LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ Hạng 4 Đức - Miền Bắc
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc
Giờ | TT | Chủ | Tỷ số | Khách | Tỷ lệ | Hiệp 1 | Live | Fav |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc, Sat ngày 27/04 |
||||||||
18:00 | Holstein Kiel II | - | St. Pauli II | - 1/4 | - | |||
18:00 | Hamburger II | - | Havelse | - 1/4 | - | |||
22:00 | Oldenburg 1897 | - | SSV Jeddeloh | - 1 1/2 | - | |||
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc, Sun ngày 28/04 |
||||||||
19:00 | Ein. Norderstedt | - | FC Kilia Kiel | - | ||||
19:00 | Teutonia Ottensen | - | Phonix Lubeck | - | ||||
20:00 | Bremer SV | - | Eimsbutteler | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc, Wed ngày 01/05 |
||||||||
19:00 | Havelse | - | Bremer SV | - 1 1/2 | - | |||
19:00 | Eimsbutteler | - | TuS BW Lohne | +1/2 | - | |||
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc, Sat ngày 04/05 |
||||||||
18:00 | Phonix Lubeck | - | Drochtersen/Assel | - | ||||
18:30 | Weiche Flensburg | - | Spelle-Venhaus | - | ||||
20:00 | FC Kilia Kiel | - | Teutonia Ottensen | - | ||||
20:00 | Meppen | - | Hamburger II | - | ||||
21:00 | SSV Jeddeloh | - | Hannover II | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc, Sun ngày 05/05 |
||||||||
19:00 | St. Pauli II | - | Bremer SV | - | ||||
19:00 | Havelse | - | Ein. Norderstedt | - | ||||
20:00 | Eimsbutteler | - | Oldenburg 1897 | - | ||||
20:00 | TuS BW Lohne | - | Holstein Kiel II | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc, Wed ngày 08/05 |
||||||||
23:30 | Phonix Lubeck | - | Hamburger II | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc, Thứu ngày 09/05 |
||||||||
00:00 | Havelse | - | FC Kilia Kiel | - | ||||
00:30 | Weiche Flensburg | - | Bremer SV | - 1 1/2 | - | |||
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc, Sat ngày 11/05 |
||||||||
00:30 | Drochtersen/Assel | - | FC Kilia Kiel | - | ||||
18:00 | Hamburger II | - | Weiche Flensburg | - | ||||
18:00 | Hannover II | - | Eimsbutteler | - | ||||
19:00 | Oldenburg 1897 | - | St. Pauli II | - | ||||
21:00 | SSV Jeddeloh | - | Spelle-Venhaus | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc, Sun ngày 12/05 |
||||||||
19:00 | Holstein Kiel II | - | Phonix Lubeck | - | ||||
19:00 | Ein. Norderstedt | - | Meppen | - | ||||
19:00 | Teutonia Ottensen | - | Havelse | - | ||||
20:00 | Bremer SV | - | TuS BW Lohne | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc, Sat ngày 18/05 |
||||||||
20:30 | FC Kilia Kiel | - | Holstein Kiel II | - | ||||
20:30 | Spelle-Venhaus | - | Hamburger II | - | ||||
20:30 | St. Pauli II | - | Hannover II | - | ||||
20:30 | Havelse | - | Drochtersen/Assel | - | ||||
20:30 | Phonix Lubeck | - | Bremer SV | - | ||||
20:30 | TuS BW Lohne | - | Oldenburg 1897 | - | ||||
20:30 | Eimsbutteler | - | SSV Jeddeloh | - | ||||
20:30 | Meppen | - | Teutonia Ottensen | - | ||||
20:30 | Weiche Flensburg | - | Ein. Norderstedt | - |
Lịch thi đấu các giải bóng đá Đức
- Lịch thi đấu VĐQG Đức
- Lịch thi đấu Cúp Đức
- Lịch thi đấu Hạng 2 Đức
- Lịch thi đấu Hạng 3 Đức
- Lịch thi đấu Siêu Cúp Đức
- Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Bavaria
- Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc
- Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam
- Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây
- Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc
- Lịch thi đấu Cup QG U19 Đức
- Lịch thi đấu U17 Đức
- Lịch thi đấu U19 Đức