KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Cúp C3 Châu Âu

 
 

Kết quả Cúp C3 Châu Âu

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

Kết quả Cúp C3 Châu Âu, Tue ngày 20/07

22:55 FT Domzale 1 - 1 Honka - 3/4 0-0
22:59 FT Kauno Zalgiris 0 - 5 The New Saints - 1/4 0-4
22:59 FT KF Prishtina 4 - 1 Connah's QN - 1 1/4 1-0

Kết quả Cúp C3 Châu Âu, Wed ngày 21/07

02:00 FT Folgore / Falciano 1 - 3 Hibernians +1 1-2

Kết quả Cúp C3 Châu Âu, Thứu ngày 22/07

01:00 FT Cukaricki Belgrade 0 - 0 Sumqayit - 1 3/4 0-0
20:00 FT 1 Astana 2 - 0 Aris Salonica +1/4 1-0
20:00 FT Ararat Y 2 - 4 Slask Wroclaw +1/4 0-1
22:30 FT FK Panevezys 0 - 1 FK Vojvodina +1/2 0-0
22:59 FT KuPS 2 - 2 Vorskla - 1/4 1-1
22:59 FT O.Ljubljana 1 - 0 Birkirkara - 1 1/2 0-0
22:59 FT FK Sochi 3 - 0 Keşla FK - 1 3/4 1-0
22:59 FT Rigas Futbola Skola 3 - 0 Puskas Akademia +1/4 3-0
22:59 FT Austria Wien 1 - 1 Breidablik - 1 1/2 1-0
22:59 FT 1 Karabakh Agdam 0 - 0 Ashdod - 1 0-0
22:59 FT Molde 3 - 0 Servette - 1 2-0
23:30 FT Dudelange 0 - 1 Bohemians +0 0-1
23:30 FT Dinamo Tbilisi 1 - 2 Maccabi Haifa +1/2 0-1
23:45 FT Elfsborg 4 - 0 Milsami - 2 1/2 3-0
23:45 FT Hammarby 3 - 1 Maribor - 3/4 0-0

Kết quả Cúp C3 Châu Âu, Fri ngày 23/07

00:00 FT Teuta Durres 0 - 2 Inter d.Escaldes - 1 0-1
00:00 FT Gzira Utd 0 - 2 HNK Rijeka 1 +1 1/2 0-0
00:00 FT Apollon Limassol 1 - 3 MSK Zilina - 3/4 1-2
00:00 FT Spartak Trnava 0 - 0 Sepsi OSK 1 +0 0-0
00:00 FT Riga FC 2 - 0 Shkendija - 1/2 1-0
00:00 FT Lok. Plovdiv 1 - 0 Slovacko +0 0-0
00:00 FT Suduva 0 - 0 Rakow Czestochowa +3/4 0-0
00:00 FT Dinamo Batumi 0 - 1 Bate Borisov - 1/4 0-0
00:00 FT AEL Limassol 1 - 0 Vllaznia Shkoder - 1 1-0
00:00 FT Vik.Plzen 2 - 1 Dinamo Brest - 2 2-0
00:00 FT KF Laci 1 - 0 Universitatea Craiova +1/2 1-0
00:00 FT Cska Sofia 0 - 0 FK Liepaja - 1 1/2 0-0
00:00 FT Petrocub 0 - 1 Sivasspor +1/2 0-1
00:00 FT Kobenhavn 4 - 1 Torpedo Zhodino - 2 1/2 1-0
01:00 FT Arda Kardzhali 0 - 2 Hap. Beer Sheva +1/4 0-0
01:00 FT Shkupi 0 - 3 Santa Clara +3/4 0-1
01:00 FT HB Torshavn 4 - 0 Buducnost +0 1-0
01:15 FT Basel 3 - 0 Partizani Tirana - 2 1-0
01:30 FT Velez Mostar 2 - 1 AEK Athens +1 1-1
01:30 FT Larne 2 - 1 Aarhus AGF +1 2-0
01:30 FT Gent 4 - 0 Valerenga - 1 1/4 2-0
01:30 FT Sutjeska 0 - 0 Maccabi TA +3/4 0-0
01:30 FT Steaua Bucuresti 1 - 0 Shakhter Kar. - 1 1/2 1-0
01:45 FT Aberdeen 5 - 1 Hacken - 1/4 2-0
01:45 FT Linfield 4 - 0 Borac Banja Luka +1/4 2-0
01:45 FT 1 Hibernian 3 - 0 FC Santa Coloma - 2 1/4 1-0
02:00 FT KF Drita 0 - 0 Feyenoord +2 1/4 0-0
02:00 FT Pogon Szczecin 0 - 0 NK Osijek +0 0-0
02:00 FT FK Partizan 1 - 0 Dunajska Stred - 1 1/2 1-0
02:00 FT Valur Rey. 0 - 3 Bodo Glimt +1 0-1
02:00 FT Hafnarfjordur 0 - 2 Rosenborg +1 0-0
02:00 FT Ujpest 2 - 1 Vaduz +0 1-0
02:00 FT Dundalk 2 - 2 Levadia T. - 1/4 2-2
02:00 FT Hajduk Split 2 - 0 Tobol Kostanay - 1 1-0
02:30 FT Shakhter Soligo. 1 - 2 Fola Esch - 1 1/2 0-2

Kết quả Cúp C3 Châu Âu, Tue ngày 27/07

22:45 FT Inter d.Escaldes 0 - 2 Teuta Durres +1/4 0-1

Kết quả Cúp C3 Châu Âu, Wed ngày 28/07

01:00 FT Hibernians 4 - 2 Folgore / Falciano - 1 3/4 1-2
01:00 FT Buducnost 0 - 2 HB Torshavn - 3/4 0-1

Kết quả Cúp C3 Châu Âu, Thứu ngày 29/07

20:00 Shakhter Kar. - Steaua Bucuresti -
21:00 FK Liepaja - Cska Sofia -
22:00 Tobol Kostanay - Hajduk Split -
23:00 Sumqayit - Cukaricki Belgrade -
23:00 Dinamo Brest - Vik.Plzen -
23:00 Keşla FK - FK Sochi -
23:00 Birkirkara - O.Ljubljana -
23:00 Bodo Glimt - Valur Rey. -
23:00 Honka - Domzale -
23:00 Vorskla - KuPS -
23:00 Vaduz - Ujpest -
23:30 FC Santa Coloma - Hibernian -
23:30 Levadia T. - Dundalk -
23:30 Hacken - Aberdeen -
23:30 Sepsi OSK - Spartak Trnava -
23:45 MSK Zilina - Apollon Limassol -

Kết quả Cúp C3 Châu Âu, Fri ngày 30/07

00:00 Maccabi Haifa - Dinamo Tbilisi -
00:00 Aarhus AGF - Larne -
00:00 Sivasspor - Petrocub -
00:00 Slovacko - Lok. Plovdiv -
00:00 Bate Borisov - Dinamo Batumi -
00:00 Ashdod - Karabakh Agdam -
00:00 Rakow Czestochowa - Suduva -
00:00 Torpedo Zhodino - Kobenhavn -
00:00 Hap. Beer Sheva - Arda Kardzhali -
00:00 Valerenga - Gent -
00:00 Rosenborg - Hafnarfjordur -
00:00 Milsami - Elfsborg -
00:15 The New Saints - Kauno Zalgiris -
00:30 Maccabi TA - Sutjeska -
00:30 Fola Esch - Shakhter Soligo. -
00:30 Breidablik - Austria Wien -
01:00 Borac Banja Luka - Linfield -
01:00 Partizani Tirana - Basel -
01:00 Puskas Akademia - Rigas Futbola Skola -
01:00 Connah's QN - KF Prishtina -
01:00 Slask Wroclaw - Ararat Y -
01:00 AEK Athens - Velez Mostar -
01:00 HNK Rijeka - Gzira Utd -
01:00 FK Vojvodina - FK Panevezys -
01:00 Shkendija - Riga FC -
01:00 Feyenoord - KF Drita -
01:30 Universitatea Craiova - KF Laci -
01:30 Servette - Molde -
01:30 Aris Salonica - Astana -
01:45 Maribor - Hammarby -
01:45 Dunajska Stred - FK Partizan -
01:45 Bohemians - Dudelange -
02:00 NK Osijek - Pogon Szczecin -
02:00 Vllaznia Shkoder - AEL Limassol -
03:00 Santa Clara - Shkupi -

Kết quả Cúp C3 Châu Âu mới nhất

Kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu 2021/2022 - Cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến Cúp C3 Châu Âu các trận đấu đêm qua, rạng sáng nay, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra ngày 29/07/2021 nhanh và chính xác nhất.

 

Kqbd Cúp C3 Châu Âu được cập nhật chi tiết nhất với đầy đủ thông tin như cập nhật số phút, tỷ tỷ số hiệp 1 (H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.. chuẩn từng phút.

 

Kết quả Cúp C3 Châu Âu được bóng đá Wap được thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết) sẽ giúp quý vị dễ dạng theo dõi.

 

Kết quả bóng đá Châu Âu được cập nhật liên tục. Kết quả Cúp C3 Châu Âu tự động reload theo thời gian thực.

Kết quả thi đấu

Thứ Năm, 29/07/2021

Chủ nhà Tỷ số Khách
FT Domzale 1 - 1 Honka
FT Kauno Zalgiris 0 - 5 The New Saints
FT KF Prishtina 4 - 1 Connah's QN
FT Folgore / Falciano 1 - 3 Hibernians
FT Cukaricki Belgrade 0 - 0 Sumqayit
FT Astana 2 - 0 Aris Salonica
FT Ararat Y 2 - 4 Slask Wroclaw
FT FK Panevezys 0 - 1 FK Vojvodina
FT KuPS 2 - 2 Vorskla
FT O.Ljubljana 1 - 0 Birkirkara
FT FK Sochi 3 - 0 Keşla FK
FT Rigas Futbola Skola 3 - 0 Puskas Akademia
FT Austria Wien 1 - 1 Breidablik
FT Karabakh Agdam 0 - 0 Ashdod
FT Molde 3 - 0 Servette
FT Dudelange 0 - 1 Bohemians
FT Dinamo Tbilisi 1 - 2 Maccabi Haifa
FT Elfsborg 4 - 0 Milsami
FT Hammarby 3 - 1 Maribor
FT Teuta Durres 0 - 2 Inter d.Escaldes
FT Gzira Utd 0 - 2 HNK Rijeka
FT Apollon Limassol 1 - 3 MSK Zilina
FT Spartak Trnava 0 - 0 Sepsi OSK
FT Riga FC 2 - 0 Shkendija
FT Lok. Plovdiv 1 - 0 Slovacko
FT Suduva 0 - 0 Rakow Czestochowa
FT Dinamo Batumi 0 - 1 Bate Borisov
FT AEL Limassol 1 - 0 Vllaznia Shkoder
FT Vik.Plzen 2 - 1 Dinamo Brest
FT KF Laci 1 - 0 Universitatea Craiova
FT Cska Sofia 0 - 0 FK Liepaja
FT Petrocub 0 - 1 Sivasspor
FT Kobenhavn 4 - 1 Torpedo Zhodino
FT Arda Kardzhali 0 - 2 Hap. Beer Sheva
FT Shkupi 0 - 3 Santa Clara
FT HB Torshavn 4 - 0 Buducnost
FT Basel 3 - 0 Partizani Tirana
FT Velez Mostar 2 - 1 AEK Athens
FT Larne 2 - 1 Aarhus AGF
FT Gent 4 - 0 Valerenga
FT Sutjeska 0 - 0 Maccabi TA
FT Steaua Bucuresti 1 - 0 Shakhter Kar.
FT Aberdeen 5 - 1 Hacken
FT Linfield 4 - 0 Borac Banja Luka
FT Hibernian 3 - 0 FC Santa Coloma
FT KF Drita 0 - 0 Feyenoord
FT Pogon Szczecin 0 - 0 NK Osijek
FT FK Partizan 1 - 0 Dunajska Stred
FT Valur Rey. 0 - 3 Bodo Glimt
FT Hafnarfjordur 0 - 2 Rosenborg
FT Ujpest 2 - 1 Vaduz
FT Dundalk 2 - 2 Levadia T.
FT Hajduk Split 2 - 0 Tobol Kostanay
FT Shakhter Soligo. 1 - 2 Fola Esch
FT Inter d.Escaldes 0 - 2 Teuta Durres
FT Hibernians 4 - 2 Folgore / Falciano
FT Buducnost 0 - 2 HB Torshavn
29/07 Shakhter Kar. 20:00 Steaua Bucuresti
29/07 FK Liepaja 21:00 Cska Sofia
29/07 Tobol Kostanay 22:00 Hajduk Split
29/07 Sumqayit 23:00 Cukaricki Belgrade
29/07 Dinamo Brest 23:00 Vik.Plzen
29/07 Keşla FK 23:00 FK Sochi
29/07 Birkirkara 23:00 O.Ljubljana
29/07 Bodo Glimt 23:00 Valur Rey.
29/07 Honka 23:00 Domzale
29/07 Vorskla 23:00 KuPS
29/07 Vaduz 23:00 Ujpest
29/07 FC Santa Coloma 23:30 Hibernian
29/07 Levadia T. 23:30 Dundalk
29/07 Hacken 23:30 Aberdeen
29/07 Sepsi OSK 23:30 Spartak Trnava
29/07 MSK Zilina 23:45 Apollon Limassol
30/07 Maccabi Haifa 00:00 Dinamo Tbilisi
30/07 Aarhus AGF 00:00 Larne
30/07 Sivasspor 00:00 Petrocub
30/07 Slovacko 00:00 Lok. Plovdiv
30/07 Bate Borisov 00:00 Dinamo Batumi
30/07 Ashdod 00:00 Karabakh Agdam
30/07 Rakow Czestochowa 00:00 Suduva
30/07 Torpedo Zhodino 00:00 Kobenhavn
30/07 Hap. Beer Sheva 00:00 Arda Kardzhali
30/07 Valerenga 00:00 Gent
30/07 Rosenborg 00:00 Hafnarfjordur
30/07 Milsami 00:00 Elfsborg
30/07 The New Saints 00:15 Kauno Zalgiris
30/07 Maccabi TA 00:30 Sutjeska
30/07 Fola Esch 00:30 Shakhter Soligo.
30/07 Breidablik 00:30 Austria Wien
30/07 Borac Banja Luka 01:00 Linfield
30/07 Partizani Tirana 01:00 Basel
30/07 Puskas Akademia 01:00 Rigas Futbola Skola
30/07 Connah's QN 01:00 KF Prishtina
30/07 Slask Wroclaw 01:00 Ararat Y
30/07 AEK Athens 01:00 Velez Mostar
30/07 HNK Rijeka 01:00 Gzira Utd
30/07 FK Vojvodina 01:00 FK Panevezys
30/07 Shkendija 01:00 Riga FC
30/07 Feyenoord 01:00 KF Drita
30/07 Universitatea Craiova 01:30 KF Laci
30/07 Servette 01:30 Molde
30/07 Aris Salonica 01:30 Astana
30/07 Maribor 01:45 Hammarby
30/07 Dunajska Stred 01:45 FK Partizan
30/07 Bohemians 01:45 Dudelange
30/07 NK Osijek 02:00 Pogon Szczecin
30/07 Vllaznia Shkoder 02:00 AEL Limassol
30/07 Santa Clara 03:00 Shkupi
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 51 86
2 Man Utd 38 29 74
3 Liverpool 38 26 69
4 Chelsea 38 22 67
5 Leicester City 38 18 66
6 West Ham Utd 38 15 65
7 Tottenham 38 23 62
8 Arsenal 38 16 61
9 Leeds Utd 38 8 59
10 Everton 38 -1 59
11 Aston Villa 38 9 55
12 Newcastle 38 -16 45
13 Wolves 38 -16 45
14 Crystal Palace 38 -25 44
15 Southampton 38 -21 43
16 Brighton 38 -6 41
17 Burnley 38 -22 39
18 Fulham 38 -26 28
19 West Brom 38 -41 26
20 Sheffield Utd 38 -43 23