LIVESCORE - TỶ SỐ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Livescore - Tỷ số bóng đá trực tuyến

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

POLB

17:40 [7] Miedz Legnica - GKS Tychy [4] +0 0-2

NGB

18:00 [15] Spartak Moscow B - Chertanovo [21] - 3/4 1-1

NGB

18:00 [7] Veles Moscow - Tekstilshchik Ivanov [14] - 3/4 0-1

ARMA

18:00 [5] Urartu - Ararat-Armenia [4] 1-1

ARMA

18:00 [8] Pyunik - FC Noah [1] 0-0

KAZA

18:00 [7] Ordabasy - Tobol Kostanay [2] +0 0-0

RMNA

18:00 [11] Astra Giurgiu - Voluntari [13] - 1/4 -

TDB

18:00 [13] Akropolis IF - Orgryte [16] - 1/4 0-0

WALA

18:00 1 [2] The New Saints - Bala Town [3] - 1 1/2 1-0

WALA

18:00 [9] Newtown AFC - Aberystwyth [8] - 1 0-1

WALA

18:00 [4] Barry Town - Caernarfon Town [6] - 1/4 0-1

WALA

18:00 [7] Haverfordwest - Cefn Druids AFC [12] 1-0

WALA

18:00 [10] Cardiff Metropolitan - Flint Town Utd [11] - 3/4 1-0

WALA

18:00 [5] Penybont - Connah's QN [1] +1 1/4 0-1

DENB

18:00 [2] Silkeborg IF - HB Koge [9] - 2 2-1

ANHA

18:30 [15] Burnley - Leeds Utd [10] +1/2 -

SCOA

18:30 [7] St. Johnstone - Livingston [8] - 1/4 -

SCOA

18:30 [3] Hibernian - Celtic [2] +1 1/4 0-0

SCOA

18:30 [1] Rangers - Aberdeen [4] - 1 3/4 2-0

BLRA

18:30 [13] Neman Grodno - Shakhter Soligo. [1] +3/4 1-1

NIRA

18:30 [7] Crusaders Belfast - Coleraine [2] +1/4 -

SRBA

18:30 [17] Indija - Proleter NS [12] +1 0-3

SRBA

18:30 [13] Javor Ivanjica - Cukaricki [4] - 1/4 0-0

SRBA

18:30 [16] FK Rad - Macva Sabac [19] - 2 1/2 4-0

SRBA

18:30 [11] Napredak - Mladost Lucani [8] - 1 3/4 1-0

SRBA

18:30 [7] FK Metalac GM - Novi Pazar [15] +1/2 1-0

SRBA

18:30 [18] Zlatibor Cajetina - Radnicki Nis [14] +1 1/2 0-0

TQB

18:35 [A-5] Xinjiang Tianshan - Zhejiang Greentown [A-3] +1 1/2 -

TQB

18:35 [C-6] Beijing BIT - Guizhou FC [C-3] +1 1/2 -

TQB

18:35 [B-4] Kunshan FC - Jiangxi Liansheng [B-5] - 3/4 -

DUC3

19:00 [9] Vik.Koln - Kaiserslautern [15] +1/4 -

DUC3

19:00 [16] Uerdingen - Magdeburg [8] +0 -

DUC3

19:00 [7] Verl - Waldhof Man. [10] - 1/2 -

DUC3

19:00 [14] Duisburg - Ingolstadt [4] +3/4 -

DUC3

19:00 [20] Unterhaching - Hansa Rostock [2] +1 -

DUC4N

19:00 [21] Bayern Alzenau - TSV Schott Mainz [19] - 1/2 -

DUC4N

19:00 [17] Hoffenheim II - Elversberg [1] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 [5] SSV Ulm - Stuttgart II [9] - 1 -

DUC4N

19:00 [4] TSV Steinbach - Hessen Kassel [16] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 [14] TSG Balingen - Homburg [6] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 [18] Giessen - Pirmasens [13] - 1/4 -

DUC4N

19:00 [15] Sonnenhof - FSV Frankfurt [7] +1/2 -

DUC4N

19:00 [10] Bahlinger - Astoria Walldorf [20] - 1/4 -

DUC4N

19:00 [3] Offenbach - Koblenz [8] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 [4] Fortuna Koln - M.gladbach II [11] - 1/2 -

DUC4T

19:00 [2] Essen - A.Aachen [15] - 2 -

DUC4T

19:00 [10] Wiedenbruck - Wuppertaler [9] +0 -

DUC4T

19:00 [21] Bonner SC - Homberg [17] - 1/2 -

DUC4T

19:00 [16] Wegberg-Beeck - Preussen Munster [3] +1 1/4 -

DUC4T

19:00 [19] Lippstadt - Schalke 04 II [12] +1/2 -

DUC4T

19:00 [20] RW Ahlen - Rodinghausen [8] +1/4 -

RMNA

19:00 [16] CSMS Politehnica Iasi - Hermannstadt [15] +1/2 0-0

DENB

19:00 [8] Hvidovre IF - Vendsyssel FF [11] - 1/4 -

ITA

20:00 [17] Spezia - Torino [16] +1/4 -

ITA

20:00 [14] Genoa - Atalanta [2] +2 1/4 -

NGB

20:00 [19] Tom Tomsk - Nizhny Nov [3] - 1/2 -

NGB

20:00 [16] Krasnodar B - Volgar Astrakhan [12] - 1 -

NGB

20:00 [13] Chayka FK Pesch - Neftekhimik Nizh [8] +1/4 -

NGB

20:00 [17] Akron Togliatti - Fakel [10] - 1 -

AZEA

20:00 [6] Gabala FC - Sabah FK [5] -

ESTA

20:00 [6] TJK Legion - Trans Narva [5] -

ICEB

20:00 [10] Trottur Rey. - Vestri [4] +1/2 -

ICEW

20:00 [7] UMF Tindastoll Nữ - Vestmannaeyjar Nữ [4] -

KAZA

20:00 [12] Atyrau - FK Taraz [6] +0 -

MDVA

20:00 [5] Dinamo-Auto - Sheriff Tiraspol [1] -

SLOA

20:00 [6] NK Bravo - Tabor Sezana [7] +0 -

CZEA

20:00 [18] Opava - Sigma Olomouc [10] +1/2 -

TDB

20:00 [5] GIF Sundsvall - Vasalunds [14] - 1 -

TDB

20:00 [15] Brage - Norrby [8] +0 -

DENB

20:00 [3] Esbjerg FB - Viborg [1] +1 -

NPA

20:00 [15] Tshakhuma TM - Maritzburg Utd [11] +0 -

DUA

20:30 [14] Augsburg - Wer.Bremen [15] +0 -

DUA

20:30 [16] A.Bielefeld - Hoffenheim [11] +0 -

DUA

20:30 [9] Freiburg - Bayern Munich [1] +1 3/4 -

DUA

20:30 [13] Hertha Berlin - FC Koln [17] +0 -

DUA

20:30 [6] B.Leverkusen - Union Berlin [8] - 1/2 -

DUA

20:30 [7] M.gladbach - Stuttgart [10] - 1 1/4 -

DUA

20:30 [18] Schalke 04 - Ein.Frankfurt [5] +2 -

BLRA

20:30 [9] Vitebsk - Energetik-BGU [12] - 1/4 -

NORB

20:30 Aalesund - Bryne - 1 1/4 -

ANHA

21:00 [14] Southampton - Fulham [18] - 1/2 -

TBNB

21:00 [18] Castellon - SD Ponferradina [8] - 1/2 -

TBN3

21:00 [C2-4] Levante B - Lleida Esportiu [C1-3] +1/4 -

BDNB

21:00 [17] Vilafranquense - Cova Piedade [13] +0 -

POLB

21:00 [6] Gornik Leczna - Odra Opole [8] - 1/4 -

NIRA

21:00 [10] Portadown FC - Carrick Rangers [11] +1/4 -

NIRA

21:00 [3] Glentoran - Cliftonville [6] - 3/4 -

NIRA

21:00 [1] Linfield - Larne [4] - 1/4 -

NIRA

21:00 [12] Dungannon Swi. - Ballymena Utd [8] +1 1/2 -

ICEW

21:00 [2] Valur Nữ - Fylkir Nữ [10] -

ICEW

21:00 [9] Keflavik IF Nữ - Trottur Rey. Nữ [6] -

FINA

21:00 [11] AC Oulu - Seinajoen JK [10] +1/2 -

FINA

21:00 [5] HIFK - Ilves Tampere [8] +1/4 -

SRBA

21:00 [2] Partizan - FK Vozdovac [10] - 2 -

UAEA

21:00 [13] Al Fujairah - Al Wahda(UAE) [8] -

BDNA

21:30 [17] SC Farense - Tondela [12] - 1 -

BDNA

21:30 [16] Boavista - Portimonense [13] - 1/4 -

HLB

21:30 [5] NAC Breda - Volendam [6] +1/4 -

BULA

21:30 [1] Ludogorets - Arda Kardzhali [4] - 1 -

SLOA

21:45 [2] Maribor - Gorica [10] - 1 1/2 -

TBN3

22:00 [B2-6] UD Mutilvera - Alaves B [B1-9] - 1/4 -

ITA3

22:00 [A-1] Como - Ternana [C-1] -

BDNB

22:00 [11] CD Mafra - Arouca [3] +3/4 -

ARMC

22:00 Ararat Y - Alashkert -

AZEA

22:00 [1] Karabakh Agdam - Keşla FK [8] -

AZEA

22:00 [3] Sumqayit - Neftchi Baku [2] -

AZEA

22:00 [4] Zire IK - Səbail FK [7] -

POLB

22:00 [11] Chrobry Glogow - Zaglebie Sosno [17] +0 -

POLB

22:00 [16] GKS Jastrzebie - Stomil Olsztyn [14] - 1/4 -

POLB

22:00 [12] Korona Kielce - GKS Belchatow [18] - 1/2 -

CROA

22:00 [10] Istra 1961 - Slaven Belupo [7] - 1/4 -

MDVA

22:00 [10] Codru Lozova FC - CSCT Buiucani [6] -

MDVA

22:00 [3] Milsami - Zimbru [8] -

SVKA

22:00 [9] Ruzomberok - Nitra [10] - 1 1/4 -

SVKA

22:00 [11] Zemplin Michalovce - Sered [7] - 1 -

SVKA

22:00 [5] Zlate Moravce - Slo. Bratislava [1] +1 1/4 -

SVKA

22:00 [12] Senica - FK Pohronie [8] - 1/4 -

CZEA

22:00 [8] Banik Ostrava - Zlin [14] - 1 -

CZEA

22:00 [17] Pribram - Jablonec [3] +1 -

CZEB

22:00 [10] Fotbal Trinec - SK Prostejov [3] +1/4 -

CZEB

22:00 [13] FK Blansko - Slavoj Vysehrad [14] - 1 1/2 -

TDB

22:00 [3] Helsingborg - Osters [9] - 1/2 -

AUTA

22:00 [6] Hartberg - Admira [11] - 1/2 -

AUTA

22:00 [7] Austria Wien - St.Polten [12] - 1 -

AUTA

22:00 [10] SCR Altach - SV Ried [9] - 1/4 -

EGYA

22:00 [6] Ceramica Cleopatra - Semouha Club [5] +0 -

TBN3

22:30 [C2-5] Atzeneta - L'Hospitalet [C1-9] - 1/2 -

ITA3

22:30 [C-18] AS Bisceglie - Paganese [C-17] -

ITA3

22:30 [B-16] Fano - Imolese Calcio [B-18] -

ITA3

22:30 [B-20] Ravenna - Legnano [B-17] -

BLRA

22:30 [8] Torpedo Zhodino - Isloch [7] - 3/4 -

KSAA

22:55 [10] Al Fateh - Al Wehda (KSA) [15] -

KSB

22:55 [16] Al Nahda (KSA) - Al Feiha [2] -

KSB

22:55 [18] Al Thuqbah - Al Nojoom [20] -

CAFCL

23:00 [Bang B-2] CR Belouizdad - Esperanse ST [Bang D-1] -

CAFCL

23:00 [Bang C-3] Kaizer Chiefs - Simba SC [Bang A-1] -

TBN3

23:00 [A2-1] Burgos CF - CD Calahorra [B2-1] -

TBN3

23:00 [C2-10] Valencia B - AE Prat [C1-7] - 1/4 -

TBN3

23:00 [C2-6] Hercules CF - Cornella [C1-5] - 1/2 -

ITA

23:00 [5] Juventus - Inter Milan [1] - 1/4 -

PH3

23:00 [14] Bourg Peronnas - SO Cholet [9] - 1/2 -

PH3

23:00 [17] FC Bastia-Borgo - Creteil [16] - 1/4 -

PH3

23:00 [7] Concarneau - Avranches [11] - 1/4 -

PH3

23:00 [3] Villefranche - Lyon Duchere [18] - 3/4 -

PH3

23:00 [1] SC Bastia - Red Star 93 [5] - 1/4 -

PH3

23:00 [15] Boulogne - Quevilly [2] - 1/2 -

PH3

23:00 [10] Stade Lavallois - Orleans [6] +1/4 -

PH3

23:00 [4] Le Mans - Annecy FC [13] - 1/2 -

PH3

23:00 [8] Sete - Stade Briochin [12] - 1/4 -

ESTA

23:00 [3] Flora Tallinn - Tammeka Tartu [8] -

ICEW

23:00 [3] Breidablik Nữ - Thor Akureyri Nữ [5] -

ICEW

23:00 [1] UMF Selfoss Nữ - Stjarnan Nữ [8] -

NORB

23:00 [9] HamKam - Stjordals Blink [14] - 1 -

NORB

23:00 [11] FK Jerv - KFUM Oslo [8] - 1/4 -

NORB

23:00 [3] Sogndal - Ullensaker/Kisa [12] - 1 1/4 -

NORB

23:00 [4] Ranheim IL - Grorud IL [13] - 1 1/2 -

NORB

23:00 [10] Strommen - Raufoss IL [6] +0 -

NORB

23:00 [5] Asane Fotball - Fredrikstad +0 -

SVKA

23:00 [6] Trencin - Dunajska Stred [2] +3/4 -

PERA

23:00 [B-9] Binacional - Cesar Vallejo [B-3] -

KSB

23:10 [15] Al Dir'iya - Jeddah Club [14] -

FA

23:15 Chelsea - Leicester City - 1/2 -

KSAA

23:20 [9] Al Raed - Al Taawon (KSA) [4] -

TBNB

23:30 [21] Lugo - Mirandes [9] - 1/2 -

GREA

23:30 [14] Larissa - Pas Giannina [8] - 1/4 -

GREA

23:30 [9] Apollon Smirnis - Lamia FC [11] - 1/4 -

GREA

23:30 [10] Atromitos - Volos NFC [7] - 3/4 -

GREA

23:30 [13] OFI Creta - Panetolikos [12] - 3/4 -

KSB

23:35 [4] Al Tai - Al Kawkab [5] -

KSB

23:35 [8] Ohud Medina - Al Jabalain [3] -

HLB

23:45 [3] De Graafschap - Roda JC [8] - 1/2 -

BDNA

00:00 [3] Benfica - Sporting Lisbon [1] - 1/2 -

BULA

00:00 [2] Lok. Plovdiv - Cska Sofia [3] - 1/4 -

IREA

00:00 [1] Shamrock Rovers - Derry City [8] - 1 -

IREA

00:00 [3] Sligo Rovers - Waterford Utd [10] -

IREA

00:00 [9] Longford Town - Bohemians [7] +3/4 -

EGYA

00:00 [10] Masr lel Maqassah - El Gouna [12] - 1/4 -

USA

00:07 [Dong-2] New York City - Toronto [Dong-12] - 1 -

CROA

00:10 [3] HNK Gorica - Dinamo Zagreb [1] +1/2 -

CROA

00:15 [8] Lok. Zagreb - NK Osijek [2] +1/2 -

BLRA

00:30 [3] Bate Borisov - Rukh Brest [5] - 3/4 -

CZEA

00:30 [4] Slovacko - Bohemians 1905 [9] - 3/4 -

CYPC

00:30 Anorthosis - Olympiakos Nic. -

TNKA

00:30 [17] Kayserispor - Fenerbahce [3] +3/4 -

TNKA

00:30 [10] Goztepe - Besiktas [1] +1 3/4 -

TNKA

00:30 [19] Ankaragucu - Alanyaspor [7] +1/4 -

TNKA

00:30 [4] Trabzonspor - Genclerbirligi [20] - 3/4 -

TNKA

00:30 [5] Sivasspor - Kasimpasa [13] - 3/4 -

TNKA

00:30 [16] Antalyaspor - Konyaspor [11] +1/4 -

TNKA

00:30 [12] Rizespor - Istanbul BB [15] +1/4 -

TNKA

00:30 [6] Hatayspor - Gaziantep B.B [9] - 1 1/2 -

TNKA

00:30 [8] Fatih Karagumruk - Denizlispor [21] - 2 -

TNKA

00:30 [2] Galatasaray - Malatyaspor [14] - 2 1/2 -

JORA

00:30 [8] Sheikh Hussein - Jalil Club [10] -

TBN3

01:00 [B1-4] Real Sociedad B - Andorra FC [C1-4] -

PHB

01:00 [16] Niort - Guingamp [12] - 1/4 -

PHB

01:00 [15] Pau FC - Valenciennes [8] - 3/4 -

PHB

01:00 [17] Dunkerque - Toulouse [3] - 1/4 -

PHB

01:00 [5] Paris FC - Chambly [19] - 1 -

PHB

01:00 [18] Caen - Clermont [2] +1/4 -

PHB

01:00 [20] Chateauroux - Ajaccio [11] +1/4 -

PHB

01:00 [4] Grenoble - Rodez [14] - 1 1/4 -

PHB

01:00 [13] Le Havre - Troyes [1] +1 -

PHB

01:00 [9] Nancy - Amiens [10] - 1/2 -

PHB

01:00 [7] Sochaux - Auxerre [6] +3/4 -

IREB

01:00 [9] Cobh Ramblers - Shelbourne [2] +1 -

NORB

01:00 [7] Sandnes Ulf - Start Kristiansand +1/4 -

SLOA

01:00 [8] Aluminij - Mura [3] +1/4 -

KSAA

01:00 [14] Dhamak - Al Ittihad (KSA) [3] -

PERA

01:15 [B-7] Dep. Municipal - Cusco FC [B-8] -

RMNA

01:30 [3] FC Uni.Craiova - CFR Cluj [1] +1/4 -

TSA

01:30 [9] Vaduz - Servette [3] +1/4 -

TSA

01:30 [8] St. Gallen - Lausanne Sports [5] - 1/4 -

TSA

01:30 [6] Lugano - Sion [10] - 1/4 -

TSA

01:30 [2] Basel - Zurich [7] - 3/4 -

TSA

01:30 [1] Young Boys - Luzern [4] - 1 -

ARGB

01:30 [A-15] Estudiantes BsAs - Quilmes [A-9] - 1/4 -

ARGB

01:30 [B-12] Barracas Central - Instituto [B-13] +0 -

ITA

01:45 [7] Roma - Lazio [6] +1/4 -

SCOB

01:45 [2] Dundee - Raith Rovers [3] - 1/2 -

BIA

01:45 [3] Anderlecht - Genk [4] - 1/2 -

CAFCL

02:00 [Bang A-2] Ahly Cairo - Mamelodi Sun. [Bang B-1] -

ANHA

02:00 [17] Brighton - West Ham Utd [6] +0 -

TBNB

02:00 [3] Almeria - Albacete [22] - 1 -

TBNB

02:00 [11] Las Palmas - Zaragoza [17] +0 -

HLB

02:00 [4] Almere City - NEC Nijmegen [7] - 1/2 -

BLVA

02:00 [15] Real Potosi - The Strongest [1] -

ECUA

02:00 [14] Olmedo - Independiente JT [4] +3/4 -

EGYA

02:00 [7] Ittihad Alexandria - Tala'ea Al Jaish [11] +0 -

BDNA

02:30 [15] Rio Ave - Porto [2] +1 1/4 -

USA

02:37 [Tay-3] LA Galaxy - Austin FC [Tay-9] - 1/4 -

TBN3

03:00 [D2-2] Linares Deportivo - Amorebieta [B1-1] -

ARGA

03:30 [A-2] Estudiantes LP - Independiente [B-3] +0 -

PERA

03:30 [A-2] Ayacucho FC - Universitario [A-4] -

VENA

04:00 [A-2] Dep.Guaira - Gran Valencia [A-1] -

MEXB

04:00 [1] Morelia - Tepatitlan FC [7] -

BLVA

04:15 [4] Royal Pari - Jorge Wilstermann [14] -

ECUA

04:30 [7] Catolica Quito - Delfin SC [10] - 1 -

PARA

04:45 [9] Sol de America - Sportivo Luqueno [8] -

PERA

06:00 [A-1] Cienciano - Uni.San Martin [A-3] -

USB

06:00 [A-2] Hartford Athletic - Pittsburgh R. [A-8] -

MEXA

06:00 [3] Puebla - Atlas [7] +0 -

USA

06:07 [Dong-7] Atlanta United - Montreal Impact [Dong-8] - 3/4 -

VENA

06:15 [B-1] Dep.Tachira - Estu.Merida [B-4] -

BLVA

06:30 [8] Aurora - San Jose [16] -

USB

06:30 [B-4] Birmingham Legion - Memphis 901 [B-7] -

USA

06:37 [Dong-11] Philadelphia Union - New York RB [Dong-4] - 1/4 -

ARGA

07:00 [A-1] Colon - Talleres Cordoba [B-4] - 1/4 -

ARGB

07:00 [A-6] CA Mitre Salta - Agropecuario AAC [A-16] +1/4 -

ECUA

07:00 [1] Emelec - Guayaquil City [15] - 1 1/4 -

PARA

07:00 [7] 12 de Octubre - Guairena FC [5] -

USB

07:00 [A-1] Tampa Bay Rowdies - Phoenix FC [D-2] -

BRARJ

07:05 [2] Fluminense/RJ - Flamengo/RJ [1] +1/2 -

USA

07:07 [Tay-13] Minnesota Utd - Dallas [Tay-10] - 1/4 -

MEXA

08:05 [1] Cruz Azul - Toluca [11] - 1 1/4 -

USA

08:07 [Tay-6] Colorado Rapids - Houston Dynamo [Tay-4] - 3/4 -

USB

08:30 [C-5] New Mexico United - Austin Bold [C-7] -

USA

08:37 [Tay-8] Real Salt Lake - Nashville FC [Dong-5] +0 -

USA

09:07 [Tay-2] San Jose EQ - Philadelphia Union [Dong-11] -

NHATW

10:00 [9] AS Harima Albion Nữ - Nippon SS Univ Nữ [2] -

Các trận đã kết thúc

NHAT3

11:00 [6] Kagoshima 0 - 0 Fujieda MYFC [9] 0-0

NHATJFL

11:00 [8] Maruyasu Okazaki 0 - 2 Iwaki FC [2] 0-1

NHATJFL

11:00 [6] Sony Sendai 0 - 1 Honda Lock [10] 0-0

NHATJFL

11:00 [3] Honda FC 0 - 2 FC Osaka [1] 0-1

NHATW

11:00 [6] Ehime FC Nữ 0 - 1 Orca Kamogawa Nữ [7] 0-0

NHATW

11:00 [4] NGU Loverledge Nữ 1 - 1 Cerezo Osaka Nữ [8] 1-0

AUSA

11:35 [8] Western United 0 - 1 Sydney FC [3] +1/2 0-0

AUSBPL

12:00 [1] The Lakes 2 - 0 Mount Gravatt [8] 0-0

AUSVPL

12:00 [11] Eastern Lions 0 - 1 Dandenong City [14] 0-1

AUSVPL

12:00 [4] Avondale Heights 2 - 0 South Melbourne [1] 0-0

NHATA

12:00 [16] Shimizu S-Pulse 0 - 3 Nagoya Grampus [2] +1/4 0-1

NHATA

12:00 [18] Vegalta Sendai 0 - 1 Avispa Fukuoka [7] +0 0-0

NHATB

12:00 [13] Renofa Yamaguchi 1 - 0 Sagamihara [18] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 [4] Jubilo Iwata 1 - 0 Thespa Kusatsu [21] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 [5] Ventforet Kofu 1 - 0 Blaublitz Akita [7] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 [12] V-Varen Nagasaki 2 - 2 JEF United Chiba [9] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 [11] Matsumoto Yama. 0 - 0 Zweigen Kan. [10] +0 0-0

AUSNSW

12:30 [11] Sutherland Sharks 1 - 5 North Shore Mariners [8] - 1/4 0-2

NHATA

13:00 1 [5] Kashima Antlers 5 - 3 Yokohama FM [4] +0 1-1

HQ3

13:00 [6] GimPo Citizen 2 - 0 Cheongju FC [11] 1-0

HQ3

13:00 [14] Gangneung City 2 - 0 Yangju FC [9] 1-0

HQ3

13:00 [7] Cheonan City 2 - 2 Paju Citizen [10] 2-0

HQ3

13:00 [2] Busan Transp. 1 - 0 Pyeongtaek FC [15] 1-0

NHATA

14:00 [15] Kashiwa Reysol 0 - 4 FC Tokyo [11] +0 0-3

NHATA

14:00 [6] Vissel Kobe 1 - 1 Cerezo Osaka [8] +0 0-0

NHATA

14:00 [17] Oita Trinita 1 - 1 Sagan Tosu [3] +1/4 0-1

NHATA

14:00 [9] Sanf Hiroshima 0 - 1 Tokushima Vortis [12] - 1/2 0-0

HQB

14:00 [6] Sangju Sangmu 1 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 0-1

HQ3

14:00 [8] Daejeon Korail 2 - 0 Hwaseong FC [3] 1-0

TQB

14:00 [B-6] Beijing Sport Univ 0 - 1 Nanjing Fengfan [B-3] +1/4 0-1

HKGA

14:00 [1] Eastern AA 4 - 0 Pegasus [3]