LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch bóng đá mới nhất

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGA

14:00 - [5] Southern District vs Eastern AA [4] -

TQA

15:30 - [A-6] Guangzhou Fuli vs Sh. Shenhua [A-4] -

KAZA

16:00 - [11] Caspiy Aktau vs FK Taraz [8] -

NHATA

16:30 - [14] Consa. Sapporo vs Kashiwa Reysol [6] +0 -

NHATB

16:30 - [6] Kyoto Sanga vs Tochigi SC [7] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [5] Kashima Antlers vs Shonan Bellmare [18] - 1 1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Yokohama FC [13] - 2 -

NHATA

17:00 - [12] Vissel Kobe vs Sagan Tosu [15] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [11] Oita Trinita vs Sanf Hiroshima [10] +1/4 -

NHATA

17:00 - [9] Gamba Osaka vs Nagoya Grampus [4] +0 -

NHATA

17:00 - [3] FC Tokyo vs Cerezo Osaka [2] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [12] JEF United Chiba vs Renofa Yamaguchi [22] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [14] Omiya Ardija vs Tokushima Vortis [2] +1/4 -

NHATB

17:00 - [4] Avispa Fukuoka vs Thespa Kusatsu [20] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [21] Ehime FC vs Alb. Niigata (JPN) [9] +1/4 -

NHATB

17:00 - [1] Giravanz Kita. vs Mito Hollyhock [15] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [17] Okayama vs Montedio Yama. [16] +0 -

NHATB

17:00 - [10] Machida Zelvia vs V-Varen Nagasaki [3] +0 -

NHATB

17:00 - [13] Zweigen Kan. vs Tokyo Verdy [11] +0 -

NHATB

17:00 - [19] Matsumoto Yama. vs Ryukyu [18] - 1/4 -

NHATA

17:30 - [16] Shimizu S-Pulse vs Urawa Red [8] +1/4 -

NHATA

17:30 - [7] Yokohama FM vs Vegalta Sendai [17] - 1 -

NHATB

17:30 - [8] Jubilo Iwata vs Ventforet Kofu [5] - 1/2 -

TQA

18:00 - [A-7] Dalian Yifang vs Shenzhen FC [A-5] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [18] Atlas Delmenhorst vs Hannover II [10] -

DUC4B

19:00 - [1] Oldenburg 1987 vs SSV Jeddeloh [9] -

ARMA

19:15 - [7] Lori Vanadzor vs Pyunik [10] -

NGB

19:30 - [15] Krasnodar B vs FK Orenburg [1] -

TQA

19:35 - [A-8] Henan Jianye vs Shandong Luneng [A-3] +1 1/4 -

TQA

20:00 - [A-2] Jiangsu Suning vs Guangzhou Ever. [A-1] +1/4 -

ITC

20:30 - Piacenza vs Teramo -

ITC

21:00 - Carpi vs Casarano -

CHIB

21:00 - [5] Cobreloa vs U. San Felipe [6] -

ITC

21:30 - Novara vs Gelbison -

NGB

21:30 - [16] Volgar Astrakhan vs Irtysh Omsk [22] -

ARMA

21:30 - [2] Gandzasar vs Shirak [9] -

CHIB

21:30 - [13] Dep. Copiapo vs San Marcos A. [11] -

ACL

22:00 - [A-4] Esteghlal Tehran vs Al Ahli (KSA) [A-1] -

ACL

22:00 - [A-3] Al Wehda (UAE) vs Al Shorta (IRQ) [A-2] -

ITC

22:00 - Catanzaro vs Virtus Francavilla -

ITC

22:00 - Carrarese vs GSD Ambrosiana -

ITC

22:00 - Pontedera vs Arezzo -

ITC

22:00 - Livorno vs Aurora Pro Patria -

BDNB

22:00 - [1] Benfica B vs Chaves [13] -

BDNB

22:00 - [10] Cova Piedade vs Academica Coim [6] -

BDNB

22:00 - [7] UD Oliveirense vs Porto B [5] -

NGB

22:00 - [2] Krylya Sovetov vs Dinamo Bryansk [10] -

NGB

22:00 - [5] Neftekhimik Nizh vs Tekstilshchik Ivanov [8] -

ITC

22:30 - Bari vs Trastevere Calcio -

NGB

22:30 - [20] Shinnik Yaroslavl vs Chertanovo [19] -

FINA

22:30 - [10] Haka vs RoPS Rovaniemi [12] - 3/4 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs TPS Turku [11] - 2 -

FINA

22:30 - [7] IFK Mariehamn vs Ilves [8] +1/4 -

FINA

22:30 - [6] Seinajoen JK vs Lahti [9] - 1/4 -

FINA

22:30 - [3] Inter Turku vs Honka [4] - 1/4 -

FINA

22:30 - [2] KuPS vs HIFK [5] - 1 -

ISRB

22:59 - [9] H. Petah Tikva vs Ahi Nazareth [7] -

ITC

23:00 - AC Renate vs Avellino -

ITC

23:00 - Juve Stabia vs Tritium -

NGB

23:00 - [6] Veles Moscow vs SKA-Khabarovsk [9] -

NGB

23:00 - [14] Alania Vla vs Spartak Moscow B [3] -

NGB

23:00 - [17] Fakel vs Tom Tomsk [21] -

ESTA

23:00 - [6] Tammeka Tartu vs Nomme Kalju [4] -

CYPC

23:00 - Olympiakos Nic. vs PO Xylotymbou -

CYPC

23:00 - Ermis Aradippou vs Akritas -

CYPC

23:00 - Aris Limassol vs Ethnikos Achnas -

CYPC

23:00 - Kouris Erimis vs AEK Larnaka -

PERA

23:00 - [10] Alianza Huanuco vs Cusco FC [11] -

ITC

23:30 - Feralpisalo vs Pineto Calcio -

ITC

23:30 - Potenza SC vs Triestina -

NGB

23:30 - [12] Torpedo Moscow vs Nizhny Nov [4] -

CHIB

23:30 - [2] Nublense vs Puerto Montt [4] -

ITC

00:00 - Padova vs USD Breno -

ITC

00:00 - Catania vs San Nicolo Calcio -

DUC4B

00:00 - [15] Oberneuland vs Wolfsburg II [3] -

NGB

00:00 - [7] Baltika vs Chayka FK Pesch [11] -

BDNB

00:30 - [8] Penafiel vs Vilafranquense [18] -

ACL

01:00 - [B-4] Shahr Khodrou vs Pakhtakor [B-2] -

ACL

01:00 - [B-1] Al Hilal vs Al Shabab (UAE) [B-3] -

ANHLC

01:00 - Millwall vs Burnley +0 -

ANHLC

01:00 - Preston North End vs Brighton -

ANHLC

01:00 - Stoke City vs Gillingham - 3/4 -

ITC

01:00 - SS Monopoli vs Modena -

ITC

01:00 - Alessandria vs Sambenedettese -

CHIB

01:00 - [3] CD Magallanes vs Rangers Talca [1] -

EGYA

01:00 - [17] FC Masr vs Ahly Cairo [1] -

ANHLC

01:45 - Fleetwood Town vs Everton +1 1/4 -

ANHLC

01:45 - Morecambe vs Newcastle +1 1/2 -

ANHLC

01:45 - Chelsea vs Barnsley - 2 -

ANHLC

01:45 - Fulham vs Sheffield Wed. - 1/2 -

ANHLC

01:45 - Leicester City vs Arsenal +0 -

C1

02:00 - Gent vs Dinamo Kiev - 1/4 -

C1

02:00 - [33] Molde vs Ferencvaros [18] - 1/4 -

C1

02:00 - Olympiakos vs Omonia Nicosia [34] - 1 1/2 -

BDNB

02:00 - [12] Leixoes vs CD Mafra [2] -

LUXA

02:00 - [15] Etzella Ettelbruc vs Jeunesse Esch [6] -

LUXA

02:00 - [9] Progres Niedercorn vs UT Petange [10] -

LUXA

02:00 - [4] Swift Hesperange vs Dudelange [2] -

LUXA

02:00 - [14] Mondorf-les. vs Racing Union [12] -

LUXA

02:00 - [8] Hostert vs Differdange [7] -

LUXA

02:00 - [3] Victoria Rosport vs UNA Strassen [16] -

LUXA

02:00 - [11] Rodange 91 vs Wiltz [1] -

LUXA

02:00 - [5] Fola Esch vs RM Hamm Benfica [13] -

CHIB

02:00 - [14] San.Morning vs Deportes Valdivia [10] -

CHIB

02:00 - [9] San Luis Qui. vs Deportes Santa Cruz [15] -

PERA

03:00 - [9] Cienciano vs Melgar [12] -

BRC

04:30 - [12] CRB/AL vs Juventude/RS [13] - 1/4 -

PERA

04:30 - [20] Dep. Llacuaba vs Sporting Cristal [4] -

MEXB

05:00 - [8] Atlante vs CD Tapatio [9] -

LIB

05:15 - [G-3] Defensa YJ vs Olimpia Asuncion [G-2] -

LIB

05:15 - [C-1] Atl. Paranaense/PR vs Colo Colo [C-2] -

LIB

05:15 - [H-3] Caracas vs Libertad [H-2] -

USB

06:00 - [E-2] Indy Eleven vs Saint Louis FC [E-3] -

USB

06:00 - [G-1] Ch.Independence vs Miami Fusion [H-4] -

USB

06:00 - [F-2] Hartford Athletic vs Philadelphia Union II [F-4] +1 -

USB

06:30 - [H-3] Atlanta United II vs New York RB II [F-3] -

USB

07:00 - [G-4] Memphis 901 vs North Carolina [G-3] -

MEXB

07:05 - [16] Venados vs Tlaxcala FC [11] -

LIB

07:30 - [F-4] Alianza Lima vs Racing Club [F-2] -

LIB

07:30 - [B-2] Guarani CA vs Palmeiras/SP [B-1] -

LIB

07:30 - [E-3] America Cali vs Univ. Catolica [E-4] -

LIB

07:30 - [E-1] Internacional/RS vs Gremio/RS [E-2] -

BRC

07:30 - [10] Ceara/CE vs Brusque FC/SC -

BRC

07:30 - [2] Vasco DG/RJ vs Botafogo/RJ [3] -

USB

09:00 - [B-4] LA Galaxy II vs San Diego Loyal [B-2] - 1/4 -

MEXB

09:05 - [1] Celaya vs Tampico Madero [13] -

NGB

20:00 Hoãn [18] Akron Togliatti vs Yenisey [13] -

Thông tin lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch bóng đá hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những thông tin liên quan đến trận đấuđội bóngcầu thủ như: thời gian diễn ra, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch thi đấu ngày 23/09/2020 trên BongdaWap.com được thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu và theo giải đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng.

 

  • - Giao diện thời gian(mặc định): Bạn hoàn toàn có thể xem lịch thi đấu trong ngày theo thời gian diễn ra trận đấu.

  • - Giao diện giải đấu(tùy chọn): Nếu bạn chỉ quan tâm tới các trận đấu thuộc giải đấu nào đó trong ngày thì lựa chọn này không hề tồi vì với giao diện giải đấu list trận sẽ sắp xếp theo nhóm các giải đấu.

 

Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

 

Lịch thi đấu bóng đá các giải nổi bật:

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Leicester City 2 5 6
2 Everton 2 4 6
3 Arsenal 2 4 6
4 Liverpool 2 3 6
5 Crystal Palace 2 3 6
6 Tottenham 2 2 3
7 Man City 1 2 3
8 Brighton 2 1 3
9 Aston Villa 1 1 3
10 Leeds Utd 2 0 3
11 Chelsea 2 0 3
12 Wolves 2 0 3
13 Newcastle 2 -1 3
14 Burnley 1 -2 0
15 Man Utd 1 -2 0
16 West Ham Utd 2 -3 0
17 Sheffield Utd 2 -3 0
18 Fulham 2 -4 0
19 Southampton 2 -4 0
20 West Brom 2 -6 0