LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Lịch bóng đá mới nhất

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KSAA

19:35 - [13] Al Ain (KSA) vs Al Raed [4] -

IRNA

19:50 - [10] Zobahan vs Peykan [16] - 3/4 -

ITC

20:00 - Torino vs Virtus Entella - 1 1/4 -

GEOA

20:00 - [1] Dinamo Tbilisi vs Torpedo Kut. [8] - 1 1/4 -

IRNA

20:00 - [12] Teraktor Sazi vs Sepahan [9] - 1/4 -

IRNA

20:05 - [11] Naft M. Soleyman vs Persepolis [6] +3/4 -

ARMA

21:00 - [1] Urartu vs Alashkert [4] +0 -

GEOA

21:00 - [2] Dinamo Batumi vs Lokomotiv T [5] -

MDVA

21:00 - [2] Petrocub vs Dinamo-Auto [5] - 1 1/2 -

TNKC

21:00 - [35] Kayserispor vs Hekimoglu Trabzon [33] - 1/2 -

JORA

21:00 - [11] Al Aqaba SC vs Jazeera Amman [2] +1/2 -

UAEA

21:00 - [4] Al Jazira vs Hatta [14] -

UAEA

21:00 - [10] Al Wasl vs Al Fujairah [11] - 1 -

QATA

21:30 - [6] Sailiya vs Al Wakra [7] - 1/4 -

KSAA

21:40 - [2] Al Shabab (KSA) vs Dhamak [16] -

SRBC

22:00 - Proleter NS vs Vojvodina +3/4 -

ITC

23:00 - Sampdoria vs Genoa - 1/2 -

SLOA

23:00 - [4] O.Ljubljana vs Aluminij [10] - 1 1/4 -

TNKC

23:00 - [38] Konyaspor vs Manisa FK [39] - 3/4 -

JORA

23:30 - [10] Sahab vs Sareeh [9] +0 -

QATA

23:45 - [8] Qatar SC vs Al Arabi (QAT) [10] +0 -

QATA

23:45 - [1] Ahli Doha vs Al Rayyan [5] +1/4 -

EURWVL

00:00 - [F-3] Slovakia Nữ vs Iceland Nữ [F-2] +1 1/2 -

UAEA

00:00 - [13] Khorfakkan vs Al Sharjah [1] -

UAEA

00:00 - [8] Al Shabab (UAE) vs Ajman [12] - 2 -

DENB

00:30 - [1] Viborg vs Silkeborg IF [2] +0 -

C2

00:55 - [L-4] Gent vs Crvena Zvezda [L-2] - 1/4 -

C2

00:55 - [I-4] Karabakh Agdam vs Sivasspor [I-3] +0 -

C2

00:55 - [J-3] Lask vs Antwerpen [J-2] - 3/4 -

C2

00:55 - [B-2] Molde vs Arsenal [B-1] +3/4 -

C2

00:55 - [I-2] Maccabi TA vs Villarreal [I-1] +3/4 -

C2

00:55 - [K-2] Wolfsberger AC vs Dinamo Zagreb [K-1] +1/4 -

C2

00:55 - [G-3] AEK Athens vs Zorya [G-4] - 3/4 -

C2

00:55 - [G-2] Braga vs Leicester City [G-1] +1/2 -

C2

00:55 - [K-4] CSKA Moscow vs Feyenoord [K-3] - 1/2 -

C2

00:55 - [A-4] Cska Sofia vs Young Boys [A-2] +3/4 -

C2

00:55 - [H-1] Lille vs AC Milan [H-2] +0 -

C2

00:55 - [H-3] Sparta Praha vs Celtic [H-4] +1/2 -

C2

00:55 - [L-3] Slovan Liberec vs Hoffenheim [L-1] +1 1/2 -

TBNB

01:00 - [11] UD Logrones vs Albacete [20] - 1/4 -

TBNB

01:00 - [4] Leganes vs Espanyol [2] +0 -

TNKC

01:00 - [32] Goztepe vs Kirikakalespor [36] - 1 1/4 -

EURWVL

02:00 - [C-1] Na Uy Nữ vs Đảo Faroe Nữ [C-5] -

FA

02:45 - Barrow vs Wimbledon +0 -

C2

03:00 - [D-4] Standard Liege vs Lech Poznan [D-3] +0 -

C2

03:00 - [E-1] Granada vs Omonia Nicosia [E-4] - 1 1/2 -

C2

03:00 - [A-3] CFR Cluj vs Roma [A-1] +3/4 -

C2

03:00 - [B-4] Dundalk vs Rapid Wien [B-3] +1 1/4 -

C2

03:00 - [F-1] AZ Alkmaar vs Real Sociedad [F-3] +1/2 -

C2

03:00 - [C-1] B.Leverkusen vs Hap. Beer Sheva [C-3] - 2 1/4 -

C2

03:00 - [F-2] Napoli vs HNK Rijeka [F-4] - 2 1/2 -

C2

03:00 - [C-4] Nice vs Slavia Praha [C-2] +1/4 -

C2

03:00 - [E-3] PSV Eindhoven vs PAOK [E-2] - 3/4 -

C2

03:00 - [D-2] Rangers vs Benfica [D-1] - 1/4 -

C2

03:00 - [J-1] Tottenham vs Ludogorets [J-4] - 2 3/4 -

URUA

03:00 - [2] CA Rentistas vs Plaza Colonia [13] - 1/4 -

TBNB

03:30 - [5] Almeria vs Tenerife [17] +0 -

CHIB

04:00 - [8] Dep. Copiapo vs Temuco [12] -

VENA

04:00 - [B-1] Dep.Tachira vs Zamora Barinas [B-4] -

SUD

05:15 - River Plate (PAR) vs Univ. Catolica [6] -

PARA

05:30 - [3] Cerro Porteno vs Sol de America [4] - 3/4 -

BRA

06:00 - [10] Fortaleza/CE vs Goias/GO [20] - 1 -

COLA

06:00 - [9] Rionegro Aguilas vs Envigado [12] - 1/2 -

MEXB

06:00 - [5] Cancun FC vs Tlaxcala FC [10] -

VENA

07:00 - [B-6] Monagas vs Caracas [B-2] -

LIB

07:30 - [B-2] Guarani CA vs Gremio/RS [E-1] +1/2 -

SUD

07:30 - [15] Defensa YJ vs Vasco DG/RJ - 3/4 -

SUD

07:30 - Junior Barranquilla vs U. La Calera - 3/4 -

COLA

08:00 - [13] Atl. Bucaramanga vs Alianza Petrolera [15] - 1/4 -

MEXA

08:00 - [6] Tigres UANL vs Cruz Azul [4] - 1/4 -

MEXA

10:06 - [9] Pachuca vs Pumas UNAM [2] - 1/2 -

TQC

18:35 - [5] Guangzhou Ever. vs Kunshan FC +1 3/4 -

TNKC

19:00 - [34] Kasimpasa vs 24 Erzincanspor [28] - 1 -

IRNA

19:15 - [7] Shahr Khodrou vs Sanat Naft [8] +0 -

ARMA

17:30 - [7] Van Yerevan vs Shirak [9] -

EURWVL

18:00 - [B-6] Georgia Nữ vs Malta Nữ [B-5] +1/2 -

LATA

18:00 - [4] Ventspils vs METTA/LU Riga [9] -

LATA

18:00 - [3] Valmiera / BSS vs BFC Daugava [8] - 2 1/2 -

LATA

18:00 - [2] Rigas Futbola Skola vs Riga FC [1] - 1 -

LATA

18:00 - [5] FK Liepaja vs Tukums/Salaspils [10] -

LATA

18:00 - [6] Spartaks Jurmala vs Jelgava [7] - 1 1/2 -

MDVA

18:00 - [6] CSCT Buiucani vs Milsami [3] +1 -

TNU21

18:20 - [C-2] HA Gia Lai U21 vs CA Nhân Dân U21 [C-1] -

TNKC

17:00 - [31] Erzurum BB vs Ankara Demirspor [29] - 1 -

TQC

14:35 - [4] Shanghai SIPG vs Changchun Yatai [22] +3/4 -

TNU21

15:00 - [A-2] Viettel U21 vs Hà Nội T&T U21 [A-3] -

TNU21

15:00 - [B-2] Phố Hiến U21 vs Đà Nẵng U21 [B-3] -

TNU21

15:00 - [A-4] Ha Long CFC U21 vs Nam Định U21 [A-1] -

TNU21

15:00 - [C-4] Tây Ninh U21 vs SL Nghệ An U21 [C-3] -

TNU21

18:20 - [B-1] Khánh Hòa U21 vs Đăk Lăk U21 [B-4] -

ICEA

20:00 Hoãn [2] Hafnarfjordur vs KR Reykjavik [5] -

ICEA

01:00 Hoãn [3] Breidablik vs Vikingur Rey. [10] -

ICEA

01:00 Hoãn [7] KA Akureyri vs Valur Rey. [1] -

ICEA

01:00 Hoãn [11] Grotta vs Stjarnan [4] -

ICEA

01:00 Hoãn [6] Fylkir vs IA Akranes [8] -

ICEA

01:00 Hoãn [12] Fjolnir vs HK Kopavogur [9] -

Thông tin lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch bóng đá hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những thông tin liên quan đến trận đấuđội bóngcầu thủ như: thời gian diễn ra, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch thi đấu ngày 26/11/2020 trên BongdaWap.com được thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu và theo giải đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng.

 

  • - Giao diện thời gian(mặc định): Bạn hoàn toàn có thể xem lịch thi đấu trong ngày theo thời gian diễn ra trận đấu.

  • - Giao diện giải đấu(tùy chọn): Nếu bạn chỉ quan tâm tới các trận đấu thuộc giải đấu nào đó trong ngày thì lựa chọn này không hề tồi vì với giao diện giải đấu list trận sẽ sắp xếp theo nhóm các giải đấu.

 

Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

 

Lịch thi đấu bóng đá các giải nổi bật:

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1