LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ VĐQG Macedonia

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

Lịch bóng đá VĐQG Macedonia, Sun ngày 01/11

20:00 Borec Veles - Pelister -
20:00 Sileks Kratovo - Makedonija -
20:00 FC Struga - Vardar -
20:00 Rabotnicki - Shkupi -
20:00 Academy Pandev - Belasica Strumica -
20:00 Renova - Shkendija -

Lịch bóng đá VĐQG Macedonia, Sat ngày 07/11

19:30 Rabotnicki - Makedonija -
19:30 Shkendija - Shkupi -
19:30 Sileks Kratovo - Belasica Strumica -
19:30 Borec Veles - Vardar -
19:30 Academy Pandev - Pelister -
19:30 FC Struga - Renova -

Lịch bóng đá VĐQG Macedonia, Sat ngày 21/11

19:00 Makedonija - Shkupi -
19:00 Pelister - Sileks Kratovo -
19:00 Vardar - Academy Pandev -
19:00 Renova - Borec Veles -
19:00 Belasica Strumica - Rabotnicki -
19:00 FC Struga - Shkendija -

Lịch bóng đá VĐQG Macedonia, Sun ngày 29/11

19:00 Borec Veles - FC Struga -
19:00 Shkupi - Belasica Strumica -
19:00 Shkendija - Makedonija -
19:00 Rabotnicki - Pelister -
19:00 Sileks Kratovo - Vardar -
19:00 Academy Pandev - Renova -

Lịch bóng đá VĐQG Macedonia, Sun ngày 06/12

19:00 Belasica Strumica - Makedonija -
19:00 Borec Veles - Shkendija -
19:00 Pelister - Shkupi -
19:00 FC Struga - Academy Pandev -
19:00 Renova - Sileks Kratovo -
19:00 Vardar - Rabotnicki -

Lịch bóng đá VĐQG Macedonia, Wed ngày 09/12

19:00 Shkendija - Belasica Strumica -
19:00 Sileks Kratovo - FC Struga -
19:00 Academy Pandev - Borec Veles -
19:00 Makedonija - Pelister -
19:00 Shkupi - Vardar -
19:00 Rabotnicki - Renova -

Lịch bóng đá VĐQG Macedonia, Sun ngày 13/12

19:00 Pelister - Belasica Strumica -
19:00 Renova - Shkupi -
19:00 Vardar - Makedonija -
19:00 Borec Veles - Sileks Kratovo -
19:00 Academy Pandev - Shkendija -
19:00 FC Struga - Rabotnicki -

Lịch bóng đá VĐQG Macedonia, Wed ngày 16/12

19:00 Makedonija - Renova -
19:00 Rabotnicki - Borec Veles -
19:00 Sileks Kratovo - Academy Pandev -
19:00 Shkendija - Pelister -
19:00 Belasica Strumica - Vardar -
19:00 Shkupi - FC Struga -

Lịch bóng đá VĐQG Macedonia, Sun ngày 14/02

20:00 Borec Veles - Shkupi -
20:00 Academy Pandev - Rabotnicki -

Thông tin lịch thi đấu VĐQG Macedonia mới nhất

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia 2020/2021 . Cập nhật Lịch thi đấu VĐQG Macedonia hôm nay và ngày mai nhanh chóng, chính xác và đầy đủ thông tin.

 

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Macedonia được cập nhật chi tiết nhất theo từng vòng, từng ngày và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để bạn đọc tiện theo dõi.

 

Lịch bóng đá Bắc Macedonia được cập nhật liên tục tình trạng trận đấu như thông tin lịch bóng đá, giờ đá và trạng thái trận đấu giúp người xem không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào.

 

Ngoài việc cung cấp lịch bóng đá Bắc Macedonia mới nhất, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh nổi tiếng như: K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV, HTV TT, Bóng đá TV, BTV5, SCTV 15,...

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Kết quả thi đấu

Thứ Ba, 27/10/2020

Chủ nhà Tỷ số Khách
01/11 Borec Veles 20:00 Pelister
01/11 Sileks Kratovo 20:00 Makedonija
01/11 FC Struga 20:00 Vardar
01/11 Rabotnicki 20:00 Shkupi
01/11 Academy Pandev 20:00 Belasica Strumica
01/11 Renova 20:00 Shkendija
07/11 Rabotnicki 19:30 Makedonija
07/11 Shkendija 19:30 Shkupi
07/11 Sileks Kratovo 19:30 Belasica Strumica
07/11 Borec Veles 19:30 Vardar
07/11 Academy Pandev 19:30 Pelister
07/11 FC Struga 19:30 Renova
21/11 Makedonija 19:00 Shkupi
21/11 Pelister 19:00 Sileks Kratovo
21/11 Vardar 19:00 Academy Pandev
21/11 Renova 19:00 Borec Veles
21/11 Belasica Strumica 19:00 Rabotnicki
21/11 FC Struga 19:00 Shkendija
29/11 Borec Veles 19:00 FC Struga
29/11 Shkupi 19:00 Belasica Strumica
29/11 Shkendija 19:00 Makedonija
29/11 Rabotnicki 19:00 Pelister
29/11 Sileks Kratovo 19:00 Vardar
29/11 Academy Pandev 19:00 Renova
06/12 Belasica Strumica 19:00 Makedonija
06/12 Borec Veles 19:00 Shkendija
06/12 Pelister 19:00 Shkupi
06/12 FC Struga 19:00 Academy Pandev
06/12 Renova 19:00 Sileks Kratovo
06/12 Vardar 19:00 Rabotnicki
09/12 Shkendija 19:00 Belasica Strumica
09/12 Sileks Kratovo 19:00 FC Struga
09/12 Academy Pandev 19:00 Borec Veles
09/12 Makedonija 19:00 Pelister
09/12 Shkupi 19:00 Vardar
09/12 Rabotnicki 19:00 Renova
13/12 Pelister 19:00 Belasica Strumica
13/12 Renova 19:00 Shkupi
13/12 Vardar 19:00 Makedonija
13/12 Borec Veles 19:00 Sileks Kratovo
13/12 Academy Pandev 19:00 Shkendija
13/12 FC Struga 19:00 Rabotnicki
16/12 Makedonija 19:00 Renova
16/12 Rabotnicki 19:00 Borec Veles
16/12 Sileks Kratovo 19:00 Academy Pandev
16/12 Shkendija 19:00 Pelister
16/12 Belasica Strumica 19:00 Vardar
16/12 Shkupi 19:00 FC Struga
14/02 Borec Veles 20:00 Shkupi
14/02 Academy Pandev 20:00 Rabotnicki
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leicester City 6 5 12
5 Tottenham 6 8 11
6 Leeds Utd 6 3 10
7 Southampton 6 1 10
8 Crystal Palace 6 -1 10
9 Wolves 6 -2 10
10 Chelsea 6 4 9
11 Arsenal 6 1 9
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 6 -2 5
17 West Brom 6 -8 3
18 Burnley 5 -6 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1