BÓNG ĐÁ WAP - DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ SỐ TRỰC TUYẾN

Kết quả bóng đá số tại BongdaWap

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

USAA

07:30 [Dong-4] Nashville FC - Cincinnati [Dong-12] - 3/4 2-0

COLA

08:00 [1] Atl. Nacional - Deportes Tolima [5] - 1/2 1-0

ECUA

08:00 [11] Dep.Cuenca - Emelec [1] +1/4 0-0

USB

08:00 [C-2] Rio Grande Valley - Austin Bold [C-4] - 1/2 1-0

USB

08:30 [C-3] New Mexico United - El Paso Locomotive [C-1] - 1/4 0-0

USAA

09:00 [Tay-8] Real Salt Lake - Colorado Rapids [Tay-4] - 1/4 -

USAA

09:00 [Tay-12] San Jose EQ - Houston Dynamo [Tay-10] - 1/4 -

USB

09:00 [D-2] Orange C. Blues - Sacramento [D-7] - 1/4 -

MEXA

09:00 [7] Chivas Guad. - San Luis [14] - 1/2 -

USAA

09:30 [Tay-6] Los Angeles FC - Vancouver WC [Tay-13] - 2 -

USB

09:30 [D-3] San Diego Loyal - Phoenix FC [D-1] +1/4 -

CCF

10:30 [A-1] Mexico - Honduras [D-2] - 1 1/4 -

NHATJFL

11:00 [5] Reinmeer Aomori - Kochi United SC [10] -

NHATJFL

12:00 [4] FC Osaka - Tokyo Musashino [16] - 1 -

NHATJFL

13:00 [13] MIO Biwako - TIAMO Hirakata [7] +1/2 -

NHATJFL

13:00 [11] Maruyasu Okazaki - Veertien Mie [8] +0 -

NHATJFL

13:00 [9] Matsue City - Sony Sendai [3] -

AUSQSL

13:15 [6] Sunshine Coast - Gold Coast Utd [11] -

OLP

14:30 [C-2] Ai Cập U23 - Argentina U23 [C-4] +3/4 -

OLP

15:00 [B-1] New Zealand U23 - Honduras U23 [B-3] +0 -

OLP

15:00 [A-4] Pháp U23 - Nam Phi U23 [A-3] - 1 3/4 -

AUSQSL

15:00 [4] Olympic FC QLD - Eastern Suburbs [7] -

HQ3

15:00 [14] Yangju FC - Paju Citizen [11] -

OLP

15:30 [D-1] Brazil U23 - B.B.Ngà U23 [D-2] - 1 3/4 -

AUTB

15:30 [9] Aust Lustenau - Grazer AK [10] +0 -

TQA

15:30 [B-7] Wuhan Zall - Hebei CFFC [B-4] - 1/4 -

TQA

15:30 [B-3] Changchun Yatai - Dalian Yifang [B-8] - 1 1/4 -

NHATJFL

16:00 [1] Iwaki FC - Honda Lock [15] -

NHATJFL

16:00 [12] Suzuka Point Getters - FC Kariya [17] -

BDNLC

17:00 [19] Penafiel - Moreirense [14] -

FAIC

17:00 Killester United - Usher Celtic FC -

HQA

17:00 [1] Ulsan Hyundai - Suwon FC [7] - 3/4 -

HQB

17:00 [9] Chungnam Asan - Gyeongnam [7] +1/4 -

OLP

17:30 [C-1] Australia U23 - T.B.Nha U23 [C-3] +1 1/2 -

TQA

17:30 [B-1] Shanghai Port - Tianjin Tigers [B-6] - 1 1/2 -

OLP

18:00 [B-2] Romania U23 - Hàn Quốc U23 [B-4] +1/4 -

OLP

18:00 [A-2] Nhật Bản U23 - Mexico U23 [A-1] +0 -

DUC3

18:00 [12] Viktoria Berlin - Vik.Koln [14] +1/4 -

DUC4DB

18:00 [12] Meuselwitz - SV Lichtenberg [11] -

DUC4DB

18:00 [13] E.Cottbus - Luckenwalde [9] -

HQA

18:00 [10] Gangwon - Jeju Utd [9] +1/4 -

HQB

18:00 [10] Bucheon 1995 - Jeonnam Dragons [4] +1/2 -

OLP

18:30 [D-3] Arập Xêut U23 - Đức U23 [D-4] +1 1/2 -

DUB

18:30 [13] Sandhausen - Fort.Dusseldorf [10] +1/4 -

DUB

18:30 [12] Nurnberg - Erzgebirge Aue [9] - 3/4 -

DUB

18:30 [14] St. Pauli - Holstein Kiel [11] +0 -

BIA

18:30 [14] KV Mechelen - Antwerpen [8] +0 -

SINA

18:30 [7] Geylang Intl - Balestier Kh. [6] -

DUC3

19:00 [15] Verl - Turkgucu-Ataspor [11] - 1/4 -

LATA

19:00 [6] Spartaks Jurmala - Rigas Futbola Skola [2] -

DENA

19:00 [11] Nordsjaelland - Aarhus AGF [6] +1/4 -

DENA

19:00 [1] Randers - Odense BK [2] - 1/4 -

DENB

19:00 [6] Esbjerg FB - Vendsyssel FF [9] - 1/2 -

DUC4DB

19:05 [10] FC Eilenburg - C. Leipzig [14] -

TSA

19:15 [5] Lugano - Zurich [8] - 1/4 -

TSB

19:15 [9] Wil 1900 - Vaduz [8] +1/4 -

MAPL

19:15 [1] Sarawak - Perak II [10] -

GHCLB

19:30 Emmen - Heracles Almelo -

GHCLB

19:30 Feyenoord - PAOK -

TQA

19:30 [B-5] Beijing Guoan - Sh. Shenhua [B-2] +1/4 -

GHCLB

20:00 Erzurum BB - Konyaspor -

POLA

20:00 [11] Piast Gliwice - Rakow Czestochowa [13] +0 -

FAIC

20:00 Liffey Wanderers - Cobh Ramblers +1/2 -

FAIC

20:00 Treaty United - Dundalk +1 1/2 -

FAIC

20:00 Crumlin Utd - St. Mochta's +1/2 -

KAZC

20:00 [A-2] Shakhter Kar. - SDYuShOR 8 [A-4] -

TDA

20:00 [10] Kalmar - Djurgardens [2] +1/4 -

DENB

20:00 [8] Nykobing - Lyngby [7] +3/4 -

MASL

20:00 [10] Pahang - Melaka FA [9] -

MASL

20:00 [2] Darul Takzim - UiTM FC [12] -

MAPL

20:00 [8] PDRM FA - Kelantan United [7] -

GHCLB

21:00 Goztepe - Umraniyespor -

GHCLB

21:00 AZ Alkmaar - Panathinaikos -

SCOLC

21:00 [H-2] St. Mirren - Partick Thistle [H-3] - 3/4 -

NGB

21:00 [13] Metallurg Lipetsk - Akron Togliatti [9] +3/4 -

BIA

21:00 [11] Club Brugge - Eupen [12] - 2 -

FAIC

21:00 Coll. Corinthians - Bohemians -

KAZC

21:00 [D-1] Caspiy Aktau - Zhetysu Taldykorgan [D-3] -

CZEA

21:00 [7] C. Budejovice - Teplice [12] - 1/2 -

CZEA

21:00 [13] Vik.Plzen - Mlada Boleslav [8] - 3/4 -

CZEA

21:00 [11] Slovan Liberec - Slovacko [10] - 1/4 -

UKRA

21:00 [10] Metalist Kharkiv - Rukh Vynnyky [12] -

DENA

21:00 [5] Kobenhavn - Silkeborg IF [8] - 1 -

BRAA

21:00 [2] Atl. Mineiro/MG - Bahia/BA [8] - 3/4 -

BDNLC

21:30 [15] Varzim - Rio Ave [16] -

NGA

21:30 [12] Ural S.r. - Krasnodar [8] +3/4 -

TSA

21:30 [4] Grasshoppers - Basel [3] +1/2 -

TSA

21:30 [7] Sion - Servette [6] +1/4 -

GHCLB

22:00 Podbeskidzie - HNK Gorica -

BLRA

22:00 [15] FK Smorgon - Isloch [11] +1/2 -

BIHA

22:00 [10] Rudar Prijedor - Siroki Brijeg [6] -

BIHA

22:00 [12] NK Posusje - Sarajevo [9] -

KAZC

22:00 [B-2] Tobol Kostanay - FK Maktaaral [B-3] -

KAZC

22:00 [C-3] Astana - Akzhayik Oral [C-2] -

MDVA

22:00 [6] Sfintul Gheorghe - FC Balti [5] -

SLOA

22:00 [7] NK Radomlje - O.Ljubljana [9] +3/4 -

CZEB

22:00 [10] Taborsko - Brno [9] -

TDB

22:00 [8] Eskilstuna City - Orgryte [10] - 1/4 -

TDB

22:00 [3] Varnamo - Vasalunds [14] - 3/4 -

AUTA

22:00 [6] Austria Klagenfurt - Wolfsberger AC [9] +1/2 -

AUTA

22:00 [8] SV Ried - Austria Wien [7] +1/4 -

JORA

22:00 [9] Al Aqaba SC - Wihdat [1] -

CHIB

22:00 [10] San Marcos A. - Barnechea [14] -

POLA

22:30 [14] Slask Wroclaw - Warta Poznan [15] - 1/4 -

FINB

22:30 [8] MP Mikkeli - Klubi 04 Helsinki [11] - 1/4 -

FIN3

22:30 [B-6] FC Kiffen - PEPO [A-6] +1/4 -

FIN3

22:30 [B-7] SalPa Salo - KaaPo Kaarina +1/4 -

FIN3

22:30 SJK Akatemia - PS Kemi - 3 -

RMNA

22:30 [9] Farul Constanta - Gaz Metan Medias [7] - 1/4 -

TDA

22:30 [5] Hammarby - Norrkoping [7] - 1/4 -

TDA

22:30 [9] Hacken - Elfsborg [3] - 1/4 -

BULA

22:45 [8] CSKA 1948 Sofia - Cska Sofia [9] +3/4 -

GHCLB

23:00 Ethnikos Achnas - Lamia FC -

NGA

23:00 [9] Krylya Sovetov - Akhmat Groznyi [5] +0 -

ICEW

23:00 [6] Vestmannaeyjar Nữ - UMF Tindastoll Nữ [8] -

FAIC

23:00 Sligo Rovers - Cork City - 1 1/2 -

LITA

23:00 [10] Nevezis - Dainava Alytus [8] -

SVKA

23:00 [10] Zemplin Michalovce - Dunajska Stred [5] +3/4 -

SVKA

23:00 [7] MSK Zilina - Sered [8] - 1 1/4 -

DENA

23:00 [7] Brondby - Viborg [3] - 1/2 -

PERA

23:00 [B-8] Cusco FC - Binacional [B-6] - 1/4 -

SCOLC

23:15 [A-2] Hearts - Inverness C.T. [A-3] - 1 -

BDNLC

23:30 [18] Vilafranquense - Arouca [12] -

BIA

23:30 [7] Anderlecht - Union Saint-Gilloise [16] - 1 -

FINA

23:30 [9] IFK Mariehamn - Inter Turku [4] +3/4 -

FINA

23:30 [8] Honka - Lahti [5] +0 -

FINA

23:30 [3] KuPS - Ilves Tampere [7] - 3/4 -

UKRA

23:30 [7] Desna Chernigiv - Chernomorets [6] - 3/4 -

UKRA

23:30 [15] Zorya - PFK Aleksandriya [11] - 1 -

ARGA

23:30 [B-11] Defensa YJ - Godoy Cruz [A-10] - 1/2 -

ARGA

23:30 [B-10] Patronato Parana - Sarmiento Junin [B-12] - 1/4 -

CHIA

23:30 [15] Huachipato - La Serena [4] - 1/4 -

IRNA

23:45 [6] Foolad Khozestan - Sanat Naft [10] -

IRNA

23:45 [1] Persepolis - Tractor SC [4] -

IRNA

23:45 [13] Naft M. Soleyman - Gol Gohar [5] -

IRNA

23:45 [16] Machine Sazi - Peykan [7] -

IRNA

23:45 [12] Nassaji Mazandaran - Esteghlal Tehran [3] -

IRNA

23:45 [11] Mes Rafsanjan - Shahr Khodrou [8] -

IRNA

23:45 [2] Sepahan - Zobahan [14] -

IRNA

23:45 [15] SaiPa Karadj - Aluminium Arak [9] -

CROA

23:55 [5] HNK Rijeka - Istra 1961 [4] - 1 -

SRBA

23:55 [10] FK Metalac GM - Backa Topola [4] -

GHCLB

00:00 Anorthosis - Doxa Katokopia -

GHCLB

00:00 Rangers - Real Madrid -

GHCLB

00:00 Roma - Debreceni -

BDNLC

00:00 [9] Nacional Madeira - Estoril [17] -

BDNLC

00:00 [13] Maritimo - Boavista [20] -

NGA

00:00 [6] CSKA Moscow - Ufa [11] - 1 -

NGB

00:00 [19] Kuban - Veles Moscow [11] - 1/2 -

ICEA

00:00 [12] IA Akranes - Hafnarfjordur [7] +3/4 -

ICEA

00:00 [6] Leiknir Rey. - KA Akureyri [5] +1/2 -

LATA

00:00 [7] METTA/LU Riga - Riga FC [1] -

MDVA

00:00 [3] Milsami - Petrocub [4] -

MNEA

00:00 [7] Sutjeska - FK Podgorica [5] -

CZEA

00:00 [14] Zlin - Slavia Praha [9] +1 1/2 -

BLVA

00:00 [4] CA Palmaflor - CD Guabira [9] -

MEXA

00:00 [13] Pumas UNAM - Atlas [6] +0 -

EGYA

00:00 [18] Al Intagh Al Harbi - Ahly Cairo [2] +1 3/4 -

JORA

00:30 [7] Sheikh Hussein - Faisaly (JOR) [5] -

BLRA

00:45 [2] Bate Borisov - Dinamo Brest [8] - 1 1/4 -

POLA

01:00 [12] Pogon Szczecin - Gornik Zabrze [10] - 1/2 -

BULA

01:00 [10] Lok. Plovdiv - Ludogorets [11] +1/2 -

SVKA

01:00 [9] Spartak Trnava - FK Pohronie [6] - 3/4 -

ARGB

01:00 [A-6] Quilmes - Deportivo Riestra [A-13] - 1/2 -

BRAU20

01:00 Atletico/GO U20 - Vasco DG/RJ U20 [C-4] -

BRAU20

01:00 Ceara/CE U20 - Flamengo/RJ U20 [D-4] -

BRAU20

01:00 [C-1] Sao Paulo/SP U20 - Bahia/BA U20 [C-3] -

URUA

01:00 [4] Liverpool P. (URU) - CA Penarol [6] +0 -

ARGB

01:05 [B-9] Deportivo Moron - All Boys [B-13] - 1/2 -

SLOA

01:15 [3] Maribor - Domzale [8] - 1/2 -

PERA

01:15 [A-2] Melgar - Cesar Vallejo [B-4] - 1/4 -

RMNA

01:30 [10] Steaua Bucuresti - Universitatea Craiova [8] - 1/4 -

ARGB

01:30 [B-12] Instituto - Def.Belgrano [B-8] - 1/4 -

ARGB

01:30 [A-15] CA Mitre Salta - Nueva Chicago [A-17] - 1/2 -

GHCLB

01:45 Porto - Lille -

ARGA

01:45 [A-8] Rosario Central - Velez Sarsfield [B-1] +1/4 -

ARGB

01:50 [A-4] Tigre - Belgrano [A-8] - 1/4 -

GHCLB

02:00 Benfica - Marseille -

GHCLB

02:00 Sporting Lisbon - Lyon -

BIHA

02:00 [5] Borac Banja Luka - Leotar Trebinje [4] -

BIA

02:00 [15] Sint Truiden - Gent [13] +3/4 -

CROA

02:00 [8] Hajduk Split - NK Osijek [2] +0 -

SRBA

02:00 [7] FK Vojvodina - FK Partizan [3] -

ARGB

02:00 [A-9] Agropecuario AAC - Gim.Mendoza [A-2] +0 -

BRAA

02:00 [6] Flamengo/RJ - Sao Paulo/SP [15] - 3/4 -

BRAA

02:00 [3] Fortaleza/CE - Bragantino/SP [4] - 1/4 -

BRAU20

02:00 [D-3] Palmeiras/SP U20 - Botafogo/RJ U20 [A-3] -

BRAU20

02:00 [A-5] Atletico/PR U20 - Santos/SP U20 [B-4] -

BLVA

02:00 [7] Inde. Petrolero - Royal Pari [3] -

CHIA

02:00 [14] Palestino - San. Wanderers [17] - 3/4 -

ECUA

02:00 [4] Independiente JT - Orense SC [15] - 1 1/4 -

USW

02:07 [9] Racing Louisville Nữ - Wash. Spirit Nữ [8] -

ICEA

02:15 [11] HK Kopavogur - Valur Rey. [1] +3/4 -

ICEA

02:15 [9] Keflavik - Breidablik [3] +1 -

ICEA

02:15 [2] Vikingur Rey. - Stjarnan [10] - 3/4 -

COLA

03:30 [11] Atl. Bucaramanga - Santa Fe [2] +1/4 -

COLB

03:30 [11] Tigres(COL) - Bogota FC [14] -

PERA

03:30 [A-6] UTC Cajamarca - Universitario [A-4] +1/4 -

ARGA

04:00 [A-4] River Plate - Union Santa Fe [B-6] - 1 -

URUA

04:00 [3] Nacional Montevideo - Villa Espanola [16] - 1 1/4 -

VENA

04:00 [A-2] Gran Valencia - Carabobo [A-7] -

USW

04:07 [4] NJ/NY Gotham Nữ - Chicago RS Nữ [3] -

BRAA

04:15 [5] Atletico/PR - Internacional/RS [13] +0 -

BRAA

04:15 [10] Santos/SP - Atletico/GO [11] - 1/2 -

BRB

04:15 [12] Operario/PR - Coritiba/PR [3] +0 -

BLVA

04:15 [1] The Strongest - Bolivar [2] -

PARA

04:15 [5] Guairena FC - River Plate (PAR) [10] - 1/2 -

CHIA

04:30 [16] Curico Unido - Univ. de Chile [10] +1/4 -

ECUA

04:30 [9] 9 de Octubre - LDU Quito [6] +1/4 -

USAA

05:00 [Dong-7] New York City - Orlando City [Dong-3] - 1 -

USAA

05:00 [Dong-1] New England - Montreal Impact [Dong-6] - 1 1/4 -

COLA

05:40 [7] Junior Barranquilla - Envigado [16] - 3/4 -

CCF

06:00 [C-1] Costa Rica - Canada [B-2] +0 -

VENA

06:00 [A-4] Dep.Lara - Yaracuyanos [A-5] -

ARGA

06:15 [A-3] Estudiantes LP - Independiente [B-3] +0 -

BRAA

06:30 [17] SC Recife/PE - Ceara/CE [7] +1/4 -

BRB

06:30 [6] Avai/SC - Brasil Pelotas/RS [19] - 3/4 -

BRB

06:30 [9] Sampaio Correa/MA - CRB/AL [10] - 1/4 -

PARA

06:30 [4] Cerro Porteno - Libertad [1] +1/4 -

USAA

06:30 [Dong-14] Inter Miami - Philadelphia Union [Dong-5] +0 -

CHIA

07:00 [3] Univ. Catolica - O Higgins [8] - 3/4 -

ECUA

07:00 [2] Barcelona SC - Manta FC [12] - 1 1/4 -

USAA

07:00 [Dong-9] D.C. Utd - New York RB [Dong-8] - 1/4 -

MEXA

07:00 [11] Monterrey - Puebla [12] - 3/4 -

USB

07:05 [D-5] LA Galaxy II - Oakland Roots [D-8] -

COLA

08:00 [4] Deportivo Cali - Inde.Medellin [9] - 1/2 -

USAA

08:00 [Tay-1] Seattle Sounders - Sporting Kansas [Tay-2] - 1/4 -

CCF

08:30 [B-1] Mỹ - Jamaica [C-2] - 1 -

MEXA

09:00 [8] Club Tijuana - Tigres UANL [15] +0 -
KẾT QUẢ CÁC TRẬN ĐẤU ĐÃ KẾT THÚC

VENA

06:00 [C-2] Caracas 2 - 1 UCV FC [C-6] 0-1

USB

06:00 [B-8] Indy Eleven 1 - 2 Birmingham Legion [B-1] - 1/4 0-0

USB

06:00 [A-3] Hartford Athletic 2 - 0 Miami Fusion [A-4] +0 1-0

USW

06:00 [7] Orlando Pride Nữ 0 - 2 Seattle Reign Nữ [6] 0-1

ARGA

06:15 [A-6] Banfield 0 - 0 Boca Juniors [B-2] - 1 0-0

CCF

06:30 [D-1] Qatar 3 - 2 El Salvador [A-2] - 1/2 2-0

USB

06:30 [A-1] Tampa Bay Rowdies 3 - 1 Loudoun United [A-8] - 1 1/2 1-0

BRB

07:00 [7] CSA/AL 2 - 1 Vitoria/BA [16] - 1/4 0-0

BRB

07:00 [2] Vasco DG/RJ 4 - 1 Guarani/SP [5] - 1/4 2-0

CHIA

07:00 1 [6] Colo Colo 1 - 1 Audax Italiano [1] - 1/2 0-0

USAA

07:00 [Tay-5] Minnesota Utd 2 - 1 Portland Timbers [Tay-7] - 1 0-1

USAA

07:00 [Dong-13] Chicago Fire 1 - 2 Toronto [Dong-10] - 1/2 0-1

USAA

07:30 [Tay-9] Dallas 4 - 0 LA Galaxy [Tay-3] - 1/2 2-0

USB

07:30 [B-4] OKC Energy 0 - 0 Sporting Kansas II [B-6] - 1/4 0-0

USB

07:30 [B-3] Memphis 901 1 - 0 Tulsa Roughnecks [B-5] - 1/4 1-0

USW

07:30 [5] Houston Dash Nữ 0 - 1 Portland Tho. Nữ [1] 0-1

AUSVPL

13:00 Hoãn [14] St Albans Saints - Hume City [3] -

TSB

19:00 Hoãn [6] Schaffhausen - SC Kriens [5] -

BLRA

22:00 Hoãn [10] Torpedo Zhodino - Slavia Mozyr [14] -

LITA

22:00 Hoãn [2] Suduva - Zalgiris [1] -

BIHA

02:00 Hoãn [7] Zrinjski - Velez Mostar [3] -

Thông tin dữ liệu Bóng đá Wap

BongdaWap – Website về dữ liệu bóng đá số chuyên nghiệp mang đến kết quả bóng đá trực tuyến các giải đấu toàn thế giới nhanh và chính xác.

 

Đến với website BongdaWap.com bạn có thể theo dõi tỷ số bóng đá và tất cả các thông tin đầy đủ và Chính Xác như tỷ lệ bóng đá trực tuyến , livescore, kết quả bóng đá, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, nhận định, dự đoán các giải đấu bóng đá hàng đấu thường niên như: Anh, Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha, Cup C1, Cup C2,… Bên cạnh đó là các giải đấu lớn trong khu vực và trên thế giới như: World Cup, Euro, Copa America, Sea Games, AFF Cup, …

 

Bongdawap.com được thiết kế khoa học, phân bố rõ ràng từng nội dung giúp cho người dùng dễ dàng cập nhập những thông tin trận đấu nổi bật, dễ hiểu nội dung trận đấu một cách nhanh chóng. Thứ tự sắp xếp trận đấu theo thời gian thuận tiện theo dõi từng khung giờ, trạng thái trận đấu được cập nhật theo thời gian thực gồm: Phút LIVE - Hiệp 1(H1) - Hiệp 2(H2) - Hết trận(FT).

 

Các thành phần giải đấu - đội bóng - trận đấu cho đến các chỉ số phụ của trận đấu như bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội, tương quan tỷ lệ giữa 2 đội, tường thuật và thống kê đối đầu, phong độ 2 đội và số thẻ vàng thẻ đỏ trong trận đấu đều được chúng tôi thể hiện rõ ràng. Ngoài ra với những trận đấu nổi bật trong ngày sẽ được chúng tôi cung cấp thông tin đội hình, tường thuật trực tiếp và thống kê trận đấu.

 

Tính năng trận đấu yêu thích giúp bạn dễ dàng đánh dấu và xem những trận đấu mình quan tâm nhanh chóng.

 

Chuyên trang bóng đá tự tin cập nhật kqbd trực tuyến nhanh chóng và chính xác. Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay của bóng đá Wap từ nguồn tốt nhất và đáng tin cậy nhất cùng với đội ngũ data luôn trực tuyến và hơn nữa tất cả dữ liệu đều hoàn toàn miễn phí!

Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 51 86
2 Man Utd 38 29 74
3 Liverpool 38 26 69
4 Chelsea 38 22 67
5 Leicester City 38 18 66
6 West Ham Utd 38 15 65
7 Tottenham 38 23 62
8 Arsenal 38 16 61
9 Leeds Utd 38 8 59
10 Everton 38 -1 59
11 Aston Villa 38 9 55
12 Newcastle 38 -16 45
13 Wolves 38 -16 45
14 Crystal Palace 38 -25 44
15 Southampton 38 -21 43
16 Brighton 38 -6 41
17 Burnley 38 -22 39
18 Fulham 38 -26 28
19 West Brom 38 -41 26
20 Sheffield Utd 38 -43 23