BÓNG ĐÁ WAP - DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ SỐ

Kết quả bóng đá số tại BongdaWap

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HLA

23:45 [8] Utrecht - Twente [5] - 3/4 1-1

QATA

23:45 [10] Qatar SC - Umm salal [12] +1/4 0-0

KUWA

23:50 [6] Tadamon (KUW) - Al Jahra [7] 0-0

KUWA

23:50 [13] Sulaibikhat - Salmiya [5] 1-3

KSA

23:55 [8] Al Fateh - Al Ittihad (KSA) [12] 0-1

TBN3

00:00 L'Hospitalet - Lleida Esportiu [C-5] 1 +0 1-1

PHB

00:00 [5] Clermont - Ajaccio [19] - 3/4 0-0

PHB

00:00 [20] Pau FC - Niort [2] - 1/4 2-1

PHB

00:00 [10] Dunkerque - Le Havre [11] +0 0-1

PHB

00:00 [13] Auxerre - Chambly [18] - 3/4 3-0

PHB

00:00 [15] Chateauroux - Paris FC [1] +1/4 1-2

PHB

00:00 [12] Toulouse - Rodez [17] - 1/4 1-0

PHB

00:00 1 [4] Troyes - Valenciennes [8] - 3/4 1-1

BDNA

00:00 [4] Santa Clara - Sporting Lisbon [3] +1/2 1-1

TSA

00:00 [9] Vaduz - Zurich [10] +1/4 0-2

TSA

00:00 [4] Lugano - St. Gallen [1] - 1/4 1-0

TSB

00:00 [4] Grasshoppers - Schaffhausen [6] - 3/4 1-0

MEXB

00:00 [14] CD Tapatio - Tlaxcala FC [10] - 3/4 1-0

BULA

00:15 [9] Levski Sofia - Cherno More [10] - 1/4 1-0

MLTA

00:15 [2] Gzira Utd - Zejtun [9] 0-1

URUA

00:15 [11] CA Progreso - Plaza Colonia [13] 0-0

TBN3

00:30 Extremadura UD - Villarrubia CF [D-10] - 1 1/4 0-0

HUNA

00:30 [1] Ferencvaros - Ujpest [5] - 1 1/4 1-0

GREA

00:30 [12] Panathinaikos - Volos NFC [3] - 1 0-0

HLA

01:00 [10] Zwolle - Willem II [12] +0 -

POLA

01:00 [7] Pogon Szczecin - Legia Wars. [4] +1/2 -

PERA

01:00 [11] Carlos A. Mannucci - Cesar Vallejo [8] -

NPA

01:15 [13] Amazulu - Orlando Pirates [3] +1/4 -

NPA

01:15 [5] SuperSport Utd - Black Leopards [15] - 3/4 -

TBNB

01:30 [21] Almeria - Fuenlabrada [2] +0 -

TBNB

01:30 [13] Castellon - Girona [16] +0 -

IREA

01:30 [2] Bohemians - Finn Harps [9] - 1 -

NORA

01:30 [12] Brann - Stabaek [8] - 1/2 -

ITA

01:45 [15] Lazio - Bologna [16] - 3/4 -

ITA3

01:45 [C-15] Virtus Francavilla - Potenza SC [C-8] - 1/4 -

BIA

01:45 [8] OH Leuven - Club Brugge [2] +1 1/4 -

BIB

01:45 [7] RWD Molenbeek - Lierse [6] - 1/2 -

RMNA

01:45 [4] Sepsi OSK - Dinamo Bucuresti [14] +0 -

CAFCL

02:00 [Bang A-6] Zamalek SC - Raja Casablanca [Bang D-1] -

ANHA

02:00 [4] Liverpool - Sheffield Utd [19] - 2 -

TBNA

02:00 [9] Atletico Madrid - Real Betis [8] - 3/4 -

PHA

02:00 [2] PSG - Dijon [20] - 2 1/2 -

HLA

02:00 [6] Heerenveen - Emmen [15] - 3/4 -

BRB

02:00 [9] CRB/AL - Ponte Preta/SP [5] +0 -

COLB

02:00 [10] Fortaleza - Real San Andres [8] - 3/4 -

BDNA

02:30 [2] Porto - Gil Vicente [8] - 1 1/2 -

URUA

02:30 [10] CA Fenix - Boston River [16] -

USA

02:30 [Dong-12] Inter Miami - Orlando City [Dong-4] - 1/4 -

BRA

03:00 [17] Bragantino/SP - Goias/GO [20] -

COLB

03:00 [9] Valledupar - Llaneros FC [6] -

COLB

03:00 [13] Atletico - Dep.Quindio [7] -

USA

03:00 [Dong-11] Atlanta United - D.C. Utd [Dong-14] - 3/4 -

CRCA

03:00 [A-6] Municipal Grecia - Herediano [A-2] -

ECUA

03:30 [10] Emelec - Macara [6] -

PERA

03:30 [9] Universitario - Atletico Grau [6] -

COLA

04:00 [7] Once Caldas - Jag de Cordoba [17] - 3/4 -

PARA

04:00 [11] Sportivo Luqueno - River Plate (PAR) [8] +1/2 -

VENA

04:00 [5] Dep.Guaira - Dep.Lara [1] -

BRB

04:30 [15] Sampaio Correa/MA - Cuiaba/MT [2] +0 -

BRA

05:00 [14] Ceara/CE - Coritiba/PR [19] - 1/2 -

MEXA

05:00 [17] Queretaro - Necaxa [11] - 1/4 -

URUA

05:30 [6] Defensor SC - CA Penarol [4] -

ECUA

06:00 [8] Tecnico Uni. - Delfin SC [11] -

CRCA

06:00 [A-5] Santos Guapiles - Guadalupe FC [A-3] -

COLA

06:05 [1] Deportes Tolima - La Equidad [9] - 1/2 -

PARA

06:15 [12] Guairena FC - Olimpia Asuncion [7] -

PERA

06:30 [10] Cienciano - Sporting Cristal [19] -

USB

06:30 [E-1] Louisville City - Tampa Bay Rowdies [H-1] -

USA

06:37 [Dong-6] New York City - Montreal Impact [Dong-9] - 1 1/2 -

USA

06:37 [Dong-13] Cincinnati - Minnesota Utd [Tay-5] +1/4 -

USA

06:37 [Dong-10] Chicago Fire - New York RB [Dong-8] - 1/4 -

USA

06:37 [Dong-2] Philadelphia Union - Toronto [Dong-1] +0 -

BRA

08:00 [3] Atl. Mineiro/MG - SC Recife/PE [11] - 2 -

BRB

08:00 [3] America/MG - Confianca/SE [6] - 3/4 -

VENA

08:00 [9] Atl.Venezuela - Puerto Cabello [6] -

MEXA

08:00 [3] Tigres UANL - Juarez [12] - 1 1/4 -

USA

08:07 [Tay-10] Houston Dynamo - Columbus Crew [Dong-3] - 1/4 -

COLA

08:10 [8] Junior Barranquilla - Millonarios [12] - 1/2 -

ECUA

08:30 [1] LDU Quito - Nacional Quito [13] -

USA

08:30 [Tay-8] Real Salt Lake - Dallas [Tay-6] - 1/4 -

USA

08:37 [Tay-3] Sporting Kansas - Colorado Rapids [Tay-11] - 3/4 -

MEXA

09:00 [5] Club America - Atlas [15] - 1/2 -

MEXA

09:00 [16] Mazatlan FC - Monterrey [6] +1/4 -

USA

09:07 [Tay-9] Vancouver WC - San Jose EQ [Tay-7] +1/2 -

USB

09:30 [B-1] Phoenix FC - El Paso Locomotive [C-1] -
KẾT QUẢ CÁC TRẬN ĐẤU ĐÃ KẾT THÚC

AUSSL

11:00 [4] Croydon Kings 1 - 2 Campbelltown City [3] 1-0

NHATJFL

11:00 [8] Nara Club 1 - 0 Maruyasu Okazaki [15] 1-0

NHATJFL

11:00 [3] Sony Sendai 2 - 1 MIO Biwako [6] 1-0

NHATJFL

11:00 [7] Suzuka Unlimited 5 - 3 FC Osaka [5] 2-1

NHATJFL

11:00 [2] Honda FC 0 - 1 Kochi United SC [16] 0-0

AUSSL

11:30 [6] Adelaide City 1 - 2 Metro Stars [2] 0-1

AUSSL

11:30 [7] Cumberland Utd 0 - 4 Adelaide Comets [1] 0-3

AUSSL

11:30 1 [11] Modbury Jets 0 - 2 Adelaide Utd U21 [10] 0-0

HQB

11:30 [3] Jeonnam Dragons 1 - 2 Daejeon Hana Citizen [4] - 1/4 0-1

NGB

12:00 [14] SKA-Khabarovsk 2 - 0 Chertanovo [19] - 1 1/4 1-0

NHATA

12:00 [6] Kashima Antlers 1 - 0 Sanf Hiroshima [10] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 [5] Nagoya Grampus 1 - 0 Vegalta Sendai [18] - 1 0-0

NHATA

12:00 [13] Consa. Sapporo 3 - 0 Yokohama FC [14] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 [6] Montedio Yama. 4 - 0 Tokyo Verdy [9] - 1/2 3-0

NHAT3

12:00 [10] Kataller Toyama 3 - 0 Yokohama SCC [15] - 1/2 0-0

HQA

12:00 [7] FC Seoul 1 - 1 Gangwon [6] +1/4 0-0

HQ3

12:00 [14] Jeonju EM 1 - 3 Gyeongju Citizen [15] 0-1

NHATB

12:30 [10] Zweigen Kan. 0 - 0 Okayama [13] - 1/2 0-0

AUSBPL

13:00 [1] Albany Creek 6 - 2 Taringa Rovers [5] - 1 1/4 5-0

NHATA

13:00 1 [4] FC Tokyo 0 - 4 Yokohama FM [7] +0 0-0

HQ3

13:00 [11] GimPo Citizen 0 - 1 Busan Transp. [4] 0-0

HQ3

13:00 [5] Hwaseong FC 2 - 3 Gyeongju KHNP [2] 1-2

HQ3

13:00 [12] Pyeongtaek FC 2 - 2 Chuncheon FC [16] 0-0

HQ3

13:00 [9] Mokpo City 2 - 1 Daejeon Korail [6] 1-0

HQ3

13:00 [1] Gimhae City 1 - 0 Gangneung City [3] 0-0

TQB

13:30 1 [A-6] Suzhou Dongwu 1 - 3 Nei Mongol [A-5] - 1/4 0-2

AUSBPL

14:00 [6] Bayside Utd 1 - 2 Brisbane Knights [9] 0-2

NHATA

14:00 [3] Gamba Osaka 2 - 1 Kashiwa Reysol [9] +1/4 0-0

HQB

14:00 [10] Chungnam Asan 0 - 2 Anyang [9] +1/4 0-1

HQB

14:00 [1] Jeju Utd 2 - 0 Suwon FC [2] - 3/4 1-0

TQB

14:00 [C-6] Xinjiang Tianshan 0 - 1 Sichuan Jiuniu [C-5] +1/2 0-1

TQB

14:00 [C-1] Changchun Yatai 1 - 0 Meizhou Hakka [B-1] - 1 0-0

HQA

14:30 [12] Incheon Utd 2 - 1 Busan I'Park [10] - 1/4 0-1

TQA

14:30 [A-6] Guangzhou Fuli 2 - 1 Qingdao Huanghai [B-7] 0-0

UKRU21

15:00 [9] Kolos Kovalivka U21 0 - 0 FC Mynai U21 [12] 0-0

AUSBPL

15:00 [12] Caboolture Sports 3 - 1 North Star [10] 1-1

NHATA

15:00 [8] Urawa Red 3 - 1 Cerezo Osaka [2] +0 2-1

HQ3

15:00 [8] Cheongju FC 2 - 1 Yangju FC [13] 0-0

VNB

15:30 [A-6] An Giang 0 - 0 Bà Rịa Vũng Tàu [A-2] +2 0-0

VNB

15:30 [A-3] Khánh Hòa 1 - 2 Bình Định [A-1] 1-2

AUSQSL

16:00 [3] Queensland Lion 2 - 0 Brisbane City [11] - 2 3/4 1-0

AUSBPL

16:15 [11] The Gap 4 - 3 Acacia Ridge [7] +1/4 3-0

SINA

16:30 [4] Alb. Niigata (SIN) 3 - 2 Lion City Sailors [6] 2-0

SINA

16:30 [3] Geylang Intl 2 - 3 Balestier Kh. [1] 1-0

TBN3

17:00 [C-4] Villarreal B 1 - 1 Levante B [C-11] - 1/2 0-0

BDNB

17:00 2 [8] Vizela 1 - 3 Academica Coim [5] - 1/4 1-0

NGB

17:00 [12] Krasnodar B 0 - 0 Dinamo Bryansk [13] - 1/2 0-0

AZEA

17:00 [8] Gabala FC 1 - 1 Səbail FK [7] - 3/4 1-1

ESTA

17:00 2 [5] Tulevik Viljandi 0 - 1 Tammeka Tartu [6] +1/4 0-0

TQB

17:00 [C-4] Heil. Lava Spring 1 - 1 Nantong Zhiyun [C-3] - 1/4 1-0

VNB

17:00 [A-4] Phố Hiến 2 - 0 Bình Phước [A-5] - 1 2-0

TNKB

17:30 [15] Umraniyespor 1 - 1 Altinordu SK [4] +1/4 0-1

UZBA

17:30 [12] Surkhon Termiz 0 - 6 Pakhtakor [1] 0-3

THA

17:45 [14] Nakhon Ratch. 1 - 1 Bangkok Utd [7] +1/2 0-1

DUB

18:00 1 [2] Holstein Kiel 1 - 3 Greuther Furth [17] - 1/2 0-2

DUB

18:00 [11] Darmstadt 2 - 2 St. Pauli [8] - 1/2 1-0

DUB

18:00 [1] Hamburger 3 - 1 Wurzburger [18] - 1 1/2 0-1

DUB

18:00 [5] Hannover 96 3 - 0 Fort.Dusseldorf [12] - 1/2 0-0

DUC4B

18:00 1 [14] Wolfsburg II 1 - 2 Wer.Bremen II [4] +1/4 1-1

NGA

18:00 [7] Din. Moscow 3 - 1 PFC Sochi [5] - 1/2 2-1

NGB

18:00 1 [20] Shinnik Yaroslavl 0 - 3 Tekstilshchik Ivanov [16] - 1/2 0-0

NGB

18:00 [2] FK Orenburg 1 - 3 Yenisey [10] - 1/2 0-2

MDVA

18:00 1 [10] Codru Lozova FC 1 - 4 Milsami [4] 1-1

FINB

18:00 [10] AC Kajaani 0 - 1 SJK Akatemia [11] - 1 3/4 0-1

FINB

18:00 [8] KPV Kokkola 0 - 1 MuSa Pori [7] - 1 3/4 0-0

RMNA

18:00 [12] UTA Arad 1 - 0 Chindia Targoviste [6] 0-0

UKRA

18:00 1 [2] Vorskla 1 - 1 Shakhtar Donetsk [3] +1 1/2 1-1

THA

18:00 1 [12] Samut Prakan City 1 - 2 Suphanburi [9] - 1/4 0-0

VNA

18:00 [A-2] Than Quảng Ninh 2 - 1 TP.HCM [A-6] - 3/4 2-0

DENB

18:15 [7] Hobro I.K. 1 - 2 Esbjerg FB [6] +1/4 0-1

ANHA

18:30 2 [10] West Ham Utd 1 - 1 Man City [11] +1 1/4 1-0

ANHB

18:30 [3] Watford 1 - 1 Bournemouth [4] +0 1-0

DUC4DB

18:30 [16] Auerbach 1 - 1 Ger.Halberstadt [20] 1-0

DUC4DB

18:30 [4] C. Leipzig 5 - 1 Bischofswerdaer [18] - 1 3/4 4-0

DUC4DB

18:30 [8] E.Cottbus 0 - 3 Berlin AK 07 [9] 0-1

BLRA

18:30 1 [13] FK Gorodeya 4 - 0 FC Smolevichi [16] - 1 1/4 1-0

TQA

18:35 [A-2] Jiangsu Suning 1 - 0 Chongqing Lifan [B-3] - 1/2 1-0

TQB

18:35 [B-5] Shenyang Urban 0 - 3 Guizhou Zhicheng [B-4] 0-2

TQB

18:35 [B-2] Zhejiang Greentown 2 - 0 Kunshan FC [C-2] 1-0

ANHL1

19:00 1 [12] Gillingham 0 - 2 Fleetwood Town [15] +1/4 0-0

ANHL2

19:00 [8] Exeter City 3 - 1 Scunthorpe Utd [23] - 1 1/4 2-0

ANHU23

19:00 [1-6] Man City U23 4 - 1 Arsenal U23 [1-12] 1-1

ANHU23

19:00 [1-8] Liverpool U23 3 - 1 Chelsea U23 [1-1] 3-0

ITB

19:00 1 [13] Monza 1 - 2 Chievo [5] - 1/2 1-0

ITB

19:00 [3] Salernitana 1 - 0 Ascoli [12] - 1/2 0-0

ITB

19:00 [15] Pordenone 2 - 2 Reggina [7] +1/4 0-1

ITB

19:00 [14] SPAL 1907 3 - 2 Vicenza [19] - 1/2 1-1

DUC3

19:00 [7] Ingolstadt 1 - 0 Dynamo Dresden [8] - 1/4 1-0

DUC3

19:00 [18] Magdeburg 1 - 2 Wehen [9] +1/4 0-0

DUC3

19:00 [20] Lubeck 2 - 3 Hallescher [14] +0 1-0

DUC3

19:00 [19] Meppen 3 - 2 Kaiserslautern [17] +1/4 1-1

DUC3

19:00 [15] Duisburg 0 - 2 Uerdingen [16] +0 0-0

DUC3

19:00 1 [4] Hansa Rostock 5 - 1 Vik.Koln [2] - 1/2 2-0

DUC4B

19:00 [22] Heider SV 2 - 0 Teutonia Ottensen [5] +1 1/4 2-0

DUC4BA

19:00 [10] Greuther Furth II 1 - 1 Memmingen [16] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 1 [15] Heimstetten 5 - 2 Rosenheim [17] - 1/2 2-1

DUC4BA

19:00 [2] SpVgg Bayreuth 2 - 0 Nurnberg II [3] - 3/4 2-0

DUC4BA

19:00 [6] VfB Eichstatt 2 - 1 Augsburg II [9] - 1/4 2-1

DUC4BA

19:00 [8] TSV Aubstadt 1 - 0 Buchbach [7] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 [14] TSV 1896 Rain 0 - 1 V. Aschaffenburg [4] +0 0-1

DUC4BA

19:00 [11] Wacker Burghausen 5 - 1 VfR Garching [18] - 1/2 2-0

DUC4N

19:00 [16] Bayern Alzenau 1 - 3 TSV Steinbach [1] +1 1-1

DUC4N

19:00 [6] SSV Ulm 3 - 0 TSG Balingen [7] - 1 1/2 2-0

DUC4N

19:00 [3] Homburg 6 - 1 Aalen [14] 3-1

DUC4N

19:00 1 [22] Stadtallendorf 2 - 2 Bahlinger [11] +0 2-0

DUC4N

19:00 [21] Giessen 1 - 2 Hoffenheim II [15] +1/4 1-2

DUC4N

19:00 [20] Hessen Kassel 2 - 1 Mainz II [10] +0 0-0

DUC4N

19:00 [2] Elversberg 4 - 1 Astoria Walldorf [17] 3-0

DUC4T

19:00 Sportfreunde Lotte 0 - 0 Schalke 04 II +1/2 0-0

DUC4T

19:00 [11] Bonner SC 1 - 2 Preussen Munster +1/2 0-1

DUC4T

19:00 RW Ahlen 1 - 1 Lippstadt [14] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 [7] A.Aachen 3 - 2 Bergisch Gladbach - 1 1/4 1-0

NGB

19:00 [18] Akron Togliatti 3 - 4 Neftekhimik Nizh [7] +1/2 2-1

AZEA

19:00 [4] Keşla FK 0 - 1 Neftchi Baku [3] +1/4 0-0

ESTA

19:00 [8] TJK Legion 2 - 0 Tallinna Kalev [10] 1-0

NORB

19:00 [11] Strommen 3 - 2 Raufoss IL [7] +0 1-0

NORB

19:00 [5] Asane Fotball 1 - 1 KFUM Oslo [9] - 1/4 0-0

DENB

19:00 1 [2] Fredericia 2 - 1 Skive IK [12] - 1 2-0

THA

19:00 [5] Ratchaburi 3 - 0 Rayong FC [16] - 1 1/2 1-0

VNA

19:15 [A-3] Hà Nội FC 2 - 1 BCM Bình Dương [A-5] - 1 1/2 0-1

DUC4N

19:30 [13] Stuttgart II 2 - 2 Offenbach [4] 1-0

BIHA

19:30 [12] Olimpik Sarajevo 3 - 0 Zrinjski [6] 0-0

BIHA

19:30 [7] FK Tuzla City 1 - 1 Siroki Brijeg [5] 0-0

MKDA

19:30 [2] Shkupi 1 - 0 Sileks Kratovo [5] 0-0

UZBA

19:30 [9] Sogdiana Jizzakh 1 - 0 Navbahor [7] - 1/4 0-0

LITC

19:40 FK Panevezys 1 - 1 Suduva 1-1

ITA

20:00 [4] Atalanta 1 - 3 Sampdoria [9] - 1 0-1

PHB

20:00 [7] Caen 1 - 0 Guingamp [9] +1/4 0-0

NGB

20:00 [15] Volgar Astrakhan 2 - 0 Spartak Moscow B [6] - 1/2 0-0

POLA

20:00 [13] Wisla Krakow 3 - 0 Podbeskidzie [14] - 1 1-0

MLTA

20:00 1 [16] Senglea Athletic 0 - 5 Tarxien Rainbows [14] 0-1

CYPA

20:00 [1] Apollon Limassol 3 - 0 Nea Salamina [13] - 1 1/2 2-0

TNKA

20:00 [17] Gaziantep B.B 1 - 0 Konyaspor [11] +1/4 0-0

TDA

20:00 [5] Djurgardens 4 - 0 Sirius [7] - 1/2 0-0

TDA

20:00 [3] Hacken 2 - 2 Mjallby AIF [9] - 1 1/4 0-1

DENB

20:00 [9] Vendsyssel FF 0 - 1 HB Koge [8] - 1/4 0-0

THA

20:00 [4] Port FC 2 - 1 Prachuap FC [13] - 1 1/4 1-0

DUA

20:30 1 [1] Leipzig 2 - 1 Hertha Berlin [15] 4 - 1 1-1

DUA

20:30 [10] Union Berlin 1 - 1 Freiburg [12] - 1/4 1-1

DUA

20:30 [18] Mainz 2 - 3 M.gladbach [5] +1/2 2-1

DUA

20:30 3 [2] Bayern Munich 5 - 0 Ein.Frankfurt [6] - 2 1/4 2-0

DUC4T

20:30 [2] Essen 3 - 0 Oberhausen [5] 1-0

NGA

20:30 [1] Zenit 1 - 2 Rubin Kazan [9] - 1 1-1

BLRA

20:30 [1] Bate Borisov 3 - 1 Vitebsk [10] - 1 1/2 1-0

NORB

20:30 [14] Ullensaker/Kisa 2 - 1 Grorud IL [12] - 1/2 2-0

NORB

20:30 [13] HamKam 2 - 1 Sogndal [2] +1/2 0-1

NORB

20:30 [8] FK Jerv 4 - 2 Oygarden FK [15] - 1 1-0

NORB

20:30 [10] Stjordals Blink 4 - 2 Tromso [1] +3/4 2-2

NORB

20:30 [16] Kongsvinger 1 - 0 Ranheim IL [4] +1/2 0-0

NPA

20:30 [8] Blo. Celtic 1 - 1 Golden Arrows [12] - 1/2 0-1

NPA

20:30 [14] Baroka FC 2 - 1 Maritzburg Utd [7] - 1/4 1-0

NPA

20:30 [2] Kaizer Chiefs 0 - 2 Mamelodi Sun. [1] +0 0-1

SLOA

20:45 [8] CM Celje 1 - 1 Gorica [10] - 3/4 0-1

ANHA

21:00 1 [20] Fulham 1 - 2 Crystal Palace [14] 1 +0 0-1

ANHB

21:00 [2] Bristol City 1 - 1 Swansea City [5] +0 0-0

ANHB

21:00 [14] Cardiff City 1 - 1 Middlesbrough [11] - 1/4 0-1

ANHB

21:00 1 [19] Coventry 0 - 4 Blackburn Rovers [15] +1/4 0-1

ANHB

21:00 1 [9] Huddersfield 1 - 2 Preston North End [21] +0 1-0

ANHB

21:00 [6] Millwall 1 - 1 Barnsley [23] - 1/2 1-1

ANHB

21:00 1 [8] Norwich 2 - 1 Wycombe [24] - 1 3/4 1-1

ANHB

21:00 [16] QPR 0 - 0 Birmingham [18] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 [1] Reading 3 - 0 Rotherham Utd [17] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 1 [13] Sheffield Wed. 0 - 1 Luton Town [12] - 1/2 0-0

ANHB

21:00 [10] Stoke City 3 - 2 Brentford [7] +1/4 2-0

ANHL1

21:00 [2] Lincoln 1 - 0 Ipswich [6] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 [18] Shrewsbury 1 - 2 Rochdale [17] - 1/2 1-2

ANHL1

21:00 [23] Blackpool 1 - 0 Milton Keynes Dons [22] +0 0-0

ANHL1

21:00 [24] Burton Albion 1 - 1 Wimbledon [13] +0 0-0

ANHL1

21:00 [5] Doncaster Rovers 1 - 2 Crewe Alexandra [14] - 1/2 1-1

ANHL1

21:00 [1] Hull City 1 - 2 Peterborough Utd [3] +1/4 1-0

ANHL1

21:00 [16] Northampton 0 - 2 Charlton Athletic [11] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 1 [4] Sunderland 1 - 3 Portsmouth [8] - 1/2 1-2

ANHL1

21:00 [21] Wigan 1 - 1 Plymouth Argyle [9] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 [17] Tranmere Rovers 2 - 0 Southend [24] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 [7] Morecambe 1 - 2 Forest Green [10] +1/2 1-0

ANHL2

21:00 [5] Salford City 1 - 1 Crawley Town [13] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 [1] Cambridge Utd 1 - 1 Bolton [20] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 [21] Barrow 2 - 2 Walsall [11] +1/4 1-1

ANHL2

21:00 [9] Bradford City 0 - 3 Newport [2] +0 0-2

ANHL2

21:00 [3] Cheltenham 0 - 0 Mansfield [22] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 [12] Colchester Utd 2 - 1 Harrogate Town [4] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 [16] Grimsby 1 - 1 Carlisle [6] +1/2 1-0

ANHL2

21:00 [19] Oldham 1 - 2 Port Vale [14] +1/4 0-2

ANHL2

21:00 [18] Stevenage 0 - 2 Leyton Orient [15] +1/4 0-0

TBNA

21:00 3 [10] Barcelona 1 - 3 Real Madrid [3] 2 - 1/2 1-1

ITB

21:00 [20] Pescara 0 - 2 Frosinone [6] +1/4 0-1

DUC4T

21:00 [10] FC Koln II 3 - 1 Rodinghausen [1] +0 2-1

SCOA

21:00 [9] St. Johnstone 0 - 0 Dundee Utd [6] - 1/2 0-0

SCOA

21:00 [5] Kilmarnock 0 - 1 Hibernian [4] 0-1

SCOA

21:00 [10] Motherwell 4 - 0 Ross County [7] - 3/4 1-0

SCOB

21:00 [9] Dundee 1 - 0 Greenock Morton [5] 1 - 3/4 1-0

SCOB

21:00 [7] Alloa Athletic 1 - 4 Dunfermline [3] +3/4 1-1

SCOB

21:00 [6] Queen of South 2 - 5 Raith Rovers [2] +0 1-3

SCOB

21:00 [8] Inverness C.T. 1 - 1 Ayr Utd [4] +0 0-0

SCO2

21:00 [8] East Fife 2 - 2 Montrose [9] - 1/4 2-1

SCO2

21:00 [7] Partick Thistle 2 - 1 Airdrieonians [3] - 1/2 1-1

SCO2

21:00 [10] Peterhead 0 - 2 Cove Rangers [1] +1 0-1

SCO2

21:00 1 [2] Falkirk 1 - 1 Forfar Athletic [6] - 1 1/4 1-0

BDNB

21:00 1 [11] Porto B 1 - 2 Chaves [3] +1/4 1-1

BDNB

21:00 [12] Cova Piedade 2 - 0 Leixoes [14] +0 1-0

BDNB

21:00 [17] Vilafranquense 2 - 2 Casa Pia AC [9] - 1/2 1-0

NGB

21:00 [4] Torpedo Moscow 2 - 0 Alania Vla [5] - 1/2 0-0

NGB

21:00 [11] Chayka FK Pesch 1 - 1 Nizhny Nov [1] +1/4 0-0

NGB

21:00 [8] Veles Moscow 0 - 0 Tom Tomsk [22] - 1/4 0-0

NGB

21:00 [17] Fakel 1 - 1 Krylya Sovetov [3] +3/4 0-0

NIRA

21:00 1 [7] Portadown FC 0 - 3 Coleraine [8] +3/4 0-1

NIRA

21:00 [9] Glentoran 1 - 1 Glenavon [6] 2 - 1 0-0

NIRA

21:00 [11] Dungannon Swi. 0 - 2 Warrenpoint Town [10] - 1/4 0-0

NIRA

21:00 [12] Carrick Rangers 1 - 2 Larne [3] +1 1/4 0-1

IREB

21:00 [2] Drogheda Utd 2 - 0 Wexford Youths [10] - 3 1/4 1-0

IREB

21:00 [1] Bray Wanderers 0 - 1 Galway [7] - 1 1/2 0-0