BÓNG ĐÁ WAP - DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ SỐ TRỰC TUYẾN

Kết quả bóng đá số tại BongdaWap

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách TL Hiệp 1 Live Fav

AFCFS

14:00 [C-1] Tajikistan Futsal - Afghanistan Futsal [D-2] -

IDNA

15:00 [12] Persebaya Surabaya - Bali United Pusam [3] +1/4 -

GHU18

15:30 Ma Rốc U18 - Guatemala U18 -

AFCC

16:00 [G-1] Central Coast - Abdysh-Ata Kant [E-1] -

AFCFS

16:00 [D-1] Iran Futsal - Kyrgyzstan Futsal [C-2] -

GHU18

16:00 Mali U18 - Arập Xêut U18 -

NGB

16:00 [12] SKA-Khabarovsk - Rodina Moscow [5] -

CZEU19

16:00 [12] Jihlava U19 - Sparta Praha U19 [1] -

ACL

17:00 [G-3] Yokohama FM - Ulsan Hyundai [I-2] - 1/4 -

GHW

17:00 Uzbekistan U18 Nữ - Kyrgyzstan U18 Nữ -

NHATLC

17:00 [39] Nara Club - Sanf Hiroshima [41] +1 3/4 -

NHATLC

17:00 [2] Nagano Parceiro - Kyoto Sanga [38] +1/2 -

NHATLC

17:00 [27] Thespa Kusatsu - Kashiwa Reysol [37] +1 -

NHATLC

17:00 [10] Roas. Kumamoto - Sagan Tosu [40] +0 -

NHATLC

17:00 [4] Okayama - Yokohama FC [45] +1/4 -

NHATLC

17:00 [29] Kataller Toyama - Shimizu S-Pulse [42] +3/4 -

NHATLC

17:00 [6] Blaublitz Akita - Shonan Bellmare [43] +1/4 -

NHATLC

17:00 [11] Ryukyu - Gamba Osaka [36] +3/4 -

AUSQSL

17:30 [7] Peninsula Power - Olympic FC QLD [9] - 1/2 -

AUSQSL

17:30 [10] SC Wanderers - Queensland Lion [2] +1 1/4 -

NHATLC

17:30 [35] Gainare Tottori - Urawa Red [44] +1 1/4 -

AFCFS

18:00 [A-1] Thái Lan Futsal - Iraq Futsal [B-2] -

CZEU19

18:00 [13] MFk Karvina U19 - Banik Ostrava U19 [3] -

THALC

18:00 Chiangrai Utd - Port FC -

GHU16

18:30 Phần Lan U16 - Thụy Điển U16 -

THALC

18:30 Ratchaburi - BG Pathum United -

IDNA

19:00 [7] Persik Kediri - PSS Sleman [13] - 1/2 -

THALC

19:00 Buriram Utd - Lamphun Warrior -

GHW

20:00 Luxembourg U16 Nữ - Bỉ U16 Nữ -

GHW

20:00 Tajikistan U18 Nữ - Turkmenistan U18 Nữ -

GHU18

20:00 Ecuador U18 - Slovakia U18 -

NGA

20:00 [11] FK Orenburg - Din. Moscow [3] +1/4 -

NGB

20:00 [7] Tyumen - Chernomorets N. [14] -

ALBC

20:00 KF Tirana - Kukesi -

AZEC

20:00 Gabala FC - Zire IK -

GHU18

20:30 T.N.Kỳ U18 - Jamaica U18 -

RMNA

20:45 [7] Universitaea Cluj - Politehnica Iasi [12] - 1/2 -

AFCFS

21:00 [B-1] Uzbekistan Futsal - Việt Nam Futsal [A-2] -

GHU17

21:00 Algeria U17 - Libya U17 -

NGB

21:00 [8] Alania Vla - Kuban [18] -

NGB

21:00 [17] Volgar Astrakhan - Torpedo Moscow [11] -

BIHA

21:00 [12] Zvijezda Bijeljina - FK Tuzla City [11] -

GREA

21:00 [6] Lamia FC - PAOK [1] +1 3/4 -

SRBC

21:00 Radnicki Nis - FK Vojvodina -

INDA

21:00 [3] FC Goa - Mumbai [2] - 1/2 -

EGYA

21:00 [10] Tala'ea Al Jaish - ENPPI Cairo [4] +0 -

NGB

21:30 [2] Akron Togliatti - Leningradets [16] -

GHW

22:00 Jordan U20 Nữ - Lebanon U20 Nữ -

NGB

22:00 [15] Sokol Saratov - Yenisey [9] -

NGB

22:00 [6] Neftekhimik Nizh - Shinnik Yaroslavl [13] -

LITA

22:00 [9] FK Panevezys - Dziugas FC [4] -

LITA

22:00 [10] TransINVEST - Hegelmann Litauen [2] -

CYPA

22:00 [11] Karmiotissa Pol. - Othellos Athienou [13] - 3/4 -

NGA

22:15 [10] Nizhny Nov - Lok. Moscow [4] +1/2 -

FINB

22:30 [5] PK-35 - TPS Turku [7] -

FINB

22:30 [3] KTP Kotka - SJK Akatemia [6] -

FINB

22:30 [4] JaPS - SalPa Salo [9] -

FINB

22:30 [2] Jaro - KaPa [8] -

FINB

22:30 [10] MP Mikkeli - JIPPO [1] -

QATA

22:30 [6] Al Arabi (QAT) - Markhiya SC [12] - 1 -

QATA

22:30 [4] Al Wakra - Al Garrafa [3] +0 -

QATA

22:30 [8] Shamal - Al Sadd [1] +2 1/4 -

QATA

22:30 [2] Al Rayyan - Ahli Doha [9] - 1 1/2 -

QATA

22:30 [11] Muaither SC - Qatar SC [10] +0 -

QATA

22:30 [7] Umm salal - Al Duhail SC [5] +1 -

BULC

22:45 Ludogorets - Hebar Pazardzhik -

NGB

23:00 [3] Khimki - Kamaz [10] -

ALBC

23:00 Vllaznia Shkoder - Egnatia Rrogozhine -

AZEC

23:00 Karabakh Agdam - Neftchi Baku -

POLB

23:00 [9] Wisla Plock - Miedz Legnica [10] - 1/4 -

POLB

23:00 [14] Znicz Pruszkow - Arka Gdynia [2] +3/4 -

BIHA

23:00 [1] Borac Banja Luka - NK Posusje [5] -

LITA

23:00 [7] Kauno Zalgiris - Banga [6] -

MDVC

23:00 Zimbru - Sheriff Tiraspol -

MDVC

23:00 Petrocub - FC Balti -

NORC

23:00 Baerum SK - Stabaek -

NORC

23:00 Traeff - Kristiansund -

NORC

23:00 Fram Larvik - FK Arendal -

NORC

23:00 Elverum - HamKam -

NORC

23:00 Vard Haugesund - Sandnes Ulf -

NORC

23:00 Frigg Oslo FK - KFUM Oslo -

NORC

23:00 Flekkeroy IL - Egersunds IK -

NORC

23:00 Pors Grenland - Odd Grenland -

NORC

23:00 Strindheim IL - Molde -

NORC

23:00 Eidsvold Turn - Mjondalen -

NORC

23:00 Stord IL - Lysekloster -

NORC

23:00 Stjordals Blink - Levanger FK -

NORC

23:00 IF Floya - Tromso -

NORC

23:00 Junkeren - Bodo Glimt -

NORC

23:00 Skjervoy IK - Alta -

NORC

23:00 IL Bjarg - Asane Fotball -

NORC

23:00 Melhus - Ranheim IL -

NORC

23:00 Froya FK - Sogndal -

NORC

23:00 Askoy FK - Brann -

NORC

23:00 Rade IL - Moss FK -

NORC

23:00 Torvastad IL - Viking -

NORC

23:00 Mandalskameratene - Bryne -

NORC

23:00 Ulensaker - Rosenborg -

NORC

23:00 IL Hodd - Aalesund -

NORC

23:00 Kjelsas - Kongsvinger -

FINA

23:00 [2] Seinajoen JK - Helsinki [3] +1/2 -

RMNA

23:00 [6] Farul Constanta - Rapid Bucuresti [2] +1/4 -

CZEC

23:00 Vik.Plzen - Zlin - 1 3/4 -

CYPA

23:00 [9] AEL Limassol - Nea Salamina [8] -

KSB

23:15 [8] Al Jabalain - Al Najma (KSA) [10] -

KSB

23:15 [15] Al Bukiryah - Al Qadisiya [1] -

NGB

23:30 [1] Dyn. Makhachkala - Arsenal-Tula [4] -

GREA

23:30 [5] Aris Salonica - Olympiakos [3] +1 -

AUTA

23:30 [4] Hartberg - Lask [3] +1/4 -

AUTA

23:30 [5] Austria Klagenfurt - RB Salzburg [1] +1 1/4 -

HLA

23:45 [3] Twente - Almere City [12] - 1 1/2 -

GHU17

00:00 Ma Rốc U17 - Ai Cập U17 -

DUC3

00:00 [6] Saarbrucken - Essen [5] - 3/4 -

DUC4B

00:00 [8] Hamburger II - Oldenburg 1897 [7] +1/2 -

DUC4B

00:00 [15] SSV Jeddeloh - Phonix Lubeck [2] +3/4 -

DUC4BA

00:00 [6] Bayern Munich II - Buchbach [17] -

PHA

00:00 [17] Lorient - PSG [1] +1 1/2 -

LITA

00:00 [1] Zalgiris - Dainava Alytus [3] -

NORC

00:00 FK Jerv - Stromsgodset -

NORC

00:00 Tromsdalen - Lyn -

SRBC

00:00 Crvena Zvezda - FK Partizan -

TDA

00:00 [2] AIK Solna - Varnamo [13] - 1 -

TDA

00:00 [12] Goteborg - Hacken [6] +0 -

TDA

00:00 [3] Brommapojkarna - Sirius [8] - 1/4 -

EGYA

00:00 [17] Arab Contractors - Zamalek SC [11] -

EGYA

00:00 [1] Pyramids FC - National Bank SC [15] - 1 1/4 -

NORC

00:05 Strommen - Lillestrom -

NGA

00:30 [2] Krasnodar - Baltika [14] - 3/4 -

NGA

00:30 [1] Zenit - Rubin Kazan [9] - 1 1/2 -

GREA

00:30 [2] AEK Athens - Panathinaikos [4] - 1/2 -

ISRC

00:30 Hap. Beer Sheva - Maccabi Netanya -

TNKC

00:30 Trabzonspor - Fatih Karagumruk - 3/4 -

TSB

00:30 [5] Stade Nyonnais - Vaduz [6] +0 -

KSB

00:45 [13] Jeddah Club - Al Qaisoma [17] -

HUNC

01:00 Nyiregyhaza - Ferencvaros -

SLOC

01:00 Gorica - ND Beltinci -

BRAU20

01:00 [1] Palmeiras/SP U20 - Athletico/PR U20 [6] -

BRAU20

01:00 [18] Ceara/CE U20 - Corinthians/SP U20 [14] -

BRAU20

01:00 [9] America/MG U20 - Atletico/MG U20 [13] -

BRAU20

01:00 [20] Internacional/RS U20 - Bahia/BA U20 [5] -

URUA

01:00 [16] Rampla Juniors - Defensor SC [4] -

POLB

01:30 [1] Lechia GD - Polonia Wars. [15] - 1 -

BIHA

01:30 [2] Zrinjski - Sarajevo [4] -

AUTA

01:30 [6] Rapid Wien - Sturm Graz [2] +1/4 -

BRAU20

01:30 [11] Goias/GO U20 - Sao Paulo/SP U20 [19] -

ANHA

01:45 [11] Wolves - Bournemouth [13] +0 -

ANHB

01:45 [8] Coventry - Hull City [7] - 1/4 -

RMNA

01:45 [5] Sepsi OSK - Steaua Bucuresti [1] +0 -

ANHA

02:00 [15] Crystal Palace - Newcastle [6] +0 -

ANHA

02:00 [14] Everton - Liverpool [2] +1 1/4 -

ANHA

02:00 [7] Man Utd - Sheffield Utd [20] - 1 1/2 -

ITC

02:00 Atalanta - Fiorentina - 1/2 -

PHA

02:00 [9] Marseille - Nice [5] - 1/4 -

PHA

02:00 [2] Monaco - Lille [4] - 1/4 -

HLA

02:00 [5] Ajax - SBV Excelsior [15] - 1 3/4 -

BRAU20

02:00 [8] Cruzeiro/MG U20 - Fortaleza/CE U20 [4] -

BRAU20

02:00 [17] Cuiaba/MT U20 - RB Bragantino/SP U20 [16] -

BDNB

02:15 [3] AVS Futebol - Porto B [9] - 3/4 -

ICEC

02:15 Valur Rey. - Hafnarfjordur -

ICEC

02:15 Trottur Rey. - HK Kopavogur -

BIA

02:30 [6] Antwerpen - Union Saint-Gilloise [1] +1/4 -

BIA

02:30 [2] Anderlecht - Cercle Brugge [7] - 1/2 -

BIA

02:30 [3] Club Brugge - Genk [4] - 3/4 -

ALGC

02:45 CR Belouizdad - USM Alger -

ICEC

03:00 Augnablik - Stjarnan -

BRAU20

03:00 [3] Santos/SP U20 - Flamengo/RJ U20 [12] -

COLC

04:00 [4] Jag de Cordoba - Llaneros FC [11] -

CRCA

04:00 [11] Municipal Grecia - Guanacasteca [6] +0 -

LIB

05:00 [H-3] Nacional(URU) - Dep.Tachira [H-4] - 1 1/2 -

LIB

05:00 [C-1] Huachipato - The Strongest [C-3] - 3/4 -

LIB

05:00 [D-4] Botafogo/RJ - Universitario [D-2] - 1 1/4 -

SUD

05:00 [E-2] Danubio - Athletico/PR [E-1] +1/2 -

SUD

05:00 [H-2] Coquimbo Unido - Racing Club [H-1] +1/2 -

COLC

05:30 [22] Patriotas - Atl. Bucaramanga [1] -

SUD

07:00 [H-3] Bragantino/SP - Sportivo Luqueno [H-4] - 1 1/2 -

COLC

07:00 [12] Leones FC - Pereira [7] -

CCFCL

07:15 Columbus Crew - Monterrey +0 -

LIB

07:30 [F-2] Independiente JT - Palmeiras/SP [F-1] - 1/4 -

LIB

07:30 [E-1] Bolivar - Flamengo/RJ [E-2] - 1/4 -

LIB

07:30 [H-2] Libertad - River Plate [H-1] +1/2 -

SUD

07:30 [C-4] Real Tomayapo - Belgrano [C-2] +3/4 -

COLC

07:30 [8] Santa Fe - Interna. Palmira [17] -

SUD

09:00 [E-4] Rayo Zuliano - Sportivo Ameliano [E-3] +1/4 -

CRCA

09:00 [5] Municipal Liberia - San Carlos [3] +0 -
KẾT QUẢ CÁC TRẬN ĐẤU ĐÃ KẾT THÚC

LIB

09:00 [D-1] Junior Barranquilla 1 - 1 LDU Quito [D-3] - 1/4 1-1

SUD

09:00 [B-4] Alianza Petrolera 1 - 3 Univ. Catolica(CHL) [B-1] +1/4 1-0

CCFCL

09:15 Club America 1 - 1 Pachuca - 1 1-1

CSUW20

09:45 [B-1] Colombia U20 Nữ 1 - 0 Peru U20 Nữ [A-2] - 3 0-0

Thông tin dữ liệu Bóng đá Wap

BongdaWap – Website về dữ liệu bóng đá số chuyên nghiệp mang đến kết quả bóng đá trực tuyến các giải đấu toàn thế giới nhanh và chính xác.

 

Đến với website BongdaWap.com bạn có thể theo dõi tỷ số bóng đá và tất cả các thông tin đầy đủ và Chính Xác như tl bóng đá trực tuyến , livescore, kết quả bóng đá, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, nhận định, dự đoán các giải đấu bóng đá hàng đấu thường niên như: Anh, Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha, Cup C1, Cup C2,… Bên cạnh đó là các giải đấu lớn trong khu vực và trên thế giới như: World Cup, Euro, Copa America, Sea Games, AFF Cup, …

 

Bongdawap.com được thiết kế khoa học, phân bố rõ ràng từng nội dung giúp cho người dùng dễ dàng cập nhập những thông tin trận đấu nổi bật, dễ hiểu nội dung trận đấu một cách nhanh chóng. Thứ tự sắp xếp trận đấu theo thời gian thuận tiện theo dõi từng khung giờ, trạng thái trận đấu được cập nhật theo thời gian thực gồm: Phút LIVE - Hiệp 1(H1) - Hiệp 2(H2) - Hết trận(FT).

 

Các thành phần giải đấu - đội bóng - trận đấu cho đến các chỉ số phụ của trận đấu như bảng xếp hạng hiện tại của 2 đội, tương quan tl giữa 2 đội, tường thuật và thống kê đối đầu, phong độ 2 đội và số thẻ vàng thẻ đỏ trong trận đấu đều được chúng tôi thể hiện rõ ràng. Ngoài ra với những trận đấu nổi bật trong ngày sẽ được chúng tôi cung cấp thông tin đội hình, tường thuật trực tiếp và thống kê trận đấu.

 

Tính năng trận đấu yêu thích giúp bạn dễ dàng đánh dấu và xem những trận đấu mình quan tâm nhanh chóng.

 

Chuyên trang bóng đá tự tin cập nhật kqbd trực tuyến nhanh chóng và chính xác. Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay của bóng đá Wap từ nguồn tốt nhất và đáng tin cậy nhất cùng với đội ngũ data luôn trực tuyến và hơn nữa tất cả dữ liệu đều hoàn toàn miễn phí!

Ngoại Hạng Anh › Vòng 29

02:0026/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 29

02:0025/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 29

02:0025/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 29

02:0025/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 29

01:4525/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 29

02:0024/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 34 56 77
2 Liverpool 33 43 74
3 Man City 32 44 73
4 Aston Villa 34 21 66
5 Tottenham 32 16 60
6 Newcastle 32 17 50
7 Man Utd 32 -1 50
8 West Ham Utd 34 -9 48
9 Chelsea 32 4 47
10 Brighton 32 2 44
11 Wolves 33 -7 43
12 Fulham 34 -4 42
13 Bournemouth 33 -12 42
14 Everton 33 -14 38
15 Crystal Palace 33 -14 36
16 Brentford 34 -7 35
17 Nottingham Forest 34 -18 30
18 Luton Town 34 -28 25
19 Burnley 34 -32 23
20 Sheffield Utd 33 -57 16