KQBD TRỰC TUYẾN - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá trực tuyến trong ngày

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [12] Consa. Sapporo 0 - 2 Sanf Hiroshima [10] - 1/4 0-1

NHATB

11:00 FT [13] Okayama 1 - 1 Blaublitz Akita [12] - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [4] Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Azul Claro Numazu [12] - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [5] Kataller Toyama 0 - 2 Gainare Tottori [13] - 1 0-2

NHATW

11:00 FT [5] Nippatsu Yokohama Nữ 0 - 2 Nippon SS Univ Nữ [2] 0-1

NHATW

11:00 FT [12] Yamato Sylphid Nữ 0 - 1 Cerezo Osaka Nữ [4] 0-0

NHATB

11:30 FT [18] Matsumoto Yama. 2 - 1 Giravanz Kita. [19] - 1/4 0-1

AUSC

12:00 FT [4] Floreat Athena 1 - 1 Adelaide Utd [3] 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-2

NHATB

12:00 FT [9] Mito Hollyhock 2 - 1 Zweigen Kan. [21] - 1/2 1-0

NHAT3

12:00 FT [1] Roas. Kumamoto 1 - 0 Fukushima Utd [2] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [15] Kamatamare San. 0 - 1 Yokohama SCC [10] +0 0-1

NHATW

12:00 FT [3] Setagaya Sfida Nữ 2 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] - 1 1/4 1-0

NHATW

12:00 FT [9] NGU Loverledge Nữ 3 - 2 AS Harima Albion Nữ [7] +0 1-1

AUSBPL

12:30 FT [1] Albany Creek 4 - 0 Mount Gravatt [6] - 3 1/2 3-0

NHATA

13:00 FT [11] Cerezo Osaka 1 - 2 Kashima Antlers [6] +1/4 0-0

NHATB

13:00 FT [11] Tokyo Verdy 0 - 1 Machida Zelvia [4] +1/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [14] FC Imabari 0 - 1 Grulla Morioka [3] +1/4 0-0

HQA

13:00 FT [5] Suwon Bluewings 0 - 2 FC Seoul [10] +0 0-0

HQ3

13:00 FT [3] Busan Transp. 2 - 1 Gimhae City [7] +0 1-1

AUSBPL

14:00 FT [12] Brisbane Knights 1 - 8 The Lakes [2] +1 0-2

AUSBPL

14:00 FT [3] St George Willawong 3 - 2 Western Spirit [11] - 2 1/2 0-1

NHATA

14:00 FT [3] Nagoya Grampus 1 - 0 Oita Trinita [19] - 3/4 1-0

HQB

14:00 FT [1] Gimcheon Sangmu 2 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] - 1/2 1-1

HQA

14:30 FT [9] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 0 Gangwon [12] +1/4 1-0

NHATA

15:00 FT [1] Kawasaki Fro. 2 - 1 Shonan Bellmare [16] - 1 0-1

CZEB

15:30 FT [2] Sparta Praha B 2 - 3 Sellier&Bellot Vlasim [6] 0-3

AUTB

15:30 FT [7] Grazer AK 3 - 1 Wacker Innsbruck [6] +1/4 1-1

AUTB

15:30 FT [10] Austria Wien II 0 - 1 SV Lafnitz [3] +1/2 0-1

TQB

15:30 FT [A-6] Xinjiang Tianshan 1 - 1 Guizhou FC [C-2] +3/4 0-1

EUW17VL

16:00 FT [9-2] Lithuania U17 Nữ 2 - 1 Armenia U17 Nữ [9-4] 1-0

HQB

16:30 FT [7] Chungnam Asan 0 - 0 Jeonnam Dragons [4] +1/4 0-0

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 1 - 2 Tanjong Pagar [5] 1-1

SINA

16:30 FT [7] Geylang Intl 0 - 3 Lion City Sailors [1] 0-2

EU17VL

17:00 FT [2-1] Séc U17 4 - 0 Lithuania U17 [2-4] 1-0

ESTA

17:00 FT [7] Tulevik Viljandi 2 - 2 Flora Tallinn [2] +1 3/4 0-0

KAZA

17:00 FT [4] FK Kyzylzhar 0 - 1 Turan (KAZ) [12] - 3/4 0-0

LITA

17:00 FT [5] Hegelmann Litauen 1 - 1 Dziugas FC [7] - 3/4 1-1

NHATA

17:00 FT [13] Gamba Osaka 2 - 1 Kashiwa Reysol [14] +0 2-0

HLA

17:15 FT [13] Sparta Rotterdam 0 - 4 Cambuur [7] - 1/2 0-1

ITA

17:30 FT 4 [9] Juventus 3 - 2 Sampdoria [15] 3 - 1 1/2 2-1

POLA

17:30 FT [17] Nieciecza 3 - 1 Gornik Zabrze [13] +1/4 0-0

FIN3

17:30 FT [C-3] OLS Oulu 5 - 2 VIFK Vaasa [C-8] - 1 2-0

TNKA

17:30 FT [19] Giresunspor 1 - 1 Kayserispor [8] - 1/4 1-1

TNKB

17:30 FT [5] Bandirmaspor 2 - 1 Altinordu SK [14] - 1/2 1-0

POLB

17:40 FT 1 [3] Podbeskidzie 2 - 0 Resovia [12] - 1/2 1-0

DUC3

18:00 FT [10] Turkgucu-Ataspor 2 - 1 B.Dortmund II [3] +1/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [19] Auerbach 3 - 2 Hertha Berlin II [12] +3/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT [7] Lok.Leipzig 4 - 0 Ger.Halberstadt [9] - 1 1/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT [15] Union Furstenwalde 1 - 4 Babelsberg [6] +1/2 1-1

PHA

18:00 FT 5 [16] Bordeaux 1 - 1 Rennes [13] 4 +1/2 0-0

SCOA

18:00 FT [8] St. Mirren 3 - 2 Aberdeen [7] +0 1-2

NGA

18:00 FT [2] Din. Moscow 2 - 0 Rubin Kazan [6] - 3/4 1-0

TDB

18:00 FT [8] Osters 2 - 1 Helsingborg [2] - 1/4 2-0

TD3

18:00 FT [Norra-15] Taby IS 1 - 1 Haninge/Brand. [Norra-13] +0 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-16] Umea 2 - 2 Brommapojkarna [Norra-1] +1 1-1

UKRA

18:00 FT [13] FC Mynai 1 - 2 FC Lviv [14] +0 1-1

THAA

18:00 FT [16] Chiangmai 1 - 1 Nakhon Ratch. [12] - 1/4 1-0

THAA

18:00 FT [5] Suphanburi 2 - 1 Port FC [7] 1 +1/2 1-1

THAA

18:00 FT [15] Police Tero FC 1 - 1 Samut Prakan City [2] +0 1-0

UZBA

18:15 FT [2] Sogdiana Jizzakh 2 - 0 Metallurg Bekabad [10] - 3/4 1-0

DUB

18:30 FT [6] Dynamo Dresden 3 - 0 Wer.Bremen [10] +1/2 1-0

DUB

18:30 FT [7] Hamburger 2 - 2 Nurnberg [5] - 3/4 1-1

DUB

18:30 FT [13] Hannover 96 1 - 2 Sandhausen [16] - 1 0-0

BIA

18:30 FT [4] Union Saint-Gilloise 1 - 2 Antwerpen [6] - 1 1-0

TQB

18:35 FT 1 [B-6] Beijing Sport Univ 0 - 1 Wuhan Three T. [C-1] +2 0-0

TQB

18:35 FT [C-3] Heil. Lava Spring 1 - 1 Shaanxi Changan [A-4] +0 0-0

TBNA

19:00 FT [12] Mallorca 2 - 3 Osasuna [9] - 1/4 2-1

TBNB

19:00 FT [9] Mirandes 1 - 2 Leganes [13] +1/4 1-1

ITB

19:00 FT [10] Perugia 1 - 1 Alessandria [18] - 3/4 1-1

DUC3

19:00 FT [17] Zwickau 0 - 0 Freiburg II [16] - 3/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-1] Holstein Kiel II 4 - 4 Ein. Norderstedt [A-8] - 1/2 2-2

DUC4B

19:00 FT [A-2] Teutonia Ottensen 2 - 1 Hamburger II [A-10] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT [2] Preussen Munster 0 - 0 Wuppertaler [3] - 1/2 0-0

ESTA

19:00 FT [4] Nomme Kalju 3 - 2 Paide Linname. [3] 1-1

KAZA

19:00 FT [8] Aktobe 2 - 0 Zhetysu Taldykorgan [14] 2-0

LITA

19:00 FT [1] Suduva 4 - 0 Banga [9] 1-0

FINB

19:00 FT [3] RoPS Rovaniemi 3 - 4 Gnistan [5] - 1 1-2

FIN3

19:00 FT [C-6] Narpes Kraft 4 - 0 JBK [C-7] - 1 2-0

FIN3

19:00 FT [A-6] KaPa 3 - 1 PEPO [A-3] +1 2-0

DENA

19:00 FT [1] Midtjylland 1 - 0 Randers [4] - 3/4 1-0

DENA

19:00 FT [9] Viborg 1 - 1 Odense BK [8] - 1/4 1-0

DENB

19:00 FT [7] Jammerbugt 1 - 0 Esbjerg FB [10] +1/2 1-0

HUNA

19:15 FT [1] Kisvarda FC 2 - 1 Debreceni [8] - 1/4 0-1

TSA

19:15 FT [9] Luzern 2 - 3 Lugano [5] - 1/4 1-3

ITA3

19:30 FT [A-2] Pro Vercelli 1 - 1 AC Trento [A-7] 0-1

ITA3

19:30 FT [C-14] Campobasso 1 - 3 Fidelis Andria [C-13] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [C-10] Foggia 1 - 1 Juve Stabia [C-7] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-8] Feralpisalo 3 - 2 Juventus U23 [A-17] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [C-2] Taranto 2 - 0 Latina [C-15] - 1/2 0-0

ITA3

19:30 FT [C-19] Vibonese 1 - 4 Turris Neapolis [C-6] - 1/2 0-3

ITA3

19:30 FT [C-3] Virtus Francavilla 3 - 1 SS Monopoli [B-5] +0 1-0

ITA3

19:30 FT [C-18] Monterosi FC 1 - 1 Palermo [C-11] +1/2 0-1

ITA3

19:30 FT [C-4] AZ Picerno 2 - 1 Messina [C-12] +0 1-1

ITA3

19:30 FT [C-8] Avellino 1 - 0 Potenza SC [C-17] - 3/4 1-0

ITA3

19:30 FT 1 [C-1] Bari 1 - 1 Paganese [C-5] - 1 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-10] Triestina 2 - 0 Lecco [A-6] - 1/2 2-0

HLA

19:30 FT [12] AZ Alkmaar 5 - 0 Go Ahead Eagles [14] - 1 1/2 2-0

HLA

19:30 FT [8] Heerenveen 2 - 3 Twente [6] - 1/4 0-2

RMNA

19:30 FT [3] Farul Constanta 2 - 1 Mioveni [11] - 1 1-0

AUTA

19:30 FT [6] Hartberg 3 - 4 Austria Wien [4] +0 2-3

AUTA

19:30 FT [5] Lask 3 - 1 Admira [8] - 1 1/4 0-1

WCFS

20:00 FT [C-2] Ma Rốc Futsal 0 - 1 Brazil Futsal [D-1] +2 1/2 0-1

AFCWVL

20:00 FT [B-2] Tajikistan Nữ 4 - 0 Maldives Nữ [B-4] 3-0

ANHA

20:00 FT [16] Southampton 0 - 1 Wolves [14] - 1/4 0-0

ITA

20:00 FT 3 [12] Sassuolo 1 - 0 Salernitana [20] 3 - 1 1/2 0-0

ITA

20:00 FT 2 [8] Empoli 4 - 2 Bologna [10] 2 +0 2-1

ITA

20:00 FT 2 [13] Udinese 0 - 1 Fiorentina [5] 3 +1/4 0-1

PHA

20:00 FT 3 [19] Stade Brestois 1 - 2 Metz [18] 2 - 1/2 0-1

PHA

20:00 FT 1 1 [11] Stade Reims 3 - 1 Nantes [10] 1 +0 0-0

PHA

20:00 FT 1 4 [17] Troyes 1 - 1 Angers [5] 2 +0 1-0

AZEA

20:00 FT [7] Sabah FK 1 - 2 Neftchi Baku [3] +1/4 0-1

POLA

20:00 FT [2] Slask Wroclaw 3 - 1 Wisla Plock [10] - 1/2 2-1

POLB

20:00 FT [15] Stomil Olsztyn 3 - 0 Miedz Legnica [9] +3/4 1-0

BLRA

20:00 FT [15] FK Smorgon 0 - 5 Dinamo Minsk [2] +1 3/4 0-3

BIHA

20:00 FT [11] NK Posusje 2 - 2 Siroki Brijeg [6] 0-0

MKDA

20:00 FT [3] Rabotnicki 1 - 1 Pelister [12] 1-0

MKDA

20:00 FT [5] FC Struga 1 - 1 Shkendija [6] 1-0

MKDA

20:00 FT [10] Borec Veles 0 - 2 FK Skopje [9] 0-2

MKDA

20:00 FT [11] Tikves Kavadarci 3 - 0 Makedonija [8] 0-0

MKDA

20:00 FT [2] Renova 5 - 2 Bregalnica Stip [7] 3-1

GREA

20:00 FT [11] Asteras Tripolis 0 - 2 Olympiakos [1] +3/4 0-2

GREA

20:00 FT [6] Panathinaikos 5 - 1 Volos NFC [3] - 3/4 4-0

LATA

20:00 FT [5] Spartaks Jurmala 1 - 0 METTA/LU Riga [7] - 1 0-0

MDVA

20:00 FT [8] FC Floresti 0 - 3 Milsami [1] 0-2

NORB

20:00 FT [12] Start Kristiansand 2 - 6 Fredrikstad [4] +0 2-4

FINB

20:00 FT [9] MP Mikkeli 5 - 2 MuSa Pori [11] - 1/2 2-1

SLOA

20:00 FT [9] Aluminij 0 - 1 NK Bravo [1] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [5] Hatayspor 1 - 2 Fenerbahce [1] +0 0-2

TNKA

20:00 FT [15] Istanbul BB 3 - 0 Rizespor [20] - 1 1-0

TNKB

20:00 FT [9] Menemen Bld 1 - 1 Eyupspor [4] +3/4 0-0

TNKB

20:00 FT [12] Istanbulspor AS 1 - 0 Balikesirspor [17] - 1 0-0

TDA

20:00 FT [12] Mjallby AIF 4 - 0 Elfsborg [5] +1/4 1-0

TDA

20:00 FT [16] Ostersunds 0 - 3 Djurgardens [1] +1 0-3

TDB

20:00 FT [5] Trelleborgs 2 - 3 Varnamo [1] - 1/4 0-2

DENB

20:00 FT [3] AC Horsens 2 - 1 Nykobing [6] - 3/4 1-1

NPA

20:00 FT [4] Royal AM 4 - 2 TS Galaxy [16] 3-0

URUA

20:15 FT [15] CA Progreso 0 - 1 Sportivo Cerrito [9] - 1/4 0-1

DUA

20:30 FT 2 [17] Bochum 0 - 0 Stuttgart [13] 5 +1/4 0-0

NGA

20:30 FT [15] Rostov 1 - 2 Akhmat Groznyi [9] +0 0-1

BULA

20:30 FT [4] Cska Sofia 2 - 1 Levski Sofia [11] - 3/4 1-1

UZBA

20:30 FT [6] Navbahor 0 - 0 Qyzylqum [7] - 1/4 0-0

UZBA

20:30 FT [3] FK AGMK 1 - 0 Surkhon Termiz [13] - 3/4 0-0

QATA

20:45 FT [2] Al Duhail SC 5 - 0 Sailiya [8] - 1 1/4 0-0

ESTA

20:50 FT [6] Trans Narva 2 - 2 Kuressaare [8] - 1/4 0-1

SRBA

20:55 FT [15] FK Novi Pazar 0 - 4 Crvena Zvezda [2] 0-3

EUW17VL

21:00 FT [9-1] Croatia U17 Nữ 7 - 0 Kazakhstan U17 Nữ [9-3] 4-0

TBNB

21:00 FT [1] Sporting Gijon 2 - 1 Malaga [15] - 1/2 0-1

SCOA

21:00 FT [6] Celtic 1 - 1 Dundee Utd [5] - 2 1/4 1-1

SCOA

21:00 FT [2] Hibernian 1 - 0 St. Johnstone [9] - 1/2 0-0

SCOB

21:00 FT [4] Raith Rovers 3 - 2 Partick Thistle [5] +0 1-0

BIA

21:00 FT [13] Gent 2 - 1 Cercle Brugge [16] - 3/4 0-1

BIB

21:00 FT [6] Excelsior Virton 1 - 1 Deinze [2] +1 0-1

KAZA

21:00 FT [9] Shakhter Kar. 1 - 1 Kairat Almaty [3] +1 0-0

LUXA

21:00 FT [1] Dudelange 6 - 1 Etzella Ettelbruc [12] 1-1

LUXA

21:00 FT [9] Wiltz 2 - 1 Differdange [4] 1-1

LUXA

21:00 FT [5] Progres Niedercorn 0 - 2 Racing Union [11] 0-0

LUXA

21:00 FT [15] RM Hamm Benfica 1 - 0 Victoria Rosport [13] 1-0

LUXA

21:00 FT [10] Swift Hesperange 0 - 1 UNA Strassen [2] 0-1

LUXA

21:00 FT [14] Hostert 0 - 1 UT Petange [7] 0-0

LUXA

21:00 FT [16] Rodange 91 1 - 2 Fola Esch [3] 1-1

LUXA

21:00 FT [8] Jeunesse Esch 1 - 0 Mondorf-les. [6] 0-0

CZEA

21:00 FT [10] Jablonec 0 - 1 Slovan Liberec [13] - 1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [12] Mlada Boleslav 3 - 5 Slovacko [5] - 1/4 1-3

CZEA

21:00 FT [15] Teplice 0 - 0 Sigma Olomouc [6] +1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-10] Sollentuna FK 1 - 2 Lulea [Norra-7] - 1 1-0

TD3

21:00 FT 1 [Sodra-1] Ljungskile SK 1 - 1 Assyriska IK JKP [Sodra-3] - 1 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-14] Assyriska 1 - 0 Hammarby Talang [Norra-9] 0-0

UKRA

21:00 FT 1 [6] SK Dnipro-1 0 - 4 Zorya [4] - 1/4 0-1

DENA

21:00 FT [6] Nordsjaelland 1 - 5 Kobenhavn [2] +3/4 0-1

BRAA

21:00 FT [15] America/MG 1 - 1 Flamengo/RJ [4] +1/2 0-0

TBNA

21:15 FT 1 [6] Barcelona 3 - 0 Levante [17] 3 - 1 1/4 2-0

ITB

21:15 FT [13] Parma 1 - 1 Pisa [1] - 1/2 0-1

CZEB

21:30 FT [3] Varnsdorf 5 - 1 Fotbal Trinec [16] - 1/4 3-0

CZEB

21:30 FT [7] Taborsko 1 - 0 MFK Chrudim [15] - 1 0-0

CZEB

21:30 FT [8] SK Prostejov 0 - 1 Opava [9] - 1/4 0-1

TSA

21:30 FT [6] Grasshoppers 3 - 1 Sion [7] - 1/4 2-0

TSA

21:30 FT [1] Basel 3 - 1 Zurich [3] - 3/4 1-0

HLA

21:45 FT [11] Heracles Almelo 1 - 0 RKC Waalwijk [15] - 1 0-0

PHA

22:00 FT 2 [15] Clermont 1 - 3 Monaco [8] 4 +1/2 1-1

BLRA

22:00 FT [12] Energetik-BGU 2 - 2 Vitebsk [6] +1/4 1-1

BIHA

22:00 FT [5] Zeljeznicar 1 - 0 Leotar Trebinje [10] 1-0

CROA

22:00 FT 1 [5] HNK Gorica 3 - 4 HNK Rijeka [1] +0 2-1

HUNA

22:00 FT [2] Ferencvaros 3 - 1 Ujpest [11] - 1 1/2 2-1

MLTA

22:00 FT [6] Gzira Utd 1 - 1 Birkirkara [2] +0 1-1

RMNA

22:00 FT [2] Botosani 1 - 1 FC U Craiova 1948 [12] - 1/2 0-0

SVKA

22:00 FT [8] Dunajska Stred 0 - 3 Spartak Trnava [2] - 1/4 0-2

SLOA

22:00 FT [7] Domzale 3 - 3 Maribor [3] +1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [11] Rapid Wien 0 - 3 Sturm Graz [2] +0 0-1

JORA

22:00 FT [5] Sheikh Hussein 2 - 4 Al Salt [3] 0-1

CHIA

22:00 FT [10] Nublense 1 - 2 San. Wanderers [17] - 1 1/4 1-0

NPA

22:00 FT 1 [15] Marumo Gallants FC 0 - 0 Kaizer Chiefs [13] 0-0

AZEA

22:15 FT [5] Sumqayit 0 - 0 Gabala FC [1] +0 0-0

GREA

22:15 FT [12] Lamia FC 2 - 2 Panetolikos [7] - 1/4 1-1

WCFS

22:30 FT [B-1] Nga Futsal 1 - 1 Argentina Futsal [F-1] +0 0-0

TS 45': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-5

ANHA

22:30 FT 2 [10] Arsenal 3 - 1 Tottenham [11] 1 - 1/4 3-0

ITA3

22:30 FT [A-4] AC Renate 3 - 0 Pro Sesto [A-20] - 3/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-15] Aurora Pro Patria 1 - 2 Padova [A-3] +1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [A-13] Giana Erminio 0 - 1 Albinoleffe [A-1] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-12] Pergolettese 2 - 2 Virtus Verona [A-18] +0 0-1

ITA3

22:30 FT [A-11] Fiorenzuola 2 - 3 US Seregno [A-14] - 1/2 1-1

ITA3

22:30 FT 1 [A-9] Mantova 2 - 1 Piacenza [A-16] +0 1-1

DUA

22:30 FT [5] Freiburg 3 - 0 Augsburg [15] 1 - 1/2 3-0

POLA

22:30 FT [8] Wisla Krakow 0 - 1 Pogon Szczecin [4] +0 0-1

FINA

22:30 FT [2] Helsinki 0 - 1 Inter Turku [3] - 1/2 0-0

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 4 - 2 KTP Kotka [12] - 1 1/4 3-2

FINA

22:30 FT [6] Ilves Tampere 0 - 0 Honka [8] +0 0-0

FINA

22:30 FT [4] Seinajoen JK 4 - 1 Lahti [7] - 3/4 3-0

FINA

22:30 FT [11] AC Oulu 0 - 1 Haka [10] +0 0-1

FINA

22:30 FT [1] KuPS 0 - 0 HIFK [5] - 1 0-0

TDA

22:30 FT [10] Hacken 1 - 1 Hammarby [6] +0 1-1

TDA

22:30 FT [4] Norrkoping 2 - 1 Varbergs BoIS [8] - 1 1/4 1-1

URUA

22:30 FT [7] CA Fenix 1 - 1 CA Torque [6] 1 +3/4 1-1

GHQG

22:59 FT [29] Nepal 2 - 7 Oman [28] 1-2

ITA

22:59 FT 2 [6] Lazio 3 - 2 Roma [4] 4 - 1/4 2-1

NGA

22:59 FT 2 [4] Krasnodar 3 - 0 FK Sochi [5] - 1/4 2-0

POLB

22:59 FT 1 [8] Sandecja 0 - 1 LKS Lodz [5] +1/4 0-0

MKDA

22:59 FT [4] Academy Pandev 1 - 3 Shkupi [1] 0-0

ISRA

22:59 FT 1 [14] Maccabi Netanya 0 - 2 Hapoel Hadera [6] - 1/4 0-0

ISRB

22:59 FT [10] Hapoel Acre 1 - 1 Sektzia Nes Tziona [12] +0 0-1

ISRB

22:59 FT [7] HR Letzion 1 - 4 Hapoel Kfar Saba [1] +1/2 1-0

ISRB

22:59 FT [16] Beitar TA Ramla 0 - 0 AS Ashdod [3] 0-0

MDVA

22:59 FT [2] Petrocub 3 - 0 FC Balti [4] 2-0

NORA

22:59 FT [14] Brann 3 - 1 Kristiansund [4] - 1/4 1-1

NORA

22:59 FT 1 [11] Sandefjord 0 - 3 Stabaek [15] - 3/4 0-1

NORA

22:59 FT [2] Molde 2 - 2 Viking [6] - 1 1/2 1-0

NORA

22:59 FT [8] Haugesund 1 - 3 Odd Grenland [10] - 3/4 1-1

NORA

22:59 FT [3] Rosenborg 3 - 1 Mjondalen [16] - 1 1/2 1-0

NORB

22:59 FT [1] HamKam 3 - 1 FK Jerv [3] - 1 2-0

SRBA

22:59 FT [11] FK Metalac GM 4 - 1 FK Radnicki 1923 [7] - 3/4 1-1

CYPA

22:59 FT 1 [5] AEL Limassol 0 - 1 Apollon Limassol [1] +0 0-0

TNKA

22:59 FT [10] Galatasaray 2 - 1 Goztepe [18] - 1 0-1

TNKB

22:59 FT [18] Bursaspor 0 - 4 Ankaragucu [2] +1/4 0-2

DENA

22:59 FT [7] Brondby 2 - 1 Aalborg BK [3] - 1/4 0-1

PERA

22:59 FT [7] Cesar Vallejo 2 - 0 Dep. Municipal [10] - 1/2 1-0

TBNB

23:15 FT 1 [8] Real Oviedo 0 - 0 Girona [14] - 1/4 0-0

BULA

23:15 FT [1] Ludogorets 3 - 1 Botev Vratsa [9] - 2 1/2 3-1

TBNA

23:30 FT 2 [5] Rayo Vallecano 3 - 1 Cadiz [14] 4 - 3/4 2-1

TBNA

23:30 FT 1 [2] Real Sociedad 1 - 0 Elche [15] 3 - 1 0-0

BIA

23:30 FT [11] Oostende 2 - 2 Anderlecht [5] +1 2-0

ISRA

23:30 FT [12] Ashdod 2 - 0 Beitar Jerusalem [8] +1/4 2-0

UKRA

23:30 FT [7] Desna Chernigiv 1 - 2 Metalist Kharkiv [9] - 3/4 1-1

QATA

23:30 FT [12] Qatar SC 0 - 2 Al Arabi (QAT) [3] +1/4 0-1

QATA

23:30 FT [1] Al Sadd 7 - 2 Shamal [7] - 2 3/4 3-1

ARGA

23:30 FT [B-9] Union Santa Fe 2 - 0 Patronato Parana [B-11] - 1/4 0-0

BDNA

00:00 FT [16] Santa Clara 1 - 1 Braga [5] +1/2 0-0

MLTA

00:00 FT [3] Sirens 2 - 2 Sliema Wanderers [12] +0 0-0

MNEA

00:00 FT [3] Mornar Bar 0 - 2 Sutjeska [1] 0-2

CZEA

00:00 FT [2] Slavia Praha 4 - 1 Hradec Kralove [7] - 2 2-0

KUWC

00:00 FT [3] Al Kuwait 2 - 1 Kazma [7] 1-0

CHIB

00:00 FT [3] Dep. Copiapo 4 - 1 San Luis Qui. [15] 0-1

CHIB

00:00 FT 1 [13] Cobreloa 1 - 2 CCDA Fernandez Vial [10] 0-1