KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ Giao Hữu CLB

Kết quả Giao Hữu CLB

 
 
Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

Kết quả Giao Hữu CLB, Fri ngày 01/01

16:00 FT Khánh Hòa 2 - 3 SHB Đà Nẵng 1-2
18:15 FT BCM Bình Dương 2 - 1 Nam Định -

Kết quả Giao Hữu CLB, Sat ngày 02/01

17:00 FT TP.HCM 2 - 1 Hà Nội FC 0-1
19:30 FT Bình Định 1 - 1 Sài Gòn FC 1-1

Kết quả Giao Hữu CLB, Sun ngày 03/01

16:00 FT Nam Định 1 - 1 HA Gia Lai 1-1
19:15 FT BCM Bình Dương 0 - 0 Khánh Hòa 0-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Tue ngày 05/01

16:00 FT HA Gia Lai 2 - 1 Khánh Hòa 0-1
18:15 FT 1 BCM Bình Dương 0 - 0 SHB Đà Nẵng 0-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Wed ngày 06/01

17:00 FT Banik Ostrava 0 - 1 SK Prostejov - 1 3/4 0-0
20:00 FT Sparta Praha 6 - 0 MFK Chrudim 2-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Thứu ngày 07/01

00:00 FT Sigma Olomouc 2 - 1 Spartak Trnava - 1 1/4 0-0
20:00 Hoãn Universitaea Cluj - Gaz Metan Medias -

Kết quả Giao Hữu CLB, Fri ngày 08/01

17:00 FT Lausanne Sports 1 - 1 Neuchatel Xamax - 1 1/4 0-1
17:00 FT Aca. Clinceni 4 - 1 Arges Pitesti - 1/2 1-0
22:15 FT HNK Rijeka 0 - 1 MOL Fehervar FC - 1/4 0-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Sat ngày 09/01

00:00 FT Teplice 1 - 0 Vik.Zizkov - 3/4 0-0
15:30 FT TP.HCM 1 - 0 An Giang - 2 1/4 0-0
15:30 FT Nam Định 1 - 0 HL Hà Tĩnh +0 -
17:00 FT Basel 2 - 2 Thun 2-2
17:00 FT Jablonec 1 - 3 Dukla Praha 1-2
18:00 FT Sonderjyske 6 - 0 Aarhus Fremad - 1 1/2 3-0
18:30 FT Lugano 3 - 0 Chiasso 1-0
19:00 FT St.Polten 2 - 1 Vorwarts Steyr - 1 1/4 0-0
20:00 FT MFk Karvina 0 - 0 Fotbal Trinec - 1 1/2 0-0
20:00 FT FC Mariupol 1 - 3 Slovan Liberec 1-3
20:00 FT Mlada Boleslav 0 - 1 Bohemians 1905 - 1/4 -
20:00 FT Vaduz 2 - 3 Winterthur 1-0
20:00 FT Zurich 3 - 1 Luzern 1-0
20:00 Hoãn RB Salzburg - Gornik Zabrze -
20:00 FT Spartak Trnava 1 - 0 Brno 1-0
20:00 FT Diosgyori 1 - 0 Debreceni 1-0
20:30 FT NK Osijek 2 - 3 Sturm Graz 0-2
21:00 FT Lask 3 - 1 Austria Wien 1-0
21:00 FT Vik.Plzen 5 - 2 Hradec Kralove 3-0
21:00 FT Wil 1900 1 - 4 St. Gallen +1 1/4 0-0
21:00 Hoãn Servette - Grasshoppers -
21:00 FT Budafoki MTE 1 - 1 Slovacko 0-1

Kết quả Giao Hữu CLB, Sun ngày 10/01

19:00 Hoãn Sparta Praha - C. Budejovice -
21:00 FT MOL Fehervar FC 1 - 3 Sturm Graz +1/4 0-2

Kết quả Giao Hữu CLB, Tue ngày 12/01

21:00 FT Hartberg 4 - 2 Blau Weiss Linz - 1 2-1
21:00 FT Young Boys 4 - 1 Chiasso - 1 3/4 2-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Wed ngày 13/01

16:00 Hoãn MTK Budapest - Vasas Budapest -
17:00 FT LASK Juniors 4 - 4 Lask +2 1/4 1-2
17:00 Hoãn Budapest Honved - Nitra -
18:59 Hoãn Servette - Neuchatel Xamax -
19:00 Hoãn Sered - MFK Dubnica -
20:00 FT Nyiregyhaza 4 - 3 Paksi 1-2
20:00 FT NK Varazdin 4 - 0 Rudes Zagreb 1-0
20:00 Hoãn Grasshoppers - Luzern -
20:00 FT Ujpest 0 - 3 Gyori ETO 0-1
20:30 FT Istra 1961 1 - 0 Lok. Zagreb +0 1-0
20:45 FT HNK Rijeka 3 - 0 HNK Gorica 2-0
21:00 FT Stal Mielec 0 - 0 Cska Sofia +1/4 0-0
21:00 FT Aarau 0 - 5 Basel 0-2
21:00 FT Hartberg 3 - 0 SKU Amstetten - 1 3-0
22:59 FT Cracovia Krakow 3 - 1 Puszcza Nie. - 3/4 1-1

Kết quả Giao Hữu CLB, Thứu ngày 14/01

18:00 FT Sonderjyske 1 - 1 Odense BK - 1/4 0-0
19:00 FT Dinamo Zagreb 2 - 1 MOL Fehervar FC 1-1
20:00 FT AC Horsens 2 - 2 Skive IK 1-0
20:00 FT Jagiellonia 2 - 1 Zaglebie Lubin 0-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Fri ngày 15/01

17:00 FT Kobenhavn 2 - 2 Hvidovre IF - 2 1-1
18:30 FT TPS Turku 1 - 7 Ilves Tampere +1 3/4 1-4
18:30 FT Lechia GD 3 - 0 Sokol Ostroda 2-0
19:30 FT Piast Gliwice 2 - 1 Zorya +1/4 1-0
20:00 FT 1 Aarhus AGF 2 - 2 Viborg - 1 0-1
20:00 Hoãn Legia Wars. - Emirates Club -
20:00 FT Domzale 3 - 0 NK Bravo 2-0
20:00 FT NK Osijek 1 - 2 Koper 1-0
20:30 Hoãn Thun - Lausanne Sports -
20:30 Hoãn Antwerpen - Lommel -
20:30 FT HNK Rijeka 4 - 2 Budafoki MTE 3-0
21:00 FT Pogon Szczecin 0 - 2 Warta Poznan 0-0
21:00 FT 1 Rapid Wien 3 - 1 Admira 2-1

Kết quả Giao Hữu CLB, Sat ngày 16/01

00:30 FT Vaduz 5 - 1 Dornbirn 1-0
17:15 FT NK Osijek 2 - 2 MOL Fehervar FC - 1/4 1-0
17:30 FT RB Salzburg 6 - 0 Vorwarts Steyr - 2 1/2 1-0
18:00 FT Senica 2 - 1 SK Lisen - 1/4 1-0
18:00 FT Nordsjaelland 4 - 2 Helsingor - 1 1-0
18:00 FT FC Mynai 0 - 1 Varda SE 0-1
18:59 Hoãn Slask Wroclaw - Slo. Bratislava -
18:59 Hoãn Miedz Legnica - Slask Wroclaw -
18:59 Hoãn Anderlecht - Union Saint-Gilloise -
19:00 FT Wisla Krakow 2 - 2 MSK Zilina - 3/4 1-1
19:00 FT Randers 5 - 3 Esbjerg FB - 1/2 1-1
19:00 FT Young Boys 5 - 1 Stade L. Ouchy 3-0
19:00 Hoãn Wisla Krakow - MSK Zilina -
19:00 FT Wisla Plock 2 - 0 Wigry Suwalki 2-0
19:00 FT Lok. Zagreb 1 - 1 Sibenik - 1/4 1-0
19:00 FT Cracovia Krakow 0 - 2 Nieciecza +1/4 0-0
19:00 FT Brondby 1 - 2 Kolding IF 0-0
19:30 FT Seinajoen JK 1 - 2 Haka -
20:00 Hoãn Servette - Neuchatel Xamax -
20:00 FT St.Polten 0 - 1 Blau Weiss Linz - 1 0-1
20:00 Hoãn Austria Wien - Horn - 1 1/2 -
20:00 FT Puskas Akademia 5 - 0 Ujpest 3-0
20:00 FT SV Ried 3 - 1 LASK Juniors 3-1
20:00 Hoãn Liefering - Wacker Tirol -
20:30 FT Diosgyori 3 - 2 Mezokovesdi SE 0-2
20:30 FT Hartberg 1 - 3 Austria Klagenfurt - 1/2 0-1
20:30 FT FC Mariupol 2 - 2 Rakow Czestochowa 1-1
20:30 Hoãn Basel - Chiasso -
20:30 Hoãn Lahti - EIF Ekenas -
21:00 FT St. Gallen 2 - 0 SCR Altach - 1 1-0
21:00 FT Grasshoppers 3 - 2 Aust Lustenau 1-0
21:00 FT Lask 5 - 0 SV Lafnitz - 2 3-0
22:00 FT Young Boys 3 - 2 Aarau 3-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Sun ngày 17/01

17:00 Hoãn Lommel - KV Mechelen -
18:00 FT Vejle 3 - 1 Aarhus Fremad 0-1
18:59 Hoãn Stal Mielec - Alanyaspor -
19:00 FT Zaglebie Lubin 1 - 2 Partizan 1-1
20:00 Hoãn Ostersunds - Ferencvaros -
20:00 Hoãn Zurich - Winterthur -
21:00 FT Jagiellonia 3 - 0 Radnicki Nis 1-0
21:00 Hoãn Kriens - Luzern -
21:00 FT Din. Moscow 0 - 2 Lech Poznan 0-2

Kết quả Giao Hữu CLB, Mon ngày 18/01

17:00 FT Sturm Graz 3 - 0 Kapfenberg 2-0
20:10 FT Legia Wars. 2 - 0 Dinamo Kiev 2-0
21:00 FT Krylya Sovetov 4 - 1 Spartak Subotica 0-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Tue ngày 19/01

18:00 FT Senica 2 - 1 FK Blansko - 1/2 0-1
19:00 FT Aarhus AGF 2 - 0 Midtjylland 1-0
21:00 FT O.Ljubljana 0 - 2 Podbeskidzie - 1/4 0-1
21:00 FT Zorya 2 - 2 Vojvodina 1-1
21:30 FT Slask Wroclaw 2 - 2 Olimpik Donetsk 1-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Wed ngày 20/01

00:00 FT AC Horsens 4 - 0 Middelfart 3-0
01:30 FT Fola Esch 2 - 0 Rodange 91 1-0
17:00 FT FK Metalac GM 3 - 0 Borac - 1 1-0
18:00 FT Zaglebie Sosno 2 - 2 Wisla Krakow +1/2 0-1
18:00 FT Silkeborg IF 3 - 5 Sonderjyske +1/2 0-1
19:00 FT Randers 3 - 1 Aalborg BK - 1/4 0-0
19:00 FT Kobenhavn 3 - 2 Helsingor - 2 1-1
20:00 Hoãn Nitra - Fotbal Trinec -
20:30 FT MSK Zilina 2 - 0 FK Pohronie - 1 1-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Thứu ngày 21/01

18:00 FT Odense BK 4 - 1 Esbjerg FB 2-0
21:00 FT Din. Moscow 2 - 0 Rakow Czestochowa 1-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Fri ngày 22/01

00:30 Hoãn LASK Juniors - Austria Klagenfurt -
15:00 FT Etimesgut BS 1 - 0 Tom Tomsk -
16:00 FT Cukaricki 1 - 0 Maribor +1/4 1-0
18:00 FT Odra Opole 1 - 2 Puszcza Nie. 1-0
19:00 FT Zaglebie Lubin 3 - 1 Arda Kardzhali 2-0
19:00 FT Elfsborg 3 - 0 Hacken 0-0
19:00 FT Warta Poznan 3 - 1 Widzew Lodz - 3/4 2-0
19:00 FT Fremad Amager 1 - 4 Lyngby -
19:00 FT Krasnodar B 1 - 3 Ural S.r. 0-1
19:00 FT Kolding IF 2 - 2 Randers +1/2 1-2
20:00 FT Baltika 2 - 0 FK Vozdovac 1-0
20:00 FT Kapfenberg 4 - 1 Nafta 1903 1-1
20:30 FT Liefering 0 - 1 SKU Amstetten - 1 0-0
20:30 FT Nordsjaelland 2 - 1 Viborg 0-0
21:00 FT Mladost Lucani 3 - 2 FK Orenburg 1-1
21:00 FT Pogon Szczecin 2 - 2 Arka Gdynia - 1 1/4 0-1
21:15 FT Ajman 0 - 0 Dinamo Kiev -
21:30 FT Lechia GD 2 - 0 Wisla Plock - 1/2 2-0
22:00 FT Slask Wroclaw 0 - 4 Crvena Zvezda 0-2

Kết quả Giao Hữu CLB, Sat ngày 23/01

16:30 Hoãn Helsingor - Hellerup -
17:00 FT GKS Tychy 5 - 1 Fotbal Trinec - 1/4 2-0
18:00 FT B93 Kobenhavn 0 - 2 HB Koge 0-0
19:00 Hoãn Wisla Krakow - Spartak Trnava -
19:00 FT Slo. Bratislava 2 - 2 Gornik Zabrze 2-0
19:00 FT Zaglebie Sosno 0 - 1 Korona Kielce 0-0
19:00 FT Cracovia Krakow 3 - 2 MSK Zilina - 3/4 2-1
20:00 FT Aarhus AGF 2 - 1 Brondby +0 0-1
20:45 FT Ilves Tampere 5 - 3 Seinajoen JK 3-2
21:00 FT LASK Juniors 0 - 2 Vorwarts Steyr 0-1
21:00 Hoãn Wacker Innsbruck - Dornbirn -
21:00 FT Koper 2 - 0 Tabor Sezana 0-0
21:00 FT Arsenal-Tula 1 - 0 Novi Pazar 0-0
22:00 FT Shakhtar Donetsk 2 - 2 Ludogorets 1-0
23:40 FT Helsinki 1 - 0 Haka 1-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Sun ngày 24/01

14:00 FT Bate Borisov 4 - 3 Isloch - 3/4 1-2
14:00 FT Pakhtakor 0 - 3 Zenit 0-2
16:00 FT Rubin Kazan 3 - 2 PFC Sochi 1-2
17:30 FT Kolding IF 1 - 1 AC Horsens 1-0
19:00 FT Midtjylland 3 - 1 Aalborg BK 2-0
19:00 FT Silkeborg IF 0 - 1 Vejle 0-1
20:00 FT Zenit 2 - 0 Shakhter Soligo. 2-0
21:00 FT Khimki 1 - 3 CM Celje 0-0
22:00 FT PFK Aleksandriya 4 - 1 Makedonija 2-0
23:30 FT Rostov 1 - 0 Ostersunds 1-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Mon ngày 25/01

19:00 Hoãn Zorya - Shkendija -
21:00 FT Ufa 0 - 1 Crvena Zvezda 0-1
21:00 Hoãn Khimki - Arda Kardzhali -
21:30 FT Slavia Sofia 0 - 1 Vojvodina 0-0
22:00 Hoãn Maribor - Shakhtar Donetsk -
22:00 FT Dnipro 2 - 0 Cukaricki -
22:30 FT Spartak Subotica 0 - 5 Torpedo Moscow 0-2

Kết quả Giao Hữu CLB, Tue ngày 26/01

18:00 FT Esbjerg FB 0 - 0 Vejle +1/4 0-0
18:59 Hoãn Dnipro - Indija -
19:00 FT Odense BK 0 - 1 Randers - 1/4 0-1
19:00 FT Helsingor 1 - 0 Lyngby +1/4 1-0
21:00 FT Zorya 1 - 1 Shkendija 1-1
21:00 FT PFK Aleksandriya 1 - 1 CSKA 1948 Sofia 1-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Wed ngày 27/01

15:00 FT Zenit 3 - 2 Ural S.r. -
18:00 FT Renova 3 - 3 Rabotnicki 2-2
18:00 FT Sonderjyske 1 - 1 AC Horsens +1/4 0-1
18:30 FT Aalborg BK 0 - 1 Lyngby - 3/4 0-1
19:00 FT Odense BK 2 - 1 HB Koge - 3/4 0-1
19:15 FT Kobenhavn 6 - 1 Aarhus AGF -
21:00 FT Lok. Moscow 3 - 1 Ostersunds 1-1
21:30 FT 1 Krylya Sovetov 1 - 1 CM Celje 1-0

Kết quả Giao Hữu CLB, Thứu ngày 28/01

18:59 Hoãn Maribor - Crvena Zvezda -
19:00 FT Midtjylland 0 - 2 Silkeborg IF 0-0
20:00 FT Radnicki Nis 1 - 0 LKS Lodz 0-0
20:00 FT Kolding IF 1 - 0 Sonderjyske +1/4 0-0
20:00 FT Mladost Lucani 2 - 2 Vorskla 2-2
21:00 Ufa - Spartak Subotica 0-0
21:00 Akhmat Groznyi - Vojvodina 0-0
22:59 Molde - Brattvag IL - 3 -

Kết quả Giao Hữu CLB, Fri ngày 29/01

18:00 Midtjylland - Esbjerg FB -
18:00 Midtjylland - Esbjerg FB -
18:59 O.Ljubljana - Kapfenberg -
18:59 Sandecja - Puszcza Nie. -
18:59 Pirin Blagoevgrad - Cska Sofia -
19:00 Hobro I.K. - Vendsyssel FF -
20:00 Liefering - Austria Klagenfurt -
22:30 Norrby - Hacken -

Kết quả Giao Hữu CLB, Sat ngày 30/01

17:00 GKS Tychy - Ruch Chorzow -
17:00 Vik.Zizkov - Slavoj Vysehrad -
19:30 Seinajoen JK - VPS Vaasa -
21:00 Helsinki - KuPS -

Kết quả Giao Hữu CLB mới nhất

Kết quả bóng đá Giao Hữu CLB 2020/2021 - Cập nhật kết quả bóng đá trực tuyến Giao Hữu CLB các trận đấu đêm qua, rạng sáng nay, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra ngày 28/01/2021 nhanh và chính xác nhất.

 

Kqbd Giao Hữu CLB được cập nhật chi tiết nhất với đầy đủ thông tin như cập nhật số phút, tỷ tỷ số hiệp 1 (H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.. chuẩn từng phút.

 

Kết quả Giao Hữu CLB được bóng đá Wap được thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo MÙA BÓNG, vòng đấu (vòng 1,2 3, 4 hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết, trận chung kết) sẽ giúp quý vị dễ dạng theo dõi.

 

Kết quả bóng đá Quốc Tế được cập nhật liên tục. Kết quả Giao Hữu CLB tự động reload theo thời gian thực.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Kết quả thi đấu

Thứ Năm, 28/01/2021

Chủ nhà Tỷ số Khách
FT Khánh Hòa 2 - 3 SHB Đà Nẵng
FT BCM Bình Dương 2 - 1 Nam Định
FT TP.HCM 2 - 1 Hà Nội FC
FT Bình Định 1 - 1 Sài Gòn FC
FT Nam Định 1 - 1 HA Gia Lai
FT BCM Bình Dương 0 - 0 Khánh Hòa
FT HA Gia Lai 2 - 1 Khánh Hòa
FT BCM Bình Dương 0 - 0 SHB Đà Nẵng
FT Banik Ostrava 0 - 1 SK Prostejov
FT Sparta Praha 6 - 0 MFK Chrudim
FT Sigma Olomouc 2 - 1 Spartak Trnava
Hoãn Universitaea Cluj 20:00 Gaz Metan Medias
FT Lausanne Sports 1 - 1 Neuchatel Xamax
FT Aca. Clinceni 4 - 1 Arges Pitesti
FT HNK Rijeka 0 - 1 MOL Fehervar FC
FT Teplice 1 - 0 Vik.Zizkov
FT TP.HCM 1 - 0 An Giang
FT Nam Định 1 - 0 HL Hà Tĩnh
FT Basel 2 - 2 Thun
FT Jablonec 1 - 3 Dukla Praha
FT Sonderjyske 6 - 0 Aarhus Fremad
FT Lugano 3 - 0 Chiasso
FT St.Polten 2 - 1 Vorwarts Steyr
FT MFk Karvina 0 - 0 Fotbal Trinec
FT FC Mariupol 1 - 3 Slovan Liberec
FT Mlada Boleslav 0 - 1 Bohemians 1905
FT Vaduz 2 - 3 Winterthur
FT Zurich 3 - 1 Luzern
Hoãn RB Salzburg 20:00 Gornik Zabrze
FT Spartak Trnava 1 - 0 Brno
FT Diosgyori 1 - 0 Debreceni
FT NK Osijek 2 - 3 Sturm Graz
FT Lask 3 - 1 Austria Wien
FT Vik.Plzen 5 - 2 Hradec Kralove
FT Wil 1900 1 - 4 St. Gallen
Hoãn Servette 21:00 Grasshoppers
FT Budafoki MTE 1 - 1 Slovacko
Hoãn Sparta Praha 19:00 C. Budejovice
FT MOL Fehervar FC 1 - 3 Sturm Graz
FT Hartberg 4 - 2 Blau Weiss Linz
FT Young Boys 4 - 1 Chiasso
Hoãn MTK Budapest 16:00 Vasas Budapest
FT LASK Juniors 4 - 4 Lask
Hoãn Budapest Honved 17:00 Nitra
Hoãn Servette 18:59 Neuchatel Xamax
Hoãn Sered 19:00 MFK Dubnica
FT Nyiregyhaza 4 - 3 Paksi
FT NK Varazdin 4 - 0 Rudes Zagreb
Hoãn Grasshoppers 20:00 Luzern
FT Ujpest 0 - 3 Gyori ETO
FT Istra 1961 1 - 0 Lok. Zagreb
FT HNK Rijeka 3 - 0 HNK Gorica
FT Stal Mielec 0 - 0 Cska Sofia
FT Aarau 0 - 5 Basel
FT Hartberg 3 - 0 SKU Amstetten
FT Cracovia Krakow 3 - 1 Puszcza Nie.
FT Sonderjyske 1 - 1 Odense BK
FT Dinamo Zagreb 2 - 1 MOL Fehervar FC
FT AC Horsens 2 - 2 Skive IK
FT Jagiellonia 2 - 1 Zaglebie Lubin
FT Kobenhavn 2 - 2 Hvidovre IF
FT TPS Turku 1 - 7 Ilves Tampere
FT Lechia GD 3 - 0 Sokol Ostroda
FT Piast Gliwice 2 - 1 Zorya
FT Aarhus AGF 2 - 2 Viborg
Hoãn Legia Wars. 20:00 Emirates Club
FT Domzale 3 - 0 NK Bravo
FT NK Osijek 1 - 2 Koper
Hoãn Thun 20:30 Lausanne Sports
Hoãn Antwerpen 20:30 Lommel
FT HNK Rijeka 4 - 2 Budafoki MTE
FT Pogon Szczecin 0 - 2 Warta Poznan
FT Rapid Wien 3 - 1 Admira
FT Vaduz 5 - 1 Dornbirn
FT NK Osijek 2 - 2 MOL Fehervar FC
FT RB Salzburg 6 - 0 Vorwarts Steyr
FT Senica 2 - 1 SK Lisen
FT Nordsjaelland 4 - 2 Helsingor
FT FC Mynai 0 - 1 Varda SE
Hoãn Slask Wroclaw 18:59 Slo. Bratislava
Hoãn Miedz Legnica 18:59 Slask Wroclaw
Hoãn Anderlecht 18:59 Union Saint-Gilloise
FT Wisla Krakow 2 - 2 MSK Zilina
FT Randers 5 - 3 Esbjerg FB
FT Young Boys 5 - 1 Stade L. Ouchy
Hoãn Wisla Krakow 19:00 MSK Zilina
FT Wisla Plock 2 - 0 Wigry Suwalki
FT Lok. Zagreb 1 - 1 Sibenik
FT Cracovia Krakow 0 - 2 Nieciecza
FT Brondby 1 - 2 Kolding IF
FT Seinajoen JK 1 - 2 Haka
Hoãn Servette 20:00 Neuchatel Xamax
FT St.Polten 0 - 1 Blau Weiss Linz
Hoãn Austria Wien 20:00 Horn
FT Puskas Akademia 5 - 0 Ujpest
FT SV Ried 3 - 1 LASK Juniors
Hoãn Liefering 20:00 Wacker Tirol
FT Diosgyori 3 - 2 Mezokovesdi SE
FT Hartberg 1 - 3 Austria Klagenfurt
FT FC Mariupol 2 - 2 Rakow Czestochowa
Hoãn Basel 20:30 Chiasso
Hoãn Lahti 20:30 EIF Ekenas
FT St. Gallen 2 - 0 SCR Altach
FT Grasshoppers 3 - 2 Aust Lustenau
FT Lask 5 - 0 SV Lafnitz
FT Young Boys 3 - 2 Aarau
Hoãn Lommel 17:00 KV Mechelen
FT Vejle 3 - 1 Aarhus Fremad
Hoãn Stal Mielec 18:59 Alanyaspor
FT Zaglebie Lubin 1 - 2 Partizan
Hoãn Ostersunds 20:00 Ferencvaros
Hoãn Zurich 20:00 Winterthur
FT Jagiellonia 3 - 0 Radnicki Nis
Hoãn Kriens 21:00 Luzern
FT Din. Moscow 0 - 2 Lech Poznan
FT Sturm Graz 3 - 0 Kapfenberg
FT Legia Wars. 2 - 0 Dinamo Kiev
FT Krylya Sovetov 4 - 1 Spartak Subotica
FT Senica 2 - 1 FK Blansko
FT Aarhus AGF 2 - 0 Midtjylland
FT O.Ljubljana 0 - 2 Podbeskidzie
FT Zorya 2 - 2 Vojvodina
FT Slask Wroclaw 2 - 2 Olimpik Donetsk
FT AC Horsens 4 - 0 Middelfart
FT Fola Esch 2 - 0 Rodange 91
FT FK Metalac GM 3 - 0 Borac
FT Zaglebie Sosno 2 - 2 Wisla Krakow
FT Silkeborg IF 3 - 5 Sonderjyske
FT Randers 3 - 1 Aalborg BK
FT Kobenhavn 3 - 2 Helsingor
Hoãn Nitra 20:00 Fotbal Trinec
FT MSK Zilina 2 - 0 FK Pohronie
FT Odense BK 4 - 1 Esbjerg FB
FT Din. Moscow 2 - 0 Rakow Czestochowa
Hoãn LASK Juniors 00:30 Austria Klagenfurt
FT Etimesgut BS 1 - 0 Tom Tomsk
FT Cukaricki 1 - 0 Maribor
FT Odra Opole 1 - 2 Puszcza Nie.
FT Zaglebie Lubin 3 - 1 Arda Kardzhali
FT Elfsborg 3 - 0 Hacken
FT Warta Poznan 3 - 1 Widzew Lodz
FT Fremad Amager 1 - 4 Lyngby
FT Krasnodar B 1 - 3 Ural S.r.
FT Kolding IF 2 - 2 Randers
FT Baltika 2 - 0 FK Vozdovac
FT Kapfenberg 4 - 1 Nafta 1903
FT Liefering 0 - 1 SKU Amstetten
FT Nordsjaelland 2 - 1 Viborg
FT Mladost Lucani 3 - 2 FK Orenburg
FT Pogon Szczecin 2 - 2 Arka Gdynia
FT Ajman 0 - 0 Dinamo Kiev
FT Lechia GD 2 - 0 Wisla Plock
FT Slask Wroclaw 0 - 4 Crvena Zvezda
Hoãn Helsingor 16:30 Hellerup
FT GKS Tychy 5 - 1 Fotbal Trinec
FT B93 Kobenhavn 0 - 2 HB Koge
Hoãn Wisla Krakow 19:00 Spartak Trnava
FT Slo. Bratislava 2 - 2 Gornik Zabrze
FT Zaglebie Sosno 0 - 1 Korona Kielce
FT Cracovia Krakow 3 - 2 MSK Zilina
FT Aarhus AGF 2 - 1 Brondby
FT Ilves Tampere 5 - 3 Seinajoen JK
FT LASK Juniors 0 - 2 Vorwarts Steyr
Hoãn Wacker Innsbruck 21:00 Dornbirn
FT Koper 2 - 0 Tabor Sezana
FT Arsenal-Tula 1 - 0 Novi Pazar
FT Shakhtar Donetsk 2 - 2 Ludogorets
FT Helsinki 1 - 0 Haka
FT Bate Borisov 4 - 3 Isloch
FT Pakhtakor 0 - 3 Zenit
FT Rubin Kazan 3 - 2 PFC Sochi
FT Kolding IF 1 - 1 AC Horsens
FT Midtjylland 3 - 1 Aalborg BK
FT Silkeborg IF 0 - 1 Vejle
FT Zenit 2 - 0 Shakhter Soligo.
FT Khimki 1 - 3 CM Celje
FT PFK Aleksandriya 4 - 1 Makedonija
FT Rostov 1 - 0 Ostersunds
Hoãn Zorya 19:00 Shkendija
FT Ufa 0 - 1 Crvena Zvezda
Hoãn Khimki 21:00 Arda Kardzhali
FT Slavia Sofia 0 - 1 Vojvodina
Hoãn Maribor 22:00 Shakhtar Donetsk
FT Dnipro 2 - 0 Cukaricki
FT Spartak Subotica 0 - 5 Torpedo Moscow
FT Esbjerg FB 0 - 0 Vejle
Hoãn Dnipro 18:59 Indija
FT Odense BK 0 - 1 Randers
FT Helsingor 1 - 0 Lyngby
FT Zorya 1 - 1 Shkendija
FT PFK Aleksandriya 1 - 1 CSKA 1948 Sofia
FT