BẢNG XẾP HẠNG Giao Hữu CLB

Thông tin Bảng xếp hạng Giao Hữu CLB

Bảng xếp hạng bóng đá Giao Hữu CLB mới nhất hôm nay ngày 25/01/2021 được cập nhật liên tục theo thời gian thực, ngay sau khi trận đấu KẾT THÚC, thứ hạng các đội bóng CHÍNH XÁC nhất trong các website về bóng đá hiện nay.

 

Bảng xếp hạng Giao Hữu CLB tại bongdaWap cập nhật đầy đủ với những thông tin: thứ hạng, số trận, trận thắng - hòa - bài, bàn thắng - bàn bại - hiệu số, điểm mỗi đội và hơn nữa đó là thể hiện các thông tin phụ như lên hạng, xuống hạng, ...

 

BongdaWap.com cung cấp ĐẦY ĐỦ các loại BXH bóng đá Quốc Tế nhất: BXH Châu Á, BXH Tài xỉu, BXH phạt góc giúp quý vị theo dõi thông tin chính xác nhất.

 

  • - BXH Châu Á phục vụ cho quý vị quan tâm về tỷ lệ kèo bóng đá khi đưa đầy đủ thông tin về Thắng - Hòa - Bại cũng như thống kê tỷ lệ trung bình theo kèo bóng Châu Á.

  • - BXH Tài xỉu sẽ cho bạn biết các thông tin thống kê về số bàn thắng của các đội bóng và trung bình số bàn trên mỗi trận mà đội bóng ghi được.

  • - BXH Phạt góc cũng vô cùng thú vị với thống kê số lần phạt góc được hưởng và bị phạt với mỗi đội bóng.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Kết quả thi đấu

Thứ Hai, 25/01/2021

Chủ nhà Tỷ số Khách
FT Khánh Hòa 2 - 3 SHB Đà Nẵng
FT BCM Bình Dương 2 - 1 Nam Định
FT TP.HCM 2 - 1 Hà Nội FC
FT Bình Định 1 - 1 Sài Gòn FC
FT Nam Định 1 - 1 HA Gia Lai
FT BCM Bình Dương 0 - 0 Khánh Hòa
FT HA Gia Lai 2 - 1 Khánh Hòa
FT BCM Bình Dương 0 - 0 SHB Đà Nẵng
FT Banik Ostrava 0 - 1 SK Prostejov
FT Sparta Praha 6 - 0 MFK Chrudim
FT Sigma Olomouc 2 - 1 Spartak Trnava
Hoãn Universitaea Cluj 20:00 Gaz Metan Medias
FT Lausanne Sports 1 - 1 Neuchatel Xamax
FT Aca. Clinceni 4 - 1 Arges Pitesti
FT HNK Rijeka 0 - 1 MOL Fehervar FC
FT Teplice 1 - 0 Vik.Zizkov
FT TP.HCM 1 - 0 An Giang
FT Nam Định 1 - 0 HL Hà Tĩnh
FT Basel 2 - 2 Thun
FT Jablonec 1 - 3 Dukla Praha
FT Sonderjyske 6 - 0 Aarhus Fremad
FT Lugano 3 - 0 Chiasso
FT St.Polten 2 - 1 Vorwarts Steyr
FT MFk Karvina 0 - 0 Fotbal Trinec
FT FC Mariupol 1 - 3 Slovan Liberec
FT Mlada Boleslav 0 - 1 Bohemians 1905
FT Vaduz 2 - 3 Winterthur
FT Zurich 3 - 1 Luzern
Hoãn RB Salzburg 20:00 Gornik Zabrze
FT Spartak Trnava 1 - 0 Brno
FT Diosgyori 1 - 0 Debreceni
FT NK Osijek 2 - 3 Sturm Graz
FT Lask 3 - 1 Austria Wien
FT Vik.Plzen 5 - 2 Hradec Kralove
FT Wil 1900 1 - 4 St. Gallen
Hoãn Servette 21:00 Grasshoppers
FT Budafoki MTE 1 - 1 Slovacko
Hoãn Sparta Praha 19:00 C. Budejovice
FT MOL Fehervar FC 1 - 3 Sturm Graz
FT Hartberg 4 - 2 Blau Weiss Linz
FT Young Boys 4 - 1 Chiasso
Hoãn MTK Budapest 16:00 Vasas Budapest
FT LASK Juniors 4 - 4 Lask
Hoãn Budapest Honved 17:00 Nitra
Hoãn Servette 18:59 Neuchatel Xamax
Hoãn Sered 19:00 MFK Dubnica
FT Nyiregyhaza 4 - 3 Paksi
FT NK Varazdin 4 - 0 Rudes Zagreb
Hoãn Grasshoppers 20:00 Luzern
FT Ujpest 0 - 3 Gyori ETO
FT Istra 1961 1 - 0 Lok. Zagreb
FT HNK Rijeka 3 - 0 HNK Gorica
FT Stal Mielec 0 - 0 Cska Sofia
FT Aarau 0 - 5 Basel
FT Hartberg 3 - 0 SKU Amstetten
FT Cracovia Krakow 3 - 1 Puszcza Nie.
FT Sonderjyske 1 - 1 Odense BK
FT Dinamo Zagreb 2 - 1 MOL Fehervar FC
FT AC Horsens 2 - 2 Skive IK
FT Jagiellonia 2 - 1 Zaglebie Lubin
FT Kobenhavn 2 - 2 Hvidovre IF
FT TPS Turku 1 - 7 Ilves Tampere
FT Lechia GD 3 - 0 Sokol Ostroda
FT Piast Gliwice 2 - 1 Zorya
FT Aarhus AGF 2 - 2 Viborg
Hoãn Legia Wars. 20:00 Emirates Club
FT Domzale 3 - 0 NK Bravo
FT NK Osijek 1 - 2 Koper
Hoãn Thun 20:30 Lausanne Sports
Hoãn Antwerpen 20:30 Lommel
FT HNK Rijeka 4 - 2 Budafoki MTE
FT Pogon Szczecin 0 - 2 Warta Poznan
FT Rapid Wien 3 - 1 Admira
FT Vaduz 5 - 1 Dornbirn
FT NK Osijek 2 - 2 MOL Fehervar FC
FT RB Salzburg 6 - 0 Vorwarts Steyr
FT Senica 2 - 1 SK Lisen
FT Nordsjaelland 4 - 2 Helsingor
FT FC Mynai 0 - 1 Varda SE
Hoãn Slask Wroclaw 18:59 Slo. Bratislava
Hoãn Miedz Legnica 18:59 Slask Wroclaw
Hoãn Anderlecht 18:59 Union Saint-Gilloise
FT Wisla Krakow 2 - 2 MSK Zilina
FT Randers 5 - 3 Esbjerg FB
FT Young Boys 5 - 1 Stade L. Ouchy
Hoãn Wisla Krakow 19:00 MSK Zilina
FT Wisla Plock 2 - 0 Wigry Suwalki
FT Lok. Zagreb 1 - 1 Sibenik
FT Cracovia Krakow 0 - 2 Nieciecza
FT Brondby 1 - 2 Kolding IF
FT Seinajoen JK 1 - 2 Haka
Hoãn Servette 20:00 Neuchatel Xamax
FT St.Polten 0 - 1 Blau Weiss Linz
Hoãn Austria Wien 20:00 Horn
FT Puskas Akademia 5 - 0 Ujpest
FT SV Ried 3 - 1 LASK Juniors
Hoãn Liefering 20:00 Wacker Tirol
FT Diosgyori 3 - 2 Mezokovesdi SE
FT Hartberg 1 - 3 Austria Klagenfurt
FT FC Mariupol 2 - 2 Rakow Czestochowa
Hoãn Basel 20:30 Chiasso
Hoãn Lahti 20:30 EIF Ekenas
FT St. Gallen 2 - 0 SCR Altach
FT Grasshoppers 3 - 2 Aust Lustenau
FT Lask 5 - 0 SV Lafnitz
FT Young Boys 3 - 2 Aarau
Hoãn Lommel 17:00 KV Mechelen
FT Vejle 3 - 1 Aarhus Fremad
Hoãn Stal Mielec 18:59 Alanyaspor
FT Zaglebie Lubin 1 - 2 Partizan
Hoãn Ostersunds 20:00 Ferencvaros
Hoãn Zurich 20:00 Winterthur
FT Jagiellonia 3 - 0 Radnicki Nis
Hoãn Kriens 21:00 Luzern
FT Din. Moscow 0 - 2 Lech Poznan
FT Sturm Graz 3 - 0 Kapfenberg
FT Legia Wars. 2 - 0 Dinamo Kiev
FT Krylya Sovetov 4 - 1 Spartak Subotica
FT Senica 2 - 1 FK Blansko
FT Aarhus AGF 2 - 0 Midtjylland
FT O.Ljubljana 0 - 2 Podbeskidzie
FT Zorya 2 - 2 Vojvodina
FT Slask Wroclaw 2 - 2 Olimpik Donetsk
FT AC Horsens 4 - 0 Middelfart
FT Fola Esch 2 - 0 Rodange 91
FT FK Metalac GM 3 - 0 Borac
FT Zaglebie Sosno 2 - 2 Wisla Krakow
FT Silkeborg IF 3 - 5 Sonderjyske
FT Randers 3 - 1 Aalborg BK
FT Kobenhavn 3 - 2 Helsingor
Hoãn Nitra 20:00 Fotbal Trinec
FT MSK Zilina 2 - 0 FK Pohronie
FT Odense BK 4 - 1 Esbjerg FB
FT Din. Moscow 2 - 0 Rakow Czestochowa
Hoãn LASK Juniors 00:30 Austria Klagenfurt
FT Etimesgut BS 1 - 0 Tom Tomsk
FT Cukaricki 1 - 0 Maribor
FT Odra Opole 1 - 2 Puszcza Nie.
FT Zaglebie Lubin 3 - 1 Arda Kardzhali
FT Elfsborg 3 - 0 Hacken
FT Warta Poznan 3 - 1 Widzew Lodz
FT Fremad Amager 1 - 4 Lyngby
FT Krasnodar B 1 - 3 Ural S.r.
FT Kolding IF 2 - 2 Randers
FT Baltika 2 - 0 FK Vozdovac
FT Kapfenberg 4 - 1 Nafta 1903
FT Liefering 0 - 1 SKU Amstetten
FT Nordsjaelland 2 - 1 Viborg
FT Mladost Lucani 3 - 2 FK Orenburg
FT Pogon Szczecin 2 - 2 Arka Gdynia
FT Ajman 0 - 0 Dinamo Kiev
FT Lechia GD 2 - 0 Wisla Plock
FT Slask Wroclaw 0 - 4 Crvena Zvezda
Hoãn Helsingor 16:30 Hellerup
FT GKS Tychy 5 - 1 Fotbal Trinec
FT B93 Kobenhavn 0 - 2 HB Koge
Hoãn Wisla Krakow 19:00 Spartak Trnava
FT Slo. Bratislava 2 - 2 Gornik Zabrze
FT Zaglebie Sosno 0 - 1 Korona Kielce
FT Cracovia Krakow 3 - 2 MSK Zilina
FT Aarhus AGF 2 - 1 Brondby
FT Ilves Tampere 5 - 3 Seinajoen JK
FT LASK Juniors 0 - 2 Vorwarts Steyr
Hoãn Wacker Innsbruck 21:00 Dornbirn
FT Koper 2 - 0 Tabor Sezana
FT Arsenal-Tula 1 - 0 Novi Pazar
FT Shakhtar Donetsk 2 - 2 Ludogorets
FT Helsinki 1 - 0 Haka
FT Bate Borisov 4 - 3 Isloch
FT Pakhtakor 0 - 3 Zenit
FT Rubin Kazan 3 - 2 PFC Sochi
FT Kolding IF 1 - 1 AC Horsens
FT Silkeborg IF 0 - 1 Vejle
FT Midtjylland 3 - 1 Aalborg BK
FT Zenit 2 - 0 Shakhter Soligo.
FT Khimki 1 - 3 CM Celje
FT PFK Aleksandriya 4 - 1 Makedonija
FT Rostov 1 - 0 Ostersunds
25/01 Spartak Subotica 18:59 Torpedo Moscow
25/01 Slavia Sofia 18:59 Vojvodina
25/01 Ufa 18:59 Crvena Zvezda
25/01 Dnipro 18:59 Cukaricki
25/01 Zorya 18:59 Shkendija
25/01 Khimki 21:00 Arda Kardzhali
25/01 Maribor 23:00 Shakhtar Donetsk
30/01 Seinajoen JK 19:30 VPS Vaasa
30/01 Helsinki 21:00 KuPS
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man Utd 19 11 40
2 Man City 18 18 38
3 Leicester City 19 14 38
4 Liverpool 19 15 34
5 Tottenham 18 16 33
6 Everton 17 7 32
7 West Ham Utd 19 5 32
8 Aston Villa 17 13 29
9 Chelsea 19 10 29
10 Southampton 18 5 29
11 Arsenal 19 4 27
12 Leeds Utd 18 -4 23
13 Crystal Palace 19 -11 23
14 Wolves 19 -8 22
15 Burnley 18 -12 19
16 Newcastle 19 -14 19
17 Brighton 19 -7 17
18 Fulham 18 -12 12
19 West Brom 19 -28 11
20 Sheffield Utd 19 -22 5