Thông tin vua phá lưới Giao Hữu CLB

Vua phá lưới Giao Hữu CLB mới nhất - Cập nhật thông tin TOP cầu thủ ghi bàn thuộc các giải đấu bóng đá.

 

BongdaWap cung cấp thông tin Vua phá lưới(VPL) đầy đủ như: Cầu thủ, số bàn thắng ghi được, số bàn mở tỷ số cũng như số bàn thắng ghi từ penalty.

 

Thông tin VPL bóng đá Giao Hữu CLB được cập nhật nhanh nhất sau khi các trận đấu kết thúc và đầy đủ các giải đấu bóng đá HOT trên thế giới.

Kết quả thi đấu

Thứ Bẩy, 24/07/2021

Chủ nhà Tỷ số Khách
Hoãn Aarhus AGF 17:00 Midtjylland
Hoãn Hamburger 17:59 Wacker Innsbruck
Hoãn Pacos Ferreira 17:59 Varzim
FT Sparta Praha 1 - 0 SK Lisen
FT Arsenal-Tula 1 - 3 Cukaricki Belgrade
FT Krasnodar 1 - 2 Sepsi OSK
FT Crvena Zvezda 2 - 1 Aris Salonica
FT Mura 0 - 4 Rostov
FT Puskas Akademia 2 - 0 Spartak Trnava
FT Maribor 1 - 3 Cracovia Krakow
FT LASK Juniors 2 - 5 Wurzburger
FT NK Osijek 1 - 1 MOL Fehervar FC
FT Mladost Lucani 1 - 1 Spartak Subotica
FT Basel 4 - 4 Dinamo Kiev
FT Lyngby 2 - 3 Nykobing
Hoãn Anderlecht 17:00 Oostende
FT Sonderjyske 1 - 4 Viborg
FT AC Horsens 0 - 0 Silkeborg IF
FT Wil 1900 1 - 2 Grasshoppers
Hoãn KV Mechelen 19:00 Sint Truiden
FT Heracles Almelo 1 - 2 Sparta Rotterdam
FT Nizhny Nov 0 - 3 Rubin Kazan
FT Sturm Graz 9 - 1 Liefering
FT Holstein Kiel 1 - 2 Randers
FT Pogon Szczecin 2 - 1 Warta Poznan
FT Vitesse Arnhem 1 - 3 Lok. Zagreb
FT Valenciennes 0 - 0 Dunkerque
FT Le Havre 0 - 2 Amiens
FT Dnipro 1 - 1 PFK Aleksandriya
Hoãn Tekstilshchik Ivanov 22:00 Yenisey
FT SV Ried 1 - 0 Munchen 1860
FT Spartak Moscow 2 - 2 NK Bravo
FT Sturm Graz 1 - 3 Blau Weiss Linz
FT Din. Moscow 1 - 0 AEL Limassol
Hoãn Apollon Limassol 22:59 Anorthosis
FT Olympiakos 1 - 1 Ufa
Hoãn Wisla Plock 22:59 Omonia Nicosia
FT Voluntari 0 - 1 Ujpest
Hoãn Tabor Sezana 22:59 Radnicki Nis
FT Dijon 1 - 2 Sochaux
Hoãn Vitoria Guimaraes 02:00 Feirense
FT Opava 0 - 1 MFk Karvina
FT Sigma Olomouc 2 - 0 Brno
FT MFK Chrudim 3 - 1 Vik.Zizkov
FT Taborsko 2 - 1 C. Budejovice
FT Stal Mielec 0 - 2 LKS Lodz
FT Banik Ostrava 3 - 0 SK Prostejov
FT Teplice 0 - 2 Bohemians 1905
FT Slovan Liberec 3 - 1 Sparta Praha B
FT Legia Wars. 2 - 0 Jagiellonia
FT Mlada Boleslav 2 - 0 Pribram
FT Gornik Zabrze 3 - 0 Puszcza Nie.
Hoãn Moreirense 16:30 Pacos Ferreira
Hoãn Thun 17:00 Lausanne Sports
FT Heerenveen 3 - 1 Utrecht U21
FT Winterthur 1 - 3 Luzern
FT Odense BK 7 - 0 Fremad Amager
FT Feyenoord 3 - 1 AEK Athens
FT Antwerpen 2 - 2 Utrecht
FT Karlsruher 5 - 1 Vik.Koln
FT Sigma Olomouc 2 - 1 Sered
FT Ajax 6 - 0 Koninklijke HFC
FT Go Ahead Eagles 1 - 1 RKC Waalwijk
FT Vejle 1 - 1 Aalborg BK
FT Banik Ostrava 2 - 2 Fotbal Trinec
FT Lech Poznan 0 - 1 Lechia GD
FT Verl 3 - 0 A.Bielefeld
FT PSV Eindhoven 6 - 2 RWD Molenbeek
Hoãn St. Pauli 20:00 Zwolle
FT Lausanne Sports 1 - 1 Dinamo Kiev
FT Hannover 96 1 - 1 Paderborn 07
FT Beerschot-Wilrijk 0 - 1 Duisburg
FT Wacker Innsbruck 1 - 3 Nurnberg
FT Thun 1 - 2 Kriens
FT Wolfsberger AC 1 - 3 HNK Rijeka
FT Ein.Braunschweig 0 - 1 Dynamo Dresden
FT AZ Alkmaar 4 - 1 NEC Nijmegen
FT SCR Altach 1 - 3 St. Gallen
FT Servette 2 - 2 Neuchatel Xamax
FT Olympiakos 2 - 0 Universitatea Craiova
FT Eupen 1 - 1 Saarbrucken
FT Schalke 04 0 - 0 Zenit
FT Rapid Wien 0 - 0 Lok. Moscow
FT RB Salzburg 1 - 3 Monaco
FT Standard Liege 3 - 2 Cercle Brugge
FT HNK Gorica 0 - 2 FK Vojvodina
FT Levski Sofia 1 - 1 Botev Plovdiv
FT Lask 3 - 0 Din. Moscow
Hoãn Galatasaray 22:30 Aris Salonica
FT Wisla Plock 1 - 1 Omonia Nicosia
Hoãn Zulte-Waregem 22:59 Cercle Brugge
Hoãn Krasnodar B 23:00 Kuban
FT Troyes 1 - 2 Clermont
Hoãn Mlada Boleslav 17:59 Spartak Subotica
Hoãn Helsingborg 19:00 Fremad Amager
FT Wer.Bremen 1 - 0 Cska Sofia
FT Fort.Dusseldorf 1 - 2 Wurzburger
FT St.Polten 1 - 2 Voluntari
FT Rakow Czestochowa 2 - 1 Shakhtar Donetsk
FT Austria Wien 4 - 0 Ashdod
FT Aris Salonica 1 - 3 Hajduk Split
FT Paris FC 5 - 0 Chateauroux
Hoãn Club Brugge 22:59 Kortrijk
FT FK Partizan 3 - 0 Cracovia Krakow
FT Resovia 2 - 1 Hap. Beer Sheva
FT Rio Grande Valley 1 - 5 Monterrey
FT Santos Laguna 0 - 1 Club America
Hoãn O.Ljubljana 22:30 Cukaricki Belgrade
FT Pardubice 3 - 1 Vik.Zizkov
FT Kortrijk 0 - 1 Valenciennes
FT Jagiellonia 1 - 4 Radomiak Radom
Hoãn Santa Clara 17:59 Feirense
FT Arsenal-Tula 1 - 4 Sparta Praha
FT Wolfsburg 2 - 1 Erzgebirge Aue
FT Basel 1 - 0 Grasshoppers
FT Stomil Olsztyn 0 - 2 Lechia GD
Hoãn Frydek Mistek 22:30 Fotbal Trinec
FT Botev Vratsa 0 - 2 Beroe
FT Heidenheim 4 - 2 SV Ried
FT Dijon 1 - 1 Grenoble
FT CSKA 1948 Sofia 1 - 1 Inhulets Petrove
FT NK Bravo 1 - 1 MTK Budapest
FT Dundee 3 - 0 Leyton Orient
FT Gornik Zabrze 3 - 4 Omonia Nicosia
FT Young Boys 0 - 1 SCR Altach
FT SC Farense 0 - 1 Varzim
FT Znojmo 2 - 2 Taborsko
FT Sellier&Bellot Vlasim 3 - 2 Teplice
FT Zaglebie Sosno 1 - 3 MFk Karvina
FT Wisla Plock 0 - 2 Widzew Lodz
FT Brondby 1 - 1 Odense BK
FT Augsburg 2 - 2 Hamburger
FT Genk 2 - 0 Eupen
FT Puszcza Nie. 2 - 3 Wisla Krakow
FT Budapest Honved 1 - 1 Sered
FT Luzern 3 - 3 Dinamo Kiev
FT Lech Poznan 3 - 2 Midtjylland
FT Wattens 3 - 3 Rakow Czestochowa
FT Kolos Kovalivka 2 - 0 PFK Aleksandriya
FT Cukaricki Belgrade 1 - 1 Ashdod
FT Arda Kardzhali 1 - 0 CSKA 1948 Sofia
Hoãn Hartberg 22:59 Kapfenberg
FT Club Brugge 2 - 1 Zulte-Waregem
Hoãn Hap. Beer Sheva 22:59 Omonia Nicosia
FT Wer.Bremen 2 - 2 Zenit
FT Quevilly 0 - 1 Le Havre
FT AZ Alkmaar 3 - 0 TOP Oss
FT Stade Lavallois 1 - 2 Ajaccio
FT Sion 1 - 3 Lausanne Sports
FT Sint Truiden 1 - 0 RWD Molenbeek
FT CM Celje 3 - 0 Hajduk Split
FT Aris Salonica 2 - 1 Lok. Moscow
Hoãn Moreirense 15:00 Braga
FT Mlada Boleslav 4 - 0 Usti & Labem
Hoãn Santa Clara 18:59 Famalicao
FT Zwolle 0 - 2 Volendam
FT Magdeburg 1 - 1 VSG Altglienicke
FT Zwickau 2 - 1 CZ Jena
FT Vik.Plzen 1 - 1 Sepsi OSK
FT Sturm Graz 0 - 1 Cracovia Krakow
FT Zorya 2 - 1 Proleter NS
FT Arges Pitesti 2 - 2 Varda SE
FT AEL Limassol 2 - 2 Fort.Dusseldorf
Hoãn Radnicki Nis 23:45 FC U Craiova 1948
FT Sturm Graz 1 - 1 Crvena Zvezda
FT CSKA 1948 Sofia 2 - 1 Lok. Plovdiv
FT SKU Amstetten 5 - 2 AEL Limassol
FT Jagiellonia 1 - 1 Wigry Suwalki
FT Lechia GD 0 - 2 Radomiak Radom
FT KV Mechelen 2 - 2 Roda JC
FT Dundee 2 - 2 West Ham Utd
FT Aalborg BK 1 - 0 Aarhus AGF
FT Osters 2 - 2 GAIS
FT Gent 0 - 3 Utrecht
FT Mainz 2 - 1 Wurzburger
FT Lech Poznan 0 - 2 Arka Gdynia
FT Club Brugge 2 - 1 AEK Athens
FT Utrecht U21 3 - 0 Almere City
FT HNK Rijeka 4 - 3 MTK Budapest
FT Wolfsberger AC 3 - 2 Sparta Praha
Hoãn Dunajska Stred 22:00 Vasas Budapest
FT Admira 0 - 1 CSKA Moscow
FT Blau Weiss Linz 1 - 1 Slovan Liberec
Hoãn Anorthosis 22:30 Aris Limassol
FT Wiener SC 1 - 3 Grazer AK
FT PAOK 3 - 1 Volos NFC
Hoãn Horn 22:59 Kobenhavn
FT Hartberg 0 - 1 Lok. Moscow
FT SCR Altach 4 - 1 Dornbirn
FT SV Ried 0 - 2 Jahn Regensburg
FT Schalke 04 0 - 0 Shakhtar Donetsk
FT Vejle 5 - 1 Esbjerg FB
FT Strasbourg 0 - 1 Basel
Hoãn HNK Gorica 00:00 NK Bravo
FT Monaco 3 - 1 Cercle Brugge
FT Arda Kardzhali 0 - 1 Slavia Sofia
FT Varnsdorf 2 - 4 Dukla Praha
FT Banik Ostrava 2 - 0 SK Lisen
FT Nice 0 - 3 Lausanne Sports
FT Taborsko 2 - 2 Teplice
FT Zlin 2 - 2 SK Prostejov
FT Jihlava 1 - 2 Brno
FT Silkeborg IF 5 - 1 Hvidovre IF
FT Sellier&Bellot Vlasim 1 - 3 C. Budejovice
FT MFK Chrudim 3 - 1 Mlada Boleslav
FT GKS Tychy 3 - 3 MFk Karvina
FT HB Koge 3 - 0 Nykobing
FT Warta Poznan 1 - 2 Gornik Zabrze
FT Zaglebie Sosno 1 - 2 Podbeskidzie
FT Sion 3 - 1 Sochaux
FT Hradec Kralove 1 - 0 Pribram
FT Viborg 4 - 4 Randers
Hoãn Fortuna Sittard 17:00 MVV Maastricht
FT Ajax 4 - 1 Paderborn 07
FT Korona Kielce 2 - 0 Widzew Lodz
FT Hobro I.K. 2 - 0 Aarhus Fremad
FT Chojniczanka 3 - 1 Stomil Olsztyn
FT Holstein Kiel 1 - 1 Brondby
FT Lyngby 4 - 4 Helsingor
FT Fremad Amager 3 - 2 Hellerup
FT Zwickau 2 - 0 Meuselwitz
FT Bochum 3 - 3 Verl
Hoãn Benfica 19:00 SC Farense
FT Genk 1 - 1 Groningen
FT Nurnberg 0 - 0 Krasnodar
FT Luzern 2 - 0 Grasshoppers
FT Erzgebirge Aue 0 - 2 Magdeburg
FT Sparta Rotterdam 3 - 3 Gent
FT PSV Eindhoven U21 0 - 1 Eindhoven
Hoãn Resovia 19:00 FC Kosice
FT Zulte-Waregem 3 - 2 Charleroi
FT Stuttgart 3 - 0 St. Gallen
FT OH Leuven 1 - 0 Valenciennes
FT Harrogate Town 0 - 1 Huddersfield
FT RB Salzburg 2 - 2 Rakow Czestochowa
FT Freiburg 2 - 1 Saarbrucken
FT IJsselmeervogels 1 - 3 De Graafschap
FT A.Bielefeld 1 - 0 Hannover 96
FT M.gladbach 2 - 2 Vik.Koln
FT Heerenveen 2 - 2 Kortrijk
FT Charlton Athletic 1 - 2 Celtic
FT Thun 0 - 1 Neuchatel Xamax
FT Vaduz 0 - 0 Zurich
FT Southport 0 - 2 Blackpool
FT Caen 0 - 0 Ajaccio
FT Ein.Frankfurt 1 - 3 Wehen
FT Alfreton Town 1 - 2 Nottingham Forest
FT Rubin Kazan 1 - 0 Khimki
FT Guingamp 2 - 2 Stade Brestois
FT Wolfsburg 0 - 3 Hansa Rostock
FT Chester 0 - 2 Sheffield Wed.
FT GKS Jastrzebie 0 - 2 Piast Gliwice
FT Eupen 1 - 0 RWD Molenbeek
FT AFC Fylde 0 - 1 Blackburn Rovers
FT Osnabruck 0 - 0 PSV Eindhoven
FT Jahn Regensburg 2 - 2 Wacker Innsbruck
FT Zemplin Michalovce 2 - 0 Dukla BB
Hoãn Union Berlin 21:45 Dukla Praha
FT St.Polten 1 - 0 Bohemians 1905
FT Lask 1 - 0 Heidenheim
FT Dnipro 0 - 0 Kolos Kovalivka
FT Ruzomberok 2 - 1 FK Pohronie
FT Standard Liege 2 - 2 KV Mechelen
FT Duisburg 1 - 1 FC Koln
FT Sigma Olomouc 1 - 2 Midtjylland
FT Troyes 2 - 2 Nimes
FT NAC Breda 1 - 0 Maccabi TA
FT Clermont 2 - 2 Rodez
FT O.Ljubljana 2 - 0 Ashdod
FT NK Osijek 3 - 0 Backa Topola
FT FK Novi Pazar 1 - 0 Rudar
FT Tabor Sezana 2 - 0 Gorica
FT Rennes 2 - 2 Le Havre
FT Galatasaray 4 - 2 Kasimpasa
FT Rapid Wien 1 - 0 Kobenhavn
Hoãn Istra 1961 00:00 Koper
FT Cambuur 6 - 0 Telstar
FT Servette 1 - 1 Dinamo Kiev
FT Paksi 1 - 1 Hermannstadt
FT Skive IK 1 - 4 Jammerbugt
FT Ural S.r. 3 - 1 Krylya Sovetov
Hoãn CD Estrela 17:59 Benfica B
FT Karlsruher 0 - 0 Turkgucu-Ataspor
FT Vejle 1 - 0 Lubeck
FT Karlsruher 1 - 3 Zenit
FT Lok. Moscow 1 - 0 CM Celje
FT Arsenal-Tula 1 - 0 Karabakh Agdam
FT Angers 2 - 2 Niort
FT Spartak Moscow 4 - 0 FK Sochi
FT Sigma Olomouc 1 - 1 Zaglebie Lubin
FT Marseille 2 - 1 Sete
FT Hamburger 1 - 0 Silkeborg IF
FT Lok. Moscow 1 - 2 Rostov
FT Santa Clara 0 - 0 Varzim
Hoãn Inhulets Petrove 17:59 Makedonija
FT Sparta Praha 2 - 2 Din. Moscow
Hoãn Varnamo 19:00 Falkenbergs
FT Akhmat Groznyi 1 - 2 Slovan Liberec
FT Vik.Plzen 2 - 0 Ufa
FT Varda SE 2 - 1 Rostov
FT Akhmat Groznyi 1 - 3 Bohemians 1905
FT Arka Gdynia 2 - 1 Gornik Zabrze
Hoãn FK Metalac GM 18:59 Pyunik
FT Jonkopings 5 - 3 Goteborg
FT Telstar 0 - 0 Sparta Rotterdam
Hoãn Benfica 19:00 Belenenses
Hoãn Lille 20:00 Valenciennes
FT Vorskla 0 - 0 FC Mynai
FT Metz 3 - 2 Nancy
FT Alanyaspor 1 - 2 Zorya
FT Pardubice 0 - 2 Jihlava
FT Lechia GD 0 - 0 Chojniczanka
FT Club Brugge 2 - 4 Utrecht
FT Fredericia 4 - 1 Middelfart
FT Giessen 0 - 2 B.Dortmund
Hoãn Cambuur 23:30 Dordrecht 90
FT Heerenveen 0 - 2 Maccabi TA
FT Toulouse 1 - 2 Real Sociedad B
FT Young Boys 2 - 2 Strasbourg
FT Hibernian 2 - 1 Arsenal
FT Leyton Orient 0 - 0 West Ham Utd
Hoãn Chaves 01:00 Gil Vicente
Hoãn Olympiakos 01:15 Galatasaray
FT Alfreton Town 0 - 1 Sheffield Wed.
FT Mlada Boleslav 6 - 1 Varnsdorf
FT PSG 4 - 0 Le Mans
FT Resovia 2 - 1 Wisla Krakow
FT Jagiellonia 1 - 1 Aris Limassol
FT Santa Clara 3 - 0 Moreirense
FT Genk 1 - 1 AZ Alkmaar
Hoãn Gil Vicente 20:00 Chaves
FT Charleroi 2 - 2 RWD Molenbeek
FT Wolfsburg 0 - 1 Holstein Kiel
FT Almere City 3 - 0 MVV Maastricht
FT Bochum 6 - 0 Bonner SC
FT Stade Reims 1 - 0 Paris FC
FT Krasnodar 2 - 2 C. Budejovice
FT Wurzburger 1 - 0 Greuther Furth
FT Hertha Berlin 4 - 4 Hannover 96
FT Gyori ETO 0 - 3 Vasas Budapest
Hoãn Levski Sofia 22:00 Septemvri Sofia
FT Lille 0 - 1 Gent
FT Trabzonspor 5 - 3 Umraniyespor
Hoãn Frydek Mistek 22:30 MFK Vitkovice
FT Budapest Honved 3 - 5 Pribram
FT Viktoria Berlin 2 - 5 Union Berlin
Hoãn FK Skopje 22:59 Academy Pandev
Hoãn B.Leverkusen 22:59 Wehen
Hoãn Angers 22:59 Avranches
FT Montpellier 1 - 0 Rodez
FT Union Saint-Gilloise 1 - 1 Valenciennes
FT Clermont 0 - 0 Grenoble
FT LKS Lodz 3 - 1 KKS Kalisz
FT Nantes 1 - 0 Guingamp
FT Quevilly 0 - 1 Red Star 93
FT Sion 0 - 2 Dinamo Kiev
FT PSV Eindhoven 1 - 0 PAOK
FT Olympiakos 3 - 0 Aris Salonica
FT Rubin Kazan 0 - 4 Spartak Moscow
FT Bristol City 0 - 0 Celtic
FT Din. Moscow 0 - 2 Jablonec
FT Heracles Almelo 2 - 1 Rodinghausen
FT Arsenal-Tula 0 - 1 Vik.Plzen
FT Warta Poznan 1 - 0 Zaglebie Lubin
FT AEL Limassol 2 - 2 Olympiakos Nic.
FT Dunajska Stred 2 - 1 Ujpest
FT Karabakh Agdam 2 - 2 Augsburg
FT Kasimpasa 3 - 1 Istanbulspor AS
FT Apoel FC 1 - 0 PAEEK Kyrenia
FT AEK Larnaka 1 - 0 Doxa Katokopia
FT Arda Kardzhali 2 - 0 Beroe
FT Din. Moscow 0 - 2 MTK Budapest
FT Varda SE 3 - 2 Maccabi P.Tikva
FT AEK Athens 3 - 0 Apollon Limassol
FT Marseille 3 - 1 Servette
Hoãn Gil Vicente 03:00 Famalicao
FT Cracovia Krakow 0 - 4 Nieciecza
FT Anderlecht 1 - 1 OFI Creta
FT HB Koge 2 - 2 Helsingor
FT Jahn Regensburg 1 - 0 Slovan Liberec
FT Sigma Olomouc 1 - 1 Arka Gdynia
FT Senica 0 - 5 Bohemians 1905
FT Teplice 1 - 2 Dukla Praha
Hoãn Aberdeen 19:30 Reading
FT Slavia Praha 1 - 1 Piast Gliwice
FT Vaduz 1 - 1 Freiburg
Hoãn Augsburg 20:30 Ingolstadt
Hoãn Gaziantepspor 22:00 Adanaspor
FT Rostov 1 - 0 Beitar Jerusalem
FT Verl 3 - 2 Groningen
FT Schalke 04 3 - 2 Vitesse Arnhem
FT Valencia 3 - 2 Villarreal
FT Bordeaux 1 - 1 Niort
FT Bournemouth 4 - 2 Linense
FT SC Bastia 1 - 0 Nice
FT Anderlecht 0 - 2 Ajax
FT Benfica 2 - 1 Casa Pia AC
FT Raith Rovers 1 - 3 Hibernian
FT Oxford City 2 - 3 Oxford Utd
FT SC Farense 0 - 0 Braga
Hoãn Alcorcon 15:00 Fuenlabrada
Hoãn Taborsko 15:30 Vik.Plzen
FT GKS Jastrzebie 2 - 0 Odra Opole
Hoãn Vitoria Guimaraes 16:00 Gil Vicente
FT SK Lisen 2 - 1 Banik Ostrava
Hoãn Fotbal Trinec 16:00 Dukla BB
FT Budapest Honved 1 - 0 Rostov
FT Kolding IF 4 - 1 VSK Aarhus
FT PSG 2 - 2 Chambly
FT GKS Tychy 1 - 1 Opava
FT Portimonense 1 - 1 Braga
FT Feyenoord 3 - 3 Wer.Bremen
FT Esbjerg FB 1 - 2 Aarhus Fremad
FT Fredericia 0 - 2 AC Horsens
FT Korona Kielce 2 - 2 LKS Lodz
Hoãn Casa Pia AC 17:59 Benfica B
Hoãn Apollon Limassol 17:59 Doxa Katokopia
FT RWD Molenbeek 0 - 1 Cambuur
FT Charleroi 0 - 2 PAOK
FT Barnsley 2 - 0 Sheffield Wed.
FT Nurnberg 3 - 2 Munchen 1860
FT Hobro I.K. 3 - 0 Jammerbugt
FT Lyngby 2 - 0 Fremad Amager
FT Heerenveen 3 - 2 TOP Oss
FT Heidenheim 1 - 0 Hoffenheim
FT Zwickau 1 - 1 Usti & Labem
FT Skive IK 2 - 0 Middelfart
FT De Graafschap 4 - 0 Eindhoven
Hoãn Hannover II 19:00 Fort.Dusseldorf II
FT Hansa Rostock 1 - 2 Ein.Braunschweig
FT Ajax U21 1 - 4 Emmen
FT Walsall 0 - 1 Crystal Palace
FT Wurzburger 1 - 2 CZ Jena
FT Karlsruher 1 - 0 Saarbrucken
FT Union Berlin 3 - 0 Dynamo Dresden
FT Hannover 96 2 - 4 Magdeburg
FT Luzern 2 - 0 Wil 1900
FT KV Mechelen 2 - 1 Volos NFC
FT Zulte-Waregem 0 - 0 Utrecht
FT NAC Breda 2 - 1 Den Bosch
FT Rangers 2 - 2 Arsenal
FT Eupen 1 - 1 Sint Truiden
FT Caen 1 - 0 Nantes
FT Zurich 6 - 1 SC Kriens
FT Winterthur 0 - 4 Real Betis
FT Paderborn 07 3 - 1 M.gladbach
FT Lens 2 - 2 Le Havre
FT Fort.Dusseldorf 3 - 0 OH Leuven
FT Jahn Regensburg 1 - 0 Turkgucu-Ataspor
FT St. Pauli 2 - 2 Hertha Berlin
FT FC Koln 3 - 2 Bayern Munich
FT Ein.Frankfurt 1 - 0 Sandhausen
FT Mlada Boleslav 4 - 1 Vik.Zizkov
FT Lommel 1 - 1 Roda JC
FT Leyton Orient 1 - 1 Tottenham
FT Amiens 3 - 4 Union Saint-Gilloise
FT Wimbledon 0 - 1 Brentford
FT Leipzig 1 - 0 AZ Alkmaar
FT Cheltenham 0 - 3 Birmingham
FT St. Gallen 2 - 1 Athletic Bilbao
FT Pardubice 2 - 0 Sellier&Bellot Vlasim
FT CSKA 1948 Sofia 1 - 1 Makedonija
FT Standard Liege 3 - 3 Rennes
FT Kortrijk 1 - 1 Lille
FT NEC Nijmegen 3 - 0 RKC Waalwijk
FT Antwerpen 0 - 0 Monaco
FT Ruzomberok 2 - 1 MFk Karvina
FT Grasshoppers 2 - 3 Thun
FT Gornik Zabrze 1 - 3 Banik Ostrava
FT Zlin 1 - 1 Brno
FT Hradec Kralove 2 - 0 MFK Chrudim
FT Zurich 1 - 4 Neuchatel Xamax
FT Dijon 1 - 2 Troyes
FT Din. Moscow 3 - 0 Budafoki MTE
FT Nimes 1 - 0 Ajaccio
FT Clermont 3 - 2 Montpellier
Hoãn Strasbourg 22:59 Cercle Brugge
FT Toulouse 2 - 0 Rodez
FT Valenciennes 0 - 1 Stade Reims
FT Slavia Sofia 4 - 0 PFK Montana
FT Saint Etienne 2 - 1 Grenoble
FT Wisla Plock 1 - 0 Aris Limassol
FT Stade Brestois 2 - 3 Lorient
FT Levski Sofia 2 - 0 Etar
FT Celtic 0 - 1 Preston North End
FT Wisla Krakow 1 - 1 Podbeskidzie
FT Nice 2 - 1 Dinamo Kiev
FT Lugano 2 - 2 Inter Milan
FT Elche 6 - 1 Atromitos
FT Westerlo 3 - 1 KV Mechelen
Hoãn SC Covilha 16:30 Portimonense
Hoãn Chateauroux 17:59 Angers
Hoãn Benfica 17:59 Boavista
Hoãn Moreirense 17:59 Academico Viseu
FT Niort 1 - 0 Nantes
FT Derby County 1 - 2 Man Utd
Hoãn Harrogate Town 20:00 Newcastle
FT Krylya Sovetov 0 - 1 Ural S.r.
Hoãn York City 20:00 Middlesbrough
FT York City 1 - 0 Newcastle
Hoãn Krasnodar 20:30 A.Bielefeld
FT Erzurum BB 1 - 2 Antalyaspor
Hoãn Istanbul BB 21:00 Sakaryaspor
FT Club Brugge 3 - 0 Lierse
FT FC Koln 2 - 0 Schaffhausen
FT Bordeaux 2 - 1 Caen
FT Hansa Luneburg 0 - 2 Lubeck
FT Atalanta 1 - 1 Maccabi Bnei Raina
FT Dnipro 0 - 1 Zorya
FT Vizela 0 - 1 Maritimo
FT Roma 2 - 0 Ternana
FT Khimki 1 - 5 Spartak Moscow
FT Benfica 2 - 1 Almeria
FT Genk 5 - 2 MVV Maastricht
FT CSKA Moscow 2 - 1 Nizhny Nov
FT Nyiregyhaza 2 - 0 Beitar Jerusalem
FT Fenerbahce 4 - 1 Kasimpasa
FT Granada 2 - 1 Bournemouth
Hoãn Maritimo 16:30 Pacos Ferreira
Hoãn Stevenage 19:00 Ipswich
Hoãn Birmingham 19:00 Barrow
FT Bristol City 3 - 3 Portsmouth
FT Athletic Bilbao 1 - 0 Dinamo Kiev
FT Sheffield Wed. 0 - 2 West Brom
FT Zwolle 3 - 0 Helmond Sport
FT Norwich 1 - 0 Lincoln
FT Mansfield 0 - 1 Grimsby
FT Apoel FC 0 - 0 Apollon Smirnis
FT Wacker Innsbruck 1 - 1 Liverpool
FT Lazio 11 - 0 AC Belluno
FT Essen 0 - 3 Emmen
FT CD Calahorra 2 - 0 Zaragoza
FT Bolton 1 - 0 Preston North End
FT Forest Green 1 - 2 Cardiff City
FT Plymouth Argyle 1 - 2 Swansea City
FT Crewe Alexandra 2 - 3 Stoke City
FT Scunthorpe Utd 2 - 1 Burton Albion
FT AFC Fylde 0 - 1 Wigan
FT Northampton 0 - 2 Nottingham Forest
FT Sporting Lisbon 2 - 0 Angers
FT Heracles Almelo 1 - 2 PAOK
FT Parma 0 - 1 Bochum
FT Wacker Innsbruck II 1 - 4 Genoa
FT Chambly 0 - 2 Stade Reims
FT Fortuna Sittard 1 - 1 OFI Creta
Hoãn Saint Etienne 22:59 Nice
Hoãn Eibar 23:30 SD Logrones
FT Hertha Berlin 1 - 1 Lubeck
FT PSG 2 - 1 Augsburg
FT Valencia 3 - 0 Atromitos
Hoãn Anorthosis 00:00 Hapoel Haifa
Hoãn Real Oviedo 00:00 Extremadura UD
FT Linense 0 - 2 Cadiz
FT Stade Brestois 1 - 2 Stade Briochin
FT Getafe 2 - 1 Rennes
FT Barcelona 4 - 0 Gimnastic T.
FT Triestina 0 - 1 Roma
FT Tavistock 0 - 7 Middlesbrough
Hoãn Blackpool 01:00 Rangers
FT Velez CF 0 - 2 Malaga
FT Reading 0 - 3 West Ham Utd
FT York City 1 - 1 Sunderland
FT Mallorca 1 - 0 Cartagena
FT Walsall 0 - 4 Aston Villa
FT Harrogate Town 1 - 3 Rotherham Utd
FT Colchester Utd 0 - 3 Tottenham
FT Braga 1 - 1 Marseille
FT Olympiakos Nic. 2 - 1 Doxa Katokopia
FT Trabzonspor 1 - 0 Bandirmaspor
FT AEK Larnaka 0 - 0 Beitar Jerusalem
FT Sevilla 1 - 0 Las Palmas
23/07 Dordrecht 90 00:15 Almere City
Hoãn Drogheda Utd 00:30 Chelsea
FT Lyon 2 - 2 Villarreal
FT Benfica 1 - 0 Lille
FT Celta Vigo 3 - 0 Atl. Sanluqueno
FT B.Leverkusen 0 - 0 Freiburg
Hoãn Groningen 20:00 Volendam
FT Groningen 2 - 1 Heerenveen
FT Norwich 2 - 0 Huddersfield
FT Stuttgart 2 - 2 A.Bielefeld
FT Apoel FC 0 - 1 Bnei Sakhnin
Hoãn Atalanta 22:00 Modena
FT Roda JC 2 - 4 RKC Waalwijk
FT Hapoel Tel Aviv 1 - 3 Arka Gdynia
FT Leipzig 1 - 2 Montpellier
FT Sparta Rotterdam 1 - 2 NAC Breda
FT Mainz 0 - 1 Liverpool
FT Lazio 5 - 2 Triestina
Hoãn Skive IK 00:00 Aarhus Fremad
FT VVV Venlo 1 - 4 Helmond Sport
FT Go Ahead Eagles 1 - 1 Vitesse Arnhem
FT Numancia 1 - 1 Atletico Madrid
FT Doncaster Rovers 2 - 3 Newcastle
24/07 Getafe 15:00 Atromitos
24/07 Espanyol 15:00 Rayo Vallecano
24/07 GKS Tychy 15:30 GKS Jastrzebie
24/07 Nantes 16:00 Stade Brestois
24/07 Paksi 16:00 Budafoki MTE
24/07 Real Sociedad B 16:00 Eibar
24/07 Athletic Bilbao 16:30 Mirandes
24/07 Den Bosch 17:00 MVV Maastricht
24/07 Birmingham 17:00 Salford City
24/07 KKS Kalisz 17:00 Chojniczanka
24/07 Middelfart 17:00 Hellerup
24/07 AB Gladsaxe 18:00 Naestved BK
24/07 Willem II 18:00 Lierse
24/07 Heracles Almelo 18:00 NEC Nijmegen
24/07 Stade Reims 18:00 Lens
24/07 De Graafschap 19:00 Telstar
24/07 Grimsby 19:00 Rotherham Utd
24/07 Utrecht U21 19:00 Go Ahead Eagles
24/07 Hoffenheim 19:00 Greuther Furth
24/07 ADO Den Haag 19:00 Twente
24/07 Zwolle 19:30 Cambuur
24/07 Reading 20:00 Charlton Athletic
24/07 M.gladbach 20:30 Metz
24/07 Stade Reims 20:30 Lens
24/07 Vicenza 21:00 Cagliari
24/07 Nice 21:00 Union Berlin
24/07 Colchester Utd 21:00 Gillingham
24/07 Barrow 21:00 Bolton
24/07 Watford 21:00 West Brom
24/07 Stoke City 21:00 Aston Villa
24/07 QPR 21:00 Man Utd
24/07 Crewe Alexandra 21:00 Nottingham Forest
24/07 Carlisle 21:00 Blackpool
24/07 B.Dortmund 21:00 Athletic Bilbao
24/07 Salford City 21:00 Derby County
24/07 Harrogate Town 21:00 Sunderland
24/07 Burton Albion 21:00 Leicester City
24/07 Ipswich 21:00 Crystal Palace
24/07 Tavistock 21:00 Plymouth Argyle
24/07 AFC Fylde 21:00 Rochdale
24/07 Celtic 21:00 West Ham Utd
24/07 Northampton 21:00 Birmingham
24/07 Bayern Munich 21:30 Ajax
24/07 Bologna 21:30 Feralpisalo
24/07 Westerlo 22:00 OFI Creta
24/07 AC Milan 22:00 Modena
24/07 Pisa 22:00 Cremonese
24/07 Reggina 22:00 Sambenedettese
24/07 Torino 22:00 Bochum
24/07 Angers 22:00 Troyes
24/07 Wolfsburg 22:00 Monaco
24/07 Gyori ETO 22:00 Varda SE
24/07 Lorient 22:00 Bordeaux
24/07 Napoli 22:30 Pro Vercelli
24/07 Ein.Frankfurt 22:30 Strasbourg
24/07 Verona 22:30 Virtus Verona
24/07 Vitesse Arnhem 22:59 Lommel
24/07 Juventus 23:00 Cesena
24/07 Levante 23:00 Rennes
24/07 Saint Etienne 23:00 Clermont
24/07 Trabzonspor 23:00 Istanbul BB
24/07 Utrecht 23:00 Volos NFC
24/07 Rangers 23:30 Brighton
25/07 Barcelona 00:00 Girona
25/07 Real Sociedad 00:00 Alaves
25/07 Budapest Honved 01:00 Villarreal
25/07 Elche 02:00 Zaragoza
25/07 Braga 02:00 Pacos Ferreira
25/07 Emmen 20:30 Heracles Almelo
25/07 Feyenoord 20:30 PAOK
25/07 Podbeskidzie 23:00 HNK Gorica
26/07 Anorthosis 01:00 Doxa Katokopia
26/07 Rangers 01:00 Real Madrid
26/07 Porto 02:45 Lille
26/07 Sporting Lisbon 03:00 Lyon
26/07 Benfica 03:00 Marseille
26/07 Sampdoria 23:30 Piacenza
27/07 Trabzonspor 00:00 Kasimpasa
27/07 Apoel FC 18:59 Cska Sofia
27/07 Levante 18:59 Atromitos
27/07 NAC Breda 18:59 Almere City
27/07 Genk 21:00 RWD Molenbeek
28/07 Besiktas 00:00 Istanbul BB
28/07 Mainz II 00:00 Gaziantepspor
28/07 Lazio 00:30 Padova
28/07 Plymouth Argyle 01:00 Bristol City
28/07 Cadiz 01:00 Las Palmas
28/07 Crystal Palace 01:00 Charlton Athletic
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 51 86
2 Man Utd 38 29 74
3 Liverpool 38 26 69
4 Chelsea 38 22 67
5 Leicester City 38 18 66
6 West Ham Utd 38 15 65
7 Tottenham 38 23 62
8 Arsenal 38 16 61
9 Leeds Utd 38 8 59
10 Everton 38 -1 59
11 Aston Villa 38 9 55
12 Newcastle 38 -16 45
13 Wolves 38 -16 45
14 Crystal Palace 38 -25 44
15 Southampton 38 -21 43
16 Brighton 38 -6 41
17 Burnley 38 -22 39
18 Fulham 38 -26 28
19 West Brom 38 -41 26
20 Sheffield Utd 38 -43 23