LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ VĐQG Belarus

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

Lịch bóng đá VĐQG Belarus, Sat ngày 24/07

22:00 Shakhter Soligo. - Energetik-BGU -
22:00 Neman Grodno - FK Slutsk - 1/2 -

Lịch bóng đá VĐQG Belarus, Sun ngày 25/07

00:45 Dinamo Minsk - Vitebsk - 1 -
22:00 FK Smorgon - Isloch -
22:00 Torpedo Zhodino - Slavia Mozyr -

Lịch bóng đá VĐQG Belarus, Mon ngày 26/07

00:45 Bate Borisov - Dinamo Brest -

Lịch bóng đá VĐQG Belarus, Fri ngày 30/07

20:00 Gomel - Bate Borisov -
20:00 Isloch - Shakhter Soligo. -
20:00 Dinamo Brest - Neman Grodno -
20:00 FK Smorgon - Slavia Mozyr -
20:00 Vitebsk - Torpedo Zhodino -
20:00 FK Slutsk - Dinamo Minsk -
20:00 FK Minsk - Sputnik Rechitsa -

Lịch bóng đá VĐQG Belarus, Fri ngày 13/08

20:00 Dinamo Minsk - Dinamo Brest -
20:00 Rukh Brest - Isloch -
20:00 Bate Borisov - FK Minsk -
20:00 Vitebsk - Slavia Mozyr -
20:00 Neman Grodno - Gomel -
20:00 Torpedo Zhodino - FK Slutsk -
20:00 FK Smorgon - Shakhter Soligo. -
20:00 Sputnik Rechitsa - Energetik-BGU -

Lịch bóng đá VĐQG Belarus, Fri ngày 20/08

20:00 Isloch - Sputnik Rechitsa -
20:00 Slavia Mozyr - Shakhter Soligo. -
20:00 Gomel - Dinamo Minsk -
20:00 FK Slutsk - Vitebsk -
20:00 Dinamo Brest - Torpedo Zhodino -
20:00 FK Smorgon - Rukh Brest -
20:00 Energetik-BGU - Bate Borisov -
20:00 FK Minsk - Neman Grodno -

Lịch bóng đá VĐQG Belarus, Fri ngày 27/08

20:00 Bate Borisov - Isloch -
20:00 Neman Grodno - Energetik-BGU -
20:00 Sputnik Rechitsa - FK Smorgon -
20:00 FK Slutsk - Slavia Mozyr -
20:00 Torpedo Zhodino - Gomel -
20:00 Vitebsk - Dinamo Brest -
20:00 Rukh Brest - Shakhter Soligo. -
20:00 Dinamo Minsk - FK Minsk -

Lịch bóng đá VĐQG Belarus, Fri ngày 10/09

20:00 Gomel - Vitebsk -
20:00 Shakhter Soligo. - Sputnik Rechitsa -
20:00 Energetik-BGU - Dinamo Minsk -
20:00 Isloch - Neman Grodno -
20:00 FK Minsk - Torpedo Zhodino -
20:00 FK Smorgon - Bate Borisov -
20:00 Dinamo Brest - FK Slutsk -
20:00 Slavia Mozyr - Rukh Brest -

Lịch bóng đá VĐQG Belarus, Fri ngày 17/09

20:00 Vitebsk - FK Minsk -
20:00 Sputnik Rechitsa - Rukh Brest -
20:00 Dinamo Brest - Slavia Mozyr -
20:00 Torpedo Zhodino - Energetik-BGU -
20:00 Dinamo Minsk - Isloch -

Thông tin lịch thi đấu VĐQG Belarus mới nhất

Lịch thi đấu VĐQG Belarus 2021/2022 . Cập nhật Lịch thi đấu VĐQG Belarus hôm nay và ngày mai nhanh chóng, chính xác và đầy đủ thông tin.

 

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Belarus được cập nhật chi tiết nhất theo từng vòng, từng ngày và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để bạn đọc tiện theo dõi.

 

Lịch bóng đá Belarus được cập nhật liên tục tình trạng trận đấu như thông tin lịch bóng đá, giờ đá và trạng thái trận đấu giúp người xem không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào.

 

Ngoài việc cung cấp lịch bóng đá Belarus mới nhất, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh nổi tiếng như: K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV, HTV TT, Bóng đá TV, BTV5, SCTV 15,...

Kết quả thi đấu

Thứ Bẩy, 24/07/2021

Chủ nhà Tỷ số Khách
24/07 Shakhter Soligo. 22:00 Energetik-BGU
24/07 Neman Grodno 22:00 FK Slutsk
25/07 Dinamo Minsk 00:45 Vitebsk
25/07 FK Smorgon 22:00 Isloch
25/07 Torpedo Zhodino 22:00 Slavia Mozyr
26/07 Bate Borisov 00:45 Dinamo Brest
30/07 Gomel 20:00 Bate Borisov
30/07 Isloch 20:00 Shakhter Soligo.
30/07 Dinamo Brest 20:00 Neman Grodno
30/07 FK Smorgon 20:00 Slavia Mozyr
30/07 Vitebsk 20:00 Torpedo Zhodino
30/07 FK Slutsk 20:00 Dinamo Minsk
30/07 FK Minsk 20:00 Sputnik Rechitsa
13/08 Dinamo Minsk 20:00 Dinamo Brest
13/08 Rukh Brest 20:00 Isloch
13/08 Bate Borisov 20:00 FK Minsk
13/08 Vitebsk 20:00 Slavia Mozyr
13/08 Neman Grodno 20:00 Gomel
13/08 Torpedo Zhodino 20:00 FK Slutsk
13/08 FK Smorgon 20:00 Shakhter Soligo.
13/08 Sputnik Rechitsa 20:00 Energetik-BGU
20/08 Isloch 20:00 Sputnik Rechitsa
20/08 Slavia Mozyr 20:00 Shakhter Soligo.
20/08 Gomel 20:00 Dinamo Minsk
20/08 FK Slutsk 20:00 Vitebsk
20/08 Dinamo Brest 20:00 Torpedo Zhodino
20/08 FK Smorgon 20:00 Rukh Brest
20/08 Energetik-BGU 20:00 Bate Borisov
20/08 FK Minsk 20:00 Neman Grodno
27/08 Bate Borisov 20:00 Isloch
27/08 Neman Grodno 20:00 Energetik-BGU
27/08 Sputnik Rechitsa 20:00 FK Smorgon
27/08 FK Slutsk 20:00 Slavia Mozyr
27/08 Torpedo Zhodino 20:00 Gomel
27/08 Vitebsk 20:00 Dinamo Brest
27/08 Rukh Brest 20:00 Shakhter Soligo.
27/08 Dinamo Minsk 20:00 FK Minsk
10/09 Gomel 20:00 Vitebsk
10/09 Shakhter Soligo. 20:00 Sputnik Rechitsa
10/09 Energetik-BGU 20:00 Dinamo Minsk
10/09 Isloch 20:00 Neman Grodno
10/09 FK Minsk 20:00 Torpedo Zhodino
10/09 FK Smorgon 20:00 Bate Borisov
10/09 Dinamo Brest 20:00 FK Slutsk
10/09 Slavia Mozyr 20:00 Rukh Brest
17/09 Vitebsk 20:00 FK Minsk
17/09 Sputnik Rechitsa 20:00 Rukh Brest
17/09 Dinamo Brest 20:00 Slavia Mozyr
17/09 Torpedo Zhodino 20:00 Energetik-BGU
17/09 Dinamo Minsk 20:00 Isloch
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 51 86
2 Man Utd 38 29 74
3 Liverpool 38 26 69
4 Chelsea 38 22 67
5 Leicester City 38 18 66
6 West Ham Utd 38 15 65
7 Tottenham 38 23 62
8 Arsenal 38 16 61
9 Leeds Utd 38 8 59
10 Everton 38 -1 59
11 Aston Villa 38 9 55
12 Newcastle 38 -16 45
13 Wolves 38 -16 45
14 Crystal Palace 38 -25 44
15 Southampton 38 -21 43
16 Brighton 38 -6 41
17 Burnley 38 -22 39
18 Fulham 38 -26 28
19 West Brom 38 -41 26
20 Sheffield Utd 38 -43 23