LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ VĐQG Bulgaria

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria, Tue ngày 20/10

00:15 Botev Plovdiv - Etar - 3/4 -
21:30 Lok. Plovdiv - Arda Kardzhali -

Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria, Sat ngày 24/10

22:00 Botev Plovdiv - Botev Vratsa -
22:00 CSKA 1948 Sofia - Slavia Sofia -
22:00 Etar - Beroe -
22:00 Levski Sofia - Cherno More -
22:00 PFK Montana - Ludogorets -
22:00 Arda Kardzhali - Cska Sofia -
22:00 Tsarsko Selo - Lok. Plovdiv -

Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria, Sat ngày 31/10

22:00 Lok. Plovdiv - PFK Montana -
22:00 Ludogorets - Levski Sofia -
22:00 Beroe - Arda Kardzhali -
22:00 Slavia Sofia - Botev Plovdiv -
22:00 Botev Vratsa - Etar -
22:00 Cherno More - CSKA 1948 Sofia -
22:00 Cska Sofia - Tsarsko Selo -

Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria, Sat ngày 07/11

22:00 CSKA 1948 Sofia - Ludogorets -
22:00 Etar - Arda Kardzhali -
22:00 Levski Sofia - Lok. Plovdiv -
22:00 PFK Montana - Cska Sofia -
22:00 Botev Plovdiv - Cherno More -
22:00 Tsarsko Selo - Beroe -
22:00 Botev Vratsa - Slavia Sofia -

Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria, Sat ngày 21/11

22:00 Arda Kardzhali - Tsarsko Selo -
22:00 Slavia Sofia - Etar -
22:00 Beroe - PFK Montana -
22:00 Cherno More - Botev Vratsa -
22:00 Cska Sofia - Levski Sofia -
22:00 Lok. Plovdiv - CSKA 1948 Sofia -
22:00 Ludogorets - Botev Plovdiv -

Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria, Sat ngày 28/11

22:00 Cska Sofia - CSKA 1948 Sofia -
22:00 Etar - Tsarsko Selo -
22:00 Lok. Plovdiv - Botev Plovdiv -
22:00 Arda Kardzhali - PFK Montana -
22:00 Ludogorets - Botev Vratsa -
22:00 Beroe - Levski Sofia -
22:00 Cherno More - Slavia Sofia -

Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria, Sat ngày 05/12

22:00 Botev Vratsa - Lok. Plovdiv -
22:00 Cherno More - Etar -
22:00 CSKA 1948 Sofia - Beroe -
22:00 Levski Sofia - Arda Kardzhali -
22:00 PFK Montana - Tsarsko Selo -
22:00 Botev Plovdiv - Cska Sofia -
22:00 Slavia Sofia - Ludogorets -

Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria, Sat ngày 12/12

22:00 Etar - PFK Montana -
22:00 Arda Kardzhali - CSKA 1948 Sofia -
22:00 Ludogorets - Cherno More -
22:00 Tsarsko Selo - Levski Sofia -
22:00 Beroe - Botev Plovdiv -
22:00 Cska Sofia - Botev Vratsa -

Thông tin lịch thi đấu VĐQG Bulgaria mới nhất

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria 2020/2021 . Cập nhật Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria hôm nay và ngày mai nhanh chóng, chính xác và đầy đủ thông tin.

 

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bulgaria được cập nhật chi tiết nhất theo từng vòng, từng ngày và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để bạn đọc tiện theo dõi.

 

Lịch bóng đá Bulgary được cập nhật liên tục tình trạng trận đấu như thông tin lịch bóng đá, giờ đá và trạng thái trận đấu giúp người xem không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào.

 

Ngoài việc cung cấp lịch bóng đá Bulgary mới nhất, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh nổi tiếng như: K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV, HTV TT, Bóng đá TV, BTV5, SCTV 15,...

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Kết quả thi đấu

Thứ Hai, 19/10/2020

Chủ nhà Tỷ số Khách
20/10 Botev Plovdiv 00:15 Etar
20/10 Lok. Plovdiv 21:30 Arda Kardzhali
24/10 Botev Plovdiv 22:00 Botev Vratsa
24/10 CSKA 1948 Sofia 22:00 Slavia Sofia
24/10 Etar 22:00 Beroe
24/10 Levski Sofia 22:00 Cherno More
24/10 PFK Montana 22:00 Ludogorets
24/10 Arda Kardzhali 22:00 Cska Sofia
24/10 Tsarsko Selo 22:00 Lok. Plovdiv
31/10 Lok. Plovdiv 22:00 PFK Montana
31/10 Ludogorets 22:00 Levski Sofia
31/10 Beroe 22:00 Arda Kardzhali
31/10 Slavia Sofia 22:00 Botev Plovdiv
31/10 Botev Vratsa 22:00 Etar
31/10 Cherno More 22:00 CSKA 1948 Sofia
31/10 Cska Sofia 22:00 Tsarsko Selo
07/11 CSKA 1948 Sofia 22:00 Ludogorets
07/11 Etar 22:00 Arda Kardzhali
07/11 Levski Sofia 22:00 Lok. Plovdiv
07/11 PFK Montana 22:00 Cska Sofia
07/11 Botev Plovdiv 22:00 Cherno More
07/11 Tsarsko Selo 22:00 Beroe
07/11 Botev Vratsa 22:00 Slavia Sofia
21/11 Arda Kardzhali 22:00 Tsarsko Selo
21/11 Slavia Sofia 22:00 Etar
21/11 Beroe 22:00 PFK Montana
21/11 Cherno More 22:00 Botev Vratsa
21/11 Cska Sofia 22:00 Levski Sofia
21/11 Lok. Plovdiv 22:00 CSKA 1948 Sofia
21/11 Ludogorets 22:00 Botev Plovdiv
28/11 Cska Sofia 22:00 CSKA 1948 Sofia
28/11 Etar 22:00 Tsarsko Selo
28/11 Lok. Plovdiv 22:00 Botev Plovdiv
28/11 Arda Kardzhali 22:00 PFK Montana
28/11 Ludogorets 22:00 Botev Vratsa
28/11 Beroe 22:00 Levski Sofia
28/11 Cherno More 22:00 Slavia Sofia
05/12 Botev Vratsa 22:00 Lok. Plovdiv
05/12 Cherno More 22:00 Etar
05/12 CSKA 1948 Sofia 22:00 Beroe
05/12 Levski Sofia 22:00 Arda Kardzhali
05/12 PFK Montana 22:00 Tsarsko Selo
05/12 Botev Plovdiv 22:00 Cska Sofia
05/12 Slavia Sofia 22:00 Ludogorets
12/12 Etar 22:00 PFK Montana
12/12 Arda Kardzhali 22:00 CSKA 1948 Sofia
12/12 Ludogorets 22:00 Cherno More
12/12 Tsarsko Selo 22:00 Levski Sofia
12/12 Beroe 22:00 Botev Plovdiv
12/12 Cska Sofia 22:00 Botev Vratsa
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Tottenham 5 7 8
7 Chelsea 5 4 8
8 West Ham Utd 5 4 7
9 Leeds Utd 4 1 7
10 Man City 4 0 7
11 Southampton 5 -1 7
12 Newcastle 5 -2 7
13 Crystal Palace 5 -2 7
14 Man Utd 4 -3 6
15 Wolves 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 Sheffield Utd 5 -5 1
18 West Brom 4 -8 1
19 Fulham 5 -8 1
20 Burnley 3 -5 0