Thông tin Bảng xếp hạng Cúp C3 Châu Âu

Bảng xếp hạng bóng đá Cúp C3 Châu Âu mới nhất hôm nay ngày 24/07/2021 được cập nhật liên tục theo thời gian thực, ngay sau khi trận đấu KẾT THÚC, thứ hạng các đội bóng CHÍNH XÁC nhất trong các website về bóng đá hiện nay.

 

Bảng xếp hạng Cúp C3 Châu Âu tại bongdaWap cập nhật đầy đủ với những thông tin: thứ hạng, số trận, trận thắng - hòa - bài, bàn thắng - bàn bại - hiệu số, điểm mỗi đội và hơn nữa đó là thể hiện các thông tin phụ như lên hạng, xuống hạng, ...

 

BongdaWap.com cung cấp ĐẦY ĐỦ các loại BXH bóng đá Châu Âu nhất: BXH Châu Á, BXH Tài xỉu, BXH phạt góc giúp quý vị theo dõi thông tin chính xác nhất.

 

  • - BXH Châu Á phục vụ cho quý vị quan tâm về tỷ lệ kèo bóng đá khi đưa đầy đủ thông tin về Thắng - Hòa - Bại cũng như thống kê tỷ lệ trung bình theo kèo bóng Châu Á.

  • - BXH Tài xỉu sẽ cho bạn biết các thông tin thống kê về số bàn thắng của các đội bóng và trung bình số bàn trên mỗi trận mà đội bóng ghi được.

  • - BXH Phạt góc cũng vô cùng thú vị với thống kê số lần phạt góc được hưởng và bị phạt với mỗi đội bóng.

Kết quả thi đấu

Thứ Bẩy, 24/07/2021

Chủ nhà Tỷ số Khách
FT Domzale 1 - 1 Honka
FT Kauno Zalgiris 0 - 5 The New Saints
FT KF Prishtina 4 - 1 Connah's QN
FT Folgore / Falciano 1 - 3 Hibernians
FT Cukaricki Belgrade 0 - 0 Sumqayit
FT Astana 2 - 0 Aris Salonica
FT Ararat Y 2 - 4 Slask Wroclaw
FT FK Panevezys 0 - 1 FK Vojvodina
FT KuPS 2 - 2 Vorskla
FT O.Ljubljana 1 - 0 Birkirkara
FT FK Sochi 3 - 0 Keşla FK
FT Rigas Futbola Skola 3 - 0 Puskas Akademia
FT Austria Wien 1 - 1 Breidablik
FT Karabakh Agdam 0 - 0 Ashdod
FT Molde 3 - 0 Servette
FT Dudelange 0 - 1 Bohemians
FT Dinamo Tbilisi 1 - 2 Maccabi Haifa
FT Elfsborg 4 - 0 Milsami
FT Hammarby 3 - 1 Maribor
FT Teuta Durres 0 - 2 Inter d.Escaldes
FT Gzira Utd 0 - 2 HNK Rijeka
FT Apollon Limassol 1 - 3 MSK Zilina
FT Spartak Trnava 0 - 0 Sepsi OSK
FT Riga FC 2 - 0 Shkendija
FT Lok. Plovdiv 1 - 0 Slovacko
FT Suduva 0 - 0 Rakow Czestochowa
FT Dinamo Batumi 0 - 1 Bate Borisov
FT AEL Limassol 1 - 0 Vllaznia Shkoder
FT Vik.Plzen 2 - 1 Dinamo Brest
FT KF Laci 1 - 0 Universitatea Craiova
FT Cska Sofia 0 - 0 FK Liepaja
FT Petrocub 0 - 1 Sivasspor
FT Kobenhavn 4 - 1 Torpedo Zhodino
FT Arda Kardzhali 0 - 2 Hap. Beer Sheva
FT Shkupi 0 - 3 Santa Clara
FT HB Torshavn 4 - 0 Buducnost
FT Basel 3 - 0 Partizani Tirana
FT Velez Mostar 2 - 1 AEK Athens
FT Larne 2 - 1 Aarhus AGF
FT Gent 4 - 0 Valerenga
FT Sutjeska 0 - 0 Maccabi TA
FT Steaua Bucuresti 1 - 0 Shakhter Kar.
FT Aberdeen 5 - 1 Hacken
FT Linfield 4 - 0 Borac Banja Luka
FT Hibernian 3 - 0 FC Santa Coloma
FT KF Drita 0 - 0 Feyenoord
FT Pogon Szczecin 0 - 0 NK Osijek
FT FK Partizan 1 - 0 Dunajska Stred
FT Valur Rey. 0 - 3 Bodo Glimt
FT Hafnarfjordur 0 - 2 Rosenborg
FT Ujpest 2 - 1 Vaduz
FT Dundalk 2 - 2 Levadia T.
FT Hajduk Split 2 - 0 Tobol Kostanay
FT Shakhter Soligo. 1 - 2 Fola Esch
27/07 Inter d.Escaldes 23:45 Teuta Durres
28/07 Hibernians 02:00 Folgore / Falciano
28/07 Buducnost 02:00 HB Torshavn
29/07 FK Liepaja 22:00 Cska Sofia
29/07 Shakhter Kar. 23:00 Steaua Bucuresti
29/07 Tobol Kostanay 23:00 Hajduk Split
30/07 Sumqayit 00:00 Cukaricki Belgrade
30/07 Dinamo Brest 00:00 Vik.Plzen
30/07 Keşla FK 00:00 FK Sochi
30/07 Birkirkara 00:00 O.Ljubljana
30/07 Bodo Glimt 00:00 Valur Rey.
30/07 Honka 00:00 Domzale
30/07 Vorskla 00:00 KuPS
30/07 Vaduz 00:00 Ujpest
30/07 FC Santa Coloma 00:30 Hibernian
30/07 Levadia T. 00:30 Dundalk
30/07 Hacken 00:30 Aberdeen
30/07 MSK Zilina 00:45 Apollon Limassol
30/07 Sivasspor 01:00 Petrocub
30/07 Maccabi Haifa 01:00 Dinamo Tbilisi
30/07 Aarhus AGF 01:00 Larne
30/07 Slovacko 01:00 Lok. Plovdiv
30/07 Maccabi TA 01:00 Sutjeska
30/07 Bate Borisov 01:00 Dinamo Batumi
30/07 Ashdod 01:00 Karabakh Agdam
30/07 Rakow Czestochowa 01:00 Suduva
30/07 Torpedo Zhodino 01:00 Kobenhavn
30/07 Sepsi OSK 01:00 Spartak Trnava
30/07 Hap. Beer Sheva 01:00 Arda Kardzhali
30/07 Valerenga 01:00 Gent
30/07 Rosenborg 01:00 Hafnarfjordur
30/07 Milsami 01:00 Elfsborg
30/07 The New Saints 01:15 Kauno Zalgiris
30/07 Fola Esch 01:30 Shakhter Soligo.
30/07 Borac Banja Luka 02:00 Linfield
30/07 FK Vojvodina 02:00 FK Panevezys
30/07 Partizani Tirana 02:00 Basel
30/07 Slask Wroclaw 02:00 Ararat Y
30/07 AEK Athens 02:00 Velez Mostar
30/07 HNK Rijeka 02:00 Gzira Utd
30/07 Connah's QN 02:00 KF Prishtina
30/07 Puskas Akademia 02:00 Rigas Futbola Skola
30/07 Shkendija 02:00 Riga FC
30/07 Feyenoord 02:00 KF Drita
30/07 Aris Salonica 02:30 Astana
30/07 Servette 02:30 Molde
30/07 Bohemians 02:45 Dudelange
30/07 Maribor 02:45 Hammarby
30/07 Dunajska Stred 02:45 FK Partizan
30/07 Santa Clara 03:00 Shkupi
30/07 Vllaznia Shkoder 03:00 AEL Limassol
30/07 Breidablik 03:00 Austria Wien
30/07 NK Osijek 03:00 Pogon Szczecin
30/07 Universitatea Craiova 03:30 KF Laci
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 51 86
2 Man Utd 38 29 74
3 Liverpool 38 26 69
4 Chelsea 38 22 67
5 Leicester City 38 18 66
6 West Ham Utd 38 15 65
7 Tottenham 38 23 62
8 Arsenal 38 16 61
9 Leeds Utd 38 8 59
10 Everton 38 -1 59
11 Aston Villa 38 9 55
12 Newcastle 38 -16 45
13 Wolves 38 -16 45
14 Crystal Palace 38 -25 44
15 Southampton 38 -21 43
16 Brighton 38 -6 41
17 Burnley 38 -22 39
18 Fulham 38 -26 28
19 West Brom 38 -41 26
20 Sheffield Utd 38 -43 23