LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ VĐQG Luxembourg

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

Lịch bóng đá VĐQG Luxembourg, Thứu ngày 22/10

01:00 Wiltz - Fola Esch -
01:00 Progres Niedercorn - Swift Hesperange -
01:00 UT Petange - Victoria Rosport -
01:00 RM Hamm Benfica - Mondorf-les. -
01:00 Jeunesse Esch - Differdange -
01:00 Dudelange - Etzella Ettelbruc -
01:00 Racing Union - Rodange 91 -
01:00 UNA Strassen - Hostert -

Lịch bóng đá VĐQG Luxembourg, Sun ngày 25/10

22:00 Rodange 91 - UNA Strassen -
22:00 Hostert - Dudelange -
22:00 Differdange - Racing Union -
22:00 Victoria Rosport - Progres Niedercorn -
22:00 Swift Hesperange - Fola Esch -
22:00 Jeunesse Esch - Wiltz -
22:00 Mondorf-les. - UT Petange -
22:00 Etzella Ettelbruc - RM Hamm Benfica -

Lịch bóng đá VĐQG Luxembourg, Sat ngày 31/10

22:00 Fola Esch - Victoria Rosport -
22:00 UT Petange - Etzella Ettelbruc -
22:00 Wiltz - Swift Hesperange -
22:00 UNA Strassen - Differdange -
22:00 Racing Union - Jeunesse Esch -
22:00 Dudelange - Rodange 91 -
22:00 Progres Niedercorn - Mondorf-les. -
22:00 RM Hamm Benfica - Hostert -

Lịch bóng đá VĐQG Luxembourg, Sat ngày 07/11

22:00 Jeunesse Esch - UNA Strassen -
22:00 Hostert - UT Petange -
22:00 Rodange 91 - RM Hamm Benfica -
22:00 Etzella Ettelbruc - Progres Niedercorn -
22:00 Mondorf-les. - Fola Esch -
22:00 Differdange - Dudelange -
22:00 Racing Union - Wiltz -
22:00 Victoria Rosport - Swift Hesperange -

Lịch bóng đá VĐQG Luxembourg, Sun ngày 22/11

22:00 Fola Esch - Etzella Ettelbruc -
22:00 UT Petange - Rodange 91 -
22:00 Wiltz - Victoria Rosport -
22:00 UNA Strassen - Racing Union -
22:00 Dudelange - Jeunesse Esch -
22:00 Progres Niedercorn - Hostert -
22:00 RM Hamm Benfica - Differdange -
22:00 Swift Hesperange - Mondorf-les. -

Lịch bóng đá VĐQG Luxembourg, Sun ngày 29/11

22:00 Etzella Ettelbruc - Swift Hesperange -
22:00 Mondorf-les. - Victoria Rosport -
22:00 Hostert - Fola Esch -
22:00 Racing Union - Dudelange -
22:00 Rodange 91 - Progres Niedercorn -
22:00 Differdange - UT Petange -
22:00 Jeunesse Esch - RM Hamm Benfica -
22:00 UNA Strassen - Wiltz -

Lịch bóng đá VĐQG Luxembourg, Sun ngày 06/12

22:00 Dudelange - UNA Strassen -
22:00 UT Petange - Jeunesse Esch -
Lịch thi đấu các giải bóng đá Luxembourg

Thông tin lịch thi đấu VĐQG Luxembourg mới nhất

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg 2020/2021 . Cập nhật Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg hôm nay và ngày mai nhanh chóng, chính xác và đầy đủ thông tin.

 

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Luxembourg được cập nhật chi tiết nhất theo từng vòng, từng ngày và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để bạn đọc tiện theo dõi.

 

Lịch bóng đá Luxembourg được cập nhật liên tục tình trạng trận đấu như thông tin lịch bóng đá, giờ đá và trạng thái trận đấu giúp người xem không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào.

 

Ngoài việc cung cấp lịch bóng đá Luxembourg mới nhất, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh nổi tiếng như: K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV, HTV TT, Bóng đá TV, BTV5, SCTV 15,...

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Kết quả thi đấu

Thứ Tư, 21/10/2020

Chủ nhà Tỷ số Khách
22/10 Wiltz 01:00 Fola Esch
22/10 Progres Niedercorn 01:00 Swift Hesperange
22/10 UT Petange 01:00 Victoria Rosport
22/10 RM Hamm Benfica 01:00 Mondorf-les.
22/10 Jeunesse Esch 01:00 Differdange
22/10 Dudelange 01:00 Etzella Ettelbruc
22/10 Racing Union 01:00 Rodange 91
22/10 UNA Strassen 01:00 Hostert
25/10 Rodange 91 22:00 UNA Strassen
25/10 Hostert 22:00 Dudelange
25/10 Differdange 22:00 Racing Union
25/10 Victoria Rosport 22:00 Progres Niedercorn
25/10 Swift Hesperange 22:00 Fola Esch
25/10 Jeunesse Esch 22:00 Wiltz
25/10 Mondorf-les. 22:00 UT Petange
25/10 Etzella Ettelbruc 22:00 RM Hamm Benfica
31/10 Fola Esch 22:00 Victoria Rosport
31/10 UT Petange 22:00 Etzella Ettelbruc
31/10 Wiltz 22:00 Swift Hesperange
31/10 UNA Strassen 22:00 Differdange
31/10 Racing Union 22:00 Jeunesse Esch
31/10 Dudelange 22:00 Rodange 91
31/10 Progres Niedercorn 22:00 Mondorf-les.
31/10 RM Hamm Benfica 22:00 Hostert
07/11 Jeunesse Esch 22:00 UNA Strassen
07/11 Hostert 22:00 UT Petange
07/11 Rodange 91 22:00 RM Hamm Benfica
07/11 Etzella Ettelbruc 22:00 Progres Niedercorn
07/11 Mondorf-les. 22:00 Fola Esch
07/11 Differdange 22:00 Dudelange
07/11 Racing Union 22:00 Wiltz
07/11 Victoria Rosport 22:00 Swift Hesperange
22/11 Fola Esch 22:00 Etzella Ettelbruc
22/11 UT Petange 22:00 Rodange 91
22/11 Wiltz 22:00 Victoria Rosport
22/11 UNA Strassen 22:00 Racing Union
22/11 Dudelange 22:00 Jeunesse Esch
22/11 Progres Niedercorn 22:00 Hostert
22/11 RM Hamm Benfica 22:00 Differdange
22/11 Swift Hesperange 22:00 Mondorf-les.
29/11 Etzella Ettelbruc 22:00 Swift Hesperange
29/11 Mondorf-les. 22:00 Victoria Rosport
29/11 Hostert 22:00 Fola Esch
29/11 Racing Union 22:00 Dudelange
29/11 Rodange 91 22:00 Progres Niedercorn
29/11 Differdange 22:00 UT Petange
29/11 Jeunesse Esch 22:00 RM Hamm Benfica
29/11 UNA Strassen 22:00 Wiltz
06/12 Dudelange 22:00 UNA Strassen
06/12 UT Petange 22:00 Jeunesse Esch
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1