LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ Hạng 3 Đan Mạch
Lịch thi đấu Hạng 3 Đan Mạch
Giờ | TT | Chủ | Tỷ số | Khách | Tỷ lệ | Hiệp 1 | Live | Fav |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Fri ngày 19/04 |
||||||||
00:00 | Esbjerg FB | - | Middelfart | - 1 | - | |||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sat ngày 20/04 |
||||||||
00:00 | Roskilde | - | AB Gladsaxe | - | ||||
00:00 | Fremad Amager | - | FA 2000 | - | ||||
19:00 | Skive IK | - | Brabrand IF | - | ||||
19:00 | Aarhus Fremad | - | Nykobing | - | ||||
19:00 | Hellerup | - | Thisted | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sat ngày 27/04 |
||||||||
00:00 | Thisted | - | Skive IK | - | ||||
00:00 | Nykobing | - | AB Gladsaxe | - | ||||
00:00 | Fremad Amager | - | Hellerup | - | ||||
00:00 | Esbjerg FB | - | Aarhus Fremad | - | ||||
18:45 | FA 2000 | - | Brabrand IF | - | ||||
19:00 | Middelfart | - | Roskilde | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sat ngày 04/05 |
||||||||
00:00 | Nykobing | - | Esbjerg FB | - | ||||
00:00 | Roskilde | - | Aarhus Fremad | - | ||||
00:00 | AB Gladsaxe | - | Middelfart | - | ||||
00:00 | Hellerup | - | FA 2000 | - | ||||
19:00 | Nykobing | - | Fremad Amager | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sun ngày 05/05 |
||||||||
19:00 | Brabrand IF | - | Thisted | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Thứu ngày 09/05 |
||||||||
20:00 | Nykobing | - | Middelfart | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sat ngày 11/05 |
||||||||
18:45 | FA 2000 | - | Thisted | - | ||||
19:00 | Aarhus Fremad | - | AB Gladsaxe | - | ||||
19:00 | Skive IK | - | Hellerup | - | ||||
19:00 | Middelfart | - | Nykobing | - | ||||
19:00 | Fremad Amager | - | Brabrand IF | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sun ngày 12/05 |
||||||||
19:00 | Esbjerg FB | - | Roskilde | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sat ngày 18/05 |
||||||||
00:00 | AB Gladsaxe | - | Nykobing | - | ||||
18:45 | FA 2000 | - | Fremad Amager | - | ||||
19:00 | Thisted | - | Hellerup | - | ||||
19:00 | Aarhus Fremad | - | Esbjerg FB | - | ||||
19:00 | Brabrand IF | - | Skive IK | - | ||||
19:00 | Roskilde | - | Middelfart | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Fri ngày 24/05 |
||||||||
23:30 | Middelfart | - | Esbjerg FB | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sat ngày 25/05 |
||||||||
00:00 | AB Gladsaxe | - | Roskilde | - | ||||
19:00 | Skive IK | - | FA 2000 | - | ||||
19:00 | Fremad Amager | - | Thisted | - | ||||
19:00 | Hellerup | - | Brabrand IF | - | ||||
20:00 | Nykobing | - | Aarhus Fremad | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Fri ngày 31/05 |
||||||||
23:00 | Aarhus Fremad | - | Middelfart | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sat ngày 01/06 |
||||||||
00:00 | Roskilde | - | Nykobing | - | ||||
00:00 | Esbjerg FB | - | AB Gladsaxe | - | ||||
19:00 | Brabrand IF | - | Fremad Amager | - | ||||
19:00 | Hellerup | - | Skive IK | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sun ngày 02/06 |
||||||||
18:00 | Thisted | - | FA 2000 | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sat ngày 08/06 |
||||||||
00:00 | AB Gladsaxe | - | Aarhus Fremad | - | ||||
19:00 | Fremad Amager | - | Skive IK | - | ||||
19:00 | Roskilde | - | Esbjerg FB | - | ||||
20:00 | FA 2000 | - | Hellerup | - | ||||
20:00 | Thisted | - | Brabrand IF | - | ||||
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch, Sat ngày 15/06 |
||||||||
19:00 | Brabrand IF | - | FA 2000 | - | ||||
19:00 | Hellerup | - | Fremad Amager | - |