LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ VĐQG Síp

Lịch thi đấu VĐQG Síp

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Sun ngày 20/06

22:00 EN Paralimni - Pafos FC -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Wed ngày 23/06

22:00 Karmiotissa Pol. - Pafos FC -
22:00 Ermis Aradippou - Doxa Katokopia -
22:00 EN Paralimni - Nea Salamina -
22:00 Ethnikos Achnas - Apoel FC -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Thứu ngày 24/06

22:00 Doxa Katokopia - Ethnikos Achnas -
22:00 Apoel FC - Pafos FC -
22:00 Nea Salamina - Ermis Aradippou -
22:00 EN Paralimni - Karmiotissa Pol. -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Fri ngày 25/06

22:00 Ermis Aradippou - EN Paralimni -
22:00 Pafos FC - Doxa Katokopia -
22:00 Karmiotissa Pol. - Apoel FC -
22:00 Ethnikos Achnas - Nea Salamina -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Sat ngày 26/06

22:00 Doxa Katokopia - Apoel FC -
22:00 Ermis Aradippou - Karmiotissa Pol. -
22:00 EN Paralimni - Ethnikos Achnas -
22:00 Nea Salamina - Pafos FC -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Sun ngày 27/06

22:00 Anorthosis - Olympiakos Nic. -
22:00 Apollon Limassol - AEK Larnaka -
22:00 Pafos FC - EN Paralimni -
22:00 Apoel FC - Nea Salamina -
22:00 Karmiotissa Pol. - Doxa Katokopia -
22:00 Ethnikos Achnas - Ermis Aradippou -
22:00 Omonia Nicosia - AEL Limassol -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Mon ngày 28/06

22:00 EN Paralimni - Apoel FC -
22:00 Ethnikos Achnas - Karmiotissa Pol. -
22:00 AEK Larnaka - Omonia Nicosia -
22:00 Ermis Aradippou - Pafos FC -
22:00 Apollon Limassol - Olympiakos Nic. -
22:00 Nea Salamina - Doxa Katokopia -
22:00 AEL Limassol - Anorthosis -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Tue ngày 29/06

22:00 Apoel FC - Ermis Aradippou -
22:00 Pafos FC - Ethnikos Achnas -
22:00 Olympiakos Nic. - AEL Limassol -
22:00 Anorthosis - AEK Larnaka -
22:00 Omonia Nicosia - Apollon Limassol -
22:00 Doxa Katokopia - EN Paralimni -
22:00 Karmiotissa Pol. - Nea Salamina -

Thông tin lịch thi đấu VĐQG Síp mới nhất

Lịch thi đấu VĐQG Síp 2020/2021 . Cập nhật Lịch thi đấu VĐQG Síp hôm nay và ngày mai nhanh chóng, chính xác và đầy đủ thông tin.

 

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Síp được cập nhật chi tiết nhất theo từng vòng, từng ngày và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để bạn đọc tiện theo dõi.

 

Lịch bóng đá Síp được cập nhật liên tục tình trạng trận đấu như thông tin lịch bóng đá, giờ đá và trạng thái trận đấu giúp người xem không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào.

 

Ngoài việc cung cấp lịch bóng đá Síp mới nhất, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh nổi tiếng như: K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV, HTV TT, Bóng đá TV, BTV5, SCTV 15,...

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Kết quả thi đấu

Thứ Tư, 21/04/2021

Chủ nhà Tỷ số Khách
20/06 EN Paralimni 22:00 Pafos FC
23/06 Karmiotissa Pol. 22:00 Pafos FC
23/06 Ermis Aradippou 22:00 Doxa Katokopia
23/06 EN Paralimni 22:00 Nea Salamina
23/06 Ethnikos Achnas 22:00 Apoel FC
24/06 Doxa Katokopia 22:00 Ethnikos Achnas
24/06 Apoel FC 22:00 Pafos FC
24/06 Nea Salamina 22:00 Ermis Aradippou
24/06 EN Paralimni 22:00 Karmiotissa Pol.
25/06 Ermis Aradippou 22:00 EN Paralimni
25/06 Pafos FC 22:00 Doxa Katokopia
25/06 Karmiotissa Pol. 22:00 Apoel FC
25/06 Ethnikos Achnas 22:00 Nea Salamina
26/06 Doxa Katokopia 22:00 Apoel FC
26/06 Ermis Aradippou 22:00 Karmiotissa Pol.
26/06 EN Paralimni 22:00 Ethnikos Achnas
26/06 Nea Salamina 22:00 Pafos FC
27/06 Anorthosis 22:00 Olympiakos Nic.
27/06 Apollon Limassol 22:00 AEK Larnaka
27/06 Pafos FC 22:00 EN Paralimni
27/06 Apoel FC 22:00 Nea Salamina
27/06 Karmiotissa Pol. 22:00 Doxa Katokopia
27/06 Ethnikos Achnas 22:00 Ermis Aradippou
27/06 Omonia Nicosia 22:00 AEL Limassol
28/06 EN Paralimni 22:00 Apoel FC
28/06 Ethnikos Achnas 22:00 Karmiotissa Pol.
28/06 AEK Larnaka 22:00 Omonia Nicosia
28/06 Ermis Aradippou 22:00 Pafos FC
28/06 Apollon Limassol 22:00 Olympiakos Nic.
28/06 Nea Salamina 22:00 Doxa Katokopia
28/06 AEL Limassol 22:00 Anorthosis
29/06 Apoel FC 22:00 Ermis Aradippou
29/06 Pafos FC 22:00 Ethnikos Achnas
29/06 Olympiakos Nic. 22:00 AEL Limassol
29/06 Anorthosis 22:00 AEK Larnaka
29/06 Omonia Nicosia 22:00 Apollon Limassol
29/06 Doxa Katokopia 22:00 EN Paralimni
29/06 Karmiotissa Pol. 22:00 Nea Salamina
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 32 44 74
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 31 18 56
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Liverpool 32 16 53
7 Tottenham 32 17 50
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 30 10 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 31 -17 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 31 -31 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14