LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ VĐQG Síp

Lịch thi đấu VĐQG Síp

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Sat ngày 24/10

20:00 Pafos FC - Karmiotissa Pol. -
20:00 Ethnikos Achnas - Olympiakos Nic. -
20:00 Apollon Limassol - Nea Salamina -
20:00 Ermis Aradippou - AEK Larnaka -
20:00 Doxa Katokopia - AEL Limassol -
20:00 Omonia Nicosia - EN Paralimni -
20:00 Anorthosis - Apoel FC -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Sat ngày 31/10

20:00 Karmiotissa Pol. - Anorthosis -
20:00 Apoel FC - Apollon Limassol -
20:00 EN Paralimni - Doxa Katokopia -
20:00 Olympiakos Nic. - Omonia Nicosia -
20:00 Nea Salamina - Ethnikos Achnas -
20:00 AEL Limassol - Ermis Aradippou -
20:00 AEK Larnaka - Pafos FC -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Sat ngày 07/11

20:00 Ermis Aradippou - EN Paralimni -
20:00 Omonia Nicosia - Doxa Katokopia -
20:00 Anorthosis - AEK Larnaka -
20:00 Pafos FC - AEL Limassol -
20:00 Apollon Limassol - Karmiotissa Pol. -
20:00 Olympiakos Nic. - Nea Salamina -
20:00 Ethnikos Achnas - Apoel FC -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Sat ngày 21/11

20:00 AEK Larnaka - Apollon Limassol -
20:00 Doxa Katokopia - Ermis Aradippou -
20:00 EN Paralimni - Pafos FC -
20:00 Nea Salamina - Omonia Nicosia -
20:00 Apoel FC - Olympiakos Nic. -
20:00 AEL Limassol - Anorthosis -
20:00 Karmiotissa Pol. - Ethnikos Achnas -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Sat ngày 28/11

20:00 Nea Salamina - Apoel FC -
20:00 Pafos FC - Doxa Katokopia -
20:00 Apollon Limassol - AEL Limassol -
20:00 Ethnikos Achnas - AEK Larnaka -
20:00 Omonia Nicosia - Ermis Aradippou -
20:00 Olympiakos Nic. - Karmiotissa Pol. -
20:00 Anorthosis - EN Paralimni -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Wed ngày 02/12

20:00 Ermis Aradippou - Pafos FC -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Sat ngày 05/12

20:00 AEK Larnaka - Olympiakos Nic. -
20:00 Doxa Katokopia - Anorthosis -
20:00 EN Paralimni - Apollon Limassol -
20:00 Apoel FC - Omonia Nicosia -
20:00 AEL Limassol - Ethnikos Achnas -
20:00 Karmiotissa Pol. - Nea Salamina -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Sat ngày 12/12

20:00 Ermis Aradippou - Anorthosis -
20:00 Doxa Katokopia - Apollon Limassol -
20:00 EN Paralimni - Ethnikos Achnas -
20:00 Omonia Nicosia - Pafos FC -
20:00 Karmiotissa Pol. - Apoel FC -
20:00 AEL Limassol - Olympiakos Nic. -
20:00 AEK Larnaka - Nea Salamina -

Lịch bóng đá VĐQG Síp, Sat ngày 19/12

20:00 Apollon Limassol - Ermis Aradippou -

Thông tin lịch thi đấu VĐQG Síp mới nhất

Lịch thi đấu VĐQG Síp 2020/2021 . Cập nhật Lịch thi đấu VĐQG Síp hôm nay và ngày mai nhanh chóng, chính xác và đầy đủ thông tin.

 

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Síp được cập nhật chi tiết nhất theo từng vòng, từng ngày và thông tin kênh nào chiếu từng trận đấu cụ thể để bạn đọc tiện theo dõi.

 

Lịch bóng đá Síp được cập nhật liên tục tình trạng trận đấu như thông tin lịch bóng đá, giờ đá và trạng thái trận đấu giúp người xem không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào.

 

Ngoài việc cung cấp lịch bóng đá Síp mới nhất, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, lịch chiếu trên truyền hình, lịch tường thuật trực tiếp, bình luận trực tuyến trên các kênh nổi tiếng như: K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV, HTV TT, Bóng đá TV, BTV5, SCTV 15,...

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Kết quả thi đấu

Thứ Năm, 22/10/2020

Chủ nhà Tỷ số Khách
24/10 Pafos FC 20:00 Karmiotissa Pol.
24/10 Ethnikos Achnas 20:00 Olympiakos Nic.
24/10 Apollon Limassol 20:00 Nea Salamina
24/10 Ermis Aradippou 20:00 AEK Larnaka
24/10 Doxa Katokopia 20:00 AEL Limassol
24/10 Omonia Nicosia 20:00 EN Paralimni
24/10 Anorthosis 20:00 Apoel FC
31/10 Karmiotissa Pol. 20:00 Anorthosis
31/10 Apoel FC 20:00 Apollon Limassol
31/10 EN Paralimni 20:00 Doxa Katokopia
31/10 Olympiakos Nic. 20:00 Omonia Nicosia
31/10 Nea Salamina 20:00 Ethnikos Achnas
31/10 AEL Limassol 20:00 Ermis Aradippou
31/10 AEK Larnaka 20:00 Pafos FC
07/11 Ermis Aradippou 20:00 EN Paralimni
07/11 Omonia Nicosia 20:00 Doxa Katokopia
07/11 Anorthosis 20:00 AEK Larnaka
07/11 Pafos FC 20:00 AEL Limassol
07/11 Apollon Limassol 20:00 Karmiotissa Pol.
07/11 Olympiakos Nic. 20:00 Nea Salamina
07/11 Ethnikos Achnas 20:00 Apoel FC
21/11 AEK Larnaka 20:00 Apollon Limassol
21/11 Doxa Katokopia 20:00 Ermis Aradippou
21/11 EN Paralimni 20:00 Pafos FC
21/11 Nea Salamina 20:00 Omonia Nicosia
21/11 Apoel FC 20:00 Olympiakos Nic.
21/11 AEL Limassol 20:00 Anorthosis
21/11 Karmiotissa Pol. 20:00 Ethnikos Achnas
28/11 Nea Salamina 20:00 Apoel FC
28/11 Pafos FC 20:00 Doxa Katokopia
28/11 Apollon Limassol 20:00 AEL Limassol
28/11 Ethnikos Achnas 20:00 AEK Larnaka
28/11 Omonia Nicosia 20:00 Ermis Aradippou
28/11 Olympiakos Nic. 20:00 Karmiotissa Pol.
28/11 Anorthosis 20:00 EN Paralimni
02/12 Ermis Aradippou 20:00 Pafos FC
05/12 AEK Larnaka 20:00 Olympiakos Nic.
05/12 Doxa Katokopia 20:00 Anorthosis
05/12 EN Paralimni 20:00 Apollon Limassol
05/12 Apoel FC 20:00 Omonia Nicosia
05/12 AEL Limassol 20:00 Ethnikos Achnas
05/12 Karmiotissa Pol. 20:00 Nea Salamina
12/12 Ermis Aradippou 20:00 Anorthosis
12/12 Doxa Katokopia 20:00 Apollon Limassol
12/12 EN Paralimni 20:00 Ethnikos Achnas
12/12 Omonia Nicosia 20:00 Pafos FC
12/12 Karmiotissa Pol. 20:00 Apoel FC
12/12 AEL Limassol 20:00 Olympiakos Nic.
12/12 AEK Larnaka 20:00 Nea Salamina
19/12 Apollon Limassol 20:00 Ermis Aradippou
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1