NHẬN ĐỊNH - SOI KÈO BRAGANTINO/SP VS FLAMENGO/RJ

Phong độ và số liệu thống kê về Bragantino/SP gặp Flamengo/RJ

VĐQG Brazil

Bragantino/SP

(Hủy bởi VAR) Henry Mosquera ( 72’)
Lucas Barbosa ( 55’)
Gabriel ( 39’)
Isidro Pitta ( 17’)

Vòng 8

FT

3 - 0

(2-0)

07:3003/04/2026

Đối đầu Bragantino/SP vs Flamengo/RJ

Thống kê W L L L D L W L W D

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

BRAA

03/04/2026 Bragantino/SP 3 - 0 Flamengo/RJ

W

T

T

2-0

BRAA

23/11/2025 Flamengo/RJ 3 - 0 Bragantino/SP

W

T

T

0-0

BRAA

24/07/2025 Bragantino/SP 1 - 2 Flamengo/RJ

L

T

T

0-0

BRAA

26/08/2024 Flamengo/RJ 2 - 1 Bragantino/SP

W 1/2

T

T

1-0

BRAA

05/05/2024 Bragantino/SP 1 - 1 Flamengo/RJ

D

X

X

1-0

BRAA

24/11/2023 Flamengo/RJ 1 - 0 Bragantino/SP

W

X

X

0-0

BRAA

23/06/2023 Bragantino/SP 4 - 0 Flamengo/RJ

W

T

T

1-0

BRAA

02/10/2022 Flamengo/RJ 4 - 1 Bragantino/SP

W

T

T

1-0

BRAA

09/06/2022 Bragantino/SP 1 - 0 Flamengo/RJ

W

X

X

1-0

BRAA

07/10/2021 Bragantino/SP 1 - 1 Flamengo/RJ

W 1/2

X

X

0-1

Phong độ Bragantino/SP

Thống kê W D L W D D D W W W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

BRAA

24/08/2026 Bragantino/SP 1 - 0 Gremio/RS

D

X

X

0-0

BRAA

16/08/2026 Athletico/PR 1 - 1 Bragantino/SP

L

X

X

0-0

BRAA

10/08/2026 Bragantino/SP 0 - 2 Corinthians/SP

L

X

X

0-0

SUD

30/07/2026 Bragantino/SP 1 - 0 Sporting Cristal

L

X

X

0-0

BRAA

27/07/2026 Bragantino/SP 0 - 0 Coritiba/PR

L

X

X

0-0

SUD

23/07/2026 Sporting Cristal 0 - 0 Bragantino/SP

X

X

BRAA

18/07/2026 Fluminense/RJ 1 - 1 Bragantino/SP

X

X

BRAA

31/05/2026 Bragantino/SP 3 - 1 Internacional/RS

W

T

T

2-0

SUD

28/05/2026 Bragantino/SP 2 - 0 Carabobo

W

X

X

0-0

BRAA

25/05/2026 Vasco DG/RJ 0 - 3 Bragantino/SP

L

T

T

0-1

Lịch Thi Đấu Bragantino/SP

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

BRAA

31/08/2026 01:59 Sao Paulo/SP vs Bragantino/SP

BRAA

07/09/2026 01:59 Bragantino/SP vs Bahia/BA

BRAA

14/09/2026 01:59 Botafogo/RJ vs Bragantino/SP

BRAA

21/09/2026 01:59 Flamengo/RJ vs Bragantino/SP

Phong độ Flamengo/RJ

Thống kê L W W D W D D W W D

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

BRAA

23/08/2026 Cruzeiro/MG 2 - 1 Flamengo/RJ

L

T

T

0-1

LIB

20/08/2026 Flamengo/RJ 2 - 1 Cruzeiro/MG

W 1/2

T

T

1-0

BRAA

17/08/2026 Mirassol/SP 1 - 5 Flamengo/RJ

L

T

T

0-1

LIB

13/08/2026 Cruzeiro/MG 1 - 1 Flamengo/RJ

D

X

T

0-0

BRAA

10/08/2026 Flamengo/RJ 2 - 0 Vitoria/BA

W 1/2

X

T

1-0

BRAA

30/07/2026 Internacional/RS 1 - 1 Flamengo/RJ

W

X

T

1-0

BRAA

27/07/2026 Flamengo/RJ 1 - 1 Sao Paulo/SP

L

X

T

0-0

BRAA

23/07/2026 Chapecoense 0 - 4 Flamengo/RJ

L

T

T

0-2

GHCLB

09/07/2026 Lausanne Sports 0 - 2 Flamengo/RJ

X

T

0-0

GHCLB

04/07/2026 River Plate 2 - 2 Flamengo/RJ

T

T

2-2

Lịch Thi Đấu Flamengo/RJ

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

BRAA

31/08/2026 01:59 Flamengo/RJ vs Botafogo/RJ

BRAA

07/09/2026 01:59 Remo/PA vs Flamengo/RJ

BRAA

14/09/2026 01:59 Flamengo/RJ vs Corinthians/SP

BRAA

21/09/2026 01:59 Flamengo/RJ vs Bragantino/SP

Soi Kèo Trận Đấu Bragantino/SP vs Flamengo/RJ

Châu Á: 0.88*1/2 : 0*1.00

Bragantino/SP dang choi KHONG TOT (thua 3/5 tran gan day). Mat khac, Flamengo/RJ thi dau TU TIN (thang 3/5 tran gan nhat).

Dự đoán: FLA


Tài xỉu: 0.95*2 1/4*0.92

3/5 tran gan day cua Bragantino/SP co it hon 3 ban thang. Them vao do, 3/5 tran gan nhat cua Flamengo/RJ cung co khong den 3 ban thang.

Dự đoán: XIU

Thông tin soi kèo trận Bragantino/SP vs Flamengo/RJ

Soi kèo trận Bragantino/SP vs Flamengo/RJ 07:30 ngày 03/04/2026 chính xác nhất được các chuyên gia bóng đá số nghiên cứu kỹ lưỡng. Những thống kê phong độ 2 đội sẽ là cơ sở để những thông tin chốt kèo bóng đá chuẩn xác hơn.

Soi kèo Bragantino/SP vs Flamengo/RJ, dự đoán kèo trận đấu dựa vào những dữ liệu thống kê chính xác:

- Thống kê đối đầu gồm những thông tin: Đối đầu Thắng(W) - Thua(L) - Hòa(D) theo tỷ số, thắng thua theo kèo Châu Á từng trận và mức bàn thắng nổ Tài(T) - Xỉu(X) của những trận đối đầu gần nhất.

- Phong độ từng đội bóng giúp quý vị xác định được kết quả các trận gần nhất của 2 đội trước khi đưa ra quyết định.

- Lịch thi đấu của 2 đội để hiểu hơn về sự phân bổ lực lượng đội bóng thi đấu trên các đấu trường và mật độ thi đấu sắp tới.

Với những thống kê chi tiết bạn sẽ không khó khăn trong việc tìm kiếm và lựa chọn nhận định kèo trong từng trận đấu.


Chú thích: Chỉ số W - L - D phía trên tên đội bóng thể hiện Thắng - Thua - Hòa theo kèo Châu Á. T - X thể hiện theo tài - xỉu

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

16:0023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Giao Hữu CLB › Vòng T.6

16:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Aus Queensland › Vòng 13

16:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Giao Hữu CLB › Vòng T.6

17:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

19:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

U21 Thụy Điển › Vòng 4

20:0023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Brighton 1 4 3
2 Arsenal 1 3 3
3 Brentford 1 3 3
4 Everton 1 2 3
5 Hull City 1 2 3
6 Ipswich 1 1 3
7 Man City 1 1 3
8 Leeds Utd 1 1 3
9 Liverpool 1 0 1
10 Newcastle 1 0 1
11 Chelsea 0 0 0
12 Fulham 0 0 0
13 Bournemouth 1 -1 0
14 Sunderland 1 -1 0
15 Nottingham Forest 1 -1 0
16 Crystal Palace 1 -2 0
17 Man Utd 1 -2 0
18 West Ham Utd 38 -19 39
19 Coventry 1 -3 0
20 Burnley 38 -37 22
21 Tottenham 1 -3 0
22 Aston Villa 1 -4 0
23 Wolves 38 -41 20