NHẬN ĐỊNH - SOI KÈO MAN CITY VS NEWCASTLE

Phong độ và số liệu thống kê về Man City gặp Newcastle

Liên Đoàn Anh

Man City

Tijjani Reijnders ( 32’)
Omar Marmoush ( 29’)
Omar Marmoush ( 07’)

Vòng Ban Ket

FT

3 - 1

(3-0)

03:0005/02/2026

SSPORT2 (SCTV15)

Newcastle

( 62’) Anthony Elanga

Đối đầu Man City vs Newcastle

Thống kê W W W W L W D W W L

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

FA

08/03/2026 Newcastle 1 - 3 Man City

W

T

T

1-1

ANHA

22/02/2026 Man City 2 - 1 Newcastle

D

T

T

2-1

ANHLC

05/02/2026 Man City 3 - 1 Newcastle

W

T

T

3-0

ANHLC

14/01/2026 Newcastle 0 - 2 Man City

L

X

X

0-0

ANHA

23/11/2025 Newcastle 2 - 1 Man City

W

T

T

0-0

ANHA

15/02/2025 Man City 4 - 0 Newcastle

W

T

T

3-0

ANHA

28/09/2024 Newcastle 1 - 1 Man City

W

X

X

0-1

FA

17/03/2024 Man City 2 - 0 Newcastle

W 1/2

X

X

2-0

ANHA

14/01/2024 Newcastle 2 - 3 Man City

L 1/2

T

T

2-1

ANHLC

28/09/2023 Newcastle 1 - 0 Man City

W

X

X

0-0

Phong độ Man City

Thống kê W L L D W W W D W W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

ANHA

23/08/2026 Man City 2 - 1 Bournemouth

L 1/2

T

T

0-1

ANHSC

16/08/2026 Arsenal 3 - 0 Man City

W

T

T

2-0

ANHA

24/05/2026 Man City 1 - 2 Aston Villa

L

T

T

1-0

ANHA

20/05/2026 Bournemouth 1 - 1 Man City

W

X

X

1-0

FA

16/05/2026 Chelsea 0 - 1 Man City

L 1/2

X

X

0-0

ANHA

14/05/2026 Man City 3 - 0 Crystal Palace

W

T

T

2-0

ANHA

09/05/2026 Man City 3 - 0 Brentford

W

T

T

0-0

ANHA

05/05/2026 Everton 3 - 3 Man City

W

T

T

0-1

FA

25/04/2026 Man City 2 - 1 Southampton

L

T

T

0-0

ANHA

23/04/2026 Burnley 0 - 1 Man City

W

X

X

0-1

Lịch Thi Đấu Man City

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

ANHA

29/08/2026 02:00 Crystal Palace vs Man City

ANHA

05/09/2026 21:00 Man City vs Coventry

ANHA

12/09/2026 21:00 Man Utd vs Man City

ANHA

13/09/2026 22:30 Man Utd vs Man City

ANHA

19/09/2026 21:00 Man City vs Sunderland

Phong độ Newcastle

Thống kê W D L W D W L L L L

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

ANHLC

27/08/2026 Newcastle 3 - 2 West Brom

L 1/2

T

T

1-1

ANHA

23/08/2026 Newcastle 2 - 2 Liverpool

W

T

T

1-0

ANHA

24/05/2026 Fulham 2 - 0 Newcastle

W

X

T

1-0

ANHA

17/05/2026 Newcastle 3 - 1 West Ham Utd

W

T

T

2-0

ANHA

10/05/2026 Nottingham Forest 1 - 1 Newcastle

W 1/2

X

T

0-0

ANHA

02/05/2026 Newcastle 3 - 1 Brighton

W

T

T

2-0

ANHA

25/04/2026 Arsenal 1 - 0 Newcastle

L 1/2

X

T

1-0

ANHA

18/04/2026 Newcastle 1 - 2 Bournemouth

L

T

T

0-1

ANHA

12/04/2026 Crystal Palace 2 - 1 Newcastle

W

T

T

0-1

ANHA

22/03/2026 Newcastle 1 - 2 Sunderland

L

T

T

1-0

Lịch Thi Đấu Newcastle

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

ANHA

29/08/2026 23:30 Tottenham vs Newcastle

ANHA

05/09/2026 18:30 Newcastle vs Bournemouth

ANHA

12/09/2026 21:00 Leeds Utd vs Newcastle

ANHA

15/09/2026 02:00 Leeds Utd vs Newcastle

ANHA

19/09/2026 21:00 Newcastle vs Hull City

Soi Kèo Trận Đấu Man City vs Newcastle

Châu Á: 0.85*0 : 1/2*-0.97

Newcastle thi dau that thuong: thua 2/3 tran gan nhat. Lich su doi dau goi ten Man City khi thang 6/10 tran doi dau gan day.

Dự đoán: MC


Tài xỉu: 0.98*3*0.90

3/5 tran gan day cua Man City co it hon 3 ban thang. Them vao do, 3/5 tran gan nhat cua Newcastle cung co khong den 3 ban thang.

Dự đoán: XIU

Thông tin soi kèo trận Man City vs Newcastle

Soi kèo trận Man City vs Newcastle 03:00 ngày 05/02/2026 chính xác nhất được các chuyên gia bóng đá số nghiên cứu kỹ lưỡng. Những thống kê phong độ 2 đội sẽ là cơ sở để những thông tin chốt kèo bóng đá chuẩn xác hơn.

Soi kèo Man City vs Newcastle, dự đoán kèo trận đấu dựa vào những dữ liệu thống kê chính xác:

- Thống kê đối đầu gồm những thông tin: Đối đầu Thắng(W) - Thua(L) - Hòa(D) theo tỷ số, thắng thua theo kèo Châu Á từng trận và mức bàn thắng nổ Tài(T) - Xỉu(X) của những trận đối đầu gần nhất.

- Phong độ từng đội bóng giúp quý vị xác định được kết quả các trận gần nhất của 2 đội trước khi đưa ra quyết định.

- Lịch thi đấu của 2 đội để hiểu hơn về sự phân bổ lực lượng đội bóng thi đấu trên các đấu trường và mật độ thi đấu sắp tới.

Với những thống kê chi tiết bạn sẽ không khó khăn trong việc tìm kiếm và lựa chọn nhận định kèo trong từng trận đấu.


Chú thích: Chỉ số W - L - D phía trên tên đội bóng thể hiện Thắng - Thua - Hòa theo kèo Châu Á. T - X thể hiện theo tài - xỉu

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

16:0023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Giao Hữu CLB › Vòng T.6

16:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Aus Queensland › Vòng 13

16:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Giao Hữu CLB › Vòng T.6

17:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Giao Hữu BD Nữ › Vòng T.6

19:3023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

U21 Thụy Điển › Vòng 4

20:0023/06/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Brighton 1 4 3
2 Arsenal 1 3 3
3 Brentford 1 3 3
4 Everton 1 2 3
5 Hull City 1 2 3
6 Ipswich 1 1 3
7 Man City 1 1 3
8 Leeds Utd 1 1 3
9 Liverpool 1 0 1
10 Newcastle 1 0 1
11 Chelsea 0 0 0
12 Fulham 0 0 0
13 Bournemouth 1 -1 0
14 Sunderland 1 -1 0
15 Nottingham Forest 1 -1 0
16 Crystal Palace 1 -2 0
17 Man Utd 1 -2 0
18 West Ham Utd 38 -19 39
19 Coventry 1 -3 0
20 Burnley 38 -37 22
21 Tottenham 1 -3 0
22 Aston Villa 1 -4 0
23 Wolves 38 -41 20