KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 25/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

16:00 FT [20] Grulla Morioka 1 - 3 Yokohama FC [1] +1 0-1

NGA

16:30 FT SKA-Khabarovsk 1 - 0 Khimki [9] +0 1-0

NHAT3

16:30 FT [17] Gainare Tottori 1 - 2 Ehime FC [5] +1/4 0-1

ARMA

17:00 FT [2] Van Yerevan 2 - 1 Noravank SC +0 2-0

NHATA

17:00 FT [2] Kashima Antlers 4 - 4 Sagan Tosu [9] - 1/2 0-2

NHATA

17:00 FT [6] Kawasaki Fro. 0 - 4 Shonan Bellmare [15] - 3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [12] Shimizu S-Pulse 0 - 3 FC Tokyo [8] +0 0-1

NHATA

17:00 FT [16] Vissel Kobe 0 - 0 Jubilo Iwata [18] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [1] Yokohama FM 2 - 0 Kyoto Sanga [14] - 1 1-0

NHATA

17:00 FT 1 [11] Consa. Sapporo 1 - 6 Kashiwa Reysol [3] +0 0-2

NHATA

17:00 FT [4] Cerezo Osaka 2 - 0 Urawa Red [7] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [16] Tochigi SC 1 - 0 Machida Zelvia [7] +1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [9] Oita Trinita 1 - 1 Blaublitz Akita [15] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [19] Omiya Ardija 1 - 0 Ryukyu [22] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [8] Montedio Yama. 1 - 0 Renofa Yamaguchi [18] - 1 1-0

NHATB

17:00 FT [21] Thespa Kusatsu 2 - 3 Roas. Kumamoto [5] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [13] Mito Hollyhock 0 - 3 Alb. Niigata (JPN) [2] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [11] Tokyo Verdy 1 - 3 Zweigen Kan. [17] - 1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [3] Vegalta Sendai 0 - 0 Okayama [4] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [6] V-Varen Nagasaki 0 - 2 JEF United Chiba [10] +0 0-1

HQFA

17:00 FT [15] Daejeon Korail 3 - 3 Daegu [22] +1 1/4 1-0

TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 4-5

HQFA

17:00 FT [1] Bucheon 1995 2 - 1 Gwangju [3] +0 1-0

HQFA

17:00 FT [23] Jeonnam Dragons 2 - 2 Busan Transp. [6] - 1/2 2-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-5

HQFA

17:00 FT [2] Pohang Steelers 2 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [17] - 1 0-0

HQFA

17:00 FT [8] Suwon Bluewings 2 - 0 Gangwon [16] - 1/4 2-0

HQFA

17:00 FT [5] Gyeongnam 0 - 2 Ulsan Hyundai [12] +1 1/4 0-1

HQFA

17:00 FT [14] Jeonbuk H.Motor 1 - 0 Ulsan Citizen [4] - 2 1-0

NHATA

17:30 FT 1 [10] Nagoya Grampus 1 - 0 Avispa Fukuoka [13] - 1/4 1-0

NHATB

17:30 FT 1 [12] Ventforet Kofu 1 - 1 Tokushima Vortis [14] - 1/4 0-1

HQFA

17:30 FT [7] FC Seoul 3 - 1 Jeju Utd [31] +0 0-1

AUSFWP

18:00 FT [12] Balcatta 1 - 5 Stirling Macedonia [2] +1 1/4 0-1

THALC

18:00 FT [4] Chonburi 0 - 1 Prachuap FC [7] - 3/4 0-0

AUSFWP

18:30 FT [10] Cockburn City 0 - 2 Gwelup Croatia [11] - 1/2 0-1

ARMA

19:00 FT [10] FC Noah 1 - 1 Urartu [3] - 1/2 1-0

THALC

19:00 FT [2] Buriram Utd 1 - 0 Chiangrai Utd [3] - 1 1-0

ARMA

20:30 FT [9] BKMA Yerevan 0 - 3 Alashkert [1] +1 0-1

GHU23

21:00 FT [18] Uzbekistan U23 2 - 0 Tajikistan U23 [19] 1-0

UAEA

21:15 FT [12] Al Dhafra 2 - 1 Al Oruba (UAE) [13] - 1/2 1-1

EU17

21:30 FT [A-1] Đức U17 1 - 1 Pháp U17 [B-2] +0 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

NGA

21:30 FT 1 [10] FK Orenburg 2 - 2 Ufa +1/4 0-1

ESTA

21:30 FT [8] Tallinna Kalev 1 - 0 Vaprus Parnu [10] - 1/2 0-0

FINC

21:30 FT [26] HaPK 2 - 6 Lahti [1] +4 1/4 1-4

GEOA

22:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 3 - 2 FC Telavi [7] - 1 1/2 2-1

FINC

22:00 FT [18] SJK Akatemia 2 - 3 Seinajoen JK [11] 0-2

FINC

22:00 FT [12] AC Oulu 4 - 0 Ilves II [28] 2-0

ALGA

22:00 FT [18] WA Tlemcen 0 - 1 ES Setif [6] +1 3/4 0-1

FINC

22:30 FT [14] Hameenlinna 2 - 0 FC Kiffen [22] 2-0

FINC

22:30 FT [10] VPS Vaasa 2 - 0 VJS [23] - 3 1-0

FINC

22:30 FT 1 [25] Espoo 0 - 3 IFK Mariehamn [9] +2 1/2 0-1

FINC

22:30 FT [21] JIPPO 1 - 3 Atlantis [15] - 3/4 0-1

TNKB

22:30 FT [12] Erzurum BB 2 - 4 Istanbulspor AS - 1/2 0-1

IRNA

22:30 FT [13] Tractor SC 2 - 1 Fajr Sepasi - 1/4 2-1

IRNA

22:30 FT [2] Naft M. Soleyman 2 - 2 Sanat Naft [10] - 1/4 1-1

IRNA

22:30 FT [14] Aluminium Arak 1 - 1 Peykan [5] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [12] Odd Grenland 0 - 1 Sandefjord [10] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [11] Aalesund 2 - 1 FK Jerv [15] - 1 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [2] Bodo Glimt 2 - 2 Stromsgodset [7] - 1 1/2 2-1

NORA

22:59 FT [5] Viking 1 - 1 HamKam [13] - 1 1/2 1-0

FINC

22:59 FT [5] JaPS 3 - 1 FC Komeetat [20] - 2 3/4 1-1

FINC

22:59 FT [30] Ilves-Kissat 2 - 7 PK-35 [2] +1 1/2 1-6

FINC

22:59 FT [17] MP Mikkeli 0 - 0 Jaro [16] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-3

CYPC

22:59 FT 1 [3] Omonia Nicosia 0 - 0 Ethnikos Achnas [2] - 3/4 0-0

ESTA

23:30 FT 1 [6] Trans Narva 0 - 3 Flora Tallinn [1] +1 3/4 0-1

EU17

00:00 FT [B-1] Hà Lan U17 2 - 1 Italia U17 [A-2] - 1/4 2-0

GHU23

00:00 FT [4] Algeria U23 2 - 0 Palestine U23 [16] 2-0

ITA3

00:00 FT [C-2] Catanzaro 0 - 0 Padova [A-2] - 1/4 0-0

DUC4B

00:00 FT [2] VfV 06 Hildesheim 3 - 3 Teutonia Ottensen [12] +0 2-2

GEOA

00:00 FT [1] Dinamo Batumi 4 - 4 Samgurali Tskh. [3] - 1 1/2 3-2

FINC

00:00 FT [19] KTP Kotka 2 - 4 Haka [4] +1 2-1

UAEA

00:00 FT [6] Al Wasl 2 - 1 Al Jazira [4] - 1 1/2 1-1

UAEA

00:00 FT [3] Al Wahda(UAE) 2 - 2 Al Nasr (UAE) [8] - 1/4 0-1

ICEC

01:00 FT [11] Fylkir 2 - 1 Vestmannaeyjar [21] - 1/4 1-0

NORA

01:00 FT [3] Lillestrom 2 - 0 Valerenga [6] - 1/2 0-0

TNKB

01:00 FT [4] Eyupspor 1 - 0 Bandirmaspor [14] - 1/4 0-0

ARGC

01:05 FT [33] CA Platense 1 - 1 Belgrano [29] - 1/2 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 1-4

DUC4B

01:45 FT Altona 93 3 - 2 Oberneuland - 1/2 1-0

C3

02:00 FT 4 Roma 1 - 0 Feyenoord 1 +0 1-0

ITA3

02:00 FT [A-3] Feralpisalo 0 - 3 Palermo [C-3] +0 0-2

ICEC

02:15 FT [27] Keflavik 1 - 4 UMF Njardvik [9] - 1 3/4 1-2

ICEC

02:15 FT [3] Hafnarfjordur 3 - 0 Kari Akranes [29] 0-0

ICEC

02:45 FT [30] Stjarnan 0 - 3 KR Reykjavik [6] +1/4 0-2

ARGC

04:30 FT [23] Gimnasia LP 1 - 0 CSYD Liniers [74] - 2 1-0

LIB

05:00 FT 1 [F-3] Colo Colo 3 - 4 Fortaleza/CE [F-2] - 1/2 1-2

LIB

05:00 FT [F-1] River Plate 8 - 1 Alianza Lima [F-4] - 2 3/4 3-0

BRB

05:00 FT [5] Londrina/PR 2 - 1 Operario/PR [16] - 1/4 1-0

SUD

05:15 FT [A-3] Wanderers 0 - 0 Barcelona SC [A-2] +1/4 0-0

SUD

05:15 FT [D-4] Jorge Wilstermann 0 - 2 Everton CD [D-2] - 3/4 0-0

SUD

05:15 FT [A-1] Lanus 1 - 0 Metropolitano [A-4] - 2 1/4 0-0

SUD

05:15 FT [D-1] Sao Paulo/SP 1 - 0 Ayacucho FC [D-3] - 2 1/2 0-0

COLB

06:00 FT [1] Leones FC 1 - 1 Llaneros FC [7] - 1/2 1-0

USC

06:00 FT [27] Louisville City 1 - 2 Nashville FC [35] +1/4 1-1

USC

06:00 FT [11] Orlando City 0 - 0 Inter Miami [15] - 1 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 4-2

USC

06:30 FT [37] New York City 0 - 0 New England [36] - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

LIB

07:00 FT [D-3] Independiente JT 3 - 0 America/MG [D-4] - 1 1/4 2-0

LIB

07:00 FT [D-1] Atl. Mineiro/MG 1 - 2 Deportes Tolima [D-2] - 1 1/4 0-0

LIB

07:00 FT [G-4] CA Penarol 2 - 1 Colon [G-1] - 1/4 0-1

LIB

07:00 FT [G-2] Cerro Porteno 0 - 1 Olimpia Asuncion [G-3] - 1/4 0-1

CHIB

07:00 FT [4] Dep. Copiapo 0 - 1 U. San Felipe [3] - 1/2 0-0

USC

07:00 FT [5] Minnesota Utd 1 - 2 Union Omaha [25] - 1 1/4 1-1

USC

07:00 FT [12] New York RB 3 - 1 Charlotte FC [21] - 3/4 1-1

SUD

07:30 FT [G-4] Dep.Guaira 0 - 1 General Caballero [G-3] - 1/2 0-1

SUD

07:30 FT [G-2] Independiente 0 - 2 Ceara/CE [G-1] - 1/2 0-1

USC

07:30 FT [44] Sporting Kansas 2 - 1 Houston Dynamo [10] - 1/2 0-1

USW

09:00 FT [5] OL Reign Nữ 1 - 0 Kansas City Nữ [4] - 1 1/4 0-0

USC

09:30 FT [13] Sacramento 2 - 0 San Jose EQ [2] +0 1-0

USC

09:30 FT [16] LA Galaxy 3 - 1 Los Angeles FC [3] +0 0-0

Kết quả bóng đá ngày 25/05/2022

Kết quả bóng đá ngày 25/05/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 25/05/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 25/05/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

1

50%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0