KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/06/2024

Kết quả bóng đá trong ngày 12/06/2024

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

16:00 FT 1 [6] WS Wanderers U21 3 - 5 Central Coast U21 [15] 1-1

AUSNSW

16:30 FT [2] Marconi Stallions 0 - 4 Sydney Olympic [9] - 1/2 0-2

AUSNSW

16:30 FT [4] Blacktown City 2 - 0 Manly Utd [10] - 1 1/2 2-0

AUSNSW

16:30 FT [5] Sydney Utd 3 - 0 Spirit FC [11] - 1/4 1-0

AUSNSW

16:30 FT [7] Wollongong Wolves 2 - 1 Sutherland Sharks [14] - 1 1-0

NHATC

16:30 FT [46] Nagoya Grampus 0 - 1 Japan S. College [28] 0-0

NHATC

16:30 FT [1] Sanf Hiroshima 11 - 2 Baleine Shimonoseki [63] 5-1

NHATC

16:30 FT [21] Tokyo Verdy 5 - 0 Nagano Parceiro [60] - 1 2-0

NHATC

16:30 FT [33] Machida Zelvia 1 - 1 Univ Tsukuba [30] 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4

AUSNSW

16:45 FT [3] APIA Tigers 4 - 1 St George City [8] - 1 3-1

AUSNSW

17:00 FT [13] St George Saints 1 - 4 Rockdale Ilinden FC [1] +1 1/4 0-2

NHATC

17:00 FT [22] Fujieda MYFC 2 - 0 Tochigi SC [57] - 1/4 2-0

NHATC

17:00 FT [36] Yokohama FC 1 - 1 Vanraure Hachinohe [35] - 1 1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

NHATC

17:00 FT [11] Kashima Antlers 2 - 1 Nara Club [43] - 1 3/4 1-1

NHATC

17:00 FT [23] Kawasaki Fro. 2 - 0 Sony Sendai [56] - 2 1-0

NHATC

17:00 FT [15] Kashiwa Reysol 2 - 0 Grulla Morioka [52] - 2 0-0

NHATC

17:00 FT [19] Shimizu S-Pulse 9 - 0 Mitsubishi Nagasaki [64] 2-0

NHATC

17:00 FT [40] Jubilo Iwata 1 - 2 Tegevajaro Miyazaki [24] - 1 1/2 0-0

NHATC

17:00 FT [7] Vissel Kobe 2 - 0 Kataller Toyama [54] - 1 3/4 1-0

NHATC

17:00 FT [9] Oita Trinita 1 - 0 Kagoshima [45] - 1/4 0-0

NHATC

17:00 FT [29] Yokohama FM 2 - 2 FC Gifu [32] - 1 1/4 0-0

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-4

NHATC

17:00 FT [37] Alb. Niigata (JPN) 4 - 4 Giravanz Kita. [31] - 1 3/4 2-2

TS 90': 4-4; HP: 0-0; Pen: 3-1

NHATC

17:00 FT [18] JEF United Chiba 2 - 1 Mie Chukyo Univ [42] 2-1

NHATC

17:00 FT [16] Ventforet Kofu 2 - 0 Honda FC [53] - 1 0-0

NHATC

17:00 FT [4] Consa. Sapporo 3 - 1 Tochigi City [50] - 2 2-1

NHATC

17:00 FT [26] Montedio Yama. 3 - 2 Sagamihara [39] - 1 3-1

NHATC

17:00 FT [20] Avispa Fukuoka 8 - 0 Fukuyama City [62] 2 2-0

NHATC

17:00 FT [14] Cerezo Osaka 3 - 1 J-Lease FC [48] 2-1

NHATC

17:00 FT [8] Sagan Tosu 2 - 1 Kochi United SC [41] - 1 1/4 1-1

NHATC

17:00 FT [10] Shonan Bellmare 3 - 1 Konan University [49] 1-0

NHATC

17:00 FT [34] Thespa Kusatsu 1 - 1 Renofa Yamaguchi [13] +1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-3

NHATC

17:00 FT [6] Kyoto Sanga 2 - 0 Omiya Ardija [55] - 1 1-0

NHATC

17:00 FT [25] Tokushima Vortis 1 - 0 Vegalta Sendai [47] +0 0-0

NHATC

17:00 FT [44] Roas. Kumamoto 1 - 2 Mito Hollyhock [17] - 1/4 1-0

NHATC

17:00 FT [61] Okayama 1 - 7 Ehime FC [2] - 3/4 1-3

NHATC

17:00 FT [51] Blaublitz Akita 0 - 2 Iwaki FC [27] +0 0-1

NHATC

17:00 FT [3] V-Varen Nagasaki 3 - 2 Kamatamare San. [38] 2-1

NHATC

17:00 FT [5] Gamba Osaka 3 - 0 Fukushima Utd [58] - 1 1/2 3-0

NHATC

17:00 FT [12] FC Tokyo 3 - 0 Veertien Mie [59] - 1 3/4 3-0

TOUU20

19:30 FT [B-3] Nhật Bản U19 1 - 0 Panama U23 [B-4] +1/4 0-0

FINA

22:00 FT [9] IFK Mariehamn 0 - 0 VPS Vaasa [6] +1/2 0-0

FINA

22:00 FT [3] Seinajoen JK 3 - 1 EIF Ekenas [11] - 1 1/4 1-1

FINA

22:00 FT 1 [8] AC Oulu 2 - 2 Lahti [12] - 3/4 1-1

FINA

22:00 FT 1 [7] Inter Turku 0 - 2 Ilves Tampere [5] +1/4 0-0

FINA

22:00 FT [1] KuPS 0 - 1 Haka [4] - 1 0-1

FINB

22:30 FT [1] KTP Kotka 2 - 1 JIPPO [3] - 3/4 2-0

FINB

22:30 FT [5] SalPa Salo 1 - 1 KaPa [9] - 1/2 0-1

FINB

22:30 FT [2] Jaro 1 - 1 SJK Akatemia [8] - 1 1-0

FINB

22:30 FT [10] MP Mikkeli 0 - 3 TPS Turku [4] +1 0-0

FIN3

22:30 FT [11] VIFK Vaasa 0 - 3 RoPS Rovaniemi [8] +1/4 0-2

FINA

22:59 FT [10] Gnistan 0 - 4 Helsinki [2] +3/4 0-2

FIN3

22:59 FT [3] Atlantis 3 - 1 KuPS Akatemia [6] - 1 1/2 1-1

TOUU20

23:15 FT [B-2] Italia U21 1 - 0 Indonesia U20 [B-5] 1-0

NORB

00:00 FT [7] Stabaek 4 - 2 Mjondalen [12] - 1 2-1

ICEC

01:00 FT [4] Thor Akureyri 0 - 1 Stjarnan [5] 0-0

ARGB

01:10 FT 2 [A-5] Gimnasia Jujuy 0 - 1 Chacarita Jrs [A-10] - 1/4 0-0

TBNB

02:00 FT [3] Eibar 0 - 2 Real Oviedo [6] - 1/2 0-0

BRAU20

02:00 FT [10] Fortaleza/CE U20 1 - 0 Internacional/RS U20 [19] 1-0

ARGA

03:00 FT [B-5] Godoy Cruz 1 - 1 Rosario Central [A-11] - 1/4 1-1

ARGA

05:00 FT [A-3] Argentinos Jun. 2 - 1 C. Cordoba SdE [B-13] - 1 1/4 1-0

GHQG

06:00 FT [204] Mỹ 1 - 1 Brazil [68] 1 +1 1/4 1-1

USB

07:00 FT [B-4] Memphis 901 2 - 2 Rhode Island FC [A-8] 0-1

ARGA

07:15 FT [A-9] Gimnasia LP 2 - 1 Barracas Central [A-5] - 3/4 1-0

ARGA

07:15 FT [A-8] Independiente 2 - 1 Banfield [A-10] - 1/2 1-1

GHQG

07:30 FT 2 [91] Ecuador 3 - 1 Bolivia [65] 5 - 1 1/2 2-0

Kết quả bóng đá ngày 12/06/2024

Kết quả bóng đá ngày 12/06/2024 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 12/06/2024, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 12/06/2024kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16