LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 09/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

13:00 - [11] Consa. Sapporo vs Urawa Red [5] - 1/4 -

NHATB

15:00 - [22] Sagamihara vs Tochigi SC [14] +1/4 -

TQA

15:30 - [B-8] Dalian Yifang vs Sh. Shenhua [B-5] +1 1/4 -

NHATA

16:00 - [20] Yokohama FC vs Nagoya Grampus [2] +3/4 -

NHATA

16:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Yokohama FM [3] +3/4 -

NHATA

16:00 - [8] Vissel Kobe vs Kashiwa Reysol [18] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Omiya Ardija [15] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [3] Ventforet Kofu vs Jubilo Iwata [1] +1/4 -

NHATB

16:30 - [2] Kyoto Sanga vs Machida Zelvia [7] - 1/2 -

NHATB

16:30 - [13] Blaublitz Akita vs Matsumoto Yama. [21] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [19] Oita Trinita vs Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 -

NHATA

17:00 - [7] Avispa Fukuoka vs Sanf Hiroshima [10] +1/2 -

NHATA

17:00 - [9] Cerezo Osaka vs Vegalta Sendai [15] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [4] Sagan Tosu vs FC Tokyo [12] +0 -

NHATA

17:00 - [13] Shonan Bellmare vs Kashima Antlers [6] +3/4 -

NHATA

17:00 - [14] Tokushima Vortis vs Gamba Osaka [16] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Montedio Yama. vs JEF United Chiba [9] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [17] Thespa Kusatsu vs Ehime FC [19] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [10] Mito Hollyhock vs Tokyo Verdy [12] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [20] Giravanz Kita. vs Ryukyu [8] +1/4 -

NHATB

17:00 - [11] Okayama vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 -

TQA

17:30 - [B-7] Tianjin Tigers vs Beijing Guoan [B-3] +1 1/4 -

TQA

19:30 - [B-1] Shanghai Port vs Wuhan Zall [B-6] - 1 1/4 -

TQA

19:30 - [B-2] Changchun Yatai vs Hebei CFFC [B-4] - 1/4 -

CHIA

22:00 - [8] Cobresal vs Palestino [12] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [A-5] KuFu-98 vs Lahden Reipas [A-4] - 1/4 -

RMNA

22:30 - [9] Farul Constanta vs Sepsi OSK [14] +0 -

URUA

22:45 - [10] IA Sud America vs Wanderers [11] +1/4 -

NGA

22:59 - [6] FK Sochi vs Ural S.r. [16] - 3/4 -

POLA

22:59 - [14] Wisla Plock vs Radomiak Radom [8] +0 -

POLB

22:59 - [3] Korona Kielce vs Puszcza Nie. [13] - 1/2 -

GEOA

22:59 - [8] Torpedo Kut. vs FC Telavi [7] - 1/2 -

LITA

22:59 - [2] Zalgiris vs Banga [9] - 2 1/4 -

SVKA

22:59 - [2] Spartak Trnava vs Liptovsky Mikulas [10] - 1 1/4 -

BLRC

23:00 - Shakhter Soligo. vs Gomel -

DUCC

23:30 - [37] Vik.Koln vs Hoffenheim [33] +1 1/2 -

DUCC

23:30 - [55] Sportfreunde Lotte vs Karlsruher [7] +2 -

DUCC

23:30 - [18] Ingolstadt vs Erzgebirge Aue [44] - 3/4 -

UKRA

23:30 - [9] Desna Chernigiv vs Inhulets Petrove [12] - 1 -

CHIB

23:30 - [3] San.Morning vs Puerto Montt [4] - 1/4 -

ALGA

23:30 - [11] MC Alger vs CA BB Arreridj - 1 1/2 -

ALGA

23:30 - [4] Hussein Dey vs CS Constantine [17] - 3/4 -

GHCLB

00:00 - [151] Giresunspor vs Fenerbahce [28] +1 -

DUC4DB

00:00 - [7] Luckenwalde vs Meuselwitz [17] +1/4 -

BDNB

00:00 - [3] Benfica B vs Nacional Madeira [10] +1/4 -

BDNB

00:00 - [16] Vilafranquense vs Penafiel [7] +1/2 -

SRBA

00:00 - [11] Radnicki Nis vs Backa Topola [4] - 1/4 -

TDA

00:00 - [10] Varbergs BoIS vs Sirius [9] - 1/2 -

TDA

00:00 - [6] Norrkoping vs Kalmar [7] - 1/2 -

TDB

00:00 - [10] Vasteras vs Akropolis IF [12] - 1/2 -

TDB

00:00 - [6] Norrby vs Orgryte [8] - 1/2 -

TDB

00:00 - [14] GAIS vs Vasalunds [16] - 1/4 -

DENA

00:00 - [10] Nordsjaelland vs Odense BK [7] +1/4 -

EGYA

00:00 - [17] ENPPI Cairo vs Semouha Club [6] +1/4 -

HLB

01:00 - [7] AZ Alkmaar U21 vs Almere City [19] +1/4 -

HLB

01:00 - [9] Utrecht U21 vs MVV Maastricht [14] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [B-15] Instituto vs Almagro [B-8] - 1/4 -

URUA

01:00 - [1] Plaza Colonia vs Boston River [13] - 1/2 -

ARGB

01:05 - [A-8] Atletico Atlanta vs Ate Brown [A-1] +1/4 -

PERA

01:15 - [4] Universitario vs Cienciano [6] +0 -

RMNA

01:30 - [2] Universitatea Craiova vs Voluntari [5] - 3/4 -

ARGB

01:30 - [B-1] Barracas Central vs Ramon Santamarina [B-18] - 1/2 -

DUCC

01:45 - [46] Kaiserslautern vs M.gladbach [21] +1 1/2 -

BLVA

02:00 - [8] CD Guabira vs Real Potosi [15] - 1 1/2 -

GHCLB

02:15 - [1] Liverpool vs Osasuna [106] - 1/2 -

BDNA

02:15 - [10] Gil Vicente vs Boavista [8] - 1/2 -

ICEA

02:15 - [7] Stjarnan vs Breidablik [2] +1/2 -

ICEW

02:15 - [5] UMF Selfoss Nữ vs Trottur Rey. Nữ [3] +1/4 -

CHIB

02:30 - [15] U. San Felipe vs Coquimbo Unido [1] +0 -

COLB

03:00 - [12] Llaneros FC vs Valledupar [6] - 1/2 -

CRCA

03:00 - [7] Sporting (CRC) vs Santos Guapiles [5] -

ALGA

03:00 - [7] ES Setif vs US Biskra [15] - 1 1/2 -

ALGA

03:00 - [5] USM Alger vs Paradou AC [2] - 3/4 -

ALGA

03:00 - USM Bel Abbes vs RC Relizane [14] - 3/4 -

ALGA

03:00 - [10] JS Saoura vs CR Belouizdad [6] - 1/2 -

ALGA

03:00 - [1] MC Oran vs JSM Skikda - 2 1/2 -

ALGA

03:00 - Ain M'lila vs ASO Chlef [16] - 1/2 -

PERA

03:30 - [3] Melgar vs Alianza Huanuco [16] - 1 -

ARGA

04:00 - [20] Aldosivi vs Defensa YJ [7] +0 -

ARGA

04:00 - [26] Arsenal Sarandi vs Patronato Parana [21] +0 -

VENA

04:00 - [A-7] Yaracuyanos vs Dep.Guaira [A-1] +1/4 -

CHIB

05:00 - [11] CCDA Fernandez Vial vs U.Concepcion [12] +1/4 -

COLB

05:30 - [4] Leones FC vs Boyaca Chico +0 -

BRAA

06:00 - [19] Gremio/RS vs Chapecoense [20] - 1 -

ARGA

06:15 - [25] C. Cordoba SdE vs Estudiantes LP [10] +1/4 -

BLVA

07:00 - [14] Blooming vs Royal Pari [5] +1/4 -

ECUA

07:00 - [14] Macara vs Olmedo [16] - 1 -

ARGB

07:10 - [A-4] Tigre vs Gim.Mendoza [A-7] - 1/2 -

CHIB

07:30 - [14] San Luis Qui. vs CD Magallanes [7] +0 -

COLA

07:40 - [11] Atl. Bucaramanga vs Jag de Cordoba [10] - 1 -

MEXA

09:00 - [15] Pachuca vs Atlas [2] +0 -

TDU21

23:00 Hoãn [SN-8] Trelleborgs U21 vs Halmstads U21 [SN-1] -

Lịch bóng đá trong ngày 09/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2