LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 08/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

CZEB

15:15 - [14] Vik.Zizkov vs Pribram [13] +1/4 -

AUTB

15:30 - [9] Horn vs Rapid Wien II [11] +0 -

NGB

16:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Krasnodar B [16] - 1 -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Lion City Sailors [1] -

BDNB

17:00 - [9] CD Estrela vs CD Mafra [8] +0 -

NGB

17:00 - [14] Tom Tomsk vs FK Orenburg [1] +1 -

TQA

17:00 - [A-4] Guangzhou City vs Shandong Taishan [A-1] +1 1/4 -

TQA

17:00 - [A-7] Cangzhou Mighty Lions vs Shenzhen FC [A-3] +1/2 -

HLB

17:15 - [2] ADO Den Haag vs Ajax U21 [9] - 1/4 -

POLB

17:40 - [16] Zaglebie Sosno vs Widzew Lodz [1] +0 -

DUC3

18:00 - [17] Duisburg vs Havelse [20] - 3/4 -

PHA

18:00 - [7] Rennes vs Lens [2] - 1/2 -

HQA

18:00 - [9] Incheon Utd vs Suwon FC [4] +1/4 -

HQA

18:00 - [10] FC Seoul vs Gwangju [12] - 1/4 -

HQB

18:00 - [9] Bucheon 1995 vs Ansan Greeners [7] +0 -

HQB

18:00 - [4] Jeonnam Dragons vs Daejeon Hana Citizen [3] +0 -

HQB

18:00 - [1] Gimcheon Sangmu vs Gyeongnam [6] - 1/2 -

BIA

18:30 - [13] Standard Liege vs Antwerpen [8] - 1/4 -

DENB

18:30 - [7] HB Koge vs Hobro I.K. [11] +0 -

ESTA

19:00 - [9] Tammeka Tartu vs Nomme Kalju [4] +1 1/4 -

DENA

19:00 - [4] Randers vs Sonderjyske [11] - 3/4 -

TQA

19:00 - [A-6] Chongqing Lifan vs Guangzhou FC [A-2] +2 1/4 -

TQA

19:00 - [A-8] Qingdao FC vs Luoyang Longmen [A-5] +1 1/4 -

DUC4DB

19:05 - [15] SV Lichtenberg vs Chemnitzer [10] +3/4 -

TSA

19:15 - [4] Lugano vs St. Gallen [7] - 1/4 -

TSB

19:15 - [7] Schaffhausen vs Winterthur [1] - 1/4 -

TSB

19:15 - [5] Stade L. Ouchy vs Vaduz [4] +0 -

ANHB

19:30 - [3] Fulham vs Middlesbrough [15] - 1/2 -

HLB

19:30 - [10] VVV Venlo vs NAC Breda [15] +0 -

BLRC

19:30 - Slavia Mozyr vs Bate Borisov -

TAJA

19:30 - [9] FC Kuktosh vs FK Khujand [1] -

GHCLB

20:00 - [61] Tottenham vs Arsenal [136] +1/4 -

PHA

20:00 - [17] Bordeaux vs Clermont [14] +0 -

PHA

20:00 - [20] Saint Etienne vs Lorient [12] - 1/4 -

PHA

20:00 - [4] Nice vs Stade Reims [15] - 1/2 -

PHA

20:00 - [8] Strasbourg vs Angers [5] - 1/2 -

BDNB

20:00 - [2] Rio Ave vs Academica Coim [18] - 1/2 -

NGB

20:00 - [18] Metallurg Lipetsk vs Rotor Volgograd [12] +3/4 -

NGB

20:00 - [17] Tekstilshchik Ivanov vs Yenisey [15] +1/4 -

ARMA

20:00 - [7] Van Yerevan vs Ararat Y [2] +1 -

POLA

20:00 - [4] Pogon Szczecin vs Piast Gliwice [10] - 1/2 -

POLB

20:00 - [17] GKS Jastrzebie vs Stomil Olsztyn [15] - 1/4 -

KAZC

20:00 - [D-2] Kairat Almaty vs Zhetysu Taldykorgan [D-3] -

KAZC

20:00 - [B-1] Tobol Kostanay vs FK Taraz [B-2] -

FINA

20:00 - [10] Haka vs Inter Turku [3] +1/2 -

TDA

20:00 - [2] Djurgardens vs AIK Solna [3] - 1/2 -

TDA

20:00 - [8] Hacken vs Ostersunds [16] - 1 3/4 -

DENB

20:00 - [10] Vendsyssel FF vs Nykobing [6] - 1/4 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Sabah FA [9] - 2 1/4 -

MAPL

20:00 - [9] PDRM FA vs Terengganu II [4] +1/2 -

DUCC

20:30 - [27] CZ Jena vs FC Koln [30] +1 3/4 -

DUCC

20:30 - [57] Koblenz vs Jahn Regensburg [11] +1 1/2 -

DUCC

20:30 - [36] Preussen Munster vs Wolfsburg [38] +2 -

DUCC

20:30 - [47] Meppen vs Hertha Berlin [20] +1 1/4 -

DUCC

20:30 - [62] VfL Oldenburg vs Fort.Dusseldorf [3] +3 -

DUCC

20:30 - [49] Turkgucu-Ataspor vs Union Berlin [23] +1 1/4 -

DUCC

20:30 - [56] Villingen vs Schalke 04 [8] +2 3/4 -

DUCC

20:30 - [14] Waldhof Man. vs Ein.Frankfurt [52] +1 1/2 -

DUCC

20:30 - [29] Elversberg vs Mainz [34] +1 1/4 -

SCOA

21:00 - [8] St. Johnstone vs Motherwell [6] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [4] Celtic vs Dundee [11] - 1 3/4 -

SCOA

21:00 - [5] Hibernian vs Ross County [12] - 1 -

SCOA

21:00 - [10] Livingston vs Aberdeen [9] +0 -

BIA

21:00 - [16] OH Leuven vs Charleroi [6] +0 -

IREA

21:00 - [7] Dundalk vs St. Patrick's [2] +0 -

IREA

21:00 - [1] Shamrock Rovers vs Longford Town [10] - 1 1/2 -

LUXA

21:00 - [11] Etzella Ettelbruc vs Victoria Rosport [12] -

LUXA

21:00 - [7] Mondorf-les. vs Fola Esch [2] -

LUXA

21:00 - [13] Hostert vs Rodange 91 [16] -

LUXA

21:00 - [9] Jeunesse Esch vs RM Hamm Benfica [15] -

FINB

21:00 - [1] VPS Vaasa vs JIPPO [12] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [14] Pardubice vs Mlada Boleslav [8] +1/2 -

CZEA

21:00 - [11] Jablonec vs Bohemians 1905 [10] - 1/2 -

DENA

21:00 - [2] Kobenhavn vs Brondby [6] - 3/4 -

TAJA

21:00 - [2] Istiklol Dushanbe vs Fayzkand [10] -

BDNA

21:30 - [10] Tondela vs Santa Clara [15] +1/4 -

BDNA

21:30 - [7] Vitoria Guimaraes vs Portimonense [5] - 1/2 -

NGA

21:30 - [13] Khimki vs Rostov [15] +0 -

TSA

21:30 - [10] Luzern vs Zurich [2] - 1/4 -

TSA

21:30 - [1] Basel vs Servette [6] - 1/2 -

BIHA

21:55 - [11] NK Posusje vs Borac Banja Luka [8] -

GHCLB

22:00 - [46] Feyenoord vs Atletico Madrid [102] +1/2 -

PHA

22:00 - [18] Metz vs Lille [11] +1/2 -

NGB

22:00 - [9] Spartak Moscow B vs Veles Moscow [7] +1/4 -

NGB

22:00 - [20] Volgar Astrakhan vs Kamaz [11] - 1/4 -

NGB

22:00 - [4] Fakel vs Akron Togliatti [8] - 3/4 -

BLRC

22:00 - Torpedo Zhodino vs Lokomotiv Gomel -

BIHA

22:00 - [10] Rudar Prijedor vs Sarajevo [3] -

GEOA

22:00 - [2] Dinamo Tbilisi vs Saburtalo [3] -

KAZC

22:00 - [C-2] Astana vs Kaisar Kyzylorda [C-1] -

KAZC

22:00 - [D-4] Turan (KAZ) vs Caspiy Aktau [D-1] -

LUXA

22:00 - [5] UT Petange vs UNA Strassen [1] -

SLOA

22:00 - [6] Tabor Sezana vs O.Ljubljana [4] +1/2 -

CZEB

22:00 - [6] Varnsdorf vs Sparta Praha B [2] +1/4 -

CZEB

22:00 - [8] Taborsko vs Sellier&Bellot Vlasim [7] -

TDB

22:00 - [10] Brage vs Jonkopings [8] +0 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Austria Wien [9] - 2 1/4 -

AUTA

22:00 - [12] Wattens vs Lask [10] +3/4 -

AUTA

22:00 - [8] Rapid Wien vs Wolfsberger AC [3] - 1 -

UZBA

22:00 - [2] Sogdiana Jizzakh vs Navbahor [7] - 1/4 -

UZBA

22:00 - [9] Kokand-1912 vs Turon Yaypan [14] - 1/2 -

CHIB

22:00 - [13] Cobreloa vs Deportes Santa Cruz [4] - 3/4 -

GHCLB

22:30 - [1] Liverpool vs Athletic Bilbao [5] - 1 1/4 -

ANHB

22:30 - [4] Coventry vs Nottingham Forest [12] - 1/4 -

POLA

22:30 - [11] Wisla Krakow vs Rakow Czestochowa [3] +0 -

MKDA

22:30 - [4] Bregalnica Stip vs Shkupi [1] -

MKDA

22:30 - [9] Makedonija vs Pelister [12] -

MKDA

22:30 - [5] Rabotnicki vs Borec Veles [10] -

MKDA

22:30 - [11] Tikves Kavadarci vs Shkendija [6] -

MKDA

22:30 - [2] Renova vs FK Skopje [8] -

FINA

22:30 - [8] Honka vs Ilves Tampere [7] - 1/4 -

FINA

22:30 - [1] KuPS vs Lahti [5] - 3/4 -

FIN3

22:30 - [C-10] GBK Kokkola vs JS Hercules [C-1] +1 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-3] OLS Oulu vs Narpes Kraft [C-6] - 1 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-4] Vaajakoski vs RoPS Rovaniemi II [C-8] - 1 1/4 -

FIN3

22:30 - [A-9] PeKa vs FC Kiffen [A-8] - 1/4 -

TDA

22:30 - [4] Elfsborg vs Degerfors IF [13] - 1 1/4 -

TDA

22:30 - [12] Goteborg vs Hammarby [6] - 1/4 -

HUNA

22:45 - [10] Debreceni vs Ujpest [12] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - [93] Ethnikos Achnas vs AEK Larnaka [71] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - [44] AZ Alkmaar vs Torino [133] - 1/2 -

NGB

22:59 - [10] Baltika vs Neftekhimik Nizh [3] - 1/2 -

NGB

22:59 - [2] Torpedo Moscow vs Olim. Dolgiye Prudy [13] - 1 1/4 -

NGB

22:59 - [5] Alania Vla vs Kuban [19] - 1 1/4 -

POLB

22:59 - [7] LKS Lodz vs Skra Czestochowa [12] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [11] Sandefjord vs Lillestrom [6] +0 -

NORA

22:59 - [2] Molde vs Haugesund [8] - 1 -

NORA

22:59 - [16] Mjondalen vs Tromso [13] +0 -

NORA

22:59 - [5] Viking vs Kristiansund [3] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [7] MSK Zilina vs FK Pohronie [12] - 3/4 -

DENA

22:59 - [3] Aalborg BK vs Aarhus AGF [7] - 1/4 -

IRNC

22:59 - Esteghlal Tehran vs Foolad Khozestan -

CHIB

22:59 - [8] San Marcos A. vs Rangers Talca [10] +0 -

PERA

22:59 - [17] Cusco FC vs Alianza Atletico [14] - 1/4 -

RMNA

23:00 - [10] Chindia Targoviste vs Dinamo Bucuresti [15] - 1/4 -

GHCLB

23:30 - [98] Real Madrid vs AC Milan [72] - 1/4 -

ITC

23:30 - Ternana vs Avellino - 3/4 -

DUCC

23:30 - [50] Wurzburger vs Freiburg [19] +1 1/4 -

DUCC

23:30 - [43] Ein.Braunschweig vs Hamburger [17] +1 -

DUCC

23:30 - [31] Hansa Rostock vs Heidenheim [32] +0 -

BIA

23:30 - [5] Anderlecht vs RFC Seraing [14] - 1 1/4 -

UKRA

23:30 - [5] Zorya vs Dinamo Kiev [1] +3/4 -

UKRA

23:30 - [3] Vorskla vs FC Lviv [14] - 3/4 -

ARGA

23:30 - [16] Gimnasia LP vs Atletico Tucuman [19] +0 -

CHIA

23:30 - [17] San. Wanderers vs Huachipato [16] +1/2 -

CROA

23:55 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs NK Osijek [2] +1 3/4 -

SRBA

23:55 - [12] FK Kolubara vs Cukaricki Belgrade [3] +1 1/4 -

SRBA

23:55 - [6] FK Vojvodina vs FK Vozdovac [7] - 3/4 -

GHCLB

00:00 - [176] Parma vs Inter Milan [34] +1 1/4 -

ITC

00:00 - Perugia vs Alto Adige - 1/4 -

BDNA

00:00 - [2] Porto vs Belenenses [17] - 2 -

NGA

00:00 - [9] Rubin Kazan vs Akhmat Groznyi [12] - 1/4 -

NGA

00:00 - [4] Din. Moscow vs CSKA Moscow [3] +0 -

BLRC

00:00 - Dinamo Brest vs Rukh Brest -

BIHA

00:00 - [12] Radnik Bijeljina vs Velez Mostar [7] -

GEOA

00:00 - [1] Dinamo Batumi vs Samtredia [10] -

ICEA

00:00 - [8] Leiknir Rey. vs Valur Rey. [5] +1 -

ICEA

00:00 - [1] Vikingur Rey. vs KA Akureyri [4] - 3/4 -

MDVA

00:00 - [5] Sfintul Gheorghe vs Zimbru [7] -

MDVA

00:00 - [2] Milsami vs FC Floresti [8] -

MNEA

00:00 - [1] Sutjeska vs FK Jerezo [8] -

CZEA

00:00 - [1] Vik.Plzen vs Slovacko [4] - 1/2 -

ARGB

00:00 - [A-16] Chacarita Jrs vs Nueva Chicago [A-17] - 1/4 -

MEXA

00:00 - [17] Pumas UNAM vs San Luis [9] - 1/4 -

EGYA

00:00 - [12] El Gouna vs NBE SC [15] +0 -

EGYA

00:00 - [18] Aswan FC vs Al Intagh Al Harbi [17] +0 -

POLA

01:00 - [5] Slask Wroclaw vs Lechia GD [2] - 1/4 -

BULA

01:00 - [13] Levski Sofia vs Arda Kardzhali [10] +0 -

HUNA

01:00 - [3] Puskas Akademia vs Paksi [5] - 1/2 -

NORA

01:00 - [15] Stabaek vs Sarpsborg [12] - 1/4 -

SVKA

01:00 - [9] Sered vs Dunajska Stred [4] +1 -

BRAU20

01:00 - [5] Fluminense/RJ U20 vs Santos/SP U20 [20] - 1 -

BRAU20

01:00 - [9] Ceara/CE U20 vs Atletico/GO U20 [14] - 3/4 -

BRAU20

01:00 - [8] Internacional/RS U20 vs Flamengo/RJ U20 [11] +1/4 -

BRAU20

01:00 - [18] Bahia/BA U20 vs Gremio/RS U20 [7] +0 -

BRAU20

01:00 - [19] Fortaleza/CE U20 vs Chapecoense U20 [12] +0 -

URUA

01:00 - [4] Liverpool P. (URU) vs Villa Espanola [16] - 1 1/4 -

SLOA

01:15 - [9] Aluminij vs Mura [5] +1/4 -

PERA

01:15 - [15] Academia Cantolao vs Sport Boys [5] +1/4 -

GHCLB

01:30 - [148] Pordenone vs Bologna [67] +1/2 -

ITC

01:30 - Padova vs Alessandria +0 -

ARGB

01:30 - [A-10] CA Mitre Salta vs San Martin Tucuman [A-3] +1/4 -

ARGB

01:35 - [A-13] Estudiantes BsAs vs Belgrano [A-6] +0 -

PHA

01:45 - [13] Montpellier vs Marseille [3] +1/2 -

ARGA

01:45 - [3] Velez Sarsfield vs Colon [7] - 1/4 -

BIA

02:00 - [9] Oostende vs Gent [12] +1/2 -

RMNA

02:00 - [2] Steaua Bucuresti vs Gaz Metan Medias [11] - 1 1/2 -

SRBA

02:00 - [16] FK Novi Pazar vs FK Partizan [1] +1 1/2 -

ARGB

02:00 - [B-4] Ind.Rivadavia vs Def.Belgrano [B-9] - 1/4 -

ARGB

02:00 - [A-5] Agropecuario AAC vs Temperley [A-14] - 1/2 -

BRAA

02:00 - [13] America/MG vs Fluminense/RJ [8] +0 -

BRAA

02:00 - [16] Juventude/RS vs Atl. Mineiro/MG [1] +1/4 -

BRAA

02:00 - [15] Santos/SP vs Corinthians/SP [6] +0 -

BRAU20

02:00 - [10] Corinthians/SP U20 vs Palmeiras/SP U20 [4] +1/2 -

BLVA

02:00 - [13] Real Tomayapo vs Jorge Wilstermann [9] +1/4 -

CHIA

02:00 - [6] Antofagasta vs Audax Italiano [3] - 1/4 -

ECUA

02:00 - [11] SD Aucas vs Orense SC [9] - 1 -

USW

02:00 - [9] Racing Louisville Nữ vs Kansas City Nữ [10] -

EGYA

02:00 - [8] Tala'ea Al Jaish vs Pyramids FC [3] +1/4 -

EGYA

02:00 - [5] Al Masry vs Arab Contractors [10] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [9] IA Akranes vs HK Kopavogur [11] +1/2 -

ICEA

02:15 - [10] Keflavik vs Fylkir [12] +0 -

ICEA

02:15 - [3] KR Reykjavik vs Hafnarfjordur [6] - 3/4 -

GHCLB

02:30 - Barcelona vs Juventus - 1/4 -

BDNA

02:30 - [11] Pacos Ferreira vs Famalicao [18] +0 -

COLB

03:00 - [13] Boca Juniors Cali vs Real San Andres [16] - 1/4 -

CRCA

03:00 - [6] Municipal Grecia vs Jicaral Sercoba [10] - 1/4 -

COLB

03:30 - [15] Barranquilla vs Atletico [8] +0 -

PERA

03:30 - [18] Uni.San Martin vs Alianza Lima [1] +3/4 -

USB

03:30 - [D-5] Tacoma Defiance vs Oakland Roots [D-7] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [4] Boca Juniors vs Argentinos Jun. [14] - 1/4 -

COLA

04:00 - [6] La Equidad vs Inde.Medellin [9] +0 -

PARA

04:00 - [7] 12 de Octubre vs Sportivo Luqueno [8] +0 -

URUA

04:00 - [9] Sportivo Cerrito vs Nacional Montevideo [2] +1 -

BRAA

04:15 - [14] Ceara/CE vs Atletico/GO [11] - 3/4 -

BRAA

04:15 - [2] Flamengo/RJ vs Internacional/RS [7] - 1 -

BLVA

04:15 - [12] Aurora vs CA Palmaflor [8] +0 -

CHIA

04:30 - [1] Colo Colo vs Curico Unido [14] - 1 1/4 -

ECUA

04:30 - [5] 9 de Octubre vs Tecnico Uni. [10] - 1 -

USAA

05:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs New York RB [Dong-9] +0 -

USAA

05:00 - [Dong-1] New England vs Philadelphia Union [Dong-3] - 1 -

USAA

05:00 - [Dong-11] Inter Miami vs Nashville FC [Dong-2] +0 -

USW

05:00 - [4] Chicago RS Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] - 1/2 -

MEXB

05:00 - [2] Atlante vs Raya2 [9] - 3/4 -

VENA

06:00 - [A-2] Dep.Lara vs Aragua [A-6] - 1/4 -

USAA

06:00 - [Tay-10] San Jose EQ vs Los Angeles FC [Tay-9] +1/2 -

CRCA

06:00 - [4] Dep. Saprissa vs Herediano [1] - 1/2 -

COLA

06:05 - [7] Junior Barranquilla vs Deportes Tolima [5] - 1/4 -

ARGA

06:15 - [9] Independiente vs Racing Club [11] - 1/4 -

PARA

06:15 - [9] Sol de America vs River Plate (PAR) [10] - 1/4 -

BRB

06:30 - [17] Londrina/PR vs CRB/AL [5] +0 -

BRB

06:30 - [2] Botafogo/RJ vs Ponte Preta/SP [16] - 3/4 -

BLVA

06:30 - [5] Bolivar vs Always Ready [1] - 1/4 -

USB

06:30 - [B-7] Atlanta United II vs Indy Eleven [B-6] +1/4 -

CHIA

07:00 - [4] U. La Calera vs Everton CD [8] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [7] Delfin SC vs Emelec [3] +1/4 -

USAA

07:00 - [Dong-6] D.C. Utd vs CF Montreal [Dong-7] - 1 -

USAA

07:00 - [Tay-6] LA Galaxy vs Vancouver WC [Tay-8] - 1 -

USB

07:30 - [C-6] Rio Grande Valley vs SA Scorpions [C-3] - 1/4 -

COLA

08:10 - [19] Alianza Petrolera vs Deportivo Pasto [12] - 1/2 -

AUSVPL

13:00 Hoãn [14] St Albans Saints vs Heidelberg Utd [6] -

AUSVPL

13:00 Hoãn [11] Eastern Lions vs Green Gully SC [10] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [4] CZ Jena vs E.Cottbus [8] -

TAJA

19:30 Hoãn [3] Ravshan Kulob vs FK Dushanbe 83 [6] -

UKRA

21:00 Hoãn [13] FC Mynai vs Kolos Kovalivka [11] -

ARMA

23:00 Hoãn [5] FC Noah vs Alashkert [9] -

BULA

01:00 Hoãn [3] Cska Sofia vs Ludogorets [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 08/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2