LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 07/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 - Cumberland Utd vs SA Panthers [12] +0 -

AUSSL

12:30 - [3] Adelaide Comets vs Croydon Kings [10] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - Sturt Lions vs Adelaide Raiders [5] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [4] Bayswater City vs Cockburn City - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Floreat Athena vs Gwelup Croatia - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [9] Perth SC vs Armadale SC [8] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [10] Perth Glory U21 vs Perth RedStar [3] +0 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Sorrento +3/4 -

AUSFWP

14:00 - Rockingham City vs Inglewood Utd [12] +1 -

GHCLB

15:00 - Leganes vs Alcorcon -

CZEB

15:15 - [5] MFK Chrudim vs Fotbal Trinec - 1/2 -

CZEU19

15:15 - [12] Pardubice U19 vs Meteor Praha U19 -

AUSSL

15:30 - [11] Adelaide Olympic vs Ade. Blue Eagles - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [1] Sparta Praha U19 vs C. Budejovice U19 [5] - 2 1/4 -

CZEU19

16:00 - [3] Brno U19 vs Zlin U19 [9] - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [2] Vik. Plzen U19 vs Hradec Kralove U19 - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [10] Slovacko U19 vs Opava U19 - 1 3/4 -

TQB

16:30 - Shaanxi Changan vs Guizhou FC - 1/4 -

BDNB

16:45 - [11] Academico Viseu vs Casa Pia AC +1/4 -

KAZC

17:00 - SDYuShOR 8 vs FK Kyzylzhar [5] -

AUSSL

17:00 - [8] Adelaide Utd U21 vs Adelaide City [6] +3/4 -

HQA

17:00 - [10] Jeonbuk H.Motor vs Daegu [12] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [10] Mokpo City vs Gyeongju KHNP [1] +0 -

SINA

17:30 - [9] Young Lions vs Hougang Utd [7] -

POLB

17:40 - [7] Miedz Legnica vs Katowice [2] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - Optik Rathenow vs FC Eilenburg [16] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - Union Furstenwalde vs Berlin AK 07 [18] +3/4 -

BLRC

18:00 - Sputnik Rechitsa vs Dnepr Mogilev -

FINB

18:00 - HJK Klubi 04 vs MuSa Pori - 1/2 -

FINB

18:00 - EIF Ekenas vs RoPS Rovaniemi - 1/2 -

HQA

18:00 - Seongnam Ilhwa Ch. vs Pohang Steelers [3] +1/4 -

HQA

18:00 - Suwon Bluewings vs Jeju Utd [6] +0 -

HQA

18:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Gangwon [4] - 1 -

HQB

18:00 - [1] Anyang vs Busan I'Park [6] - 1/2 -

HQB

18:00 - [3] Seoul E-Land vs Chungnam Asan [9] - 1/4 -

GHCLB

18:15 - Utrecht vs Fortuna Sittard -

GHCLB

18:15 - Utrecht vs Fortuna Sittard -

CZEU19

18:15 - [13] Mlada Boleslav U19 vs Banik Ostrava U19 [6] -

OLP

18:30 - Brazil U23 vs T.B.Nha U23 [C-3] +0 -

SCOA

18:30 - Dundee Utd vs Rangers [2] +1 1/2 -

TQB

18:35 - Zibo Cuju vs Kunshan FC +2 1/4 -

GHCLB

18:45 - Man Utd vs Everton - 3/4 -

GHCLB

18:45 - Wolves vs Celta Vigo - 1/4 -

BDNA

18:45 - [7] Arouca vs Estoril [13] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [5] Illertissen vs Bayern Munich II [6] +1 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [11] Schweinfurt vs Nurnberg II [3] - 1 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [8] C. Leipzig vs Tasmania Berlin - 3/4 -

BLRC

19:00 - Energetik-BGU vs Neman Grodno -

KAZC

19:00 - FK Maktaaral vs Atyrau [4] -

FINA

19:00 - [10] AC Oulu vs IFK Mariehamn [7] - 1/2 -

FINB

19:00 - Gnistan vs Jaro [4] +0 -

FIN3

19:00 - Ilves II vs Espoo - 1/2 -

TQB

19:00 - Wuhan Three T. vs Nanjing City [9] - 1 3/4 -

MAPL

19:15 - Sarawak vs Kelantan [2] -

GHCLB

19:30 - Waasland-Beveren vs Cambuur +1/2 -

AUTB

19:30 - LASK Juniors vs Dornbirn [14] - 1/2 -

TAJA

19:30 - CSKA Pamir Dushanbe vs FK Khatlon -

GHCLB

20:00 - Burnley vs Cadiz - 3/4 -

GHCLB

20:00 - Newcastle vs Norwich - 1/4 -

PHB

20:00 - [6] Caen vs Sochaux +0 -

BDNB

20:00 - Varzim vs Chaves +0 -

POLA

20:00 - [1] Jagiellonia vs Nieciecza - 1/4 -

ESTA

20:00 - [1] Levadia T. vs Kuressaare [9] - 2 1/4 -

IREA

20:00 - [4] Waterford Utd vs Bohemians [8] +3/4 -

KAZC

20:00 - Akzhayik Oral vs Aktobe [1] - 1/4 -

DENB

20:00 - Lyngby vs Esbjerg FB - 1 -

MASL

20:00 - [2] Terengganu vs Sri Pahang FC [4] - 1 1/4 -

MASL

20:00 - [12] Kuala Lumpur FA vs Petaling Jaya City - 3/4 -

MASL

20:00 - UiTM FC vs Perak FA [8] -

MASL

20:00 - [7] Penang FA vs Melaka FA - 1/2 -

MAPL

20:00 - [1] Johor Darul Takzim II vs FAM-MSN [10] -

MAPL

20:00 - [9] Selangor II vs Perak II -

BRAU20

20:00 - Vasco DG/RJ U20 vs Athletico/PR U20 [6] -

BRAU20

20:00 - [13] America/MG U20 vs Botafogo/RJ U20 [17] -

DUCC

20:30 - Weiche Flensburg vs Holstein Kiel +1 1/2 -

DUCC

20:30 - Wuppertaler vs Bochum +1 3/4 -

DUCC

20:30 - Sandhausen vs Leipzig +2 1/4 -

DUCC

20:30 - Ein. Norderstedt vs Hannover 96 +1 3/4 -

DUCC

20:30 - Berliner FC Dynamo vs Stuttgart +1 1/4 -

DUCC

20:30 - SpVgg Bayreuth vs A.Bielefeld +1 1/4 -

DUCC

20:30 - Lok.Leipzig vs B.Leverkusen +2 1/4 -

DUCC

20:30 - Greifswalder FC vs Augsburg +3 -

DUCC

20:30 - Osnabruck vs Wer.Bremen +1/2 -

GEOA

20:30 - [7] Samgurali Tskh. vs Dila Gori [1] -

GHCLB

21:00 - Crystal Palace vs Watford - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Heracles Almelo vs Zwolle - 1/2 -

GHCLB

21:00 - Southampton vs Athletic Bilbao - 1/4 -

GHCLB

21:00 - West Ham Utd vs Atalanta +0 -

ANHB

21:00 - [19] Blackburn Rovers vs Swansea City [14] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [11] Bristol City vs Blackpool - 1/4 -

ANHB

21:00 - [12] Cardiff City vs Barnsley +0 -

ANHB

21:00 - Derby County vs Huddersfield [23] - 1/4 -

ANHB

21:00 - Luton Town vs Peterborough Utd - 1/4 -

ANHB

21:00 - [10] Preston North End vs Hull City [7] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [18] QPR vs Millwall [13] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [17] Stoke City vs Reading - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Rotherham Utd vs Plymouth Argyle - 1 -

ANHL1

21:00 - [22] Fleetwood Town vs Portsmouth [1] +0 -

ANHL1

21:00 - [19] Shrewsbury vs Burton Albion [20] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [11] Wycombe vs Accrington - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [18] Cambridge Utd vs Oxford Utd [5] +1/2 -

ANHL1

21:00 - Crewe Alexandra vs Cheltenham [21] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [3] Bolton vs Milton Keynes Dons - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Doncaster Rovers vs Wimbledon - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Gillingham vs Lincoln [7] +0 -

ANHL1

21:00 - Ipswich vs Morecambe - 1 -

ANHL2

21:00 - [16] Tranmere Rovers vs Walsall [11] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Hartlepool vs Crawley Town [7] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [13] Harrogate Town vs Rochdale - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Salford City vs Leyton Orient - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [24] Forest Green vs Sutton Utd [23] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Exeter City vs Bradford City [9] +0 -

ANHL2

21:00 - [3] Mansfield vs Bristol Rovers - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Northampton vs Port Vale - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Oldham vs Newport [18] +1/4 -

ANHL2

21:00 - Scunthorpe Utd vs Swindon [19] +0 -

ANHL2

21:00 - Stevenage vs Barrow [8] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [6] St. Mirren vs Hearts [3] +1/4 -

SCOB

21:00 - [11] Hamilton vs Greenock Morton [5] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [7] Ayr Utd vs Arbroath [10] - 1/4 -

SCOB

21:00 - Queen of South vs Kilmarnock +3/4 -

SCOB

21:00 - [6] Dunfermline vs Partick Thistle [3] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [9] Inverness C.T. vs Raith Rovers [2] - 1/4 -

SCO2

21:00 - Queen's Park vs Cove Rangers [5] +0 -

SCO2

21:00 - [11] Dumbarton vs Airdrieonians +0 -

SCO2

21:00 - [3] Alloa Athletic vs East Fife - 1/4 -

SCO2

21:00 - [4] Montrose vs Clyde - 1/2 -

SCO2

21:00 - [1] Falkirk vs Peterhead [13] - 3/4 -

NGA

21:00 - [1] Zenit vs Krasnodar [2] - 1 1/4 -

BLRC

21:00 - FK Slutsk vs Dinamo Minsk -

ICEB

21:00 - Vik. Olafsvik vs Vestmannaeyjar [6] +2 1/4 -

LITA

21:00 - [2] Hegelmann Litauen vs Dainava Alytus [4] - 1 1/4 -

FINA

21:00 - KTP Kotka vs Helsinki [2] +1 3/4 -

FINB

21:00 - [2] TPS Turku vs PK-35 [5] - 1 -

FINB

21:00 - KPV Kokkola vs MP Mikkeli [10] - 3/4 -

FIN3

21:00 - Honka 2 vs Grankulla IFK - 1/2 -

FIN3

21:00 - PK Keski Uusimaa vs NJS Nurmijarvi +1/4 -

FIN3

21:00 - OTP vs JBK - 2 -

FIN3

21:00 - Atlantis vs MiPK Mikkeli - 3 -

FIN3

21:00 - KaPa vs Mypa - 1 1/4 -

FIN3

21:00 - VJS vs PIF Parainen -

FIN3

21:00 - Jazz vs KaaPo Kaarina +1/4 -

CZEA

21:00 - [9] Hradec Kralove vs Slovan Liberec [7] +0 -

CZEA

21:00 - [16] C. Budejovice vs Banik Ostrava [4] +0 -

CZEA

21:00 - [15] Zlin vs Teplice [10] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [1] Sparta Praha vs MFk Karvina [14] - 2 -

UKRA

21:00 - [6] Rukh Vynnyky vs Veres Rivne [13] - 1/4 -

BRB

21:00 - [18] Brusque FC/SC vs Cruzeiro/MG +0 -

ANHL1

21:15 - Sunderland vs Wigan [10] - 1/4 -

ANHL2

21:15 - Carlisle vs Colchester Utd [22] - 1/2 -

BIA

21:15 - Beerschot-Wilrijk vs Union Saint-Gilloise [1] +3/4 -

GHCLB

21:30 - RKC Waalwijk vs Lommel - 3/4 -

HLB

21:30 - [6] De Graafschap vs Roda JC [3] - 1/2 -

NGA

21:30 - [18] Arsenal-Tula vs Krylya Sovetov [9] +0 -

DUC4BA

22:00 - [16] Buchbach vs TSV Aubstadt [4] +0 -

DUC4BA

22:00 - [17] Schalding Hein. vs VfB Eichstatt [19] - 1/4 -

DUC4BA

22:00 - FC Pipinsried vs Memmingen [18] - 1 -

DUC4BA

22:00 - TSV 1896 Rain vs Greuther Furth II [8] +0 -

PHA

22:00 - [6] Lyon vs Stade Brestois [3] - 1 1/2 -

BIHA

22:00 - Leotar Trebinje vs FK Tuzla City [11] -

FIN3

22:00 - VIFK Vaasa vs Jyvaskyla JK +1/2 -

CZEB

22:00 - [6] Opava vs MFK Vyskov [4] - 1 -

CZEB

22:00 - [12] SK Prostejov vs Brno [9] +3/4 -

CZEB

22:00 - [8] SK Lisen vs Usti & Labem - 1/2 -

TDB

22:00 - Falkenbergs vs GIF Sundsvall [16] - 1/4 -

TDB

22:00 - Varnamo vs Eskilstuna City - 1/2 -

AUTA

22:00 - [5] Austria Klagenfurt vs Hartberg [4] +0 -

AUTA

22:00 - SV Ried vs Admira +1/4 -

AUTA

22:00 - [2] Sturm Graz vs SCR Altach [9] - 1 1/2 -

UZBA

22:00 - [12] Lok. Tashkent vs FK AGMK [3] -

UZBA

22:00 - [14] Metallurg Bekabad vs Surkhon Termiz [9] -

UZBA

22:00 - [6] Andijan vs Qyzylqum [10] -

POLA

22:30 - [6] Gornik Zabrze vs Stal Mielec [11] - 1/2 -

FIN3

22:30 - TPV Tampere vs SalPa Salo +3/4 -

RMNA

22:30 - Aca. Clinceni vs FC U Craiova 1948 [13] +1/4 -

TDA

22:30 - Orebro vs Mjallby AIF [3] +0 -

TDA

22:30 - [7] Halmstads vs Malmo [1] +1/2 -

BULA

22:45 - [6] Botev Plovdiv vs Slavia Sofia [10] - 1/4 -

HUNA

22:45 - [12] Mezokovesdi SE vs Zalaegerzseg [9] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - Sassuolo vs Vicenza - 1 1/4 -

GHCLB

22:59 - Apoel FC vs AEK Larnaca +0 -

GHCLB

22:59 - Udinese vs Empoli +0 -

POLB

22:59 - Gornik Polkowice vs Sandecja - 1/4 -

ESTA

22:59 - [4] Paide Linname. vs Tulevik Viljandi -

GEOA

22:59 - Lokomotiv T vs Shukura -

LITA

22:59 - [6] Suduva vs FK Panevezys [9] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [11] Zemplin Michalovce vs Trencin [6] +0 -

TSA

22:59 - Sion vs Young Boys [1] +1 1/4 -

TSB

22:59 - [6] Wil 1900 vs Yverdon - 1/2 -

BLRC

23:00 - Vitebsk vs Arsenal Dzyarzhynsk -

ANHSC

23:15 - Man City vs Leicester City - 1/4 -

GHCLB

23:30 - Brentford vs Valencia - 1/2 -

GHCLB

23:30 - Heerenveen vs Lecce - 1/2 -

ANHL1

23:30 - [17] Charlton Athletic vs Sheffield Wed. +0 -

DUCC

23:30 - SSV Ulm vs Nurnberg +1 -

DUCC

23:30 - Magdeburg vs St. Pauli +1/4 -

DUCC

23:30 - Babelsberg vs Greuther Furth +1 3/4 -

BIA

23:30 - [9] Sint Truiden vs Zulte-Waregem - 1/2 -

BIA

23:30 - [8] KV Mechelen vs Eupen [15] - 3/4 -

UKRA

23:30 - [4] SK Dnipro-1 vs FC Mariupol - 1 1/4 -

UKRA

23:30 - [1] Shakhtar Donetsk vs PFK Aleksandriya [8] - 1 3/4 -

ARGA

23:30 - [A-10] Banfield vs Talleres Cordoba [A-3] +0 -

CHIB

23:30 - Dep. Copiapo vs Barnechea [6] -

CHIB

23:30 - Iquique vs Temuco [15] -

CROA

23:55 - [9] Slaven Belupo vs Sibenik - 3/4 -

SRBA

23:55 - [9] Mladost Lucani vs Spartak Subotica [8] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - Ankaragucu vs Genclerbirligi - 1/4 -

GHCLB

00:00 - Leganes vs Rayo Vallecano +0 -

GHCLB

00:00 - Frosinone vs Benevento +0 -

GHCLB

00:00 - Fiorentina vs Espanyol +0 -

GHCLB

00:00 - Sampdoria vs Verona +1/4 -

ITC

00:00 - Como vs Catanzaro -

PHB

00:00 - [10] Pau FC vs Toulouse +1/2 -

PHB

00:00 - [16] Dunkerque vs Niort - 1/4 -

PHB

00:00 - [1] Auxerre vs Ajaccio [15] - 1/2 -

PHB

00:00 - Dijon vs Rodez [4] - 1/4 -

PHB

00:00 - [11] Grenoble vs Guingamp [9] +0 -

PHB

00:00 - Le Havre vs Paris FC [5] +1/4 -

PHB

00:00 - [8] Amiens vs Quevilly [18] - 1/2 -

PHB

00:00 - [20] Valenciennes vs Nimes +1/4 -

BDNA

00:00 - [6] Moreirense vs Benfica [2] +1 1/4 -

BDNB

00:00 - [9] Porto B vs Trofense - 1 -

NGA

00:00 - [5] Spartak Moscow vs Nizhny Nov [14] - 1 1/4 -

BIHA

00:00 - Sloboda Tuzla vs Siroki Brijeg [8] -

MDVA

00:00 - [2] Sheriff Tiraspol vs Dinamo-Auto -

MDVA

00:00 - [5] FC Balti vs Petrocub [1] -

EGYA

00:00 - [12] Zamalek SC vs Ghazl Al Mahalla - 1 1/2 -

GHCLB

00:30 - Twente vs Lazio +3/4 -

LUXA

00:30 - [10] Racing Union vs Swift Hesperange [2] -

GHCLB

01:00 - Brighton vs Getafe -

GHCLB

01:00 - Gimnastic T. vs Girona +1/2 -

GHCLB

01:00 - Villarreal vs Leeds Utd -

HLASC

01:00 - Ajax vs PSV Eindhoven - 3/4 -

BULA

01:00 - [11] Beroe vs Cherno More [3] +0 -

HUNA

01:00 - [8] MTK Budapest vs Budapest Honved +0 -

IREB

01:00 - [8] Cobh Ramblers vs Athlone [5] +0 -

MNEA

01:00 - [1] Decic Tuzi vs Rudar [10] -

MNEA

01:00 - Iskra Danilo vs Buducnost [3] -

MNEA

01:00 - [6] OFK Petrovac vs Zeta -

AUTB

01:00 - Wacker Innsbruck vs SV Lafnitz [11] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [A-12] Gimnasia Jujuy vs CA Guemes [A-16] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [A-3] Quilmes vs Estudiantes Rio Cuarto [B-6] - 1/2 -

BRAU20

01:00 - Atl. Mineiro/MG U20 vs SC Recife/PE U20 -

URUA

01:00 - [13] CA River Plate (URU) vs CA Torque +0 -

SLOA

01:15 - [9] NK Radomlje vs Maribor [2] +1/2 -

PERA

01:15 - Binacional vs UTC Cajamarca [14] +1/4 -

GHCLB

01:30 - Mallorca vs Cagliari - 1/2 -

BDNB

01:30 - [16] Feirense vs SC Covilha - 1/4 -

POLB

01:30 - [3] Arka Gdynia vs Chrobry Glogow [13] - 1 -

MNEA

01:30 - [2] Mornar Bar vs FK Podgorica -

RMNA

01:30 - Arges Pitesti vs Rapid Bucuresti [2] +0 -

TSA

01:30 - [11] Grasshoppers vs Lausanne Sports [10] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [A-15] Guillermo vs Villa Dalmine - 1/4 -

DUCC

01:45 - Wehen vs B.Dortmund +2 1/4 -

BIA

01:45 - [16] Kortrijk vs Genk [4] +1/4 -

IREA

01:45 - [7] Sligo Rovers vs Finn Harps - 1/2 -

ARGA

01:45 - [B-5] Union Santa Fe vs San Lorenzo [B-11] +0 -

GHCLB

02:00 - Elche vs Levante +0 -

ANHB

02:00 - Sheffield Utd vs Birmingham [22] - 3/4 -

PHA

02:00 - Troyes vs PSG [1] +1 1/2 -

BIHA

02:00 - [2] Zrinjski vs Zeljeznicar [6] -

CROA

02:00 - [7] HNK Gorica vs Hajduk Split [3] +0 -

SRBA

02:00 - FK Metalac GM vs Proleter NS - 1/4 -

BRAU20

02:00 - [20] Sao Paulo/SP U20 vs Cruzeiro/MG U20 [9] -

BLVA

02:00 - [A-4] Real Santa Cruz vs Oriente Petrolero [D-3] +1/4 -

CHIA

02:00 - [9] O Higgins vs Univ. de Chile [1] +1/4 -

COLB

02:00 - [8] Tigres(COL) vs Orsomarso [5] -

EGYA

02:00 - [10] Ahly Cairo vs Ceramica Cleopatra [8] - 1 3/4 -

BDNA

02:30 - Maritimo vs Braga [4] +1/2 -

ARGB

02:30 - [A-14] Tristan Suarez vs Deportivo Moron [B-13] +0 -

ARGB

02:30 - [B-19] Brown de Adrogue vs San Martin SJ [A-1] - 1/4 -

BRB

02:30 - Nautico/PE vs Confianca/SE - 1/2 -

GHCLB

03:00 - Real Betis vs Roma +1/4 -

COLA

03:00 - [10] America Cali vs Once Caldas [6] - 1 -

ECUA

03:00 - [8] Mushuc Runa vs Independiente JT [1] +1/2 -

CRCA

03:00 - [7] Guanacasteca vs Guadalupe FC - 1/2 -

PERA

03:30 - [10] Cesar Vallejo vs Carlos A. Mannucci [17] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [A-8] CA Huracan vs Lanus [B-4] +0 -

BRAA

04:00 - [4] Athletico/PR vs Sao Paulo/SP [5] +0 -

VENA

04:00 - Gran Valencia vs Puerto Cabello [7] -

BLVA

04:15 - San Jose vs The Strongest [A-1] +3 1/4 -

PARA

04:15 - [9] Nacional(PAR) vs Libertad [1] +1/2 -

CHIA

04:30 - [6] U. Espanola vs Nublense [10] +0 -

ARGB

05:00 - [A-10] Alvarado MDP vs Deportivo Riestra - 3/4 -

BRB

05:00 - CSA/AL vs Avai/SC [4] +0 -

MEXA

05:00 - [6] Chivas Guad. vs Juarez [12] - 1/2 -

COLA

05:30 - [12] Atl. Nacional vs Deportivo Cali [15] - 1/2 -

ECUA

05:30 - [5] Univ Catolica Quito vs LDU Quito [3] - 1/4 -

VENA

06:00 - [5] Portuguesa vs Dep.Tachira [9] +1/4 -

USW

06:00 - [5] NJ/NY Gotham Nữ vs NC Courage (W) [8] +0 -

ARGA

06:15 - [B-3] Godoy Cruz vs River Plate [A-1] +3/4 -

BLVA

06:30 - [B-2] Nacional Potosi vs Inde. Petrolero [C-2] - 1/2 -

PARA

06:30 - [2] Cerro Porteno vs Guairena FC - 3/4 -

USAA

06:30 - [Dong-6] Columbus Crew vs Atlanta United [Dong-13] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-2] Cincinnati vs Orlando City [Dong-11] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Sporting Kansas II - 1 1/2 -

USW

06:30 - [3] Wash. Spirit Nữ vs Portland Tho. Nữ [4] +1/4 -

BRAA

07:00 - [19] Cuiaba/MT vs Bahia/BA [2] - 1/4 -

BRAA

07:00 - [6] Palmeiras/SP vs Fortaleza/CE [12] - 3/4 -

CHIA

07:00 - [3] Univ. Catolica(CHL) vs La Serena - 1 -

MEXA

07:00 - [1] Club America vs Puebla [18] - 1/2 -

USAA

07:05 - [Tay-3] Minnesota Utd vs Houston Dynamo [Tay-7] - 3/4 -

USAA

07:05 - [Dong-7] Toronto vs New York City [Dong-3] +1/4 -

USB

07:05 - [B-11] FC Tulsa vs Birmingham Legion [A-6] +0 -

BRB

07:30 - [11] Vila Nova/GO vs Sampaio Correa/MA - 1/4 -

BRB

07:30 - Vitoria/BA vs Vasco DG/RJ +0 -

USAA

07:30 - [Tay-13] Dallas vs Austin FC [Tay-6] - 1/2 -

USB

07:30 - OKC Energy vs Memphis 901 [B-5] - 1/4 -

COLA

08:00 - [5] Millonarios vs Santa Fe [3] - 1/4 -

ECUA

08:00 - [2] Barcelona SC vs Guayaquil City - 1 1/2 -

USAA

08:00 - [Tay-8] Colorado Rapids vs Sporting Kansas [Tay-12] - 1/2 -

USB

08:00 - [B-8] Colorado Springs vs Hartford Athletic [A-10] - 3/4 -

CRCA

08:00 - [3] Alajuelense vs Cartagines [9] - 1 -

USB

09:00 - [B-6] Orange County SC vs LA Galaxy II - 3/4 -

USW

09:00 - [13] OL Reign Nữ vs Houston Dash Nữ [11] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [5] Tigres UANL vs Santos Laguna [15] - 1/4 -

USB

09:35 - [B-12] El Paso Locomotive vs Austin Bold - 1/2 -

USAA

10:35 - [Tay-9] Portland Timbers vs Real Salt Lake [Tay-1] - 1/2 -

USB

10:35 - [B-10] Las Vegas Lights vs Phoenix Rising [B-3] +1 1/2 -

USB

10:35 - San Diego Loyal vs Real Monarchs - 1 -

AUSVPL

15:30 Hoãn [5] Hume City vs Avondale Heights [2] -

AUSVPL

17:00 Hoãn [1] South Melbourne vs Melb. Knights [9] -

AUSVPL

17:00 Hoãn [11] Dandenong Th. vs Oakleigh Cannons [3] -

GHU17

18:00 Hoãn Đan Mạch U17 vs Thụy Điển U17 -

GHCLB

19:00 Hoãn Willem II vs Sparta Rotterdam -

GHCLB

19:30 Hoãn Club Brugge vs Westerlo -

TAJA

19:30 Hoãn FC Istaravshan vs FK Eskhata -

GHCLB

22:59 Hoãn Brescia vs Reggiana - 3/4 -

ARMA

22:59 Hoãn [4] Urartu vs Sevan FC - 1/4 -

GHCLB

00:00 Hoãn Aston Villa vs Sevilla -

Lịch bóng đá trong ngày 07/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 07/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Euro 2024 › Vòng 1

02:0019/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0018/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0017/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

20:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

02:0016/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Euro 2024 › Vòng 1

23:0015/06/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16