LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 06/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

15:30 - [B-6] Wuhan Zall vs Tianjin Tigers [B-7] - 3/4 -

TQB

15:30 - [B-2] Chengdu Better City vs Shenyang Urban [C-4] - 2 -

OLP

16:00 - [A-2] Mexico U23 vs Nhật Bản U23 [A-1] +0 -

GHCLB

16:00 - Real Sociedad vs Eibar -

CZEU19

16:00 - [8] Sigma Olomouc U19 vs MFk Karvina U19 [10] - 2 3/4 -

GHU17

17:00 - [1] Đức U17 vs Ba Lan U17 [12] -

NHATA

17:00 - [14] Gamba Osaka vs Yokohama FM [2] +1 -

TQA

17:30 - [B-5] Sh. Shenhua vs Changchun Yatai [B-2] - 1/4 -

AUSSL

18:00 - [4] Metro Stars vs Campbelltown City [3] - 1/2 -

TQB

18:35 - [A-6] Xinjiang Tianshan vs Suzhou Dongwu [C-5] +1 3/4 -

TQB

18:35 - [A-1] Meizhou Hakka vs Heil. Lava Spring [C-2] - 1 -

SINA

18:45 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Tanjong Pagar [5] -

OLPW

19:00 - [G-1] Thụy Điển Nữ vs Canada Nữ [E-2] - 1/2 -

TQB

19:00 - [A-3] Sichuan Jiuniu vs Jiangxi Liansheng [B-6] +0 -

TQA

19:30 - [B-8] Dalian Yifang vs Shanghai Port [B-1] +1 1/2 -

TQA

19:30 - [B-4] Hebei CFFC vs Beijing Guoan [B-3] +1/2 -

ARMA

20:00 - [8] Noravank SC vs Pyunik [3] +1 -

NGA

21:00 - [14] Ufa vs Lok. Moscow [6] +1/4 -

ARMA

22:00 - [1] Ararat-Armenia vs BKMA Yerevan [10] - 3 -

LITA

22:00 - [7] Dziugas FC vs Nevezis [10] - 1 1/4 -

SLOA

22:00 - [2] NK Bravo vs CM Celje [7] +0 -

JORA

22:00 - [5] Sheikh Hussein vs Ma'an SC [11] - 1/2 -

UZBA

22:00 - [11] Mash'al Mubarek vs Bunyodkor [5] +3/4 -

UZBA

22:00 - [1] Pakhtakor vs Nasaf Qarshi [4] - 1 -

FIN3

22:30 - [A-1] JaPS vs PEPO [A-3] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [B-5] HJS Akatemia vs Ilves-Kissat [B-12] - 1/2 -

RMNA

22:30 - [4] Botosani vs UTA Arad [7] - 1/4 -

SRBA

22:30 - [11] FK Radnicki 1923 vs Radnik Surdulica [15] +0 -

BULA

22:45 - [14] Tsarsko Selo vs Botev Vratsa [11] - 3/4 -

POLA

22:59 - [18] Gornik Leczna vs Warta Poznan [17] +0 -

POLB

22:59 - [10] Resovia vs GKS Tychy [5] +0 -

CZEB

22:59 - [10] Jihlava vs Dukla Praha [4] +0 -

PERA

22:59 - [7] Dep. Municipal vs Ayacucho FC [12] +0 -

GHCLB

23:30 - Groningen vs Venezia [69] - 1/4 -

GHCLB

23:30 - Racing Santander vs Burgos CF +0 -

DUC4BA

23:30 - [10] V. Aschaffenburg vs Wacker Burghausen [3] +1/4 -

ESTA

23:30 - [5] TJK Legion vs Vaprus Parnu [10] -

UKRA

23:30 - [8] Metalist Kharkiv vs Chernomorets [15] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs Vorwarts Steyr [16] - 1 1/4 -

AUTB

23:30 - [12] Austria Wien II vs Grazer AK [8] +1/4 -

AUTB

23:30 - [13] Kapfenberg vs Floridsdorfer AC [7] +1/4 -

AUTB

23:30 - [1] Aust Lustenau vs Liefering [2] +1/4 -

DENA

23:30 - [5] Silkeborg IF vs Viborg [10] - 1/4 -

DENB

23:30 - [3] Hvidovre IF vs Fremad Amager [12] - 1/2 -

GHCLB

23:45 - [156] Alcorcon vs Ibiza-Eivissa - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [20] Rosenheim vs Heimstetten [11] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [9] Unterhaching vs Eltersdorf [13] - 1 1/2 -

PH3

00:00 - [2] Bourg Peronnas vs Villefranche [3] +0 -

PH3

00:00 - [4] Concarneau vs Red Star 93 [10] +0 -

PH3

00:00 - [14] Boulogne vs Chambly [12] - 1/4 -

PH3

00:00 - [9] Chateauroux vs SO Cholet [7] - 1/2 -

PH3

00:00 - [17] Creteil vs Avranches [11] - 1/4 -

PH3

00:00 - [6] Stade Lavallois vs Orleans [15] +0 -

PH3

00:00 - [8] Le Mans vs Stade Briochin [13] - 1/4 -

PH3

00:00 - [5] Sedan vs Annecy FC [1] +0 -

PH3

00:00 - [16] Sete vs FC Bastia-Borgo [18] - 1/2 -

LITA

00:00 - [3] Kauno Zalgiris vs FK Riteriai [6] - 1/2 -

DENB

00:00 - [4] AC Horsens vs Helsingor [1] +0 -

JORA

00:30 - [4] Faisaly (JOR) vs Sahab [9] -

GHCLB

01:00 - [65] Levante vs Alaves +0 -

GHU17

01:00 - [11] Romania U17 vs North Macedonia U17 [31] -

HLB

01:00 - [3] SBV Excelsior vs TOP Oss [18] - 1/4 -

HLB

01:00 - [20] Dordrecht 90 vs PSV Eindhoven U21 [17] +1/4 -

HLB

01:00 - [12] Telstar vs Emmen [5] +3/4 -

HLB

01:00 - [16] Den Bosch vs Helmond Sport [14] +0 -

HLB

01:00 - [8] Eindhoven vs Volendam [1] +1/2 -

BULA

01:00 - [9] CSKA 1948 Sofia vs Lok. Sofia [7] - 1/2 -

HUNA

01:00 - [1] Kisvarda FC vs Gyirmot SE [11] - 1/2 -

ICEB

01:00 - [10] Afturelding vs Thor Akureyri [9] - 1/2 -

ICEB

01:00 - [7] UMF Grindavik vs Vestri [5] - 1/4 -

ICEW

01:00 - [4] Stjarnan Nữ vs Thor Akureyri Nữ [6] -

ICEW

01:00 - [1] Valur Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [7] -

SRBA

01:00 - [2] Crvena Zvezda vs FK Napredak [5] - 2 1/2 -

SVKA

01:00 - [11] Zlate Moravce vs Senica [8] - 1/2 -

URUA

01:00 - [15] CA Progreso vs CA Rentistas [12] - 1/4 -

AUTB

01:25 - [3] Blau Weiss Linz vs St.Polten [10] - 1/2 -

GHCLB

01:30 - Granada vs Malaga - 1 -

GHCLB

01:30 - Real Sociedad vs Osasuna [106] - 1/4 -

POLA

01:30 - [1] Lech Poznan vs Cracovia Krakow [6] - 1 -

POLB

01:30 - [8] Podbeskidzie vs Odra Opole [9] - 3/4 -

IREB

01:30 - [5] Bray Wanderers vs Wexford Youths [10] - 1 1/4 -

RMNA

01:30 - [12] Mioveni vs CFR Cluj [1] +3/4 -

TSB

01:30 - [3] Neuchatel Xamax vs SC Kriens [10] - 3/4 -

TSB

01:30 - [6] Thun vs Aarau [2] +0 -

DENA

01:30 - [1] Midtjylland vs Vejle [12] - 1 -

ANHB

01:45 - [1] Bournemouth vs West Brom [2] - 1/4 -

DUCC

01:45 - [35] Munchen 1860 vs Darmstadt [28] - 1/2 -

DUCC

01:45 - [16] Dynamo Dresden vs Paderborn 07 [45] +0 -

BIA

01:45 - [2] Club Brugge vs Cercle Brugge [17] - 1 1/4 -

IREA

01:45 - [4] Derry City vs Drogheda Utd [6] - 1/4 -

IREB

01:45 - [4] Treaty United vs Cabinteely [8] - 1 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Shelbourne [1] - 1/4 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs Cork City [7] - 1/2 -

PHA

02:00 - [10] Monaco vs Nantes [9] - 1 1/4 -

ARGB

02:00 - [B-16] Atletico Rafaela vs San Telmo [B-12] - 1/2 -

BRB

02:00 - [13] Remo/PA vs Operario/PR [15] - 1/4 -

BDNA

02:15 - [3] Sporting Lisbon vs Vizela [12] - 1 3/4 -

ICEB

02:15 - [11] Trottur Rey. vs Kordrengir [4] +1/2 -

ICEW

02:15 - [8] Keflavik IF Nữ vs Fylkir Nữ [10] +1/4 -

ICEW

02:15 - [9] UMF Tindastoll Nữ vs Breidablik Nữ [2] +2 1/2 -

VENA

03:00 - [C-3] Atl.Venezuela vs UCV FC [C-6] - 1/4 -

ALGA

03:00 - [6] JS Kabylie vs WA Tlemcen [16] -

PERA

03:30 - [13] Sport Huancayo vs Sporting Cristal [2] +1/2 -

COLB

04:00 - [9] Real Cartagena vs Fortaleza [7] - 1/4 -

URUA

04:00 - [8] Cerro Largo vs CA Penarol [3] +1/2 -

ARGA

05:00 - [18] Sarmiento Junin vs Rosario Central [15] +0 -

BRAA

05:00 - [18] SC Recife/PE vs Bragantino/SP [5] +1/2 -

BRB

05:00 - [6] Guarani/SP vs Brasil Pelotas/RS [20] - 1 -

BRB

05:30 - [1] Coritiba/PR vs Goias/GO [3] - 1/4 -

VENA

06:00 - [B-5] Zamora Barinas vs Hermanos Colmenares [B-4] - 1/2 -

USB

06:00 - [A-7] New York RB II vs Tampa Bay Rowdies [A-1] +1/2 -

USB

06:00 - [A-8] Loudoun United vs Ch.Independence [A-2] +1/2 -

PARA

06:30 - [6] Guarani CA vs Olimpia Asuncion [2] +0 -

USB

06:30 - [A-6] Ch. Battery vs Pittsburgh R. [A-3] +1/4 -

ECUA

07:00 - [12] Dep.Cuenca vs Manta FC [15] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [11] Mazatlan FC vs Monterrey [4] +1/4 -

ARGA

07:15 - [22] Newells Old Boys vs CA Platense [17] - 1/2 -

CRCA

08:00 - [11] San Carlos vs Perez Zeledon [12] - 1/2 -

COLA

08:05 - Atletico Huila vs Dep.Quindio - 1/4 -

MEXA

09:06 - [18] Club Tijuana vs Toluca [3] - 1/2 -

MEXA

09:10 - [16] Necaxa vs Cruz Azul [6] +1/4 -

AUSVPL

17:45 Hoãn [7] Port Melbourne vs Altona City [12] -

AUSVPL

18:15 Hoãn [3] Bentleigh Greens vs Dandenong City [13] -

GHCLB

01:30 Hoãn [12] SPAL 1907 vs Verona [146] -

Lịch bóng đá trong ngày 06/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2