LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/06/2022

Lịch bóng đá trong ngày 21/06/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 - [11] Jiangxi Liansheng vs Qingdao Hainiu [3] +1/2 -

TQB

15:00 - [1] Nantong Zhiyun vs Zibo Cuju [10] - 2 -

TQA

15:30 - [11] Beijing Guoan vs Shenzhen FC [12] - 1/4 -

AUSC

16:15 - [55] Rochedale Rovers vs Peninsula Power [2] +1 1/2 -

AUSC

16:30 - [11] Brisbane City vs Queensland Lion [25] +1 1/2 -

TQA

16:30 - [15] Cangzhou Mighty Lions vs Tianjin Tigers [8] +1/4 -

AUSC

17:00 - [80] Eastern Utd vs Adelaide City [15] +2 1/2 -

HQA

17:00 - [11] Gimcheon Sangmu vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 3/4 -

HQB

17:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Gwangju [1] +0 -

AUSBPL

17:05 - [11] Coomera Colts vs Grange Thistle [10] +0 -

HQA

17:30 - [9] Daegu vs Jeju Utd [4] +0 -

HQA

17:30 - [6] Suwon FC vs Pohang Steelers [3] +1/2 -

HQB

17:30 - [8] GimPo Citizen vs Jeonnam Dragons [10] +1/4 -

AUSC

18:00 - [101] Armadale SC vs Bayswater City [40] +1/4 -

AUSC

18:30 - [41] Sorrento vs Cockburn City [97] - 1/2 -

TQB

18:30 - [14] Beijing Sport Univ vs Liaoning Shenyang [17] - 1/4 -

SINA

18:45 - [6] Geylang Intl vs Young Lions [8] -

GHCLB

19:00 - [669] Halmstads vs Varnamo [506] +0 -

TDU21

19:00 - [AS-1] Osters U21 vs Kalmar U21 [AS-8] - 2 -

TQA

19:00 - [2] Shandong Taishan vs Dalian Professional [14] - 1 1/2 -

C1

20:00 - [35] SP La Fiorita vs Inter d.Escaldes [15] +1 -

GHCLB

21:30 - [187] CSKA 1948 Sofia vs Lok. Plovdiv [365] -

WAFF16

22:00 - [A-1] Iraq U16 vs Yemen U16 [A-3] -

LATA

22:00 - [6] BFC Daugava vs Supernova Riga [9] - 1 -

LITA

22:00 - [2] Hegelmann Litauen vs Suduva [5] +0 -

TDU21

22:00 - [AS-2] Mjallby U21 vs Landskrona U21 [AS-5] -

TDU21

22:00 - [AM-1] Varbergs BoIS U21 vs Goteborg U21 [AM-3] -

UZBA

22:00 - [1] Navbahor vs Metallurg Bekabad [10] - 3/4 -

UZBA

22:00 - [9] Bunyodkor vs Kokand-1912 [11] - 1/2 -

GHCLB

22:15 - [957] Cherno More vs Academy Pandev [617] -

EU19

22:30 - [A-3] Slovakia U19 vs Italia U19 [A-2] +1 1/2 -

GHCLB

22:30 - [498] SKU Amstetten vs Lask [197] -

FIN3

22:30 - [B-2] Hameenlinna vs Tampere Utd [B-7] +1/4 -

FIN3

22:30 - [C-8] Vaajakoski vs VIFK Vaasa [C-4] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - [252] Helsingborg vs Jonkopings [817] - 1 -

GEOA

22:59 - [5] Saburtalo vs FC Telavi [7] - 1/2 -

LATA

22:59 - [8] Spartaks Jurmala vs METTA/LU Riga [10] - 1/4 -

NORC

22:59 - [55] Vidar vs Bryne [17] +1 1/2 -

FIN3

22:59 - [A-6] Atlantis vs PK Keski Uusimaa [A-5] - 1/2 -

GHCLB

23:15 - [424] Zrinjski vs Shkendija [272] -

GHCLB

23:30 - [592] Schweinfurt vs Wurzburger [983] -

GHCLB

23:30 - [998] FK Napredak vs CFR Cluj [74] -

GHCLB

23:30 - [90] Rapid Wien vs Floridsdorfer AC [765] -

GHCLB

00:00 - [73] Zenit vs Nizhny Nov [379] -

GEOA

00:00 - [1] Dinamo Batumi vs Torpedo Kut. [6] - 2 -

LITA

00:00 - [8] Banga vs FK Riteriai [4] +3/4 -

EU19

01:00 - [A-4] Romania U19 vs Pháp U19 [A-1] +1 3/4 -

WAFF16

01:00 - [A-2] Jordan U16 vs Oman U16 [A-4] -

BRAU20

01:00 - [B-4] Internacional/RS U20 vs Corinthians/SP U20 [B-2] - 1/4 -

BRAU20

01:00 - [B-7] Gremio/RS U20 vs Atletico/PR U20 [B-1] -

GHCLB

01:30 - [774] Alloa Athletic vs Partick Thistle [598] +1/4 -

GHCLB

01:45 - [305] The New Saints vs Bala Town [648] - 1 -

ICEA

02:15 - [12] IA Akranes vs Hafnarfjordur [10] +3/4 -

ICEA

02:15 - [4] Valur Rey. vs Leiknir Rey. [11] - 1 1/4 -

C1

02:30 - [21] Levadia T. vs Vikingur Rey. [47] - 1/4 -

CCF20

03:00 - [C-4] Aruba U20 vs El Salvador U20 [C-1] -

CCF20

05:00 - [B-4] Suriname U20 vs Haiti U20 [B-2] -

ARGA

05:00 - [27] Aldosivi vs CA Platense [8] +0 -

BRB

05:10 - [15] Chapecoense vs CRB/AL [8] - 1/4 -

PARA

05:30 - [7] Sol de America vs Libertad [1] +3/4 -

PARA

05:30 - [2] Cerro Porteno vs General Caballero [9] - 1 -

CCF20

07:30 - [C-2] Guatemala U20 vs Panama U20 [C-3] -

ARGA

07:30 - [22] C. Cordoba SdE vs San Lorenzo [13] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [A-1] Herediano vs Cartagines [B-6] - 1/2 -

CCF20

09:30 - [B-3] Trinidad &T. U20 vs Mexico U20 [B-1] -

USC

09:30 - [16] LA Galaxy vs Sacramento [13] - 1 -

Lịch bóng đá trong ngày 21/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/06/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0