LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/06/2022

Lịch bóng đá trong ngày 22/06/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 - [4] Shaanxi Changan vs Beijing BIT [18] - 1 3/4 -

TQB

14:30 - [12] Nanjing City vs Kunshan FC [3] +1 -

GHCLB

14:40 - [501] Universitaea Cluj vs Sanatatea Cluj [996] -

GHCLB

15:00 - [991] Arda Kardzhali vs Septemvri Sofia [241] -

TQB

15:00 - [9] Suzhou Dongwu vs Guangxi Pingguo [15] +3/4 -

TQB

15:00 - [8] Qingdao Y.Island vs Shijiazhuang Gongfu [6] - 1/2 -

GHCLB

16:00 - [416] Liptovsky Mikulas vs FC Kosice [767] - 3/4 -

GHCLB

16:00 - [492] Korona Kielce vs Radomiak Radom [345] +1/4 -

GHCLB

16:00 - [440] LKS Lodz vs Resovia [496] +0 -

GHCLB

16:00 - [259] Zaglebie Sosno vs Katowice [458] +0 -

NHATC

16:00 - [49] Consa. Sapporo vs Ventforet Kofu [3] +0 -

AUSC

16:30 - [69] Logan Light. vs Sunshine Coast [59] -

AUSC

16:30 - [28] Cooks Hill Utd vs Newcastle Olympic [70] +1/2 -

AUSBPL

16:30 - [3] Albany Creek vs Magic United [9] - 1 1/2 -

NHATC

16:30 - [4] Avispa Fukuoka vs Grulla Morioka [30] - 1/4 -

NHATC

16:30 - [27] Shonan Bellmare vs Jubilo Iwata [8] - 3/4 -

NHATC

17:00 - [36] Urawa Red vs Thespa Kusatsu [13] - 1 1/4 -

NHATC

17:00 - [5] Kashima Antlers vs Omiya Ardija [31] - 1 1/2 -

NHATC

17:00 - [25] Kawasaki Fro. vs Tokyo Verdy [9] - 1 1/4 -

NHATC

17:00 - [14] Nagoya Grampus vs Zweigen Kan. [35] - 1/2 -

NHATC

17:00 - [15] Kashiwa Reysol vs Tokushima Vortis [34] +0 -

NHATC

17:00 - [23] Shimizu S-Pulse vs Kyoto Sanga [10] - 3/4 -

NHATC

17:00 - [7] Vissel Kobe vs Renofa Yamaguchi [50] - 3/4 -

NHATC

17:00 - [2] Sanf Hiroshima vs Yokohama FC [51] - 1 1/2 -

NHATC

17:00 - [29] Yokohama FM vs Tochigi SC [11] - 1 3/4 -

NHATC

17:00 - [6] Cerezo Osaka vs Vegalta Sendai [32] - 3/4 -

NHATC

17:00 - [16] Sagan Tosu vs Roas. Kumamoto [26] - 1/2 -

NHATC

17:00 - [21] Gamba Osaka vs Oita Trinita [28] - 1/4 -

NHATC

17:00 - [19] FC Tokyo vs V-Varen Nagasaki [22] - 1/2 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Suwon Bluewings [10] - 1/2 -

HQB

17:00 - [5] Gyeongnam vs Chungnam Asan [6] +1/4 -

HQ3

17:00 - [15] Mokpo City vs Hwaseong FC [4] +1/4 -

AUSBPL

17:15 - [2] Wynnum Wolves vs North Star [8] - 3/4 -

HQA

17:30 - [5] Incheon Utd vs Gangwon [8] +0 -

HQA

17:30 - [7] FC Seoul vs Ulsan Hyundai [1] +1/2 -

HQB

17:30 - [4] Bucheon 1995 vs Anyang [2] +0 -

HQB

17:30 - [8] Seoul E-Land vs Ansan Greeners [9] - 1/2 -

GHCLB

18:30 - [34] Rakow Czestochowa vs Lechia GD [151] - 3/4 -

GHCLB

19:30 - [366] Karlsruher vs Wehen [246] - 1 -

MASL

20:00 - [12] Penang FA vs Terengganu [4] +1/2 -

GHCLB

21:00 - [192] Sandecja vs Motor Lublin [461] -

FIN3

21:00 - [C-6] RoPS Rovaniemi vs GBK Kokkola [C-7] - 1/2 -

GHCLB

21:15 - [798] KF Tirana vs Hermannstadt [333] -

GHCLB

21:30 - [30] Vik.Plzen vs Karlovy Vary [997] -

WAFF16

22:00 - [B-4] Palestine U16 vs Syria U16 [B-1] -

GHCLB

22:00 - [701] Jihlava vs Vik.Zizkov [95] -

GHCLB

22:00 - [672] Chojniczanka vs Wisla Plock [130] +1 -

GHCLB

22:00 - [659] Ferencvaros vs Sepsi OSK [75] -

GHCLB

22:00 - [18] Fenerbahce vs Shkupi [697] -

GHCLB

22:00 - [45] Levski Sofia vs Pirin Blagoevgrad [220] -

GHW

22:00 - [115] Mexico U20 Nữ vs Hà Lan U20 Nữ [139] -

LATA

22:00 - [1] Valmiera / BSS vs Rigas Futbola Skola [2] +0 -

LITA

22:00 - [10] FK Jonava vs FK Panevezys [3] +3 -

FINA

22:00 - [9] Ilves Tampere vs HIFK [12] - 3/4 -

FINA

22:00 - [7] Seinajoen JK vs Haka [4] +0 -

FINA

22:00 - [8] VPS Vaasa vs Honka [2] +0 -

FINA

22:00 - [5] Inter Turku vs Lahti [11] - 1 -

FINA

22:00 - [1] KuPS vs AC Oulu [6] - 1 1/4 -

UZBA

22:00 - [13] Neftchi vs Nasaf Qarshi [2] +1 -

UZBA

22:00 - [7] Olympic FK vs FK AGMK [6] +1 -

EU19

22:30 - [B-2] Israel U19 vs Áo U19 [B-3] +1/4 -

GHCLB

22:30 - [307] Botev Vratsa vs Spartak Varna [790] -

GHCLB

22:30 - [681] Dunajska Stred vs Slo. Bratislava [208] +1/4 -

GHCLB

22:30 - [998] FK Napredak vs Mura [319] -

GHCLB

22:30 - [311] FK Vojvodina vs Maritsa Plovdiv [998] -

GHCLB

22:30 - [999] FC Breitenrain vs Young Boys [2] -

FINB

22:30 - [2] KTP Kotka vs PK-35 [9] - 1/2 -

FINB

22:30 - [6] JaPS vs MP Mikkeli [10] +1/4 -

FINB

22:30 - [12] PIF Parainen vs Jaro [3] +3/4 -

FINB

22:30 - [4] Gnistan vs TPS Turku [1] +1/2 -

FINB

22:30 - [7] KPV Kokkola vs EIF Ekenas [5] +1/4 -

FIN3

22:30 - [C-9] FC Komeetat vs OLS Oulu [C-5] +3/4 -

FIN3

22:30 - [C-12] Kajaanin Haka vs OTP [C-11] +0 -

FIN3

22:30 - [A-12] FC LaPa vs FC Kiffen [A-4] +2 -

FIN3

22:30 - [A-1] KaPa vs PPJ [A-7] +0 -

GHCLB

22:45 - [257] Cukaricki Belgrade vs FK Tuzla City [676] -

GHCLB

22:59 - [999] Havelse vs Hannover 96 [8] +2 3/4 -

GHCLB

22:59 - [178] Vik.Koln vs Zurich [12] +1 1/4 -

GHCLB

22:59 - [708] Makedonija vs KF Drita [707] -

GHCLB

22:59 - [814] Sion vs Neuchatel Xamax [818] -

GHCLB

22:59 - [505] Slaven Belupo vs Sloboda Tuzla [989] -

GHCLB

22:59 - [36] Fort.Dusseldorf vs Ruzomberok [127] - 1 -

GHCLB

22:59 - [56] Greuther Furth vs Ludogorets [21] -

LATA

22:59 - [3] FK Liepaja vs Tukums/Salaspils [7] - 2 1/2 -

LITA

22:59 - [7] Siauliai vs Kauno Zalgiris [6] +1/4 -

NORC

22:59 - [47] Fana IL vs Haugesund [8] +2 1/4 -

NORC

22:59 - [37] Fram Larvik vs FK Jerv [26] +1 3/4 -

NORC

22:59 - [56] Elverum vs HamKam [16] +2 1/4 -

NORC

22:59 - [45] Vard Haugesund vs Viking [22] +2 3/4 -

NORC

22:59 - [53] Brattvag IL vs Molde [3] +2 1/4 -

NORC

22:59 - [33] Flekkeroy IL vs Odd Grenland [24] +1 1/2 -

NORC

22:59 - [66] Harstad IL vs Bodo Glimt [2] -

NORC

22:59 - [34] Levanger FK vs Rosenborg [12] +2 1/2 -

NORC

22:59 - [54] Strindheim IL vs Kristiansund [18] +2 1/2 -

NORC

22:59 - [39] Gjovik-Lyn vs Stromsgodset [35] +1 3/4 -

NORC

22:59 - [46] Junkeren vs Lillestrom [7] +2 3/4 -

NORC

22:59 - [64] Os Turn vs Brann [1] +3 1/2 -

NORC

22:59 - [61] Skjervoy IK vs Tromso [14] -

NORC

22:59 - [42] Arendal vs Start Kristiansand [5] +1 1/2 -

NORC

22:59 - [63] IL Flint vs Sandefjord [4] -

NORC

22:59 - [36] Notodden FK vs Stabaek [9] +1 1/2 -

NORC

22:59 - [29] Moss FK vs Sarpsborg [51] +1 3/4 -

NORC

22:59 - [62] IL Hodd vs Aalesund [19] +3/4 -

NORC

22:59 - [13] Kjelsas vs Mjondalen [50] +3/4 -

NORC

22:59 - [38] Byasen IL vs Stjordals Blink [31] +1 1/4 -

FINA

22:59 - [10] IFK Mariehamn vs Helsinki [3] +1 1/4 -

FIN3

22:59 - [B-9] MuSa Pori vs Grankulla IFK [B-8] - 3/4 -

FIN3

22:59 - [B-3] SalPa Salo vs Jazz [B-1] - 1/2 -

GHCLB

23:30 - [53] Ingolstadt vs FC Pipinsried [958] -

GHCLB

23:30 - [2] Young Boys vs Yverdon [196] -

GHW

23:30 - [23] Italia U17 Nữ vs Ấn Độ U17 Nữ [150] -

GHW

23:30 - [63] Chile U17 Nữ vs Mexico U17 Nữ [34] -

NORC

23:30 - [21] Tromsdalen vs Alta [57] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [165] Magdeburg vs Rehden [976] -

GHW

00:00 - [35] B.D.Nha Nữ vs Hy Lạp Nữ [72] - 2 1/2 -

LATA

00:00 - [4] Riga FC vs FK Auda [5] - 1 3/4 -

LITA

00:00 - [1] Zalgiris vs Dziugas FC [9] - 2 1/4 -

TD3

00:00 - [Sodra-13] Torns IF vs IFK Malmo [Sodra-3] - 3/4 -

TD3

00:00 - [Norra-1] Orebro Syrianska vs Stockholm Intl [Norra-7] +0 -

EGYA

00:00 - [16] Al Sharqiyah vs Pyramids FC [2] +1 1/2 -

EGYA

00:00 - [7] NBE SC vs Zamalek SC [1] +1/2 -

GHCLB

00:30 - [999] FC Breitenrain vs Yverdon [196] -

TD3

00:30 - [Sodra-2] Lunds BK vs Qviding [Sodra-16] - 1/2 -

TD3

00:30 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs Tvaakers IF [Sodra-14] +1/4 -

NORC

00:35 - [41] Brumunddal vs Valerenga [25] +3 1/2 -

EU19

01:00 - [B-1] Anh U19 vs Serbia U19 [B-4] - 1 1/4 -

WAFF16

01:00 - [B-2] Lebanon U16 vs Kuwait U16 [B-3] -

CCF20

02:00 - [D-3] Jamaica U20 vs Antigua & Bar U20 [D-4] -

ICEB

02:15 - [11] Knat. Vesturbaejar vs Trottur Vogum [12] -

EGYA

02:30 - [3] Ahly Cairo vs Ghazl Al Mahalla [14] - 1 1/2 -

CCF20

03:00 - [A-3] Canada U20 vs St.Kitts & Nevis U20 [A-4] -

ARGC

04:00 - [17] Patronato Parana vs Colon [22] +1/2 -

PARA

04:00 - [5] Resistencia SC vs 12 de Octubre [12] +0 -

CCF20

04:30 - [D-1] Honduras U20 vs Costa Rica U20 [D-2] -

BRC

05:00 - [9] Atletico/GO vs Goias/GO [16] - 3/4 -

BRC

05:30 - [31] Bahia/BA vs Athletico/PR [2] - 1/2 -

BRC

06:00 - [6] Fortaleza/CE vs Ceara/CE [4] +0 -

PARA

06:15 - [6] Nacional(PAR) vs Olimpia Asuncion [3] +1/2 -

CNDC

06:15 - [1] Toronto vs CF Montreal [2] -

USB

07:00 - [A-3] Memphis 901 vs FC Tulsa [A-8] - 3/4 -

USC

07:00 - [12] New York RB vs New York City [37] +0 -

ARGC

07:10 - [39] Chaco For Ever vs Talleres Cordoba [5] +3/4 -

CCF20

07:30 - [A-1] Mỹ U20 vs Cuba U20 [A-2] - 2 1/2 -

BRC

07:30 - [10] Atl. Mineiro/MG vs Flamengo/RJ [8] - 1/2 -

BRC

07:30 - [13] Corinthians/SP vs Santos/SP [15] - 1/4 -

USC

07:30 - [44] Sporting Kansas vs Union Omaha [25] - 1 1/4 -

COLA

08:00 - [9] Atl. Nacional vs Deportes Tolima [16] - 1/4 -

CNDC

09:00 - [3] Vancouver WC vs York 9 FC [4] -

CRCA

09:00 - [A-3] Alajuelense vs Dep. Saprissa [B-2] - 1/2 -

GHCLB

10:30 - [242] Club America vs Club Leon [992] - 1/2 -

GHW

22:59 Hoãn [120] Senegal Nữ vs Guinea Bissau Nữ [154] -

Lịch bóng đá trong ngày 22/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/06/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

1

50%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0