LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 01/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 01/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQW

16:00 - [8] Changnyeong Nữ vs Hwacheon KSPO Nữ [5] -

HQW

16:00 - [1] Red Angels Nữ vs Sejong Sportstoto Nữ [7] - 2 1/2 -

HQW

16:00 - [4] Seoul Amaz Nữ vs Gyeongju Nữ [2] +1 -

HQW

16:00 - [3] Suwon Nữ vs Boeun Sangmu Nữ [6] - 1 -

ACL

17:00 - [G-3] Darul Takzim vs Pohang Steelers [G-2] +1 -

GHCLB

19:00 - Sparta Praha vs SK Lisen -

ACL

21:00 - [G-1] Nagoya Grampus vs Ratchaburi [G-4] - 2 3/4 -

ACL

21:00 - [H-1] Jeonbuk H.Motor vs Tampines Rovers [H-4] - 3 -

GHCLB

22:00 - Arsenal-Tula vs Cukaricki Belgrade +0 -

GHCLB

22:00 - Krasnodar vs Sepsi OSK [31] - 3/4 -

ESTA

22:00 - [1] Levadia T. vs Tammeka Tartu [9] - 2 -

LATA

22:00 - [4] FK Liepaja vs Riga FC [2] +1/4 -

MDVA

22:00 - [8] FC Floresti vs Petrocub [1] -

IRNA

22:20 - [4] Nassaji Mazandaran vs Peykan [9] +0 -

IRNA

22:20 - [6] Aluminium Arak vs Esteghlal Tehran [3] +1/4 -

FINB

22:30 - [2] TPS Turku vs Klubi 04 Helsinki [11] - 1 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-10] GBK Kokkola vs JBK [C-7] +1 3/4 -

FIN3

22:30 - [C-9] VIFK Vaasa vs Vaajakoski [C-4] +1/4 -

FIN3

22:30 - [A-1] JaPS vs PK Keski Uusimaa [A-10] - 1 1/2 -

FIN3

22:30 - [B-1] SJK Akatemia vs JS Hercules [C-1] - 1 -

ACL

22:59 - [H-3] Chiangrai Utd vs Gamba Osaka [H-2] +1 -

GHCLB

22:59 - Mura vs Rostov +3/4 -

GHCLB

22:59 - Maribor vs Cracovia Krakow [75] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - Puskas Akademia vs Spartak Trnava -

GHCLB

22:59 - LASK Juniors vs Wurzburger -

GHCLB

22:59 - NK Osijek vs MOL Fehervar FC - 1/4 -

GHCLB

22:59 - [21] Crvena Zvezda vs Aris Salonica - 1/2 -

LITA

22:59 - [8] Dainava Alytus vs FK Panevezys [4] +3/4 -

NORA

22:59 - [16] Mjondalen vs Odd Grenland [10] +0 -

FIN3

22:59 - [A-2] Atlantis vs KuFu-98 [A-5] - 1 1/4 -

IRNA

22:59 - [15] Mes Rafsanjan vs Foolad Khozestan [10] -

ALGA

22:59 - [17] ASO Chlef vs MC Oran [5] +1/4 -

ALGA

22:59 - [1] CR Belouizdad vs RC Relizane [12] - 2 -

ALGA

22:59 - [16] WA Tlemcen vs USM Bel Abbes [18] - 1/2 -

ALGA

22:59 - [10] NC Magra vs Hussein Dey [14] - 1/4 -

ALGA

22:59 - [20] JSM Skikda vs Paradou AC [9] +1/2 -

IRNA

23:20 - [7] Naft M. Soleyman vs Sanat Naft [14] - 1/4 -

GEOA

23:30 - [2] Dinamo Tbilisi vs Dinamo Batumi [1] +0 -

IRNA

23:45 - [2] Sepahan vs Machine Sazi - 2 -

ALGA

23:45 - [2] ES Setif vs CS Constantine [8] - 3/4 -

GHCLB

23:59 - Mladost Lucani vs Spartak Subotica -

GHCLB

00:00 - Basel vs Dinamo Kiev - 3/4 -

MDVA

00:00 - [3] Sheriff Tiraspol vs FC Balti [4] -

ALGA

00:00 - [3] JS Saoura vs JS Kabylie [6] - 3/4 -

ALGA

00:00 - [15] US Biskra vs O Medea [11] -

ESTA

00:30 - [10] Vaprus Parnu vs TJK Legion [5] -

ICEB

01:00 - [2] Vestmannaeyjar vs UMF Selfoss [8] - 1 1/2 -

ICEB

01:00 - [9] Thor Akureyri vs Vestri [5] - 1/2 -

NORA

01:00 - [7] Valerenga vs Sarpsborg [12] - 1 1/4 -

BRAA

02:00 - [5] Bragantino/SP vs Ceara/CE [14] - 3/4 -

CHIC

02:00 - [5] Temuco vs Huachipato [6] - 1/4 -

EGYA

02:00 - [2] Ahly Cairo vs Pyramids FC [3] - 1 -

ALGA

02:00 - [4] USM Alger vs CA BB Arreridj [19] - 1 1/4 -

ALGA

02:00 - [13] Ain M'lila vs MC Alger [7] +1/4 -

ICEA

02:15 - [5] Valur Rey. vs Hafnarfjordur [6] - 1/2 -

ICEB

02:15 - [10] Afturelding vs Grotta [6] +1/2 -

ICEB

02:15 - [12] Vik. Olafsvik vs Trottur Rey. [11] - 1/4 -

ICEB

02:15 - [3] Fjolnir vs Kordrengir [4] - 1/2 -

ICEB

02:15 - [1] Fram Rey. vs UMF Grindavik [7] - 3/4 -

CHIC

02:30 - [1] La Serena vs Colo Colo [28] +1/2 -

VENA

04:00 - [C-7] LALA FC vs UCV FC [C-6] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Atletico/GO [11] - 3/4 -

CHIC

05:00 - [8] Nublense vs O Higgins [10] - 1/4 -

BRAA

06:00 - [9] Cuiaba/MT vs Flamengo/RJ [2] +3/4 -

VENA

06:15 - [B-2] Estu.Merida vs Dep.Tachira [B-1] - 1/4 -

CHIC

07:30 - [3] Univ. de Chile vs CCDA Fernandez Vial [15] - 1 1/2 -

GHW

07:35 - [2] Mỹ Nữ vs Mexico Nữ [11] - 4 -

USB

08:05 - [C-2] Colorado Springs vs Orange C. Blues [D-3] - 1/4 -

USAA

08:40 - [Tay-13] Austin FC vs Portland Timbers [Tay-4] - 1/4 -

GHCLB

17:00 Hoãn Aarhus AGF vs Midtjylland -

GHCLB

17:59 Hoãn Hamburger vs Wacker Innsbruck -

GHCLB

17:59 Hoãn Pacos Ferreira vs Varzim -

FIN3

22:30 Hoãn [A-9] PeKa vs Mypa [A-11] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 01/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 01/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2