LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/06/2021

Lịch bóng đá trong ngày 30/06/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

15:00 - [5] Gyeongju KHNP vs Gimhae City [6] +1/4 -

GHCLB

15:15 - Vik.Zizkov vs Taborsko -

GHCLB

16:00 - [126] Bohemians 1905 vs Sellier&Bellot Vlasim -

GHCLB

16:00 - Stal Mielec vs Puszcza Nie. -

GHCLB

16:00 - [101] Slovan Liberec vs Usti & Labem - 1 3/4 -

GHCLB

16:00 - Teplice vs Varnsdorf - 1 1/4 -

ACL

17:00 - [J-1] Cerezo Osaka vs Port FC [J-3] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [2] GimPo Citizen vs Mokpo City [3] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [13] Pyeongtaek FC vs Daejeon Korail [12] +3/4 -

HQ3

17:00 - [1] Cheonan City vs Yangju FC [14] - 1 1/4 -

HQ3

17:00 - [4] Busan Transp. vs Ulsan Citizen [7] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Aalborg BK vs Esbjerg FB [16] - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 - [14] Dynamo Dresden vs Jablonec -

GHCLB

20:00 - Legia Wars. vs Lechia GD - 3/4 -

GHCLB

20:00 - Sparta Praha vs Nurnberg II -

NPA

20:00 - [14] Chippa Utd vs Royal AM [3] -

ACL

21:00 - [J-4] Guangzhou FC vs Kitchee [J-2] +2 -

GHCLB

21:00 - Khimki vs Fakel -

GHCLB

21:00 - Vik.Plzen vs Pribram - 2 1/4 -

GHCLB

21:00 - Heidenheim vs SCR Altach -

GHCLB

21:30 - FK Metalac GM vs FK Vozdovac -

IRNA

21:45 - [6] Tractor SC vs Zobahan [7] -

GHCLB

22:00 - [96] Lok. Plovdiv vs Beroe -

GHCLB

22:00 - Pardubice vs Mlada Boleslav +1/2 -

GHCLB

22:00 - [114] KV Mechelen vs Utrecht [66] -

GHCLB

22:00 - Lech Poznan vs Zaglebie Lubin [89] -

GHCLB

22:00 - Botev Plovdiv vs Proleter NS -

GHCLB

22:00 - Vitesse Arnhem vs AEK Athens -

GHU20

22:00 - Senegal U20 vs Arập Xêut U20 [19] -

ESTA

22:00 - [4] Nomme Kalju vs Tulevik Viljandi [8] - 1 1/2 -

IRNA

22:20 - [12] Persepolis vs Gol Gohar [2] -

IRNA

22:20 - SaiPa Karadj vs Padideh Khorasan [9] -

FINA

22:30 - [9] Haka vs Honka [10] +1/4 -

FINA

22:30 - [3] Seinajoen JK vs IFK Mariehamn [8] - 3/4 -

FINA

22:30 - [12] KTP Kotka vs Ilves Tampere [7] +1 -

FINA

22:30 - [4] Inter Turku vs Lahti [5] - 1/2 -

FINA

22:30 - [1] KuPS vs AC Oulu [11] - 2 -

FINA

22:30 - [6] HIFK vs Helsinki [2] +1 1/4 -

FINB

22:30 - [1] VPS Vaasa vs EIF Ekenas [7] - 1/4 -

FINB

22:30 - [12] JIPPO vs Gnistan [8] +1/4 -

FINB

22:30 - [5] KPV Kokkola vs RoPS Rovaniemi [2] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [B-7] Honka 2 vs Ilves-Kissat [B-12] - 3/4 -

FIN3

22:30 - [B-10] SalPa Salo vs VJS [B-8] - 1 1/4 -

FIN3

22:30 - [B-2] KaaPo Kaarina vs Espoo [B-11] - 1 3/4 -

FIN3

22:30 - [A-3] PEPO vs Lahden Reipas [A-4] - 1 1/2 -

FIN3

22:30 - [B-5] HJS Akatemia vs Ilves II [B-9] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-5] OTP vs OLS Oulu [C-3] - 1 -

FIN3

22:30 - [C-11] PS Kemi vs RoPS Rovaniemi II [C-8] +1 -

FIN3

22:30 - [A-6] KaPa vs MiPK Mikkeli [A-12] - 1 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-2] Jyvaskyla JK vs Narpes Kraft [C-6] - 2 1/4 -

FIN3

22:30 - [B-13] TPV Tampere vs Grankulla IFK [B-4] +3/4 -

FIN3

22:30 - [B-6] Jazz vs PIF Parainen [B-3] +0 -

GHCLB

22:59 - HNK Rijeka vs MSK Zilina - 1/2 -

GHCLB

22:59 - Luzern vs SC Kriens - 1 1/4 -

GHCLB

22:59 - C. Budejovice vs Din. Moscow +1 -

GHCLB

22:59 - Ferencvaros vs Dunajska Stred -

GHCLB

22:59 - [110] Club Brugge vs Lok. Zagreb - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [12] Sandefjord vs Bodo Glimt [1] +1/2 -

NORA

22:59 - [2] Molde vs Stromsgodset [9] - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [13] Tromso vs Kristiansund [5] - 1/2 -

NORA

22:59 - [3] Rosenborg vs Haugesund [8] - 3/4 -

NORA

22:59 - [4] Viking vs Stabaek [15] - 1 -

CHIC

22:59 - [26] CD Magallanes vs Audax Italiano [27] +1/2 -

GHU20

00:00 - [8] Tunisia U20 vs Comoros U20 -

ESTA

00:00 - [2] Flora Tallinn vs Paide Linname. [3] - 3/4 -

GEOA

00:00 - [3] Dila Gori vs Lokomotiv T [5] -

ICEW

01:00 - [9] UMF Tindastoll Nữ vs UMF Selfoss Nữ [5] -

NORA

01:00 - [14] Brann vs Lillestrom [6] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [8] Fluminense/RJ vs Atletico/PR [12] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [3] Fortaleza/CE vs Chapecoense [20] - 1 -

CHIC

02:00 - [2] Palestino vs Dep.Concepcion [18] - 1 1/2 -

ICEW

02:15 - [2] Breidablik Nữ vs Stjarnan Nữ [4] - 2 3/4 -

BRB

02:30 - [16] Ponte Preta/SP vs CSA/AL [8] - 1/4 -

BRB

03:00 - [15] Brusque FC/SC vs Brasil Pelotas/RS [20] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [15] Bahia/BA vs America/MG [11] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [6] Internacional/RS vs Palmeiras/SP [2] +0 -

BRB

05:00 - [18] Londrina/PR vs Avai/SC [4] +0 -

BRB

05:00 - [12] Cruzeiro/MG vs Guarani/SP [7] - 1/4 -

BRB

05:00 - [3] Goias/GO vs Vasco DG/RJ [6] - 1/4 -

CHIC

05:00 - [19] Rangers Talca vs Coquimbo Unido [7] +0 -

BRAA

06:30 - [17] Santos/SP vs SC Recife/PE [18] - 3/4 -

BRAA

07:30 - [7] Corinthians/SP vs Sao Paulo/SP [13] +0 -

BRAA

07:30 - [16] Juventude/RS vs Gremio/RS [19] +1/2 -

BRB

07:30 - [2] Botafogo/RJ vs Vitoria/BA [17] - 1/4 -

CHIC

07:30 - [4] Everton CD vs Univ. Catolica [14] +1/4 -

USB

07:30 - [C-5] Rio Grande Valley vs El Paso Locomotive [C-1] +0 -

USB

07:45 - [A-8] Loudoun United vs Pittsburgh R. [A-3] +1/2 -

GHQG

08:30 - Mexico vs Panama - 3/4 -

USB

09:00 - [C-7] Real Monarchs vs New Mexico United [C-4] -

AFCC

17:30 Hoãn [I-1] Geylang Intl vs Kaya [I-2] -

AFCC

18:00 Hoãn [G-1] Bali United Pusam vs Boeung Ket Angkor FC [G-2] -

LATA

22:00 Hoãn [9] Ventspils vs BFC Daugava [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 30/06/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/06/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2