LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 02/08/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

USB

11:25 - [C-4] Rio Grande Valley vs Tulsa Roughnecks [B-4] +1/4 -

AUSNSW

11:30 - [7] Wollongong Wolves vs Mt Druitt Town [6] - 1 1/4 -

AUSBPL

12:00 - North Star vs Bayside Utd [4] -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Sydney Olympic [5] - 1/4 -

AUSQSL

12:00 - [1] Peninsula Power vs Brisbane Roar U21 [2] -

NHATA

12:00 - [11] Consa. Sapporo vs Vissel Kobe [8] +1/4 -

AUSQSL

13:00 - [4] Sunshine Coast vs Olympic FC QLD [3] -

AUSQSL

13:00 - [8] Gold Coast Utd vs Moreton Bay Utd [7] - 3/4 -

NHAT3

13:00 - [5] Grulla Morioka vs Cerezo Osaka U23 +0 -

NHATJFL

13:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Sony Sendai [4] -

NHATJFL

13:00 - [9] FC Osaka vs Matsue City [10] -

AUSBPL

14:00 - [1] Albany Creek vs Taringa Rovers - 1 -

AUSBPL

14:00 - [3] St George Willawong vs Brisbane Knights [12] -

AUSNSW

14:00 - [12] Sydney FC U21 vs WS Wanderers U21 - 1/4 -

NHAT3

14:00 - [13] FC Imabari vs Vanraure Hachinohe [11] - 1/4 -

NHATW

14:00 - INAC Leonessa Nữ vs JEF United Nữ - 3/4 -

NHATW

14:00 - [6] Ehime FC Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] +1/4 -

NHAT3

15:00 - [8] Yokohama SCC vs Blaublitz Akita +3/4 -

NHAT3

15:00 - [10] Fujieda MYFC vs FC Gifu [6] +1/4 -

NHAT3

15:00 - Sagamihara vs Kagoshima [7] +1/2 -

NHATW

15:00 - Urawa RD Ladies Nữ vs NTV Beleza Nữ +1/4 -

NHATB

16:00 - [14] Tochigi SC vs Alb. Niigata (JPN) [5] +1/2 -

NHATB

16:00 - [3] Ventforet Kofu vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Tokyo Verdy [12] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Giravanz Kita. [20] +0 -

NHAT3

16:00 - [9] Nagano Parceiro vs Gamba Osaka U23 - 1 -

NHAT3

16:00 - [1] Roas. Kumamoto vs Fukushima Utd [4] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [14] Kamatamare San. vs Azul Claro Numazu [12] +0 -

AUSA

16:30 - [11] Newcastle Jets vs Western United [10] - 1/2 -

NHATB

16:30 - [2] Kyoto Sanga vs Machida Zelvia [7] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [9] JEF United Chiba vs Thespa Kusatsu [17] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [19] Ehime FC vs Jubilo Iwata [1] +3/4 -

NHATB

17:00 - Tokushima Vortis vs Montedio Yama. [6] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [10] Mito Hollyhock vs Zweigen Kan. [18] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [15] Gainare Tottori vs Kataller Toyama [3] +1/4 -

HQA

17:00 - [10] Gangwon vs Gimcheon Sangmu - 1/4 -

HQA

17:00 - [4] Suwon Bluewings vs Daegu [3] +1/4 -

HQA

17:00 - Busan I'Park vs Ulsan Hyundai [2] +3/4 -

HQB

17:00 - [9] Seoul E-Land vs Bucheon 1995 [10] +0 -

HQB

17:00 - [6] Gyeongnam vs Anyang [2] +0 -

TQA

17:00 - [B-1] Shanghai Port vs Hebei CFFC [B-4] - 1 1/4 -

RMNA

18:00 - Politehnica Iasi vs Chindia Targoviste [10] -

FINB

19:00 - SJK Akatemia vs Gnistan [8] +0 -

TQA

19:00 - [A-6] Chongqing Lifan vs Tianjin Tigers [B-7] +1/2 -

TDA

19:30 - Helsingborg vs Hammarby [5] +1/2 -

TDB

19:30 - [6] Norrby vs Jonkopings [9] +1/4 -

BLRA

20:00 - [10] Torpedo Zhodino vs Bate Borisov [3] +3/4 -

NGB

20:30 - Shinnik Yaroslavl vs Torpedo Moscow [2] +1/4 -

GEOA

20:30 - [4] Saburtalo vs Dila Gori [3] - 1/4 -

QATA

20:30 - [10] Al Khor vs Al Wakra [5] +0 -

IREB

21:00 - Shamrock Rovers 2 vs Drogheda Utd +1 1/4 -

LITA

21:00 - [2] Suduva vs FK Panevezys [4] - 1 3/4 -

TSB

21:00 - Chiasso vs Stade L. Ouchy [6] +0 -

TSB

21:00 - [8] Schaffhausen vs Aarau [4] +1/4 -

TSB

21:00 - Grasshoppers vs Winterthur [1] - 1 1/4 -

TSB

21:00 - Lausanne Sports vs Wil 1900 [7] - 1 3/4 -

TSB

21:00 - [10] SC Kriens vs Vaduz [2] +1 -

BRAMG

21:00 - [7] Caldense/MG vs Tombense FC/MG [4] -

NGB

22:00 - Krylya Sovetov vs Baltika [8] - 1/2 -

BLRA

22:00 - [11] FK Minsk vs Rukh Brest [5] +1/4 -

MDVA

22:00 - [6] Dinamo-Auto vs Zimbru [7] -

SCOA

22:30 - [2] Celtic vs Hamilton - 3 -

BIHA

22:30 - FK Krupa vs Sarajevo [4] +1/4 -

FINB

22:30 - [9] MP Mikkeli vs MuSa Pori [11] +1/4 -

TDA

22:30 - [9] Varbergs BoIS vs Ostersunds [16] - 1/2 -

TDA

22:30 - [11] Goteborg vs Malmo [1] +1/2 -

TDB

22:30 - [12] Akropolis IF vs GAIS [14] - 1/2 -

QATA

22:45 - [4] Al Garrafa vs Al Duhail SC [2] +3/4 -

ITA

22:59 - SPAL 1907 vs Fiorentina [8] +1 1/4 -

ESTA

22:59 - [1] Levadia T. vs Tulevik Viljandi [8] - 1 1/2 -

IREA

22:59 - Cork City vs Bohemians [5] +3/4 -

LITA

22:59 - [1] Zalgiris vs Kauno Zalgiris [3] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - Start Kristiansand vs Mjondalen [15] - 1/4 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Stromsgodset [9] - 2 1/4 -

NORA

22:59 - [13] Sarpsborg vs Aalesund - 1 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Stabaek [16] - 1/2 -

NORA

22:59 - [4] Viking vs Kristiansund [5] - 1/2 -

TDA

23:00 - [7] Kalmar vs AIK Solna [3] +1/4 -

BLRA

00:00 - FK Gorodeya vs Energetik-BGU [14] +1/4 -

BIB

00:00 - OH Leuven vs Beerschot-Wilrijk -

GEOA

00:00 - [1] Dinamo Batumi vs Samtredia [10] - 3/4 -

ISRB

00:00 - [15] Hapoel Afula vs Hapoel Marmorek -

MEXA

00:00 - [3] Toluca vs San Luis [12] - 1/4 -

BULSC

00:30 - Ludogorets vs Lok. Plovdiv -

ALBC

01:00 - [B-4] Teuta Durres vs KF Tirana -

BIHA

01:00 - [5] Siroki Brijeg vs FK Tuzla City [2] +0 -

CROA

01:30 - Orijent Rijeka vs Istra 1961 [7] -

NORA

01:30 - [12] Odd Grenland vs Rosenborg [3] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [5] Voluntari vs Dinamo Bucuresti [15] -

ITA

01:45 - [9] Sassuolo vs Udinese [14] - 1/2 -

ITA

01:45 - [11] Bologna vs Torino [13] - 1/2 -

ITA

01:45 - [18] Genoa vs Verona [10] - 3/4 -

ITA

01:45 - Lecce vs Parma - 1 -

BRAMG

02:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs America/MG [2] -

BRAPR

02:00 - [4] Atletico/PR vs Coritiba/PR [7] -

BRARS

02:00 - [1] Internacional/RS vs Esportivo/RS [12] -

BRASP

02:00 - [A-1] Corinthians/SP vs Mirassol/SP [D-1] -

PARA

03:00 - [4] Cerro Porteno vs CS San Lorenzo - 1 1/4 -

BRAMG

05:00 - [9] Uberlandia/MG vs Boa Esporte/MG [11] -

BRARS

05:00 - [2] Gremio/RS vs Novo Hamburgo/RS [10] -

BRASP

05:00 - [C-2] Palmeiras/SP vs Ponte Preta/SP [B-3] -

MEXA

05:00 - [17] Queretaro vs Mazatlan FC [8] +0 -

PARA

05:30 - [5] Guairena FC vs Olimpia Asuncion [2] +1/2 -

USB

06:00 - [A-5] Hartford Athletic vs Loudoun United [A-8] - 1 -

MEXA

07:05 - [11] Santos Laguna vs Chivas Guad. [9] - 1/4 -

USAA

07:00 Hoãn [Dong-9] CF Montreal vs Sporting Kansas [Tay-1] -

USAA

07:30 Hoãn [Dong-8] New York RB vs Dallas [Tay-12] -

USAA

07:30 Hoãn [Dong-14] Cincinnati vs Orlando City [Dong-5] -

USAA

08:00 Hoãn [Dong-2] Nashville FC vs Minnesota Utd [Tay-8] -

USAA

08:00 Hoãn [Dong-12] Chicago Fire vs Toronto [Dong-13] -

USAA

08:30 Hoãn [Tay-11] Houston Dynamo vs Real Salt Lake [Tay-7] -

USAA

10:00 Hoãn [Tay-3] Colorado Rapids vs Vancouver WC [Tay-5] -

USAA

10:00 Hoãn [Tay-10] San Jose EQ vs New England [Dong-1] -

Lịch bóng đá trong ngày 02/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:3029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

2

100%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4529/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

1

50%

0

0%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

01:0029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

33%

0

0%

2

66%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

00:0029/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

2

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2