LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 01/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 01/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 - [2] Metro Stars vs Adelaide Utd U21 [10] - 1 1/4 -

AUSSL

12:30 - [5] Adelaide City vs Campbelltown City [3] +0 -

AUSSL

12:30 - [7] Cumberland Utd vs Adelaide Raiders [6] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [12] Para Hills Knights vs Adelaide Comets [1] +1/2 -

AUSSL

12:30 - [11] Modbury Jets vs Ade. Blue Eagles [8] +1/4 -

AUSA

14:00 - [2] Melbourne City vs Sydney FC [1] +0 -

AUSBPL

14:00 - [11] The Gap vs Centenary Stormers [8] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Inglewood Utd vs Perth SC [5] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [6] Bayswater City vs Perth Glory U21 [9] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [4] ECU Joondalup vs Armadale SC [10] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [3] Cockburn City vs Sorrento [7] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Balcatta [11] +1 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [2] Gwelup Croatia vs Floreat Athena [1] +1/4 -

AUSQSL

14:30 - [11] Brisbane City vs Queensland Lion [3] +1 3/4 -

AUSBPL

15:00 - [3] Grange Thistle vs Acacia Ridge [7] - 1 3/4 -

AUSBPL

15:00 - [12] Caboolture Sports vs Toowong FC [4] +1 1/2 -

NHATW

15:00 - [8] Nojima Stella nữ vs Vegalta Sendai Nữ [7] - 1/2 -

GHCLB

15:30 - Vik.Zizkov vs Jablonec -

GHCLB

15:30 - Banik Sokolov vs Usti & Labem -

GHCLB

15:30 - Metz vs KV Mechelen -

AUSQSL

15:30 - [4] Gold Coast Knights vs Eastern Suburbs [13] - 2 -

AUSSL

15:30 - [9] Adelaide Olympic vs Croydon Kings [4] - 3/4 -

GHCLB

16:00 - Zulte-Waregem vs Gent -

GHCLB

16:00 - RE Mouscron Peruwelz vs Union Saint-Gilloise -

GHCLB

16:00 - Mlada Boleslav vs Fotbal Trinec -

GHCLB

16:00 - Vik.Plzen vs C. Budejovice -

GHCLB

16:00 - Sparta Praha vs Taborsko -

GHCLB

16:00 - Slovan Liberec vs MFK Chrudim -

GHCLB

16:00 - Teplice vs Hradec Kralove -

AUSQSL

16:00 - [12] Redlands Utd vs Brisbane Strikers [5] +1 1/4 -

NHATA

16:00 - [13] Yokohama FC vs Sanf Hiroshima [10] +1/2 -

NHATA

16:00 - [5] Nagoya Grampus vs Kashiwa Reysol [8] - 1/4 -

NHATA

16:00 - [18] Vegalta Sendai vs Yokohama FM [7] +1/2 -

NHATW

16:00 - [5] Alb. Niigata Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [3] - 1/4 -

GHCLB

17:00 - Trencin vs FK Pohronie - 1/4 -

NHATA

17:00 - [9] Urawa Red vs Shimizu S-Pulse [17] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [12] Oita Trinita vs Kashima Antlers [6] +1/4 -

NHATA

17:00 - [16] Shonan Bellmare vs Cerezo Osaka [2] +1/2 -

NHATA

17:00 - [4] Gamba Osaka vs Kawasaki Fro. [1] +3/4 -

NHATA

17:00 - [3] FC Tokyo vs Sagan Tosu [15] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [15] Okayama vs Ryukyu [19] - 1/4 -

HQA

17:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs FC Seoul [8] - 1/4 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Pohang Steelers [3] - 3/4 -

HQB

17:00 - [10] Chungnam Asan vs Daejeon Hana Citizen [6] +1/2 -

HQB

17:00 - [1] Jeju Utd vs Jeonnam Dragons [3] - 1/4 -

TQA

17:00 - [B-2] Beijing Guoan vs Wuhan Zall [B-5] - 1 -

GHCLB

18:00 - Genk vs Lens - 1/2 -

NGB

18:00 - [1] Nizhny Nov vs Tom Tomsk [22] - 1/4 -

HQA

18:00 - [12] Incheon Utd vs Gwangju [9] +0 -

HQB

18:00 - [2] Suwon FC vs Ansan Greeners [8] - 1 -

GHCLB

18:30 - E.Cottbus vs Varnsdorf -

SCOA

18:30 - [3] Aberdeen vs Rangers [1] +1 -

GHCLB

19:00 - Rayong FC vs Chonburi -

GHCLB

19:00 - Oostende vs Cercle Brugge - 1/4 -

NGB

19:00 - [19] Chertanovo vs Spartak Moscow B [6] - 1/4 -

TQA

19:00 - [B-6] Shijiazhuang YJ vs Qingdao Huanghai [B-7] - 3/4 -

GHCLB

20:00 - Standard Liege vs Stade Reims -

GHCLB

20:00 - Ujpest vs Diosgyori - 1/4 -

GHCLB

20:00 - Lille vs Anderlecht -

GHCLB

20:00 - NAC Breda vs Heerenveen +1/4 -

NGB

20:00 - [21] Irtysh Omsk vs Yenisey [10] +1/4 -

ESTA

20:00 - [8] TJK Legion vs Paide Linname. [2] +1 1/4 -

IREA

20:00 - [6] Shelbourne vs Waterford Utd [4] - 1/2 -

FINB

20:00 - [4] EIF Ekenas vs KTP Kotka [1] - 1/4 -

TDA

20:00 - [5] Djurgardens vs Hacken [3] - 1/4 -

TDA

20:00 - [11] Orebro vs Falkenbergs [15] - 1/4 -

BLRA

20:30 - [16] FC Smolevichi vs Belshina Bobruisk [15] -

RMNA

20:30 - [13] Aca. Clinceni vs Hermannstadt [6] -

QATA

20:30 - [5] Al Rayyan vs Al Arabi (QAT) [7] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [11] St. Mirren vs Livingston [8] +1/4 -

SCOA

21:00 - [6] Dundee Utd vs St. Johnstone [9] +0 -

SCOA

21:00 - [4] Hibernian vs Kilmarnock [5] - 1/2 -

NGB

21:00 - [13] Dinamo Bryansk vs FK Orenburg [2] +3/4 -

NGB

21:00 - [15] Tekstilshchik Ivanov vs Veles Moscow [8] +0 -

LITA

21:00 - [4] Banga vs FK Riteriai [5] +0 -

FINA

21:00 - [1] Helsinki vs KuPS [2] - 3/4 -

FINA

21:00 - [7] Seinajoen JK vs Haka [10] - 1/4 -

FINA

21:00 - [3] Inter Turku vs IFK Mariehamn [9] - 1 1/2 -

FINA

21:00 - [12] RoPS Rovaniemi vs TPS Turku [11] +0 -

FINA

21:00 - [5] Ilves vs HIFK [8] - 1/4 -

FINB

21:00 - [12] Mypa vs AC Kajaani [10] +1 -

FINB

21:00 - [2] AC Oulu vs Jaro [3] - 3/4 -

FINB

21:00 - [6] VPS Vaasa vs KPV Kokkola [8] +1/2 -

GHCLB

22:00 - Pardubice vs Jihlava - 3/4 -

GHCLB

22:00 - Budapest Honved vs Paksi -

GHCLB

22:00 - Trencin vs Zlin - 1/2 -

NGB

22:00 - [14] Volgar Astrakhan vs Krasnodar B [12] - 1/4 -

NGB

22:00 - [7] Neftekhimik Nizh vs Chayka FK Pesch [11] - 1/4 -

NGB

22:00 - [17] Fakel vs Akron Togliatti [18] - 1/2 -

MDVA

22:00 - [8] FC Floresti vs Sheriff Tiraspol [1] +3 3/4 -

IRNA

22:00 - [9] Nassaji Mazandaran vs Persepolis [1] +1/4 -

BLRA

22:30 - [12] Slavia Mozyr vs Isloch [5] +1/4 -

BIHA

22:30 - [8] Sloboda Tuzla vs Radnik Bijeljina [10] -

SRBA

22:30 - [18] Napredak vs Partizan [2] +1 1/2 -

TDB

22:30 - [10] Eskilstuna City vs Osters [3] +1/4 -

TDB

22:30 - [16] Ljungskile SK vs Halmstads [2] +3/4 -

TDB

22:30 - [6] GIF Sundsvall vs Degerfors IF [1] +1/2 -

IRNA

22:45 - [10] Gol Gohar vs Foolad Khozestan [3] -

QATA

22:45 - [8] Sailiya vs Shahaniya SC - 1/2 -

ITA

22:59 - Brescia vs Sampdoria [9] +1/2 -

NGB

22:59 - [5] Alania Vla vs SKA-Khabarovsk [16] +1/4 -

BIHA

22:59 - [2] Borac Banja Luka vs Mladost D. Kakanj [9] -

ESTA

22:59 - [7] Trans Narva vs Kuressaare [9] - 1 1/4 -

IREA

22:59 - [1] Shamrock Rovers vs Finn Harps [9] - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [13] Sandefjord vs Molde [2] +3/4 -

IRNA

22:59 - [15] Pars Jonoubi Jam vs Shahin Bushehr [16] - 3/4 -

RMNA

23:00 - [8] Viitorul C. vs Sepsi OSK [4] -

FA

23:30 - Chelsea vs Arsenal - 1/2 -

GEOA

23:30 - [3] Dinamo Tbilisi vs Chikhura Sach. [9] - 1 3/4 -

IRNA

00:00 - [2] Esteghlal Tehran vs Sepahan [5] +0 -

BLRA

00:30 - [2] Neman Grodno vs Dinamo Minsk [6] +0 -

GEOA

00:30 - [5] Lokomotiv T vs Torpedo Kut. [6] - 1/2 -

MDVA

00:30 - [2] Petrocub vs Sfintul Gheorghe [3] - 1/4 -

SRBA

00:30 - [8] Cukaricki vs Indija [15] - 1 -

SRBA

00:30 - [9] Radnicki Nis vs FK Metalac GM [11] - 1 1/2 -

SRBA

00:30 - [7] FK Vozdovac vs Radnik Surdulica [13] - 1 -

SRBA

00:30 - [4] Proleter NS vs FK Rad [16] - 1 -

SRBA

00:30 - [20] Macva Sabac vs OFK Backa [17] +0 -

SRBA

00:30 - [1] Crvena Zvezda vs Novi Pazar [14] - 3 1/4 -

BRAMG

00:30 - [5] Cruzeiro/MG vs Patrocinense/MG [8] -

BIHA

01:00 - [6] Zrinjski vs Olimpik Sarajevo [12] - 1 1/4 -

BIHA

01:30 - [3] Zeljeznicar vs Velez Mostar [4] - 1 -

BIC

01:30 - Club Brugge vs Antwerpen - 1 -

CROC

01:30 - HNK Rijeka vs Lok. Zagreb - 1/4 -

NORA

01:30 - [12] Brann vs Valerenga [4] - 1/2 -

RMNA

01:30 - [10] Botosani vs Gaz Metan Medias [12] -

ITA

01:45 - [4] Atalanta vs Inter Milan [6] +0 -

ITA

01:45 - [5] Juventus vs Roma [8] - 1/4 -

ITA

01:45 - [1] AC Milan vs Cagliari [13] - 1 3/4 -

ITA

01:45 - [3] Napoli vs Lazio [15] - 1/2 -

BDNC

02:45 - Benfica vs Porto +1/4 -

PARA

03:00 - [4] Sol de America vs Nacional [6] +0 -

PARA

05:30 - [1] Libertad vs Guarani CA [9] - 1/2 -

USB

06:00 - [G-3] North Carolina vs Birmingham Legion [G-2] -

USB

06:00 - [E-3] Indy Eleven vs Sporting Kansas II [E-4] - 1 3/4 -

USB

06:00 - [F-2] Pittsburgh R. vs Philadelphia Union II [F-4] - 2 1/4 -

USA

07:00 - [Tay-7] San Jose EQ vs Minnesota Utd [Tay-5] - 1/4 -

USB

07:00 - [D-4] OKC Energy vs New Mexico United [C-2] +0 -

USB

07:00 - [C-3] Colorado Springs vs Real Monarchs [C-4] +0 -

MEXA

07:00 - [3] Tigres UANL vs Pachuca [8] - 1 -

USB

07:35 - [G-4] Memphis 901 vs Saint Louis FC [E-2] -

USB

08:00 - [D-3] Austin Bold vs SA Scorpions [D-1] +1/4 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Sacramento [A-2] +1/2 -

MEXA

09:00 - [5] Club America vs Club Tijuana [14] - 1/2 -

USA

09:30 - [Dong-6] New York City vs Portland Timbers [Tay-2] - 1/4 -

USB

09:30 - [B-1] Phoenix FC vs El Paso Locomotive [C-1] - 1 1/4 -

USB

09:30 - [B-5] Las Vegas Lights vs Reno 1868 [A-1] +1/2 -

COLB

02:00 Hoãn [15] Real Cartagena vs Barranquilla [14] -

COLB

02:00 Hoãn [7] Dep.Quindio vs Union Magdalena [1] -

COLB

02:00 Hoãn [2] Bogota FC vs Cortulua [4] -

COLB

02:00 Hoãn [10] Fortaleza vs Atletico Huila [3] -

COLB

02:00 Hoãn [12] Boca Juniors Cali vs Valledupar [9] -

COLB

02:00 Hoãn [5] Leones FC vs Tigres(COL) [16] -

COLB

02:00 Hoãn [11] Orsomarso vs Llaneros FC [6] -

COLB

02:00 Hoãn [8] Real San Andres vs Atletico [13] -

Lịch bóng đá trong ngày 01/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 01/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1