NHẬN ĐỊNH - SOI KÈO PADERBORN 07 VS HOFFENHEIM

Phong độ và số liệu thống kê về Paderborn 07 gặp Hoffenheim

VĐQG Đức

Paderborn 07

Tigges S. ( 69’)
S.Marino ( 42’)
Castaneda S. ( 29’)

Vòng 1

FT

3 - 1

(2-0)

00:3021/09/2026

Hoffenheim

( 50’) Daghim A.

Đối đầu Paderborn 07 vs Hoffenheim

Thống kê W D L D L L

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

DUA

21/09/2026 Paderborn 07 3 - 1 Hoffenheim

W

T

T

2-0

DUA

23/05/2020 Paderborn 07 1 - 1 Hoffenheim

W 1/2

X

X

1-1

DUA

02/11/2019 Hoffenheim 3 - 0 Paderborn 07

W

T

T

3-0

DUA

21/03/2015 Paderborn 07 0 - 0 Hoffenheim

W

X

X

0-0

DUA

25/10/2014 Hoffenheim 1 - 0 Paderborn 07

W 1/2

X

X

0-0

DUB

09/03/2008 Hoffenheim 1 - 0 Paderborn 07

W 1/2

X

X

Phong độ Paderborn 07

Thống kê W L L D D D W D L L

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

DUA

21/09/2026 Paderborn 07 3 - 1 Hoffenheim

W

T

T

2-0

DUA

12/09/2026 B.Dortmund 3 - 0 Paderborn 07

W

T

T

1-0

DUA

05/09/2026 Paderborn 07 0 - 1 Freiburg

L

X

X

0-1

DUA

29/08/2026 Mainz 0 - 0 Paderborn 07

X

X

0-0

DUA

26/05/2026 Paderborn 07 1 - 1 Wolfsburg

W 1/2

X

X

1-1

DUA

22/05/2026 Wolfsburg 0 - 0 Paderborn 07

L

X

X

0-0

DUB

17/05/2026 Darmstadt 0 - 2 Paderborn 07

L

X

X

0-1

DUB

08/05/2026 Paderborn 07 2 - 2 Karlsruher

L

T

T

1-0

DUB

03/05/2026 Elversberg 5 - 1 Paderborn 07

W

T

T

4-0

DUB

26/04/2026 Paderborn 07 2 - 3 Schalke 04

L

T

T

2-2

Lịch Thi Đấu Paderborn 07

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

DUA

10/10/2026 20:30 Paderborn 07 vs Stuttgart

DUA

17/10/2026 20:30 Wer.Bremen vs Paderborn 07

DUA

24/10/2026 20:30 Paderborn 07 vs Hamburger

DUA

31/10/2026 21:30 M.gladbach vs Paderborn 07

DUA

07/11/2026 21:30 Paderborn 07 vs Ein.Frankfurt

DUA

21/11/2026 21:30 B.Leverkusen vs Paderborn 07

Phong độ Hoffenheim

Thống kê L L W L L L W D W W

Giải Ngày Chủ Tỷ số Khách Kèo TX.FT TX.h1 TS.h1

DUA

21/09/2026 Paderborn 07 3 - 1 Hoffenheim

L

T

T

2-0

C2

17/09/2026 OFI Creta 2 - 0 Hoffenheim

L

X

T

1-0

DUA

12/09/2026 Hoffenheim 2 - 1 Stuttgart

W

T

T

1-0

DUA

05/09/2026 Hoffenheim 2 - 3 B.Dortmund

L

T

T

1-0

DUA

29/08/2026 FC Koln 3 - 2 Hoffenheim

T

T

0-1

DUA

16/05/2026 M.gladbach 4 - 0 Hoffenheim

W

T

T

2-0

DUA

09/05/2026 Hoffenheim 1 - 0 Wer.Bremen

L 1/2

X

T

1-0

DUA

02/05/2026 Hoffenheim 3 - 3 Stuttgart

L 1/2

T

T

2-1

DUA

25/04/2026 Hamburger 1 - 2 Hoffenheim

L 1/2

T

T

1-2

DUA

18/04/2026 Hoffenheim 2 - 1 B.Dortmund

W

T

T

1-0

Lịch Thi Đấu Hoffenheim

Giải Ngày Giờ Chủ Tỷ số Khách

DUA

10/10/2026 20:30 Hoffenheim vs Hamburger

C2

16/10/2026 02:00 Hoffenheim vs Besiktas

DUA

17/10/2026 20:30 M.gladbach vs Hoffenheim

DUA

18/10/2026 22:30 M.gladbach vs Hoffenheim

C2

23/10/2026 02:00 Hoffenheim vs Lyon

DUA

25/10/2026 21:30 Hoffenheim vs B.Leverkusen

DUA

31/10/2026 21:30 Wer.Bremen vs Hoffenheim

DUA

09/11/2026 01:30 Hoffenheim vs Schalke 04

DUA

21/11/2026 21:30 Ein.Frankfurt vs Hoffenheim

Soi Kèo Trận Đấu Paderborn 07 vs Hoffenheim

Châu Á: -0.96*3/4 : 0*0.85

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 5/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên HOF khi thắng 3/6 trận đối đầu gần nhất.

Dự đoán: HOF


Tài xỉu: 0.92*3 1/4*0.96

4/5 trận gần đây của PAD có ít hơn 3 bàn. 4/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Thông tin soi kèo trận Paderborn 07 vs Hoffenheim

Soi kèo trận Paderborn 07 vs Hoffenheim 00:30 ngày 21/09/2026 chính xác nhất được các chuyên gia bóng đá số nghiên cứu kỹ lưỡng. Những thống kê phong độ 2 đội sẽ là cơ sở để những thông tin chốt kèo bóng đá chuẩn xác hơn.

Soi kèo Paderborn 07 vs Hoffenheim, dự đoán kèo trận đấu dựa vào những dữ liệu thống kê chính xác:

- Thống kê đối đầu gồm những thông tin: Đối đầu Thắng(W) - Thua(L) - Hòa(D) theo tỷ số, thắng thua theo kèo Châu Á từng trận và mức bàn thắng nổ Tài(T) - Xỉu(X) của những trận đối đầu gần nhất.

- Phong độ từng đội bóng giúp quý vị xác định được kết quả các trận gần nhất của 2 đội trước khi đưa ra quyết định.

- Lịch thi đấu của 2 đội để hiểu hơn về sự phân bổ lực lượng đội bóng thi đấu trên các đấu trường và mật độ thi đấu sắp tới.

Với những thống kê chi tiết bạn sẽ không khó khăn trong việc tìm kiếm và lựa chọn nhận định kèo trong từng trận đấu.


Chú thích: Chỉ số W - L - D phía trên tên đội bóng thể hiện Thắng - Thua - Hòa theo kèo Châu Á. T - X thể hiện theo tài - xỉu

Ngoại Hạng Anh › Vòng 3

18:3005/09/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 3

21:0005/09/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 3

21:0005/09/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 3

21:0005/09/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 3

21:0005/09/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 3

21:0005/09/2026

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 4 6 12
2 Arsenal 5 4 12
3 Brighton 5 11 10
4 Brentford 5 6 9
5 Everton 5 3 9
6 Leeds Utd 4 4 8
7 Hull City 5 2 8
8 Newcastle 5 0 8
9 Chelsea 5 -2 7
10 Liverpool 4 2 6
11 Ipswich 5 -4 6
12 Nottingham Forest 5 -1 5
13 Man Utd 4 0 4
14 Sunderland 4 -2 4
15 Aston Villa 5 -5 4
16 Bournemouth 4 -1 3
17 Crystal Palace 4 -5 3
18 Coventry 5 -9 3
19 West Ham Utd 38 -19 39
20 Burnley 38 -37 22
21 Tottenham 5 -6 2
22 Fulham 4 -3 1
23 Wolves 38 -41 20