KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 02/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 02/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

USB

11:25 FT [C-2] Rio Grande Valley 1 - 2 Tulsa Roughnecks [B-3] +1/4 0-1

AUSNSW

11:30 FT [7] Wollongong Wolves 1 - 0 Mt Druitt Town [6] - 1 1/4 0-0

AUSBPL

12:00 FT North Star 0 - 1 Bayside Utd [3] 0-0

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 0 - 2 Sydney Olympic [5] - 1/4 0-2

AUSQSL

12:00 FT [1] Peninsula Power 1 - 0 Brisbane Roar U21 [2] 1-0

NHATA

12:00 FT [10] Consa. Sapporo 2 - 3 Vissel Kobe [3] +1/4 1-2

AUSQSL

13:00 FT [5] Sunshine Coast 1 - 2 Olympic FC QLD [3] 1-1

AUSQSL

13:00 FT [11] Gold Coast Utd 1 - 1 Moreton Bay Utd [8] - 3/4 1-1

NHAT3

13:00 FT [7] Grulla Morioka 3 - 1 Cerezo Osaka U23 +0 2-1

NHATJFL

13:00 FT [11] Maruyasu Okazaki 1 - 2 Sony Sendai [3] -

NHATJFL

13:00 FT [6] FC Osaka 2 - 1 Matsue City [9] -

AUSBPL

14:00 FT [1] Albany Creek 4 - 0 Taringa Rovers 1 - 1 3-0

AUSBPL

14:00 FT [4] St George Willawong 4 - 1 Brisbane Knights [10] 1-1

AUSNSW

14:00 FT [12] Sydney FC U21 3 - 2 WS Wanderers U21 - 1/4 3-0

NHAT3

14:00 FT [14] FC Imabari 1 - 1 Vanraure Hachinohe [9] - 1/4 0-0

NHATW

14:00 FT INAC Leonessa Nữ 2 - 0 JEF United Nữ - 3/4 0-0

NHATW

14:00 FT [6] Ehime FC Nữ 2 - 1 Iga Kunoichi Nữ [1] +1/4 1-1

NHAT3

15:00 FT [10] Yokohama SCC 0 - 1 Blaublitz Akita +3/4 0-0

NHAT3

15:00 FT [13] Fujieda MYFC 3 - 1 FC Gifu [3] +1/4 1-0

NHAT3

15:00 FT Sagamihara 2 - 1 Kagoshima [8] +1/2 2-0

NHATW

15:00 FT Urawa RD Ladies Nữ 1 - 0 NTV Beleza Nữ +1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [17] Tochigi SC 0 - 0 Alb. Niigata (JPN) [3] +1/2 0-0

NHATB

16:00 FT [5] Ventforet Kofu 1 - 1 Renofa Yamaguchi [15] - 1/2 0-1

NHATB

16:00 FT [8] V-Varen Nagasaki 0 - 0 Tokyo Verdy [9] - 1/2 0-0

NHATB

16:00 FT [16] Matsumoto Yama. 1 - 2 Giravanz Kita. [19] +0 0-0

NHAT3

16:00 FT [6] Nagano Parceiro 1 - 0 Gamba Osaka U23 - 1 0-0

NHAT3

16:00 FT [5] Roas. Kumamoto 2 - 0 Fukushima Utd [2] - 1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [12] Kamatamare San. 0 - 1 Azul Claro Numazu [11] +0 0-1

AUSA

16:30 FT [11] Newcastle Jets 1 - 0 Western United [10] - 1/2 1-0

NHATB

16:30 FT [1] Kyoto Sanga 1 - 0 Machida Zelvia [7] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [10] JEF United Chiba 1 - 2 Thespa Kusatsu [18] - 1/2 1-1

NHATB

17:00 FT [20] Ehime FC 1 - 2 Jubilo Iwata [2] +3/4 0-0

NHATB

17:00 FT Tokushima Vortis 1 - 0 Montedio Yama. [6] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [11] Mito Hollyhock 3 - 2 Zweigen Kan. [14] - 1/4 1-1

NHAT3

17:00 FT [15] Gainare Tottori 2 - 0 Kataller Toyama [1] +1/4 0-0

HQA

17:00 FT 1 [9] Gangwon 2 - 2 Gimcheon Sangmu - 1/4 1-1

HQA

17:00 FT [3] Suwon Bluewings 0 - 1 Daegu [4] +1/4 0-0

HQA

17:00 FT Busan I'Park 1 - 2 Ulsan Hyundai [1] +3/4 0-1

HQB

17:00 FT [9] Seoul E-Land 3 - 0 Bucheon 1995 [10] +0 1-0

HQB

17:00 FT [8] Gyeongnam 1 - 0 Anyang [3] +0 0-0

TQA

17:00 FT [B-1] Shanghai Port 4 - 0 Hebei CFFC [B-4] - 1 1/4 1-0

RMNA

18:00 FT Politehnica Iasi 1 - 0 Chindia Targoviste [12] 0-0

FINB

19:00 FT SJK Akatemia 2 - 2 Gnistan [1] +0 0-2

TQA

19:00 FT 1 [A-8] Chongqing Lifan 2 - 2 Tianjin Tigers [B-6] +1/2 1-1

TDA

19:30 FT Helsingborg 1 - 1 Hammarby [4] +1/2 1-0

TDB

19:30 FT [5] Norrby 1 - 2 Jonkopings [4] +1/4 0-0

BLRA

20:00 FT [11] Torpedo Zhodino 3 - 2 Bate Borisov [2] +3/4 1-2

NGB

20:30 FT Shinnik Yaroslavl 1 - 0 Torpedo Moscow [1] +1/4 0-0

GEOA

20:30 FT [4] Saburtalo 1 - 1 Dila Gori [5] - 1/4 1-0

QATA

20:30 FT [11] Al Khor 1 - 1 Al Wakra [8] +0 0-1

IREB

21:00 FT Shamrock Rovers 2 2 - 2 Drogheda Utd +1 1/4 2-1

LITA

21:00 FT 1 [2] Suduva 1 - 0 FK Panevezys [3] - 1 3/4 1-0

TSB

21:00 FT Chiasso 3 - 1 Stade L. Ouchy [2] +0 1-0

TSB

21:00 FT 1 [7] Schaffhausen 2 - 4 Aarau [4] +1/4 0-1

TSB

21:00 FT Grasshoppers 0 - 6 Winterthur [3] - 1 1/4 0-1

TSB

21:00 FT Lausanne Sports 5 - 3 Wil 1900 [10] - 1 3/4 3-2

TSB

21:00 FT [6] SC Kriens 2 - 1 Vaduz [1] +1 1-1

BRAMG

21:00 FT [7] Caldense/MG 0 - 1 Tombense FC/MG [4] 0-1

NGB

22:00 FT Krylya Sovetov 0 - 0 Baltika [15] - 1/2 0-0

BLRA

22:00 FT [8] FK Minsk 0 - 1 Rukh Brest [4] +1/4 0-1

MDVA

22:00 FT [4] Dinamo-Auto 1 - 1 Zimbru [2] 1-0

SCOA

22:30 FT [2] Celtic 5 - 1 Hamilton [12] - 3 2-1

BIHA

22:30 FT 1 FK Krupa 0 - 2 Sarajevo [5] +1/4 0-0

FINB

22:30 FT [4] MP Mikkeli 1 - 2 MuSa Pori [5] +1/4 0-1

TDA

22:30 FT [14] Varbergs BoIS 1 - 1 Ostersunds [15] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [8] Goteborg 0 - 3 Malmo [1] +1/2 0-2

TDB

22:30 FT [16] Akropolis IF 2 - 2 GAIS [12] - 1/2 1-1

QATA

22:45 FT [4] Al Garrafa 0 - 2 Al Duhail SC [2] +3/4 0-1

ITAA

22:59 FT 1 SPAL 1907 1 - 3 Fiorentina [13] 1 +1 1/4 1-1

ESTA

22:59 FT [2] Levadia T. 5 - 1 Tulevik Viljandi [7] - 1 1/2 3-0

IREA

22:59 FT Cork City 0 - 1 Bohemians [4] +3/4 0-1

LITA

22:59 FT [1] Zalgiris 3 - 1 Kauno Zalgiris [4] - 1 1/4 1-0

NORA

22:59 FT Start Kristiansand 3 - 0 Mjondalen [13] - 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [2] Bodo Glimt 3 - 2 Stromsgodset [8] - 2 1/4 2-1

NORA

22:59 FT [12] Sarpsborg 4 - 0 Aalesund - 1 0-0

NORA

22:59 FT [7] Haugesund 3 - 1 Stabaek [16] - 1/2 2-0

NORA

22:59 FT [10] Viking 1 - 2 Kristiansund [3] - 1/2 1-0

TDA

23:00 FT [10] Kalmar 0 - 0 AIK Solna [5] +1/4 -

BLRA

00:00 FT FK Gorodeya 1 - 1 Energetik-BGU [9] +1/4 0-0

BIB

00:00 FT OH Leuven 1 - 4 Beerschot-Wilrijk 0-1

GEOA

00:00 FT [1] Dinamo Batumi 2 - 0 Samtredia [10] - 3/4 1-0

ISRB

00:00 FT [B-1] Hapoel Afula 2 - 0 Hapoel Marmorek 0-0

MEXA

00:00 FT [3] Toluca 3 - 2 San Luis [4] - 1/4 2-1

BULSC

00:30 FT Ludogorets 0 - 1 Lok. Plovdiv 0-0

ALBC

01:00 FT [B-4] Teuta Durres 2 - 0 KF Tirana 1-0

BIHA

01:00 FT [7] Siroki Brijeg 1 - 0 FK Tuzla City [1] +0 1-0

CROA

01:30 FT Orijent Rijeka 0 - 3 Istra 1961 [7] 0-1

NORA

01:30 FT [9] Odd Grenland 2 - 1 Rosenborg [4] - 1/4 1-0

RMNA

01:30 FT [13] Voluntari 1 - 2 Dinamo Bucuresti [8] 0-1

ITAA

01:45 FT 1 [8] Sassuolo 0 - 1 Udinese [14] 1 - 1/2 0-0

ITAA

01:45 FT 3 [12] Bologna 1 - 1 Torino [17] 3 - 1/2 1-0

ITAA

01:45 FT 2 [11] Genoa 3 - 0 Verona [10] - 3/4 3-0

ITAA

01:45 FT Lecce 3 - 4 Parma [20] 2 - 1 2-2

BRAMG

02:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 2 - 1 America/MG [2] 2-0

BRAPR

02:00 FT [4] Atletico/PR 1 - 0 Coritiba/PR [7] 0-0

BRARS

02:00 FT [1] Internacional/RS 4 - 0 Esportivo/RS [12] 3-0

BRASP

02:00 FT [A-1] Corinthians/SP 1 - 0 Mirassol/SP [D-1] 0-0

PARA

03:00 FT [4] Cerro Porteno 4 - 1 CS San Lorenzo - 1 1/4 2-0

BRAMG

05:00 FT [9] Uberlandia/MG 2 - 2 Boa Esporte/MG [11] 0-1

TS 90': 2-2; Pen: 5-4

BRARS

05:00 FT [2] Gremio/RS 4 - 3 Novo Hamburgo/RS [10] 2-2

BRASP

05:00 FT [C-2] Palmeiras/SP 1 - 0 Ponte Preta/SP [B-3] 1-0

MEXA

05:00 FT [11] Queretaro 1 - 1 Mazatlan FC [13] +0 0-0

PARA

05:30 FT 1 [5] Guairena FC 0 - 1 Olimpia Asuncion [2] +1/2 0-1

USB

06:00 FT [A-3] Hartford Athletic 4 - 1 Loudoun United [A-8] - 1 2-1

MEXA

07:05 FT 1 [2] Santos Laguna 2 - 0 Chivas Guad. [14] - 1/4 1-0

USAA

07:00 Hoãn [Dong-7] Montreal Impact - Sporting Kansas [Tay-2] -

USAA

07:30 Hoãn [Dong-9] New York RB - Dallas [Tay-10] -

USAA

07:30 Hoãn [Dong-12] Cincinnati - Orlando City [Dong-3] -

USAA

08:00 Hoãn [Dong-2] Nashville FC - Minnesota Utd [Tay-6] -

USAA

08:00 Hoãn [Dong-13] Chicago Fire - Toronto [Dong-11] -

USAA

08:30 Hoãn [Tay-9] Houston Dynamo - Real Salt Lake [Tay-7] -

USAA

10:00 Hoãn [Tay-4] Colorado Rapids - Vancouver WC [Tay-12] -

USAA

10:00 Hoãn [Tay-11] San Jose EQ - New England [Dong-1] -

Kết quả bóng đá ngày 02/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 02/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 02/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 02/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 51 86
2 Man Utd 38 29 74
3 Liverpool 38 26 69
4 Chelsea 38 22 67
5 Leicester City 38 18 66
6 West Ham Utd 38 15 65
7 Tottenham 38 23 62
8 Arsenal 38 16 61
9 Leeds Utd 38 8 59
10 Everton 38 -1 59
11 Aston Villa 38 9 55
12 Newcastle 38 -16 45
13 Wolves 38 -16 45
14 Crystal Palace 38 -25 44
15 Southampton 38 -21 43
16 Brighton 38 -6 41
17 Burnley 38 -22 39
18 Fulham 38 -26 28
19 West Brom 38 -41 26
20 Sheffield Utd 38 -43 23