KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 01/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 01/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 FT [3] Metro Stars 2 - 2 Adelaide Utd U21 [10] - 1 1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [6] Adelaide City 0 - 2 Campbelltown City [2] +0 0-1

AUSSL

12:30 FT [7] Cumberland Utd 1 - 1 Adelaide Raiders [5] +1/4 0-1

AUSSL

12:30 FT [12] Para Hills Knights 1 - 3 Adelaide Comets [1] +1/2 0-0

AUSSL

12:30 FT [11] Modbury Jets 0 - 2 Ade. Blue Eagles [9] +1/4 0-1

AUSA

14:00 FT 2 [2] Melbourne City 2 - 0 Sydney FC [1] 2 +0 0-0

AUSBPL

14:00 FT [11] The Gap 1 - 2 Centenary Stormers [9] +1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [8] Inglewood Utd 1 - 2 Perth SC [5] +1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Bayswater City 1 - 0 Perth Glory U21 [9] - 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [4] ECU Joondalup 1 - 3 Armadale SC [10] - 1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Cockburn City 2 - 2 Sorrento [7] - 1/2 2-0

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 0 - 0 Balcatta [11] +1 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [2] Gwelup Croatia 3 - 0 Floreat Athena [1] +1/4 1-0

AUSQSL

14:30 FT [11] Brisbane City 1 - 1 Queensland Lion [4] +1 3/4 0-0

AUSBPL

15:00 FT [3] Grange Thistle 5 - 0 Acacia Ridge [6] - 1 3/4 4-0

AUSBPL

15:00 FT [10] Caboolture Sports 0 - 3 Toowong FC [4] +1 1/2 0-1

NHATW

15:00 FT [8] Nojima Stella nữ 2 - 1 Vegalta Sendai Nữ [7] - 1/2 1-0

GHCLB

15:30 FT Vik.Zizkov 3 - 1 Jablonec 2-1

GHCLB

15:30 FT Banik Sokolov 0 - 2 Usti & Labem 0-1

GHCLB

15:30 FT Metz 1 - 0 KV Mechelen 1-0

AUSQSL

15:30 FT [3] Gold Coast Knights 2 - 2 Eastern Suburbs [10] - 2 2-1

AUSSL

15:30 FT [8] Adelaide Olympic 2 - 4 Croydon Kings [4] - 3/4 1-1

GHCLB

16:00 FT 1 Zulte-Waregem 2 - 1 Gent 2-0

GHCLB

16:00 FT 1 RE Mouscron Peruwelz 0 - 2 Union Saint-Gilloise 0-2

GHCLB

16:00 FT Mlada Boleslav 2 - 3 Fotbal Trinec 2-1

GHCLB

16:00 FT Vik.Plzen 2 - 0 C. Budejovice 1-0

GHCLB

16:00 FT Sparta Praha 5 - 0 Taborsko 4-0

GHCLB

16:00 FT Slovan Liberec 2 - 1 MFK Chrudim 0-0

GHCLB

16:00 FT Teplice 0 - 1 Hradec Kralove 0-1

AUSQSL

16:00 FT 1 [13] Redlands Utd 2 - 3 Brisbane Strikers [5] +1 1/4 1-2

NHATA

16:00 FT [14] Yokohama FC 0 - 2 Sanf Hiroshima [8] +1/2 0-2

NHATA

16:00 FT [3] Nagoya Grampus 0 - 1 Kashiwa Reysol [10] - 1/4 0-0

NHATA

16:00 FT [18] Vegalta Sendai 0 - 1 Yokohama FM [7] +1/2 0-0

NHATW

16:00 FT [5] Alb. Niigata Nữ 0 - 1 Cerezo Osaka Nữ [4] - 1/4 0-0

GHCLB

17:00 FT Trencin 0 - 3 FK Pohronie - 1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [9] Urawa Red 1 - 1 Shimizu S-Pulse [17] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [11] Oita Trinita 1 - 4 Kashima Antlers [4] +1/4 1-2

NHATA

17:00 FT [16] Shonan Bellmare 0 - 1 Cerezo Osaka [6] +1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [2] Gamba Osaka 0 - 1 Kawasaki Fro. [1] +3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [5] FC Tokyo 2 - 3 Sagan Tosu [15] - 3/4 1-2

NHATB

17:00 FT [13] Okayama 1 - 2 Ryukyu [19] - 1/4 1-0

HQA

17:00 FT [9] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 2 FC Seoul [8] - 1/4 1-1

HQA

17:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 2 - 1 Pohang Steelers [3] - 3/4 0-0

HQB

17:00 FT 1 [10] Chungnam Asan 1 - 2 Daejeon Hana Citizen [5] +1/2 0-1

HQB

17:00 FT [1] Jeju Utd 1 - 1 Jeonnam Dragons [6] - 1/4 0-1

TQA

17:00 FT [B-2] Beijing Guoan 1 - 0 Wuhan Zall [B-5] - 1 1-0

GHCLB

18:00 FT Genk 1 - 1 Lens - 1/2 1-0

NGB

18:00 FT [1] Nizhny Nov 1 - 0 Tom Tomsk [21] - 1/4 1-0

HQA

18:00 FT [10] Incheon Utd 1 - 3 Gwangju [12] +0 1-0

HQB

18:00 FT [2] Suwon FC 1 - 2 Ansan Greeners [7] - 1 1-1

GHCLB

18:30 FT E.Cottbus 0 - 2 Varnsdorf 0-0

SCOA

18:30 FT 1 [3] Aberdeen 0 - 1 Rangers [1] +1 0-1

GHCLB

19:00 FT Rayong FC 1 - 3 Chonburi 1-1

GHCLB

19:00 FT Oostende 3 - 1 Cercle Brugge - 1/4 1-0

NGB

19:00 FT [20] Chertanovo 1 - 2 Spartak Moscow B [11] - 1/4 0-0

TQA

19:00 FT [B-6] Shijiazhuang YJ 2 - 2 Qingdao Huanghai [B-7] - 3/4 1-1

GHCLB

20:00 FT Standard Liege 1 - 0 Stade Reims 0-0

GHCLB

20:00 FT Ujpest 1 - 1 Diosgyori - 1/4 0-1

GHCLB

20:00 FT Lille 2 - 0 Anderlecht 0-0

GHCLB

20:00 FT NAC Breda 1 - 0 Heerenveen +1/4 0-0

NGB

20:00 FT [19] Irtysh Omsk 1 - 2 Yenisey [8] +1/4 1-1

ESTA

20:00 FT [7] TJK Legion 0 - 3 Paide Linname. [2] +1 1/4 0-3

IREA

20:00 FT [9] Shelbourne 0 - 1 Waterford Utd [5] - 1/2 0-1

FINB

20:00 FT [4] EIF Ekenas 0 - 1 KTP Kotka [2] - 1/4 0-0

TDA

20:00 FT [3] Djurgardens 3 - 1 Hacken [4] - 1/4 2-1

TDA

20:00 FT [8] Orebro 1 - 2 Falkenbergs [15] - 1/4 0-0

BLRA

20:30 FT [16] FC Smolevichi 0 - 3 Belshina Bobruisk [15] 0-1

RMNA

20:30 FT [5] Aca. Clinceni 0 - 2 Hermannstadt [12] 0-1

QATA

20:30 FT [5] Al Rayyan 0 - 0 Al Arabi (QAT) [10] - 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT [11] St. Mirren 1 - 0 Livingston [10] +1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [5] Dundee Utd 1 - 1 St. Johnstone [8] 1 +0 1-0

SCOA

21:00 FT [4] Hibernian 2 - 1 Kilmarnock [6] - 1/2 2-1

NGB

21:00 FT [16] Dinamo Bryansk 0 - 1 FK Orenburg [4] +3/4 0-0

NGB

21:00 FT 1 [14] Tekstilshchik Ivanov 0 - 0 Veles Moscow [6] +0 0-0

LITA

21:00 FT [4] Banga 1 - 1 FK Riteriai [6] +0 1-1

FINA

21:00 FT [1] Helsinki 2 - 2 KuPS [3] - 3/4 0-1

FINA

21:00 FT [7] Seinajoen JK 1 - 1 Haka [10] - 1/4 0-0

FINA

21:00 FT [2] Inter Turku 2 - 1 IFK Mariehamn [9] - 1 1/2 1-0

FINA

21:00 FT [12] RoPS Rovaniemi 2 - 3 TPS Turku [11] +0 1-1

FINA

21:00 FT [5] Ilves 2 - 2 HIFK [8] - 1/4 2-1

FINB

21:00 FT [12] Mypa 0 - 0 AC Kajaani [10] +1 0-0

FINB

21:00 FT [1] AC Oulu 2 - 1 Jaro [3] - 3/4 1-0

FINB

21:00 FT [6] VPS Vaasa 4 - 1 KPV Kokkola [8] +1/2 2-0

GHCLB

22:00 FT Pardubice 1 - 0 Jihlava - 3/4 0-0

GHCLB

22:00 FT Budapest Honved 2 - 1 Paksi 0-1

GHCLB

22:00 FT Trencin 2 - 5 Zlin - 1/2 1-0

NGB

22:00 FT [13] Volgar Astrakhan 3 - 0 Krasnodar B [15] - 1/4 1-0

NGB

22:00 FT [7] Neftekhimik Nizh 1 - 1 Chayka FK Pesch [12] - 1/4 0-0

NGB

22:00 FT [17] Fakel 1 - 0 Akron Togliatti [18] - 1/2 0-0

MDVA

22:00 FT [8] FC Floresti 0 - 1 Sheriff Tiraspol [1] +3 3/4 0-0

IRNA

22:00 FT [2] Nassaji Mazandaran 1 - 1 Persepolis [4] +1/4 1-1

BLRA

22:30 FT [11] Slavia Mozyr 2 - 4 Isloch [7] +1/4 1-2

BIHA

22:30 FT [8] Sloboda Tuzla 1 - 1 Radnik Bijeljina [10] 0-1

SRBA

22:30 FT [16] Napredak 1 - 3 Partizan [2] +1 1/2 1-0

TDB

22:30 FT [13] Eskilstuna City 1 - 1 Osters [4] +1/4 1-1

TDB

22:30 FT [16] Ljungskile SK 0 - 0 Halmstads [1] +3/4 0-0

TDB

22:30 FT [6] GIF Sundsvall 1 - 4 Degerfors IF [2] +1/2 0-2

IRNA

22:45 FT [1] Gol Gohar 0 - 0 Foolad Khozestan [3] 0-0

QATA

22:45 FT [6] Sailiya 2 - 2 Shahaniya SC - 1/2 2-1

ITA

22:59 FT Brescia 1 - 1 Sampdoria [10] +1/2 0-1

NGB

22:59 FT [5] Alania Vla 2 - 4 SKA-Khabarovsk [9] +1/4 1-3

BIHA

22:59 FT [4] Borac Banja Luka 6 - 0 Mladost D. Kakanj [9] 4-0

ESTA

22:59 FT [8] Trans Narva 1 - 0 Kuressaare [9] - 1 1/4 0-0

IREA

22:59 FT [1] Shamrock Rovers 3 - 1 Finn Harps [8] - 1 3/4 3-1

NORA

22:59 FT [11] Sandefjord 2 - 1 Molde [2] +3/4 1-1

IRNA

22:59 FT Pars Jonoubi Jam 0 - 2 Shahin Bushehr - 3/4 0-2

RMNA

23:00 FT [7] Viitorul C. 0 - 3 Sepsi OSK [4] 0-3

FA

23:30 FT 1 6 Chelsea 1 - 2 Arsenal 1 - 1/2 1-1

GEOA

23:30 FT [1] Dinamo Tbilisi 1 - 0 Chikhura Sach. [9] - 1 3/4 0-0

IRNA

00:00 FT 1 [6] Esteghlal Tehran 2 - 1 Sepahan [8] +0 0-0

BLRA

00:30 FT [3] Neman Grodno 1 - 0 Dinamo Minsk [6] +0 0-0

GEOA

00:30 FT 1 [5] Lokomotiv T 1 - 2 Torpedo Kut. [8] - 1/2 0-1

MDVA

00:30 FT [2] Petrocub 1 - 0 Sfintul Gheorghe [3] - 1/4 1-0

SRBA

00:30 FT [4] Cukaricki 3 - 0 Indija [15] - 1 2-0

SRBA

00:30 FT [10] Radnicki Nis 3 - 0 FK Metalac GM [13] 1 - 1 1/2 2-0

SRBA

00:30 FT [7] FK Vozdovac 1 - 3 Radnik Surdulica [11] - 1 0-1

SRBA

00:30 FT [6] Proleter NS 2 - 0 FK Rad [17] - 1 2-0

SRBA

00:30 FT [19] Macva Sabac 1 - 0 OFK Backa [20] +0 0-0

SRBA

00:30 FT [1] Crvena Zvezda 3 - 0 Novi Pazar [14] - 3 1/4 2-0

BRAMG

00:30 FT [5] Cruzeiro/MG 3 - 0 Patrocinense/MG [8] 0-0

BIHA

01:00 FT [3] Zrinjski 1 - 0 Olimpik Sarajevo [12] - 1 1/4 0-0

BIHA

01:30 FT [2] Zeljeznicar 3 - 0 Velez Mostar [6] - 1 3-0

BIC

01:30 FT Club Brugge 0 - 1 Antwerpen - 1 0-1

CROC

01:30 FT HNK Rijeka 1 - 0 Lok. Zagreb - 1/4 0-0

NORA

01:30 FT [12] Brann 1 - 2 Valerenga [3] - 1/2 1-1

RMNA

01:30 FT [11] Botosani 4 - 1 Gaz Metan Medias [9] 3-1

ITA

01:45 FT 2 [7] Atalanta 0 - 2 Inter Milan [5] 3 +0 0-2

ITA

01:45 FT 1 [4] Juventus 1 - 3 Roma [3] 4 - 1/4 1-2

ITA

01:45 FT 1 [1] AC Milan 3 - 0 Cagliari [11] 3 - 1 3/4 1-0

ITA

01:45 FT 3 [6] Napoli 3 - 1 Lazio [8] 2 - 1/2 1-1

BDNC

02:45 FT Benfica 1 - 2 Porto +1/4 0-0

PARA

03:00 FT [4] Sol de America 1 - 1 Nacional [5] +0 1-0

PARA

05:30 FT 1 [6] Libertad 1 - 3 Guarani CA [9] - 1/2 0-1

USB

06:00 FT [G-3] North Carolina 1 - 0 Birmingham Legion [G-2] 0-0

USB

06:00 FT [E-3] Indy Eleven 0 - 1 Sporting Kansas II [E-4] - 1 3/4 0-0

USB

06:00 FT [F-2] Pittsburgh R. 4 - 0 Philadelphia Union II [F-4] - 2 1/4 3-0

USA

07:00 FT [Tay-7] San Jose EQ 1 - 4 Minnesota Utd [Tay-4] - 1/4 0-2

USB

07:00 FT [D-4] OKC Energy 0 - 3 New Mexico United [C-2] +0 0-2

USB

07:00 FT [C-3] Colorado Springs 1 - 2 Real Monarchs [C-4] +0 0-1

MEXA

07:00 FT [6] Tigres UANL 1 - 1 Pachuca [9] - 1 0-0

USB

07:35 FT [G-4] Memphis 901 1 - 0 Saint Louis FC [E-2] 0-0

USB

08:00 FT [D-3] Austin Bold 2 - 4 SA Scorpions [D-1] +1/4 1-2

USB

09:00 FT [B-2] San Diego Loyal 0 - 0 Sacramento [A-2] +1/2 0-0

MEXA

09:00 FT [3] Club America 4 - 0 Club Tijuana [15] - 1/2 1-0

USA

09:30 FT [Dong-5] New York City 1 - 3 Portland Timbers [Tay-3] - 1/4 1-1

USB

09:30 FT [B-1] Phoenix FC 3 - 1 El Paso Locomotive [C-1] - 1 1/4 3-1

USB

09:30 FT [B-5] Las Vegas Lights 0 - 1 Reno 1868 [A-1] +1/2 0-1

COLB

02:00 Hoãn [15] Real Cartagena - Barranquilla [16] -

COLB

02:00 Hoãn [3] Dep.Quindio - Union Magdalena [2] -

COLB

02:00 Hoãn [5] Bogota FC - Cortulua [1] -

COLB

02:00 Hoãn [9] Fortaleza - Atletico Huila [8] -

COLB

02:00 Hoãn [12] Boca Juniors Cali - Valledupar [4] -

COLB

02:00 Hoãn [6] Leones FC - Tigres(COL) [14] -

COLB

02:00 Hoãn [11] Orsomarso - Llaneros FC [7] -

COLB

02:00 Hoãn [10] Real San Andres - Atletico [13] -

Kết quả bóng đá ngày 01/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 01/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 01/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 01/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1