KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 13/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

14:00 FT [13] Daejeon Korail 0 - 2 Siheung Citizen [2] - 1/4 0-0

NGAU21

15:00 FT [B-1] Rostov U21 2 - 1 Din. Moscow U21 [A-3] - 1 1-1

SEA

16:00 FT [A-4] Philippines U23 0 - 4 Indonesia U23 [A-2] +3/4 0-2

SEAW

16:00 FT [B-4] Lào Nữ 0 - 1 Singapore Nữ [B-3] - 3/4 0-0

NGAU21

16:00 FT 2 [B-4] Zenit U21 3 - 3 Rubin Kazan U21 [A-7] 3-0

NGAU21

16:00 FT [B-8] Akhmat Gr. U21 1 - 0 Nizhny Nov U21 [A-6] 0-0

AUSNSW

16:00 FT [11] Mt Druitt Town 1 - 1 Sydney FC U21 [1] +1/2 0-1

NGAU21

16:30 FT [B-7] Khimki U21 1 - 2 Ural U21 [A-8] 1-0

AUSC

16:30 FT [5] WS Wanderers 1 - 3 Brisbane Roar [1] - 1/4 1-0

AUSVPL

16:30 FT [1] South Melbourne 4 - 3 Avondale Heights [5] +0 0-3

AUSVPL

16:30 FT [9] Melb. Knights 0 - 1 Port Melbourne [3] +1/2 0-0

EUW19VL

17:00 FT [7-2] Na Uy U19 Nữ 6 - 0 Bulgaria U19 Nữ [9-1] 2-0

NGAU21

17:00 FT 1 [B-9] Arsenal Tula U21 2 - 2 Akademiya Konoplev U21 [A-9] - 1/4 1-0

NGAU21

17:00 FT [B-5] FK Sochi U21 2 - 1 Spartak Mos. U21 [A-2] +1/2 1-1

NGAU21

17:00 FT [B-6] Chertanovo U21 2 - 2 Kryliya Sov. U21 [A-5] - 1 1/2 2-1

AUSSL

17:00 FT [2] Adelaide City 1 - 1 SA Panthers [7] - 1 3/4 1-0

AUSVPL

17:00 FT [4] Green Gully SC 3 - 0 Dandenong Th. [7] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [1] Changwon City 1 - 0 Ulsan Citizen [11] - 1/2 0-0

AUSVPL

17:30 FT [6] Bentleigh Greens 2 - 1 Dandenong City [13] - 1 3/4 0-0

NHATA

17:30 FT [14] Urawa Red 0 - 0 Sanf Hiroshima [4] +0 0-0

AUSSL

17:45 FT [6] Croydon Kings 1 - 2 Campbelltown City [1] +1/4 1-2

DENB

18:00 FT [11] Fremad Amager 1 - 0 HB Koge [7] - 1/4 0-0

SINA

18:45 FT [6] Balestier Kh. 1 - 2 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-1

SEA

19:00 FT [A-1] Việt Nam U23 1 - 0 Myanmar U23 [A-3] - 1 1/2 0-0

SEAW

19:00 FT [B-1] Thái Lan Nữ 1 - 1 Myanmar Nữ [B-2] - 1/2 1-0

GEOA

19:00 FT [9] Sioni Bolnisi 0 - 2 Samgurali Tskh. [3] +1/2 0-1

GEOA

20:00 FT [10] Lokomotiv T 0 - 3 Torpedo Kut. [8] +1/2 0-2

NGAU21

20:30 FT [B-10] ORS 5 U21 1 - 5 Ufa U21 [A-10] +0 0-3

NGAU21

21:00 FT [B-2] Krasnodar U21 5 - 1 Strogino Moscow U21 [A-4] - 2 5-1

NGAU21

21:00 FT [B-3] Lok. Moscow U21 1 - 1 CSKA Mos. U21 [A-1] +3/4 1-0

BDNB

21:30 FT [10] Porto B 2 - 3 Benfica B [5] - 1/2 2-1

BULA

21:30 FT [9] CSKA 1948 Sofia 5 - 1 Arda Kardzhali [10] - 3/4 5-1

RMNA

21:30 FT [11] Chindia Targoviste 3 - 0 Gaz Metan Medias [14] - 2 3/4 1-0

JORA

21:30 FT [1] Sheikh Hussein 2 - 0 Sareeh [9] - 1 0-0

GEOA

22:00 FT [6] FC Telavi 1 - 0 Gagra Tbilisi [7] +0 0-0

FINA

22:00 FT 1 [5] AC Oulu 2 - 1 Honka [3] +3/4 0-0

FINA

22:00 FT [10] VPS Vaasa 0 - 1 Seinajoen JK [8] +0 0-0

CZEA

22:00 FT [7] Mlada Boleslav 2 - 2 Sigma Olomouc [8] - 3/4 1-1

ALGA

22:00 FT [14] NC Magra 0 - 1 JS Kabylie [2] +1/4 0-0

ALGA

22:00 FT [4] Paradou AC 1 - 0 JS Saoura [3] +0 0-0

DUC4N

22:30 FT [5] Mainz II 3 - 2 TSG Balingen [9] - 1 2-1

BLRA

22:30 FT [13] Vitebsk 1 - 1 Gomel [11] +1/4 0-0

FINB

22:30 FT [5] JaPS 1 - 0 EIF Ekenas [4] +1/4 1-0

EUW19VL

22:59 FT [1-1] Áo U19 Nữ 1 - 0 Ukraina U19 Nữ [1-3] 1-0

NGA

22:59 FT [2] FK Sochi 0 - 0 Nizhny Nov [12] - 1 0-0

POLA

22:59 FT [9] Cracovia Krakow 3 - 0 Wisla Plock [7] - 3/4 2-0

POLB

22:59 FT 1 [13] Skra Czestochowa 1 - 2 Puszcza Nie. [14] +1/2 0-1

CROA

22:59 FT [10] Hrvatski Dragovoljac 0 - 2 HNK Gorica [6] +3/4 0-1

ESTA

22:59 FT [6] Tammeka Tartu 3 - 1 Vaprus Parnu [9] - 1 1-0

SRBA

23:30 FT [4] Radnicki Nis 2 - 0 Backa Topola [7] +1/4 1-0

AUTB

23:30 FT [13] Horn 1 - 2 Aust Lustenau [1] 0-1

AUTB

23:30 FT [16] Dornbirn 2 - 3 Vorwarts Steyr [10] +1/4 1-1

AUTB

23:30 FT [5] SKU Amstetten 3 - 0 Grazer AK [7] - 1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [3] Blau Weiss Linz 3 - 0 Liefering [6] - 3/4 2-0

AUTB

23:30 FT [4] SV Lafnitz 1 - 0 Floridsdorfer AC [2] +1/2 1-0

AUTB

23:30 FT [14] Austria Wien II 3 - 3 Rapid Wien II [11] +1/4 2-3

AUTB

23:30 FT [15] LASK Juniors 1 - 1 Kapfenberg [12] - 1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [8] St.Polten 3 - 1 Wacker Innsbruck [9] - 1/2 0-1

DENB

23:30 FT [5] Fredericia 5 - 1 Nykobing [6] - 1 1/2 3-0

TBN3

00:00 FT [A2-16] Linense 5 - 2 Linares Deportivo [A2-3] +1/4 4-0

DUC4BA

00:00 FT [2] Bayern Munich II 0 - 4 Wacker Burghausen [3] - 1 1/2 0-1

DUC4BA

00:00 FT 1 [20] Rosenheim 2 - 1 Buchbach [12] +1/4 0-0

DUC4T

00:00 FT [9] Schalke 04 II 5 - 1 Wiedenbruck [8] - 1/2 1-1

BDNB

00:00 FT 1 [15] Academico Viseu 1 - 2 Penafiel [7] +0 0-0

BULA

00:00 FT [8] Beroe 1 - 0 Lok. Plovdiv [7] - 1/4 0-0

TDB

00:00 FT [14] Dalkurd FF 3 - 1 Skovde [3] +0 1-0

DENB

00:00 FT [4] AC Horsens 3 - 3 Helsingor [1] - 1/4 1-2

JORA

00:00 FT [2] Faisaly (JOR) 1 - 0 Jazeera Amman [11] - 3/4 0-0

BLRA

00:30 FT [12] Torpedo Zhodino 0 - 0 Bate Borisov [3] +1 0-0

RMNA

00:30 FT [15] Dinamo Bucuresti 1 - 1 UTA Arad [10] +1/2 0-1

HLB

01:00 FT [3] Eindhoven 3 - 1 De Graafschap [9] +0 3-1

SVKA

01:00 FT [9] Zemplin Michalovce 1 - 2 Liptovsky Mikulas [10] - 1/2 1-2

URUA

01:00 FT [10] CA River Plate (URU) 1 - 0 CA Rentistas [11] - 1/2 1-0

HUNA

01:15 FT [10] Mezokovesdi SE 2 - 3 Ujpest [5] +1/4 1-0

PERA

01:15 FT [5] Sporting Cristal 3 - 2 Ayacucho FC [16] - 1 1/4 3-0

ITB

01:30 FT 1 [6] Ascoli 0 - 1 Benevento [7] +0 0-1

SCO2

01:30 FT [11] Annan Athletic 2 - 1 Edinburgh City [12] - 1/4 2-0

POLA

01:30 FT [12] Jagiellonia 2 - 2 Legia Wars. [10] +0 0-0

POLB

01:30 FT [9] Podbeskidzie 1 - 1 Arka Gdynia [3] - 1/4 0-1

ANHB

01:45 FT [6] Luton Town 1 - 1 Huddersfield [3] - 1/4 1-1

PH3

01:45 FT [13] SO Cholet 0 - 1 Chateauroux [5] +1/2 0-0

PH3

01:45 FT [7] Stade Briochin 2 - 2 Le Mans [10] - 1/2 1-1

PH3

01:45 FT [2] Annecy FC 2 - 0 Sedan [8] - 1 1/2 0-0

PH3

01:45 FT [9] Orleans 3 - 2 Stade Lavallois [1] +0 1-1

PH3

01:45 FT [15] FC Bastia-Borgo 1 - 2 Sete [14] - 1/2 1-0

PH3

01:45 FT [12] Avranches 2 - 1 Creteil [18] +0 1-1

PH3

01:45 FT [3] Villefranche 4 - 1 Bourg Peronnas [6] - 1 3-0

PH3

01:45 FT [16] Chambly 1 - 0 Boulogne [17] +1/4 1-0

PH3

01:45 FT [11] Red Star 93 5 - 1 Concarneau [4] +0 4-0

SCOA

01:45 FT Arbroath 0 - 0 Inverness C.T. +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-5

IREA

01:45 FT [6] Shelbourne 1 - 0 Drogheda Utd [8] - 1/2 0-0

IREA

01:45 FT [3] Dundalk 3 - 1 Bohemians [7] +0 0-1

IREA

01:45 FT [1] Shamrock Rovers 1 - 0 Derry City [2] - 1/2 0-0

IREB

01:45 FT [5] Treaty United 2 - 2 Bray Wanderers [7] - 1/4 1-0

IREB

01:45 FT 1 [9] Athlone 1 - 2 Longford Town [4] +1 1-2

IREB

01:45 FT [3] Waterford Utd 4 - 2 Cobh Ramblers [8] - 1 1/2 1-2

IREB

01:45 FT [6] Wexford Youths 0 - 4 Galway [1] +3/4 0-3

CAFCL

02:00 FT [Bang D-1] Wydad Casablanca 1 - 1 Petro de Luanda [Bang D-2] - 1 1/4 1-1

TBNB

02:00 FT [19] Real Sociedad B 0 - 2 Almeria [1] +1/4 0-1

TBN3

02:00 FT [A1-13] S.S. Reyes 1 - 2 Salamanca [A1-8] +1/4 0-0

IREA

02:00 FT [9] Finn Harps 0 - 1 UC Dublin [10] - 3/4 0-0

BDNA

02:15 FT [13] Pacos Ferreira 0 - 2 Benfica [3] +1/2 0-2

ICEB

02:15 FT [7] Kordrengir 1 - 1 Fylkir [1] +1/4 1-0

ICEB

02:15 FT [4] Fjolnir 4 - 1 Thor Akureyri [8] - 1 2-0

ICEB

02:15 FT [2] UMF Selfoss 2 - 1 Grotta [3] +0 2-1

ICEW

02:15 FT [4] Stjarnan Nữ 0 - 2 Valur Nữ [1] +1 1/4 0-1

ICEW

02:15 FT [10] KR Reykjavik Nữ 0 - 4 Breidablik Nữ [6] 0-2

ICEW

02:15 FT [7] Keflavik IF Nữ 1 - 2 Afturelding Nữ [9] +1/4 1-2

NIRA

02:45 FT 1 [3] Glentoran 2 - 2 Larne [5] 1-0

TS 90': 2-2; HP: 0-2

PERA

03:30 FT [1] Melgar 3 - 0 AD Tarma [13] - 1 1/4 2-0

VENA

04:15 FT [7] Caracas 1 - 0 Mineros Guayana [13] - 3/4 0-0

ARGC

04:35 FT [23] Rosario Central 1 - 1 Sol de Mayo [25] - 1 1/4 1-1

BRB

05:00 FT [13] Ponte Preta/SP 0 - 1 Novorizontino/SP [5] - 1/4 0-0

CHIA

05:00 FT [12] Univ. Catolica(CHL) 3 - 0 U. La Calera [13] - 1/2 0-0

URUA

06:30 FT [15] Plaza Colonia 0 - 1 CA Penarol [4] +3/4 0-1

VENA

06:30 FT [5] Dep.Tachira 2 - 2 Portuguesa [10] - 3/4 1-2

ARGC

06:50 FT [15] Godoy Cruz 2 - 0 Tristan Suarez [54] - 1 1/4 1-0

PARA

07:00 FT [7] Nacional 1 - 2 General Caballero [11] - 1/4 0-1

BRB

07:30 FT [8] Chapecoense 0 - 1 SC Recife/PE [3] - 1/4 0-1

CHIA

07:30 FT [3] U. Espanola 2 - 0 Antofagasta [15] - 1/2 0-0

USB

09:05 FT [B-11] Orange County SC 5 - 1 FC Tulsa [A-9] - 1/2 5-0

USB

09:35 FT [B-9] LA Galaxy II 4 - 3 Louisville City [A-2] +1/2 1-1

USW

09:35 FT [7] Portland Tho. Nữ 0 - 0 OL Reign Nữ [9] - 1/4 0-0

AUSQSL

17:00 Hoãn [12] Capalaba - Brisbane City [10] -

AUSBPL

18:15 Hoãn [9] Virginia Utd - Grange Thistle [11] -

AUSBPL

18:45 Hoãn [8] Souths Utd - Holland Park Hawks [3] -

ALGA

22:00 Hoãn [10] ES Setif - Hussein Dey [16] -

Kết quả bóng đá ngày 13/05/2022

Kết quả bóng đá ngày 13/05/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 13/05/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 13/05/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22