KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 14/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [4] Tokyo Musashino 3 - 0 Criacao Shinjuku [16] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Honda Lock 2 - 0 Maruyasu Okazaki [1] 1-0

NHATW

11:00 FT [12] Sperenza Osaka Nữ 0 - 1 NGU Loverledge Nữ [4] 0-1

NHATW

11:00 FT [10] Nittaidai FIELDS (W) 1 - 0 Orca Kamogawa Nữ [5] 0-0

NHATA

12:00 FT [13] Nagoya Grampus 1 - 0 Cerezo Osaka [7] - 1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [15] Jubilo Iwata 2 - 1 FC Tokyo [9] +1/2 1-0

NHATA

12:00 FT [11] Kyoto Sanga 0 - 0 Shimizu S-Pulse [16] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [15] Oita Trinita 1 - 2 Roas. Kumamoto [9] - 1/4 0-2

NHATB

12:00 FT 1 [8] Ventforet Kofu 1 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 3/4 1-0

NHATB

12:00 FT [7] V-Varen Nagasaki 0 - 0 Omiya Ardija [21] - 1/4 0-0

NHATW

12:00 FT [1] Setagaya Sfida Nữ 1 - 2 Cerezo Osaka Nữ [3] 1-0

HQ3

12:00 FT [14] Pocheon Citizen 2 - 0 Mokpo City [12] 1-0

AUSNSW

12:30 FT [10] Sutherland Sharks 0 - 1 Wollongong Wolves [8] +1/2 0-0

AUSSL

12:30 FT [9] Adelaide Utd U21 4 - 2 Adelaide Comets [3] +1 1/4 3-2

AUSSL

12:30 FT [11] Cumberland Utd 3 - 2 Adelaide Olympic [10] +3/4 2-0

AUSSL

12:30 FT 1 [8] White City W. 3 - 2 West Torrens [12] - 1/2 0-0

SEAFS

13:00 FT [2] Indonesia Futsal 6 - 0 Myanmar Futsal [4] 1-0

AUSSL

13:00 FT [4] Metro Stars 3 - 1 Sturt Lions [5] - 1/2 0-1

NHATA

13:00 FT [2] Kashima Antlers 4 - 1 Consa. Sapporo [8] - 1/4 3-0

NHATA

13:00 FT [18] Vissel Kobe 4 - 0 Sagan Tosu [6] +0 2-0

NHATB

13:00 FT [11] Tokyo Verdy 0 - 2 Mito Hollyhock [12] +0 0-0

NHATW

13:00 FT [7] Gunma W. Star Nữ 2 - 1 Nippatsu Yokohama Nữ [8] 0-1

HQ3

13:00 FT [16] Dangjin Citizen 0 - 0 Busan Transp. [6] 0-0

HQ3

13:00 FT [5] Gyeongju KHNP 4 - 0 Cheongju FC [10] 2-0

HQ3

13:00 FT [15] Cheonan City 0 - 0 Paju Citizen [4] 0-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Floreat Athena 1 - 1 Inglewood Utd [7] - 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [8] Perth SC 1 - 1 Cockburn City [9] 0-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Perth Glory U21 2 - 0 Sorrento [6] 2-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [10] Armadale SC 2 - 1 Gwelup Croatia [12] - 1/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [2] Stirling Macedonia 1 - 0 Bayswater City [4] +0 0-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 1 - 2 Perth RedStar [1] +1 1/2 0-1

NHATA

14:00 FT [1] Kawasaki Fro. 2 - 0 Avispa Fukuoka [10] - 3/4 0-0

NHATA

14:00 FT [17] Shonan Bellmare 1 - 4 Yokohama FM [3] +1/2 0-2

HQA

14:30 FT [9] Gimcheon Sangmu 1 - 1 Daegu [6] - 1/4 1-0

SEA

16:00 FT [B-3] Singapore U23 2 - 2 Malaysia U23 [B-2] +1 1/4 1-1

SEAFS

16:00 FT [3] Việt Nam Futsal 7 - 1 Malaysia Futsal [5] 5-1

CZEU19

16:00 FT [9] Sigma Olomouc U19 1 - 0 Pardubice U19 [5] 1-0

CZEU19

16:00 FT [6] Vik. Plzen U19 2 - 2 Sparta Praha U19 [2] 1-0

CZEU19

16:00 FT [8] C. Budejovice U19 3 - 2 Meteor Praha U19 [15] 2-0

CZEU19

16:00 FT [16] Opava U19 1 - 1 Zlin U19 [12] 0-1

CZEU19

16:00 FT [4] MFk Karvina U19 3 - 1 Pribram U19 [14] 3-0

AUSNSW

16:00 FT [3] Marconi Stallions 2 - 2 North Shore Mariners [12] - 1 1/2 1-1

AUSVPL

16:00 FT [12] Hume City 1 - 2 Oakleigh Cannons [2] +1 0-1

HQB

16:30 FT [9] GimPo Citizen 0 - 1 Anyang [4] +1/4 0-0

HQB

16:30 FT [7] Gyeongnam 1 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] +0 0-0

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 1 - 0 Geylang Intl [7] 1-0

AUSA

16:45 FT [3] Western United 1 - 0 Wellington Phoenix [6] - 1/2 1-0

BDNB

17:00 FT [18] Academica Coim 0 - 0 SC Farense [11] +1/4 0-0

KAZA

17:00 FT [9] Shakhter Kar. 1 - 0 Ordabasy [8] - 1/2 0-0

LITA

17:00 FT [6] Kauno Zalgiris 0 - 3 Suduva [4] 0-3

NHATA

17:00 FT [5] Kashiwa Reysol 0 - 1 Gamba Osaka [12] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [20] Ryukyu 1 - 0 Tochigi SC [19] +0 1-0

HQA

17:00 FT [8] Suwon Bluewings 1 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT [1] Ulsan Hyundai 2 - 2 Incheon Utd [5] - 3/4 0-2

POLA

17:30 FT [16] Nieciecza 0 - 1 Piast Gliwice [5] - 1/4 0-0

CZEU19

17:30 FT [13] Slovacko U19 3 - 2 Slavia Praha U19 [1] -

POLB

17:40 FT [4] Korona Kielce 1 - 2 Katowice [8] - 1/2 0-1

DUC4B

18:00 FT [B-4] Hannover II 1 - 1 Hamburger II [A-5] +0 1-0

NGA

18:00 FT [14] Ufa 2 - 1 Arsenal-Tula [16] - 3/4 1-1

LATA

18:00 FT 1 [6] BFC Daugava 0 - 4 FK Liepaja [3] +3/4 0-0

CZEU19

18:00 FT [3] Banik Ostrava U19 3 - 0 Hradec Kralove U19 [11] 3-0

TDB

18:00 FT [9] Trelleborgs 3 - 0 Vasteras [12] - 1/2 3-0

TDB

18:00 FT [6] Orebro 2 - 1 Osters [5] +0 1-0

SCOA

18:15 FT [5] Ross County 1 - 2 Dundee Utd [4] +1/4 0-0

SCOA

18:15 FT [1] Celtic 6 - 0 Motherwell [6] - 2 3-0

SCOA

18:15 FT [3] Hearts 1 - 3 Rangers [2] +0 1-2

DUC3

18:30 FT [11] Freiburg II 1 - 1 Saarbrucken [7] - 1/4 1-0

DUC3

18:30 FT [10] Zwickau 7 - 0 Wurzburger [18] - 1/4 1-0

DUC3

18:30 FT [4] Munchen 1860 6 - 3 B.Dortmund II [9] - 1 2-2

DUC3

18:30 FT [17] Viktoria Berlin 3 - 4 Meppen [12] - 1/2 0-0

DUC3

18:30 FT [16] Verl 1 - 1 Duisburg [15] - 1 0-1

DUC3

18:30 FT [5] Waldhof Man. 7 - 0 Havelse [19] - 1 3/4 3-0

DUC3

18:30 FT [14] Hallescher 1 - 1 Wehen [8] +1/4 1-1

DUC3

18:30 FT [2] Ein.Braunschweig 0 - 1 Vik.Koln [13] - 1 0-0

DUC3

18:30 FT [6] Osnabruck 1 - 5 Magdeburg [1] - 1/4 1-1

DUC4B

18:30 FT [A-1] Weiche Flensburg 4 - 2 VfV 06 Hildesheim [B-7] - 1 1/2 1-0

SEA

19:00 FT [B-4] Campuchia U23 0 - 5 Thái Lan U23 [B-1] +2 1/4 0-3

SEAW

19:00 FT [A-1] Việt Nam Nữ 7 - 0 Campuchia Nữ [A-4] 1-0

TBNB

19:00 FT [20] Amorebieta 1 - 0 Huesca [10] - 1/2 0-0

DUC4B

19:00 FT [B-2] Wer.Bremen II 2 - 0 Holstein Kiel II [A-2] - 1/4 2-0

DUC4BA

19:00 FT [17] Memmingen 1 - 0 Nurnberg II [11] +0 1-0

DUC4BA

19:00 FT [14] Heimstetten 1 - 2 Eltersdorf [16] +0 1-0

DUC4BA

19:00 FT [5] Schweinfurt 1 - 2 Illertissen [7] - 1 1-1

DUC4BA

19:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 2 - 1 V. Aschaffenburg [8] 1-0

DUC4BA

19:00 FT [10] VfB Eichstatt 1 - 0 Augsburg II [9] +1/2 1-0

DUC4BA

19:00 FT [6] TSV Aubstadt 9 - 1 Schalding Hein. [19] 5-0

DUC4BA

19:00 FT [4] Unterhaching 1 - 0 TSV 1896 Rain [15] - 3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [12] Hoffenheim II 0 - 2 TSV Steinbach [4] +1/2 0-2

DUC4N

19:00 FT 1 [2] SSV Ulm 2 - 2 Stuttgart II [11] - 1 1/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [13] Koblenz 0 - 1 Sonnenhof [16] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [10] Astoria Walldorf 0 - 2 Aalen [14] - 1/4 0-2

DUC4N

19:00 FT [17] TSV Schott Mainz 3 - 0 Bahlinger [7] +0 1-0

DUC4N

19:00 FT [8] Hessen Kassel 2 - 0 Giessen [19] - 1 1-0

DUC4N

19:00 FT [1] Elversberg 2 - 0 Homburg [6] - 1 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [3] Offenbach 4 - 0 FSV Frankfurt [15] - 1 2-0

DUC4T

19:00 FT [5] Fortuna Koln 1 - 1 Sportfreunde Lotte [18] - 1 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [10] Fort.Dusseldorf II 0 - 0 M.gladbach II [13] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT [1] Essen 2 - 0 RW Ahlen [11] - 2 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [3] Wuppertaler 4 - 1 Wegberg-Beeck [17] - 1 1/2 3-0

DUC4T

19:00 FT [2] Preussen Munster 2 - 1 FC Koln II [7] - 1 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [16] Bonner SC 1 - 5 Oberhausen [4] +1/2 1-2

DUC4T

19:00 FT [15] SV Straelen 1 - 3 Rodinghausen [6] +1/4 0-2

DUC4T

19:00 FT 1 [20] Homberg 0 - 0 A.Aachen [12] +3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [14] Lippstadt 3 - 4 Uerdingen [19] 3-3

KAZA

19:00 FT [1] Astana 6 - 0 Kairat Almaty [7] - 3/4 3-0

KAZA

19:00 FT [3] Atyrau 3 - 2 FK Kyzylzhar [12] +0 1-0

LITA

19:00 FT [5] FK Riteriai 0 - 1 Zalgiris [2] +1 0-1

DENB

19:00 FT [12] Jammerbugt 2 - 3 Hobro I.K. [9] +1/2 2-1

SINA

19:00 FT [5] Hougang Utd 1 - 1 Tanjong Pagar [3] 0-0

HUNA

19:45 FT [12] Gyirmot SE 1 - 2 Ferencvaros [1] +3/4 0-1

ITA

20:00 FT 3 [14] Empoli 1 - 1 Salernitana [17] 2 +1/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [B-5] Rehden 1 - 1 Drochtersen/Assel [A-6] - 1/2 1-1

DUC4B

20:00 FT [B-3] SSV Jeddeloh 2 - 0 Altona 93 [A-10] - 1 1/2 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-10] Oberneuland 3 - 1 Heider SV [A-11] - 1/4 0-0

POLA

20:00 FT [11] Warta Poznan 1 - 2 Lech Poznan [1] +1 1/4 1-2

BLRA

20:00 FT [1] Energetik-BGU 2 - 0 FK Minsk [4] - 1/4 0-0

BIHA

20:00 FT [9] Leotar Trebinje 2 - 0 Rudar Prijedor [11] 0-0

LATA

20:00 FT [8] Spartaks Jurmala 0 - 4 Riga FC [4] +1 3/4 0-3

SLOA

20:00 FT [9] Tabor Sezana 0 - 1 NK Bravo [5] - 1/4 0-1

TNKB

20:00 FT [6] Eyupspor 2 - 1 Kocaelispor [16] - 3/4 2-0

TNKB

20:00 FT [2] Ankaragucu 1 - 2 Boluspor [8] - 1/2 0-1

TNKB

20:00 FT [3] Bandirmaspor 4 - 2 Bursaspor [17] +1/2 2-2

TNKB

20:00 FT [15] Altinordu SK 2 - 1 Balikesirspor [19] - 2 0-1

TNKB

20:00 FT [1] Umraniyespor 0 - 0 Denizlispor [11] - 1 0-0

TNKB

20:00 FT [18] Menemen Bld 1 - 3 Genclerbirligi [13] +1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [5] Erzurum BB 2 - 2 Keciorengucu [12] - 3/4 2-0

TNKB

20:00 FT [9] Manisa FK 4 - 1 Tuzlaspor [10] - 1/2 2-1

TNKB

20:00 FT [7] Samsunspor 0 - 0 Istanbulspor AS [4] +0 0-0

TDA

20:00 FT [8] Mjallby AIF 1 - 1 Varnamo [13] +0 0-1

TDB

20:00 FT [10] Norrby 1 - 1 Orgryte [16] - 1/4 1-1

TDB

20:00 FT [13] Jonkopings 5 - 2 Utsiktens BK [4] +0 2-0

TDB

20:00 FT [1] Halmstads 2 - 1 Eskilstuna City [7] - 1 1/4 1-1

WALA

20:00 FT [7] Caernarfon Town 0 - 0 Flint Town Utd [4] 0-0

NPA

20:00 FT [16] Moroka Swallows 0 - 0 Chippa Utd [14] - 1/4 0-0

NPA

20:00 FT [8] Golden Arrows 2 - 2 Royal AM [3] +0 2-2

NPA

20:00 FT [1] Mamelodi Sun. 0 - 3 Stellenbosch FC [4] - 1 0-2

NPA

20:00 FT [15] Baroka FC 3 - 1 SuperSport Utd [9] +0 2-0

NPA

20:00 FT [5] Cape Town City 0 - 0 Amazulu [7] - 1/4 0-0

NPA

20:00 FT [13] TS Galaxy 0 - 0 Marumo Gallants FC [11] - 1/4 0-0

NPA

20:00 FT [10] Sekhukhune Utd 0 - 1 Kaizer Chiefs [2] +1/2 0-1

DUA

20:30 FT 2 [14] Augsburg 2 - 1 Greuther Furth [18] 3 - 3/4 1-1

DUA

20:30 FT 3 [5] Union Berlin 3 - 2 Bochum [13] 2 - 1 1/2 2-0

DUA

20:30 FT 1 [17] A.Bielefeld 1 - 1 Leipzig [4] 1 +1 1/2 0-0

DUA

20:30 FT [2] B.Dortmund 2 - 1 Hertha Berlin [16] 2 - 1 0-1

DUA

20:30 FT 2 [3] B.Leverkusen 2 - 1 Freiburg [6] 3 - 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [8] Mainz 2 - 2 Ein.Frankfurt [11] - 1/2 1-2

DUA

20:30 FT 1 [10] M.gladbach 5 - 1 Hoffenheim [9] 2 - 1/4 3-1

DUA

20:30 FT 1 [15] Stuttgart 2 - 1 FC Koln [7] 4 - 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 [12] Wolfsburg 2 - 2 Bayern Munich [1] 2 +1 1/2 1-2

NGA

20:30 FT [6] Lok. Moscow 3 - 3 Din. Moscow [3] +1/2 1-3

NGA

20:30 FT [10] Rostov 2 - 1 Khimki [13] - 1/4 2-0

RMNA

20:30 FT [6] Farul Constanta 1 - 0 Arges Pitesti [7] - 1 1-0

IRNA

20:30 FT [16] Padideh Khorasan 1 - 1 Peykan [12] 0-0

IRNA

20:30 FT [9] Havadar SC 1 - 0 Fajr Sepasi [15] 0-0

ANHB

21:00 FT [5] Sheffield Utd 1 - 2 Nottingham Forest [4] - 1/4 0-1

TBNB

21:00 FT [11] Burgos CF 1 - 1 Cartagena [9] - 1/4 1-0

TBNB

21:00 FT [16] Lugo 1 - 3 Fuenlabrada [21] - 3/4 1-1

ITA3

21:00 FT [A-1] Alto Adige 0 - 2 Modena [B-1] - 1/4 0-0

GREA

21:00 FT [10] Volos NFC 5 - 0 OFI Creta [7] - 1/2 3-0

ICEB

21:00 FT [11] Vestri 0 - 2 Afturelding [6] 0-0

ICEW

21:00 FT [8] Thor Akureyri Nữ 0 - 1 UMF Selfoss Nữ [3] 0-0

KAZA

21:00 FT 1 [6] Aktobe 2 - 1 Tobol Kostanay [5] +1/4 0-0

KAZA

21:00 FT [10] FK Aksu 2 - 0 Turan (KAZ) [11] - 1/4 1-0

LITA

21:00 FT [8] Banga 1 - 1 FK Jonava [10] - 1 3/4 1-1

MDVA

21:00 FT 1 [7] Zimbru 0 - 3 Petrocub [2] 0-1

MDVA

21:00 FT [1] Sheriff Tiraspol 0 - 2 Sfintul Gheorghe [4] 0-0

MDVA

21:00 FT [6] Dinamo-Auto 2 - 2 Milsami [3] 1-1

MDVA

21:00 FT [8] FC Floresti 0 - 3 FC Balti [5] -

FINA

21:00 FT [4] Inter Turku 2 - 2 HIFK [12] - 1 1/4 1-1

FINB

21:00 FT [10] PIF Parainen 1 - 2 KPV Kokkola [9] +1/4 0-0

BRB

21:00 FT [19] Londrina/PR 2 - 1 Brusque FC/SC [10] - 1/4 1-0

BRB

21:00 FT [9] Criciuma/SC 3 - 0 CRB/AL [11] - 1/2 1-0

ITA3

21:30 FT [A-16] AC Trento 1 - 0 Giana Erminio [A-19] - 1/4 1-0

BDNA

21:30 FT [17] Tondela 2 - 2 Boavista [11] - 3/4 1-0

BDNA

21:30 FT [16] Moreirense 4 - 1 Vizela [14] - 1/2 3-0

BDNA

21:30 FT [15] Arouca 0 - 0 Belenenses [18] - 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [12] Vilafranquense 2 - 4 Trofense [13] - 1/4 0-1

HLB

21:30 FT [4] ADO Den Haag 2 - 1 NAC Breda [8] - 1/4 0-0

JORA

21:30 FT [7] Moghayer Al Sarhan 3 - 2 S.Al.Ordon [5] 2-1

TBN3

22:00 FT [A1-11] Cultural Leonesa 1 - 1 Inter de Madrid [A1-10] - 1/2 0-1

TBN3

22:00 FT [A1-5] CD Calahorra 0 - 1 Rayo Majada. [A1-12] - 1/2 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-15] Castellon 3 - 3 Villarreal B [A2-6] +0 0-2

TBN3

22:00 FT [A1-2] Deportivo 4 - 3 Tudelano [A1-18] - 1 1/2 2-3

ARMA

22:00 FT [2] Ararat-Armenia 1 - 0 Van Yerevan [8] - 1 1/4 0-0

BLRA

22:00 FT [15] Dinamo Brest 1 - 1 Belshina Bobruisk [7] 0-0

BIHA

22:00 FT [5] Velez Mostar 1 - 0 FK Tuzla City [2] 0-0

CROA

22:00 FT [7] Slaven Belupo 2 - 2 HNK Rijeka [4] +1/4 0-0

LATA

22:00 FT [9] Tukums/Salaspils 1 - 1 Supernova Riga [10] - 1/2 0-1

SRBA

22:00 FT [8] FK Kolubara 1 - 0 Proleter NS [16] - 3/4 0-0

SVKA

22:00 FT [5] Sered 0 - 3 Slo. Bratislava [1] +1 0-1

SVKA

22:00 FT [6] MSK Zilina 1 - 2 Spartak Trnava [2] +3/4 1-1

SVKA

22:00 FT [11] Zlate Moravce 1 - 3 FK Pohronie [12] - 3/4 1-1

SVKA

22:00 FT [7] Senica 0 - 3 Trencin [8] +1 1/2 0-3

CYPA

22:00 FT [11] PAEEK Kyrenia 2 - 5 Omonia Nicosia [7] +1 3/4 1-2

AUTA

22:00 FT [8] SV Ried 1 - 1 Lask [7] +1/2 1-0

AUTA

22:00 FT [6] Wattens 4 - 2 Hartberg [10] - 1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [11] Admira 0 - 3 SCR Altach [12] - 1/4 0-0

IRNA

22:00 FT [6] Mes Rafsanjan 1 - 2 Gol Gohar [4] 0-0

IRNA

22:00 FT [8] Aluminium Arak 2 - 1 Sanat Naft [11] 1-1

ALGA

22:00 FT [1] CR Belouizdad 3 - 1 ASO Chlef [7] - 1 1/4 2-1

ALGA

22:00 FT [8] CS Constantine 0 - 0 US Biskra [9] - 1 1/4 0-0

ALGA

22:00 FT [18] WA Tlemcen 1 - 4 HB Chelghoum Laid [12] +1 0-3

ALGA

22:00 FT [15] O Medea 3 - 3 RC Arbaa [11] - 1/2 2-0

ALGA

22:00 FT [17] RC Relizane 0 - 2 MC Oran [13] +1 1/4 0-2

OMAA

22:10 FT [9] Al Suwaiq 0 - 1 Al Nahda (OMA) [2] 0-1

OMAA

22:10 FT 1 [1] Al Seeb 1 - 1 Dhofar [3] 1-1

OMAA

22:10 FT [4] Mussanah Club 2 - 2 Saham Club [13] 1-0

OMAA

22:10 FT [10] Al Ittihad (OMA) 1 - 0 Oman Club [8] 0-0

OMAA

22:10 FT [7] Rustaq Club 0 - 1 Sohar Club (OMA) [6] 0-0

OMAA

22:10 FT [5] Nasr Salalah 1 - 1 Muscat Club [12] 0-0

OMAA

22:10 FT [11] Bahla Club 4 - 1 Nizwa Club [14] 1-1

ALBA

22:15 FT [1] KF Tirana 3 - 1 Vllaznia Shkoder [4] 2-1

ALBA

22:15 FT [10] Skenderbeu 1 - 2 KF Laci [2] 1-0

ALBA

22:15 FT [5] Kukesi 2 - 1 Dinamo Tirana [9] 0-0

ALBA

22:15 FT [7] Kastrioti Kruje 0 - 1 Teuta Durres [6] 0-0

ALBA

22:15 FT [8] Egnatia Rrogozhine 0 - 1 Partizani Tirana [3] 0-1

IRNA

22:15 FT [5] Foolad Khozestan 1 - 2 Esteghlal Tehran [1] 0-0

ITA3

22:30 FT [C-17] Fidelis Andria 1 - 0 Paganese [C-18] - 1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [B-16] Viterbese Calcio 2 - 0 US Fermana [B-19] - 1/2 1-0

ITA3

22:30 FT [A-17] Pro Sesto 1 - 1 US Seregno [A-18] +0 0-1

POLA

22:30 FT [13] Zaglebie Lubin 1 - 0 Rakow Czestochowa [2] +3/4 0-0

BULA

22:30 FT [1] Ludogorets 1 - 0 Cherno More [4] - 1 0-0

CZEB

22:30 FT [16] Vik.Zizkov 3 - 1 SK Lisen [4] +1 1/4 0-0

CZEB

22:30 FT [2] Sellier&Bellot Vlasim 3 - 1 Opava [3] 2-0

CZEB

22:30 FT [6] Varnsdorf 0 - 0 Jihlava [7] - 1/2 0-0

CZEB

22:30 FT 1 [5] Sparta Praha B 2 - 2 MFK Chrudim [10] - 1/2 0-1

CZEB

22:30 FT [12] MFK Vyskov 1 - 1 Dukla Praha [9] - 1/4 0-0

CZEB

22:30 FT [15] Usti & Labem 3 - 2 Fotbal Trinec [14] - 1/4 2-1

CZEB

22:30 FT [1] Brno 1 - 1 Taborsko [8] - 1 1/4 0-1

CZEB

22:30 FT [13] Pribram 2 - 4 SK Prostejov [11] - 3/4 0-2

TDA

22:30 FT [9] Sirius 2 - 0 Elfsborg [7] +3/4 0-0

IRNA

22:30 FT [14] Naft M. Soleyman 1 - 1 Nassaji Mazandaran [10] 0-1

IRNA

22:30 FT [7] Zobahan 0 - 0