KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 15/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [8] FC Imabari 0 - 1 Kagoshima [3] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT 1 [11] Azul Claro Numazu 1 - 1 Ehime FC [6] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [1] Iwaki FC 2 - 2 Fujieda MYFC [2] - 1/2 1-0

NHAT3

11:00 FT [13] Tegevajaro Miyazaki 0 - 0 Kamatamare San. [15] - 1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [17] Gainare Tottori 0 - 4 Fukushima Utd [10] +0 0-3

NHATJFL

11:00 FT [10] Verspah Oita 1 - 0 Kagura Shimane [14] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [8] Kochi United SC 0 - 1 Nara Club [3] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [11] TIAMO Hirakata 4 - 1 MIO Biwako [15] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [12] Sony Sendai 0 - 3 Reinmeer Aomori [4] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [9] Suzuka Point Getters 1 - 4 Honda FC [2] 1-2

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 3 - 1 Ehime FC Nữ [10] 1-1

NHATW

11:00 FT [12] Angeviolet Hiroshima Nữ 0 - 6 AS Harima Albion Nữ [6] 0-3

AUSNSW

12:00 FT [3] Blacktown City 1 - 2 Sydney Olympic [1] - 1/4 1-0

AUSNSW

12:00 FT [8] Sydney Utd 2 - 2 APIA Tigers [5] +1/2 2-0

AUSVPL

12:00 FT [11] St Albans Saints 0 - 4 Altona City [10] +3/4 0-1

AUSVPL

12:00 FT [6] Heidelberg Utd 2 - 2 Eastern Lions [14] - 2 1-2

NHATB

12:00 FT [1] Yokohama FC 2 - 1 Tokushima Vortis [14] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [3] Vegalta Sendai 4 - 1 Zweigen Kan. [16] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [4] Okayama 0 - 1 Thespa Kusatsu [21] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [7] Machida Zelvia 2 - 1 Alb. Niigata (JPN) [2] - 1/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [16] Vanraure Hachinohe 1 - 0 Giravanz Kita. [12] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [5] Kataller Toyama 5 - 1 Yokohama SCC [18] - 1 2-0

HQA

12:20 FT [6] Suwon FC 1 - 3 Jeju Utd [5] +1/2 1-0

SEAFSW

13:00 FT [3] Malaysia Futsal Nữ 0 - 4 Thái Lan Futsal Nữ [1] 0-3

AUSNSW

13:00 FT [6] Rockdale City 0 - 1 Manly Utd [2] +0 0-1

NHATB

13:00 FT [10] JEF United Chiba 0 - 1 Blaublitz Akita [17] - 1/2 0-0

HQ3

13:00 FT [4] Hwaseong FC 1 - 0 Yangju Citizen [6] 1-0

HQ3

13:00 FT [8] Gimhae City 1 - 1 Gangneung City [11] 1-1

AUSA

13:05 FT [4] Adelaide Utd 3 - 1 Central Coast [5] - 1/4 1-0

NGB

14:00 FT [15] SKA-Khabarovsk 1 - 0 FK Orenburg +1/4 0-0

HQB

14:00 FT [1] Gwangju 2 - 0 Ansan Greeners [9] - 1 1/4 0-0

HQA

14:30 FT [2] Jeonbuk H.Motor 1 - 1 Gangwon [7] - 3/4 0-0

SEA

16:00 FT [A-2] Indonesia U23 3 - 1 Myanmar U23 [A-3] - 3/4 3-0

SEAFSW

16:00 FT [2] Việt Nam Futsal Nữ 6 - 0 Myanmar Futsal Nữ [4] 4-0

SEAW

16:00 FT [B-3] Singapore Nữ 0 - 1 Myanmar Nữ [B-2] +2 3/4 0-0

HQB

16:30 FT [5] Chungnam Asan 0 - 0 Bucheon 1995 [2] +1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-12] San Fernando 0 - 2 Algeciras [A2-7] +0 0-2

TBN3

17:00 FT [A2-18] UCAM Murcia 1 - 1 Atl. Baleares [A2-11] +1/4 1-0

TBN3

17:00 FT 1 [A2-10] Sevilla B 2 - 1 Barcelona B [A2-9] +0 2-0

TBN3

17:00 FT [A1-11] Badajoz 1 - 1 Celta Vigo II [A1-4] - 1/4 0-1

BDNB

17:00 FT 1 [12] Leixoes 1 - 5 Casa Pia AC +3/4 0-4

BDNB

17:00 FT Rio Ave 3 - 0 Chaves - 1/2 1-0

NGB

17:00 FT [16] Veles Moscow 1 - 1 Baltika [6] +1/2 1-1

NGB

17:00 FT [3] Yenisey 0 - 1 Torpedo Moscow +1/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [7] Nagano Parceiro 0 - 0 Matsumoto Yama. [4] +0 0-0

NHAT3

17:00 FT [9] FC Gifu 2 - 0 Sagamihara [14] - 1/4 1-0

HQA

17:00 FT [8] FC Seoul 1 - 0 Pohang Steelers [3] +0 0-0

ITAA

17:30 FT [3] Bologna 1 - 3 Sassuolo [16] 1 - 1/4 0-1

POLA

17:30 FT [4] Stal Mielec 1 - 1 Slask Wroclaw [9] +0 0-1

POLB

17:40 FT Miedz Legnica 1 - 0 Widzew Lodz - 1/4 0-0

ANHA

18:00 FT 3 [1] Tottenham 1 - 0 Burnley 2 - 1 1/2 1-0

ANHL2

18:00 FT [19] Swindon 2 - 1 Port Vale - 1/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [13] Meuselwitz 1 - 1 Babelsberg [2] - 1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [1] Chemnitzer 5 - 0 Tasmania Berlin - 2 3/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [3] Lok.Leipzig 3 - 1 Luckenwalde [9] - 1/2 2-0

DUC4DB

18:00 FT 1 Union Furstenwalde 1 - 0 CZ Jena [8] +1 1-0

DUC4DB

18:00 FT [5] VSG Altglienicke 2 - 4 Berliner FC Dynamo [6] +0 1-2

DUC4DB

18:00 FT [18] Tennis Borussia B. 3 - 0 Auerbach - 1 1/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT FC Eilenburg 2 - 3 Hertha Berlin II [15] +1/4 1-2

DUC4DB

18:00 FT [4] Berlin AK 07 7 - 5 Optik Rathenow - 3/4 3-1

DUC4DB

18:00 FT [16] E.Cottbus 4 - 1 C. Leipzig [14] - 3/4 3-1

SCOA

18:00 FT [5] Aberdeen 0 - 0 St. Mirren [12] - 1/2 0-0

SCOA

18:00 FT [4] Hibernian 4 - 0 St. Johnstone [7] - 1/2 1-0

SCOA

18:00 FT [6] Livingston 2 - 1 Dundee - 1/2 0-0

NGA

18:00 FT [16] Ural S.r. 3 - 0 Rubin Kazan - 1/2 1-0

NGB

18:00 FT Olim. Dolgiye Prudy 0 - 2 Akron Togliatti [17] - 1/4 0-1

NGB

18:00 FT Tekstilshchik Ivanov 1 - 0 Neftekhimik Nizh [11] +1 1-0

BLRA

18:00 FT [3] Isloch 0 - 2 Slavia Mozyr [8] - 1/4 0-0

LATA

18:00 FT [5] FK Auda 0 - 1 Rigas Futbola Skola [2] +1 0-0

TDB

18:00 FT [10] Landskrona 3 - 3 Brommapojkarna [3] +1/2 2-1

BIA

18:30 FT [1] Antwerpen 1 - 3 Club Brugge [8] +3/4 1-0

ESTC

18:30 FT [11] Trans Narva 0 - 1 Nomme Kalju [5] +3/4 0-0

EUW17

19:00 FT [B-2] Pháp U17 Nữ 2 - 0 Hà Lan U17 Nữ [A-2] 2-0

SEA

19:00 FT [A-1] Việt Nam U23 2 - 0 Đông Timo U23 [A-5] - 3 3/4 0-0

SEAW

19:00 FT [B-4] Lào Nữ 0 - 5 Thái Lan Nữ [B-1] 0-2

TBNB

19:00 FT Alcorcon 0 - 2 Las Palmas [10] +1/2 0-1

DUC4B

19:00 FT [12] Ein. Norderstedt 0 - 0 Hannoverscher SC - 1 1/2 0-0

DUC4B

19:00 FT [17] Teutonia Ottensen 6 - 1 Atlas Delmenhorst [5] - 1/4 3-1

ARMA

19:00 FT 1 [1] Alashkert 2 - 1 Ararat Y [7] +0 2-0

KAZA

19:00 FT [14] FK Maktaaral 2 - 1 Caspiy Aktau [7] +0 1-0

LITA

19:00 FT [3] FK Panevezys 1 - 0 Dziugas FC [9] - 1 1/2 0-0

FINA

19:00 FT [9] Ilves Tampere 1 - 0 IFK Mariehamn [10] - 1/2 0-0

TSC

19:00 FT [1] Lugano 4 - 1 St. Gallen [3] +1/4 2-1

DENA

19:00 FT [12] Odense BK 1 - 1 Sonderjyske - 1 0-1

DENA

19:00 FT [1] Nordsjaelland 2 - 1 Vejle - 1/2 2-1

SCOB

19:10 FT Airdrieonians 1 - 1 Queen's Park [9] - 1/2 1-1

SRBA

19:25 FT [8] FK Novi Pazar 0 - 1 Radnik Surdulica [15] - 3/4 0-1

HLA

19:30 FT Zwolle 1 - 2 PSV Eindhoven [2] +1 1/2 1-1

HLA

19:30 FT [3] AZ Alkmaar 1 - 3 RKC Waalwijk [8] - 2 1-1

HLA

19:30 FT [1] Feyenoord 1 - 2 Twente [6] - 1 1/4 0-2

HLA

19:30 FT [7] Groningen 2 - 3 Cambuur [15] - 1 0-1

HLA

19:30 FT Heracles Almelo 1 - 3 Sparta Rotterdam [12] - 1/4 0-1

HLA

19:30 FT [11] Heerenveen 3 - 1 Go Ahead Eagles [16] - 3/4 1-0

HLA

19:30 FT [14] NEC Nijmegen 0 - 1 Fortuna Sittard [13] - 1/2 0-1

HLA

19:30 FT [17] Vitesse Arnhem 2 - 2 Ajax [5] +1 0-1

HLA

19:30 FT Willem II 3 - 0 Utrecht [9] - 1/4 1-0

ANHA

20:00 FT 1 [16] Aston Villa 1 - 1 Crystal Palace [17] 3 - 1/2 0-0

ANHA

20:00 FT 3 [7] Leeds Utd 1 - 1 Brighton [6] 2 +0 0-1

ANHA

20:00 FT Watford 1 - 5 Leicester City [11] 1 +3/4 1-2

ANHA

20:00 FT 3 [19] West Ham Utd 2 - 2 Man City [4] 1 +1 1/4 2-0

ANHA

20:00 FT [14] Wolves 1 - 1 Norwich 3 - 1 0-1

ITAA

20:00 FT 1 [12] Napoli 3 - 0 Genoa 1 - 3/4 1-0

DUC4B

20:00 FT Luneburger SK 0 - 3 St. Pauli II [7] +1/4 0-2

NGB

20:00 FT Metallurg Lipetsk 1 - 2 Fakel +1 0-2

AZEA

20:00 FT [4] Zire IK 1 - 0 Neftchi Baku [5] 0-0

AZEA

20:00 FT [8] Səbail FK 0 - 3 Karabakh Agdam [2] +1 1/2 0-0

AZEA

20:00 FT [7] Keşla FK 0 - 1 Gabala FC [3] +1/2 0-1

AZEA

20:00 FT 1 [1] Sabah FK 2 - 2 Sumqayit [10] - 1 1/4 0-0

POLA

20:00 FT [7] Gornik Zabrze 4 - 2 Gornik Leczna - 1 1/4 0-1

POLB

20:00 FT 1 [12] Sandecja 0 - 0 Chrobry Glogow [13] - 1/2 0-0

BLRA

20:00 FT [11] FK Slutsk 2 - 2 Dnepr Mogilev [15] - 1 2-1

BIHA

20:00 FT [9] Sloboda Tuzla 2 - 1 Borac Banja Luka [3] +1/4 1-1

LATA

20:00 FT [10] METTA/LU Riga 0 - 3 Valmiera / BSS [1] +2 0-2

SLOA

20:00 FT [1] O.Ljubljana 3 - 3 Mura [5] -

SLOA

20:00 FT [4] Domzale 1 - 1 CM Celje [8] -

TNKA

20:00 FT 1 Goztepe 0 - 2 Besiktas [5] +1 0-2

TNKA

20:00 FT [3] Trabzonspor 2 - 1 Altay - 1 1-0

TDA

20:00 FT [3] Hammarby 3 - 3 AIK Solna [4] - 1/4 2-1

TDA

20:00 FT [1] Hacken 3 - 1 Kalmar [7] - 3/4 1-1

TDB

20:00 FT [16] Ostersunds 1 - 3 Brage [2] +1/2 0-1

DENB

20:00 FT Esbjerg FB 2 - 2 Vendsyssel FF [5] - 1/2 0-1

DUB

20:30 FT [9] Darmstadt 3 - 0 Paderborn 07 [3] - 1 1/2 3-0

DUB

20:30 FT [6] Sandhausen 3 - 1 Holstein Kiel [10] +0 3-0

DUB

20:30 FT [4] Heidenheim 2 - 0 Karlsruher [16] - 1 2-0

DUB

20:30 FT Wer.Bremen 2 - 0 Jahn Regensburg [1] - 1 3/4 1-0

DUB

20:30 FT Dynamo Dresden 0 - 1 Erzgebirge Aue - 3/4 0-0

DUB

20:30 FT [15] Hannover 96 3 - 2 Ingolstadt - 3/4 1-1

DUB

20:30 FT [11] Nurnberg 1 - 2 Schalke 04 +1/2 0-1

DUB

20:30 FT [12] St. Pauli 2 - 0 Fort.Dusseldorf [7] +1/4 0-0

DUB

20:30 FT [8] Hansa Rostock 2 - 3 Hamburger [5] +1 1/4 1-0

NGA

20:30 FT [2] Spartak Moscow 1 - 1 Zenit [4] +3/4 0-0

ANHU23

21:00 FT [2-10] Stoke City U23 2 - 0 Nottingham Forest U23 [2-13] 0-0

TBNB

21:00 FT [15] Mirandes 4 - 0 Ibiza-Eivissa [9] - 3/4 2-0

TBNB

21:00 FT [19] Sporting Gijon 2 - 1 Girona +0 2-1

BDNB

21:00 FT [9] Feirense 4 - 1 Nacional Madeira [15] +0 2-0

NGB

21:00 FT [2] Alania Vla 0 - 1 Rotor Volgograd - 1 1/4 0-1

BULC

21:00 FT [2] Cska Sofia 0 - 1 Levski Sofia [1] +1/4 0-0

BIA

21:00 FT [2] Genk 0 - 2 Gent [6] - 1/2 0-1

HUNA

21:00 FT MTK Budapest 3 - 0 Debreceni [7] - 1 1-0

HUNA

21:00 FT [4] Puskas Akademia 1 - 2 Budapest Honved [12] - 1/4 1-2

HUNA

21:00 FT [1] Kisvarda FC 2 - 1 Zalaegerzseg [6] - 1/2 1-1

ICEA

21:00 FT [10] Hafnarfjordur 2 - 0 Vestmannaeyjar [9] - 3/4 1-0

KAZA

21:00 FT [5] FK Taraz 2 - 0 Akzhayik Oral [13] - 1/4 1-0

LUXA

21:00 FT [4] Etzella Ettelbruc 0 - 2 Differdange [10] 0-1

LUXA

21:00 FT [1] Dudelange 7 - 0 RM Hamm Benfica 4-0

LUXA

21:00 FT [12] Progres Niedercorn 2 - 1 Wiltz [9] 1-0

LUXA

21:00 FT [6] Racing Union 6 - 1 UNA Strassen [11] 5-0

LUXA

21:00 FT [5] Mondorf-les. 3 - 1 Victoria Rosport [15] 1-0

LUXA

21:00 FT [13] Hostert 1 - 3 Swift Hesperange [3] 0-3

LUXA

21:00 FT [14] UT Petange 0 - 1 Fola Esch [7] 0-0

LUXA

21:00 FT [16] Jeunesse Esch 1 - 0 Rodange 91 0-0

DENA

21:00 FT [6] Randers 0 - 2 Kobenhavn [5] +1/4 0-0

URUA

21:00 FT [14] Cerro Largo 1 - 0 Dep. Maldonado [3] +0 1-0

EGYA

21:00 FT [9] Ismaily SC 2 - 0 Ceramica Cleopatra [10] +0 1-0

ESTA

21:15 FT [2] Levadia T. 1 - 0 Paide Linname. [4] 1-0

BDNB

21:30 FT [8] CD Estrela 0 - 1 SC Covilha [4] +1/4 0-0

BDNB

21:30 FT Varzim 2 - 0 CD Mafra [18] - 3/4 1-0

NGB

21:30 FT [9] Volgar Astrakhan 0 - 3 Tom Tomsk - 3/4 0-1

SRBA

21:30 FT [3] FK Vojvodina 0 - 3 Cukaricki Belgrade [2] +0 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-3] Albacete 0 - 1 Gimnastic T. [A2-6] - 1/2 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-3] Racing Ferrol 1 - 1 Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/2 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-4] Real Madrid B 5 - 1 UE Costa Brava [A2-19] - 1 1/2 3-1

ARMA

22:00 FT [9] Pyunik 1 - 1 Urartu [2] - 1 1-1

BLRA

22:00 FT [9] Neman Grodno 2 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk [13] - 1 1-0

BIHA

22:00 FT [10] NK Posusje 2 - 2 Zrinjski [8] +1/4 0-1

MKDA

22:00 FT [11] Rabotnicki 2 - 1 Pelister 0-0

MKDA

22:00 FT [8] Shkupi 3 - 0 Academy Pandev [10] 2-0

MKDA

22:00 FT [4] FK Skopje 4 - 1 Bregalnica Stip [3] 3-0

MKDA

22:00 FT [1] FC Struga 1 - 1 Shkendija [7] 0-0

MKDA

22:00 FT Borec Veles 1 - 5 Renova [6] 1-3

MKDA

22:00 FT [9] Tikves Kavadarci 2 - 1 Makedonija [5] 0-1

CROA

22:00 FT [7] NK Osijek 1 - 0 Lok. Zagreb [3] - 3/4 1-0

LITA

22:00 FT [7] Siauliai 0 - 0 Hegelmann Litauen [2] +3/4 0-0

CZEA

22:00 FT 1 [6] Slavia Praha 1 - 2 Sparta Praha [8] - 3/4 1-1

CZEA

22:00 FT [5] Slovacko 3 - 0 Hradec Kralove [10] - 3/4 1-0

CZEA

22:00 FT [4] Vik.Plzen 1 - 0 Banik Ostrava [12] - 1 3/4 1-0

AUTA

22:00 FT [11] Austria Klagenfurt 1 - 2 Austria Wien [12] +1/2 0-1

AUTA

22:00 FT [4] Sturm Graz 1 - 4 Wolfsberger AC [10] - 1/4 0-3

AUTA

22:00 FT [2] Rapid Wien 0 - 1 RB Salzburg [3] +1 1/4 0-1

ANHA

22:30 FT 2 [15] Everton 2 - 3 Brentford [9] 3 - 1/2 2-1

POLA

22:30 FT [11] Radomiak Radom 4 - 2 Wisla Krakow +1/2 0-1

FINB

22:30 FT [8] SJK Akatemia 0 - 2 TPS Turku [1] +1/4 0-1

FINB

22:30 FT [3] Jaro 4 - 0 PK-35 [9] - 3/4 1-0

TDA

22:30 FT [5] Goteborg 1 - 1 Varbergs BoIS [12] - 1/2 1-0

TDA

22:30 FT [11] Norrkoping 5 - 1 GIF Sundsvall [16] - 1 3/4 4-0

TDA

22:30 FT [14] Degerfors IF 2 - 1 Helsingborg [15] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-1] Racing Santander 1 - 0 Valladolid II [A1-19] - 1 1/4 0-0

ITAA

22:59 FT 3 [1] AC Milan 2 - 0 Atalanta [2] 2 - 1/2 0-0

ITA3

22:59 FT 1 [B-17] Imolese Calcio 1 - 0 Pistoiese [B-18] - 1/4 0-0

NGA

22:59 FT [8] Krasnodar 1 - 0 CSKA Moscow [1] +1/2 0-0

POLB

22:59 FT 1 [2] LKS Lodz 0 - 4 Odra Opole [16] - 1/2 0-2

NORB

22:59 FT [7] Start Kristiansand 5 - 1 Sogndal [8] - 3/4 2-0

NORB

22:59 FT 1 [15] Stjordals Blink 0 - 1 Ranheim IL [2] - 1/4 0-1

NORB

22:59 FT [13] Bryne 2 - 1 Asane Fotball [11] - 1/2 1-1

NORB

22:59 FT 1 [9] Mjondalen 2 - 1 KFUM Oslo [5] - 1/4 1-0

NORB

22:59 FT [10] Kongsvinger 4 - 1 Raufoss IL [6] - 1/2 2-0

CYPA

22:59 FT [6] Aris Limassol 1 - 4 Apollon Limassol [1] +1/4 1-3

CYPA

22:59 FT [3] Apoel FC 1 - 1 Anorthosis [4] - 1/2 1-1

TNKA

22:59 FT [12] Konyaspor 3 - 1 Hatayspor [13] - 1 1/4 1-1

TNKA

22:59 FT [2] Alanyaspor 3 - 0 Gaziantep B.B [9] - 1 1/4 0-0

TNKA

22:59 FT [19] Kasimpasa 2 - 4 Antalyaspor [15] +0 1-1

TNKA

22:59 FT [14] Giresunspor 1 - 1 Istanbul BB [1] +3/4 0-1

TNKA

22:59 FT [7] Fenerbahce 0 - 0 Fatih Karagumruk [17] - 3/4 0-0

DENA

22:59 FT 2 [11] Aalborg BK 1 - 3 Brondby [9] - 1/4 0-1

JORA

22:59 FT [10] Ma'an SC 0 - 0 Al Aqaba SC [8] +0 0-0

URUA

23:15 FT [7] CA Fenix 0 - 0 Danubio [6] +0 0-0

BIA

23:30 FT 1 [3] Anderlecht 0 - 2 Union Saint-Gilloise [11] +0 0-1

GREA

23:30 FT [11] Ionikos 3 - 1 Panetolikos [9] - 1/4 1-0

GREA

23:30 FT [13] Lamia FC 0 - 0 Atromitos [12] +0 0-0

GREA

23:30 FT 1 [8] Asteras Tripolis 2 - 2 Apollon Smirnis [14] - 1 1/4 0-0

SRBA

23:30 FT [16] FK Napredak 0 - 1 Crvena Zvezda [1] +2 1/4 0-1

CHIB

23:30 FT [1] CD Magallanes 1 - 0 Dep. Copiapo [4] - 1/2 0-0

CHIB

23:30 FT [16] CCDA Fernandez Vial 0 - 1 Barnechea [7] - 1/2 0-0

EGYA

23:30 FT [17] Arab Contractors 2 - 2 ENPPI Cairo [13] +0 1-1

BDNA

00:00 FT [16] Famalicao 3 - 2 Braga [8] +1/4 1-2

ICEA

00:00 FT [12] IA Akranes 0 - 3 KA Akureyri [3] +1/2 0-1

CROA

00:05 FT [4] Sibenik 0 - 2 Dinamo Zagreb [1] +2 0-1

TBNA

00:30 FT 2 [3] Atletico Madrid 1 - 1 Sevilla [17] 5 - 1/2 1-0

TBNA

00:30 FT 8 [14] Real Betis 2 - 0 Granada 6 - 1 1-0

TBNA

00:30 FT [2] Athletic Bilbao 2 - 0 Osasuna [12] - 1 1-0

TBNA

00:30 FT 7 [5] Cadiz 1 - 1 Real Madrid [15] 2 +0 1-1

TBNA

00:30 FT 2 [6] Celta Vigo 1 - 0 Elche [7] 2 - 1 1/2 1-0

TBNA

00:30 FT 1 [9] Getafe 0 - 0 Barcelona [4] 2 +1/4 0-0

TBNA

00:30 FT 8 Levante 3 - 1 Alaves 6 +1/4 0-1

TBNA

00:30 FT 1 [11] Mallorca 2 - 1 Rayo Vallecano [13] - 3/4 1-0

TBNA

00:30 FT 4 [20] Villarreal 1 - 2 Real Sociedad [16] 2 - 1/4 1-0

EUW17

01:00 FT [A-1] Đức U17 Nữ 2 - 2 T.B.Nha U17 Nữ [B-1] 1-1

TS 90': 2-2; Pen: 3-2

SVKA

01:00 FT [2] Dunajska Stred 2 - 3 Ruzomberok [3] - 1/4 1-2

DENA

01:00 FT [7] Viborg 1 - 0 Aarhus AGF [3] - 3/4 1-0

ARGB

01:00 FT [3] Instituto 2 - 1 Def.Belgrano [9] - 1/2 0-0

ECUA

01:00 FT [16] Tecnico Uni. 2 - 3 Independiente JT [3] 1-2

ALGA

01:00 FT [8] MC Alger 0 - 1 USM Alger [4] - 1/2 0-0

PERA

01:15 FT [8] Alianza Atletico 1 - 2 Sport Boys [13] - 1/2 0-1

RMNA

01:30 FT [1] CFR Cluj 2 - 1 Universitatea Craiova [9] - 1 1-0

ARGB

01:30 FT [29] Temperley 1 - 0 CA Guemes [20] +0 0-0

ARGB

01:30 FT [34] Flandria 0 - 0 Deportivo Riestra [16] - 1/2 0-0

URUA

01:30 FT [16] Albion FC (URU) 2 - 2 Sportivo Cerrito [15] +0 1-1

ITAA

01:45 FT Cagliari 1 - 3 Inter Milan [7] 2 +1 1/2 0-1

CHIA

01:45 FT [6] Cobresal 2 - 0 O Higgins [8] - 1 0-0

USA

01:55 FT [Dong-12] Atlanta United 2 - 2 New England [Dong-7] - 1/4 1-1

GHQG

02:00 FT [63] Dominica 3 - 1 St.Vincent [147] 1-1

TBNB

02:00 FT [20] Tenerife 0 - 2 Malaga [14] - 3/4 0-1

ARGLC

02:00 FT [B-3] Tigre 1 - 1 Argentinos Jun. [A-4] +0 0-0

BRA

02:00 FT [11] Sao Paulo/SP 2 - 1 Cuiaba/MT [18] - 1 0-1

BRB

02:00 FT [18] Nautico/PE 0 - 1 Cruzeiro/MG [1] +1/4 0-1

BRB

02:00 FT [4] Vasco DG/RJ 1 - 0 Bahia/BA [3] - 1/4 1-0

BLVA

02:00 FT 1 [B-4] Royal Pari 2 - 1 Bolivar [B-1] - 1/4 0-0

BLVA

02:00 FT [B-3] Always Ready 3 - 0 Blooming [B-2] - 1 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [B-8] Real Tomayapo 1 - 1 Jorge Wilstermann [B-6] - 1/4 1-1

BLVA

02:00 FT [B-7] Inde. Petrolero 0 - 0 Univ de Vinto [B-5] - 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [A-7] Aurora 2 - 3 Nacional Potosi [A-3] - 3/4 2-2

COLA

02:00 FT 1 [9] Patriotas 3 - 0 Deportivo Cali [20] - 1/2 2-0

VENA

02:00 FT [7] Dep.Guaira 1 - 5 Monagas [3] +0 1-2

EGYA

02:00 FT [2] Pyramids FC 0 - 0 Pharco FC [8] - 1 0-0

ICEA

02:15 FT [5] Stjarnan 1 - 0 Valur Rey. [4] +1/2 0-0

BDNA

02:30 FT [6] Vitoria Guimaraes 5 - 0 Gil Vicente [5] +0 1-0

ARGB

02:30 FT [30] Alvarado MDP 0 - 3 Chaco For Ever [6] +0 0-0

ARGB

02:30 FT [8] Estudiantes Rio Cuarto 2 - 1 San Telmo [28] - 1/2 1-0

ARGB

03:00 FT [12] Ind.Rivadavia 1 - 0 Atletico Rafaela [32] - 1/2 1-0

USA

03:00 FT [Tay-8] Seattle Sounders 3 - 1 Minnesota Utd [Tay-4] - 3/4 0-1

ARGB

03:10 FT [21] CA Mitre Salta 0 - 3 Chacarita Jrs [17] - 1/2 0-1

BRA

03:30 FT [15] Coritiba/PR 1 - 0 America/MG [10] - 1/4 1-0

ECUA

03:30 FT [9] Orense SC 2 - 0 Emelec [2] 2-0

PERA

03:30 FT [12] Carlos A. Mannucci 0 - 0 Universitario [9] +0 0-0

BRA

04:00 FT [16] Avai/SC 1 - 2 Juventude/RS [20] - 1/4 1-1

BRA

04:00 FT [14] Botafogo/RJ 3 - 1 Fortaleza/CE [17] - 1/4 1-1

PARA

04:00 FT 1 [11] Sportivo Ameliano 1 - 3 Libertad [1] +3/4 0-1

USW

04:00 FT [10] Wash. Spirit Nữ 0 - 1 Angel City Nữ [7] - 3/4 0-1

USW

04:00 FT [2] San Diego Wave Nữ 2 - 1 Chicago RS Nữ [4] - 1/2 0-0

CRCA

04:00 FT [B-2] Perez Zeledon 2 - 3 Herediano [A-2] +3/4 2-2

CRCA

04:00 FT [B-1] San Carlos 2 - 1 Sporting (CRC) [A-4] - 1/4 2-1

CRCA

04:00 FT [A-5] Guadalupe FC 0 - 0 Guanacasteca [A-6] - 1/4 0-0

CRCA

04:00 FT Jicaral Sercoba 4 - 3 Cartagines [B-6] +0 2-1

VENA

04:15 FT 1 [10] Zulia FC 3 - 2 Estu.Merida [9] +0 1-1

CHIA

04:30 FT 1 [11] Huachipato 1 - 3 Nublense [2] +0 0-1

BRA

05:00 FT [13] Goias/GO 1 - 0 Santos/SP [9] +1/4 1-0

ARGB

05:10 FT [18] Gimnasia Jujuy 1 - 0 Belgrano [1] +1/4 0-0

ECUA

06:00 FT [5] Barcelona SC 1 - 1 Dep.Cuenca [7] 0-0

PERA

06:00 FT 1 [2] Sport Huancayo 3 - 3 Cienciano [5] - 1/2 0-1

MEXA

06:00 FT 1 [14] Atlas 1 - 1 Chivas Guad. [17] +0 1-0

PARA

06:15 FT [10] Tacuary FBC 1 - 4 Olimpia Asuncion [3] +1/2 0-0

CRCA

06:15 FT [B-5] Santos Guapiles 2 - 0 Alajuelense [A-3] +0 1-0

COLA

07:00 FT 1 [13] America Cali 1 - 0 Union Magdalena [2] - 3/4 1-0

MEXA

08:05 FT 1 [3] Tigres UANL 0 - 1 Cruz Azul [12] - 1/4 0-1

USB

10:00 FT 1 [B-10] Phoenix Rising 1 - 5 Tampa Bay Rowdies [A-2] - 1/2 1-3

AUSVPL

17:30 Hoãn [9] Melb. Knights - Eastern Lions [14] - 1 -

DUC4DB

18:00 Hoãn [12] Ger.Halberstadt - SV Lichtenberg [7] -

PERA

22:59 Hoãn [18] Carlos Stein - Atletico Grau [14] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 15/05/2022

Kết quả bóng đá ngày 15/05/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/05/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/05/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0