KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 14/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

15:00 FT [8] Shakhter Kar. 0 - 1 Turan (KAZ) [12] - 1/2 0-1

TQB

15:00 FT [A-1] Meizhou Hakka 1 - 0 Sichuan Jiuniu [A-3] - 1/2 0-0

AUSNSW

16:00 FT [6] Mt Druitt Town 0 - 1 Manly Utd [4] +1/4 0-0

AUSA

16:05 FT [6] Macarthur FC 3 - 1 Melb. Victory [12] - 3/4 2-0

AUSVPL

16:45 FT [7] Port Melbourne 2 - 0 Green Gully SC [10] +0 1-0

KAZA

17:00 FT [7] Akzhayik Oral 1 - 0 Kairat Almaty [3] +1 1/4 0-0

TQA

17:00 FT [A-3] Shenzhen FC 2 - 2 Shandong Taishan [A-1] +0 0-1

TQB

17:00 FT [A-4] Shaanxi Changan 2 - 0 Zibo Cuju [A-5] 0-0

AUSVPL

17:30 FT [3] Bentleigh Greens 5 - 1 Melb. Knights [8] - 3/4 3-0

AFCC

19:00 FT [F-1] Nasaf Qarshi 4 - 0 Alay Osh [F-4] - 2 3/4 0-0

KAZA

19:00 FT [6] Aktobe 1 - 1 Kaisar Kyzylorda [14] - 1/2 1-1

TQA

19:00 FT [A-4] Guangzhou City 0 - 0 Cangzhou Mighty Lions [A-7] - 1/4 0-0

AZEA

20:00 FT [3] Gabala FC 2 - 2 Sabah FK [8] 0-1

IRNA

20:25 FT [2] Gol Gohar 1 - 0 Zobahan [9] - 1/2 0-0

IRNA

20:30 FT [4] Aluminium Arak 1 - 0 Padideh Khorasan [10] +0 0-0

IRNA

20:55 FT [8] Nassaji Mazandaran 1 - 0 Foolad Khozestan [14] +1/4 1-0

UZBA

20:55 FT 1 [3] FK AGMK 3 - 1 Bunyodkor [5] - 1/4 0-1

AFCC

21:00 FT [E-1] FC Ahal 3 - 1 Ravshan Kulob [E-3] 2-0

KAZA

21:00 FT [2] Astana 1 - 0 Zhetysu Taldykorgan [13] - 2 1/4 1-0

LATA

21:00 FT [6] BFC Daugava 1 - 2 Noah Jurmala [8] -

SRBA

21:00 FT [15] Radnik Surdulica 0 - 3 Backa Topola [4] 0-0

SRBA

21:00 FT [5] FK Vojvodina 1 - 1 Spartak Subotica [8] 0-1

IRNA

21:00 FT [7] Tractor SC 1 - 1 Sanat Naft [16] 0-0

BULA

21:30 FT 1 Etar 2 - 0 Botev Vratsa [12] - 1/4 1-0

RMNA

21:30 FT [16] Aca. Clinceni 4 - 3 Botosani [4] +1/2 1-3

AZEA

22:00 FT [2] Karabakh Agdam 2 - 0 Keşla FK [7] 0-0

AZEA

22:00 FT [6] Sumqayit 0 - 1 Neftchi Baku [1] 0-1

AZEA

22:00 FT [4] Zire IK 2 - 0 Səbail FK [5] 0-0

BLRA

22:00 FT [16] Sputnik Rechitsa 0 - 2 Slavia Mozyr [13] +3/4 0-0

LATA

22:00 FT [4] FK Liepaja 1 - 2 Rigas Futbola Skola [1] +3/4 1-0

LITA

22:00 FT [1] Zalgiris 1 - 0 FK Panevezys [4] - 1 1-0

CZEB

22:00 FT [11] Jihlava 3 - 2 Vik.Zizkov [15] +0 2-1

IRNA

22:00 FT 1 [6] Persepolis 1 - 0 Esteghlal Tehran [3] - 1/4 0-0

JORA

22:00 FT [2] Wihdat 1 - 1 Al Salt [3] - 1 0-0

EGYA

22:00 FT [2] NBE SC 0 - 1 Arab Contractors [5] +1/4 0-0

EGYA

22:00 FT [18] Ismaily SC 3 - 2 Aswan FC - 3/4 1-1

BDNB

22:30 FT UD Oliveirense 2 - 1 Academico Viseu [8] +0 0-0

FINA

22:30 FT [8] Haka 0 - 3 KTP Kotka [12] - 3/4 0-1

FINA

22:30 FT 1 [9] Honka 1 - 2 Inter Turku [3] +1/4 0-0

FINA

22:30 FT [2] KuPS 2 - 0 IFK Mariehamn [10] - 1 1/4 2-0

KSAA

22:50 FT [12] Al Ettifaq 4 - 3 Al Shabab (KSA) [3] +1/2 1-2

LITA

22:59 FT 1 [10] Nevezis 0 - 1 Hegelmann Litauen [5] +3/4 0-1

AFCC

23:05 FT [F-3] FK Khujand 2 - 2 Altyn Asyr [F-2] +1/4 2-2

SRBA

23:05 FT OFK Backa 0 - 5 Crvena Zvezda [2] +3 0-4

KSAA

23:15 FT [9] Al Faisaly (KSA) 2 - 1 Abha [13] - 1/2 0-0

KSAA

23:20 FT Al Ain (KSA) 0 - 2 Al Nasr (KSA) [6] +1 1/4 0-1

IREA

23:45 FT [9] Finn Harps 1 - 1 Dundalk [7] +1/2 1-0

DUC3

00:00 FT [3] Saarbrucken 2 - 0 Meppen [11] - 1/2 1-0

BLRA

00:00 FT [2] Dinamo Minsk 2 - 0 FK Smorgon [15] - 2 1/4 1-0

BULA

00:00 FT PFK Montana 0 - 2 Slavia Sofia [4] +0 0-1

LITA

00:00 FT [8] Dainava Alytus 1 - 1 FK Riteriai [6] +3/4 1-0

DENA

00:00 FT [12] Vejle 2 - 2 Odense BK [7] +0 2-1

DENB

00:00 FT Kolding IF 0 - 0 Hobro I.K. [12] +0 0-0

EGYA

00:00 FT [12] Ghazl Al Mahalla 1 - 2 Al Masry [11] +1/2 1-1

KUWA

00:20 FT [6] Al Nasr (KUW) 0 - 2 Al Kuwait [3] +3/4 0-1

KUWA

00:20 FT [5] Salmiya 0 - 3 Khaitan [9] - 1 0-1

KUWA

00:20 FT [7] Al Shabab (KUW) 0 - 0 Fahaheel [10] 0-0

KUWA

00:20 FT [2] Al Qadsia 1 - 1 Kazma [4] - 1 1/4 1-0

KUWA

00:20 FT [1] Al Arabi (KUW) 3 - 0 Al Sahel [8] - 1 3/4 3-0

RMNA

00:30 FT [10] Chindia Targoviste 0 - 2 Viitorul C. +1/4 0-0

JORA

00:30 FT [12] Buqaa Amman 0 - 1 Al Aqaba SC [8] 0-0

JORA

00:30 FT [4] Faisaly (JOR) 2 - 1 Jazeera Amman [7] 1-0

BDNA

01:00 FT [9] Pacos Ferreira 0 - 2 Gil Vicente [10] +0 0-1

ICEB

01:00 FT 1 [2] Vestmannaeyjar 0 - 2 Fram Rey. [1] - 1/4 0-1

MNEA

01:00 FT [5] Decic Tuzi 0 - 1 FK Podgorica [9] - 1/4 0-0

MNEA

01:00 FT [8] FK Jerezo 1 - 0 OFK Petrovac [4] 0-0

MNEA

01:00 FT [3] Iskra Danilo 1 - 1 Buducnost [2] - 1/2 1-1

MNEA

01:00 FT [10] Zeta 2 - 1 OFK Titograd - 1 0-0

MNEA

01:00 FT [7] Rudar 0 - 2 Sutjeska [1] +1/2 0-1

CZEA

01:00 FT [11] Slovan Liberec 1 - 1 Brno - 3/4 0-0

TSB

01:00 FT 1 [8] Schaffhausen 1 - 1 Chiasso - 1/4 1-0

TSB

01:00 FT [6] Stade L. Ouchy 3 - 0 Wil 1900 [7] - 1 1/4 2-0

TSB

01:00 FT [5] Neuchatel Xamax 1 - 1 Grasshoppers +1/2 1-1

TSB

01:00 FT [10] SC Kriens 3 - 0 Winterthur [1] - 1/4 0-0

TSB

01:00 FT [3] Thun 1 - 3 Aarau [4] - 1/4 0-1

KSAA

01:00 FT 1 [8] Al Ahli (KSA) 1 - 0 Al Qadisiya - 3/4 0-0

KSAA

01:00 FT [4] Al Hilal 1 - 1 Al Baten [14] - 2 1-1

NIRA

01:30 FT [8] Glenavon 4 - 0 Warrenpoint Town [12] - 1 1/4 2-0

IREB

01:30 FT [5] Bray Wanderers 3 - 0 Cabinteely [8] - 1 2-0

POLB

01:40 FT [5] Arka Gdynia 1 - 0 Resovia [11] - 1 1-0

IREA

01:45 FT [6] Drogheda Utd 3 - 1 St. Patrick's [2] +1/2 2-0

IREB

01:45 FT [4] Treaty United 1 - 0 Athlone [6] +1/2 1-0

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 0 - 0 Cork City [7] - 3/4 0-0

IREB

01:45 FT [2] Galway 1 - 0 Wexford Youths [10] - 1 3/4 0-0

CAFCL

02:00 FT [Bang D-2] MC Alger 1 - 1 Wydad Casablanca [Bang C-1] +0 0-0

ANHA

02:00 FT [19] Newcastle 3 - 4 Man City [3] +1 1/2 2-2

TBNB

02:00 FT Espanyol 0 - 2 Cartagena [8] - 3/4 0-1

EGYA

02:00 FT [3] Zamalek SC 3 - 1 ENPPI Cairo [16] - 1 3-1

ICEB

02:15 FT 1 [4] Kordrengir 1 - 3 UMF Selfoss [8] - 3/4 0-2

ICEB

02:15 FT 2 [12] Vik. Olafsvik 1 - 5 Afturelding [10] +0 1-4

ICEB

02:15 FT [3] Fjolnir 1 - 0 Grotta [6] - 1/2 1-0

VENA

03:00 FT [C-1] Caracas 2 - 0 Monagas [C-2] - 3/4 1-0

ARGB

03:10 FT 1 [A-16] Chacarita Jrs 1 - 2 Temperley [A-14] - 1/4 0-0

BDNA

03:15 FT [5] Braga 2 - 1 Moreirense [14] - 1 1/2 1-0

VENA

05:15 FT 1 [B-4] Hermanos Colmenares 0 - 0 Zulia FC [B-6] - 1/4 0-0

BRASP

05:30 FT [C-1] Bragantino/SP 0 - 1 Palmeiras/SP [C-2] +0 0-0

USB

06:00 FT [A-7] New York RB II 0 - 1 Miami Fusion [A-4] +1/4 0-1

USB

06:00 FT [A-6] Ch. Battery 0 - 3 Ch.Independence [A-2] - 1/2 0-2

ECUA

07:00 FT [12] Dep.Cuenca 1 - 2 Mushuc Runa [13] - 1/4 0-1

BRASP

07:30 FT [B-1] Sao Paulo/SP 4 - 2 Ferroviaria/SP [B-2] - 1 1/2 2-1

VENA

07:30 FT [C-5] UCV FC 2 - 0 LALA FC [C-7] - 1/2 0-0

USB

08:00 FT [C-7] Real Monarchs 0 - 2 LA Galaxy II [D-4] 0-2

USB

08:05 FT 1 [B-8] Sporting Kansas II 0 - 4 Colorado Springs [C-2] +0 0-3

LATA

22:00 Hoãn [9] Ventspils - Valmiera / BSS [2] +3/4 0-2

Kết quả bóng đá ngày 14/05/2021

Kết quả bóng đá ngày 14/05/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 14/05/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 14/05/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2