KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 15/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [7] Kagoshima 0 - 0 Fujieda MYFC [10] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 0 - 2 Iwaki FC [2] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [4] Sony Sendai 0 - 1 Honda Lock [15] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [1] Honda FC 0 - 2 FC Osaka [9] 0-1

NHATW

11:00 FT [6] Ehime FC Nữ 0 - 1 Orca Kamogawa Nữ [8] 0-0

NHATW

11:00 FT [9] NGU Loverledge Nữ 1 - 1 Cerezo Osaka Nữ [4] 1-0

AUSA

11:35 FT [10] Western United 0 - 1 Sydney FC [2] +1/2 0-0

AUSBPL

12:00 FT [2] The Lakes 2 - 0 Mount Gravatt [5] 0-0

AUSVPL

12:00 FT [11] Eastern Lions 0 - 1 Dandenong City [13] 0-1

AUSVPL

12:00 FT [1] Avondale Heights 2 - 0 South Melbourne [9] 0-0

NHATA

12:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 0 - 3 Nagoya Grampus [2] +1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [15] Vegalta Sendai 0 - 1 Avispa Fukuoka [7] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 1 - 0 Sagamihara [22] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Jubilo Iwata 1 - 0 Thespa Kusatsu [17] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [3] Ventforet Kofu 1 - 0 Blaublitz Akita [13] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 2 - 2 JEF United Chiba [9] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [21] Matsumoto Yama. 0 - 0 Zweigen Kan. [18] +0 0-0

AUSNSW

12:30 FT [11] Sutherland Sharks 1 - 5 North Shore Mariners [10] - 1/4 0-2

NHATA

13:00 FT 1 [6] Kashima Antlers 5 - 3 Yokohama FM [3] +0 1-1

HQ3

13:00 FT [2] GimPo Citizen 2 - 0 Cheongju FC [11] 1-0

HQ3

13:00 FT [15] Gangneung City 2 - 0 Yangju FC [14] 1-0

HQ3

13:00 FT [1] Cheonan City 2 - 2 Paju Citizen [8] 2-0

HQ3

13:00 FT [4] Busan Transp. 1 - 0 Pyeongtaek FC [13] 1-0

NHATA

14:00 FT [18] Kashiwa Reysol 0 - 4 FC Tokyo [12] +0 0-3

NHATA

14:00 FT [8] Vissel Kobe 1 - 1 Cerezo Osaka [9] +0 0-0

NHATA

14:00 FT [19] Oita Trinita 1 - 1 Sagan Tosu [4] +1/4 0-1

NHATA

14:00 FT [10] Sanf Hiroshima 0 - 1 Tokushima Vortis [14] - 1/2 0-0

HQB

14:00 FT [1] Gimcheon Sangmu 1 - 1 Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 0-1

HQ3

14:00 FT [12] Daejeon Korail 2 - 0 Hwaseong FC [10] 1-0

TQB

14:00 FT [B-4] Beijing Sport Univ 0 - 1 Nanjing Fengfan [B-5] +1/4 0-1

HKGA

14:00 FT [6] Eastern AA 4 - 0 Pegasus 2-0

AUSQSL

14:30 FT [6] Gold Coast Knights 0 - 2 Olympic FC QLD [3] +1/4 0-1

AUSVPL

14:30 FT [4] Hume City 1 - 0 Heidelberg Utd [6] - 1/4 1-0

HQA

14:30 FT [10] Gangwon 0 - 0 Suwon FC [5] - 1/4 0-0

AUSBPL

15:00 FT [4] Bayside Utd 4 - 0 Western Spirit [11] 1-0

NHATA

15:00 FT [20] Yokohama FC 2 - 0 Shonan Bellmare [13] +1/4 1-0

KAZA

16:00 FT [5] FK Kyzylzhar 2 - 0 Caspiy Aktau [9] +0 1-0

AUSVPL

16:00 FT 1 [5] Dandenong Th. 3 - 1 Altona City [12] - 1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [8] Ryukyu 4 - 2 Tochigi SC [14] - 1/4 2-2

AUSA

16:10 FT [11] Newcastle Jets 0 - 1 Central Coast [3] +1/2 0-0

AUSQSL

16:15 FT [11] Capalaba 1 - 6 Gold Coast Utd [8] +3/4 0-2

AUSQSL

16:30 FT [14] Magpies Crusaders 0 - 3 Logan Light. [10] +1 1/4 0-1

HKGA

16:30 FT [3] Kitchee 0 - 1 Lee Man FC [5] 0-0

SINA

16:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 2 - 1 Young Lions [8] 1-1

SINA

16:30 FT [4] Tampines Rovers 5 - 1 Balestier Kh. [7] 4-1

TBN3

17:00 FT [E1-1] S.S. Reyes 1 - 3 Algeciras [D1-1] - 1/4 1-1

BDNB

17:00 FT [9] Chaves 3 - 1 Leixoes [5] - 1 1-1

NGB

17:00 FT [8] Baltika 0 - 1 Krylya Sovetov - 1/2 0-1

NGB

17:00 FT [2] Torpedo Moscow 0 - 1 Shinnik Yaroslavl - 2 0-0

NGB

17:00 FT [1] FK Orenburg 3 - 2 Dinamo Bryansk - 1 3/4 1-0

NGB

17:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 1 - 2 Alania Vla [5] +1/2 0-1

NGB

17:00 FT [15] Yenisey 2 - 1 Irtysh Omsk - 1 1-0

ESTA

17:00 FT [10] Vaprus Parnu 0 - 4 Levadia T. [1] +2 3/4 0-1

ESTA

17:00 FT 1 [8] Tulevik Viljandi 1 - 2 Kuressaare [7] - 1/2 0-0

LITA

17:00 FT [3] Kauno Zalgiris 1 - 0 Dziugas FC [7] - 1 1/4 0-0

HQA

17:00 FT [8] Incheon Utd 2 - 1 Gwangju [12] +1/4 0-1

TQA

17:00 FT [A-8] Qingdao FC 1 - 0 Chongqing Lifan [A-6] +0 0-0

POLB

17:40 FT [2] Miedz Legnica 2 - 3 GKS Tychy [6] +0 0-2

NGB

18:00 FT [11] Spartak Moscow B 4 - 3 Chertanovo - 3/4 1-1

NGB

18:00 FT [10] Veles Moscow 2 - 1 Tekstilshchik Ivanov [18] - 3/4 0-1

ARMA

18:00 FT [6] Urartu 1 - 2 Ararat-Armenia [1] 1-1

ARMA

18:00 FT 1 [3] Pyunik 0 - 1 FC Noah [5] 0-0

KAZA

18:00 FT 1 [4] Ordabasy 1 - 1 Tobol Kostanay [1] +0 0-0

RMNA

18:00 FT Astra Giurgiu 0 - 2 Voluntari [5] - 1/4 0-1

TDB

18:00 FT [12] Akropolis IF 0 - 1 Orgryte [8] - 1/4 0-0

WALA

18:00 FT 1 [1] The New Saints 2 - 0 Bala Town [4] - 1 1/2 1-0

WALA

18:00 FT [3] Newtown AFC 0 - 4 Aberystwyth [11] - 1 0-1

WALA

18:00 FT [7] Barry Town 3 - 2 Caernarfon Town [6] - 1/4 0-1

WALA

18:00 FT [8] Haverfordwest 2 - 0 Cefn Druids AFC [12] 1-0

WALA

18:00 FT [10] Cardiff Metropolitan 2 - 1 Flint Town Utd [2] - 3/4 1-0

WALA

18:00 FT [5] Penybont 0 - 2 Connah's QN [9] +1 1/4 0-1

DENB

18:00 FT Silkeborg IF 4 - 1 HB Koge [8] - 2 2-1

ANHA

18:30 FT 1 [18] Burnley 0 - 4 Leeds Utd [17] 1 +1/2 0-1

SCOA

18:30 FT [10] St. Johnstone 0 - 0 Livingston [9] - 1/4 0-0

SCOA

18:30 FT [5] Hibernian 0 - 0 Celtic [4] +1 1/4 0-0

SCOA

18:30 FT [1] Rangers 4 - 0 Aberdeen [8] - 1 3/4 2-0

BLRA

18:30 FT 1 [9] Neman Grodno 1 - 2 Shakhter Soligo. [1] +3/4 1-1

NIRA

18:30 FT [6] Crusaders Belfast 0 - 1 Coleraine [4] +1/4 0-0

SRBA

18:30 FT Indija 0 - 5 Proleter NS [9] +1 0-3

SRBA

18:30 FT Javor Ivanjica 1 - 2 Cukaricki Belgrade [3] - 1/4 0-0

SRBA

18:30 FT FK Rad 7 - 1 Macva Sabac - 2 1/2 4-0

SRBA

18:30 FT [7] FK Napredak 2 - 0 Mladost Lucani [10] - 1 3/4 1-0

SRBA

18:30 FT [14] FK Metalac GM 1 - 1 FK Novi Pazar [16] +1/2 1-0

SRBA

18:30 FT Zlatibor Cajetina 0 - 0 Radnicki Nis [11] +1 1/2 0-0

TQB

18:35 FT [A-6] Xinjiang Tianshan 0 - 2 Zhejiang Greentown [A-2] +1 1/2 0-1

TQB

18:35 FT [C-6] Beijing BIT 2 - 0 Guizhou FC [C-3] +1 1/2 2-0

TQB

18:35 FT [B-3] Kunshan FC 6 - 0 Jiangxi Liansheng [B-6] - 3/4 3-0

DUC3

19:00 FT [18] Vik.Koln 3 - 3 Kaiserslautern [7] +1/4 3-1

DUC3

19:00 FT Uerdingen 1 - 0 Magdeburg [1] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [14] Verl 0 - 1 Waldhof Man. [5] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [17] Duisburg 1 - 5 Ingolstadt +3/4 1-0

DUC3

19:00 FT Unterhaching 0 - 1 Hansa Rostock +1 0-1

DUC4N

19:00 FT Bayern Alzenau 0 - 3 TSV Schott Mainz [17] - 1/2 0-1

DUC4N

19:00 FT [9] Hoffenheim II 0 - 2 Elversberg [4] +1 1/4 0-2

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 2 - 0 Stuttgart II [14] - 1 0-0

DUC4N

19:00 FT [5] TSV Steinbach 1 - 1 Hessen Kassel [8] - 1 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [16] TSG Balingen 1 - 0 Homburg [6] +1 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [18] Giessen 1 - 0 Pirmasens [15] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [11] Sonnenhof 0 - 2 FSV Frankfurt [12] +1/2 0-1

DUC4N

19:00 FT [7] Bahlinger 2 - 2 Astoria Walldorf [19] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [3] Offenbach 4 - 2 Koblenz [13] - 1 1/4 2-1

DUC4T

19:00 FT [3] Fortuna Koln 0 - 1 M.gladbach II [9] - 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [1] Essen 2 - 1 A.Aachen [15] - 2 0-0

DUC4T

19:00 FT [7] Wiedenbruck 3 - 4 Wuppertaler [2] +0 0-1

DUC4T

19:00 FT [16] Bonner SC 2 - 1 Homberg [19] - 1/2 1-1

DUC4T

19:00 FT [17] Wegberg-Beeck 2 - 1 Preussen Munster [5] +1 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [10] Lippstadt 2 - 0 Schalke 04 II [14] +1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [13] RW Ahlen 2 - 1 Rodinghausen [4] +1/4 1-0

RMNA

19:00 FT CSMS Politehnica Iasi 0 - 1 Hermannstadt +1/2 0-0

DENB

19:00 FT [3] Hvidovre IF 2 - 2 Vendsyssel FF [11] - 1/4 0-1

ITA

20:00 FT 3 [17] Spezia 4 - 1 Torino [13] 5 +0 2-0

ITA

20:00 FT 1 [18] Genoa 3 - 4 Atalanta [4] 2 +2 0-3

NGB

20:00 FT [12] Tom Tomsk 1 - 1 Nizhny Nov - 1/2 1-1

NGB

20:00 FT [16] Krasnodar B 1 - 0 Volgar Astrakhan [20] - 3/4 1-0

NGB

20:00 FT Chayka FK Pesch 1 - 0 Neftekhimik Nizh [3] +1/4 0-0

NGB

20:00 FT 1 [7] Akron Togliatti 0 - 2 Fakel [4] - 1 0-1

ESTA

20:00 FT [5] TJK Legion 3 - 0 Trans Narva [6] 0-0

ICEB

20:00 FT [11] Trottur Rey. 1 - 3 Vestri [5] +3/4 0-0

ICEW

20:00 FT [9] UMF Tindastoll Nữ 2 - 1 Vestmannaeyjar Nữ [7] 1-0

KAZA

20:00 FT [11] Atyrau 1 - 0 FK Taraz [10] +0 0-0

MDVA

20:00 FT [6] Dinamo-Auto 0 - 7 Sheriff Tiraspol [3] 0-2

SLOA

20:00 FT 1 [3] NK Bravo 1 - 1 Tabor Sezana [7] +0 1-1

CZEA

20:00 FT 1 Opava 1 - 2 Sigma Olomouc [7] +1/4 0-1

TDB

20:00 FT [2] GIF Sundsvall 3 - 2 Vasalunds [16] - 1 3-0

TDB

20:00 FT [13] Brage 1 - 2 Norrby [6] - 1/4 1-1

DENB

20:00 FT [10] Esbjerg FB 0 - 4 Viborg +3/4 0-3

NPA

20:00 FT [15] Marumo Gallants FC 1 - 0 Maritzburg Utd [9] +0 0-0

DUA

20:30 FT 1 3 [16] Augsburg 2 - 0 Wer.Bremen 3 1 +0 0-0

DUA

20:30 FT 1 [17] A.Bielefeld 1 - 1 Hoffenheim [11] 2 +0 1-1

DUA

20:30 FT 1 [3] Freiburg 2 - 2 Bayern Munich [1] 2 +2 1-1

DUA

20:30 FT 2 [10] Hertha Berlin 0 - 0 FC Koln [8] 2 +0 0-0

DUA

20:30 FT 2 [4] B.Leverkusen 1 - 1 Union Berlin [5] 2 - 1/2 1-0

DUA

20:30 FT 2 [12] M.gladbach 1 - 2 Stuttgart [13] 4 - 1 1/4 1-0

DUA

20:30 FT Schalke 04 4 - 3 Ein.Frankfurt [15] 2 +1 3/4 1-1

BLRA

20:30 FT [7] Vitebsk 3 - 2 Energetik-BGU [14] - 1/4 0-2

NORB

20:30 FT 1 [3] Aalesund 2 - 1 Bryne [10] - 1 1-1

ANHA

21:00 FT [16] Southampton 3 - 1 Fulham 1 - 1/2 1-0

TBNB

21:00 FT Castellon 0 - 2 SD Ponferradina [6] - 1/2 0-1

TBN3

21:00 FT [C2-4] Levante B 0 - 1 Lleida Esportiu [C1-3] +1/4 0-1

BDNB

21:00 FT [16] Vilafranquense 0 - 0 Cova Piedade - 1/4 0-0

POLB

21:00 FT Gornik Leczna 1 - 1 Odra Opole [9] - 1/4 0-0

NIRA

21:00 FT [11] Portadown FC 2 - 1 Carrick Rangers [7] +0 1-0

NIRA

21:00 FT [5] Glentoran 0 - 2 Cliftonville [1] - 3/4 0-0

NIRA

21:00 FT [3] Linfield 1 - 2 Larne [2] - 1/4 0-0

NIRA

21:00 FT [9] Dungannon Swi. 1 - 3 Ballymena Utd [10] +1 3/4 0-1

ICEW

21:00 FT [1] Valur Nữ 1 - 0 Fylkir Nữ [10] 1-0

ICEW

21:00 FT [8] Keflavik IF Nữ 2 - 2 Trottur Rey. Nữ [3] 1-0

FINA

21:00 FT [11] AC Oulu 0 - 2 Seinajoen JK [4] +1/2 0-0

FINA

21:00 FT [6] HIFK 1 - 1 Ilves Tampere [7] +1/4 1-0

SRBA

21:00 FT [1] FK Partizan 3 - 0 FK Vozdovac [6] - 2 1-0

UAEA

21:00 FT 1 Al Fujairah 1 - 4 Al Wahda(UAE) [6] 0-3

BDNA

21:30 FT SC Farense 1 - 0 Tondela [11] - 1 0-0

BDNA

21:30 FT [8] Boavista 1 - 0 Portimonense [6] - 1/4 0-0

HLB

21:30 FT [13] NAC Breda 4 - 1 Volendam [1] +1/4 1-0

BULA

21:30 FT [1] Ludogorets 4 - 1 Arda Kardzhali [9] - 1 1/4 2-1

SLOA

21:45 FT [2] Maribor 3 - 0 Gorica - 1 1/2 2-0

ITA3

22:00 FT Como 0 - 3 Ternana 0-2

BDNB

22:00 FT [11] CD Mafra 0 - 1 Arouca +1/2 0-1

ARMC

22:00 FT Ararat Y 3 - 1 Alashkert 2-0

POLB

22:00 FT [10] Chrobry Glogow 1 - 0 Zaglebie Sosno [15] +1/4 1-0

POLB

22:00 FT [16] GKS Jastrzebie 2 - 0 Stomil Olsztyn [17] - 1/4 0-0

POLB

22:00 FT [3] Korona Kielce 3 - 0 GKS Belchatow - 1/2 3-0

CROA

22:00 FT [7] Istra 1961 1 - 0 Slaven Belupo [9] - 1/4 0-0

MDVA

22:00 FT Codru Lozova FC 0 - 4 CSCT Buiucani 0-1

MDVA

22:00 FT [2] Milsami 2 - 1 Zimbru [7] 2-1

SVKA

22:00 FT [3] Ruzomberok 2 - 0 Nitra - 1 1/4 0-0

SVKA

22:00 FT [6] Zemplin Michalovce 2 - 2 Sered [9] - 1 1/4 1-1

SVKA

22:00 FT [11] Zlate Moravce 0 - 4 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 0-2

SVKA

22:00 FT [8] Senica 0 - 0 FK Pohronie [12] - 1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [5] Banik Ostrava 4 - 2 Zlin [13] - 3/4 2-0

CZEA

22:00 FT Pribram 1 - 0 Jablonec [12] +1 0-0

CZEB

22:00 FT 1 [16] Fotbal Trinec 1 - 2 SK Prostejov [6] +1/4 0-1

CZEB

22:00 FT FK Blansko 1 - 1 Slavoj Vysehrad - 1 1/4 0-1

TNKA

22:00 FT Ankaragucu 0 - 1 Alanyaspor [4] +1/2 0-1

TNKA

22:00 FT [14] Sivasspor 2 - 1 Kasimpasa [19] - 1 1/4 1-0

TNKA

22:00 FT [17] Antalyaspor 0 - 0 Konyaspor [7] +1/2 0-0

TNKA

22:00 FT [20] Rizespor 0 - 2 Istanbul BB [11] +1/4 0-2

TNKA

22:00 FT [2] Hatayspor 0 - 1 Gaziantep B.B [12] - 1 1/2 0-0

TNKA

22:00 FT [6] Fatih Karagumruk 5 - 1 Denizlispor - 1 3/4 2-1

TDB

22:00 FT [3] Helsingborg 0 - 1 Osters [7] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [5] Hartberg 2 - 0 Admira [8] - 1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [4] Austria Wien 2 - 1 St.Polten - 3/4 1-1

AUTA

22:00 FT [9] SCR Altach 3 - 0 SV Ried [10] - 1/2 1-0

EGYA

22:00 FT [8] Ceramica Cleopatra 1 - 1 Semouha Club [7] +0 1-1

TBN3

22:30 FT [C2-5] Atzeneta 1 - 2 L'Hospitalet [C1-9] - 1/2 0-1

ITA3

22:30 FT AS Bisceglie 2 - 1 Paganese [C-13] - 1/4 2-0

ITA3

22:30 FT Ravenna 0 - 1 Legnano [A-15] +0 0-0

BLRA

22:30 FT [10] Torpedo Zhodino 3 - 3 Isloch [8] - 3/4 1-2

KSAA

22:55 FT [7] Al Fateh 2 - 3 Al Wehda (KSA) - 1/2 2-2

KSB

22:55 FT [16] Al Nahda (KSA) 0 - 2 Al Feiha [2] 0-1

KSB

22:55 FT [18] Al Thuqbah 4 - 0 Al Nojoom [20] 2-0

CAFCL

22:59 FT [Bang B-2] CR Belouizdad 2 - 0 Esperanse ST [Bang D-1] 1-0

CAFCL

22:59 FT [Bang C-3] Kaizer Chiefs 4 - 0 Simba SC [Bang A-1] 2-0

TBN3

22:59 FT [A2-1] Burgos CF 0 - 0 CD Calahorra [B2-1] 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [C2-10] Valencia B 1 - 2 AE Prat [C1-7] - 1/4 1-1

TBN3

22:59 FT [C2-6] Hercules CF 1 - 2 Cornella [C1-5] - 1/4 0-1

ITA

22:59 FT 1 [6] Juventus 3 - 2 Inter Milan [3] - 1/2 2-1

PH3

22:59 FT [2] Bourg Peronnas 4 - 1 SO Cholet [10] - 1/2 1-1

PH3

22:59 FT [18] FC Bastia-Borgo 3 - 0 Creteil [17] - 1/2 1-0

PH3

22:59 FT [3] Concarneau 2 - 1 Avranches [9] - 1/4 1-0

PH3

22:59 FT [4] Villefranche 5 - 1 Lyon Duchere - 3/4 2-0

PH3

22:59 FT SC Bastia 3 - 1 Red Star 93 [13] +0 2-1

PH3

22:59 FT [15] Boulogne 1 - 0 Quevilly - 3/4 0-0

PH3

22:59 FT [8] Stade Lavallois 0 - 0 Orleans [14] +1/4 0-0

PH3

22:59 FT [7] Le Mans 3 - 2 Annecy FC [1] - 1/2 1-2

PH3

22:59 FT 1 [16] Sete 0 - 1 Stade Briochin [12] - 1/4 0-1

ICEW

22:59 FT [2] Breidablik Nữ 3 - 1 Thor Akureyri Nữ [6] 1-0

ICEW

22:59 FT [5] UMF Selfoss Nữ 3 - 1 Stjarnan Nữ [4] 1-0

NORB

22:59 FT [1] HamKam 3 - 0 Stjordals Blink [14] - 1 3-0

NORB

22:59 FT [2] FK Jerv 1 - 1 KFUM Oslo [6] - 1/4 0-1

NORB

22:59 FT 1 [5] Sogndal 1 - 1 Ullensaker/Kisa [13] - 1 0-0

NORB

22:59 FT [9] Ranheim IL 1 - 0 Grorud IL [15] - 1 1/4 0-0

NORB

22:59 FT [16] Strommen 1 - 1 Raufoss IL [8] +1/4 1-1

NORB

22:59 FT [7] Asane Fotball 2 - 3 Fredrikstad [4] +0 1-2

SVKA

22:59 FT [5] Trencin 1 - 1 Dunajska Stred [4] +3/4 0-0

PERA

22:59 FT [10] Binacional 1 - 2 Cesar Vallejo [7] +1 0-2

KSB

23:10 FT [10] Al Dir'iya 0 - 1 Jeddah Club [11] 0-1

FA

23:15 FT Chelsea 0 - 1 Leicester City - 1/2 0-0

KSAA

23:20 FT [10] Al Raed 1 - 2 Al Taawon (KSA) [16] +1/4 0-1

TBNB

23:30 FT [13] Lugo 2 - 1 Mirandes [17] - 1/4 0-1

GREA

23:30 FT Larissa 2 - 0 Pas Giannina [7] +0 2-0

GREA

23:30 FT [12] Apollon Smirnis 0 - 1 Lamia FC [13] - 1/4 0-1

GREA

23:30 FT [14] Atromitos 1 - 0 Volos NFC [5] - 3/4 0-0

GREA

23:30 FT [10] OFI Creta 2 - 2 Panetolikos [11] - 3/4 1-0

KSB

23:35 FT [4] Al Tai 2 - 1 Al Kawkab [8] 1-1

KSB

23:35 FT 1 [7] Ohud Medina 1 - 1 Al Jabalain [3] 0-0

HLB

23:45 FT [4] De Graafschap 2 - 3 Roda JC [8] - 1/2 2-1

BDNA

00:00 FT [1] Benfica 4 - 3 Sporting Lisbon [3] - 1/2 3-1

BULA

00:00 FT [7] Lok. Plovdiv 2 - 0 Cska Sofia [3] +0 0-0

IREA

00:00 FT 1 [1] Shamrock Rovers 1 - 1 Derry City [4] - 1 0-0

IREA

00:00 FT [3] Sligo Rovers 3 - 0 Waterford Utd [8] -

IREA

00:00 FT [10] Longford Town 0 - 2 Bohemians [5] +1 0-1

USAA

00:00 FT [Dong-5] New York City 1 - 1 Toronto [Dong-13] - 3/4 0-0

EGYA

00:00 FT [14] Masr lel Maqassah 1 - 0 El Gouna [9] - 1/4 0-0

CROA

00:05 FT [5] Lok. Zagreb 0 - 2 NK Osijek [2] +3/4 0-0

BLRA

00:30 FT [3] Bate Borisov 3 - 2 Rukh Brest [5] - 1 1-2

CZEA

00:30 FT [4] Slovacko 1 - 1 Bohemians 1905 [10] - 3/4 1-1

CYPC

00:30 FT Anorthosis 1 - 1 Olympiakos Nic. - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

TNKA

00:30 FT 1 [15] Kayserispor 1 - 2 Fenerbahce [5] +3/4 1-0

TNKA

00:30 FT [18] Goztepe 1 - 2 Besiktas [3] +1 1/2 1-1

TNKA

00:30 FT [1] Trabzonspor 2 - 1 Genclerbirligi - 3/4 1-0

TNKA

00:30 FT [8] Galatasaray 3 - 1 Malatyaspor [13] - 2 1/4 0-1

JORA

00:30 FT [5] Sheikh Hussein 3 - 1 Jalil Club [10] 0-0

TBN3

01:00 FT [B1-4] Real Sociedad B 1 - 1 Andorra FC [C1-4] 1-1

TBN3

01:00 FT [D2-2] Linares Deportivo 1 - 2 Amorebieta [B1-1] 0-1

PHB

01:00 FT 1 [7] Niort 0 - 2 Guingamp [9] - 1/4 0-1

PHB

01:00 FT [8] Pau FC 4 - 3 Valenciennes [15] - 1 3-0

PHB

01:00 FT [17] Dunkerque 3 - 3 Toulouse [1] - 1/4 1-1

PHB

01:00 FT [6] Paris FC 3 - 0 Chambly - 1 0-0

PHB

01:00 FT 1 [10] Caen 2 - 1 Clermont +1/4 0-0

PHB

01:00 FT Chateauroux 0 - 0 Ajaccio [3] +1/2 0-0

PHB

01:00 FT [14] Grenoble 1 - 0 Rodez [11] - 1 1/4 0-0

PHB

01:00 FT [4] Le Havre 3 - 2 Troyes +1 1/4 2-1

PHB

01:00 FT [20]