KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/05/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 16/05/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [8] Yokohama SCC 0 - 2 Tegevajaro Miyazaki [2] +1 0-1

NHAT3

11:00 FT [13] FC Imabari 1 - 1 Kamatamare San. [14] - 1/2 1-1

NHAT3

11:00 FT [5] Grulla Morioka 0 - 2 FC Gifu [6] +0 0-2

NHATJFL

11:00 FT [11] Nara Club 1 - 2 Veertien Mie [8] 0-2

NHATJFL

11:00 FT [12] MIO Biwako 3 - 2 Suzuka Point Getters [7] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [3] Verspah Oita 4 - 0 Tokyo Musashino [16] 3-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Matsue City 1 - 2 Reinmeer Aomori [6] 1-2

NHATJFL

11:00 FT [13] Kochi United SC 1 - 0 TIAMO Hirakata [5] 0-0

NHATW

11:00 FT [5] Nippatsu Yokohama Nữ 1 - 3 Iga Kunoichi Nữ [1] 1-1

NHATW

11:00 FT [12] Yamato Sylphid Nữ 1 - 2 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] 1-0

AUSNSW

11:30 FT [7] Wollongong Wolves 1 - 1 Rockdale City [3] +1/4 0-0

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 3 - 1 Sydney Olympic [5] - 1/4 0-0

AUSVPL

12:00 FT [14] St Albans Saints 0 - 3 Oakleigh Cannons [2] +1 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [15] Omiya Ardija 0 - 0 Okayama [11] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 1 - 0 Ehime FC [19] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 1 - 0 Mito Hollyhock [10] - 1/2 1-0

NHAT3

12:00 FT [4] Fukushima Utd 2 - 0 Vanraure Hachinohe [11] +0 2-0

NHAT3

12:00 FT [1] Roas. Kumamoto 2 - 0 Nagano Parceiro [9] +0 1-0

NHAT3

12:00 FT [3] Kataller Toyama 3 - 0 Azul Claro Numazu [12] - 1/2 2-0

NHATW

12:00 FT [3] Setagaya Sfida Nữ 3 - 3 Sperenza Osaka Nữ [10] 1-2

HQA

12:00 FT [6] Jeju Utd 1 - 2 Daegu [3] +0 0-1

AUSNSW

13:00 FT [8] APIA Tigers 0 - 1 Blacktown City [1] +3/4 0-1

NHATA

13:00 FT [1] Kawasaki Fro. 2 - 0 Consa. Sapporo [11] - 1 1/4 0-0

NHATB

13:00 FT [12] Tokyo Verdy 2 - 0 Giravanz Kita. [20] - 3/4 0-0

NHATB

13:00 FT [7] Machida Zelvia 2 - 1 Alb. Niigata (JPN) [5] +1/4 2-0

HQ3

13:00 FT 1 [9] Changwon City 1 - 2 Gimhae City [6] +0 1-1

HQ3

13:00 FT [5] Gyeongju KHNP 2 - 2 Ulsan Citizen [7] 1-0

AUSA

13:05 FT [1] Melbourne City 2 - 2 Wellington Phoenix [7] - 1 1/4 0-1

AUSQSL

13:15 FT [4] Sunshine Coast 3 - 1 Eastern Suburbs [9] +0 1-0

AUSBPL

14:00 FT 1 [6] Acacia Ridge 1 - 4 The Gap [10] 0-2

HKGA

14:00 FT [1] Southern District 2 - 1 Happy Valley 2-0

HQA

14:30 FT [2] Ulsan Hyundai 1 - 1 Suwon Bluewings [4] - 1/2 0-1

TQB

14:30 FT [C-2] Heil. Lava Spring 1 - 0 Shenyang Urban [C-4] - 1/2 0-0

AUSQSL

15:00 FT [5] Queensland Lion 0 - 1 Peninsula Power [1] +1/4 0-1

AUSQSL

15:00 FT [13] Brisbane Strikers 1 - 4 Moreton Bay Utd [7] 1-1

NHATA

15:00 FT [16] Gamba Osaka 0 - 3 Urawa Red [5] +0 0-3

AUSA

15:10 FT [5] Adelaide Utd 1 - 0 Brisbane Roar [4] - 1/4 1-0

AUSBPL

15:10 FT [1] Albany Creek 5 - 1 Centenary Stormers [9] - 4 1-0

AUSBPL

15:15 FT [3] St George Willawong 5 - 1 UQ FC [8] - 2 3-1

AUSQSL

15:15 FT [2] Brisbane Roar U21 5 - 1 Redlands Utd [12] - 2 1-1

AUSNSW

15:30 FT [12] Sydney FC U21 3 - 3 Marconi Stallions [9] +1/4 1-1

TBN3

16:00 FT [D2-8] Ejido 1 - 3 Las Palmas Atl. [D1-7] +0 0-2

TBN3

16:30 FT [D2-9] Yeclano Dep. 4 - 2 CD Marino [D1-10] - 1 1/4 1-1

TBN3

16:30 FT [D2-6] Granada II 1 - 0 Recreativo Huelva [D1-6] - 1 0-0

TBN3

16:30 FT 1 [C2-9] Orihuela 1 - 3 UE Olot [C1-11] +0 0-0

HQB

16:30 FT [2] Anyang 0 - 1 Gyeongnam [6] - 1/4 0-0

HKGA

16:30 FT [7] Resources Capital 0 - 6 HK Ranger [2] 0-3

SINA

16:30 FT [6] Geylang Intl 2 - 5 Hougang Utd [3] 0-2

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 3 - 1 Tanjong Pagar [5] 0-0

TBN3

17:00 FT [B2-8] Ejea 1 - 2 Portugalete [B1-6] - 1/2 1-2

TBN3

17:00 FT [E2-10] CP Villarrobledo 1 - 2 UD Poblense [E1-9] 1-2

TBN3

17:00 FT [D2-1] UCAM Murcia 2 - 2 Barcelona B [C1-1] +1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [C2-8] Pena Deportiva 1 - 3 Espanyol B [C1-10] +3/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-8] CD Lealtad 2 - 2 Pontevedra [A1-6] +1/2 0-1

TBN3

17:00 FT [E2-9] Socuellamos 3 - 0 Getafe B [E1-10] 1-0

TBN3

17:00 FT [B2-3] Ebro 1 - 0 Real Union [B1-7] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT 2 [D2-10] Lorca Deportiva 2 - 3 Marbella [D1-9] +1 1/4 0-2

TBN3

17:00 FT [B2-5] SD Tarazona 2 - 1 CD Laredo [B1-8] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 0 - 0 Real Madrid B [E1-3] - 3/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-10] Covadonga 1 - 2 CF Salmantino [A1-9] +1 1-1

TQA

17:00 FT [B-1] Shanghai Port 3 - 0 Dalian Yifang [B-8] - 1 1/2 2-0

BDNB

17:15 FT [14] SC Covilha 3 - 2 Estoril - 1/4 1-2

AUSA

17:15 FT [9] Perth Glory 5 - 1 WS Wanderers [8] +0 2-0

ITA

17:30 FT 1 5 [7] Fiorentina 0 - 2 Napoli [2] 1 +1 1/4 0-0

POLB

17:40 FT [1] Widzew Lodz 1 - 1 Nieciecza +1/4 1-0

ANHA

18:00 FT 3 [15] Crystal Palace 3 - 2 Aston Villa [13] 2 +1/4 1-2

DUC3

18:00 FT 1 [10] Hallescher 4 - 0 Wehen [9] +0 2-0

SCOA

18:00 FT [7] St. Mirren 0 - 0 Dundee Utd [3] - 1/2 0-0

SCOA

18:00 FT Hamilton 0 - 2 Kilmarnock +1 1/4 0-2

SCOA

18:00 FT [6] Motherwell 1 - 2 Ross County [12] +0 1-0

NGA

18:00 FT [8] Rubin Kazan 1 - 1 Rotor Volgograd - 1 0-0

NGA

18:00 FT [2] Din. Moscow 3 - 2 CSKA Moscow [3] +1/4 0-1

NGA

18:00 FT FK Tambov 1 - 5 Zenit [1] 1-1

NGA

18:00 FT [14] Khimki 0 - 0 FK Sochi [6] +3/4 0-0

NGA

18:00 FT [10] Akhmat Groznyi 2 - 2 Spartak Moscow [7] +1/2 2-0

NGA

18:00 FT [5] Lok. Moscow 1 - 0 Ural S.r. [16] - 1 1/4 0-0

NGA

18:00 FT [12] Rostov 1 - 3 Krasnodar [4] +1/4 0-1

RMNA

18:00 FT [6] UTA Arad 1 - 0 Gaz Metan Medias [13] - 1/4 0-0

TDB

18:00 FT [11] Eskilstuna City 1 - 0 Jonkopings [9] +1/4 0-0

DENA

18:00 FT [1] Midtjylland 1 - 1 Randers [3] - 1 3/4 0-1

BIA

18:30 FT 1 [11] Oostende 0 - 4 Gent [9] +1/2 0-2

TQB

18:35 FT [B-1] Nantong Zhiyun 1 - 2 Chengdu Better City [B-2] +1/4 1-1

TQB

18:35 FT [C-1] Wuhan Three T. 1 - 1 Suzhou Dongwu [C-5] - 1 0-0

TBNB

19:00 FT Sabadell 0 - 2 Tenerife [5] +0 0-1

DUC3

19:00 FT [16] Munchen 1860 2 - 2 Bayern Munich II - 3/4 1-1

DUC3

19:00 FT Dynamo Dresden 4 - 0 Turkgucu-Ataspor [12] - 1 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT Freiburg II 5 - 1 Stadtallendorf 2-1

DUC4N

19:00 FT [2] Mainz II 3 - 1 Aalen [10] 1-1

DUC4T

19:00 FT [18] Sportfreunde Lotte 2 - 2 FC Koln II [4] +1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [7] Fort.Dusseldorf II 2 - 2 Oberhausen [11] +1/4 1-0

ESTA

19:00 FT [4] Nomme Kalju 0 - 0 Paide Linname. [3] 0-0

GEOA

19:00 FT [8] Torpedo Kut. 1 - 0 Dila Gori [3] 0-0

GEOA

19:00 FT [6] Samgurali Tskh. 1 - 0 Shukura [9] 1-0

LITA

19:00 FT [1] Suduva 4 - 0 Banga [9] - 1 1/2 2-0

CZEB

19:00 FT [8] Sellier&Bellot Vlasim 1 - 0 MFK Chrudim [14] 0-0

DENA

19:00 FT [4] Aalborg BK 1 - 1 AC Horsens - 1 1/4 0-1

DENB

19:00 FT Skive IK 1 - 0 Fremad Amager [9] - 1/2 0-0

HLA

19:30 FT VVV Venlo 0 - 4 Emmen +1 0-1

HLA

19:30 FT [18] Zwolle 1 - 0 Groningen [15] +0 0-0

HLA

19:30 FT [11] AZ Alkmaar 5 - 0 Heracles Almelo [14] - 1 1-0

HLA

19:30 FT [4] Feyenoord 3 - 0 RKC Waalwijk [13] - 1 3/4 2-0

HLA

19:30 FT [9] Heerenveen 1 - 2 Sparta Rotterdam [17] +1/4 0-2

HLA

19:30 FT [7] Twente 3 - 2 ADO Den Haag - 1 1/4 2-2

HLA

19:30 FT [3] Utrecht 1 - 1 PSV Eindhoven [2] +1/4 1-0

HLA

19:30 FT [6] Vitesse Arnhem 1 - 3 Ajax [1] +1 1/2 1-2

HLA

19:30 FT [5] Willem II 2 - 1 Fortuna Sittard [16] - 1 1-0

AUTB

19:30 FT Austria Klagenfurt 4 - 0 Horn [9] - 1 3/4 1-0

AUTB

19:30 FT [5] SKU Amstetten 2 - 3 Rapid Wien II [11] +1/2 2-1

AUTB

19:30 FT [3] Blau Weiss Linz 4 - 0 Austria Wien II [13] - 1 1/2 2-0

AUTB

19:30 FT [16] Vorwarts Steyr 1 - 3 Wacker Innsbruck [6] +1 1/2 1-1

AUTB

19:30 FT [7] Floridsdorfer AC 2 - 2 Grazer AK [8] - 1/4 1-1

AUTB

19:30 FT [15] LASK Juniors 1 - 3 SV Lafnitz [4] +1/4 0-2

AUTB

19:30 FT [12] Kapfenberg 0 - 1 Dornbirn [14] +0 0-1

AUTB

19:30 FT [1] Aust Lustenau 2 - 4 Liefering [2] +1 1/4 0-1

ITA

20:00 FT 2 Benevento 1 - 1 Crotone 2 1 - 1 1/2 1-0

ITA

20:00 FT 3 [14] Udinese 0 - 1 Sampdoria [15] 1 - 1/4 0-0

BDNB

20:00 FT 1 [7] Penafiel 1 - 2 Vizela +1/2 0-0

NGA

20:00 FT [15] Ufa 2 - 1 Arsenal-Tula [13] - 1/2 2-1

CROA

20:00 FT NK Varazdin 2 - 3 HNK Rijeka [1] +3/4 1-0

MDVA

20:00 FT [8] FC Floresti 0 - 4 Sfintul Gheorghe [4] 0-2

NORA

20:00 FT [7] Valerenga 1 - 2 Kristiansund [5] - 1 0-1

NORA

20:00 FT [11] Sarpsborg 0 - 0 Haugesund [8] - 1/4 0-0

NORA

20:00 FT [4] Viking 0 - 1 Tromso [13] - 1/2 0-0

CZEA

20:00 FT [14] Pardubice 3 - 0 Vik.Plzen [1] +1 1-0

CZEA

20:00 FT [15] Teplice 2 - 0 C. Budejovice [9] - 1/2 0-0

DENB

20:00 FT [1] Helsingor 2 - 1 Fredericia [4] +0 1-0

ANHA

20:05 FT 1 [6] Tottenham 2 - 0 Wolves [11] - 1 1-0

DUB

20:30 FT [7] Darmstadt 5 - 1 Heidenheim [11] - 1/4 2-1

DUB

20:30 FT [16] Sandhausen 2 - 0 Jahn Regensburg [2] - 1/2 2-0

DUB

20:30 FT [9] Fort.Dusseldorf 3 - 0 Erzgebirge Aue [17] - 1 1/4 2-0

DUB

20:30 FT 1 Ein.Braunschweig 1 - 2 Wurzburger - 3/4 0-2

DUB

20:30 FT [8] Karlsruher 3 - 2 Holstein Kiel [15] +1/2 0-1

DUB

20:30 FT [4] Nurnberg 1 - 1 Bochum +1/2 1-0

DUB

20:30 FT Osnabruck 3 - 2 Hamburger [6] +1 1-1

DUB

20:30 FT [5] Paderborn 07 2 - 4 Greuther Furth +1/2 2-2

DUB

20:30 FT 1 [1] St. Pauli 1 - 2 Hannover 96 [14] - 1/4 0-1

BLRA

20:30 FT [12] FK Slutsk 2 - 2 FK Minsk [11] - 1/4 0-1

RMNA

20:30 FT [8] Arges Pitesti 1 - 2 Dinamo Bucuresti [15] +0 0-1

IRNA

20:50 FT [1] Sepahan 5 - 1 Mes Rafsanjan [14] 4-1

TBNB

21:00 FT 2 [14] Fuenlabrada 1 - 2 Rayo Vallecano +1/4 0-2

BDNA

21:00 FT [15] Famalicao 3 - 0 Nacional Madeira - 3/4 1-0

BDNB

21:00 FT [13] Porto B 4 - 2 Feirense [2] - 1/2 2-0

BDNB

21:00 FT [4] Casa Pia AC 3 - 0 Varzim [15] +0 0-0

MKDA

21:00 FT Vardar 0 - 2 Makedonija [9] 0-0

MKDA

21:00 FT Sileks Kratovo 0 - 1 FC Struga [8] 0-0

MKDA

21:00 FT [3] Academy Pandev 3 - 1 Borec Veles [10] 2-1

MKDA

21:00 FT [2] Renova 1 - 1 Rabotnicki [6] 1-0

MKDA

21:00 FT [12] Pelister 2 - 0 Belasica Strumica 1-0

MKDA

21:00 FT [5] Shkendija 1 - 1 Shkupi [1] 1-0

BIA

21:00 FT [6] KV Mechelen 3 - 1 Standard Liege [13] - 1/4 1-0

GEOA

21:00 FT [1] Dinamo Batumi 4 - 1 Saburtalo [4] 1-1

GEOA

21:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 1 - 0 FC Telavi [7] 0-0

GEOA

21:00 FT [5] Lokomotiv T 3 - 1 Samtredia [10] 1-0

LUXA

21:00 FT [12] Etzella Ettelbruc 4 - 0 Victoria Rosport [13] 1-0

LUXA

21:00 FT [11] Racing Union 3 - 0 RM Hamm Benfica [15] 1-0

LUXA

21:00 FT [9] Mondorf-les. 0 - 3 Wiltz [10] 0-2

LUXA

21:00 FT [14] Hostert 0 - 3 Swift Hesperange [7] 0-1

LUXA

21:00 FT [1] UNA Strassen 2 - 6 Dudelange [2] 1-3

LUXA

21:00 FT [16] Rodange 91 2 - 1 Fola Esch [3] 0-0

LUXA

21:00 FT [4] Differdange 0 - 3 Progres Niedercorn [5] 0-0

FINB

21:00 FT [2] RoPS Rovaniemi 2 - 0 PK-35 [6] +0 1-0

DENA

21:00 FT [2] Kobenhavn 2 - 1 Brondby [6] - 1/2 1-1

BRARJ

21:05 FT [6] Botafogo/RJ 0 - 1 Vasco DG/RJ [5] 0-0

IRNA

21:55 FT [10] Naft M. Soleyman 1 - 0 Machine Sazi 0-0

IRNA

21:55 FT SaiPa Karadj 1 - 2 Peykan [4] 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-9] Sporting Gijon B 3 - 1 Guijuelo [A1-10] - 1/4 1-0

TBN3

22:00 FT [B2-9] Haro Deportivo 1 - 1 Barakaldo [B1-10] - 1/2 1-0

TBN3

22:00 FT [A2-7] Real Oviedo B 1 - 1 Coruxo [A1-8] - 1/4 1-1

BIHA

22:00 FT [1] Zrinjski 3 - 1 FK Krupa 2-1

BIHA

22:00 FT [6] Zeljeznicar 1 - 2 Borac Banja Luka [7] 0-0

BIHA

22:00 FT [12] Radnik Bijeljina 1 - 0 Olimpik Sarajevo 1-0

BIHA

22:00 FT [3] Sloboda Tuzla 1 - 1 Siroki Brijeg [5] 1-1

BIHA

22:00 FT 1 Mladost D. Kakanj 0 - 0 Sarajevo [4] 0-0

BIHA

22:00 FT [2] FK Tuzla City 1 - 1 Velez Mostar [8] 0-1

MDVA

22:00 FT [1] Petrocub 3 - 0 Speranta -

CZEA

22:00 FT [8] Mlada Boleslav 4 - 5 Sparta Praha [2] +1 2-2

CZEB

22:00 FT [7] Varnsdorf 1 - 1 Hradec Kralove 1-1

CYPA

22:00 FT Nea Salamina 1 - 2 Pafos FC [8] 1-0

AUTA

22:00 FT [11] Lask 2 - 5 RB Salzburg [1] +1/4 1-3

AUTA

22:00 FT [2] Sturm Graz 4 - 1 Rapid Wien [7] +1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [12] Wattens 2 - 2 Wolfsberger AC [3] +1/4 1-0

JORA

22:00 FT [6] S.Al.Ordon 1 - 1 Ma'an SC [11] 0-1

ARGA

22:00 FT [3] Velez Sarsfield 0 - 0 Racing Club [15] - 1/4 0-0

ARGB

22:00 FT [B-14] Villa Dalmine 0 - 1 Almagro [B-8] - 1/4 0-1

ALGA

22:00 FT [18] NC Magra 3 - 2 Ain M'lila 1-0

ALGA

22:00 FT [14] RC Relizane 2 - 2 ES Setif [7] 0-1

CROA

22:05 FT [8] Sibenik 0 - 2 Hajduk Split [4] +3/4 0-0

SLOA

22:15 FT [5] CM Celje 4 - 0 O.Ljubljana [4] +3/4 2-0

ANHA

22:30 FT West Brom 1 - 2 Liverpool [2] +2 1-1

ITA3

22:30 FT [A-8] Triestina 0 - 1 Virtus Verona [A-12] 0-0

BDNB

22:30 FT [18] Academica Coim 1 - 0 Benfica B [3] - 1/2 0-0

POLA

22:30 FT [15] Legia Wars. 1 - 0 Podbeskidzie - 1 1-0

POLA

22:30 FT [14] Wisla Plock 4 - 0 Zaglebie Lubin [11] +0 2-0

POLA

22:30 FT [10] Jagiellonia 2 - 1 Lechia GD [3] +3/4 1-0

POLA

22:30 FT [7] Cracovia Krakow 0 - 1 Warta Poznan [16] - 1/4 0-0

POLA

22:30 FT [1] Lech Poznan 1 - 1 Gornik Zabrze [12] - 3/4 1-0

POLA

22:30 FT [5] Slask Wroclaw 1 - 1 Stal Mielec [9] - 1/2 1-0

POLA

22:30 FT [6] Piast Gliwice 2 - 3 Wisla Krakow [13] - 1 1-3

POLA

22:30 FT [4] Pogon Szczecin 1 - 3 Rakow Czestochowa [2] - 1/2 0-1

FINB

22:30 FT [8] Gnistan 1 - 1 MuSa Pori [11] 1 - 1/4 0-1

FINB

22:30 FT [7] EIF Ekenas 3 - 0 JIPPO [12] - 1 1-0

TDA

22:30 FT [5] Hammarby 2 - 2 Djurgardens [1] +1/4 0-1

KSB

22:55 FT [14] Al Jeel 3 - 3 Al Khaleej(KSA) [6] 1-1

ITA

22:59 FT 1 Parma 1 - 3 Sassuolo [13] +1 1/4 1-1

DUA

22:59 FT [7] Mainz 1 - 3 B.Dortmund [2] +1 1/4 0-2

BDNA

22:59 FT [18] Belenenses 0 - 2 Santa Clara [17] +1/4 0-1

LUXA

22:59 FT [8] Jeunesse Esch 4 - 0 UT Petange [6] 2-0

NORA

22:59 FT [12] Sandefjord 0 - 3 Mjondalen [16] +0 0-1

NORA

22:59 FT [9] Stromsgodset 3 - 1 Lillestrom [6] +0 2-0

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 2 - 2 Rosenborg [3] - 1/2 1-1

SVKA

22:59 FT [2] Spartak Trnava 1 - 1 MSK Zilina [7] - 3/4 1-0

DENA

22:59 FT [9] Aarhus AGF 3 - 1 Nordsjaelland [10] - 1 2-1

PERA

22:59 FT [9] Carlos A. Mannucci 2 - 1 Melgar [3] +0 1-1

ALGA

22:59 FT [17] CS Constantine 0 - 1 Paradou AC [2] - 1/2 0-1

ALGA

22:59 FT [5] USM Alger 2 - 0 JS Saoura [10] +0 1-0

ALGA

22:59 FT USM Bel Abbes 1 - 1 CA BB Arreridj - 1/2 1-0

ALGA

22:59 FT [3] WA Tlemcen 2 - 3 ASO Chlef [16] - 3/4 0-1

ALGA

22:59 FT [4] Hussein Dey 1 - 1 US Biskra [15] - 3/4 1-0

KSB

23:05 FT [9] Al Shoalah 5 - 1 Sahel (KSA) [13] 2-0

KSB

23:10 FT [15] Najran 0 - 1 Hajer [5] 0-0

KSB

23:20 FT [1] Hazm 2 - 1 Al Bukiryah [17] 0-0

TBNA

23:30 FT 2 [16] Alaves 4 - 2 Granada [18] 4 - 1/2 2-1

TBNA

23:30 FT 2 [4] Atletico Madrid 2 - 1 Osasuna [6] 2 - 1 3/4 0-0

TBNA

23:30 FT 1 3 [9] Barcelona 1 - 2 Celta Vigo [14] 2 - 2 1-1

TBNA

23:30 FT 1 [5] Real Betis 1 - 0 Huesca 5 1 - 1/4 0-0

TBNA

23:30 FT 1 3 [7] Athletic Bilbao 0 - 1 Real Madrid [2] 1 +1 0-0

TBNA

23:30 FT 3 [17] Cadiz 1 - 3 Elche [15] 4 +1/4 1-0

TBNA

23:30 FT 1 5 [20] Getafe 2 - 1 Levante [19] - 3/4 1-1

TBNA

23:30 FT 2 [1] Real Sociedad 4 - 1 Valladolid 4 - 1 4-0

TBNA

23:30 FT [11] Valencia 4 - 1 Eibar - 1/4 3-1

TBNA

23:30 FT [12] Villarreal 4 - 0 Sevilla [3] 3 1 - 1/4 1-0

TBN3

23:30 FT 1 [C2-7] La Nucía 0 - 1 UE Llagostera [C1-8] - 1/4 0-1

BIA

23:30 FT [2] Club Brugge 2 - 1 Antwerpen [7] - 1 1/4 0-0

GREA

23:30 FT [2] AEK Athens 0 - 0 Aris Salonica [3] - 1/4 0-0

GREA

23:30 FT 1 [6] Panathinaikos 1 - 4 Olympiakos [1] +3/4 0-3

GREA

23:30 FT [4] PAOK 0 - 1 Asteras Tripolis [8] - 1 1/4 0-1

KSB

23:40 FT [19] Arar FC 0 - 0 Al Adalah [12] 0-0

CYPA

00:00 FT EN Paralimni 1 - 1 Ethnikos Achnas [12] +1/4 0-0

POLB

00:10 FT Radomiak Radom 3 - 0 Sandecja [4] - 3/4 1-0

CROA

00:10 FT [6] HNK Gorica 0 - 3 Dinamo Zagreb [3] +1/4 0-2

BULA

00:15 FT [6] Beroe 3 - 3 CSKA 1948 Sofia [11] - 3/4 0-1

POLB

00:30 FT [13] Puszcza Nie. 2 - 3 LKS Lodz [8] +1/2 1-0

BLRA

00:30 FT [6] Dinamo Brest 1 - 0 Gomel [4] +1/4 0-0

CZEA

00:30 FT [4] Slavia Praha 1 - 1 MFk Karvina [16] - 2 1/4 1-0

JORA

00:30 FT [9] Sahab 0 - 2 Ramtha [1] 0-1

ANHA

01:00 FT 1 [8] Everton 0 - 1 Sheffield Utd 3 - 1 1/4 0-1

TBN3

01:00 FT [E2-6] Melilla CD 3 - 0 Atletico Madrid B [E1-8] +1/2 1-0

NORA

01:00 FT [2] Molde 4 - 0 Brann [14] - 1 3/4 3-0

SLOA

01:00 FT [8] Domzale 3 - 1 Koper [1] - 3/4 1-0

ARGB

01:00 FT [B-17] Guillermo 3 - 1 Ferro Carril Oeste [B-2] +1/4 1-0

ARGB

01:00 FT 1 [A-1] Ate Brown 0 - 2 Gim.Mendoza [A-7] - 1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [B-6] Brown de Adrogue 0 - 1 Deportivo Moron [B-5] +0 0-1

ARGB

01:00 FT [B-12] San Telmo 2 - 2 Ramon Santamarina [B-18] - 1/2 1-2