LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 26/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 - [12] Zibo Cuju vs Suzhou Dongwu [7] +1 1/4 -

TQB

14:00 - [6] Sichuan Jiuniu vs Beijing Sport Univ [16] - 2 -

TQB

14:00 - [4] Shijiazhuang Gongfu vs Nantong Zhiyun [3] +1/2 -

CZEU19

16:00 - [6] Zlin U19 vs Slovacko U19 [9] - 3/4 -

EU17VL

17:00 - [6-1] Bỉ U17 vs Estonia U17 [6-4] -

EUW17VL

17:00 - [11-3] Azerbaijan U17 Nữ vs Slovakia U17 Nữ [11-1] -

HQA

17:30 - [13] Anyang vs Suwon Bluewings [11] +1/4 -

HQA

17:30 - [14] Daejeon Hana Citizen vs Gimcheon Sangmu [10] +0 -

WC17W

18:00 - [B-2] Nigeria U17 Nữ vs Colombia U17 Nữ [C-1] - 1/4 -

EU17VL

18:00 - [7-3] Croatia U17 vs Thụy Điển U17 [7-4] -

EU17VL

18:00 - [7-2] Albania U17 vs Wales U17 [7-1] -

C1U19

18:30 - [B-3] Club Brugge U19 vs Porto U19 [B-2] - 1/4 -

C1U19

19:00 - [D-2] Ein.Frankfurt U19 vs Marseille U19 [D-4] - 1/4 -

C1U19

19:00 - [D-3] Tottenham U19 vs Sporting Lisbon U19 [D-1] +1 1/4 -

C1U19

19:00 - [C-1] Barcelona U19 vs Bayern Munich U19 [C-3] - 1/4 -

C1U19

19:00 - [C-2] Inter Milan U19 vs Vik. Plzen U19 [C-4] - 1 3/4 -

C1U19

19:00 - [A-4] Napoli U19 vs Rangers U19 [A-3] +0 -

MKDA

19:00 - [7] Rabotnicki vs Sileks Kratovo [4] - 1/4 -

MKDA

19:00 - [2] Shkupi vs Tikves Kavadarci [5] - 1 1/4 -

MKDA

19:00 - [10] Pobeda vs FC Struga [1] +1 1/4 -

MKDA

19:00 - [11] FK Skopje vs Shkendija [3] +1 3/4 -

MNEC

19:00 - [1] Arsenal Tivat vs Jedinstvo [10] -

MNEC

19:00 - [15] Rudar vs Sutjeska [14] -

EU17VL

20:00 - [5-2] Ba Lan U17 vs Áo U17 [5-3] -

EU17VL

20:00 - [5-4] Andorra U17 vs Montenegro U17 [5-1] -

ARMA

20:00 - [2] Ararat-Armenia vs Alashkert [4] - 1/4 -

MNEC

20:00 - [4] Decic Tuzi vs FK Podgorica [7] -

UZBA

20:30 - [13] Kokand-1912 vs Sogdiana Jizzakh [7] +0 -

UZBA

20:30 - [4] FK AGMK vs Dinamo Samarkand [14] - 1 1/2 -

C1U19

21:00 - [A-2] Ajax U19 vs Liverpool U19 [A-1] +0 -

C1U19

21:00 - [B-1] Atletico Madrid U19 vs B.Leverkusen U19 [B-4] - 1 3/4 -

MNEC

21:00 - [9] Iskra Danilo vs Mornar Bar [12] -

CYPC

21:00 - [24] PAEEK Kyrenia vs Anorthosis [1] +2 -

AUTA

21:00 - [4] Rapid Wien vs Hartberg [12] - 1 1/4 -

WC17W

21:30 - [B-1] Đức U17 Nữ vs T.B.Nha U17 Nữ [C-2] - 1/4 -

GHQG

21:30 - [10] Arập Xêut vs Albania [2] - 3/4 -

CROA

21:30 - [2] Hajduk Split vs HNK Gorica [10] - 1 1/4 -

KSB

21:55 - [17] Al Shoalah vs Al Qadisiya [11] - 1/4 -

EU17VL

22:00 - [10-1] Na Uy U17 vs Ireland U17 [10-2] -

EU17VL

22:00 - [10-4] Armenia U17 vs Belarus U17 [10-3] -

EU17VL

22:00 - [6-3] Romania U17 vs Đan Mạch U17 [6-2] -

BIHA

22:00 - [1] Zrinjski vs FK Tuzla City [8] - 1 1/2 -

FINA

22:00 - [6] VPS Vaasa vs Haka [4] +0 -

EGYA

22:00 - [7] Pharco FC vs Haras Al Hodoud [18] - 1/4 -

KSB

22:05 - [4] Al Arabi (KSA) vs Najran [18] - 1/2 -

C1

23:45 - [B-2] Club Brugge vs Porto [B-1] +1/4 -

C1

23:45 - [C-2] Inter Milan vs Vik.Plzen [C-4] - 2 1/4 -

C1W

23:45 - [2-3] St.Polten Nữ vs Roma Nữ [2-2] +1 1/4 -

C1W

23:45 - [1-3] Real Madrid Nữ vs PSG Nữ [1-2] +1/4 -

KSB

23:50 - [12] Al Jabalain vs Al Kholood [13] +0 -

IREB

01:45 - [4] Longford Town vs Galway [3] - 1/2 -

C1

02:00 - [A-3] Ajax vs Liverpool [A-2] +1/2 -

C1

02:00 - [B-4] Atletico Madrid vs B.Leverkusen [B-3] - 1 -

C1

02:00 - [C-3] Barcelona vs Bayern Munich [C-1] - 1/4 -

C1

02:00 - [D-2] Ein.Frankfurt vs Marseille [D-4] - 1/4 -

C1

02:00 - [A-1] Napoli vs Rangers [A-4] - 1 1/2 -

C1

02:00 - [D-1] Tottenham vs Sporting Lisbon [D-3] - 1 -

C1W

02:00 - [1-1] Chelsea Nữ vs Vllaznia Shkoder Nữ [1-4] -

C1W

02:00 - [2-4] Slavia Praha Nữ vs Wolfsburg Nữ [2-1] -

ANHL1

02:00 - [3] Sheffield Wed. vs Bristol Rovers [15] - 1 1/4 -

IREB

02:00 - [5] Treaty United vs Waterford Utd [2] +3/4 -

PARA

03:30 - [12] 12 de Octubre vs Sportivo Ameliano [6] +1/4 -

ARGC

04:00 - [10] Banfield vs Talleres Cordoba [5] +1/4 -

CHIC

04:00 - [7] Univ. de Chile vs U. Espanola [1] - 1/2 -

MEXB

05:00 - [12] Ala. Durango vs Celaya [1] +0 -

BRAA

05:30 - [11] Botafogo/RJ vs Bragantino/SP [14] - 1/4 -

PARA

06:00 - [11] Resistencia SC vs Olimpia Asuncion [1] +1 1/2 -

MEXB

07:05 - [8] Mineros de Zac. vs Atlante [2] +1/4 -

ARGC

07:30 - [18] Patronato Parana vs Boca Juniors [7] - 1/4 -

BRAA

07:45 - [4] Corinthians/SP vs Fluminense/RJ [3] - 1/4 -

BRAA

07:45 - [13] Goias/GO vs America/MG [10] +0 -

BRAA

07:45 - [2] Internacional/RS vs Ceara/CE [17] - 3/4 -

COLA

08:00 - [4] Millonarios vs Inde.Medellin [3] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 26/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10