KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 04/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [11] Vanraure Hachinohe 1 - 0 Fujieda MYFC [10] - 1/4 0-0

NHATA

11:05 FT [11] Consa. Sapporo 1 - 0 Tokushima Vortis [14] - 3/4 0-0

AUSVPL

12:00 FT [14] St Albans Saints 0 - 4 Port Melbourne [7] 0-3

AUSVPL

12:00 FT [6] Heidelberg Utd 2 - 2 Melb. Knights [8] 0-0

NHAT3

13:00 FT [8] Yokohama SCC 1 - 2 Kamatamare San. [14] - 1/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [2] Tegevajaro Miyazaki 3 - 2 Fukushima Utd [4] - 1/2 1-0

NHATW

13:00 FT [7] AS Harima Albion Nữ 0 - 1 Orca Kamogawa Nữ [8] 0-0

NHATW

14:00 FT [9] NGU Loverledge Nữ 1 - 3 Sperenza Osaka Nữ [10] 1-0

NHATW

15:00 FT [3] Setagaya Sfida Nữ 0 - 1 Ehime FC Nữ [6] 0-1

NHATW

15:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 1 - 2 Nippon SS Univ Nữ [2] 1-0

HQ3

15:00 FT [10] Hwaseong FC 1 - 0 Cheongju FC [11] 0-0

NHATA

16:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 0 Oita Trinita [19] - 1/2 0-0

ACL

17:00 FT [G-4] Ratchaburi 0 - 0 Pohang Steelers [G-2] +2 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [19] Ehime FC 1 - 3 Blaublitz Akita [13] +1/4 0-1

NHAT3

17:00 FT [9] Nagano Parceiro 2 - 1 FC Gifu [6] - 1/4 0-1

HQB

17:00 FT 1 [10] Bucheon 1995 0 - 0 Busan I'Park [5] +1/4 0-0

FIN3

18:00 FT 1 [C-1] JS Hercules 2 - 2 VIFK Vaasa [C-9] - 1 3/4 1-1

TD3

18:00 FT [Norra-7] Lulea 2 - 2 Orebro Syrianska [Norra-8] 0-1

HQB

18:00 FT [2] Anyang 1 - 0 Chungnam Asan [8] - 1/2 0-0

ESTA

19:00 FT [9] Tammeka Tartu 0 - 2 TJK Legion [5] 0-0

LATA

19:00 FT [7] METTA/LU Riga 0 - 3 Spartaks Jurmala [5] 0-0

FINB

19:00 FT [11] MuSa Pori 2 - 2 MP Mikkeli [9] - 1/4 0-0

TD3

19:00 FT [Norra-12] Sylvia 4 - 0 Assyriska [Norra-14] 2-0

BLRA

20:00 FT [7] Vitebsk 0 - 0 Bate Borisov [3] +1 0-0

KAZA

20:00 FT [10] FK Taraz 1 - 0 Caspiy Aktau [9] - 1/2 0-0

NORA

20:00 FT [16] Stabaek 0 - 2 Sandefjord [10] - 1/4 0-1

TDA

20:00 FT [9] Varbergs BoIS 1 - 1 Kalmar [7] +0 0-0

TDA

20:00 FT [8] Hacken 2 - 1 AIK Solna [3] - 1/4 0-0

TD3

20:00 FT [Norra-16] Umea 4 - 0 Pitea IF [Norra-11] - 1 1/4 0-0

ACL

21:00 FT [G-1] Nagoya Grampus 2 - 1 Darul Takzim [G-3] - 2 1/4 2-1

ACL

21:00 FT 1 [H-4] Tampines Rovers 0 - 4 Jeonbuk H.Motor [H-1] +4 1/2 0-1

GHCLB

21:00 FT 1 Wer.Bremen 1 - 0 Cska Sofia - 3/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-10] PK Keski Uusimaa 0 - 4 Atlantis [A-2] +1 3/4 0-1

FIN3

21:00 FT [B-8] VJS 2 - 5 TPV Tampere [B-13] - 1 1/2 2-2

TD3

21:00 FT [Norra-13] Haninge/Brand. 0 - 3 Sandvikens [Norra-3] +1 0-1

TD3

21:00 FT 1 [Norra-9] Hammarby Talang 0 - 3 Karlstad BK [Norra-6] +1/2 0-0

BRAA

21:00 FT [20] Chapecoense 0 - 2 Bahia/BA [15] +1/4 0-0

BRB

21:00 FT [7] Guarani/SP 4 - 1 Brusque FC/SC [15] - 1/2 3-1

GHCLB

22:00 FT Rakow Czestochowa 2 - 1 Shakhtar Donetsk [49] +3/4 1-0

GHCLB

22:00 FT Fort.Dusseldorf 1 - 2 Wurzburger - 1 1/2 0-1

GHCLB

22:00 FT [121] St.Polten 1 - 2 Voluntari [9] +1/4 0-2

BLRA

22:00 FT [2] Dinamo Minsk 4 - 0 Slavia Mozyr [13] - 1 3/4 2-0

JORA

22:00 FT 1 [6] S.Al.Ordon 3 - 0 Jazeera Amman [7] +1/2 3-0

UZBA

22:00 FT [10] Surkhon Termiz 1 - 5 Bunyodkor [5] +3/4 0-2

UZBA

22:00 FT 2 [4] Nasaf Qarshi 1 - 0 Sogdiana Jizzakh [2] - 1 0-0

UZBA

22:00 FT [1] Pakhtakor 2 - 1 Lok. Tashkent [6] - 1 1/2 1-0

URUA

22:00 FT [14] Dep. Maldonado 1 - 3 IA Sud America [10] - 3/4 0-2

EGYA

22:00 FT [4] Arab Contractors 0 - 1 Tala'ea Al Jaish [18] +0 0-0

GHCLB

22:30 FT Austria Wien 4 - 0 Ashdod 3-0

GHCLB

22:30 FT Aris Salonica 1 - 3 Hajduk Split +0 1-1

GEOA

22:30 FT [7] FC Telavi 1 - 1 Samgurali Tskh. [6] -

FINA

22:30 FT [10] IFK Mariehamn 0 - 0 HIFK [6] +0 0-0

FINA

22:30 FT [5] Lahti 2 - 1 Seinajoen JK [4] +0 0-1

FINB

22:30 FT [2] RoPS Rovaniemi 3 - 1 Jaro [4] +1/4 0-1

FIN3

22:30 FT [B-4] Grankulla IFK 2 - 4 Jazz [B-6] - 1 1-1

FIN3

22:30 FT [A-5] KuFu-98 2 - 0 KaPa [A-6] - 1/4 1-0

FIN3

22:30 FT [C-3] OLS Oulu 1 - 1 GBK Kokkola [C-10] - 1 1/2 1-1

FIN3

22:30 FT [C-4] Vaajakoski 0 - 2 OTP [C-5] +1/4 0-1

FIN3

22:30 FT [A-7] NJS Nurmijarvi 2 - 2 PeKa [A-9] - 1/2 0-1

FIN3

22:30 FT [B-3] PIF Parainen 2 - 2 HJS Akatemia [B-5] - 3/4 1-2

FIN3

22:30 FT [B-11] Espoo 2 - 1 SalPa Salo [B-10] +0 1-0

FIN3

22:30 FT [C-7] JBK 1 - 0 Jyvaskyla JK [C-2] +3/4 0-0

TDA

22:30 FT [5] Hammarby 1 - 1 Halmstads [14] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [10] Sirius 2 - 1 Mjallby AIF [13] +0 1-1

ACL

22:59 FT [H-2] Gamba Osaka 1 - 1 Chiangrai Utd [H-3] - 1 1/2 0-1

GHCLB

22:59 FT FK Partizan 3 - 0 Cracovia Krakow [75] - 1/2 2-0

GHCLB

22:59 FT Resovia 2 - 1 Hap. Beer Sheva 1-0

GHCLB

22:59 FT Paris FC 5 - 0 Chateauroux - 1 1/4 1-0

ESTA

22:59 FT [10] Vaprus Parnu 2 - 1 Trans Narva [6] 2-0

NORA

22:59 FT [6] Lillestrom 2 - 1 Mjondalen [15] - 3/4 0-0

NORA

22:59 FT [12] Odd Grenland 2 - 2 Rosenborg [3] +0 1-2

NORA

22:59 FT 1 [13] Sarpsborg 1 - 0 Molde [2] +3/4 0-0

NORA

22:59 FT [8] Haugesund 3 - 0 Tromso [11] - 1/2 1-0

ALGA

22:59 FT [17] CS Constantine 1 - 0 JS Saoura [10] - 1/4 0-0

ALGA

22:59 FT [1] MC Oran 1 - 1 USM Alger [5] - 1/4 0-1

ALGA

23:10 FT [12] O Medea 3 - 1 ES Setif [7] 3-0

GHQG

23:30 FT [15] El Salvador 0 - 1 Qatar [47] +1/2 0-0

ICEB

23:30 FT [5] Vestri 2 - 1 Fjolnir [3] +1/4 0-0

CHIC

23:30 FT [7] Coquimbo Unido 0 - 0 Rangers Talca [19] - 1/4 0-0

ALGA

23:30 FT [4] Hussein Dey 2 - 0 JSM Skikda 2-0

ALGA

23:30 FT [14] RC Relizane 2 - 1 Ain M'lila - 1/4 0-0

ALGA

23:30 FT [2] Paradou AC 2 - 3 ASO Chlef [16] 1-2

BLRA

00:00 FT [6] Dinamo Brest 1 - 1 Rukh Brest [5] +1/2 0-1

EGYA

00:00 FT [3] Pyramids FC 1 - 1 ENPPI Cairo [17] - 3/4 1-1

JORA

00:30 FT [12] Buqaa Amman 2 - 3 Jalil Club [10] 0-2

NORA

01:00 FT [9] Stromsgodset 1 - 1 Valerenga [7] +3/4 1-0

ARGB

01:00 FT [B-5] Deportivo Moron 2 - 1 Ramon Santamarina [B-18] - 3/4 1-1

ARGB

01:00 FT [B-3] CA Guemes 0 - 2 Almagro [B-8] - 1/2 0-0

ARGB

01:00 FT [A-2] Quilmes 3 - 1 Ate Brown [A-1] - 1/4 3-0

ALGA

01:00 FT [11] MC Alger 2 - 1 WA Tlemcen [3] - 1 1-1

ALGA

01:00 FT CA BB Arreridj 0 - 0 US Biskra [15] - 1/2 0-0

ALGA

01:00 FT USM Bel Abbes 0 - 2 CR Belouizdad [6] +1 0-0

ARGB

01:10 FT [B-2] Ferro Carril Oeste 1 - 1 Def.Belgrano [B-9] - 1/2 1-0

ARGB

01:30 FT [B-15] Instituto 1 - 1 San Martin SJ [B-13] - 1/4 0-0

ARGB

01:30 FT [B-4] Ind.Rivadavia 0 - 2 Guillermo [B-17] - 1/4 0-0

ARGB

01:30 FT [A-12] Deportivo Maipu 1 - 2 Belgrano [A-6] +0 1-1

ARGB

01:30 FT [B-11] All Boys 0 - 1 Atletico Rafaela [B-16] +0 0-1

BRAA

02:00 FT [18] SC Recife/PE 0 - 1 Palmeiras/SP [2] +1/2 0-1

BRAA

02:00 FT [4] Flamengo/RJ 0 - 1 Fluminense/RJ [8] - 3/4 0-0

CHIC

02:00 FT [15] CCDA Fernandez Vial 1 - 1 Univ. de Chile [3] +3/4 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 5-4

URUA

02:00 FT [2] Nacional Montevideo 2 - 0 CA Penarol [3] - 1/4 0-0

EGYA

02:00 FT [7] Semouha Club 0 - 4 Ahly Cairo [10] +1 1/4 0-3

ALGA

02:00 FT [9] JS Kabylie 1 - 0 NC Magra [18] - 3/4 1-0

ARGB

03:10 FT [A-4] Tigre 1 - 0 Nueva Chicago [A-17] - 1 1/4 1-0

GHW

04:00 FT [33] Panama Nữ 2 - 0 Nicaragua Nữ - 2 1-0

VENA

04:00 FT [B-7] Trujillanos 0 - 2 Portuguesa [B-3] 0-1

USB

04:00 FT 1 [A-8] Loudoun United 0 - 2 Hartford Athletic [A-5] +0 0-0

BRAA

04:15 FT [10] Cuiaba/MT 0 - 1 Atl. Mineiro/MG [1] +1/2 0-1

BRAA

04:15 FT [14] Ceara/CE 2 - 0 Juventude/RS [16] - 1/2 0-0

BRAA

04:15 FT [13] Sao Paulo/SP 1 - 2 Bragantino/SP [5] - 1/4 1-0

CHIC

04:30 FT [10] O Higgins 2 - 2 Nublense [8] +0 2-1

TS 90': 2-2; Pen: 2-3

ARGB

05:00 FT [A-11] Alvarado MDP 2 - 1 Chacarita Jrs [A-16] - 1/2 1-0

USW

05:00 FT [8] Orlando Pride Nữ 0 - 2 NC Courage (W) [6] +1/4 0-1

VENA

05:15 FT [A-6] Carabobo 0 - 1 Yaracuyanos [A-7] 0-0

BRAA

06:30 FT [19] Gremio/RS 0 - 1 Atletico/GO [9] - 1 0-0

CHIC

07:00 FT [28] Colo Colo 4 - 0 La Serena [1] - 1 1/2 1-0

VENA

07:30 FT [C-2] Monagas 2 - 2 Caracas [C-1] +0 1-1

USAA

07:30 FT [Tay-12] Dallas 2 - 2 Vancouver WC [Tay-8] - 3/4 1-2

USB

07:30 FT [C-2] Colorado Springs 3 - 1 Real Monarchs [C-7] - 1/4 3-1

GHCLB

07:35 FT Rio Grande Valley 1 - 5 Monterrey 0-3

USAA

08:00 FT [Tay-3] Colorado Rapids 1 - 1 Seattle Sounders [Tay-2] - 1/2 0-1

GHCLB

08:05 FT 1 Santos Laguna 0 - 1 Club America [139] +0 0-1

USAA

09:30 FT [Tay-4] LA Galaxy 0 - 2 Sporting Kansas [Tay-1] +0 0-0

AUSNSW

12:00 Hoãn [3] Rockdale City - Sutherland Sharks [11] -

AUSNSW

12:00 Hoãn [1] Blacktown City - Wollongong Wolves [7] -

AUSNSW

12:00 Hoãn [2] Sydney Utd - Mt Druitt Town [6] -

AUSNSW

13:00 Hoãn [5] Sydney Olympic - Marconi Stallions [9] -

GHCLB

17:59 Hoãn Mlada Boleslav - Spartak Subotica -

GHCLB

19:00 Hoãn Helsingborg - Fremad Amager -

FIN3

22:30 Hoãn [B-12] Ilves-Kissat - KaaPo Kaarina [B-2] -

FIN3

22:30 Hoãn [A-12] MiPK Mikkeli - PEPO [A-3] -

GHCLB

22:59 Hoãn [110] Club Brugge - Kortrijk - 1 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 04/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 04/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2