KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 03/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [5] Verspah Oita 1 - 1 MIO Biwako [11] - 3/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [4] TIAMO Hirakata 1 - 1 FC Osaka [7] - 1/4 0-1

AUSVPL

12:00 FT [1] Avondale Heights 3 - 1 Bentleigh Greens [3] - 1/2 0-1

AUSSL

12:30 FT [2] Adelaide City 1 - 1 Croydon Kings [8] - 1 1-0

AUSSL

12:30 FT [9] Adelaide Utd U21 3 - 2 Cumberland Utd [10] - 1/4 1-1

AUSSL

12:30 FT [11] Adelaide Raiders 1 - 3 Metro Stars [4] +1/4 0-1

AUSSL

12:30 FT [12] Ade. Blue Eagles 1 - 2 Campbelltown City [3] +1 1-0

AUSSL

12:30 FT [5] Sturt Lions 3 - 1 SA Panthers [6] - 1/2 3-0

NHATJFL

13:00 FT [10] Matsue City 1 - 0 Honda FC [2] 0-0

NHATJFL

13:00 FT [9] Veertien Mie 2 - 1 Reinmeer Aomori [6] +0 2-0

NHATJFL

13:00 FT [13] Kochi United SC 1 - 4 FC Kariya [17] 1-2

NHATJFL

13:00 FT [3] Sony Sendai 0 - 2 Iwaki FC [1] +0 0-0

NHATJFL

13:00 FT [15] Honda Lock 2 - 1 Tokyo Musashino [16] 0-0

NHATW

13:00 FT [5] Nippatsu Yokohama Nữ 1 - 1 Cerezo Osaka Nữ [4] +0 1-0

NHATW

13:00 FT [12] Yamato Sylphid Nữ 0 - 1 Iga Kunoichi Nữ [1] 0-0

AUSFWP

14:00 FT 2 [3] Sorrento 1 - 2 Armadale SC [7] - 1/2 0-1

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth SC 1 - 0 Floreat Athena [2] +0 1-0

NHAT3

14:00 FT [15] FC Imabari 1 - 2 Kagoshima [7] +0 1-1

NHATJFL

14:00 FT [12] Nara Club 3 - 0 Suzuka Point Getters [8] +0 0-0

AUSVPL

14:30 FT [4] Hume City 4 - 0 Eastern Lions [11] - 1 0-0

GHCLB

15:00 FT Opava 0 - 1 MFk Karvina +1/2 0-0

GHCLB

15:00 FT Sigma Olomouc 2 - 0 Brno +0 2-0

GHCLB

15:15 FT [97] MFK Chrudim 3 - 1 Vik.Zizkov 1-1

GHCLB

15:30 FT Banik Ostrava 3 - 0 SK Prostejov - 1 1/4 1-0

GHCLB

15:30 FT Taborsko 2 - 1 C. Budejovice 1-0

GHCLB

15:30 FT Stal Mielec 0 - 2 LKS Lodz 0-1

GHCLB

15:30 FT Teplice 0 - 2 Bohemians 1905 [126] 0-2

AUSSL

15:30 FT [7] Adelaide Olympic 3 - 0 Adelaide Comets [1] +1/4 0-0

GHCLB

16:00 FT Legia Wars. 2 - 0 Jagiellonia 2-0

GHCLB

16:00 FT Mlada Boleslav 2 - 0 Pribram - 3/4 1-0

GHCLB

16:00 FT Gornik Zabrze 3 - 0 Puszcza Nie. 1-0

GHCLB

16:00 FT [101] Slovan Liberec 3 - 1 Sparta Praha B 1-1

AUSFWP

16:00 FT [4] Perth Glory U21 3 - 0 Bayswater City [8] +0 0-0

AUSVPL

16:00 FT [5] Dandenong Th. 4 - 1 South Melbourne [9] +0 2-0

NHATA

16:00 FT [3] Vissel Kobe 3 - 1 Shonan Bellmare [17] - 3/4 2-1

NHATB

16:00 FT [22] Sagamihara 0 - 0 Giravanz Kita. [20] +1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [14] Tochigi SC 1 - 1 Machida Zelvia [6] +1/4 0-1

NHATB

16:00 FT 1 [9] JEF United Chiba 2 - 0 Thespa Kusatsu [16] - 1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [10] Mito Hollyhock 0 - 0 Renofa Yamaguchi [17] - 1/2 0-0

NHATB

16:00 FT [21] Matsumoto Yama. 2 - 1 Tokyo Verdy [12] +1/2 1-0

NHAT3

16:00 FT [3] Kataller Toyama 1 - 0 Grulla Morioka [4] - 1/4 0-0

NHATB

16:30 FT [2] Kyoto Sanga 0 - 2 V-Varen Nagasaki [4] - 1/4 0-1

ACL

17:00 FT [J-3] Port FC 0 - 3 Cerezo Osaka [J-1] +1 1/4 0-2

NHATA

17:00 FT [13] Kashiwa Reysol 1 - 2 Yokohama FM [2] +1 0-0

NHATA

17:00 FT [10] Sanf Hiroshima 1 - 1 Sagan Tosu [7] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [20] Vegalta Sendai 0 - 0 Urawa Red [5] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [1] Jubilo Iwata 3 - 2 Alb. Niigata (JPN) [5] - 1/4 3-0

NHATB

17:00 FT [15] Omiya Ardija 1 - 3 Montedio Yama. [7] +1/4 1-2

NHATB

17:00 FT [11] Okayama 1 - 3 Ventforet Kofu [3] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [18] Zweigen Kan. 1 - 2 Ryukyu [8] +0 0-0

NHAT3

17:00 FT [14] Gainare Tottori 1 - 4 Azul Claro Numazu [12] +0 0-1

HQB

17:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 1 - 4 Gimcheon Sangmu [1] +1/4 0-0

GHCLB

18:00 FT Odense BK 7 - 0 Fremad Amager - 1 3/4 3-0

GHCLB

18:00 FT Winterthur 1 - 3 Luzern +3/4 0-2

GHCLB

18:00 FT [83] Heerenveen 3 - 1 Utrecht U21 - 1 1/4 1-0

TD3

18:00 FT [Sodra-16] Qviding 1 - 3 Ljungskile SK [Sodra-1] - 1/4 1-0

TD3

18:00 FT [Sodra-13] Torns IF 0 - 2 Lindome GIF [Sodra-6] - 1/4 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-3] Assyriska IK JKP 1 - 5 Lunds BK [Sodra-9] +0 1-2

GHCLB

18:30 FT [46] Feyenoord 3 - 1 AEK Athens - 1/4 3-1

GHCLB

19:00 FT Antwerpen 2 - 2 Utrecht [66] 1-0

GHCLB

19:00 FT Sigma Olomouc 2 - 1 Sered 0-1

GHCLB

19:00 FT Ajax 6 - 0 Koninklijke HFC 5-0

GHCLB

19:00 FT Karlsruher 5 - 1 Vik.Koln 0-1

KAZA

19:00 FT [14] Zhetysu Taldykorgan 0 - 0 FK Kyzylzhar [4] +0 0-0

FIN3

19:00 FT [C-6] Narpes Kraft 3 - 2 PS Kemi [C-11] - 1/2 1-0

TD3

19:00 FT [Sodra-4] IFK Malmo 2 - 2 Skovde [Sodra-8] - 1/4 1-0

GHCLB

19:30 FT Banik Ostrava 2 - 2 Fotbal Trinec 0-2

GHCLB

19:30 FT 1 Vejle 1 - 1 Aalborg BK +1/4 0-1

GHCLB

19:30 FT [77] Go Ahead Eagles 1 - 1 RKC Waalwijk [24] +0 0-0

GHCLB

20:00 FT Beerschot-Wilrijk 0 - 1 Duisburg 0-1

GHCLB

20:00 FT Lausanne Sports 1 - 1 Dinamo Kiev +0 0-1

GHCLB

20:00 FT Lech Poznan 0 - 1 Lechia GD - 1/2 0-1

GHCLB

20:00 FT Verl 3 - 0 A.Bielefeld +2 1/4 1-0

GHCLB

20:00 FT Wacker Innsbruck 1 - 3 Nurnberg 0-3

GHCLB

20:00 FT Hannover 96 1 - 1 Paderborn 07 +0 1-0

GHCLB

20:00 FT PSV Eindhoven 6 - 2 RWD Molenbeek 3-2

GHCLB

20:00 FT Thun 1 - 2 Kriens 1-1

NORA

20:00 FT [1] Bodo Glimt 2 - 2 Viking [5] - 1 3/4 1-1

TDA

20:00 FT [5] Norrkoping 3 - 2 Malmo [1] +1/2 2-2

GHCLB

20:30 FT Wolfsberger AC 1 - 3 HNK Rijeka 0-2

BLRA

20:45 FT [13] FK Slutsk 3 - 2 Sputnik Rechitsa [16] - 1 1/2 1-1

ACL

21:00 FT [J-2] Kitchee 1 - 0 Guangzhou FC [J-4] - 1 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Servette 2 - 2 Neuchatel Xamax 1-1

GHCLB

21:00 FT SCR Altach 1 - 3 St. Gallen +3/4 0-2

GHCLB

21:00 FT Eupen 1 - 1 Saarbrucken 0-1

GHCLB

21:00 FT [44] AZ Alkmaar 4 - 1 NEC Nijmegen [125] - 1 1/4 1-1

GHCLB

21:00 FT Ein.Braunschweig 0 - 1 Dynamo Dresden [14] +1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Olympiakos 2 - 0 Universitatea Craiova - 3/4 2-0

GHCLB

21:00 FT [36] Schalke 04 0 - 0 Zenit +1/4 0-0

ICEA

21:00 FT [2] Breidablik 4 - 0 Leiknir Rey. [8] - 1 1/2 2-0

ICEA

21:00 FT [7] Stjarnan 2 - 3 Keflavik [10] - 3/4 0-2

LITA

21:00 FT 1 [7] Dziugas FC 2 - 1 Hegelmann Litauen [5] +1/4 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-4] Gefle IF 0 - 1 Brommapojkarna [Norra-1] +1 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-5] Utsiktens BK 1 - 0 Trollhattan [Sodra-10] - 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-10] Sollentuna FK 2 - 3 Dalkurd FF [Norra-2] +1/2 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-2] Oskarshamns AIK 2 - 1 Linkoping City [Sodra-12] 2-1

TD3

21:00 FT [Sodra-14] Tvaakers IF 2 - 2 Atvidabergs [Sodra-7] - 3/4 2-1

TD3

21:00 FT [Sodra-15] Vanersborgs FK 2 - 3 Osterlen FF [Sodra-11] - 1/2 1-2

TD3

21:00 FT [Norra-15] Taby IS 2 - 3 Hudiksvalls FF [Norra-5] - 1/4 1-2

GHCLB

21:30 FT Standard Liege 3 - 2 Cercle Brugge - 1 1/2 2-1

GHCLB

21:30 FT RB Salzburg 1 - 3 Monaco - 1/2 1-1

GHCLB

21:30 FT Rapid Wien 0 - 0 Lok. Moscow [8] +0 0-0

URUA

21:45 FT [16] Villa Espanola 2 - 3 CA Torque [6] +1 1-2

GHCLB

22:00 FT HNK Gorica 0 - 2 FK Vojvodina 0-0

GHCLB

22:00 FT Lask 3 - 0 Din. Moscow +0 3-0

GHCLB

22:00 FT Levski Sofia 1 - 1 Botev Plovdiv 1-0

KAZA

22:00 FT [13] Kaisar Kyzylorda 1 - 0 Ordabasy [5] +1/4 1-0

KAZA

22:00 FT [12] Turan (KAZ) 2 - 4 Tobol Kostanay [2] +1 1/4 1-1

UZBA

22:00 FT [7] Navbahor 0 - 1 Andijan [12] - 3/4 0-0

UZBA

22:00 FT [3] FK AGMK 2 - 1 Kokand-1912 [9] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [13] Degerfors IF 3 - 1 Ostersunds [16] - 3/4 0-1

BLRA

22:45 FT [12] Energetik-BGU 1 - 1 Isloch [8] - 1/4 1-0

EURO

22:59 FT 2 [D-3] Séc 1 - 2 Đan Mạch [B-2] +1/4 0-2

GHCLB

22:59 FT Wisla Plock 1 - 1 Omonia Nicosia +1/2 1-0

GHCLB

23:00 FT Troyes 1 - 2 Clermont 0-2

ARGB

00:00 FT [B-1] Barracas Central 1 - 1 Brown de Adrogue [B-6] - 1/2 1-1

URUA

00:00 FT [5] CA River Plate (URU) 1 - 1 Boston River [13] - 1/2 0-1

JORA

00:30 FT [9] Sahab 1 - 3 Al Salt [3] +1 1-2

BLRA

00:45 FT [10] Torpedo Zhodino 1 - 1 Neman Grodno [9] - 1/2 1-0

ARGB

01:00 FT [B-10] Tristan Suarez 1 - 1 San Telmo [B-12] +0 0-0

IREA

01:30 FT [10] Longford Town 0 - 1 Sligo Rovers [3] +3/4 0-1

EURO

02:00 FT [C-3] Ukraina 0 - 4 Anh [D-1] +1 0-1

CHIC

02:00 FT [18] Dep.Concepcion 0 - 4 Palestino [2] +1 3/4 0-2

CHIC

02:00 FT [14] Univ. Catolica 0 - 2 Everton CD [4] - 1/2 0-2

URUA

02:15 FT [8] Cerro Largo 1 - 2 CA Fenix [7] - 3/4 0-1

BRB

02:30 FT [7] Vasco DG/RJ 1 - 0 Confianca/SE [19] - 3/4 1-0

VENA

03:00 FT [B-6] Zulia FC 2 - 2 Hermanos Colmenares [B-4] 1-0

CCFVL

03:30 FT Guadeloupe 2 - 0 Bahamas - 2 1/2 0-0

USAA

04:00 FT [Dong-10] Columbus Crew 2 - 2 New England [Dong-1] +0 1-2

BRB

04:30 FT [8] CSA/AL 0 - 1 CRB/AL [5] -

USAA

04:30 FT [Dong-6] D.C. Utd 7 - 1 Toronto [Dong-13] - 1/2 3-1

COP

05:00 FT 1 [A-2] Uruguay 0 - 0 Colombia [B-3] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 2-4

BRAA

05:00 FT [10] Atletico/PR 2 - 1 Fortaleza/CE [3] - 1/4 2-0

BRAA

05:00 FT [13] America/MG 2 - 0 Santos/SP [15] - 1/4 0-0

BRB

05:00 FT [20] Brasil Pelotas/RS 0 - 0 Cruzeiro/MG [11] +1/4 0-0

BRB

05:00 FT [10] Sampaio Correa/MA 1 - 0 Londrina/PR [17] - 1/4 1-0

VENA

06:00 FT [A-3] Gran Valencia 0 - 0 Dep.Guaira [A-1] 0-0

USB

06:00 FT [B-6] Indy Eleven 0 - 1 Birmingham Legion [B-1] - 1/4 0-1

USB

06:00 FT [D-2] San Diego Loyal 1 - 1 Sacramento [D-6] - 1/4 0-0

USB

06:00 FT [A-3] Pittsburgh R. 1 - 0 Ch.Independence [A-2] - 1/2 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-7] CF Montreal 1 - 0 Inter Miami [Dong-11] +0 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-4] Orlando City 1 - 2 New York RB [Dong-9] - 3/4 0-1

USB

06:30 FT 1 [B-7] Atlanta United II 2 - 2 Memphis 901 [B-3] +0 0-2

USW

06:30 FT [9] Racing Louisville Nữ 0 - 2 Portland Tho. Nữ [1] 0-1

BRAA

07:00 FT [6] Corinthians/SP 1 - 1 Internacional/RS [7] - 1/4 0-1

BRB

07:00 FT [4] Avai/SC 1 - 1 Botafogo/RJ [2] - 1/4 0-0

USAA

07:00 FT [Tay-7] Minnesota Utd 2 - 2 San Jose EQ [Tay-10] - 1 1-1

USAA

07:00 FT [Dong-2] Nashville FC 1 - 0 Philadelphia Union [Dong-3] - 1/4 1-0

USAA

07:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 3 - 0 Atlanta United [Dong-5] - 3/4 2-0

BRB

07:30 FT [12] Vila Nova/GO 0 - 0 Ponte Preta/SP [16] +1/4 0-0

BRB

07:30 FT [18] Vitoria/BA 1 - 1 Goias/GO [3] +0 0-0

USB

07:30 FT [C-3] SA Scorpions 0 - 1 Austin Bold [C-5] - 1/4 0-1

COP

08:00 FT 2 [A-1] Argentina 3 - 0 Ecuador [B-4] 3 1 - 1 1-0

USAA

08:00 FT [Tay-11] Houston Dynamo 1 - 1 Cincinnati [Dong-14] - 1/4 1-1

CCFVL

08:30 FT Guatemala 4 - 0 Guyana - 2 1/4 1-0

USB

08:30 FT [C-1] El Paso Locomotive 2 - 1 New Mexico United [C-4] - 1/2 0-1

USAA

09:00 FT [Tay-5] Real Salt Lake 0 - 1 Los Angeles FC [Tay-9] +1/4 0-0

USB

09:30 FT [D-1] Phoenix FC 3 - 0 LA Galaxy II [D-4] - 1 3/4 1-0

USB

09:30 FT [D-8] Las Vegas Lights 1 - 0 Tacoma Defiance [D-5] 1-0

GHQG

10:05 FT Mexico 4 - 0 Nigeria - 1 3/4 2-0

AUSNSW

14:15 Hoãn [8] APIA Tigers - Sydney FC U21 [12] -

GHCLB

16:30 Hoãn Moreirense - Pacos Ferreira -

GHCLB

17:00 Hoãn Thun - Lausanne Sports -

AFCC

18:00 Hoãn [G-2] Boeung Ket Angkor FC - Hà Nội FC [G-3] -

GHCLB

20:00 Hoãn [172] St. Pauli - Zwolle [155] -

FIN3

21:00 Hoãn [A-4] Lahden Reipas - FC Kiffen [A-8] -

GHCLB

22:30 Hoãn [150] Galatasaray - Aris Salonica -

GHCLB

22:59 Hoãn [166] Zulte-Waregem - Cercle Brugge +0 -

GHCLB

23:00 Hoãn Krasnodar B - Kuban -

CCFVL

06:00 Hoãn Cuba - French Guiana - 1 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 03/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 03/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 03/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 03/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2