KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 09/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

13:00 FT [11] Consa. Sapporo 2 - 1 Urawa Red [5] - 1/4 1-0

NHATB

15:00 FT [22] Sagamihara 0 - 0 Tochigi SC [14] +1/4 0-0

TQA

15:30 FT [B-8] Dalian Yifang 2 - 4 Sh. Shenhua [B-5] +1 1/4 2-3

NHATA

16:00 FT [19] Yokohama FC 2 - 0 Nagoya Grampus [4] +3/4 2-0

NHATA

16:00 FT [15] Shimizu S-Pulse 2 - 2 Yokohama FM [2] +3/4 1-1

NHATA

16:00 FT [3] Vissel Kobe 1 - 2 Kashiwa Reysol [13] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 2 - 2 Omiya Ardija [15] - 1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [3] Ventforet Kofu 2 - 2 Jubilo Iwata [1] +1/4 0-1

NHATB

16:30 FT [2] Kyoto Sanga 2 - 1 Machida Zelvia [6] - 1/2 1-1

NHATB

16:30 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 4 Matsumoto Yama. [21] - 1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [18] Oita Trinita 0 - 2 Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 0-1

NHATA

17:00 FT 1 [8] Avispa Fukuoka 1 - 1 Sanf Hiroshima [10] +1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [12] Cerezo Osaka 0 - 0 Vegalta Sendai [20] - 3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [7] Sagan Tosu 1 - 0 FC Tokyo [9] +0 1-0

NHATA

17:00 FT [17] Shonan Bellmare 1 - 2 Kashima Antlers [6] +3/4 1-1

NHATA

17:00 FT [16] Tokushima Vortis 2 - 1 Gamba Osaka [14] - 1/4 2-0

NHATB

17:00 FT [7] Montedio Yama. 3 - 1 JEF United Chiba [9] - 1/4 1-1

NHATB

17:00 FT [16] Thespa Kusatsu 1 - 1 Ehime FC [19] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [10] Mito Hollyhock 1 - 1 Tokyo Verdy [12] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [20] Giravanz Kita. 1 - 2 Ryukyu [8] +1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [11] Okayama 1 - 0 Renofa Yamaguchi [17] - 1/4 0-0

TQA

17:30 FT 1 [B-7] Tianjin Tigers 3 - 1 Beijing Guoan [B-3] +1 1/4 1-0

TQA

19:30 FT [B-1] Shanghai Port 3 - 0 Wuhan Zall [B-6] - 1 1/4 1-0

TQA

19:30 FT 1 [B-2] Changchun Yatai 3 - 0 Hebei CFFC [B-4] - 1/4 2-0

CHIA

22:00 FT [10] Cobresal 3 - 1 Palestino [12] - 1/4 1-1

FIN3

22:30 FT [A-5] KuFu-98 2 - 4 Lahden Reipas [A-4] - 1/4 2-0

RMNA

22:30 FT [8] Farul Constanta 1 - 0 Sepsi OSK [13] +0 0-0

URUA

22:45 FT [10] IA Sud America 1 - 0 Wanderers [11] +1/4 1-0

NGA

22:59 FT [2] FK Sochi 2 - 0 Ural S.r. [16] - 3/4 1-0

POLA

22:59 FT [13] Wisla Plock 1 - 0 Radomiak Radom [12] +0 1-0

POLB

22:59 FT [3] Korona Kielce 3 - 1 Puszcza Nie. [12] - 1/2 1-0

GEOA

22:59 FT [8] Torpedo Kut. 0 - 1 FC Telavi [7] - 1/2 0-0

LITA

22:59 FT [2] Zalgiris 3 - 0 Banga [9] - 2 1/4 1-0

SVKA

22:59 FT [2] Spartak Trnava 4 - 0 Liptovsky Mikulas [10] - 1 1/4 2-0

BLRC

23:00 FT Shakhter Soligo. 1 - 1 Gomel 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

DUCC

23:30 FT [37] Vik.Koln 1 - 1 Hoffenheim [33] +1 1/2 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-2

DUCC

23:30 FT [55] Sportfreunde Lotte 1 - 4 Karlsruher [7] +2 0-1

DUCC

23:30 FT [18] Ingolstadt 2 - 1 Erzgebirge Aue [44] - 3/4 1-0

UKRA

23:30 FT [7] Desna Chernigiv 2 - 0 Inhulets Petrove [12] - 1 0-0

CHIB

23:30 FT [3] San.Morning 1 - 1 Puerto Montt [5] - 1/4 1-0

ALGA

23:30 FT [7] MC Alger 3 - 0 CA BB Arreridj [19] - 1 1/2 1-0

ALGA

23:30 FT [14] Hussein Dey 2 - 1 CS Constantine [8] - 3/4 0-0

GHCLB

00:00 FT [151] Giresunspor 1 - 3 Fenerbahce [28] +1 0-2

DUC4DB

00:00 FT [7] Luckenwalde 3 - 1 Meuselwitz [19] +1/4 0-1

BDNB

00:00 FT [4] Benfica B 5 - 0 Nacional Madeira [7] +1/4 3-0

BDNB

00:00 FT [16] Vilafranquense 0 - 1 Penafiel [5] +1/2 0-0

SRBA

00:00 FT [10] Radnicki Nis 1 - 2 Backa Topola [4] - 1/4 0-1

TDA

00:00 FT [10] Varbergs BoIS 0 - 0 Sirius [9] - 1/2 0-0

TDA

00:00 FT [5] Norrkoping 1 - 2 Kalmar [7] - 1/2 0-1

TDB

00:00 FT [11] Vasteras 2 - 3 Akropolis IF [13] - 1/2 0-1

TDB

00:00 FT [6] Norrby 2 - 1 Orgryte [9] - 1/2 0-0

TDB

00:00 FT [14] GAIS 2 - 0 Vasalunds [16] - 1/4 2-0

DENA

00:00 FT [9] Nordsjaelland 3 - 1 Odense BK [8] +1/4 1-0

EGYA

00:00 FT [6] ENPPI Cairo 0 - 0 Semouha Club [4] +1/4 0-0

HLB

01:00 FT [6] AZ Alkmaar U21 2 - 1 Almere City [19] +1/4 0-1

HLB

01:00 FT [11] Utrecht U21 0 - 1 MVV Maastricht [13] - 1/2 0-1

ARGB

01:00 FT [B-15] Instituto 1 - 1 Almagro [B-8] - 1/4 0-0

URUA

01:00 FT 1 [1] Plaza Colonia 0 - 0 Boston River [13] - 1/2 0-0

ARGB

01:05 FT [A-8] Atletico Atlanta 0 - 1 Ate Brown [A-1] +1/4 0-1

PERA

01:15 FT [4] Universitario 3 - 1 Cienciano [6] +0 1-1

RMNA

01:30 FT [5] Universitatea Craiova 3 - 0 Voluntari [3] - 3/4 0-0

ARGB

01:30 FT [B-1] Barracas Central 2 - 2 Ramon Santamarina [B-18] - 1/2 1-0

DUCC

01:45 FT [46] Kaiserslautern 0 - 1 M.gladbach [21] +1 1/2 0-1

BLVA

02:00 FT [7] CD Guabira 3 - 0 Real Potosi [15] - 1 1/2 1-0

GHCLB

02:15 FT [1] Liverpool 3 - 1 Osasuna [106] - 1/2 3-0

BDNA

02:15 FT [9] Gil Vicente 3 - 0 Boavista [8] - 1/2 2-0

ICEA

02:15 FT [7] Stjarnan 1 - 3 Breidablik [2] +1/2 0-2

ICEW

02:15 FT [5] UMF Selfoss Nữ 2 - 2 Trottur Rey. Nữ [3] +1/4 1-1

CHIB

02:30 FT [14] U. San Felipe 1 - 1 Coquimbo Unido [1] +0 1-0

COLB

03:00 FT [12] Llaneros FC 1 - 0 Valledupar [6] - 1/2 1-0

CRCA

03:00 FT [7] Sporting (CRC) 2 - 1 Santos Guapiles [2] 2-1

ALGA

03:00 FT [2] ES Setif 4 - 0 US Biskra [15] - 1 1/2 2-0

ALGA

03:00 FT [4] USM Alger 2 - 1 Paradou AC [9] - 3/4 1-0

ALGA

03:00 FT [18] USM Bel Abbes 2 - 2 RC Relizane [12] - 3/4 1-0

ALGA

03:00 FT [3] JS Saoura 1 - 1 CR Belouizdad [1] - 1/2 0-1

ALGA

03:00 FT [5] MC Oran 1 - 0 JSM Skikda [20] - 2 1/2 0-0

ALGA

03:00 FT [13] Ain M'lila 0 - 0 ASO Chlef [17] - 1/2 0-0

PERA

03:30 FT [3] Melgar 3 - 0 Alianza Huanuco [16] - 1 2-0

ARGA

04:00 FT [23] Aldosivi 1 - 0 Defensa YJ [8] +0 0-0

ARGA

04:00 FT [25] Arsenal Sarandi 2 - 2 Patronato Parana [21] +0 2-1

VENA

04:00 FT [A-7] Yaracuyanos 3 - 2 Dep.Guaira [A-1] +1/4 1-1

CHIB

05:00 FT [11] CCDA Fernandez Vial 0 - 0 U.Concepcion [12] +1/4 0-0

COLB

05:30 FT [4] Leones FC 0 - 0 Boyaca Chico +0 0-0

BRAA

06:00 FT [19] Gremio/RS 2 - 1 Chapecoense [20] - 1 2-1

ARGA

06:15 FT [26] C. Cordoba SdE 1 - 2 Estudiantes LP [6] +1/4 0-1

BLVA

07:00 FT [14] Blooming 0 - 1 Royal Pari [4] +1/4 0-1

ECUA

07:00 FT 1 [13] Macara 3 - 2 Olmedo [16] 1 - 1 2-2

ARGB

07:10 FT [A-4] Tigre 2 - 0 Gim.Mendoza [A-7] - 1/2 1-0

CHIB

07:30 FT [15] San Luis Qui. 1 - 1 CD Magallanes [7] +0 0-0

COLA

07:40 FT [11] Atl. Bucaramanga 0 - 1 Jag de Cordoba [10] 1 - 1 0-1

MEXA

09:00 FT [13] Pachuca 0 - 1 Atlas [2] +0 0-1

TDU21

23:00 Hoãn [SN-8] Trelleborgs U21 - Halmstads U21 [SN-1] -

Kết quả bóng đá ngày 09/08/2021

Kết quả bóng đá ngày 09/08/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/08/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/08/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2