KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 08/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

CZEB

15:15 FT [15] Vik.Zizkov 2 - 0 Pribram [13] +1/4 0-0

AUTB

15:30 FT [9] Horn 1 - 1 Rapid Wien II [11] +0 0-1

NGB

16:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 1 - 0 Krasnodar B [16] - 1 1-0

SINA

16:30 FT 1 [7] Balestier Kh. 1 - 1 Lion City Sailors [1] 0-0

BDNB

17:00 FT [6] CD Estrela 0 - 2 CD Mafra [11] +0 0-1

NGB

17:00 FT [12] Tom Tomsk 1 - 2 FK Orenburg [1] +1 0-0

TQA

17:00 FT [A-4] Guangzhou City 1 - 3 Shandong Taishan [A-1] +1 1/4 0-1

TQA

17:00 FT [A-7] Cangzhou Mighty Lions 2 - 1 Shenzhen FC [A-3] +1/2 1-0

HLB

17:15 FT [3] ADO Den Haag 2 - 0 Ajax U21 [6] - 1/4 0-0

POLB

17:40 FT [15] Zaglebie Sosno 1 - 2 Widzew Lodz [1] +0 1-2

DUC3

18:00 FT [17] Duisburg 3 - 0 Havelse [20] - 3/4 1-0

PHA

18:00 FT [5] Rennes 1 - 1 Lens [2] 2 - 1/2 1-1

HQA

18:00 FT [8] Incheon Utd 0 - 0 Suwon FC [5] +1/4 0-0

HQA

18:00 FT [9] FC Seoul 1 - 0 Gwangju [12] - 1/4 1-0

HQB

18:00 FT 1 [10] Bucheon 1995 4 - 3 Ansan Greeners [7] +0 3-0

HQB

18:00 FT [4] Jeonnam Dragons 0 - 0 Daejeon Hana Citizen [3] +0 0-0

HQB

18:00 FT [1] Gimcheon Sangmu 0 - 0 Gyeongnam [6] - 1/2 0-0

BIA

18:30 FT [13] Standard Liege 2 - 5 Antwerpen [7] - 1/4 0-2

DENB

18:30 FT [8] HB Koge 1 - 1 Hobro I.K. [12] +0 0-0

ESTA

19:00 FT [9] Tammeka Tartu 0 - 3 Nomme Kalju [4] +1 1/4 0-0

DENA

19:00 FT [3] Randers 1 - 0 Sonderjyske [11] - 3/4 1-0

TQA

19:00 FT [A-6] Chongqing Lifan 1 - 5 Guangzhou FC [A-2] +2 1/4 1-3

TQA

19:00 FT [A-8] Qingdao FC 0 - 1 Luoyang Longmen [A-5] +1 1/4 0-1

DUC4DB

19:05 FT [13] SV Lichtenberg 1 - 3 Chemnitzer [10] +3/4 0-0

TSA

19:15 FT [5] Lugano 2 - 1 St. Gallen [9] - 1/4 2-0

TSB

19:15 FT 1 [8] Schaffhausen 1 - 1 Winterthur [1] - 1/4 1-0

TSB

19:15 FT [6] Stade L. Ouchy 1 - 0 Vaduz [2] +0 0-0

ANHB

19:30 FT 2 [2] Fulham 1 - 1 Middlesbrough [6] 3 - 1/2 1-0

HLB

19:30 FT [11] VVV Venlo 2 - 2 NAC Breda [13] +0 1-1

BLRC

19:30 FT Slavia Mozyr 1 - 2 Bate Borisov 0-1

TAJA

19:30 FT 1 [9] FC Kuktosh 1 - 3 FK Khujand [1] 0-2

GHCLB

20:00 FT [61] Tottenham 1 - 0 Arsenal [136] +1/4 0-0

PHA

20:00 FT 1 [17] Bordeaux 0 - 2 Clermont [14] +0 0-0

PHA

20:00 FT 2 [20] Saint Etienne 1 - 1 Lorient [11] 3 - 1/4 0-0

PHA

20:00 FT 1 [3] Nice 0 - 0 Stade Reims [16] 1 - 1/2 0-0

PHA

20:00 FT 2 [12] Strasbourg 0 - 2 Angers [6] 3 - 1/2 0-0

BDNB

20:00 FT [1] Rio Ave 5 - 1 Academica Coim [18] - 1/2 3-0

NGB

20:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 0 - 1 Rotor Volgograd [13] +3/4 0-0

NGB

20:00 FT [18] Tekstilshchik Ivanov 0 - 1 Yenisey [15] +1/4 0-0

ARMA

20:00 FT 1 [7] Van Yerevan 0 - 1 Ararat Y [2] +1 0-0

POLA

20:00 FT [4] Pogon Szczecin 1 - 0 Piast Gliwice [6] - 1/2 1-0

POLB

20:00 FT [16] GKS Jastrzebie 1 - 0 Stomil Olsztyn [17] - 1/4 0-0

KAZC

20:00 FT [D-2] Kairat Almaty 3 - 0 Zhetysu Taldykorgan [D-3] 2-0

KAZC

20:00 FT [B-1] Tobol Kostanay 2 - 1 FK Taraz [B-2] 0-1

FINA

20:00 FT 1 [9] Haka 1 - 0 Inter Turku [4] +1/2 1-0

TDA

20:00 FT [1] Djurgardens 1 - 4 AIK Solna [2] - 1/2 1-1

TDA

20:00 FT [8] Hacken 5 - 0 Ostersunds [16] - 1 3/4 2-0

DENB

20:00 FT [11] Vendsyssel FF 1 - 1 Nykobing [6] - 1/4 1-1

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 2 - 0 Sabah FA [9] - 2 1/4 2-0

MAPL

20:00 FT [9] PDRM FA 2 - 1 Terengganu II [4] +1/2 0-1

DUCC

20:30 FT [27] CZ Jena 1 - 1 FC Koln [30] +1 3/4 1-0

DUCC

20:30 FT [57] Koblenz 0 - 3 Jahn Regensburg [11] +1 1/2 0-2

DUCC

20:30 FT [36] Preussen Munster 1 - 1 Wolfsburg [38] +2 0-0

DUCC

20:30 FT [47] Meppen 0 - 1 Hertha Berlin [20] +1 1/4 0-0

DUCC

20:30 FT [62] VfL Oldenburg 0 - 5 Fort.Dusseldorf [3] +3 0-3

DUCC

20:30 FT [49] Turkgucu-Ataspor 0 - 1 Union Berlin [23] +1 1/4 0-1

DUCC

20:30 FT [56] Villingen 1 - 4 Schalke 04 [8] +2 3/4 1-1

DUCC

20:30 FT [14] Waldhof Man. 2 - 0 Ein.Frankfurt [52] +1 1/2 0-0

DUCC

20:30 FT [29] Elversberg 1 - 1 Mainz [34] +1 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [10] St. Johnstone 1 - 1 Motherwell [6] - 1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [4] Celtic 6 - 0 Dundee [11] 1 - 1 3/4 2-0

SCOA

21:00 FT [5] Hibernian 3 - 0 Ross County [12] - 1 3-0

SCOA

21:00 FT [9] Livingston 1 - 2 Aberdeen [8] +0 1-0

BIA

21:00 FT [14] OH Leuven 1 - 1 Charleroi [4] +0 0-1

IREA

21:00 FT [7] Dundalk 1 - 4 St. Patrick's [2] +0 1-2

IREA

21:00 FT [1] Shamrock Rovers 1 - 0 Longford Town [10] - 1 1/2 0-0

LUXA

21:00 FT [12] Etzella Ettelbruc 1 - 3 Victoria Rosport [13] 0-1

LUXA

21:00 FT [9] Mondorf-les. 2 - 0 Fola Esch [3] 1 1-0

LUXA

21:00 FT [14] Hostert 3 - 1 Rodange 91 [16] 0-1

LUXA

21:00 FT [8] Jeunesse Esch 5 - 0 RM Hamm Benfica [15] 3-0

FINB

21:00 FT [1] VPS Vaasa 1 - 0 JIPPO [12] - 3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [14] Pardubice 1 - 1 Mlada Boleslav [8] +1/2 1-0

CZEA

21:00 FT [12] Jablonec 2 - 2 Bohemians 1905 [10] - 1/2 0-1

DENA

21:00 FT [2] Kobenhavn 4 - 2 Brondby [6] - 3/4 2-1

TAJA

21:00 FT [2] Istiklol Dushanbe 4 - 0 Fayzkand [10] 2-0

BDNA

21:30 FT [11] Tondela 3 - 0 Santa Clara [17] +1/4 1-0

BDNA

21:30 FT [7] Vitoria Guimaraes 0 - 1 Portimonense [6] - 1/2 0-0

NGA

21:30 FT [14] Khimki 1 - 1 Rostov [12] +0 0-1

TSA

21:30 FT [8] Luzern 1 - 3 Zurich [3] - 1/4 1-2

TSA

21:30 FT [1] Basel 5 - 1 Servette [6] 1 - 1/2 2-0

BIHA

21:55 FT 1 [11] NK Posusje 1 - 0 Borac Banja Luka [7] 1 1-0

GHCLB

22:00 FT [46] Feyenoord 2 - 1 Atletico Madrid [102] +1/2 1-0

PHA

22:00 FT 1 1 [19] Metz 3 - 3 Lille [10] 2 +1/2 2-1

NGB

22:00 FT 1 [11] Spartak Moscow B 0 - 2 Veles Moscow [10] +1/4 0-2

NGB

22:00 FT [20] Volgar Astrakhan 0 - 1 Kamaz [9] - 1/4 0-1

NGB

22:00 FT [4] Fakel 1 - 0 Akron Togliatti [7] - 3/4 1-0

BLRC

22:00 FT Torpedo Zhodino 0 - 0 Lokomotiv Gomel 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-4

BIHA

22:00 FT [10] Rudar Prijedor 0 - 2 Sarajevo [4] 0-2

GEOA

22:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 2 - 1 Saburtalo [4] 1-1

KAZC

22:00 FT [C-2] Astana 1 - 0 Kaisar Kyzylorda [C-1] 1-0

KAZC

22:00 FT [D-4] Turan (KAZ) 0 - 1 Caspiy Aktau [D-1] 0-1

LUXA

22:00 FT 1 [6] UT Petange 1 - 2 UNA Strassen [1] 0-1

SLOA

22:00 FT [7] Tabor Sezana 1 - 2 O.Ljubljana [4] +1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [7] Varnsdorf 3 - 1 Sparta Praha B [2] +1/4 1-0

CZEB

22:00 FT [5] Taborsko 2 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [8] 1-0

TDB

22:00 FT [13] Brage 3 - 2 Jonkopings [9] +0 0-2

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 1 - 0 Austria Wien [4] - 2 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [12] Wattens 1 - 1 Lask [11] +3/4 1-0

AUTA

22:00 FT [7] Rapid Wien 3 - 0 Wolfsberger AC [3] - 1 1-0

UZBA

22:00 FT [2] Sogdiana Jizzakh 1 - 0 Navbahor [7] - 1/4 1-0

UZBA

22:00 FT [8] Kokand-1912 2 - 2 Turon Yaypan [14] - 1/2 0-0

CHIB

22:00 FT [13] Cobreloa 0 - 1 Deportes Santa Cruz [6] - 3/4 0-1

GHCLB

22:30 FT [1] Liverpool 1 - 1 Athletic Bilbao [5] - 1 1/4 1-0

ANHB

22:30 FT 4 [4] Coventry 2 - 1 Nottingham Forest [16] 1 - 1/4 0-1

POLA

22:30 FT [13] Wisla Krakow 1 - 2 Rakow Czestochowa [2] 1 +0 1-0

MKDA

22:30 FT [4] Bregalnica Stip 0 - 0 Shkupi [1] 0-0

MKDA

22:30 FT [9] Makedonija 1 - 0 Pelister [12] 1-0

MKDA

22:30 FT [6] Rabotnicki 1 - 0 Borec Veles [10] 1-0

MKDA

22:30 FT [11] Tikves Kavadarci 0 - 0 Shkendija [5] 0-0

MKDA

22:30 FT [2] Renova 1 - 1 FK Skopje [7] 0-0

FINA

22:30 FT [10] Honka 4 - 1 Ilves Tampere [7] - 1/4 1-0

FINA

22:30 FT [1] KuPS 2 - 2 Lahti [5] - 3/4 2-1

FIN3

22:30 FT [C-10] GBK Kokkola 1 - 5 JS Hercules [C-1] +1 1/4 1-2

FIN3

22:30 FT [C-3] OLS Oulu 3 - 0 Narpes Kraft [C-6] - 1 1/4 2-0

FIN3

22:30 FT [C-4] Vaajakoski 1 - 1 RoPS Rovaniemi II [C-8] - 1 1/4 1-1

FIN3

22:30 FT [A-9] PeKa 2 - 1 FC Kiffen [A-8] - 1/4 0-1

TDA

22:30 FT [4] Elfsborg 3 - 0 Degerfors IF [12] - 1 1/4 2-0

TDA

22:30 FT [11] Goteborg 0 - 0 Hammarby [5] - 1/4 0-0

HUNA

22:45 FT [10] Debreceni 2 - 2 Ujpest [12] 1 - 1/4 0-1

GHCLB

22:59 FT [93] Ethnikos Achnas 0 - 0 AEK Larnaka [71] - 1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT [44] AZ Alkmaar 2 - 1 Torino [133] - 1/2 1-1

NGB

22:59 FT 1 [8] Baltika 0 - 0 Neftekhimik Nizh [3] - 1/2 0-0

NGB

22:59 FT [2] Torpedo Moscow 1 - 0 Olim. Dolgiye Prudy [14] - 1 1/4 0-0

NGB

22:59 FT [5] Alania Vla 3 - 2 Kuban [17] - 1 1/4 0-1

POLB

22:59 FT [8] LKS Lodz 3 - 2 Skra Czestochowa [14] - 1 1/4 1-1

NORA

22:59 FT [12] Sandefjord 1 - 1 Lillestrom [6] +0 0-0

NORA

22:59 FT [2] Molde 5 - 4 Haugesund [8] - 1 3-3

NORA

22:59 FT [16] Mjondalen 2 - 3 Tromso [13] +0 0-1

NORA

22:59 FT [4] Viking 3 - 2 Kristiansund [5] - 1/2 2-1

SVKA

22:59 FT [7] MSK Zilina 3 - 1 FK Pohronie [12] 1 - 3/4 1-0

DENA

22:59 FT [4] Aalborg BK 2 - 0 Aarhus AGF [9] - 1/4 1-0

IRNC

22:59 FT Esteghlal Tehran 0 - 0 Foolad Khozestan 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-4

CHIB

22:59 FT [8] San Marcos A. 1 - 0 Rangers Talca [10] +0 1-0

PERA

22:59 FT [17] Cusco FC 3 - 0 Alianza Atletico [15] - 1/4 2-0

RMNA

23:00 FT [10] Chindia Targoviste 1 - 0 Dinamo Bucuresti [15] - 1/4 1-0

GHCLB

23:30 FT [98] Real Madrid 0 - 0 AC Milan [72] - 1/4 0-0

ITC

23:30 FT 1 Ternana 1 - 1 Avellino - 3/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-3

DUCC

23:30 FT [50] Wurzburger 0 - 1 Freiburg [19] +1 1/4 0-1

DUCC

23:30 FT [43] Ein.Braunschweig 1 - 2 Hamburger [17] +1 1-1

DUCC

23:30 FT [31] Hansa Rostock 1 - 1 Heidenheim [32] +0 0-1

TS 90': 1-1; HP: 2-1

BIA

23:30 FT [3] Anderlecht 3 - 0 RFC Seraing [16] 1 - 1 1/4 0-0

UKRA

23:30 FT [4] Zorya 1 - 2 Dinamo Kiev [1] +3/4 0-1

UKRA

23:30 FT [3] Vorskla 4 - 1 FC Lviv [14] - 3/4 3-0

ARGA

23:30 FT [12] Gimnasia LP 1 - 0 Atletico Tucuman [18] 1 +0 0-0

CHIA

23:30 FT [17] San. Wanderers 1 - 4 Huachipato [16] +1/2 0-1

CROA

23:55 FT [10] Hrvatski Dragovoljac 1 - 2 NK Osijek [2] +1 3/4 0-1

SRBA

23:55 FT [13] FK Kolubara 3 - 1 Cukaricki Belgrade [3] +1 1/4 1-1

SRBA

23:55 FT [5] FK Vojvodina 2 - 0 FK Vozdovac [6] - 3/4 2-0

GHCLB

00:00 FT [176] Parma 0 - 2 Inter Milan [34] +1 1/4 0-0

ITC

00:00 FT Perugia 1 - 0 Alto Adige - 1/4 0-0

BDNA

00:00 FT [2] Porto 2 - 0 Belenenses [18] - 2 1-0

NGA

00:00 FT [8] Rubin Kazan 2 - 1 Akhmat Groznyi [10] 1 - 1/4 0-1

NGA

00:00 FT [2] Din. Moscow 2 - 1 CSKA Moscow [3] +0 0-1

BLRC

00:00 FT Dinamo Brest 2 - 0 Rukh Brest 1-0

BIHA

00:00 FT [12] Radnik Bijeljina 1 - 1 Velez Mostar [8] 1 1-0

GEOA

00:00 FT [1] Dinamo Batumi 3 - 1 Samtredia [10] 1-1

ICEA

00:00 FT [8] Leiknir Rey. 1 - 0 Valur Rey. [5] +1 0-0

ICEA

00:00 FT [1] Vikingur Rey. 2 - 2 KA Akureyri [4] - 3/4 2-1

MDVA

00:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 1 - 0 Zimbru [7] 0-0

MDVA

00:00 FT [2] Milsami 4 - 1 FC Floresti [8] 0-1

MNEA

00:00 FT [1] Sutjeska 2 - 0 FK Jerezo [8] 1 1-0

CZEA

00:00 FT [1] Vik.Plzen 2 - 1 Slovacko [3] 1 - 1/2 0-1

ARGB

00:00 FT [A-16] Chacarita Jrs 2 - 3 Nueva Chicago [A-17] - 1/4 1-0

MEXA

00:00 FT [14] Pumas UNAM 1 - 3 San Luis [12] - 1/4 1-2

EGYA

00:00 FT [8] El Gouna 1 - 1 NBE SC [1] +0 0-0

EGYA

00:00 FT [18] Aswan FC 2 - 2 Al Intagh Al Harbi [17] +0 1-1

POLA

01:00 FT [5] Slask Wroclaw 1 - 1 Lechia GD [3] - 1/4 1-0

BULA

01:00 FT [10] Levski Sofia 0 - 2 Arda Kardzhali [9] +0 0-2

HUNA

01:00 FT 2 [3] Puskas Akademia 1 - 6 Paksi [4] - 1/2 0-3

NORA

01:00 FT [15] Stabaek 3 - 1 Sarpsborg [11] - 1/4 2-0

SVKA

01:00 FT [9] Sered 1 - 0 Dunajska Stred [4] +1 0-0

BRAU20

01:00 FT [5] Fluminense/RJ U20 4 - 3 Santos/SP U20 [20] - 1 1-2

BRAU20

01:00 FT [9] Ceara/CE U20 1 - 1 Atletico/GO U20 [14] - 3/4 1-0

BRAU20

01:00 FT [8] Internacional/RS U20 1 - 0 Flamengo/RJ U20 [11] +1/4 0-0

BRAU20

01:00 FT [18] Bahia/BA U20 2 - 2 Gremio/RS U20 [7] +0 0-2

BRAU20

01:00 FT [19] Fortaleza/CE U20 5 - 2 Chapecoense U20 [12] +0 0-1

URUA

01:00 FT [4] Liverpool P. (URU) 2 - 2 Villa Espanola [16] - 1 1/4 2-0

SLOA

01:15 FT [9] Aluminij 1 - 1 Mura [6] +1/4 1-1

PERA

01:15 FT [14] Academia Cantolao 0 - 2 Sport Boys [5] +1/4 0-1

GHCLB

01:30 FT [148] Pordenone 2 - 4 Bologna [67] +1/2 1-2

ITC

01:30 FT 2 Padova 0 - 0 Alessandria +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-2

ARGB

01:30 FT [A-10] CA Mitre Salta 0 - 0 San Martin Tucuman [A-3] +1/4 0-0

ARGB

01:35 FT [A-13] Estudiantes BsAs 0 - 0 Belgrano [A-6] +0 0-0

PHA

01:45 FT [13] Montpellier 2 - 3 Marseille [4] 1 +1/2 2-0

ARGA

01:45 FT [3] Velez Sarsfield 0 - 1 Colon [6] - 1/4 0-0

BIA

02:00 FT [11] Oostende 1 - 0 Gent [9] +1/2 0-0

RMNA

02:00 FT [3] Steaua Bucuresti 2 - 1 Gaz Metan Medias [13] - 1 1/2 1-1

SRBA

02:00 FT [16] FK Novi Pazar 1 - 4 FK Partizan [1] +1 1/2 0-1

ARGB

02:00 FT [B-4] Ind.Rivadavia 1 - 1 Def.Belgrano [B-9] - 1/4 0-0

ARGB

02:00 FT [A-5] Agropecuario AAC 1 - 0 Temperley [A-14] - 1/2 0-0

BRAA

02:00 FT [11] America/MG 1 - 0 Fluminense/RJ [8] +0 0-0

BRAA

02:00 FT [16] Juventude/RS 1 - 2 Atl. Mineiro/MG [1] +1/4 1-0

BRAA

02:00 FT [17] Santos/SP 0 - 0 Corinthians/SP [6] +0 0-0

BRAU20

02:00 FT [10] Corinthians/SP U20 2 - 2 Palmeiras/SP U20 [4] +1/2 1-1

BLVA

02:00 FT [13] Real Tomayapo 1 - 2 Jorge Wilstermann [7] +1/4 1-0

CHIA

02:00 FT [6] Antofagasta 0 - 1 Audax Italiano [3] - 1/4 0-1

ECUA

02:00 FT [10] SD Aucas 0 - 0 Orense SC [11] - 1 0-0

USW

02:00 FT [9] Racing Louisville Nữ 3 - 1 Kansas City Nữ [10] 1-1

EGYA

02:00 FT [18] Tala'ea Al Jaish 1 - 1 Pyramids FC [14] +1/4 0-1

EGYA

02:00 FT [10] Al Masry 3 - 1 Arab Contractors [3] - 1/4 1-1

ICEA

02:15 FT [9] IA Akranes 4 - 1 HK Kopavogur [11] +1/2 1-0

ICEA

02:15 FT [10] Keflavik 1 - 1 Fylkir [12] +0 0-1

ICEA

02:15 FT [3] KR Reykjavik 1 - 1 Hafnarfjordur [6] - 3/4 1-1

GHCLB

02:30 FT Barcelona 3 - 0 Juventus - 1/4 1-0

BDNA

02:30 FT [9] Pacos Ferreira 2 - 0 Famalicao [15] +0 0-0

COLB

03:00 FT [13] Boca Juniors Cali 0 - 0 Real San Andres [16] - 1/4 0-0

CRCA

03:00 FT [6] Municipal Grecia 0 - 0 Jicaral Sercoba [10] - 1/4 0-0

COLB

03:30 FT [15] Barranquilla 1 - 1 Atletico [8] +0 0-0

PERA

03:30 FT [18] Uni.San Martin 0 - 2 Alianza Lima [1] +3/4 0-1

USB

03:30 FT [D-5] Tacoma Defiance 3 - 1 Oakland Roots [D-6] - 1/4 3-0

ARGA

04:00 FT 1 [5] Boca Juniors 1 - 1 Argentinos Jun. [14] - 1/4 0-1

COLA

04:00 FT [6] La Equidad 0 - 0 Inde.Medellin [9] +0 0-0

PARA

04:00 FT [7] 12 de Octubre 0 - 1 Sportivo Luqueno [8] +0 0-1

URUA

04:00 FT [9] Sportivo Cerrito 2 - 0 Nacional Montevideo [2] +1 1-0

BRAA

04:15 FT [14] Ceara/CE 0 - 0 Atletico/GO [9] - 3/4 0-0

BRAA

04:15 FT 1 [3] Flamengo/RJ 0 - 4 Internacional/RS [7] - 1 0-2

BLVA

04:15 FT [12] Aurora 2 - 1 CA Palmaflor [9] +0 2-0

CHIA

04:30 FT [1] Colo Colo 2 - 0 Curico Unido [15] - 1 1/4 1-0

ECUA

04:30 FT [3] 9 de Octubre 0 - 1 Tecnico Uni. [9] - 1 0-0

USAA

05:00 FT [Dong-12] Chicago Fire 2 - 1 New York RB [Dong-7] +0 2-0

USAA

05:00 FT [Dong-1] New England 2 - 1 Philadelphia Union [Dong-3] - 1 2-1

USAA

05:00 FT [Dong-11] Inter Miami 2 - 1 Nashville FC [Dong-2] +0 0-0

USW

05:00 FT [4] Chicago RS Nữ 0 - 2 Orlando Pride Nữ [8] - 1/2 0-1

MEXB

05:00 FT [2] Atlante 2 - 1 Raya2 [10] - 3/4 0-0

VENA

06:00 FT 1 [A-2] Dep.Lara 1 - 1 Aragua [A-4] - 1/4 1-0

USAA

06:00 FT [Tay-10] San Jose EQ 2 - 1 Los Angeles FC [Tay-9] +1/2 2-1

CRCA

06:00 FT 1 [4] Dep. Saprissa 2 - 3 Herediano [1] - 1/2 1-2

COLA

06:05 FT [7] Junior Barranquilla 0 - 0 Deportes Tolima [5] - 1/4 0-0

ARGA

06:15 FT [9] Independiente 1 - 0 Racing Club [15] - 1/4 0-0

PARA

06:15 FT [9] Sol de America 1 - 0 River Plate (PAR) [10] - 1/4 0-0

BRB

06:30 FT [18] Londrina/PR 0 - 2 CRB/AL [5] +0 0-1

BRB

06:30 FT [2] Botafogo/RJ 2 - 0 Ponte Preta/SP [16] - 3/4 1-0

BLVA

06:30 FT [4] Bolivar 0 - 2 Always Ready [1] - 1/4 0-1

USB

06:30 FT [B-7] Atlanta United II 6 - 2 Indy Eleven [B-6] +1/4 2-0

CHIA

07:00 FT [4] U. La Calera 1 - 0 Everton CD [7] - 1/4 1-0

ECUA

07:00 FT [6] Delfin SC 1 - 2 Emelec [2] +1/4 0-0

USAA

07:00 FT [Dong-9] D.C. Utd 2 - 1 CF Montreal [Dong-8] - 1 1-1

USAA

07:00 FT [Tay-4] LA Galaxy 1 - 1 Vancouver WC [Tay-7] - 1 1-0

USB

07:30 FT [C-5] Rio Grande Valley 1 - 2 SA Scorpions [C-3] - 1/4 1-1

COLA

08:10 FT [19] Alianza Petrolera 2 - 0 Deportivo Pasto [12] - 1/2 1-0

AUSVPL

13:00 Hoãn [14] St Albans Saints - Heidelberg Utd [6] -

AUSVPL

13:00 Hoãn [11] Eastern Lions - Green Gully SC [10] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [4] CZ Jena - E.Cottbus [9] -

TAJA

19:30 Hoãn [3] Ravshan Kulob - FK Dushanbe 83 [6] -

UKRA

21:00 Hoãn [13] FC Mynai - Kolos Kovalivka [11] -

ARMA

23:00 Hoãn [6] FC Noah - Alashkert [9] -

BULA

01:00 Hoãn [3] Cska Sofia - Ludogorets [1] -

Kết quả bóng đá ngày 08/08/2021

Kết quả bóng đá ngày 08/08/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 08/08/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 08/08/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Kết quả thi đấu

Thứ Tư, 27/10/2021

Chủ nhà Tỷ số Khách
FT