KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 07/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 FT [10] Cumberland Utd 0 - 4 SA Panthers [6] +0 0-0

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide Comets 1 - 0 Croydon Kings [8] - 3/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [5] Sturt Lions 4 - 1 Adelaide Raiders [11] +1/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [8] Bayswater City 4 - 3 Cockburn City [9] - 1/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [2] Floreat Athena 2 - 1 Gwelup Croatia [10] - 1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth SC 2 - 0 Armadale SC [7] - 1 1-0

AUSFWP

14:00 FT [4] Perth Glory U21 3 - 0 ECU Joondalup [6] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 2 - 2 Sorrento [3] +3/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 2 - 1 Inglewood Utd [5] +1 0-1

GHCLB

15:00 FT [7] Leganes 2 - 0 Alcorcon [156] 0-0

CZEB

15:15 FT [14] MFK Chrudim 3 - 0 Fotbal Trinec [16] - 1/2 1-0

CZEU19

15:15 FT [2] Pardubice U19 1 - 0 Meteor Praha U19 [13] 1-0

AUSSL

15:30 FT [7] Adelaide Olympic 4 - 2 Ade. Blue Eagles [12] - 3/4 0-1

CZEU19

16:00 FT [1] Sparta Praha U19 0 - 0 C. Budejovice U19 [7] - 2 1/4 0-0

CZEU19

16:00 FT [10] Brno U19 3 - 3 Zlin U19 [12] 1 - 3/4 1-1

CZEU19

16:00 FT [5] Vik. Plzen U19 3 - 1 Hradec Kralove U19 [3] - 3/4 1-0

CZEU19

16:00 FT [14] Slovacko U19 3 - 0 Opava U19 [16] - 1 3/4 1-0

TQB

16:30 FT [A-4] Shaanxi Changan 4 - 1 Guizhou FC [C-3] - 1/4 1-0

BDNB

16:45 FT [8] Academico Viseu 2 - 1 Casa Pia AC [4] +1/4 0-1

KAZC

17:00 FT [A-4] SDYuShOR 8 2 - 3 FK Kyzylzhar [A-1] 0-1

AUSSL

17:00 FT [9] Adelaide Utd U21 2 - 4 Adelaide City [2] +3/4 1-1

HQA

17:00 FT [1] Jeonbuk H.Motor 2 - 1 Daegu [3] - 1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [3] Mokpo City 1 - 1 Gyeongju KHNP [5] +0 0-0

SINA

17:30 FT 1 [8] Young Lions 0 - 1 Hougang Utd [3] 0-0

POLB

17:40 FT [2] Miedz Legnica 1 - 0 Katowice [12] - 1/2 1-0

DUC4DB

18:00 FT [19] Optik Rathenow 1 - 1 FC Eilenburg [20] - 1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [16] Union Furstenwalde 1 - 4 Berlin AK 07 [1] +3/4 1-3

BLRC

18:00 FT Sputnik Rechitsa 0 - 3 Dnepr Mogilev -

FINB

18:00 FT [10] Klubi 04 Helsinki 4 - 0 MuSa Pori [11] - 1/2 1-0

FINB

18:00 FT [7] EIF Ekenas 3 - 2 RoPS Rovaniemi [2] - 1/2 1-2

HQA

18:00 FT [11] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 0 Pohang Steelers [7] +1/4 1-0

HQA

18:00 FT [4] Suwon Bluewings 0 - 0 Jeju Utd [6] +0 0-0

HQA

18:00 FT [2] Ulsan Hyundai 2 - 1 Gangwon [10] - 1 1-0

HQB

18:00 FT [2] Anyang 1 - 1 Busan I'Park [5] - 1/2 0-1

HQB

18:00 FT 1 [9] Seoul E-Land 1 - 3 Chungnam Asan [8] - 1/4 1-1

GHCLB

18:15 FT [66] Utrecht 2 - 3 Fortuna Sittard [3] 1-2

GHCLB

18:15 FT [66] Utrecht 2 - 3 Fortuna Sittard [3] 1-2

CZEU19

18:15 FT [6] Mlada Boleslav U19 0 - 4 Banik Ostrava U19 [9] 0-3

OLP

18:30 FT 4 [D-1] Brazil U23 1 - 1 T.B.Nha U23 [C-1] 2 +0 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

SCOA

18:30 FT [3] Dundee Utd 1 - 0 Rangers [1] +1 1/2 0-0

TQB

18:35 FT [A-5] Zibo Cuju 1 - 3 Kunshan FC [B-3] +2 1/4 1-3

GHCLB

18:45 FT [15] Man Utd 4 - 0 Everton [174] - 3/4 3-0

GHCLB

18:45 FT [147] Wolves 0 - 1 Celta Vigo [51] - 1/4 0-1

BDNA

18:45 FT [16] Arouca 0 - 2 Estoril [4] - 1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [6] Illertissen 1 - 1 Bayern Munich II [1] +1 3/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [3] Schweinfurt 1 - 1 Nurnberg II [15] - 1 1/2 0-0

DUC4DB

19:00 FT [8] C. Leipzig 2 - 0 Tasmania Berlin [14] - 3/4 0-0

BLRC

19:00 FT Energetik-BGU 0 - 4 Neman Grodno 0-2

KAZC

19:00 FT [B-3] FK Maktaaral 1 - 1 Atyrau [B-4] 1-0

FINA

19:00 FT [11] AC Oulu 1 - 0 IFK Mariehamn [8] - 1/2 1-0

FINB

19:00 FT [8] Gnistan 0 - 1 Jaro [4] +0 0-0

FIN3

19:00 FT [B-9] Ilves II 2 - 1 Espoo [B-11] - 1/2 1-0

TQB

19:00 FT [C-1] Wuhan Three T. 2 - 2 Nanjing Fengfan [B-5] - 1 3/4 0-1

MAPL

19:15 FT [2] Sarawak 3 - 1 Kelantan [7] 2-1

GHCLB

19:30 FT [80] Waasland-Beveren 2 - 2 Cambuur [74] +1/2 1-1

AUTB

19:30 FT [15] LASK Juniors 5 - 2 Dornbirn [14] - 1/2 1-0

TAJA

19:30 FT 2 [5] CSKA Pamir Dushanbe 2 - 1 FK Khatlon [8] 1-1

GHCLB

20:00 FT [158] Burnley 0 - 2 Cadiz [6] - 3/4 0-1

GHCLB

20:00 FT [23] Newcastle 3 - 0 Norwich [171] - 1/4 0-0

PHB

20:00 FT 1 [10] Caen 1 - 2 Sochaux [2] +0 0-0

BDNB

20:00 FT [15] Varzim 2 - 2 Chaves [9] +0 1-1

POLA

20:00 FT [10] Jagiellonia 1 - 0 Nieciecza [17] - 1/4 1-0

ESTA

20:00 FT [1] Levadia T. 3 - 0 Kuressaare [7] - 2 1/4 2-0

IREA

20:00 FT [8] Waterford Utd 1 - 0 Bohemians [5] +3/4 1-0

KAZC

20:00 FT [C-3] Akzhayik Oral 2 - 1 Aktobe [C-4] - 1/4 1-0

DENB

20:00 FT [2] Lyngby 5 - 0 Esbjerg FB [10] - 1 1-0

MASL

20:00 FT [3] Terengganu 2 - 0 Pahang [10] - 1 1/4 2-0

MASL

20:00 FT [6] Kuala Lumpur FA 1 - 0 Petaling Jaya City [8] - 3/4 1-0

MASL

20:00 FT [12] UiTM FC 2 - 0 Perak FA [11] 1-0

MASL

20:00 FT 1 [2] Penang FA 2 - 1 Melaka FA [7] - 1/2 0-0

MAPL

20:00 FT [3] Johor Darul Takzim II 5 - 1 FAM-MSN [11] 3-0

MAPL

20:00 FT [5] Selangor II 0 - 1 Perak II [10] 0-1

BRAU20

20:00 FT [17] Vasco DG/RJ U20 0 - 1 Atletico/PR U20 [1] 0-0

BRAU20

20:00 FT [16] America/MG U20 3 - 1 Botafogo/RJ U20 [13] 1-0

DUCC

20:30 FT [41] Weiche Flensburg 0 - 0 Holstein Kiel [40] +1 1/2 0-0

DUCC

20:30 FT [39] Wuppertaler 1 - 1 Bochum [26] +1 3/4 1-0

DUCC

20:30 FT [61] Sandhausen 0 - 4 Leipzig [5] +2 1/4 0-2

DUCC

20:30 FT [60] Ein. Norderstedt 0 - 4 Hannover 96 [4] +1 3/4 0-2

DUCC

20:30 FT [63] Berliner FC Dynamo 0 - 6 Stuttgart [2] +1 1/4 0-2

DUCC

20:30 FT [54] SpVgg Bayreuth 3 - 6 A.Bielefeld [6] +1 1/4 1-2

DUCC

20:30 FT [58] Lok.Leipzig 0 - 3 B.Leverkusen [10] +2 1/4 0-2

DUCC

20:30 FT [51] Greifswalder FC 2 - 4 Augsburg [12] +3 1-1

DUCC

20:30 FT [13] Osnabruck 2 - 0 Wer.Bremen [53] +1/2 1-0

GEOA

20:30 FT [6] Samgurali Tskh. 1 - 3 Dila Gori [3] 1-1

GHCLB

21:00 FT [26] Crystal Palace 3 - 1 Watford [154] - 1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [29] Heracles Almelo 3 - 1 Zwolle [155] - 1/2 1-1

GHCLB

21:00 FT [68] Southampton 1 - 3 Athletic Bilbao [5] - 1/4 0-2

GHCLB

21:00 FT [39] West Ham Utd 2 - 0 Atalanta [11] +0 1-0

ANHB

21:00 FT 4 [12] Blackburn Rovers 2 - 1 Swansea City [17] 2 - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 2 [18] Bristol City 1 - 1 Blackpool [11] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [22] Cardiff City 1 - 1 Barnsley [24] +0 0-0

ANHB

21:00 FT 3 [15] Derby County 1 - 1 Huddersfield [8] 2 - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT 1 [5] Luton Town 3 - 0 Peterborough Utd [21] 5 - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 2 [20] Preston North End 1 - 4 Hull City [23] 2 - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [7] QPR 1 - 1 Millwall [10] 3 - 1/2 1-1

ANHB

21:00 FT [9] Stoke City 3 - 2 Reading [13] 2 - 1/2 2-1

ANHL1

21:00 FT [4] Rotherham Utd 2 - 0 Plymouth Argyle [1] - 1 2-0

ANHL1

21:00 FT [21] Fleetwood Town 0 - 1 Portsmouth [16] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [20] Shrewsbury 0 - 1 Burton Albion [8] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [2] Wycombe 2 - 1 Accrington [11] - 1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [17] Cambridge Utd 1 - 1 Oxford Utd [6] +1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [24] Crewe Alexandra 1 - 1 Cheltenham [14] - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [13] Bolton 3 - 3 Milton Keynes Dons [7] - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [23] Doncaster Rovers 1 - 2 Wimbledon [15] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [19] Gillingham 1 - 1 Lincoln [12] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [10] Ipswich 2 - 2 Morecambe [18] - 1 0-1

ANHL2

21:00 FT 1 [9] Tranmere Rovers 1 - 0 Walsall [14] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [8] Hartlepool 1 - 0 Crawley Town [16] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [5] Harrogate Town 3 - 2 Rochdale [15] - 1/4 2-1

ANHL2

21:00 FT [17] Salford City 1 - 1 Leyton Orient [10] - 1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT [1] Forest Green 2 - 1 Sutton Utd [6] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [4] Exeter City 0 - 0 Bradford City [11] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [23] Mansfield 2 - 1 Bristol Rovers [18] 1 - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [3] Northampton 1 - 0 Port Vale [2] 1 - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [22] Oldham 0 - 1 Newport [12] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [24] Scunthorpe Utd 1 - 3 Swindon [7] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [20] Stevenage 1 - 0 Barrow [13] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT 1 [7] St. Mirren 1 - 2 Hearts [2] +1/4 0-1

SCOB

21:00 FT [7] Hamilton 0 - 1 Greenock Morton [9] 1 - 1/2 0-1

SCOB

21:00 FT [6] Ayr Utd 2 - 2 Arbroath [4] - 1/4 0-2

SCOB

21:00 FT [8] Queen of South 0 - 1 Kilmarnock [1] +3/4 0-0

SCOB

21:00 FT [10] Dunfermline 0 - 3 Partick Thistle [5] - 1/4 0-2

SCOB

21:00 FT [2] Inverness C.T. 1 - 0 Raith Rovers [3] - 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [2] Queen's Park 2 - 0 Cove Rangers [1] 1 +0 0-0

SCO2

21:00 FT [7] Dumbarton 2 - 2 Airdrieonians [4] 1 +0 0-1

SCO2

21:00 FT [6] Alloa Athletic 3 - 1 East Fife [10] - 1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [3] Montrose 2 - 2 Clyde [9] 1 - 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [5] Falkirk 2 - 1 Peterhead [8] - 3/4 1-0

NGA

21:00 FT [1] Zenit 3 - 2 Krasnodar [4] - 1 1/4 3-1

BLRC

21:00 FT FK Slutsk 0 - 4 Dinamo Minsk 0-2

ICEB

21:00 FT [12] Vik. Olafsvik 0 - 2 Vestmannaeyjar [2] +2 1/4 0-1

LITA

21:00 FT [5] Hegelmann Litauen 1 - 1 Dainava Alytus [8] - 1 1/4 0-0

FINA

21:00 FT [12] KTP Kotka 0 - 1 Helsinki [2] +1 3/4 0-1

FINB

21:00 FT [3] TPS Turku 2 - 1 PK-35 [6] - 1 1-0

FINB

21:00 FT [5] KPV Kokkola 1 - 0 MP Mikkeli [9] - 3/4 0-0

FIN3

21:00 FT [B-7] Honka 2 3 - 0 Grankulla IFK [B-4] - 1/2 0-0

FIN3

21:00 FT [A-10] PK Keski Uusimaa 3 - 1 NJS Nurmijarvi [A-7] +1/4 1-1

FIN3

21:00 FT [C-5] OTP 3 - 2 JBK [C-7] - 2 2-1

FIN3

21:00 FT 3 [A-2] Atlantis 0 - 1 MiPK Mikkeli [A-12] - 3 0-0

FIN3

21:00 FT [A-6] KaPa 2 - 3 Mypa [A-11] - 1 1/4 1-2

FIN3

21:00 FT [B-8] VJS 2 - 0 PIF Parainen [B-3] 2-0

FIN3

21:00 FT [B-6] Jazz 1 - 0 KaaPo Kaarina [B-2] +1/4 1-0

CZEA

21:00 FT [6] Hradec Kralove 1 - 1 Slovan Liberec [11] 1 +0 0-1

CZEA

21:00 FT [9] C. Budejovice 1 - 3 Banik Ostrava [5] +0 0-1

CZEA

21:00 FT [13] Zlin 3 - 0 Teplice [15] - 3/4 1-0

CZEA

21:00 FT [2] Sparta Praha 2 - 0 MFk Karvina [16] - 2 1-0

UKRA

21:00 FT [10] Rukh Vynnyky 2 - 1 Veres Rivne [8] - 1/4 2-1

BRB

21:00 FT [15] Brusque FC/SC 1 - 2 Cruzeiro/MG [12] +0 0-0

ANHL1

21:15 FT [5] Sunderland 2 - 1 Wigan [3] - 1/4 1-1

ANHL2

21:15 FT [21] Carlisle 0 - 0 Colchester Utd [19] - 1/2 0-0

BIA

21:15 FT [18] Beerschot-Wilrijk 0 - 3 Union Saint-Gilloise [1] +3/4 0-1

GHCLB

21:30 FT [24] RKC Waalwijk 4 - 2 Lommel [104] - 3/4 3-1

HLB

21:30 FT [4] De Graafschap 0 - 3 Roda JC [8] - 1/2 0-0

NGA

21:30 FT [13] Arsenal-Tula 2 - 1 Krylya Sovetov [9] +0 2-0

DUC4BA

22:00 FT [5] Buchbach 1 - 1 TSV Aubstadt [7] +0 0-1

DUC4BA

22:00 FT [17] Schalding Hein. 1 - 3 VfB Eichstatt [10] - 1/4 0-1

DUC4BA

22:00 FT [13] FC Pipinsried 1 - 2 Memmingen [16] - 1 0-1

DUC4BA

22:00 FT [18] TSV 1896 Rain 2 - 2 Greuther Furth II [19] +0 1-1

PHA

22:00 FT 1 [9] Lyon 1 - 1 Stade Brestois [18] 1 - 1 1/2 0-1

BIHA

22:00 FT [9] Leotar Trebinje 0 - 2 FK Tuzla City [2] 1 0-1

FIN3

22:00 FT [C-9] VIFK Vaasa 0 - 3 Jyvaskyla JK [C-2] +1/2 0-3

CZEB

22:00 FT [9] Opava 1 - 0 MFK Vyskov [12] - 1 1-0

CZEB

22:00 FT [6] SK Prostejov 2 - 0 Brno [1] +3/4 1-0

CZEB

22:00 FT [3] SK Lisen 0 - 0 Usti & Labem [10] - 1/2 0-0

TDB

22:00 FT [15] Falkenbergs 1 - 1 GIF Sundsvall [2] - 1/4 0-0

TDB

22:00 FT [1] Varnamo 1 - 1 Eskilstuna City [11] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [6] Austria Klagenfurt 4 - 3 Hartberg [5] +0 2-1

AUTA

22:00 FT [10] SV Ried 2 - 1 Admira [8] +1/4 2-0

AUTA

22:00 FT [2] Sturm Graz 3 - 1 SCR Altach [9] - 1 1/2 1-0

UZBA

22:00 FT [6] Lok. Tashkent 1 - 1 FK AGMK [3] 0-0

UZBA

22:00 FT [12] Metallurg Bekabad 0 - 1 Surkhon Termiz [10] 0-0

UZBA

22:00 FT [13] Andijan 1 - 1 Qyzylqum [9] 1-0

POLA

22:30 FT [12] Gornik Zabrze 1 - 0 Stal Mielec [9] - 1/2 0-0

FIN3

22:30 FT 1 [B-13] TPV Tampere 0 - 2 SalPa Salo [B-10] +3/4 0-0

RMNA

22:30 FT [16] Aca. Clinceni 1 - 2 FC U Craiova 1948 [11] +1/4 0-2

TDA

22:30 FT [15] Orebro 2 - 2 Mjallby AIF [13] +0 1-1

TDA

22:30 FT [14] Halmstads 0 - 0 Malmo [3] +1/2 0-0

BULA

22:45 FT [2] Botev Plovdiv 1 - 0 Slavia Sofia [4] - 1/4 0-0

HUNA

22:45 FT 1 [7] Mezokovesdi SE 3 - 2 Zalaegerzseg [6] 2 - 1/4 2-0

GHCLB

22:59 FT [2] Sassuolo 3 - 1 Vicenza [153] - 1 1/4 1-1

GHCLB

22:59 FT [81] Apoel FC 1 - 1 AEK Larnaka [71] +0 1-0

GHCLB

22:59 FT [62] Udinese 1 - 0 Empoli [140] +0 1-0

ARMA

22:59 FT [5] Urartu 4 - 1 Sevan FC [4] - 1/4 1-1

POLB

22:59 FT [18] Gornik Polkowice 0 - 2 Sandecja [4] 1 - 1/4 0-1

ESTA

22:59 FT [3] Paide Linname. 3 - 1 Tulevik Viljandi [8] 1-0

GEOA

22:59 FT [5] Lokomotiv T 1 - 0 Shukura [9] 1-0

LITA

22:59 FT [1] Suduva 3 - 0 FK Panevezys [4] - 1/2 1-0

SVKA

22:59 FT [6] Zemplin Michalovce 1 - 2 Trencin [5] +0 0-0

TSA

22:59 FT [7] Sion 1 - 0 Young Boys [2] +1 1/4 1-0

TSB

22:59 FT [7] Wil 1900 3 - 0 Yverdon [9] - 1/2 2-0

BLRC

23:00 FT Vitebsk 0 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-4

ANHSC

23:15 FT 2 Man City 0 - 1 Leicester City 1 - 1/4 0-0

GHCLB

23:30 FT [45] Brentford 2 - 1 Valencia [103] - 1/2 0-1

GHCLB

23:30 FT [83] Heerenveen 1 - 1 Lecce [85] - 1/2 1-1

ANHL1

23:30 FT [22] Charlton Athletic 0 - 0 Sheffield Wed. [9] +0 0-0

DUCC

23:30 FT [48] SSV Ulm 0 - 1 Nurnberg [22] +1 0-0

DUCC

23:30 FT [42] Magdeburg 2 - 3 St. Pauli [15] +1/4 1-2

DUCC

23:30 FT [24] Babelsberg 2 - 2 Greuther Furth [25] +1 3/4 1-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-4

BIA

23:30 FT [12] Sint Truiden 1 - 3 Zulte-Waregem [15] - 1/2 0-0

BIA

23:30 FT [6] KV Mechelen 1 - 3 Eupen [5] - 3/4 1-0

UKRA

23:30 FT [5] SK Dnipro-1 2 - 1 FC Mariupol [16] 1 - 1 1/4 2-0

UKRA

23:30 FT [2] Shakhtar Donetsk 1 - 2 PFK Aleksandriya [6] - 1 3/4 1-2

ARGA

23:30 FT 1 [24] Banfield 0 - 1 Talleres Cordoba [2] +0 0-0

CHIB

23:30 FT [2] Dep. Copiapo 1 - 1 Barnechea [16] 1-1

CHIB

23:30 FT [9] Iquique 2 - 2 Temuco [5] 2-2

CROA

23:55 FT [9] Slaven Belupo 1 - 1 Sibenik [8] - 3/4 0-1

SRBA

23:55 FT [10] Mladost Lucani 1 - 2 Spartak Subotica [8] - 1/4 0-1

GHCLB

00:00 FT [91] Ankaragucu 0 - 0 Genclerbirligi [4] - 1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT [7] Leganes 1 - 1 Rayo Vallecano [88] +0 1-1

GHCLB

00:00 FT [76] Frosinone 2 - 2 Benevento [73] +0 0-1

GHCLB

00:00 FT [94] Fiorentina 0 - 0 Espanyol [92] +0 0-0

GHCLB

00:00 FT [60] Sampdoria 1 - 0 Verona [146] +1/4 1-0

ITC

00:00 FT Como 2 - 2 Catanzaro 1-0

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-4

PHB

00:00 FT [8] Pau FC 0 - 1 Toulouse [1] +1/2 0-1

PHB

00:00 FT [17] Dunkerque 1 - 2 Niort [7] - 1/4 1-1

PHB

00:00 FT [5] Auxerre 0 - 0 Ajaccio [3] - 1/2 0-0

PHB

00:00 FT [13] Dijon 1 - 1 Rodez [11] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [14] Grenoble 0 - 0 Guingamp [9] 1 +0 0-0

PHB

00:00 FT 1 [4] Le Havre 1 - 2 Paris FC [6] +1/4 0-1

PHB

00:00 FT [18] Amiens 1 - 3 Quevilly [12] 1 - 1/2 1-2

PHB

00:00 FT [15] Valenciennes 0 - 3 Nimes [16] +1/4 0-0

BDNA

00:00 FT [14] Moreirense 1 - 2 Benfica [1] 1 +1 1/4 1-2

BDNB

00:00 FT [13] Porto B 2 - 2 Trofense [12] - 1 0-0

NGA

00:00 FT [7] Spartak Moscow 1 - 2 Nizhny Nov [11] - 1 1/4 0-2

BIHA

00:00 FT [3] Sloboda Tuzla 0 - 0 Siroki Brijeg [5] 1 0-0

MDVA

00:00 FT [3] Sheriff Tiraspol 7 - 1 Dinamo-Auto [6] 3-0

MDVA

00:00 FT 1 [5] FC Balti 2 - 4 Petrocub [1] 1-1

EGYA

00:00 FT [2] Zamalek SC 3 - 0 Ghazl Al Mahalla [11] - 1 1/2 3-0

GHCLB

00:30 FT [163] Twente 0 - 1 Lazio [55] +3/4 0-1

LUXA

00:30 FT [11] Racing Union 0 - 3 Swift Hesperange [7] 0-2

GHCLB

01:00 FT [157] Brighton 0 - 2 Getafe [33] 0-1

GHCLB

01:00 FT [47] Gimnastic T. 2 - 1 Girona [132] +1/2 0-0

GHCLB

01:00 FT [79] Villarreal 2 - 2 Leeds Utd [78] 2-1

HLASC

01:00 FT 1 Ajax 0 - 4 PSV Eindhoven - 3/4 0-2

BULA

01:00 FT [6] Beroe 0 - 2 Cherno More [5] +0 0-0

HUNA

01:00 FT [9] MTK Budapest 1 - 0 Budapest Honved [8] 1 +0 1-0

IREB

01:00 FT 2 [9] Cobh Ramblers 0 - 0 Athlone [6] +0 0-0

MNEA

01:00 FT [5] Decic Tuzi 3 - 0 Rudar [7] 2-0

MNEA

01:00 FT [3] Iskra Danilo 2 - 1 Buducnost [2] 0-1

MNEA

01:00 FT [4] OFK Petrovac 2 - 2 Zeta [10] 1-1

AUTB

01:00 FT [6] Wacker Innsbruck 0 - 0 SV Lafnitz [4] - 3/4 0-0

ARGB

01:00 FT [B-7] Gimnasia Jujuy 1 - 1 CA Guemes [B-3] - 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [A-2] Quilmes 0 - 0 Estudiantes Rio Cuarto [A-15] - 1/2 0-0

BRAU20

01:00 FT 1 [3] Atl. Mineiro/MG U20 1 - 0 SC Recife/PE U20 [15] 1-0

URUA

01:00 FT [5] CA River Plate (URU) 3 - 3 CA Torque [6] +0 1-0

SLOA

01:15 FT [10] NK Radomlje 1 - 2 Maribor [2] +1/2 0-2

PERA

01:15 FT [10] Binacional 1 - 0 UTC Cajamarca [11] +1/4 0-0

GHCLB

01:30 FT [56] Mallorca 1 - 0 Cagliari [138] - 1/2 1-0

BDNB

01:30 FT [2] Feirense 1 - 2 SC Covilha [14] 1 - 1/4 0-0

POLB

01:30 FT [5] Arka Gdynia 0 - 2 Chrobry Glogow [10] - 1 0-2

MNEA

01:30 FT [6] Mornar Bar 3 - 1 FK Podgorica [9] 1-1

RMNA

01:30 FT [8] Arges Pitesti 0 - 1 Rapid Bucuresti [7] +0 0-1