KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 07/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:30 FT [11] Cumberland Utd 0 - 4 SA Panthers [9] +0 0-0

AUSSL

12:30 FT [3] Adelaide Comets 1 - 0 Croydon Kings [6] - 3/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [8] Sturt Lions 4 - 1 Adelaide Raiders +1/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [4] Bayswater City 4 - 3 Cockburn City [10] - 1/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 2 - 1 Gwelup Croatia [11] - 1/2 1-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Perth SC 2 - 0 Armadale SC [9] - 1 1-0

AUSFWP

14:00 FT [8] Perth Glory U21 3 - 0 Perth RedStar [3] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT [12] Balcatta 2 - 2 Sorrento [5] +3/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT Rockingham City 2 - 1 Inglewood Utd [7] +1 0-1

GHCLB

15:00 FT [211] Leganes 2 - 0 Alcorcon [625] 0-0

CZEB

15:15 FT [11] MFK Chrudim 3 - 0 Fotbal Trinec [8] - 1/2 1-0

CZEU19

15:15 FT [12] Pardubice U19 1 - 0 Meteor Praha U19 1-0

AUSSL

15:30 FT [10] Adelaide Olympic 4 - 2 Ade. Blue Eagles - 3/4 0-1

CZEU19

16:00 FT [1] Sparta Praha U19 0 - 0 C. Budejovice U19 [15] - 2 1/4 0-0

CZEU19

16:00 FT [4] Brno U19 3 - 3 Zlin U19 [5] 1 - 3/4 1-1

CZEU19

16:00 FT [7] Vik. Plzen U19 3 - 1 Hradec Kralove U19 [14] - 3/4 1-0

CZEU19

16:00 FT [11] Slovacko U19 3 - 0 Opava U19 - 1 3/4 1-0

TQB

16:30 FT [5] Shaanxi Changan 4 - 1 Guizhou FC - 1/4 1-0

BDNB

16:45 FT [15] Academico Viseu 2 - 1 Casa Pia AC +1/4 0-1

KAZC

17:00 FT SDYuShOR 8 2 - 3 FK Kyzylzhar [B-4] 0-1

AUSSL

17:00 FT [5] Adelaide Utd U21 2 - 4 Adelaide City [2] +3/4 1-1

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 2 - 1 Daegu [9] - 1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [14] Mokpo City 1 - 1 Gyeongju KHNP [5] +0 0-0

SINA

17:30 FT 1 [8] Young Lions 0 - 1 Hougang Utd [5] 0-0

POLB

17:40 FT Miedz Legnica 1 - 0 Katowice [10] - 1/2 1-0

DUC4DB

18:00 FT Optik Rathenow 1 - 1 FC Eilenburg - 1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT Union Furstenwalde 1 - 4 Berlin AK 07 [3] +3/4 1-3

BLRC

18:00 FT [20] Sputnik Rechitsa 0 - 3 Dnepr Mogilev [8] -

FINB

18:00 FT Klubi 04 Helsinki 4 - 0 MuSa Pori - 1/2 1-0

FINB

18:00 FT [5] EIF Ekenas 3 - 2 RoPS Rovaniemi - 1/2 1-2

HQA

18:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 0 Pohang Steelers [3] +1/4 1-0

HQA

18:00 FT [10] Suwon Bluewings 0 - 0 Jeju Utd [4] +0 0-0

HQA

18:00 FT [1] Ulsan Hyundai 2 - 1 Gangwon [8] - 1 1-0

HQB

18:00 FT [4] Anyang 1 - 1 Busan I'Park [11] - 1/2 0-1

HQB

18:00 FT 1 [7] Seoul E-Land 1 - 3 Chungnam Asan [5] - 1/4 1-1

GHCLB

18:15 FT [128] Utrecht 2 - 3 Fortuna Sittard [207] 1-2

GHCLB

18:15 FT [128] Utrecht 2 - 3 Fortuna Sittard [207] 1-2

CZEU19

18:15 FT [9] Mlada Boleslav U19 0 - 4 Banik Ostrava U19 [8] 0-3

OLP

18:30 FT 4 [D-1] Brazil U23 1 - 1 T.B.Nha U23 [C-1] 2 +0 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

SCOA

18:30 FT [10] Dundee Utd 1 - 0 Rangers [2] +1 1/2 0-0

TQB

18:35 FT [12] Zibo Cuju 1 - 3 Kunshan FC [2] +2 1/4 1-3

GHCLB

18:45 FT [43] Man Utd 4 - 0 Everton [368] - 3/4 3-0

GHCLB

18:45 FT [189] Wolves 0 - 1 Celta Vigo [388] - 1/4 0-1

BDNA

18:45 FT [12] Arouca 0 - 2 Estoril [8] - 1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [19] Illertissen 1 - 1 Bayern Munich II [4] +1 3/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [8] Schweinfurt 1 - 1 Nurnberg II [6] - 1 1/2 0-0

DUC4DB

19:00 FT [15] C. Leipzig 2 - 0 Tasmania Berlin - 3/4 0-0

BLRC

19:00 FT [10] Energetik-BGU 0 - 4 Neman Grodno [2] 0-2

KAZC

19:00 FT [C-2] FK Maktaaral 1 - 1 Atyrau [A-3] 1-0

FINA

19:00 FT [6] AC Oulu 1 - 0 IFK Mariehamn [10] - 1/2 1-0

FINB

19:00 FT [4] Gnistan 0 - 1 Jaro [3] +0 0-0

FIN3

19:00 FT [B-9] Ilves II 2 - 1 Espoo [B-12] - 1/2 1-0

TQB

19:00 FT Wuhan Three T. 2 - 2 Nanjing City [11] - 1 3/4 0-1

MAPL

19:15 FT Sarawak 3 - 1 Kelantan [1] 2-1

GHCLB

19:30 FT [714] Waasland-Beveren 2 - 2 Cambuur [663] +1/2 1-1

AUTB

19:30 FT LASK Juniors 5 - 2 Dornbirn [16] - 1/2 1-0

TAJA

19:30 FT 2 [5] CSKA Pamir Dushanbe 2 - 1 FK Khatlon [8] 1-1

GHCLB

20:00 FT [340] Burnley 0 - 2 Cadiz [198] - 3/4 0-1

GHCLB

20:00 FT [33] Newcastle 3 - 0 Norwich [60] - 1/4 0-0

PHB

20:00 FT 1 [3] Caen 1 - 2 Sochaux [18] +0 0-0

BDNB

20:00 FT Varzim 2 - 2 Chaves +0 1-1

POLA

20:00 FT [14] Jagiellonia 1 - 0 Nieciecza - 1/4 1-0

ESTA

20:00 FT [2] Levadia T. 3 - 0 Kuressaare [5] - 2 1/4 2-0

IREA

20:00 FT Waterford Utd 1 - 0 Bohemians [6] +3/4 1-0

KAZC

20:00 FT [B-2] Akzhayik Oral 2 - 1 Aktobe [C-3] - 1/4 1-0

DENB

20:00 FT Lyngby 5 - 0 Esbjerg FB - 1 1-0

MASL

20:00 FT [4] Terengganu 2 - 0 Pahang [5] - 1 1/4 2-0

MASL

20:00 FT [9] Kuala Lumpur FA 1 - 0 Petaling Jaya City [11] - 3/4 1-0

MASL

20:00 FT UiTM FC 2 - 0 Perak FA 1-0

MASL

20:00 FT 1 [12] Penang FA 2 - 1 Melaka FA [6] - 1/2 0-0

MAPL

20:00 FT [2] Johor Darul Takzim II 5 - 1 FAM-MSN [10] 3-0

MAPL

20:00 FT [9] Selangor II 0 - 1 Perak II 0-1

BRAU20

20:00 FT [B-3] Vasco DG/RJ U20 0 - 1 Atletico/PR U20 [B-1] 0-0

BRAU20

20:00 FT [A-3] America/MG U20 3 - 1 Botafogo/RJ U20 [A-6] 1-0

DUCC

20:30 FT [42] Weiche Flensburg 0 - 0 Holstein Kiel [35] +1 1/2 0-0

DUCC

20:30 FT [31] Wuppertaler 1 - 1 Bochum [11] +1 3/4 1-0

DUCC

20:30 FT [8] Sandhausen 0 - 4 Leipzig [39] +2 1/4 0-2

DUCC

20:30 FT [73] Ein. Norderstedt 0 - 4 Hannover 96 [13] +1 3/4 0-2

DUCC

20:30 FT [80] Berliner FC Dynamo 0 - 6 Stuttgart [22] +1 1/4 0-2

DUCC

20:30 FT [32] SpVgg Bayreuth 3 - 6 A.Bielefeld [4] +1 1/4 1-2

DUCC

20:30 FT [72] Lok.Leipzig 0 - 3 B.Leverkusen [43] +2 1/4 0-2

DUCC

20:30 FT [58] Greifswalder FC 2 - 4 Augsburg [6] +3 1-1

DUCC

20:30 FT [16] Osnabruck 2 - 0 Wer.Bremen [20] +1/2 1-0

GEOA

20:30 FT [3] Samgurali Tskh. 1 - 3 Dila Gori [4] 1-1

GHCLB

21:00 FT [10] Crystal Palace 3 - 1 Watford [396] - 1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [84] Heracles Almelo 3 - 1 Zwolle [173] - 1/2 1-1

GHCLB

21:00 FT [217] Southampton 1 - 3 Athletic Bilbao [87] - 1/4 0-2

GHCLB

21:00 FT [82] West Ham Utd 2 - 0 Atalanta [298] +0 1-0

ANHB

21:00 FT 4 [1] Blackburn Rovers 2 - 1 Swansea City [13] 2 - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 2 [23] Bristol City 1 - 1 Blackpool [17] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [5] Cardiff City 1 - 1 Barnsley +0 0-0

ANHB

21:00 FT 3 Derby County 1 - 1 Huddersfield [14] 2 - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT 1 [21] Luton Town 3 - 0 Peterborough Utd 5 - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 2 [7] Preston North End 1 - 4 Hull City [2] 2 - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [10] QPR 1 - 1 Millwall [4] 3 - 1/2 1-1

ANHB

21:00 FT [16] Stoke City 3 - 2 Reading [18] 2 - 1/2 2-1

ANHL1

21:00 FT Rotherham Utd 2 - 0 Plymouth Argyle [5] - 1 2-0

ANHL1

21:00 FT [12] Fleetwood Town 0 - 1 Portsmouth [9] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [15] Shrewsbury 0 - 1 Burton Albion [22] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [18] Wycombe 2 - 1 Accrington [10] - 1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [6] Cambridge Utd 1 - 1 Oxford Utd [20] +1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT Crewe Alexandra 1 - 1 Cheltenham [23] - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [8] Bolton 3 - 3 Milton Keynes Dons [24] - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT Doncaster Rovers 1 - 2 Wimbledon - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT Gillingham 1 - 1 Lincoln [17] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [1] Ipswich 2 - 2 Morecambe [21] - 1 0-1

ANHL2

21:00 FT 1 [15] Tranmere Rovers 1 - 0 Walsall [2] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [23] Hartlepool 1 - 0 Crawley Town [21] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [12] Harrogate Town 3 - 2 Rochdale [24] - 1/4 2-1

ANHL2

21:00 FT [3] Salford City 1 - 1 Leyton Orient [1] - 1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT Forest Green 2 - 1 Sutton Utd [13] - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT Exeter City 0 - 0 Bradford City [11] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [17] Mansfield 2 - 1 Bristol Rovers 1 - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [4] Northampton 1 - 0 Port Vale 1 - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT Oldham 0 - 1 Newport [22] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT Scunthorpe Utd 1 - 3 Swindon [19] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [5] Stevenage 1 - 0 Barrow [6] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT 1 [8] St. Mirren 1 - 2 Hearts [3] +1/4 0-1

SCOB

21:00 FT [7] Hamilton 0 - 1 Greenock Morton [6] 1 - 1/2 0-1

SCOB

21:00 FT [3] Ayr Utd 2 - 2 Arbroath [10] - 1/4 0-2

SCOB

21:00 FT Queen of South 0 - 1 Kilmarnock +3/4 0-0

SCOB

21:00 FT Dunfermline 0 - 3 Partick Thistle [5] - 1/4 0-2

SCOB

21:00 FT [2] Inverness C.T. 1 - 0 Raith Rovers [9] - 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT Queen's Park 2 - 0 Cove Rangers 1 +0 0-0

SCO2

21:00 FT Dumbarton 2 - 2 Airdrieonians [3] 1 +0 0-1

SCO2

21:00 FT [6] Alloa Athletic 3 - 1 East Fife - 1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [7] Montrose 2 - 2 Clyde [2] 1 - 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [5] Falkirk 2 - 1 Peterhead [9] - 3/4 1-0

NGA

21:00 FT [2] Zenit 3 - 2 Krasnodar [7] - 1 1/4 3-1

BLRC

21:00 FT [13] FK Slutsk 0 - 4 Dinamo Minsk [5] 0-2

ICEB

21:00 FT Vik. Olafsvik 0 - 2 Vestmannaeyjar +2 1/4 0-1

LITA

21:00 FT [2] Hegelmann Litauen 1 - 1 Dainava Alytus - 1 1/4 0-0

FINA

21:00 FT KTP Kotka 0 - 1 Helsinki [3] +1 3/4 0-1

FINB

21:00 FT [1] TPS Turku 2 - 1 PK-35 [9] - 1 1-0

FINB

21:00 FT [7] KPV Kokkola 1 - 0 MP Mikkeli [10] - 3/4 0-0

FIN3

21:00 FT [B-5] Honka 2 3 - 0 Grankulla IFK [B-7] - 1/2 0-0

FIN3

21:00 FT [A-5] PK Keski Uusimaa 3 - 1 NJS Nurmijarvi [A-9] +1/4 1-1

FIN3

21:00 FT [C-11] OTP 3 - 2 JBK [C-9] - 2 2-1

FIN3

21:00 FT 3 [A-6] Atlantis 0 - 1 MiPK Mikkeli [A-20] - 3 0-0

FIN3

21:00 FT [A-1] KaPa 2 - 3 Mypa [A-16] - 1 1/4 1-2

FIN3

21:00 FT [B-11] VJS 2 - 0 PIF Parainen [B-8] 2-0

FIN3

21:00 FT [B-1] Jazz 1 - 0 KaaPo Kaarina [B-13] +1/4 1-0

CZEA

21:00 FT [11] Hradec Kralove 1 - 1 Slovan Liberec [4] 1 +0 0-1

CZEA

21:00 FT [8] C. Budejovice 1 - 3 Banik Ostrava [9] +0 0-1

CZEA

21:00 FT [16] Zlin 3 - 0 Teplice [15] - 3/4 1-0

CZEA

21:00 FT [6] Sparta Praha 2 - 0 MFk Karvina - 2 1-0

UKRA

21:00 FT [11] Rukh Vynnyky 2 - 1 Veres Rivne [9] - 1/4 2-1

BRB

21:00 FT [14] Brusque FC/SC 1 - 2 Cruzeiro/MG [1] +0 0-0

ANHL1

21:15 FT Sunderland 2 - 1 Wigan - 1/4 1-1

ANHL2

21:15 FT [10] Carlisle 0 - 0 Colchester Utd [20] - 1/2 0-0

BIA

21:15 FT Beerschot-Wilrijk 0 - 3 Union Saint-Gilloise [6] +3/4 0-1

GHCLB

21:30 FT [181] RKC Waalwijk 4 - 2 Lommel [806] - 3/4 3-1

HLB

21:30 FT [16] De Graafschap 0 - 3 Roda JC [6] - 1/2 0-0

NGA

21:30 FT Arsenal-Tula 2 - 1 Krylya Sovetov [11] +0 2-0

DUC4BA

22:00 FT [10] Buchbach 1 - 1 TSV Aubstadt [9] +0 0-1

DUC4BA

22:00 FT Schalding Hein. 1 - 3 VfB Eichstatt [18] - 1/4 0-1

DUC4BA

22:00 FT [7] FC Pipinsried 1 - 2 Memmingen - 1 0-1

DUC4BA

22:00 FT [15] TSV 1896 Rain 2 - 2 Greuther Furth II [13] +0 1-1

PHA

22:00 FT 1 [7] Lyon 1 - 1 Stade Brestois [14] 1 - 1 1/2 0-1

BIHA

22:00 FT [10] Leotar Trebinje 0 - 2 FK Tuzla City [5] 1 0-1

FIN3

22:00 FT [C-4] VIFK Vaasa 0 - 3 Jyvaskyla JK [C-1] +1/2 0-3

CZEB

22:00 FT [10] Opava 1 - 0 MFK Vyskov [2] - 1 1-0

CZEB

22:00 FT [9] SK Prostejov 2 - 0 Brno +3/4 1-0

CZEB

22:00 FT [1] SK Lisen 0 - 0 Usti & Labem - 1/2 0-0

TDB

22:00 FT Falkenbergs 1 - 1 GIF Sundsvall - 1/4 0-0

TDB

22:00 FT Varnamo 1 - 1 Eskilstuna City [7] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [8] Austria Klagenfurt 4 - 3 Hartberg [11] +0 2-1

AUTA

22:00 FT [7] SV Ried 2 - 1 Admira +1/4 2-0

AUTA

22:00 FT [3] Sturm Graz 3 - 1 SCR Altach [10] - 1 1/2 1-0

UZBA

22:00 FT [9] Lok. Tashkent 1 - 1 FK AGMK [6] 0-0

UZBA

22:00 FT [8] Metallurg Bekabad 0 - 1 Surkhon Termiz [12] 0-0

UZBA

22:00 FT Andijan 1 - 1 Qyzylqum [5] 1-0

POLA

22:30 FT [11] Gornik Zabrze 1 - 0 Stal Mielec [2] - 1/2 0-0

FIN3

22:30 FT 1 [B-22] TPV Tampere 0 - 2 SalPa Salo [B-3] +3/4 0-0

RMNA

22:30 FT Aca. Clinceni 1 - 2 FC U Craiova 1948 [8] +1/4 0-2

TDA

22:30 FT Orebro 2 - 2 Mjallby AIF [8] +0 1-1

TDA

22:30 FT Halmstads 0 - 0 Malmo [4] +1/2 0-0

BULA

22:45 FT [15] Botev Plovdiv 1 - 0 Slavia Sofia [7] - 1/4 0-0

HUNA

22:45 FT 1 [11] Mezokovesdi SE 3 - 2 Zalaegerzseg [6] 2 - 1/4 2-0

GHCLB

22:59 FT [113] Sassuolo 3 - 1 Vicenza [964] - 1 1/4 1-1

GHCLB

22:59 FT [593] Apoel FC 1 - 1 AEK Larnaka [253] +0 1-0

GHCLB

22:59 FT [218] Udinese 1 - 0 Empoli [262] +0 1-0

POLB

22:59 FT Gornik Polkowice 0 - 2 Sandecja [13] 1 - 1/4 0-1

ESTA

22:59 FT [4] Paide Linname. 3 - 1 Tulevik Viljandi 1-0

GEOA

22:59 FT [10] Lokomotiv T 1 - 0 Shukura 1-0

LITA

22:59 FT [5] Suduva 3 - 0 FK Panevezys [3] - 1/2 1-0

SVKA

22:59 FT [9] Zemplin Michalovce 1 - 2 Trencin [8] +0 0-0

TSA

22:59 FT [4] Sion 1 - 0 Young Boys [1] +1 1/4 1-0

TSB

22:59 FT [1] Wil 1900 3 - 0 Yverdon [3] - 1/2 2-0

BLRC

23:00 FT [5] Vitebsk 0 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk [6] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-4

ANHSC

23:15 FT 2 [2] Man City 0 - 1 Leicester City 1 - 1/4 0-0

GHCLB

23:30 FT [131] Brentford 2 - 1 Valencia [210] - 1/2 0-1

GHCLB

23:30 FT [47] Heerenveen 1 - 1 Lecce [768] - 1/2 1-1

ANHL1

23:30 FT [14] Charlton Athletic 0 - 0 Sheffield Wed. [2] +0 0-0

DUCC

23:30 FT [54] SSV Ulm 0 - 1 Nurnberg [16] +1 0-0

DUCC

23:30 FT [58] Magdeburg 2 - 3 St. Pauli [19] +1/4 1-2

DUCC

23:30 FT [29] Babelsberg 2 - 2 Greuther Furth [49] +1 3/4 1-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-4

BIA

23:30 FT [16] Sint Truiden 1 - 3 Zulte-Waregem [13] - 1/2 0-0

BIA

23:30 FT [11] KV Mechelen 1 - 3 Eupen [17] - 3/4 1-0

UKRA

23:30 FT [3] SK Dnipro-1 2 - 1 FC Mariupol [16] 1 - 1 1/4 2-0

UKRA

23:30 FT [1] Shakhtar Donetsk 1 - 2 PFK Aleksandriya [6] - 1 3/4 1-2

ARGA

23:30 FT 1 [19] Banfield 0 - 1 Talleres Cordoba [24] +0 0-0

CHIB

23:30 FT [4] Dep. Copiapo 1 - 1 Barnechea [7] 1-1

CHIB

23:30 FT [10] Iquique 2 - 2 Temuco [11] 2-2

CROA

23:55 FT [2] Slaven Belupo 1 - 1 Sibenik [5] - 3/4 0-1

SRBA

23:55 FT [12] Mladost Lucani 1 - 2 Spartak Subotica [6] - 1/4 0-1

GHCLB

00:00 FT [186] Ankaragucu 0 - 0 Genclerbirligi [263] - 1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT [211] Leganes 1 - 1 Rayo Vallecano [182] +0 1-1

GHCLB

00:00 FT [248] Frosinone 2 - 2 Benevento [684] +0 0-1

GHCLB

00:00 FT [225] Fiorentina 0 - 0 Espanyol [215] +0 0-0

GHCLB

00:00 FT [201] Sampdoria 1 - 0 Verona [613] +1/4 1-0

ITC

00:00 FT [50] Como 2 - 2 Catanzaro [22] 1-0

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-4

PHB

00:00 FT [17] Pau FC 0 - 1 Toulouse +1/2 0-1

PHB

00:00 FT Dunkerque 1 - 2 Niort [13] - 1/4 1-1

PHB

00:00 FT Auxerre 0 - 0 Ajaccio - 1/2 0-0

PHB

00:00 FT [8] Dijon 1 - 1 Rodez [19] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [12] Grenoble 0 - 0 Guingamp [1] 1 +0 0-0

PHB

00:00 FT 1 [16] Le Havre 1 - 2 Paris FC [9] +1/4 0-1

PHB

00:00 FT [7] Amiens 1 - 3 Quevilly [15] 1 - 1/2 1-2

PHB

00:00 FT [11] Valenciennes 0 - 3 Nimes [10] +1/4 0-0

BDNA

00:00 FT Moreirense 1 - 2 Benfica [2] 1 +1 1/4 1-2

BDNB

00:00 FT [9] Porto B 2 - 2 Trofense [10] - 1 0-0

NGA

00:00 FT [1] Spartak Moscow 1 - 2 Nizhny Nov [14] - 1 1/4 0-2

BIHA

00:00 FT [8] Sloboda Tuzla 0 - 0 Siroki Brijeg [1] 1 0-0

MDVA

00:00 FT [1] Sheriff Tiraspol 7 - 1 Dinamo-Auto [8] 3-0

MDVA

00:00 FT 1 [2] FC Balti 2 - 4 Petrocub [7] 1-1

EGYA

00:00 FT [1] Zamalek SC 3 - 0 Ghazl Al Mahalla [14] - 1 1/2 3-0

GHCLB

00:30 FT [129] Twente 0 - 1 Lazio [351] +3/4 0-1

LUXA

00:30 FT [5] Racing Union 0 - 3 Swift Hesperange [2] 0-2

GHCLB

01:00 FT [112] Brighton 0 - 2 Getafe [214] 0-1

GHCLB

01:00 FT [420] Gimnastic T. 2 - 1 Girona [614] +1/2 0-0

GHCLB

01:00 FT [41] Villarreal 2 - 2 Leeds Utd [92] 2-1

HLASC

01:00 FT 1 [2] Ajax 0 - 4 PSV Eindhoven [1] - 3/4 0-2

BULA

01:00 FT [12] Beroe 0 - 2 Cherno More [3] +0 0-0

HUNA

01:00 FT MTK Budapest 1 - 0 Budapest Honved [12] 1 +0 1-0

IREB

01:00 FT 2 [8] Cobh Ramblers 0 - 0 Athlone [9] +0 0-0

MNEA

01:00 FT [1] Decic Tuzi 3 - 0 Rudar [5] 2-0

MNEA

01:00 FT [9] Iskra Danilo 2 - 1 Buducnost [10] 0-1

MNEA

01:00 FT [2] OFK Petrovac 2 - 2 Zeta 1-1

AUTB

01:00 FT Wacker Innsbruck 0 - 0 SV Lafnitz [8] - 3/4 0-0

ARGB

01:00 FT [21] Gimnasia Jujuy 1 - 1 CA Guemes [22] - 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [24] Quilmes 0 - 0 Estudiantes Rio Cuarto [12] - 1/2 0-0

BRAU20

01:00 FT 1 [A-5] Atl. Mineiro/MG U20 1 - 0 SC Recife/PE U20 1-0

URUA

01:00 FT [8] CA River Plate (URU) 3 - 3 CA Torque [13] +0 1-0

SLOA

01:15 FT [4] NK Radomlje 1 - 2 Maribor [10] +1/2 0-2

PERA

01:15 FT [6] Binacional 1 - 0 UTC Cajamarca [11] +1/4 0-0

GHCLB

01:30 FT [124] Mallorca 1 - 0 Cagliari [660] - 1/2 1-0

BDNB

01:30 FT [2] Feirense 1 - 2 SC Covilha [11] 1 - 1/4 0-0

POLB

01:30 FT [6] Arka Gdynia 0 - 2 Chrobry Glogow [14] - 1 0-2

MNEA

01:30 FT [6] Mornar Bar 3 - 1 FK Podgorica 1-1

RMNA

01:30 FT [13] Arges Pitesti 0 - 1 Rapid Bucuresti [5] +0 0-1

TSA

01:30 FT [3] Grasshoppers 3 - 1 Lausanne Sports - 1/2 1-0

ARGB

01:30 FT [17] Guillermo 1 - 1 Villa Dalmine [32] - 1/4 1-0

DUCC

01:45 FT 3 [69] Wehen 0 - 3 B.Dortmund [10] 1 +2 1/4 0-2

BIA

01:45 FT [14] Kortrijk 1 - 2 Genk [2] +1/4 1-0

IREA

01:45 FT [5] Sligo Rovers 0 - 1 Finn Harps [10] - 1/2 0-0

ARGA

01:45 FT [10] Union Santa Fe 4 - 0 San Lorenzo [13] +0 3-0

GHCLB

02:00 FT [14] Elche 1 - 2 Levante [62] +0 0-0

ANHB

02:00 FT 1 [9] Sheffield Utd 0 - 1 Birmingham [11] 6 - 3/4 0-1

PHA

02:00 FT 1 [19] Troyes 1 - 2 PSG [1] 4 +1 1/2 1-2

BIHA

02:00 FT [11] Zrinjski 3 - 0 Zeljeznicar [3] 2-0

CROA

02:00 FT [6] HNK Gorica 1 - 3 Hajduk Split [3] +0 0-2

SRBA

02:00 FT FK Metalac GM 3 - 0 Proleter NS - 1/4 2-0

BRAU20

02:00 FT [A-4] Sao Paulo/SP U20 0 - 1 Cruzeiro/MG U20 [A-7] 0-1

BLVA

02:00 FT 1 [A-6] Real Santa Cruz 0 - 0 Oriente Petrolero [A-4] +1/4 0-0

CHIA

02:00 FT [9] O Higgins 1 - 3 Univ. de Chile [13] +1/4 0-2

COLB

02:00 FT [5] Tigres(COL) 1 - 2 Orsomarso [10] 1-1

EGYA

02:00 FT [3] Ahly Cairo 4 - 0 Ceramica Cleopatra [10] - 1 3/4 1-0

BDNA

02:30 FT [17] Maritimo 0 - 2 Braga [5] +1/2 0-0

ARGB

02:30 FT [35] Tristan Suarez 2 - 0 Deportivo Moron [23] +0 0-0

ARGB

02:30 FT [16] Brown de Adrogue 1 - 0 San Martin SJ [11] - 1/4 1-0

BRB

02:30 FT 1 [20] Nautico/PE 0 - 4 Confianca/SE - 1/2 0-2

GHCLB

03:00 FT [385] Real Betis 5 - 2 Roma [125] +1/4 2-1

COLA

03:00 FT [12] America Cali 1 - 0 Once Caldas [2] - 1 0-0

ECUA

03:00 FT 1 [12] Mushuc Runa 0 - 2 Independiente JT [2] +1/2 0-1

CRCA

03:00 FT [A-6] Guanacasteca 0 - 1 Guadalupe FC [A-4] - 1/2 0-0

PERA

03:30 FT 1 [7] Cesar Vallejo 0 - 1 Carlos A. Mannucci [12] 1 - 1/4 0-0

ARGA

04:00 FT [3] CA Huracan 0 - 1 Lanus [28] +0 0-0

BRA

04:00 FT [5] Athletico/PR 1 - 2 Sao Paulo/SP [11] +0 1-2

VENA

04:00 FT Gran Valencia 1 - 0 Puerto Cabello [4] 0-0

BLVA

04:15 FT 1 San Jose 0 - 1 The Strongest [A-2] +3 1/4 0-1

PARA

04:15 FT [6] Nacional(PAR) 1 - 0 Libertad [1] +1/2 0-0

CHIA

04:30 FT [4] U. Espanola 3 - 2 Nublense [3] +0 2-1

ARGB

05:00 FT [30] Alvarado MDP 2 - 1 Deportivo Riestra [15] - 3/4 1-0

BRB

05:00 FT [17] CSA/AL 0 - 0 Avai/SC +0 0-0

MEXA

05:00 FT [17] Chivas Guad. 2 - 2 Juarez [16] - 1/2 1-1

COLA

05:30 FT [9] Atl. Nacional 2 - 0 Deportivo Cali [20] - 1/2 1-0

ECUA

05:30 FT 1 [6] Catolica Quito 2 - 2 LDU Quito [4] 1 - 1/4 2-1

VENA

06:00 FT 1 [12] Portuguesa 2 - 0 Dep.Tachira [5] +1/4 1-0

USW

06:00 FT [11] NJ/NY Gotham Nữ 0 - 1 NC Courage (W) [12] +0 0-1

ARGA

06:15 FT [9] Godoy Cruz 2 - 1 River Plate [5] +3/4 1-0

BLVA

06:30 FT 1 [A-3] Nacional Potosi 1 - 2 Inde. Petrolero [B-7] - 1/2 1-1

PARA

06:30 FT 1 [2] Cerro Porteno 2 - 0 Guairena FC [8] - 3/4 2-0

USA

06:30 FT [Dong-5] Columbus Crew 2 - 3 Atlanta United [Dong-11] - 1/2 1-2

USA

06:30 FT [Dong-7] Cincinnati 1 - 1 Orlando City [Dong-8] - 1/4 1-0

USB

06:30 FT [A-1] Louisville City 4 - 1 Sporting Kansas II - 1 1/2 1-0

USW

06:30 FT [10] Wash. Spirit Nữ 0 - 1 Portland Tho. Nữ [1] +1/4 0-1

BRA

07:00 FT 1 [16] Cuiaba/MT 1 - 1 Bahia/BA - 1/4 1-1

BRA

07:00 FT 1 [1] Palmeiras/SP 2 - 3 Fortaleza/CE [15] - 3/4 2-2

CHIA

07:00 FT [11] Univ. Catolica(CHL) 4 - 3 La Serena [14] - 1 3-1

MEXA

07:00 FT [9] Club America 2 - 0 Puebla [6] - 1/2 1-0

USA

07:05 FT [Tay-4] Minnesota Utd 2 - 0 Houston Dynamo [Tay-12] - 3/4 1-0

USA

07:05 FT [Dong-12] Toronto 2 - 2 New York City [Dong-2] +1/4 0-2

USB

07:05 FT [A-8] FC Tulsa 3 - 1 Birmingham Legion [A-4] +0 1-0

BRB

07:30 FT [19] Vila Nova/GO 0 - 2 Sampaio Correa/MA [7] - 1/4 0-2

BRB

07:30 FT 1 Vitoria/BA 0 - 1 Vasco DG/RJ [4] +0 0-1

USA

07:30 FT [Tay-3] Dallas 2 - 0 Austin FC [Tay-2] - 1/2 0-0

USB

07:30 FT OKC Energy 4 - 1 Memphis 901 [A-3] - 1/4 2-0

COLA

08:00 FT [1] Millonarios 0 - 1 Santa Fe [4] - 1/4 0-1

ECUA

08:00 FT [7] Barcelona SC 2 - 1 Guayaquil City [8] - 1 1/2 2-1

USA

08:00 FT [Tay-10] Colorado Rapids 0 - 0 Sporting Kansas [Tay-14] - 1/2 0-0

USB

08:00 FT [B-3] Colorado Springs 4 - 2 Hartford Athletic [A-10] - 3/4 2-1

CRCA

08:00 FT [A-3] Alajuelense 2 - 3 Cartagines [B-6] - 1 1-2

USB

09:00 FT [B-12] Orange County SC 2 - 3 LA Galaxy II [B-8] - 3/4 1-1

USW

09:00 FT [5] OL Reign Nữ 5 - 1 Houston Dash Nữ [2] - 1/2 5-1

MEXA

09:00 FT 1 [3] Tigres UANL 1 - 1 Santos Laguna [8] - 1/4 0-1

USB

09:35 FT [B-6] El Paso Locomotive 3 - 0 Austin Bold - 1/2 0-0

USA

10:35 FT [Tay-7] Portland Timbers 3 - 2 Real Salt Lake [Tay-5] - 1/2 2-1

USB

10:35 FT [B-7] Las Vegas Lights 2 - 2 Phoenix Rising [B-10] +1 1/2 1-2

USB

10:35 FT [B-2] San Diego Loyal 0 - 1 Real Monarchs - 1 0-1

AUSVPL

15:30 Hoãn [12] Hume City - Avondale Heights [5] -

AUSVPL

17:00 Hoãn [1] South Melbourne - Melb. Knights [9] -

AUSVPL

17:00 Hoãn [8] Dandenong Th. - Oakleigh Cannons [3] -

GHU17

18:00 Hoãn [5] Đan Mạch U17 - Thụy Điển U17 [30] -

GHCLB

19:00 Hoãn [301] Willem II - Sparta Rotterdam [338] -

GHCLB

19:30 Hoãn [161] Club Brugge - Westerlo [349] -

TAJA

19:30 Hoãn [7] FC Istaravshan - FK Eskhata [4] -

GHCLB

22:59 Hoãn [303] Brescia - Reggiana [877] - 3/4 -

ARMA

22:59 Hoãn [3] Urartu - Sevan FC - 1/4 1-1

GHCLB

00:00 Hoãn [58] Aston Villa - Sevilla [689] -

Kết quả bóng đá ngày 07/08/2021

Kết quả bóng đá ngày 07/08/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 07/08/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 07/08/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0