KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 06/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

15:30 FT [B-6] Wuhan Zall 1 - 1 Tianjin Tigers [B-7] - 3/4 1-1

TQB

15:30 FT [B-2] Chengdu Better City 2 - 0 Shenyang Urban [C-4] - 2 0-0

OLP

16:00 FT 3 [A-2] Mexico U23 3 - 1 Nhật Bản U23 [A-1] 2 +0 2-0

GHCLB

16:00 FT Real Sociedad 3 - 1 Eibar 1-1

CZEU19

16:00 FT [8] Sigma Olomouc U19 3 - 0 MFk Karvina U19 [11] - 2 3/4 2-0

GHU17

17:00 FT [1] Đức U17 10 - 1 Ba Lan U17 [12] 5-0

NHATA

17:00 FT [16] Gamba Osaka 2 - 3 Yokohama FM [3] +1 0-1

TQA

17:30 FT [B-5] Sh. Shenhua 1 - 2 Changchun Yatai [B-2] - 1/4 1-0

AUSSL

18:00 FT [4] Metro Stars 3 - 0 Campbelltown City [3] - 1/2 0-0

TQB

18:35 FT 2 [A-6] Xinjiang Tianshan 0 - 3 Suzhou Dongwu [C-5] +1 3/4 0-2

TQB

18:35 FT [A-1] Meizhou Hakka 2 - 3 Heil. Lava Spring [C-2] - 1 1-1

SINA

18:45 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 1 - 2 Tanjong Pagar [5] 0-1

OLPW

19:00 FT 1 [G-1] Thụy Điển Nữ 1 - 1 Canada Nữ [E-2] 1 - 1/2 1-0

TS 90: 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-3

TQB

19:00 FT [A-3] Sichuan Jiuniu 3 - 0 Jiangxi Liansheng [B-6] +0 1-0

TQA

19:30 FT [B-8] Dalian Yifang 0 - 5 Shanghai Port [B-1] +1 1/2 0-2

TQA

19:30 FT [B-4] Hebei CFFC 0 - 0 Beijing Guoan [B-3] +1/2 0-0

ARMA

20:00 FT [8] Noravank SC 2 - 1 Pyunik [3] +1 1-1

NGA

21:00 FT [15] Ufa 1 - 1 Lok. Moscow [5] 1 +1/4 1-0

ARMA

22:00 FT [1] Ararat-Armenia 3 - 2 BKMA Yerevan [10] - 3 2-0

LITA

22:00 FT [7] Dziugas FC 2 - 0 Nevezis [10] - 1 1/4 0-0

SLOA

22:00 FT 1 [3] NK Bravo 2 - 1 CM Celje [5] 1 +0 0-1

JORA

22:00 FT [5] Sheikh Hussein 1 - 0 Ma'an SC [11] - 1/2 1-0

UZBA

22:00 FT [11] Mash'al Mubarek 1 - 1 Bunyodkor [5] +3/4 1-0

UZBA

22:00 FT [1] Pakhtakor 1 - 0 Nasaf Qarshi [4] - 1 1-0

FIN3

22:30 FT [A-1] JaPS 1 - 0 PEPO [A-3] - 1/4 0-0

FIN3

22:30 FT [B-5] HJS Akatemia 2 - 1 Ilves-Kissat [B-12] - 1/2 0-0

RMNA

22:30 FT [4] Botosani 2 - 1 UTA Arad [6] - 1/4 0-0

SRBA

22:30 FT [12] FK Radnicki 1923 0 - 1 Radnik Surdulica [15] +0 0-1

BULA

22:45 FT [13] Tsarsko Selo 1 - 2 Botev Vratsa [12] - 3/4 1-1

POLA

22:59 FT [18] Gornik Leczna 0 - 4 Warta Poznan [16] +0 0-1

POLB

22:59 FT [11] Resovia 1 - 0 GKS Tychy [6] 1 +0 1-0

CZEB

22:59 FT [11] Jihlava 0 - 0 Dukla Praha [4] 1 +0 0-0

PERA

22:59 FT [8] Dep. Municipal 0 - 1 Ayacucho FC [12] +0 0-1

GHCLB

23:30 FT Groningen 0 - 0 Venezia [69] - 1/4 0-0

GHCLB

23:30 FT Racing Santander 0 - 0 Burgos CF +0 0-0

DUC4BA

23:30 FT 1 [11] V. Aschaffenburg 3 - 1 Wacker Burghausen [4] +1/4 3-0

ESTA

23:30 FT [5] TJK Legion 2 - 1 Vaprus Parnu [10] 0-1

UKRA

23:30 FT [7] Metalist 1925 Kharkiv 3 - 2 Chernomorets [15] - 1/2 1-2

AUTB

23:30 FT [5] SKU Amstetten 3 - 0 Vorwarts Steyr [16] 1 - 1 1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [13] Austria Wien II 0 - 0 Grazer AK [8] +1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [12] Kapfenberg 1 - 2 Floridsdorfer AC [7] +1/4 0-1

AUTB

23:30 FT 1 [1] Aust Lustenau 2 - 1 Liefering [2] +1/4 2-1

DENA

23:30 FT [5] Silkeborg IF 4 - 1 Viborg [8] - 1/4 1-0

DENB

23:30 FT [3] Hvidovre IF 3 - 0 Fremad Amager [9] - 1/2 3-0

GHCLB

23:45 FT [156] Alcorcon 2 - 1 Ibiza-Eivissa - 1/2 1-0

DUC4BA

00:00 FT [20] Rosenheim 0 - 2 Heimstetten [12] +1/4 0-1

DUC4BA

00:00 FT [9] Unterhaching 2 - 0 Eltersdorf [14] - 1 1/2 0-0

PH3

00:00 FT [2] Bourg Peronnas 1 - 1 Villefranche [4] 1 +0 0-0

PH3

00:00 FT [3] Concarneau 2 - 0 Red Star 93 [13] +0 1-0

PH3

00:00 FT 1 [15] Boulogne 1 - 1 Chambly [11] 1 - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [6] Chateauroux 2 - 0 SO Cholet [10] - 1/2 1-0

PH3

00:00 FT [17] Creteil 0 - 0 Avranches [9] 1 - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [8] Stade Lavallois 1 - 2 Orleans [14] +0 1-0

PH3

00:00 FT [7] Le Mans 1 - 0 Stade Briochin [12] 1 - 1/4 1-0

PH3

00:00 FT [5] Sedan 1 - 1 Annecy FC [1] +0 1-0

PH3

00:00 FT [16] Sete 2 - 0 FC Bastia-Borgo [18] - 1/2 1-0

LITA

00:00 FT [3] Kauno Zalgiris 1 - 1 FK Riteriai [6] - 1/2 0-1

DENB

00:00 FT [5] AC Horsens 0 - 1 Helsingor [1] +0 0-0

JORA

00:30 FT [4] Faisaly (JOR) 1 - 2 Sahab [9] 0-2

GHCLB

01:00 FT [65] Levante 0 - 1 Alaves +0 0-0

GHU17

01:00 FT [11] Romania U17 2 - 1 North Macedonia U17 [31] 0-1

HLB

01:00 FT [2] SBV Excelsior 0 - 1 TOP Oss [18] - 1/4 0-1

HLB

01:00 FT [20] Dordrecht 90 1 - 1 PSV Eindhoven U21 [15] +1/4 0-1

HLB

01:00 FT [12] Telstar 1 - 1 Emmen [5] +3/4 1-1

HLB

01:00 FT [17] Den Bosch 2 - 0 Helmond Sport [16] +0 0-0

HLB

01:00 FT [10] Eindhoven 2 - 2 Volendam [1] +1/2 1-2

BULA

01:00 FT [11] CSKA 1948 Sofia 1 - 1 Lok. Sofia [8] - 1/2 0-0

HUNA

01:00 FT 1 [1] Kisvarda FC 2 - 1 Gyirmot SE [11] - 1/2 1-1

ICEB

01:00 FT [10] Afturelding 2 - 0 Thor Akureyri [9] - 1/2 0-0

ICEB

01:00 FT [7] UMF Grindavik 1 - 2 Vestri [5] - 1/4 0-1

ICEW

01:00 FT [4] Stjarnan Nữ 1 - 1 Thor Akureyri Nữ [6] 1-0

ICEW

01:00 FT [1] Valur Nữ 1 - 0 Vestmannaeyjar Nữ [7] 0-0

SRBA

01:00 FT [2] Crvena Zvezda 1 - 0 FK Napredak [7] - 2 1/2 0-0

SVKA

01:00 FT [11] Zlate Moravce 1 - 1 Senica [8] 1 - 1/2 1-0

URUA

01:00 FT [15] CA Progreso 2 - 2 CA Rentistas [12] - 1/4 1-1

AUTB

01:25 FT [3] Blau Weiss Linz 1 - 1 St.Polten [10] - 1/2 0-0

GHCLB

01:30 FT Granada 3 - 1 Malaga - 1 2-1

GHCLB

01:30 FT Real Sociedad 1 - 3 Osasuna [106] - 1/4 0-1

POLA

01:30 FT [1] Lech Poznan 2 - 0 Cracovia Krakow [7] - 1 0-0

POLB

01:30 FT 1 [7] Podbeskidzie 0 - 3 Odra Opole [9] - 3/4 0-1

IREB

01:30 FT [5] Bray Wanderers 3 - 1 Wexford Youths [10] - 1 1/4 1-0

RMNA

01:30 FT [12] Mioveni 0 - 1 CFR Cluj [1] +3/4 0-0

TSB

01:30 FT [5] Neuchatel Xamax 4 - 0 SC Kriens [10] - 3/4 1-0

TSB

01:30 FT [3] Thun 1 - 2 Aarau [4] +0 0-1

DENA

01:30 FT [1] Midtjylland 4 - 1 Vejle [12] - 1 1-0

ANHB

01:45 FT 1 [1] Bournemouth 2 - 2 West Brom [3] 3 - 1/4 1-1

DUCC

01:45 FT [35] Munchen 1860 1 - 1 Darmstadt [28] - 1/2 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4

DUCC

01:45 FT [16] Dynamo Dresden 2 - 1 Paderborn 07 [45] +0 0-0

BIA

01:45 FT [2] Club Brugge 1 - 1 Cercle Brugge [17] - 1 1/4 1-0

IREA

01:45 FT [4] Derry City 3 - 0 Drogheda Utd [6] - 1/4 1-0

IREB

01:45 FT 1 [4] Treaty United 1 - 4 Cabinteely [8] - 1 1-2

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 0 - 0 Shelbourne [1] - 1/4 0-0

IREB

01:45 FT [2] Galway 2 - 3 Cork City [7] - 1/2 2-2

PHA

02:00 FT [8] Monaco 1 - 1 Nantes [7] - 1 1/4 1-1

ARGB

02:00 FT [B-16] Atletico Rafaela 2 - 2 San Telmo [B-12] - 1/2 2-1

BRB

02:00 FT [13] Remo/PA 0 - 1 Operario/PR [14] - 1/4 0-0

BDNA

02:15 FT [3] Sporting Lisbon 3 - 0 Vizela [12] - 1 3/4 0-0

ICEB

02:15 FT [11] Trottur Rey. 0 - 3 Kordrengir [4] +1/2 0-1

ICEW

02:15 FT [8] Keflavik IF Nữ 1 - 2 Fylkir Nữ [10] +1/4 1-1

ICEW

02:15 FT [9] UMF Tindastoll Nữ 1 - 3 Breidablik Nữ [2] +2 1/2 1-1

VENA

03:00 FT [C-3] Atl.Venezuela 1 - 0 UCV FC [C-5] - 1/4 0-0

ALGA

03:00 FT [9] JS Kabylie 3 - 2 WA Tlemcen [3] 1-0

PERA

03:30 FT [13] Sport Huancayo 1 - 2 Sporting Cristal [2] +1/2 0-1

COLB

04:00 FT [9] Real Cartagena 0 - 1 Fortaleza [7] - 1/4 0-0

URUA

04:00 FT [8] Cerro Largo 0 - 1 CA Penarol [3] +1/2 0-0

ARGA

05:00 FT [16] Sarmiento Junin 1 - 0 Rosario Central [13] +0 0-0

BRAA

05:00 FT [18] SC Recife/PE 0 - 0 Bragantino/SP [5] +1/2 0-0

BRB

05:00 FT [7] Guarani/SP 2 - 0 Brasil Pelotas/RS [20] - 1 1-0

BRB

05:30 FT [1] Coritiba/PR 1 - 1 Goias/GO [3] - 1/4 0-0

VENA

06:00 FT [B-5] Zamora Barinas 1 - 1 Hermanos Colmenares [B-4] - 1/2 1-0

USB

06:00 FT [A-7] New York RB II 1 - 2 Tampa Bay Rowdies [A-1] +1/2 1-1

USB

06:00 FT [A-8] Loudoun United 0 - 0 Ch.Independence [A-2] +1/2 0-0

PARA

06:30 FT [6] Guarani CA 3 - 1 Olimpia Asuncion [2] +0 2-0

USB

06:30 FT 1 [A-6] Ch. Battery 2 - 3 Pittsburgh R. [A-3] +1/4 2-2

ECUA

07:00 FT [12] Dep.Cuenca 1 - 0 Manta FC [15] - 3/4 0-0

MEXA

07:00 FT [8] Mazatlan FC 1 - 1 Monterrey [7] 2 +1/4 1-1

ARGA

07:15 FT [22] Newells Old Boys 1 - 0 CA Platense [19] - 1/2 0-0

CRCA

08:00 FT [9] San Carlos 1 - 1 Perez Zeledon [12] - 1/2 1-0

COLA

08:05 FT Atletico Huila 0 - 0 Dep.Quindio - 1/4 0-0

MEXA

09:06 FT [18] Club Tijuana 0 - 2 Toluca [3] - 1/2 0-1

MEXA

09:10 FT [13] Necaxa 1 - 2 Cruz Azul [6] +1/4 1-1

AUSVPL

17:45 Hoãn [7] Port Melbourne - Altona City [12] -

AUSVPL

18:15 Hoãn [3] Bentleigh Greens - Dandenong City [13] -

GHCLB

01:30 Hoãn [12] SPAL 1907 - Verona [146] -

Kết quả bóng đá ngày 06/08/2021

Kết quả bóng đá ngày 06/08/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/08/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/08/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2