KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/12/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 10/12/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

13:05 FT [5] Newcastle Jets Nữ 5 - 1 Wellington Phoenix Nữ [10] - 1 1-0

TNU21

14:00 FT [C-3] SL Nghệ An U21 2 - 1 Bình Dương U21 [C-4] -

TNU21

14:00 FT [A-1] Hà Nội T&T U21 2 - 0 Thanh Hóa U21 [A-3] -

TNU21

14:00 FT [C-2] Viettel U21 8 - 0 Bến Tre U21 [C-6] -

TNU21

14:00 FT [A-2] HA Gia Lai U21 4 - 1 Khánh Hòa U21 [A-6] -

TNU21

14:00 FT [C-5] Quảng Nam U21 1 - 2 Học Viện Nutifood U21 [C-1] -

TNU21

14:30 FT [B-2] Nam Định U21 2 - 1 PVF Việt Nam U21 [B-3] -

AUSA

15:45 FT 1 [9] Newcastle Jets 4 - 0 Wellington Phoenix [11] 2 +0 1-0

AUSW

15:45 FT [7] Brisbane Roar Nữ 0 - 1 Perth Glory Nữ [6] - 1/2 0-0

ARMA

17:00 FT [8] Van Yerevan 2 - 0 Noravank SC [9] - 1/4 0-0

TNU21

17:00 FT [B-5] Đồng Tháp U21 3 - 1 HCM U21 [B-6] -

IRNA

18:30 FT [15] Naft M. Soleyman 1 - 1 Zobahan [11] +0 1-0

IRNA

18:30 FT [6] Mes Rafsanjan 3 - 2 Tractor SC [13] - 1/4 1-0

IRNA

18:30 FT [16] Padideh Khorasan 1 - 2 Gol Gohar [3] +1 0-0

IRNA

18:30 FT [5] Aluminium Arak 1 - 0 Fajr Sepasi [14] - 1/2 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-7] Burnley U23 1 - 1 Nottingham Forest U23 [2-12] +0 1-0

ARMA

20:00 FT [4] FC Noah 1 - 1 Urartu [7] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [15] Beitar TA Ramla 0 - 0 Kafr Qasim [1] +1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [6] Hapoel Kfar Saba 4 - 0 INR HaSharon [12] - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [3] Bnei Yehuda 2 - 1 Hapoel Acre [7] - 1/2 1-0

ISRB

20:00 FT [5] Maccabi Bnei Raina 1 - 1 H. Petah Tikva [9] - 1/4 0-1

ISRB

20:00 FT [8] AS Ashdod 3 - 0 Ahi Nazareth [11] +0 3-0

IDNA

20:30 FT [6] Borneo FC 1 - 2 Arema Indonesia [2] +0 0-0

INDA

21:00 FT [9] Odisha 1 - 0 NorthEast United [10] +0 0-0

ALGA

21:00 FT [11] RC Arbaa 1 - 2 CR Belouizdad [1] +1 1-1

ALGA

21:00 FT [6] US Biskra 2 - 1 ASO Chlef [15] - 3/4 0-0

KUWA

21:20 FT [6] Al Qadsia 3 - 2 Tadamon (KUW) [8] - 1 3/4 1-1

BULA

21:30 FT 1 [6] Lok. Plovdiv 2 - 4 Botev Vratsa [11] - 1 1/4 1-2

IRNA

21:30 FT [7] Foolad Khozestan 1 - 1 Nassaji Mazandaran [8] - 1/2 1-0

ARC

22:00 FT [B-1] Tunisia 2 - 1 Oman [A-2] - 3/4 1-0

UKRA

22:00 FT 1 [16] FC Mariupol 0 - 3 SK Dnipro-1 [3] +1 1/4 0-1

RMNA

22:30 FT [14] FC U Craiova 1948 1 - 2 Aca. Clinceni [16] - 1/2 1-1

SVKA

22:59 FT [2] Spartak Trnava 2 - 0 Zemplin Michalovce [8] - 1 1/4 2-0

ALGA

22:59 FT [3] JS Saoura 2 - 0 MC Oran [14] - 1 1/4 0-0

KUWA

23:35 FT [4] Salmiya 1 - 0 Al Kuwait [5] +1/2 1-0

ITB

00:00 FT [3] Cremonese 3 - 2 Crotone [18] - 3/4 1-1

POLA

00:00 FT 1 [8] Stal Mielec 1 - 0 Nieciecza [18] +0 1-0

CROA

00:00 FT [9] Istra 1961 3 - 0 Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 1/4 2-0

CYPA

00:00 FT [4] Pafos FC 1 - 0 AEL Limassol [10] +0 1-0

TNKA

00:00 FT [18] Altay 1 - 2 Hatayspor [3] - 1/4 1-1

TNKB

00:00 FT [10] Genclerbirligi 1 - 0 Denizlispor [18] - 1/2 0-0

TNKB

00:00 FT [13] Kocaelispor 2 - 0 Erzurum BB [3] +0 1-0

DENC

00:00 FT [52] Hvidovre IF 2 - 1 Sonderjyske [60] - 1/4 2-0

TS 90': 2-1; HP: 1-1; Pen: 3-4

DUB

00:30 FT [7] Jahn Regensburg 2 - 3 Wer.Bremen [4] +1/2 1-1

DUB

00:30 FT [6] Schalke 04 4 - 1 Nurnberg [9] - 1/4 1-0

UKRA

00:30 FT 1 [14] Inhulets Petrove 2 - 1 Desna Chernigiv [7] +0 1-0

DUC3

01:00 FT [16] Turkgucu-Ataspor 1 - 2 Kaiserslautern [2] +1/4 0-2

DUC4B

01:00 FT [A-1] Weiche Flensburg 2 - 2 Phonix Lubeck [A-9] - 1 1/2 1-2

DUC4DB

01:00 FT [2] E.Cottbus 1 - 1 Berliner FC Dynamo [1] - 1/4 0-1

PH3

01:00 FT [4] Bourg Peronnas 0 - 1 Orleans [14] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT [10] Stade Briochin 2 - 1 Avranches [11] - 1/4 0-0

PH3

01:00 FT [1] Concarneau 1 - 0 Boulogne [18] - 3/4 0-0

PH3

01:00 FT [6] Chateauroux 0 - 0 Villefranche [3] +0 0-0

PH3

01:00 FT [16] Creteil 3 - 0 FC Bastia-Borgo [17] - 1/2 1-0

PH3

01:00 FT [5] Stade Lavallois 2 - 1 Chambly [15] - 1/2 1-1

PH3

01:00 FT [12] Sete 0 - 0 Annecy FC [2] +1/4 0-0

DUC4B

01:30 FT [A-3] Lubeck 5 - 1 Heider SV [A-10] - 2 1-1

DUC4T

01:30 FT [1] Essen 6 - 1 Bonner SC [15] - 2 1-0

RMNA

01:30 FT [7] Rapid Bucuresti 2 - 0 Arges Pitesti [8] +0 2-0

ARC

02:00 FT [A-1] Qatar 5 - 0 UAE [B-2] - 1 1/4 5-0

HLA

02:00 FT [15] Willem II 1 - 3 Cambuur [8] +0 0-0

HLB

02:00 FT [3] SBV Excelsior 2 - 1 MVV Maastricht [14] - 2 1/2 1-0

HLB

02:00 FT [4] Emmen 2 - 1 Dordrecht 90 [20] - 2 1/4 0-0

HLB

02:00 FT [1] Volendam 3 - 2 PSV Eindhoven U21 [9] - 1 2-0

HLB

02:00 FT [7] De Graafschap 0 - 1 Helmond Sport [17] - 1 3/4 0-0

HLB

02:00 FT [11] VVV Venlo 1 - 2 Utrecht U21 [16] - 3/4 1-0

HLB

02:00 FT [18] TOP Oss 1 - 1 Ajax U21 [5] +3/4 0-0

HLB

02:00 FT [2] ADO Den Haag 3 - 2 AZ Alkmaar U21 [15] - 1 1/2 1-2

HLB

02:00 FT [8] Eindhoven 1 - 1 Telstar [13] - 3/4 1-0

HLB

02:00 FT [10] NAC Breda 1 - 1 Almere City [19] - 1/2 0-0

HLB

02:00 FT [6] Roda JC 3 - 2 Den Bosch [12] - 1 1/2 2-2

BLVA

02:00 FT [10] Nacional Potosi 1 - 0 Oriente Petrolero [6] - 1/4 0-0

ITB

02:30 FT [13] Ternana 0 - 2 Benevento [2] +0 0-2

DUA

02:30 FT 2 [9] FC Koln 0 - 2 Augsburg [15] 4 - 3/4 0-0

POLA

02:30 FT [3] Rakow Czestochowa 1 - 0 Piast Gliwice [12] - 3/4 0-0

TSB

02:30 FT [1] Vaduz 2 - 2 Yverdon [7] +0 0-1

TSB

02:30 FT [9] Neuchatel Xamax 1 - 4 Thun [5] - 1/4 0-2

ITA

02:45 FT 2 [19] Genoa 1 - 3 Sampdoria [15] 2 +1/4 0-1

SCOB

02:45 FT [7] Ayr Utd 1 - 1 Hamilton [6] +0 0-1

NIRA

02:45 FT [6] Ballymena Utd 2 - 1 Larne [5] +1 0-0

BIA

02:45 FT [6] Charleroi 1 - 0 Oostende [16] - 1 1/4 0-0

ANHA

03:00 FT 4 [14] Brentford 2 - 1 Watford [17] +0 0-1

TBNA

03:00 FT 3 [16] Mallorca 0 - 0 Celta Vigo [14] 2 +0 0-0

TBNB

03:00 FT [14] Sporting Gijon 1 - 1 Huesca [12] - 1/4 0-0

TBN3

03:00 FT [A1-17] Badajoz 2 - 1 Tudelano [A1-19] - 3/4 -

PHA

03:00 FT 3 [10] Nantes 3 - 2 Lens [6] 3 +0 0-2

WALA

03:00 FT [9] Aberystwyth 2 - 4 Newtown AFC [2] +1/2 0-2

BDNA

03:15 FT [11] Pacos Ferreira 0 - 1 Gil Vicente [5] +1/4 0-0

CHIB

03:45 FT [2] Dep. Copiapo 3 - 1 Temuco [3] - 1/4 2-0

GHU20

04:00 FT [10] Chile U20 1 - 0 Paraguay U20 [18] 1-0

ARGA

05:15 FT [18] CA Platense 3 - 2 Velez Sarsfield [4] +1/4 0-0

BLVA

06:00 FT [4] Bolivar 2 - 0 Royal Pari [5] - 1 1/2 1-0

GHU20

06:30 FT [2] Colombia U20 2 - 1 Uruguay U20 [9] 1 +1/2 1-1

ARGA

07:30 FT [5] Estudiantes LP 2 - 3 Aldosivi [15] - 3/4 0-1

HQFA

10:30 FT 1 [17] Daegu 3 - 4 Jeonnam Dragons [6] - 1/4 1-2

DUC4BA

01:00 Hoãn [2] Bayern Munich II - Eltersdorf [15] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [8] VSG Altglienicke - CZ Jena [4] +0 -

BIB

02:00 Hoãn [3] RWD Molenbeek - Westerlo [1] +1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 10/12/2021

Kết quả bóng đá ngày 10/12/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/12/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/12/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11