KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/12/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 11/12/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 FT [3] Western United 1 - 0 Brisbane Roar [12] - 1/4 0-0

AUSW

13:05 FT [8] WS Wanderers Nữ 0 - 2 Sydney FC Nữ [1] +2 0-1

TQB

13:30 FT [C-5] Suzhou Dongwu 0 - 0 Shaanxi Changan [A-3] +1 1/2 0-0

TQB

14:00 FT [C-6] Beijing BIT 0 - 3 Nanjing Fengfan [B-4] +1 3/4 0-0

IDNA

15:15 FT [17] Persela Lamon 1 - 1 PSS Sleman [9] +0 0-1

AUSA

15:45 FT [8] WS Wanderers 0 - 2 Macarthur FC [2] - 1/2 0-0

AUSA

15:45 FT [7] Adelaide Utd 1 - 2 Melb. Victory [1] - 1/4 0-0

AFF

16:30 FT 1 [A-5] Đông Timo 0 - 7 Philippines [A-3] 2 +2 1/2 0-6

BULA

17:00 FT [12] Lok. Sofia 2 - 0 Arda Kardzhali [9] +1/4 2-0

IDNA

17:15 FT [7] Persija Jakarta 0 - 0 Bhayangkara [4] +1/4 0-0

TNKA

17:30 FT 1 [11] Fatih Karagumruk 1 - 4 Konyaspor [2] - 1/4 1-1

TNKB

17:30 FT [12] Boluspor 0 - 0 Adanaspor [8] - 1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [14] Keciorengucu 3 - 2 Bandirmaspor [5] +0 1-1

BDNB

18:00 FT [3] Feirense 1 - 2 Penafiel [7] - 1/2 1-0

NGA

18:00 FT [7] Krylya Sovetov 2 - 0 Rubin Kazan [10] - 1/2 0-0

TQB

18:30 FT [A-6] Xinjiang Tianshan 0 - 1 Jiangxi Liansheng [B-5] +1/4 0-1

TQB

18:30 FT [B-6] Beijing Sport Univ 1 - 2 Sichuan Jiuniu [A-4] +1 0-1

TQB

18:30 FT [C-4] Shenyang Urban 0 - 3 Nantong Zhiyun [B-2] +2 0-3

DUC4B

19:00 FT [A-5] Hamburger II 5 - 1 Teutonia Ottensen [A-4] +1/4 3-1

DUC4DB

19:00 FT [17] FC Eilenburg 2 - 1 Luckenwalde [11] +1/2 1-0

MKDA

19:00 FT [10] Tikves Kavadarci 1 - 3 Bregalnica Stip [4] 1-0

SRBA

19:00 FT [16] FK Radnicki 1923 0 - 3 Backa Topola [10] +3/4 0-1

SLOA

19:00 FT [8] Tabor Sezana 2 - 1 CM Celje [6] +1/4 1-1

UKRA

19:00 FT [6] PFK Aleksandriya 1 - 2 Shakhtar Donetsk [1] +1 1/4 0-0

BULA

19:15 FT [10] CSKA 1948 Sofia 1 - 1 Slavia Sofia [5] - 1/2 0-1

AFF

19:30 FT [A-1] Thái Lan 4 - 0 Myanmar [A-4] 2 - 2 1/2 1-0

ANHA

19:30 FT 3 [1] Man City 1 - 0 Wolves [8] 4 - 2 0-0

ANHB

19:30 FT [7] Huddersfield 1 - 1 Coventry [10] +0 1-0

DUB

19:30 FT [13] Holstein Kiel 2 - 2 Sandhausen [16] - 1 1-1

DUB

19:30 FT [18] Ingolstadt 1 - 2 Hannover 96 [12] +1/4 1-2

DUB

19:30 FT [8] Paderborn 07 0 - 1 Darmstadt [2] +0 0-0

IDNA

19:30 FT [15] Persipura 2 - 1 PSIS Semarang [8] +1/4 0-1

TBNA

20:00 FT 4 [11] Espanyol 4 - 3 Levante [20] 4 - 1/2 1-2

ITB

20:00 FT [6] Monza 3 - 2 Frosinone [7] +0 0-0

ITB

20:00 FT 1 [19] Pordenone 1 - 1 Cosenza [17] - 1/2 1-0

ITB

20:00 FT [15] SPAL 1907 0 - 2 Brescia [1] +0 0-0

ITB

20:00 FT [8] Cittadella 2 - 0 Ascoli [9] - 1/2 1-0

DUC3

20:00 FT [20] Havelse 1 - 2 Waldhof Man. [5] +1 0-1

DUC3

20:00 FT 1 [9] B.Dortmund II 0 - 2 Munchen 1860 [8] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [15] Vik.Koln 1 - 2 Ein.Braunschweig [3] +0 1-0

DUC3

20:00 FT 1 [1] Magdeburg 2 - 1 Osnabruck [7] - 1/2 1-0

DUC3

20:00 FT [18] Duisburg 2 - 2 Verl [14] - 1/4 1-1

DUC3

20:00 FT [6] Saarbrucken 1 - 0 Freiburg II [12] - 1/2 1-0

DUC4B

20:00 FT [B-5] Atlas Delmenhorst 1 - 0 Wer.Bremen II [B-2] +3/4 0-0

DUC4B

20:00 FT 1 [B-10] Hansa Luneburg 2 - 2 Rehden [B-6] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [6] Homburg 1 - 1 Koblenz [13] - 3/4 0-1

DUC4N

20:00 FT 1 [10] TSG Balingen 1 - 2 Bahlinger [7] +0 1-1

DUC4N

20:00 FT [16] Giessen 3 - 0 TSV Schott Mainz [19] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [8] Aalen 2 - 2 Pirmasens [14] - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [15] FSV Frankfurt 3 - 0 Hoffenheim II [11] +0 2-0

DUC4N

20:00 FT [18] Sonnenhof 0 - 4 Astoria Walldorf [12] +0 0-0

DUC4T

20:00 FT 1 [8] Rodinghausen 1 - 1 Wuppertaler [2] +0 0-0

DUC4T

20:00 FT [13] M.gladbach II 2 - 0 Homberg [19] - 3/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [20] Uerdingen 2 - 5 Oberhausen [5] 1-1

DUC4T

20:00 FT [11] RW Ahlen 2 - 0 SV Straelen [12] - 3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [18] A.Aachen 0 - 2 Preussen Munster [3] +1 1/4 0-2

ARMA

20:00 FT [3] Pyunik 2 - 6 Ararat Y [2] - 1/4 1-3

ISRA

20:00 FT [7] Bnei Sakhnin 1 - 0 Maccabi P.Tikva [14] +0 1-0

MLTA

20:00 FT [10] Santa Lucia FC 1 - 3 Floriana [2] -

RMNA

20:00 FT [9] UTA Arad 0 - 0 Botosani [4] - 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT 1 [19] Rizespor 3 - 1 Goztepe [16] +0 1-0

TNKA

20:00 FT [4] Istanbul BB 2 - 1 Kasimpasa [17] - 3/4 0-0

TNKB

20:00 FT [9] Tuzlaspor 1 - 1 Menemen Bld [15] - 3/4 0-1

ITA3

20:30 FT [C-13] Monterosi FC 1 - 0 Fidelis Andria [C-18] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-7] Albinoleffe 1 - 2 Legnano [A-18] - 3/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-15] Mantova 0 - 0 Aurora Pro Patria [A-16] +0 0-0

NGA

20:30 FT [4] CSKA Moscow 2 - 0 Arsenal-Tula [13] - 1 1-0

ALGA

20:30 FT [10] Hussein Dey 0 - 1 NC Magra [16] - 1/4 0-1

ALGA

20:30 FT [12] O Medea 0 - 1 MC Alger [2] - 1/4 0-0

ALGA

20:30 FT [13] HB Chelghoum Laid 1 - 1 RC Relizane [17] - 3/4 1-1

NPA

20:30 FT [16] Moroka Swallows 0 - 1 Marumo Gallants FC [11] - 1/4 0-0

NPA

20:30 FT [12] Chippa Utd 1 - 1 Amazulu [5] +0 1-1

NPA

20:30 FT [14] Baroka FC 0 - 0 Cape Town City [9] +1/4 0-0

ITA

21:00 FT 1 [8] Fiorentina 4 - 0 Salernitana [20] 1 - 1 3/4 1-0

ITA3

21:00 FT [C-11] Juve Stabia 3 - 0 Potenza SC [C-19] - 1/2 1-0

DUC4B

21:00 FT [B-4] SSV Jeddeloh 2 - 0 Oberneuland [B-8] - 1 3/4 0-0

PHB

21:00 FT [6] Le Havre 0 - 1 Ajaccio [3] +1/4 0-0

BDNB

21:00 FT [5] Rio Ave 1 - 2 CD Mafra [10] - 3/4 1-1

POLA

21:00 FT [4] Radomiak Radom 2 - 1 Lech Poznan [1] +1/2 2-0

CROA

21:00 FT [6] Lok. Zagreb 3 - 3 Hajduk Split [4] +3/4 1-1

MDVA

21:00 FT [2] Sheriff Tiraspol 4 - 0 Zimbru [7] 2-0

SRBA

21:00 FT [7] Radnicki Nis 1 - 1 Cukaricki Belgrade [3] +1/2 0-1

SVKA

21:00 FT [3] Ruzomberok 1 - 1 Zlate Moravce [11] - 1 1/4 0-1

SVKA

21:00 FT [12] FK Pohronie 0 - 1 Senica [6] - 1/2 0-0

SVKA

21:00 FT [10] Liptovsky Mikulas 1 - 1 Sered [7] +1/4 1-1

SVKA

21:00 FT [9] Trencin 1 - 3 MSK Zilina [5] +0 0-0

CZEA

21:00 FT [13] Pardubice 0 - 3 Banik Ostrava [5] +1/2 0-2

CZEA

21:00 FT [7] Hradec Kralove 2 - 2 Slovacko [4] +1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [11] Zlin 2 - 1 MFk Karvina [16] - 1/2 1-1

TDA

21:00 FT [17] Helsingborg 0 - 1 Halmstads [14] +1/2 0-1

INDA

21:00 FT [5] ATK 1 - 1 Chennaiyin FC [6] - 1/4 1-1

DUA

21:30 FT 3 [7] Leipzig 4 - 1 M.gladbach [12] 2 - 1/2 2-0

DUA

21:30 FT [11] Bochum 1 - 1 B.Dortmund [2] 3 +1 1/4 1-0

DUA

21:30 FT 4 [6] Freiburg 1 - 2 Hoffenheim [4] 3 - 1/4 1-1

DUA

21:30 FT 1 [13] Hertha Berlin 2 - 0 A.Bielefeld [16] 1 - 1/2 0-0

DUA

21:30 FT 3 [1] Bayern Munich 2 - 1 Mainz [10] 3 - 2 0-1

DUC4N

21:30 FT [17] Stuttgart II 1 - 3 Hessen Kassel [9] - 1/4 0-2

BULA

21:30 FT [3] Botev Plovdiv 2 - 1 Tsarsko Selo [14] - 3/4 1-1

WALA

21:30 FT [5] Connah's QN 0 - 0 Cardiff Metropolitan [10] - 1 0-0

WALA

21:30 FT [8] Barry Town 1 - 2 The New Saints [1] +1 3/4 0-1

WALA

21:30 FT [11] Haverfordwest 0 - 0 Bala Town [6] +1/2 0-0

WALA

21:30 FT [4] Penybont 7 - 1 Cefn Druids AFC [12] - 2 1/4 5-0

HUNA

21:45 FT [3] Puskas Akademia 3 - 0 Gyirmot SE [12] - 3/4 0-0

ARC

22:00 FT [D-1] Ai Cập 1 - 1 Jordan [C-2] - 1 1-1

TS 90': 1-1; HP: 2-0

ANHA

22:00 FT 2 [5] Arsenal 3 - 0 Southampton [12] - 3/4 2-0

ANHA

22:00 FT 2 [3] Chelsea 3 - 2 Leeds Utd [15] 5 - 2 1-1

ANHA

22:00 FT 1 [2] Liverpool 1 - 0 Aston Villa [13] 2 - 1 3/4 0-0

ANHB

22:00 FT [18] Swansea City 1 - 4 Nottingham Forest [9] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [23] Peterborough Utd 2 - 1 Millwall [12] +1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [2] Bournemouth 0 - 2 Blackburn Rovers [3] - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [19] Birmingham 2 - 2 Cardiff City [22] +0 2-0

ANHB

22:00 FT [11] Derby County 1 - 0 Blackpool [13] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [21] Hull City 2 - 2 Bristol City [17] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [14] Luton Town 1 - 1 Fulham [1] +1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [16] Preston North End 2 - 1 Barnsley [24] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [8] Stoke City 0 - 0 Middlesbrough [6] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [5] West Brom 1 - 0 Reading [20] - 1 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [2] Rotherham Utd 3 - 1 Burton Albion [11] - 1 1/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [19] Fleetwood Town 2 - 1 Gillingham [23] - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [10] Accrington 1 - 0 Bolton [17] +1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [1] Wycombe 2 - 2 Wimbledon [20] - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [5] Milton Keynes Dons 1 - 2 Oxford Utd [7] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT [22] Crewe Alexandra 0 - 2 Sheffield Wed. [8] +1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [14] Charlton Athletic 2 - 0 Cambridge Utd [16] - 1 1-0

ANHL1

22:00 FT [13] Cheltenham 2 - 2 Lincoln [18] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [24] Doncaster Rovers 1 - 0 Shrewsbury [15] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [9] Portsmouth 2 - 0 Morecambe [21] - 1 1-0

ANHL1

22:00 FT [4] Sunderland 2 - 1 Plymouth Argyle [6] - 1/2 2-0

ANHL1

22:00 FT [3] Wigan 1 - 1 Ipswich [12] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [17] Hartlepool 0 - 0 Scunthorpe Utd [23] - 3/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [14] Harrogate Town 1 - 2 Northampton [3] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT [16] Bristol Rovers 4 - 2 Rochdale [18] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [6] Newport 2 - 1 Port Vale [8] - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [19] Barrow 2 - 0 Swindon [4] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [7] Exeter City 0 - 1 Tranmere Rovers [2] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT 1 [10] Bradford City 2 - 2 Sutton Utd [5] - 1/2 1-1

ANHL2

22:00 FT 1 [12] Leyton Orient 1 - 2 Crawley Town [11] - 1 0-1

ANHL2

22:00 FT [9] Mansfield 2 - 1 Salford City [13] - 1/4 2-1

ANHL2

22:00 FT [24] Oldham 5 - 5 Forest Green [1] +3/4 1-3

ANHL2

22:00 FT [21] Stevenage 0 - 2 Carlisle [20] - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [15] Walsall 3 - 0 Colchester Utd [22] - 1/2 2-0

TBNB

22:00 FT [13] Burgos CF 2 - 0 Fuenlabrada [20] +0 1-0

TBNB

22:00 FT [10] Ibiza-Eivissa 1 - 1 Girona [6] +0 0-1

DUC4DB

22:00 FT [7] Chemnitzer 0 - 0 Babelsberg [6] - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT [9] St. Mirren 1 - 1 Hibernian [5] +0 0-0

SCOA

22:00 FT [12] St. Johnstone 0 - 1 Aberdeen [6] +1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [10] Ross County 3 - 2 Dundee [11] - 1/4 1-2

SCOA

22:00 FT [7] Dundee Utd 0 - 1 Livingston [8] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [8] Greenock Morton 1 - 6 Inverness C.T. [2] +1/2 1-3

SCOB

22:00 FT [5] Partick Thistle 0 - 2 Arbroath [1] - 1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [4] Raith Rovers 1 - 0 Kilmarnock [3] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [10] Dunfermline 3 - 3 Queen of South [9] - 1/2 1-1

SCO2

22:00 FT [9] Dumbarton 1 - 3 Montrose [3] +1/2 1-2

SCO2

22:00 FT [8] Alloa Athletic 0 - 1 Clyde [6] - 3/4 0-0

SCO2

22:00 FT [7] Peterhead 1 - 1 East Fife [10] - 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [5] Falkirk 0 - 3 Cove Rangers [1] +1/4 0-2

NIRA

22:00 FT [11] Portadown FC 1 - 1 Cliftonville [2] +1 0-0

NIRA

22:00 FT [1] Linfield 1 - 1 Warrenpoint Town [12] - 2 1-1

NIRA

22:00 FT [8] Glenavon 1 - 0 Coleraine [7] +1/4 0-0

NIRA

22:00 FT 1 [10] Carrick Rangers 0 - 3 Glentoran [3] +3/4 0-1

NIRA

22:00 FT [4] Crusaders Belfast 4 - 0 Dungannon Swi. [9] - 1 3/4 3-0

LUXA

22:00 FT [3] UNA Strassen 3 - 0 Racing Union [5] 2-0

UKRA

22:00 FT [9] Veres Rivne 1 - 1 Rukh Vynnyky [11] +0 0-0

TBNA

22:15 FT 4 [18] Alaves 1 - 1 Getafe [17] 4 - 1/4 0-1

BIA

22:15 FT 1 [9] Kortrijk 2 - 1 OH Leuven [11] - 1/4 0-0

GREA

22:15 FT [6] Pas Giannina 3 - 2 Volos NFC [9] - 3/4 1-2

GREA

22:15 FT [5] Panathinaikos 2 - 0 Atromitos [13] - 1 1-0

BDNA

22:30 FT [9] Maritimo 4 - 1 Santa Clara [13] +0 2-1

BDNB

22:30 FT [14] Leixoes 2 - 1 SC Covilha [15] - 1/2 0-0

ISRA

22:30 FT [11] Hapoel Jerusalem 1 - 1 Hapoel Haifa [8] +1/2 0-1

LUXA

22:30 FT [4] Fola Esch 3 - 0 UT Petange [11] 0-0

RMNA

22:30 FT [3] Voluntari 1 - 1 Universitatea Craiova [5] +1/2 0-0

NPA

22:30 FT [2] Orlando Pirates 2 - 0 TS Galaxy [15] - 3/4 1-0

TBN3

22:59 FT 1 [A1-5] S.S. Reyes 3 - 1 SD Logrones [A1-18] +0 2-0

TBN3

22:59 FT [A2-5] Sevilla B 1 - 1 Real Madrid B [A2-3] +1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-2] Real Union 0 - 3 Racing Ferrol [A1-3] +0 0-2

PHA

22:59 FT [13] Stade Brestois 0 - 4 Montpellier [8] - 1/4 0-1

NGA

22:59 FT [14] Rostov 1 - 4 Ural S.r. [11] - 1/2 1-4

LUXA

22:59 FT [13] Wiltz 1 - 3 Progres Niedercorn [2] 0-2

SRBA

22:59 FT [11] FK Kolubara 2 - 1 Proleter NS [9] - 1/4 1-1

SLOA

22:59 FT [9] NK Radomlje 0 - 1 O.Ljubljana [4] +1/2 0-1

TNKA

22:59 FT [15] Antalyaspor 2 - 1 Trabzonspor [1] +0 1-1

TNKB

22:59 FT [17] Bursaspor 1 - 1 Manisa FK [11] +0 0-0

TNKB

22:59 FT [19] Balikesirspor 1 - 2 Umraniyespor [1] +1 0-1

TNKB

22:59 FT [6] Istanbulspor AS 2 - 1 Eyupspor [4] - 1/4 0-0

AUTA

22:59 FT [8] Hartberg 2 - 2 Wolfsberger AC [3] +1/2 1-2

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 5 - 0 Wattens [10] - 2 1-0

AUTA

22:59 FT [6] SV Ried 2 - 1 SCR Altach [12] - 1/2 1-0

INDA

22:59 FT 1 [8] FC Goa 2 - 1 Bengaluru [7] +0 1-1

ALGA

22:59 FT [4] ES Setif 1 - 0 WA Tlemcen [18] - 1 1/2 0-0

TBN3

23:00 FT [A2-6] Linares Deportivo 0 - 0 Linense [A2-11] -

CROA

23:05 FT 1 [2] HNK Rijeka 1 - 2 HNK Gorica [5] - 1/2 0-0

HUNA

23:15 FT [8] Budapest Honved 2 - 2 Zalaegerzseg [5] - 1/2 2-0

ITA3

23:30 FT [C-5] Foggia 1 - 0 Virtus Francavilla [C-7] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [C-10] AZ Picerno 5 - 3 Paganese [C-14] - 1/2 3-2

POLA

23:30 FT [14] Zaglebie Lubin 2 - 1 Wisla Krakow [13] +0 0-1

ITA

00:00 FT 4 [17] Venezia 1 - 1 Juventus [5] 2 +1 1/4 0-1

ISRA

00:00 FT [5] Ashdod 0 - 2 HIK Shmona [6] - 1/2 0-1

LUXA

00:00 FT [16] RM Hamm Benfica 0 - 4 Dudelange [1] 0-2

CZEA

00:00 FT [2] Vik.Plzen 2 - 0 Slovan Liberec [9] - 1 2-0

CYPA

00:00 FT [11] PAEEK Kyrenia 0 - 2 Ethnikos Achnas [12] +0 0-1

TSA

00:00 FT 1 [9] Lausanne Sports 1 - 3 Zurich [1] +1/4 0-2

TSB

00:00 FT [4] Schaffhausen 1 - 0 Stade L. Ouchy [6] - 1/2 1-0

TSB

00:00 FT 1 [8] Wil 1900 3 - 5 Winterthur [3] +1/4 2-2

DENC

00:00 FT [14] Kolding IF 2 - 1 Vejle [62] +3/4 1-0

TBNB

00:15 FT [1] Almeria 3 - 0 Zaragoza [16] - 1 0-0

ANHA

00:30 FT 1 [18] Norwich 0 - 1 Man Utd [7] 1 +1 1/4 0-0

TBNA

00:30 FT 3 [10] Valencia 2 - 1 Elche [15] 2 - 3/4 1-0

DUA

00:30 FT 2 [14] Wolfsburg 0 - 2 Stuttgart [17] 2 - 1/2 0-1

BIA

00:30 FT [13] Sint Truiden 1 - 2 Cercle Brugge [10] +1/4 0-0

BIA

00:30 FT [12] Eupen 1 - 0 Beerschot-Wilrijk [18] - 1/2 1-0

GREA

00:30 FT [8] Asteras Tripolis 0 - 0 AEK Athens [3] +1/4 0-0

GREA

00:30 FT [10] Panetolikos 2 - 2 Ionikos [12] - 1/4 1-0

UKRA

00:30 FT [12] FC Lviv 1 - 1 Vorskla [5] +1/4 0-0

HLA

00:45 FT [7] Utrecht 0 - 0 Go Ahead Eagles [11] - 1 0-0

ISRA

00:50 FT [9] Maccabi Netanya 1 - 1 Hapoel Tel Aviv [4] - 1/4 1-0

TBN3

01:00 FT [A2-10] Algeciras 3 - 0 San Fernando [A2-4] - 1/2 1-0

TBN3

01:00 FT [A2-15] Alcoyano 0 - 1 UE Costa Brava [A2-19] -

TBN3

01:00 FT [A2-14] Castellon 1 - 3 Andorra FC [A2-2] -

TBN3

01:00 FT [A1-4] Racing Santander 3 - 2 Rayo Majada. [A1-12] - 1/2 2-2

TBN3

01:00 FT [A1-11] Zamora CF 2 - 2 Cultural Leonesa [A1-10] +0 1-1

PHB

01:00 FT [10] Nimes 2 - 1 Nancy [20] - 1/4 2-1

PHB

01:00 FT [8] Pau FC 1 - 2 Quevilly [13] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT [19] Dunkerque 0 - 2 Auxerre [4] +1/2 0-0

PHB

01:00 FT [14] SC Bastia 2 - 2 Sochaux [1] +0 2-0

PHB

01:00 FT [15] Caen 2 - 0 Guingamp [12] +0 1-0

PHB

01:00 FT [11] Dijon 2 - 2 Niort [7] - 3/4 0-2

PHB

01:00 FT [18] Amiens 4 - 1 Grenoble [16] - 1/2 2-0

PHB

01:00 FT [17] Valenciennes 1 - 4 Paris FC [5] +0 0-3

BDNA

01:00 FT [8] Vitoria Guimaraes 5 - 2 Tondela [12] - 1 2-2

NPA

01:15 FT [6] SuperSport Utd 0 - 1 Mamelodi Sun. [1] +1/4 0-1

HUNA

01:30 FT [11] MTK Budapest 0 - 2 MOL Fehervar FC [4] +3/4 0-1

RMNA

01:30 FT [13] Gaz Metan Medias 0 - 1 Steaua Bucuresti [2] +3/4 0-0

ARC

02:00 FT [C-1] Ma Rốc 1 - 1 Algeria [D-2] - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 3-5

HLA

02:00 FT [10] Heerenveen 0 - 0 Sparta Rotterdam [16] - 1/4 0-0

POLA

02:00 FT [5] Lechia GD 1 - 2 Jagiellonia [11] - 1/2 1-1

BLVA

02:00 FT [13] Real Tomayapo 3 - 3 CA Palmaflor [9] - 3/4 1-1

BLVA

02:00 FT [16] San Jose 0 - 3 Jorge Wilstermann [7] -

SLOA

02:15 FT [1] Maribor 1 - 0 Domzale [7] - 1 0-0

TBNB

02:30 FT [3] Eibar 2 - 2 Malaga [11] - 3/4 2-1

DUB

02:30 FT [14] Fort.Dusseldorf 1 - 1 St. Pauli [1] +1/4 0-0

TSA

02:30 FT [8] St. Gallen 1 - 1 Lugano [4] +0 0-1

ITA

02:45 FT 1 2 [14] Udinese 1 - 1 AC Milan [2] 2 +1/2 1-0

BIA

02:45 FT 1 [17] RFC Seraing 0 - 5 Anderlecht [4] +1 0-3

BIB

02:45 FT [5] RE Mouscron 2 - 1 Lommel [7] +0 0-1

TBNA

03:00 FT 4 [9] Athletic Bilbao 0 - 1 Sevilla [2] 3 - 1/4 0-1

TBNB

03:00 FT [4] Tenerife 1 - 1 Lugo [15] - 3/4 1-0

PHA

03:00 FT 2 [14] Stade Reims 2 - 0 Saint Etienne [20] 2 1 - 1/4 1-0

HLA

03:00 FT [18] Zwolle 0 - 1 Fortuna Sittard [17] - 1/4 0-0

ARGA

03:00 FT [24] Patronato Parana 0 - 0 Gimnasia LP [11] +0 0-0

ARGA

03:00 FT [17] Argentinos Jun. 2 - 0 Sarmiento Junin [22] - 1 1/4 0-0

ARGA

03:00 FT [16] Racing Club 2 - 1 Godoy Cruz [13]