KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/12/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 11/12/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:05 FT [11] Western United 1 - 0 Brisbane Roar [10] - 1/4 0-0

AUSW

13:05 FT [9] WS Wanderers Nữ 0 - 2 Sydney FC Nữ [3] +2 0-1

TQB

13:30 FT [7] Suzhou Dongwu 0 - 0 Shaanxi Changan [5] +1 1/2 0-0

TQB

14:00 FT [18] Beijing BIT 0 - 3 Nanjing City [8] +1 3/4 0-0

IDNA

15:15 FT Persela Lamon 1 - 1 PSS Sleman [13] +0 0-1

AUSA

15:45 FT [4] WS Wanderers 0 - 2 Macarthur FC [7] - 1/2 0-0

AUSA

15:45 FT [5] Adelaide Utd 1 - 2 Melb. Victory [12] - 1/4 0-0

AFF

16:30 FT 1 Đông Timo 0 - 7 Philippines [A-4] 2 +2 1/2 0-6

BULA

17:00 FT [8] Lok. Sofia 2 - 0 Arda Kardzhali [9] +1/4 2-0

IDNA

17:15 FT [3] Persija Jakarta 0 - 0 Bhayangkara [15] +1/4 0-0

TNKA

17:30 FT 1 [10] Fatih Karagumruk 1 - 4 Konyaspor [7] - 1/4 1-1

TNKB

17:30 FT [8] Boluspor 0 - 0 Adanaspor [12] - 1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [3] Keciorengucu 3 - 2 Bandirmaspor [7] +0 1-1

BDNB

18:00 FT [6] Feirense 1 - 2 Penafiel [10] - 1/2 1-0

NGA

18:00 FT [11] Krylya Sovetov 2 - 0 Rubin Kazan - 1/2 0-0

TQB

18:30 FT [17] Xinjiang Tianshan 0 - 1 Jiangxi Liansheng [11] +1/4 0-1

TQB

18:30 FT [16] Beijing Sport Univ 1 - 2 Sichuan Jiuniu [6] +1 0-1

TQB

18:30 FT [14] Liaoning Shenyang 0 - 3 Nantong Zhiyun [3] +2 0-3

DUC4B

19:00 FT [2] Hamburger II 5 - 1 Teutonia Ottensen [11] +1/4 3-1

DUC4DB

19:00 FT FC Eilenburg 2 - 1 Luckenwalde [15] +1/2 1-0

MKDA

19:00 FT [4] Tikves Kavadarci 1 - 3 Bregalnica Stip [6] 1-0

SRBA

19:00 FT [8] FK Radnicki 1923 0 - 3 Backa Topola [3] +3/4 0-1

SLOA

19:00 FT [10] Tabor Sezana 2 - 1 CM Celje [3] +1/4 1-1

UKRA

19:00 FT [5] PFK Aleksandriya 1 - 2 Shakhtar Donetsk [2] +1 1/4 0-0

BULA

19:15 FT [3] CSKA 1948 Sofia 1 - 1 Slavia Sofia [5] - 1/2 0-1

AFF

19:30 FT [A-1] Thái Lan 4 - 0 Myanmar [B-4] 2 - 2 1/2 1-0

ANHA

19:30 FT 3 [2] Man City 1 - 0 Wolves [17] 4 - 2 0-0

ANHB

19:30 FT [22] Huddersfield 1 - 1 Coventry [15] +0 1-0

DUB

19:30 FT [8] Holstein Kiel 2 - 2 Sandhausen [18] - 1 1-1

DUB

19:30 FT Ingolstadt 1 - 2 Hannover 96 [7] +1/4 1-2

DUB

19:30 FT [4] Paderborn 07 0 - 1 Darmstadt [1] +0 0-0

IDNA

19:30 FT Persipura 2 - 1 PSIS Semarang [8] +1/4 0-1

TBNA

20:00 FT 4 [14] Espanyol 4 - 3 Levante 4 - 1/2 1-2

ITB

20:00 FT Monza 3 - 2 Frosinone [1] +0 0-0

ITB

20:00 FT 1 Pordenone 1 - 1 Cosenza [20] - 1/2 1-0

ITB

20:00 FT [14] SPAL 1907 0 - 2 Brescia [13] +0 0-0

ITB

20:00 FT [17] Cittadella 2 - 0 Ascoli [12] - 1/2 1-0

DUC3

20:00 FT Havelse 1 - 2 Waldhof Man. [6] +1 0-1

DUC3

20:00 FT 1 [16] B.Dortmund II 0 - 2 Munchen 1860 [5] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [10] Vik.Koln 1 - 2 Ein.Braunschweig +0 1-0

DUC3

20:00 FT 1 Magdeburg 2 - 1 Osnabruck [8] - 1/2 1-0

DUC3

20:00 FT [11] Duisburg 2 - 2 Verl [12] - 1/4 1-1

DUC3

20:00 FT [3] Saarbrucken 1 - 0 Freiburg II [4] - 1/2 1-0

DUC4B

20:00 FT [12] Atlas Delmenhorst 1 - 0 Wer.Bremen II [10] +3/4 0-0

DUC4B

20:00 FT 1 Luneburger SK 2 - 2 Rehden [15] +1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [4] Homburg 1 - 1 Koblenz [18] - 3/4 0-1

DUC4N

20:00 FT 1 [2] TSG Balingen 1 - 2 Bahlinger [13] +0 1-1

DUC4N

20:00 FT Giessen 3 - 0 TSV Schott Mainz - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [12] Aalen 2 - 2 Pirmasens - 1/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [9] FSV Frankfurt 3 - 0 Hoffenheim II [6] +0 2-0

DUC4N

20:00 FT Sonnenhof 0 - 4 Astoria Walldorf [11] +0 0-0

DUC4T

20:00 FT 1 [8] Rodinghausen 1 - 1 Wuppertaler [4] +0 0-0

DUC4T

20:00 FT [2] M.gladbach II 2 - 0 Homberg - 3/4 1-0

DUC4T

20:00 FT Uerdingen 2 - 5 Oberhausen [6] 1-1

DUC4T

20:00 FT [16] RW Ahlen 2 - 0 SV Straelen [18] - 3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [3] A.Aachen 0 - 2 Preussen Munster [1] +1 1/4 0-2

ARMA

20:00 FT [3] Pyunik 2 - 6 Ararat Y [6] - 1/4 1-3

ISRA

20:00 FT [10] Bnei Sakhnin 1 - 0 Maccabi P.Tikva +0 1-0

MLTA

20:00 FT [12] Santa Lucia FC 1 - 3 Floriana [7] -

RMNA

20:00 FT [15] UTA Arad 0 - 0 Botosani [12] - 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT 1 Rizespor 3 - 1 Goztepe +0 1-0

TNKA

20:00 FT [3] Istanbul BB 2 - 1 Kasimpasa [14] - 3/4 0-0

TNKB

20:00 FT [15] Tuzlaspor 1 - 1 Menemen Bld - 3/4 0-1

ITA3

20:30 FT Campobasso 1 - 2 Catanzaro [C-1] 0-2

ITA3

20:30 FT [C-13] Monterosi FC 1 - 0 Fidelis Andria [C-19] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-11] Albinoleffe 1 - 2 Legnano - 3/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-17] Mantova 0 - 0 Aurora Pro Patria [A-8] +0 0-0

NGA

20:30 FT [5] CSKA Moscow 2 - 0 Arsenal-Tula - 1 1-0

ALGA

20:30 FT Hussein Dey 0 - 1 NC Magra [10] - 1/4 0-1

ALGA

20:30 FT O Medea 0 - 0 MC Alger [3] - 1/4 0-0

ALGA

20:30 FT [16] HB Chelghoum Laid 1 - 1 RC Relizane - 3/4 1-1

NPA

20:30 FT [15] Moroka Swallows 0 - 1 Marumo Gallants FC [16] - 1/4 0-0

NPA

20:30 FT [10] Chippa Utd 1 - 1 Amazulu [8] +0 1-1

NPA

20:30 FT Baroka FC 0 - 0 Cape Town City [7] +1/4 0-0

ITA

21:00 FT 1 [11] Fiorentina 4 - 0 Salernitana [14] 1 - 1 3/4 1-0

ITA3

21:00 FT [C-7] Juve Stabia 3 - 0 Potenza SC [C-15] - 1/2 1-0

DUC4B

21:00 FT [4] SSV Jeddeloh 2 - 0 Oberneuland - 1 3/4 0-0

PHB

21:00 FT [1] Le Havre 0 - 1 Ajaccio +1/4 0-0

BDNB

21:00 FT Rio Ave 1 - 2 CD Mafra [12] - 3/4 1-1

POLA

21:00 FT [10] Radomiak Radom 2 - 1 Lech Poznan [3] +1/2 2-0

CROA

21:00 FT [7] Lok. Zagreb 3 - 3 Hajduk Split [2] +3/4 1-1

MDVA

21:00 FT [1] Sheriff Tiraspol 4 - 0 Zimbru [3] 2-0

SRBA

21:00 FT [13] Radnicki Nis 1 - 1 Cukaricki Belgrade [4] +1/2 0-1

SVKA

21:00 FT [5] Ruzomberok 1 - 1 Zlate Moravce [10] - 1 1/4 0-1

SVKA

21:00 FT FK Pohronie 0 - 1 Senica - 1/2 0-0

SVKA

21:00 FT [12] Liptovsky Mikulas 1 - 1 Sered +1/4 1-1

SVKA

21:00 FT [9] Trencin 1 - 3 MSK Zilina [6] +0 0-0

CZEA

21:00 FT [16] Pardubice 0 - 3 Banik Ostrava [10] +1/2 0-2

CZEA

21:00 FT [5] Hradec Kralove 2 - 2 Slovacko [8] +1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [15] Zlin 2 - 1 MFk Karvina - 1/2 1-1

TDA

21:00 FT [15] Helsingborg 0 - 1 Halmstads +1/2 0-1

INDA

21:00 FT [5] ATK 1 - 1 Chennaiyin FC [8] - 1/4 1-1

DUA

21:30 FT 3 [2] Leipzig 4 - 1 M.gladbach [9] 2 - 1/2 2-0

DUA

21:30 FT [16] Bochum 1 - 1 B.Dortmund [5] 3 +1 1/4 1-0

DUA

21:30 FT 4 [6] Freiburg 1 - 2 Hoffenheim [13] 3 - 1/4 1-1

DUA

21:30 FT 1 [17] Hertha Berlin 2 - 0 A.Bielefeld 1 - 1/2 0-0

DUA

21:30 FT 3 [1] Bayern Munich 2 - 1 Mainz [12] 3 - 2 0-1

DUC4N

21:30 FT [7] Stuttgart II 1 - 3 Hessen Kassel [15] - 1/4 0-2

BULA

21:30 FT [10] Botev Plovdiv 2 - 1 Tsarsko Selo - 3/4 1-1

WALA

21:30 FT [2] Connah's QN 0 - 0 Cardiff Metropolitan [3] - 1 0-0

WALA

21:30 FT Barry Town 1 - 2 The New Saints [1] +1 3/4 0-1

WALA

21:30 FT [8] Haverfordwest 0 - 0 Bala Town [4] +1/2 0-0

WALA

21:30 FT [5] Penybont 7 - 1 Cefn Druids AFC - 2 1/4 5-0

HUNA

21:45 FT [4] Puskas Akademia 3 - 0 Gyirmot SE - 3/4 0-0

ARC

22:00 FT [D-1] Ai Cập 1 - 1 Jordan [C-2] - 1 1-1

TS 90': 1-1; HP: 2-0

ANHA

22:00 FT 2 [1] Arsenal 3 - 0 Southampton [20] - 3/4 2-0

ANHA

22:00 FT 2 [10] Chelsea 3 - 2 Leeds Utd [15] 5 - 2 1-1

ANHA

22:00 FT 1 [9] Liverpool 1 - 0 Aston Villa [11] 2 - 1 3/4 0-0

ANHB

22:00 FT [12] Swansea City 1 - 4 Nottingham Forest - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT Peterborough Utd 2 - 1 Millwall [8] +1/4 0-1

ANHB

22:00 FT Bournemouth 0 - 2 Blackburn Rovers [4] - 1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [19] Birmingham 2 - 2 Cardiff City [21] +0 2-0

ANHB

22:00 FT Derby County 1 - 0 Blackpool [23] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [16] Hull City 2 - 2 Bristol City [17] - 1/2 1-0

ANHB

22:00 FT [7] Luton Town 1 - 1 Fulham +1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [11] Preston North End 2 - 1 Barnsley - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [18] Stoke City 0 - 0 Middlesbrough [6] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [10] West Brom 1 - 0 Reading [14] - 1 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Rotherham Utd 3 - 1 Burton Albion [22] - 1 1/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [17] Fleetwood Town 2 - 1 Gillingham - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [20] Accrington 1 - 0 Bolton [5] +1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [7] Wycombe 2 - 2 Wimbledon - 1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [19] Milton Keynes Dons 1 - 2 Oxford Utd [12] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT Crewe Alexandra 0 - 2 Sheffield Wed. [2] +1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [15] Charlton Athletic 2 - 0 Cambridge Utd [21] - 1 1-0

ANHL1

22:00 FT [18] Cheltenham 2 - 2 Lincoln [16] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT Doncaster Rovers 1 - 0 Shrewsbury [9] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [10] Portsmouth 2 - 0 Morecambe [23] - 1 1-0

ANHL1

22:00 FT Sunderland 2 - 1 Plymouth Argyle [1] - 1/2 2-0

ANHL1

22:00 FT Wigan 1 - 1 Ipswich [3] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [22] Hartlepool 0 - 0 Scunthorpe Utd - 3/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [20] Harrogate Town 1 - 2 Northampton [3] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT Bristol Rovers 4 - 2 Rochdale [24] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [19] Newport 2 - 1 Port Vale - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [7] Barrow 2 - 0 Swindon [10] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT Exeter City 0 - 1 Tranmere Rovers [14] - 1/2 0-1

ANHL2

22:00 FT 1 [6] Bradford City 2 - 2 Sutton Utd [13] - 1/2 1-1

ANHL2

22:00 FT 1 [1] Leyton Orient 1 - 2 Crawley Town [21] - 1 0-1

ANHL2

22:00 FT [8] Mansfield 2 - 1 Salford City [5] - 1/4 2-1

ANHL2

22:00 FT Oldham 5 - 5 Forest Green +3/4 1-3

ANHL2

22:00 FT [2] Stevenage 0 - 2 Carlisle [4] - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [11] Walsall 3 - 0 Colchester Utd [18] - 1/2 2-0

TBNB

22:00 FT [5] Burgos CF 2 - 0 Fuenlabrada +0 1-0

TBNB

22:00 FT [22] UD Ibiza 1 - 1 Girona +0 0-1

DUC4DB

22:00 FT [3] Chemnitzer 0 - 0 Babelsberg [9] - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT [7] St. Mirren 1 - 1 Hibernian [6] +0 0-0

SCOA

22:00 FT [8] St. Johnstone 0 - 1 Aberdeen [5] +1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [12] Ross County 3 - 2 Dundee - 1/4 1-2

SCOA

22:00 FT [10] Dundee Utd 0 - 1 Livingston [4] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [5] Greenock Morton 1 - 6 Inverness C.T. [6] +1/2 1-3

SCOB

22:00 FT [4] Partick Thistle 0 - 2 Arbroath [9] - 1/4 0-1

SCOB

22:00 FT [7] Raith Rovers 1 - 0 Kilmarnock +0 0-0

SCOB

22:00 FT Dunfermline 3 - 3 Queen of South - 1/2 1-1

SCO2

22:00 FT Dumbarton 1 - 3 Montrose [6] +1/2 1-2

SCO2

22:00 FT [4] Alloa Athletic 0 - 1 Clyde [9] - 3/4 0-0

SCO2

22:00 FT [10] Peterhead 1 - 1 East Fife - 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [2] Falkirk 0 - 3 Cove Rangers +1/4 0-2

NIRA

22:00 FT [12] Portadown FC 1 - 1 Cliftonville [2] +1 0-0

NIRA

22:00 FT [5] Linfield 1 - 1 Warrenpoint Town - 2 1-1

NIRA

22:00 FT [8] Glenavon 1 - 0 Coleraine [4] +1/4 0-0

NIRA

22:00 FT 1 [9] Carrick Rangers 0 - 3 Glentoran [6] +3/4 0-1

NIRA

22:00 FT [1] Crusaders Belfast 4 - 0 Dungannon Swi. [10] - 1 3/4 3-0

LUXA

22:00 FT [8] UNA Strassen 3 - 0 Racing Union [4] 2-0

UKRA

22:00 FT [10] Veres Rivne 1 - 1 Rukh Vynnyky [12] +0 0-0

TBNA

22:15 FT 4 Alaves 1 - 1 Getafe [16] 4 - 1/4 0-1

ITB

22:15 FT [7] Pisa 1 - 0 Lecce 0-0

BIA

22:15 FT 1 [14] Kortrijk 2 - 1 OH Leuven [9] - 1/4 0-0

GREA

22:15 FT [11] Pas Giannina 3 - 2 Volos NFC [6] - 3/4 1-2

GREA

22:15 FT [1] Panathinaikos 2 - 0 Atromitos [7] - 1 1-0

BDNA

22:30 FT [17] Maritimo 4 - 1 Santa Clara [16] +0 2-1

BDNB

22:30 FT [13] Leixoes 2 - 1 SC Covilha [18] - 1/2 0-0

ISRA

22:30 FT [4] Hapoel Jerusalem 1 - 1 Hapoel Haifa [7] +1/2 0-1

LUXA

22:30 FT [16] Fola Esch 3 - 0 UT Petange [5] 0-0

RMNA

22:30 FT [9] Voluntari 1 - 1 Universitatea Craiova [5] +1/2 0-0

NPA

22:30 FT [4] Orlando Pirates 2 - 0 TS Galaxy [14] - 3/4 1-0

TBN3

22:59 FT 1 [A1-13] S.S. Reyes 3 - 1 SD Logrones [A2-10] +0 2-0

TBN3

22:59 FT Sevilla B 1 - 1 Real Madrid B [A1-3] +1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A2-12] Real Union 0 - 3 Racing Ferrol [A1-5] +0 0-2

PHA

22:59 FT [17] Stade Brestois 0 - 4 Montpellier [15] - 1/4 0-1

NGA

22:59 FT [3] Rostov 1 - 4 Ural S.r. [10] - 1/2 1-4

LUXA

22:59 FT [10] Wiltz 1 - 3 Progres Niedercorn [3] 0-2

SRBA

22:59 FT [9] FK Kolubara 2 - 1 Proleter NS - 1/4 1-1

SLOA

22:59 FT [9] NK Radomlje 0 - 1 O.Ljubljana [1] +1/2 0-1

TNKA

22:59 FT [15] Antalyaspor 2 - 1 Trabzonspor [5] +0 1-1

TNKB

22:59 FT Bursaspor 1 - 1 Manisa FK [11] +0 0-0

TNKB

22:59 FT Balikesirspor 1 - 2 Umraniyespor +1 0-1

TNKB

22:59 FT Istanbulspor AS 2 - 1 Eyupspor [1] - 1/4 0-0

AUTA

22:59 FT [12] Hartberg 2 - 2 Wolfsberger AC [9] +1/2 1-2

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 5 - 0 WSG Swarovski Tirol [5] - 2 1-0

AUTA

22:59 FT [11] SV Ried 2 - 1 SCR Altach [10] - 1/2 1-0

INDA

22:59 FT 1 [3] FC Goa 2 - 1 Bengaluru [7] +0 1-1

ALGA

22:59 FT [5] ES Setif 1 - 0 WA Tlemcen - 1 1/2 0-0

TBN3

23:00 FT [A1-8] Linares Deportivo 0 - 0 Linense [A1-9] -

CROA

23:05 FT 1 [8] HNK Rijeka 1 - 2 HNK Gorica [10] - 1/2 0-0

HUNA

23:15 FT [10] Budapest Honved 2 - 2 Zalaegerzseg [5] - 1/2 2-0

ITA3

23:30 FT [C-9] Foggia 1 - 0 Virtus Francavilla [C-11] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [C-5] AZ Picerno 5 - 3 Paganese - 1/2 3-2

POLA

23:30 FT [15] Zaglebie Lubin 2 - 1 Wisla Krakow +0 0-1

ITA

00:00 FT 4 Venezia 1 - 1 Juventus [2] 2 +1 1/4 0-1

ISRA

00:00 FT [5] Ashdod 0 - 2 HIK Shmona [13] - 1/2 0-1

LUXA

00:00 FT RM Hamm Benfica 0 - 4 Dudelange [1] 0-2

CZEA

00:00 FT [1] Vik.Plzen 2 - 0 Slovan Liberec [9] - 1 2-0

CYPA

00:00 FT PAEEK Kyrenia 0 - 2 Ethnikos Achnas +0 0-1

TSA

00:00 FT 1 Lausanne Sports 1 - 3 Zurich [10] +1/4 0-2

TSB

00:00 FT [8] Schaffhausen 1 - 0 Stade L. Ouchy [2] - 1/2 1-0

TSB

00:00 FT 1 [1] Wil 1900 3 - 5 Winterthur +1/4 2-2

DENC

00:00 FT [27] Kolding IF 2 - 1 Vejle [11] +3/4 1-0

TBNB

00:15 FT Almeria 3 - 0 Zaragoza [17] - 1 0-0

ANHA

00:30 FT 1 Norwich 0 - 1 Man Utd [4] 1 +1 1/4 0-0

TBNA

00:30 FT 3 [13] Valencia 2 - 1 Elche [20] 2 - 3/4 1-0

DUA

00:30 FT 2 [7] Wolfsburg 0 - 2 Stuttgart [15] 2 - 1/2 0-1

BIA

00:30 FT [8] Sint Truiden 1 - 2 Cercle Brugge [10] +1/4 0-0

BIA

00:30 FT [16] Eupen 1 - 0 Beerschot-Wilrijk - 1/2 1-0

GREA

00:30 FT [10] Asteras Tripolis 0 - 0 AEK Athens [2] +1/4 0-0

GREA

00:30 FT [8] Panetolikos 2 - 2 Ionikos [14] - 1/4 1-0

UKRA

00:30 FT [16] FC Lviv 1 - 1 Vorskla [7] +1/4 0-0

HLA

00:45 FT [7] Utrecht 0 - 0 Go Ahead Eagles [10] - 1 0-0

ISRA

00:50 FT [8] Maccabi Netanya 1 - 1 Hapoel Tel Aviv [11] - 1/4 1-0

TBN3

01:00 FT [A1-12] Algeciras 3 - 0 San Fernando [A1-17] - 1/2 1-0

TBN3

01:00 FT [A2-13] Alcoyano 0 - 1 UE Costa Brava -

TBN3

01:00 FT [A2-3] Castellon 1 - 3 Andorra FC -

TBN3

01:00 FT Racing Santander 3 - 2 Rayo Majada. [A1-15] - 1/2 2-2

TBN3

01:00 FT Zamora CF 2 - 2 Cultural Leonesa [A1-6] +0 1-1

PHB

01:00 FT [20] Nimes 2 - 1 Nancy - 1/4 2-1

PHB

01:00 FT [15] Pau FC 1 - 2 Quevilly [10] - 1/2 0-0

PHB

01:00 FT Dunkerque 0 - 2 Auxerre +1/2 0-0

PHB

01:00 FT [8] SC Bastia 2 - 2 Sochaux [4] +0 2-0

PHB

01:00 FT [7] Caen 2 - 0 Guingamp [13] +0 1-0

PHB

01:00 FT [16] Dijon 2 - 2 Niort [19] - 3/4 0-2

PHB

01:00 FT [6] Amiens 4 - 1 Grenoble [5] - 1/2 2-0

PHB

01:00 FT [11] Valenciennes 1 - 4 Paris FC [9] +0 0-3

BDNA

01:00 FT [7] Vitoria Guimaraes 5 - 2 Tondela - 1 2-2

NPA

01:15 FT [3] SuperSport Utd 0 - 1 Mamelodi Sun. [1] +1/4 0-1

HUNA

01:30 FT MTK Budapest 0 - 2 MOL Fehervar FC [8] +3/4 0-1

RMNA

01:30 FT Gaz Metan Medias 0 - 1 Steaua Bucuresti [4] +3/4 0-0

ARC

02:00 FT [C-1] Ma Rốc 1 - 1 Algeria [D-2] - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 3-5

HLA

02:00 FT [8] Heerenveen 0 - 0 Sparta Rotterdam [6] - 1/4 0-0

POLA

02:00 FT [14] Lechia GD 1 - 2 Jagiellonia [13] - 1/2 1-1

BLVA

02:00 FT [12] Real Tomayapo 3 - 3 CA Palmaflor [9] - 3/4 1-1

BLVA

02:00 FT San Jose 0 - 3 Jorge Wilstermann [11] -

SLOA

02:15 FT [2] Maribor 1 - 0 Domzale [5] - 1 0-0

TBNB

02:30 FT [1] Eibar 2 - 2 Malaga [20] - 3/4 2-1

DUB

02:30 FT [5] Fort.Dusseldorf 1 - 1 St. Pauli [15] +1/4 0-0

TSA

02:30 FT [3] St. Gallen 1 - 1 Lugano [2] +0 0-1

ITA

02:45 FT 1 2 [8] Udinese 1 - 1 AC Milan [3] 2 +1/2 1-0

BIA

02:45 FT 1 [18] RFC Seraing 0 - 5 Anderlecht [11] +1 0-3

BIB

02:45 FT RE Mouscron 2 - 1 Lommel [5] +0 0-1

TBNA

03:00 FT 4 [8] Athletic Bilbao 0 - 1 Sevilla [15] 3 - 1/4 0-1

TBNB

03:00 FT [11] Tenerife 1 - 1 Lugo [21] - 3/4 1-0

PHA

03:00 FT 2 [11] Stade Reims 2 - 0 Saint Etienne 2 1 - 1/4 1-0

HLA

03:00 FT Zwolle 0 - 1 Fortuna Sittard [12] - 1/4 0-0

ARGA

03:00 FT [10] Patronato Parana 0 - 0 Gimnasia LP [9] +0 0-0

ARGA

03:00 FT [8] Argentinos Jun. 2 - 0 Sarmiento Junin [21] - 1 1/4 0-0

ARGA

03:00 FT [2] Racing Club 2 - 1 Godoy Cruz [15] - 1/2 1-1

ARGA

03:00 FT [20] Rosario Central 1 - 4 CA Huracan [4] - 1/4 0-2

ARGA

03:00 FT [22] Union Santa Fe 3 - 0 Colon [25] - 1/2 2-0

BDNA

03:30 FT [4] Sporting Lisbon 2 - 0 Boavista [11] - 1 3/4 0-0

USAA

04:35 FT [Tay-8] Portland Timbers 1 - 1 New York City [Dong-3] +0 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4

ARGA

05:15 FT [5] Atletico Tucuman 1 - 1 River Plate [3] +3/4 1-0

PARA

05:30 FT [9] Sportivo Luqueno 1 - 1 Sportivo Ameliano [8] - 3/4 0-1

VENA

05:30 FT 1 [11] Caracas 0 - 0 Dep.Tachira [6] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-4

BLVA

06:00 FT [10] Blooming 1 - 0 Real Potosi - 1 1/4 1-0

COLA

06:30 FT [8] Deportivo Cali 2 - 0 Junior Barranquilla [13] - 1/4 1-0

ARGA

08:00 FT [1] Boca Juniors 8 - 1 C. Cordoba SdE [16] - 1/2 4-0

COLA

09:30 FT [4] Atl. Nacional 5 - 1 Pereira [17] - 1 1/4 2-0

MEXB

10:00 FT 1 [16] Dorados 0 - 1 Atletico La Paz [11] - 3/4 0-1

GHQG

10:30 FT [50] El Salvador 0 - 1 Chile [39] +1/2 0-0

Kết quả bóng đá ngày 11/12/2021

Kết quả bóng đá ngày 11/12/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/12/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/12/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15