KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/12/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 12/12/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

12:00 FT [17] Kawasaki Fro. 0 - 0 Oita Trinita [16] - 1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 4-5

HQA

12:00 FT [10] Gangwon 4 - 1 Daejeon Hana Citizen [13] +0 3-1

AUSW

12:05 FT [2] Melbourne City Nữ 1 - 2 Melb. Victory Nữ [3] 1 +3/4 1-0

NHATC

14:00 FT [4] Urawa Red 2 - 0 Cerezo Osaka [3] - 1/4 1-0

TQB

14:00 FT [C-2] Heil. Lava Spring 1 - 2 Zibo Cuju [A-5] - 1 1/4 0-1

TNU21

14:00 FT [A-6] Khánh Hòa U21 0 - 2 Gia Định U21 [A-4] -

TNU21

14:00 FT [C-2] Viettel U21 4 - 2 Bình Dương U21 [C-4] -

TNU21

14:00 FT [A-2] HA Gia Lai U21 0 - 0 Thanh Hóa U21 [A-3] -

TNU21

14:00 FT [C-6] Bến Tre U21 0 - 6 Quảng Nam U21 [C-5] -

TNU21

14:00 FT [C-1] Học Viện Nutifood U21 1 - 1 SL Nghệ An U21 [C-3] -

AUSA

14:15 FT [5] Central Coast 2 - 0 Sydney FC [6] +1/2 2-0

AUSW

14:30 FT [4] Adelaide Utd Nữ 2 - 1 Canberra Utd Nữ [9] +1/4 1-1

TQA

14:30 FT [B-7] Wuhan Zall 4 - 2 Cangzhou Mighty Lions [A-6] +0 2-1

TQA

14:30 FT [B-3] Sh. Shenhua 3 - 0 Qingdao FC [A-8] - 1/2 1-0

TNU21

14:30 FT [B-1] Đà Nẵng U21 1 - 0 PVF Việt Nam U21 [B-3] -

GEOA

16:00 FT [11] Gagra Tbilisi 1 - 0 Shukura [9] 1-0

AFF

16:30 FT 2 [B-5] Lào 1 - 5 Indonesia [B-1] +3 1-2

IDNA

17:00 FT [10] Persita Tangerang 0 - 1 Barito Putera [14] +1/4 0-1

IDNA

17:00 FT 1 [15] Persik Kediri 0 - 1 Persib Bandung [4] +1/2 0-1

TNU21

17:00 FT [B-2] Nam Định U21 1 - 1 Đồng Tháp U21 [B-5] -

TNU21

17:00 FT [A-3] Thanh Hóa U21 0 - 0 Gia Định U21 [A-4] -

TNKA

17:30 FT [5] Adana Demirspor 1 - 0 Giresunspor [14] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-7] Atl. Sanluqueno 4 - 0 Cornella [A2-17] - 1/4 2-0

TBN3

18:00 FT [A1-6] Celta Vigo II 2 - 0 Talavera [A1-14] - 1/4 2-0

TBN3

18:00 FT [A1-7] CD Calahorra 1 - 1 Salamanca [A1-9] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-8] Inter de Madrid 3 - 0 Athletic Bilbao B [A1-20] +0 3-0

TBN3

18:00 FT [A2-13] Barcelona B 3 - 1 Atl. Baleares [A2-8] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT 1 [A2-18] Gimnastic T. 1 - 0 Villarreal B [A2-12] +1/4 0-0

BDNB

18:00 FT 1 [16] SC Farense 2 - 2 Nacional Madeira [4] - 1/4 1-0

BDNB

18:00 FT 1 [14] Vilafranquense 2 - 1 Porto B [6] +0 2-0

NGA

18:00 FT [2] Din. Moscow 1 - 1 Zenit [1] +1/4 0-1

ARMA

18:00 FT [10] BKMA Yerevan 0 - 2 Alashkert [5] +1 1/2 0-1

HLA

18:15 FT [6] Twente 2 - 1 RKC Waalwijk [14] - 3/4 2-1

ITA

18:30 FT 2 [9] Torino 2 - 1 Bologna [13] 4 - 1/4 1-0

POLA

18:30 FT [9] Cracovia Krakow 0 - 2 Gornik Leczna [15] - 3/4 0-2

TQA

18:30 FT [B-8] Dalian Pro 1 - 0 Luoyang Longmen [A-4] +0 0-0

TQA

18:30 FT [B-6] Tianjin Tigers 1 - 1 Chongqing Lifan [A-7] - 3/4 0-0

HKGA

18:30 FT [6] Hong Kong FC 0 - 3 Lee Man FC [3] 0-1

TQB

18:35 FT [A-1] Meizhou Hakka 1 - 2 Chengdu Better City [B-1] +0 1-2

DUC3

19:00 FT [4] Meppen 3 - 0 Viktoria Berlin [11] - 1/4 2-0

DUC4B

19:00 FT 1 [B-3] VfV 06 Hildesheim 2 - 2 Hannover II [B-7] - 1/2 0-1

PHA

19:00 FT 2 [11] Lille 0 - 0 Lyon [9] 6 - 1/2 0-0

SCOA

19:00 FT 1 [3] Hearts 0 - 2 Rangers [1] +1 0-2

MKDA

19:00 FT [8] Rabotnicki 1 - 2 Makedonija [6] 0-1

MKDA

19:00 FT [2] Academy Pandev 1 - 0 Pelister [12] 0-0

MKDA

19:00 FT [11] Borec Veles 0 - 3 Shkupi [1] 0-1

MKDA

19:00 FT [3] Shkendija 1 - 0 FK Skopje [9] 0-0

CROA

19:00 FT [3] NK Osijek 3 - 1 Sibenik [7] - 1 1/4 3-1

UKRA

19:00 FT [13] Chernomorets 2 - 1 Metalist 1925 Kharkiv [10] - 1/4 2-0

BULA

19:15 FT [2] Cska Sofia 2 - 0 Cherno More [4] - 1/2 2-0

AFF

19:30 FT 1 [B-2] Việt Nam 3 - 0 Malaysia [B-3] 1 - 1 2-0

DUB

19:30 FT [17] Erzgebirge Aue 0 - 1 Dynamo Dresden [11] +0 0-0

DUB

19:30 FT [5] Hamburger 3 - 0 Hansa Rostock [15] - 1 2-0

DUB

19:30 FT [10] Karlsruher 3 - 2 Heidenheim [3] +1/4 2-1

DUC4DB

19:30 FT [14] Meuselwitz 0 - 2 Hertha Berlin II [10] - 1/4 0-1

BIA

19:30 FT 2 [3] Antwerpen 2 - 3 Standard Liege [14] - 1/2 0-0

HUNA

19:30 FT [10] Ujpest 4 - 3 Paksi [7] - 1/4 3-1

ALBA

19:45 FT [10] Kastrioti Kruje 1 - 0 Egnatia Rrogozhine [9] 0-0

TBNA

20:00 FT 1 [8] Villarreal 2 - 0 Rayo Vallecano [7] 3 - 3/4 2-0

TBNB

20:00 FT [17] Leganes 1 - 1 SD Ponferradina [5] - 1/2 0-1

ITB

20:00 FT 1 [12] Parma 1 - 1 Perugia [10] - 1/4 1-0

DUC3

20:00 FT [19] Wurzburger 2 - 2 Zwickau [17] +0 1-0

DUC4B

20:00 FT [B-1] Oldenburg 1897 7 - 1 Hannoverscher SC [B-9] - 1 3/4 4-0

DUC4N

20:00 FT [4] Elversberg 1 - 0 SSV Ulm [1] - 1/4 1-0

MLTA

20:00 FT [4] Birkirkara 2 - 2 Mosta [11] -

TNKA

20:00 FT 1 [20] Malatyaspor 2 - 6 Alanyaspor [8] +0 2-3

TSA

20:15 FT [3] Young Boys 4 - 3 Sion [7] - 1 3/4 1-2

ITA3

20:30 FT 1 [A-3] Feralpisalo 1 - 1 Piacenza [A-14] - 1 1-0

ITA3

20:30 FT [C-2] SS Monopoli 0 - 0 Latina [C-12] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-12] US Seregno 1 - 4 Lecco [A-9] +1/4 0-3

ITA3

20:30 FT [C-20] Vibonese 0 - 1 Avellino [C-6] +1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [B-13] US Olbia 0 - 0 US Fermana [B-14] - 1/2 0-0

ITA3

20:30 FT [A-6] Juventus U23 2 - 1 AC Trento [A-10] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [C-3] Turris Neapolis 5 - 0 Messina [C-17] - 1/2 2-0

ITA3

20:30 FT [A-13] Pergolettese 1 - 0 AC Renate [A-4] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-17] Fiorenzuola 0 - 2 Pro Vercelli [A-11] +0 0-2

ITA3

20:30 FT [A-19] Pro Sesto 0 - 2 Virtus Verona [A-8] +0 0-1

ITA3

20:30 FT [A-2] Padova 0 - 0 Alto Adige [A-1] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [A-5] Triestina 2 - 1 Giana Erminio [A-20] - 3/4 2-0

HLA

20:30 FT [13] Groningen 1 - 1 Feyenoord [3] +1 0-0

HLA

20:30 FT [4] Vitesse Arnhem 2 - 1 Heracles Almelo [12] - 3/4 1-1

NGA

20:30 FT [8] Akhmat Groznyi 4 - 1 Khimki [16] - 3/4 2-0

AUTA

20:30 FT [4] Austria Klagenfurt 0 - 3 Sturm Graz [2] +1/2 0-2

AUTA

20:30 FT [11] Admira 1 - 2 Rapid Wien [5] +3/4 1-1

NPA

20:30 FT [7] Royal AM 0 - 0 Golden Arrows [10] - 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [20] Burnley 0 - 0 West Ham Utd [4] 1 +1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [10] Leicester City 4 - 0 Newcastle [19] 3 - 3/4 1-0

ITA

21:00 FT 2 [10] Verona 1 - 2 Atalanta [4] 1 +1/4 1-1

PHA

21:00 FT 1 [12] Angers 0 - 1 Clermont [16] 2 - 1/2 0-0

PHA

21:00 FT 2 [15] Metz 4 - 1 Lorient [18] 2 - 1/4 3-0

PHA

21:00 FT 1 [4] Rennes 1 - 2 Nice [2] 4 - 1/2 0-1

PHA

21:00 FT 3 [17] Troyes 1 - 2 Bordeaux [19] 3 - 1/4 1-1

BDNB

21:00 FT [17] Academica Coim 1 - 2 Chaves [8] - 1/4 1-1

POLA

21:00 FT [6] Wisla Plock 1 - 0 Legia Wars. [17] +1/4 1-0

NORB

21:00 FT [3] FK Jerv 1 - 1 KFUM Oslo [5] - 1/4 0-0

SLOA

21:00 FT [3] NK Bravo 2 - 1 Aluminij [10] - 1/2 0-0

CZEA

21:00 FT 1 [14] Jablonec 0 - 2 Teplice [15] - 1 0-1

CZEA

21:00 FT [1] Slavia Praha 2 - 0 Mlada Boleslav [6] - 1 1/2 2-0

CZEA

21:00 FT 1 [8] C. Budejovice 2 - 1 Sigma Olomouc [10] - 1/4 1-0

INDA

21:00 FT [11] East Bengal 1 - 1 Kerala Blasters [1] +1/4 1-1

DUA

21:30 FT 3 [18] Greuther Furth 1 - 0 Union Berlin [5] +1/2 0-0

BULA

21:30 FT [7] Beroe 1 - 1 Levski Sofia [8] - 1/4 0-1

TBNB

22:00 FT [2] Valladolid 2 - 1 Real Oviedo [8] - 1/2 2-1

SCOA

22:00 FT [2] Celtic 1 - 0 Motherwell [4] - 2 1-0

BIA

22:00 FT [1] Union Saint-Gilloise 2 - 0 KV Mechelen [7] - 1 1/4 1-0

BIB

22:00 FT [2] Waasland-Beveren 4 - 1 Deinze [4] +0 3-1

GEOA

22:00 FT [8] Torpedo Kut. 2 - 0 Merani Martvili [12] 0-0

LUXA

22:00 FT [7] Swift Hesperange 0 - 2 Hostert [10] 0-0

LUXA

22:00 FT [8] Victoria Rosport 1 - 1 Mondorf-les. [12] 1-1

LUXA

22:00 FT 1 [15] Rodange 91 1 - 4 Jeunesse Esch [9] 0-1

LUXA

22:00 FT [6] Differdange 4 - 0 Etzella Ettelbruc [14] 1-0

RMNA

22:00 FT [10] Sepsi OSK 1 - 0 Farul Constanta [6] - 1/4 1-0

CYPA

22:00 FT [3] Apollon Limassol 0 - 2 Aris Limassol [1] - 1 0-1

UKRA

22:00 FT [2] Dinamo Kiev 1 - 1 Zorya [4] - 1 1/2 1-0

TBNA

22:15 FT 5 [12] Osasuna 2 - 2 Barcelona [6] 4 +1/2 1-1

ITB

22:15 FT [20] Vicenza 0 - 1 Como [11] - 1/4 0-1

GREA

22:15 FT [2] PAOK 2 - 1 Lamia FC [11] - 1 1-1

BDNA

22:30 FT [14] Moreirense 0 - 1 Portimonense [7] - 1/4 0-0

BDNA

22:30 FT [18] Belenenses 0 - 1 Estoril [6] +1/4 0-1

HUNA

22:30 FT [9] Debreceni 2 - 0 Ferencvaros [1] +1 1/2 0-0

TSA

22:30 FT [6] Grasshoppers 1 - 1 Luzern [10] - 1/4 1-0

TSA

22:30 FT [5] Servette 2 - 2 Basel [2] - 1/4 1-1

HLA

22:45 FT [2] Ajax 1 - 2 AZ Alkmaar [5] - 1 1/4 0-0

ALBA

22:45 FT [4] Vllaznia Shkoder 2 - 0 Skenderbeu [7] 1-0

TBN3

22:59 FT 1 [A1-16] UD Logrones 1 - 3 Extremadura UD [A1-13] - 1 1-1

TBN3

22:59 FT [A2-16] UCAM Murcia 1 - 2 Albacete [A2-1] +1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-1] Deportivo 3 - 0 Valladolid II [A1-15] - 1 1/4 1-0

PHA

22:59 FT [7] Strasbourg 0 - 2 Marseille [3] - 1/4 0-0

NGA

22:59 FT [5] Krasnodar 0 - 0 Nizhny Nov [12] - 1 1/4 0-0

NGA

22:59 FT [6] Lok. Moscow 2 - 0 Ufa [15] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [14] Brann 2 - 1 Sarpsborg [8] - 1 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [4] Lillestrom 2 - 0 Sandefjord [10] - 1 1/4 1-0

NORA

22:59 FT [13] Odd Grenland 3 - 1 Stabaek [15] +0 1-0

NORA

22:59 FT [12] Tromso 0 - 2 Viking [3] - 1/4 0-1

NORA

22:59 FT [6] Kristiansund 2 - 1 Valerenga [7] +1/4 0-0

NORA

22:59 FT [16] Mjondalen 0 - 3 Bodo Glimt [1] +1 0-2

NORA

22:59 FT [11] Haugesund 1 - 2 Molde [2] +3/4 0-1

NORA

22:59 FT [5] Rosenborg 2 - 2 Stromsgodset [9] - 1 1/4 0-2

SVKA

22:59 FT [1] Slo. Bratislava 0 - 0 Dunajska Stred [4] - 1 0-0

SLOA

22:59 FT [2] Koper 2 - 2 Mura [5] +0 0-0

TNKA

22:59 FT [7] Besiktas 4 - 2 Kayserispor [12] - 1 1/4 1-1

TNKB

22:59 FT [8] Samsunspor 2 - 0 Ankaragucu [2] - 1/4 0-0

AUTA

22:59 FT [7] Austria Wien 2 - 3 Lask [9] +1/4 2-2

NPA

22:59 FT [3] Kaizer Chiefs 2 - 0 Sekhukhune Utd [8] +1/4 1-0

CROA

23:05 FT [1] Dinamo Zagreb 3 - 0 Slaven Belupo [8] - 1 3/4 3-0

ANHA

23:30 FT [11] Crystal Palace 3 - 1 Everton [16] 2 - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT 1 [B-10] Carrarese 1 - 1 Cesena [B-3] +0 1-0

ITA3

23:30 FT [B-17] Teramo 0 - 4 Ancona [B-5] +1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [B-9] Pesaro 0 - 0 Imolese Calcio [B-16] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-15] Montevarchi 0 - 0 Viterbese Calcio [B-19] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-1] Bari 3 - 1 Taranto [C-8] - 1 2-0

ITA3

23:30 FT [B-8] Luchese 0 - 0 Grosseto [B-20] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-2] Modena 3 - 2 Gubbio [B-7] - 1 2-0

ITA3

23:30 FT [B-6] Pescara 2 - 0 Pistoiese [B-18] - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT 1 [B-12] Siena 0 - 1 Pontedera [B-11] - 1/2 0-1

DUA

23:30 FT [8] Ein.Frankfurt 5 - 2 B.Leverkusen [3] 3 +1/4 2-2

POLA

23:30 FT [7] Gornik Zabrze 2 - 2 Pogon Szczecin [2] +1/4 1-1

ITA

00:00 FT 1 1 [12] Sassuolo 2 - 1 Lazio [8] 2 - 1/4 0-1

ITA

00:00 FT [3] Napoli 0 - 1 Empoli [11] 1 - 1 1/4 0-0

MLTA

00:00 FT [1] Hibernians Paola 3 - 1 Gzira Utd [7] -

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 5 - 1 Bohemians 1905 [12] - 1 1/2 4-0

CYPA

00:00 FT [9] Olympiakos Nic. 1 - 1 Apoel FC [7] +1/4 0-0

DENC

00:00 FT [54] Midtjylland 1 - 2 Brondby [48] - 1/2 1-1

TBNB

00:15 FT [19] Amorebieta 1 - 1 Las Palmas [7] +1/4 1-1

TBNB

00:15 FT [22] Alcorcon 1 - 1 Cartagena [9] +1/4 1-1

TBNA

00:30 FT 3 [3] Real Betis 4 - 0 Real Sociedad [5] 1 - 1/4 1-0

BIA

00:30 FT [5] Gent 1 - 0 Genk [8] - 1 1-0

GREA

00:30 FT [1] Olympiakos 1 - 0 Aris Salonica [4] - 3/4 0-0

RMNA

00:30 FT [1] CFR Cluj 1 - 0 Mioveni [12] - 1 1/4 1-0

UKRA

00:30 FT [8] Kolos Kovalivka 2 - 1 FC Mynai [15] - 3/4 0-1

HUNA

00:45 FT [6] Mezokovesdi SE 0 - 2 Kisvarda FC [2] +0 0-0

BDNA

01:00 FT [15] Famalicao 1 - 4 Benfica [3] +1 1-2

MEXB

01:00 FT [12] Atlante 2 - 2 Celaya [13] - 1/2 0-0

ISRA

01:15 FT [2] Hap. Beer Sheva 2 - 0 Hapoel Nof HaGalil [13] - 1 1/4 2-0

DENC

01:30 FT [57] Odense BK 1 - 2 Randers [58] +0 0-1

HLA

02:00 FT [9] NEC Nijmegen 1 - 2 PSV Eindhoven [1] +1 3/4 1-0

BIB

02:00 FT [8] Excelsior Virton 2 - 2 Lierse [6] +1/4 1-1

BLVA

02:00 FT [8] CD Guabira 2 - 3 Inde. Petrolero [1] +0 1-1

BLVA

02:00 FT 1 [11] Real Santa Cruz 1 - 0 The Strongest [3] +3/4 1-0

BLVA

02:00 FT [12] Aurora 3 - 4 Always Ready [2] +1 1/2 2-0

ITB

02:30 FT [14] Reggina 0 - 4 Alessandria [16] - 1/4 0-2

BDNB

02:30 FT 1 [18] Varzim 1 - 3 Trofense [11] - 1/4 1-2

ITA

02:45 FT 1 [1] Inter Milan 4 - 0 Cagliari [18] 2 - 2 1/4 1-0

PHA

02:45 FT 3 [1] PSG 2 - 0 Monaco [5] 4 - 1 1/4 2-0

TBNA

03:00 FT 2 [1] Real Madrid 2 - 0 Atletico Madrid [4] 3 - 1/2 1-0

BIA

03:00 FT [2] Club Brugge 3 - 0 Zulte-Waregem [15] - 2 1/4 1-0

ARGA

03:00 FT [23] San Lorenzo 3 - 2 Newells Old Boys [19] - 1/2 2-2

BDNA

03:30 FT [1] Porto 1 - 0 Braga [4] - 1 1/4 1-0

BRC

03:30 FT [9] Atl. Mineiro/MG 4 - 0 Atletico/PR [12] - 1 2-0

GHU20

04:00 FT [10] Chile U20 1 - 2 Colombia U20 [2] 1 +0 0-1

COLA

05:00 FT [19] Alianza Petrolera 0 - 1 Millonarios [3] +3/4 0-0

ARGA

05:15 FT 1 [3] Defensa YJ 2 - 1 Lanus [8] - 1/2 1-1

CRCA

06:00 FT [2] Alajuelense 0 - 0 Dep. Saprissa [4] - 1/4 0-0

GHU20

06:30 FT [18] Paraguay U20 1 - 3 Uruguay U20 [9] +0 -

ARGA

07:30 FT [2] Talleres Cordoba 1 - 2 Independiente [9] - 1/2 0-1

DUC4DB

19:00 Hoãn [15] Ger.Halberstadt - C. Leipzig [12] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [5] Lok.Leipzig - Optik Rathenow [18] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [19] Union Furstenwalde - Tennis Borussia B. [9] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [3] Berlin AK 07 - Auerbach [20] -

DUC4B

20:00 Hoãn [A-11] Altona 93 - Drochtersen/Assel [A-6] +1 1/2 -

DUC4B

20:00 Hoãn [A-8] Ein. Norderstedt - Holstein Kiel II [A-2] +3/4 -

ANHA

21:00 Hoãn [9] Brighton - Tottenham [6] -

NPA

22:00 Hoãn [13] Maritzburg Utd - Stellenbosch FC [4] +0 0-0

Kết quả bóng đá ngày 12/12/2021

Kết quả bóng đá ngày 12/12/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 12/12/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 12/12/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11