KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/06/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 19/06/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [1] Iwaki FC 2 - 2 Giravanz Kita. [12] - 3/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [17] Gainare Tottori 2 - 0 Tegevajaro Miyazaki [13] +1/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Verspah Oita 1 - 0 Maruyasu Okazaki [7] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [1] FC Osaka 1 - 0 Suzuka Point Getters [9] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Kagura Shimane 0 - 1 Nara Club [3] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [5] Veertien Mie 1 - 1 Reinmeer Aomori [4] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [8] Kochi United SC 1 - 1 MIO Biwako [15] 0-0

NHATW

11:00 FT [6] AS Harima Albion Nữ 2 - 1 Ehime FC Nữ [10] 2-1

NHATW

11:00 FT [12] Angeviolet Hiroshima Nữ 1 - 2 Orca Kamogawa Nữ [4] 0-1

AUSNSW

11:30 FT 1 [9] Wollongong Wolves 2 - 2 APIA Tigers [5] +1/2 1-1

AUSBPL

12:00 FT [8] North Star 3 - 0 Virginia Utd [12] - 2 2-0

AUSNSW

12:00 FT [8] Sydney Utd 0 - 1 Blacktown City [3] +1/2 0-0

AUSQSL

12:00 FT [11] Brisbane Roar U21 2 - 3 Moreton Bay Utd [5] +1/4 1-2

AUSSL

12:00 FT [5] Adelaide Utd U21 1 - 2 Campbelltown City [1] +3/4 1-2

AUSVPL

12:00 FT [6] Heidelberg Utd 3 - 2 Melb. Knights [9] - 1/2 3-1

NHATB

12:00 FT [2] Alb. Niigata (JPN) 3 - 0 Blaublitz Akita [17] - 1 1-0

NHAT3

12:00 FT [2] Fujieda MYFC 1 - 2 FC Imabari [8] - 1/4 1-2

AUSNSW

13:00 FT [1] Sydney Olympic 2 - 3 Marconi Stallions [4] - 1/4 0-0

NHATW

13:00 FT [9] Nippatsu Yokohama Nữ 0 - 1 Iga Kunoichi Nữ [1] +3/4 0-1

AUSBPL

13:30 FT [9] Magic United 5 - 1 Holland Park Hawks [5] +0 2-1

AUSNSW

13:30 FT [7] Sydney FC U21 3 - 3 Sutherland Sharks [12] - 1/2 3-0

NHAT3

14:00 FT [7] Nagano Parceiro 2 - 1 Vanraure Hachinohe [16] - 3/4 1-1

AUSQSL

15:15 FT [8] SC Wanderers 2 - 1 Capalaba [12] - 1 1/2 1-0

NHATB

16:00 FT [7] Machida Zelvia 3 - 2 Zweigen Kan. [16] - 1/2 1-1

NHAT3

16:00 FT [5] Kataller Toyama 1 - 0 Azul Claro Numazu [11] - 3/4 0-0

HQA

16:00 FT [1] Ulsan Hyundai 1 - 3 Jeonbuk H.Motor [2] - 1/4 1-3

HQB

16:00 FT [5] Chungnam Asan 0 - 0 Seoul E-Land [8] - 1/4 0-0

TQA

16:30 FT [1] Wuhan Three T. 2 - 1 Shanghai Port [9] - 1/2 2-0

SINA

16:30 FT [7] Balestier Kh. 1 - 6 Lion City Sailors [1] 0-4

SINA

16:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 5 - 0 Hougang Utd [5] 2-0

HQA

17:30 FT [11] Suwon Bluewings 0 - 1 FC Seoul [8] +1/4 0-0

KAZA

18:00 FT [9] Shakhter Kar. 1 - 2 FK Kyzylzhar [12] - 1/4 1-0

FIN3

18:00 FT [C-3] OLS Oulu 1 - 2 Jyvaskyla JK [C-1] +1 1-1

HQB

18:00 FT [11] Busan I'Park 1 - 1 Gyeongnam [6] +1/2 1-1

ESTA

18:30 FT 1 [7] Tammeka Tartu 1 - 4 TJK Legion [9] - 1/2 0-2

TQA

18:30 FT 1 [16] Guangzhou FC 1 - 0 Hebei CFFC [17] - 1/2 0-0

GHCLB

19:00 FT [784] Osters 1 - 2 Hammarby [152] 1-2

KAZA

19:00 FT [3] Ordabasy 3 - 2 FK Taraz [5] - 1/4 3-1

LITA

19:00 FT [6] Kauno Zalgiris 4 - 0 FK Jonava [10] - 2 1/2 1-0

FIN3

19:00 FT [C-4] Narpes Kraft 2 - 0 RoPS Rovaniemi [C-5] - 1/4 1-0

ASI23

20:00 FT [A-1] Uzbekistan U23 0 - 2 Arập Xêut U23 [D-1] - 1/4 0-0

GHCLB

20:00 FT [236] AIK Solna 1 - 1 Orebro [804] 1-1

BLRA

20:00 FT [13] Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 2 Shakhter Soligo. [6] +1 1/2 0-1

KAZA

20:00 FT [6] Kairat Almaty 1 - 0 FK Maktaaral [14] - 1 1/4 0-0

KAZA

20:00 FT [8] Atyrau 0 - 2 Aktobe [1] +0 0-0

NORB

20:00 FT [7] Start Kristiansand 0 - 0 Stabaek [4] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [15] Stjordals Blink 1 - 2 Brann [1] +1 3/4 1-1

TD3

20:00 FT [Norra-6] Haninge/Brand. 2 - 0 Team Thoren [Norra-16] - 1 1/2 1-0

TDU21

20:00 FT [AN-2] AFC Eskilstuna U21 2 - 0 GIF Sundsvall U21 [AN-7] 1-0

MASL

20:00 FT [7] Selangor FA 7 - 0 Sarawak [10] - 1 1/2 3-0

URUA

20:00 FT [13] CA Torque 3 - 1 CA Rentistas [11] - 3/4 1-1

ICEW

21:00 FT 1 [6] UMF Selfoss Nữ 0 - 1 Afturelding Nữ [9] 0-1

ICEW

21:00 FT [4] Trottur Rey. Nữ 1 - 2 Valur Nữ [1] +1 3/4 0-1

ICEW

21:00 FT [7] Keflavik IF Nữ 1 - 3 KR Reykjavik Nữ [10] - 1/4 1-2

ARGB

21:00 FT [10] San Martin SJ 1 - 0 Ferro Carril Oeste [25] - 1/2 0-0

BRB

21:00 FT [20] Guarani/SP 0 - 0 CSA/AL [17] - 1/4 0-0

BRAU20

21:00 FT [A-2] Palmeiras/SP U20 1 - 3 Flamengo/RJ U20 [A-1] 0-1

ESTA

21:15 FT [1] Flora Tallinn 2 - 0 Nomme Kalju [3] - 1 1-0

GHCLB

21:30 FT Buducnost 1 - 1 Mladost Lucani 0-1

LITA

21:55 FT [3] FK Panevezys 0 - 2 Zalgiris [1] +1/2 0-2

GHCLB

22:00 FT [21] Ludogorets 1 - 0 Blau Weiss Linz [254] - 1 1/4 1-0

GHCLB

22:00 FT [22] Legia Wars. 3 - 1 Chojniczanka [672] - 1 1/2 2-0

GHW

22:00 FT [16] Ireland Nữ 1 - 0 Philippines Nữ [14] 1-0

BLRA

22:00 FT [7] Gomel 1 - 0 Dinamo Brest [16] - 1 0-0

KAZA

22:00 FT [4] Tobol Kostanay 1 - 0 Caspiy Aktau [7] - 1 1-0

KAZA

22:00 FT [2] Astana 5 - 0 FK Aksu [10] - 1 1/4 2-0

KAZA

22:00 FT [11] Turan (KAZ) 1 - 1 Akzhayik Oral [13] - 1/4 1-0

EU19

22:30 FT [B-4] Serbia U19 2 - 2 Israel U19 [B-2] - 1/2 1-1

FIN3

22:30 FT [C-7] GBK Kokkola 3 - 1 FC Komeetat [C-9] - 1 1/4 1-0

FIN3

22:30 FT [C-6] JS Hercules 3 - 2 Kajaanin Haka [C-12] - 1 1/4 1-0

FIN3

22:30 FT [A-7] KuPS Akatemia 3 - 0 FC LaPa [A-12] - 1 3/4 2-0

FIN3

22:30 FT [B-9] Ilves II 0 - 2 Honka 2 [B-4] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT [2] Lillestrom 3 - 1 Rosenborg [4] - 1/2 2-1

NORA

22:59 FT [10] Odd Grenland 1 - 2 Molde [1] +1/4 0-1

NORA

22:59 FT [14] Tromso 1 - 1 Haugesund [12] - 3/4 0-0

NORA

22:59 FT [15] FK Jerv 1 - 2 HamKam [13] +1/2 0-2

NORA

22:59 FT [5] Viking 1 - 2 Sandefjord [8] - 2 1-0

ARGA

22:59 FT [16] Tigre 0 - 1 Banfield [17] - 1/2 0-0

PERA

22:59 FT [13] Sport Boys 0 - 1 Melgar [1] +3/4 0-0

CHIC

23:00 FT [30] Deportes Limache 1 - 2 Antofagasta [4] 1-0

ICEW

23:15 FT [3] Stjarnan Nữ 4 - 0 Vestmannaeyjar Nữ [5] - 1 1-0

CHIC

23:30 FT [17] Cobreloa 0 - 1 Palestino [18] +1/4 0-1

CHIC

23:30 FT [26] Melipilla 0 - 0 Coquimbo Unido [10] +1/4 0-0

ARGB

23:45 FT [28] San Telmo 3 - 2 Quilmes [26] +1/2 2-2

BLRA

00:00 FT [8] Slavia Mozyr 4 - 2 FK Minsk [5] - 1/4 2-1

CRCA

00:00 FT [B-6] Cartagines 1 - 0 Herediano [A-2] - 1/4 1-0

JORA

00:30 FT 1 [4] Al Salt 0 - 0 Wehdat Amman [1] +3/4 0-0

EU19

01:00 FT [B-1] Anh U19 2 - 0 Áo U19 [B-3] - 1 1-0

NORA

01:00 FT [9] Aalesund 2 - 2 Valerenga [6] - 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [19] Guillermo 1 - 0 Tristan Suarez [35] - 1/2 0-0

ARGB

01:00 FT [18] Gimnasia Jujuy 3 - 0 Temperley [29] - 1/4 2-0

PERA

01:00 FT [14] Atletico Grau 0 - 2 Sporting Cristal [3] +3/4 0-1

EGYA

01:00 FT [3] Ahly Cairo 2 - 2 Zamalek SC [1] - 3/4 1-0

PERA

01:15 FT 1 [8] Alianza Atletico 0 - 0 Carlos A. Mannucci [12] - 1/2 0-0

ARGA

01:30 FT 1 [28] Lanus 1 - 0 Colon [18] - 1/4 0-0

ARGA

01:30 FT [7] CA Huracan 0 - 0 Atletico Tucuman [1] - 1/2 0-0

ARGB

01:50 FT [1] Belgrano 0 - 0 Estudiantes Rio Cuarto [8] - 1/2 0-0

TBNB

02:00 FT [20] Tenerife 1 - 3 Girona - 1/4 0-1

BRA

02:00 FT [7] Atl. Mineiro/MG 2 - 0 Flamengo/RJ [5] - 1/2 1-0

BRA

02:00 FT [2] Corinthians/SP 1 - 0 Goias/GO [13] - 1 1-0

BRA

02:00 FT 1 [15] Coritiba/PR 0 - 1 Athletico/PR [4] +0 0-0

USA

02:00 FT [Dong-12] Atlanta United 2 - 0 Inter Miami [Dong-10] - 1 1-0

USW

02:00 FT [1] Portland Tho. Nữ 6 - 0 Orlando Pride Nữ [8] - 1 2-0

CHIC

02:30 FT [23] G. Velasquez 1 - 2 Univ. de Chile [7] 0-1

CCF20

03:00 FT [C-1] El Salvador U20 5 - 1 Guatemala U20 [C-2] - 1/2 2-0

PERA

03:00 FT [15] AD Tarma 1 - 2 UTC Cajamarca [11] - 1/4 0-0

PARA

03:30 FT [3] Olimpia Asuncion 6 - 1 Resistencia SC [5] - 1 1/4 2-1

PERA

03:30 FT [6] Binacional 1 - 0 Alianza Lima [4] - 1/2 0-0

URUA

03:30 FT [3] Dep. Maldonado 1 - 3 CA Penarol [5] +1/2 0-0

ARGA

04:00 FT [4] Union Santa Fe 1 - 5 River Plate [8] +3/4 0-1

BRA

04:00 FT [19] Atletico/GO 3 - 1 Juventude/RS [20] - 3/4 0-1

BRA

04:00 FT [17] Fortaleza/CE 1 - 0 America/MG [10] - 3/4 1-0

BRA

04:00 FT 1 [6] Internacional/RS 2 - 3 Botafogo/RJ [14] - 1 2-1

VENA

04:00 FT [2] Metropolitano 0 - 2 Puerto Cabello [6] - 1/2 0-1

USA

04:00 FT [Dong-2] New York City 1 - 1 Colorado Rapids [Tay-10] - 1 1/4 0-0

USA

04:00 FT [Dong-7] New England 2 - 1 Minnesota Utd [Tay-4] - 3/4 0-1

USW

04:00 FT [12] NC Courage (W) 3 - 4 Houston Dash Nữ [3] - 1/2 1-1

USW

04:05 FT [11] NJ/NY Gotham Nữ 0 - 3 San Diego Wave Nữ [2] +0 0-2

CCF20

05:00 FT [B-2] Haiti U20 4 - 4 Trinidad &T. U20 [B-3] 2-2

ARGB

05:00 FT [20] CA Guemes 1 - 2 Almagro [7] +0 1-0

BRA

05:00 FT [3] Fluminense/RJ 2 - 0 Avai/SC [16] - 3/4 1-0

CHIC

05:00 FT [20] CCDA Fernandez Vial 1 - 0 O Higgins [12] +1/4 0-0

CHIC

05:00 FT [1] U. Espanola 5 - 0 Provincial Ovalle [32] 3-0

USB

05:00 FT [B-2] San Diego Loyal 1 - 2 Las Vegas Lights [B-7] - 1 1/4 1-1

USA

05:25 FT [Tay-7] Nashville FC 1 - 2 Sporting Kansas [Tay-14] - 1/2 0-1

PARA

05:45 FT 1 [10] Tacuary FBC 0 - 2 Guarani CA [4] +3/4 0-1

URUA

06:00 FT 1 [15] Sportivo Cerrito 1 - 2 Defensor SC [10] +1/2 1-2

CRCA

06:00 FT [B-4] Dep. Saprissa 1 - 1 Alajuelense [A-3] - 1/4 0-0

VENA

06:15 FT [13] Mineros Guayana 1 - 1 Estu.Merida [9] - 1/4 0-0

CCF20

07:30 FT [C-3] Panama U20 5 - 0 Aruba U20 [C-4] 3-0

ARGA

07:30 FT 1 [20] Barracas Central 1 - 3 Boca Juniors [11] +1 1-1

CCF20

09:30 FT [B-1] Mexico U20 8 - 0 Suriname U20 [B-4] 1 5-0

GHCLB

18:00 Hoãn [279] Koper - FK Vojvodina [311] -

TDU21

19:30 Hoãn [AN-8] Dalkurd FF U21 - Orebro SK U21 [AN-4] -

MASL

20:00 Hoãn [6] Kedah FA - Darul Takzim [1] -

Kết quả bóng đá ngày 19/06/2022

Kết quả bóng đá ngày 19/06/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/06/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/06/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0